ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0 - 1 | เดน บอสช์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | มาลาก้า | 1 - 0 | เตเนริเฟ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
03:30 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 1 - 1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
20:00 | ยิบรอลตาร์ (ยู 21) | 0 - 7 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 0-2 |
23:30 | ฟินแลนด์(ยู 21) | 1 - 0 | เอสโตเนีย(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
23:30 | เอพี เทอร์ริส | 1 - 0 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | เมียดิซ เลกนิก้า | 3 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:45 | เซอร์โร ลาร์โก(N) | 1 - 1 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
02:30 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 3 - 1 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:30 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2 - 2 | เฮนดอน | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | บัสควอ เอฟซี | 1 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
02:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 2 - 1 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
02:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 2 - 1 | ปอนเต เปรตา | 1-1 |
04:00 | เนาติโก (พีอี) | 2 - 1 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-0 |
04:00 | วิลา โนวา | 2 - 2 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1-0 |
06:00 | เรโม เบเลม | 0 - 1 | โกยาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ฮัวชิปาโต้ | 2 - 0 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0-0 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 0 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เอลมาโกล [58%] | 2 - 3 | [74%] เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ จะชนะ | 1-1 |
03:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 2 - 1 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1-1 |
03:00 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 1 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-1 |
03:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 0-1 |
03:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
03:00 | ซาน เทลโม่ | 0 - 1 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
03:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 3 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-1 |
03:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1 - 2 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0-2 |
05:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 3 - 2 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
05:10 | เบลกราโน่ | 0 - 1 | คิลเมส | 0-1 |
05:10 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 1 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0-1 |
05:10 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0 - 2 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร ระหว่างประเทศ |
||||
00:30 | อังกฤษ (ยู 18)(N) | 2 - 0 | โปรตุเกส (ยู 18) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
20:00 | อัล ไซลีย่า(N) | 8 - 0 | กาตาร์ เอสซี | 4-0 |
22:10 | อัล คอร์ | 4 - 2 | อัล การาฟา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
00:00 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล) | 3 - 1 | เบลารุส(ฟุตซอล) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
14:30 | เสฉวน(ญ)(N) | 0 - 1 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
02:45 | ไอร์แลนด์เหนือ | 0 - 0 | อิตาลี | 0-0 |
02:45 | สวิตเซอร์แลนด์ | 4 - 0 | บัลแกเรีย | 0-0 |
02:45 | ออสเตรีย | 4 - 1 | มอลโดวา | 2-0 |
02:45 | อิสราเอล | 3 - 2 | หมู่เกาะแฟโร | 1-0 |
02:45 | สกอตแลนด์ | 2 - 0 | เดนมาร์ก | 1-0 |
02:45 | แอลเบเนีย | 1 - 0 | อันดอร์รา | 0-0 |
02:45 | โปแลนด์ | 1 - 2 | ฮังการี | 0-1 |
02:45 | ซานมารีโน | 0 - 10 | อังกฤษ | 0-6 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | เคนยา | 2 - 1 | รวันดา | 2-0 |
20:00 | นามิเบีย(N) | 0 - 1 | โตโก | 0-0 |
22:59 | ไนเจอร์ | 7 - 2 | จิบูตี | 2-1 |
22:59 | กินีบิสเซา(N) | 0 - 0 | ซูดาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | อัล บูไดย่า | 1 - 1 | มานาม่า คลับ | 1-0 |
22:00 | คาลาลี | 1 - 4 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 0-3 |
22:00 | อัล ทัดมัน | 0 - 3 | อัล นาจม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
16:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 3 - 1 | โคแคน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
23:30 | โอโบโลน เคียฟ | 0 - 1 | เอฟซี อูจโกรอด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ตูนิเซีย(ยู20) | 4 - 0 | ลิเบีย(ยู20) | 2-0 |
20:00 | มอริเตเนีย (ยู20)(N) | 2 - 1 | แอลจีเรีย (ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
02:00 | เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) | 1 - 1 | เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
22:30 | อาร์บิล | 1 - 2 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | คูเฟอร์ ซูม [68%] | 1 - 1 | [69%] บราม่า | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 0 | คอร์ตูลัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
20:30 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 0 - 1 | พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
19:50 | อัลรูสตัก | 1 - 2 | โอมาน คลับ | 1-1 |
19:50 | อัล ซีบ | 0 - 1 | อัล มูซานนาห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 0 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 0-1 |
19:00 | เบลเยี่ยม (ยู 18)(N) | 1 - 2 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) | 0-1 |
20:00 | อิตาลี(ยู20) | 7 - 0 | โรมาเนีย(ยู20) | 5-0 |
21:00 | จอร์เจีย | 1 - 0 | อุซเบกิสถาน | 1-0 |
21:30 | นอร์เวย์(ยู 19)(N) | 4 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | 1-1 |
22:00 | โปรตุเกส (ยู20) | 1 - 1 | เยอรมัน (ยู20) | 0-0 |
22:59 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) | 1 - 1 | นอร์เวย์ (ยู 20) | 0-1 |
00:00 | ลิธัวเนีย | 1 - 1 | คูเวต | 0-1 |
00:00 | ฮังการี(ยู 19) | 3 - 1 | อิตาลี(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 3 - 3 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 1-0 |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 1 - 1 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ออสโต้(เยาวชน) | 1 - 0 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 1 - 0 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 1 - 5 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-3 |
01:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 0 - 2 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 0-0 |
01:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 2 - 1 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | รอ | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
01:00 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 1 - 0 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 2 - 1 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
19:30 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 4 - 0 | บีเยลอวาร์(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
19:40 | เพนาโรล(สำรอง) | 3 - 0 | ไอเอ ซุด อเมริกา(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวีวิคตอรี่บอยส์ | 1 - 4 | อินเตอร์วิลเลมสตัด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 0 | ยูเวนตุสเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | พีเอสไอดี จอมบัง | 2 - 2 | เปอร์เซดิแคบ เคดิริ | 1-2 |
15:15 | พีเอสเอ็ม มาดิอัน | 0 - 2 | เปอร์ซินก้า เอ็นกาวิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:10 | เอดีอี เอฟซี | 0 - 1 | เอฟซี บังกาลอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:15 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 1 - 1 | เอ็มอีจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เติร์กเมนิสถาน |
||||
18:00 | เอฟซี อาฮาล | 3 - 1 | เอชทีทียู อาชกาบัต | 0-0 |