ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 2 - 0 | สลิโก โรเวอร์ส | 1-0 |
02:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 3 - 1 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 3-1 |
02:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 2 - 2 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
03:00 | เอฟซี ออสส์ | 0 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1 - 2 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
03:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 2 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 0 | บุดดาออร์ส เอสซี | 0-0 |
16:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 1 - 4 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1-0 |
17:00 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 5 - 1 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 2-0 |
17:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0 - 3 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-1 |
17:00 | สตอล เมียเลช | 1 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 0-1 |
18:00 | เวสเตอร์โล | 4 - 0 | เบียรส์ชอทวิลริค | 3-0 |
19:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 1 - 1 | เอสโซลโนกิ เอฟซี | 1-1 |
19:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2 - 1 | รูเดส | 0-1 |
19:30 | ดอมซาเล่ | 2 - 3 | เอ็นเค โอปาติยา | 1-0 |
20:40 | เม็ตซ์ | 2 - 1 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1-1 |
22:00 | เซนต์ กัลเลน | 3 - 4 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0-1 |
23:30 | โอเอฟไอ เครเต้(N) | 0 - 2 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
01:00 | เอฟซี แซมบี | 3 - 2 | เอฟซี รูออง | 0-0 |
02:00 | อฌักซิโอ้ | 0 - 0 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
21:00 | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) | 4 - 0 | ลิทัวเนีย(ยู 21) | 2-0 |
21:00 | กรีซ(ยู 21) | 2 - 0 | เบลารุส(ยู 21) | 1-0 |
21:00 | ลิกเตนสไตน์(ยู 21) | 0 - 3 | ไอซ์แลนด์(ยู 21) | 0-3 |
22:59 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 0 - 3 | ออสเตรีย(ยู 21) | 0-1 |
22:59 | ไซปรัส(ยู 21) | 0 - 1 | โปรตุเกส(ยู 21) | 0-1 |
23:45 | ฮังการี (ยู 21) | 1 - 0 | ลัตเวีย(ยู 21) | 0-0 |
00:00 | สวีเดน(ยู 21) | 4 - 0 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) | 2-0 |
00:00 | สโลวีเนีย(ยู 21) | 3 - 0 | แอลเบเนีย(ยู 21) | 2-0 |
00:00 | เซอร์เบีย(ยู 21) | 0 - 0 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) | 0-0 |
00:00 | นอร์เวย์(ยู 21) | 3 - 1 | ฟินแลนด์(ยู 21) | 0-0 |
00:00 | รัสเซีย(ยู 21) | 3 - 0 | สโลวะเกีย(ยู21) | 2-0 |
00:15 | เยอรมนี(ยู 21) | 0 - 4 | โปแลนด์(ยู 21) | 0-3 |
00:30 | ไอร์แลนด์(ยู 21) | 0 - 2 | อิตาลี (ยู 21) | 0-1 |
00:30 | สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) | 3 - 0 | มอลโดวา(ยู 21) | 0-0 |
00:45 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 3 - 1 | บัลแกเรีย(ยู 21) | 1-1 |
01:00 | ยิบรอลตาร์ (ยู 21) | 0 - 7 | เวลส์(ยู 21) | 0-3 |
02:05 | สกอตแลนด์ (ยู 21) | 2 - 1 | คาซัคสถาน(ยู 21) | 1-0 |
02:30 | เบลเยียม (ยู 21) | 2 - 0 | ตุรกี(ยู 21) | 0-0 |
02:45 | มอลตา(ยู 21) | 0 - 5 | สเปน(ยู 21) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:59 | สโลวัคโก้ | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 3 - 1 | สแตรนแรร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
02:00 | มอนต์เซอร์รัต (ยู20) | รอ | บาร์เบโดส (ยู20) |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 4 - 1 | ลุงสกิล | 1-1 |
01:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 2 - 2 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
23:30 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ(N) | 3 - 3 | ออดราออปอเล | 1-2 |
00:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0 - 2 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
01:00 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0 - 0 | นาสบี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:35 | เพย์กัน | 1 - 0 | ซบ อฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE คัพ |
||||
21:00 | บานนี่ ยาส | 2 - 3 | อัล ด๊าฟร่า | 1-1 |
21:00 | เอมิเรตส์ คลับ | 1 - 0 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
23:15 | อัล ชาร์จาห์ | 2 - 1 | กอร์ ฟัคเค่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0 - 0 | คอนฟิแองก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
02:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 1 - 0 | ออล บอยส์ | 0-0 |
02:00 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1 - 3 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1-3 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
00:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 0 - 4 | อินเตอร์ บราติสลาวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
02:45 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 1 - 3 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 0 - 3 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 3 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1-1 |
01:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 2 - 1 | ซโวลเล่ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 2 - 1 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
22:59 | เฮาเกสซุนด์(ยู 19) | 3 - 1 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
14:30 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)(N) | 1 - 0 | เจ้อเจียง(ญ) | 0-0 |
14:30 | ชานตง(ญ)(N) | 0 - 0 | เสฉวน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
00:00 | มอลโดวา | 0 - 2 | สกอตแลนด์ | 0-1 |
02:45 | อิตาลี | 1 - 1 | สวิตเซอร์แลนด์ | 1-1 |
02:45 | ไอร์แลนด์เหนือ | 1 - 0 | ลิธัวเนีย | 1-0 |
02:45 | ออสเตรีย | 4 - 2 | อิสราเอล | 0-1 |
02:45 | เดนมาร์ก | 3 - 1 | หมู่เกาะแฟโร | 1-0 |
02:45 | อันดอร์รา | 1 - 4 | โปแลนด์ | 1-3 |
02:45 | อังกฤษ | 5 - 0 | แอลเบเนีย | 5-0 |
02:45 | ฮังการี | 4 - 0 | ซานมารีโน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | จิบูตี(N) | 0 - 4 | แอลจีเรีย | 0-3 |
20:00 | บูร์กินาฟาโซ(N) | 1 - 1 | ไนเจอร์ | 0-1 |
22:59 | กาบอง | 1 - 0 | ลิเบีย | 0-0 |
22:59 | กินี | 0 - 0 | กินีบิสเซา | 0-0 |
02:00 | แองโกลา | 2 - 2 | อียิปต์ | 2-1 |
02:00 | ซูดาน | 0 - 3 | โมร็อกโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ |
||||
09:00 | เปรู | 3 - 0 | โบลิเวีย | 3-0 |
06:00 | อุรุกวัย | 0 - 1 | อาร์เจนตินา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
00:00 | ฮลูชิน | 1 - 0 | สโลวัคโก้ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | อัล ไทด์ | 2 - 3 | อัล ฮัมริยา | 1-1 |
19:40 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0 - 2 | ดิบา ฟูไจรัช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
23:30 | โอฮูด มีดินา | 1 - 1 | อัล กาดาซิย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
16:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 5 - 4 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:15 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 0 - 1 | เนวา เทอร์โนพิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino |
||||
03:30 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 3 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) | 1-0 |
06:00 | คินเดอร์มาน (ญ)(N) | 2 - 2 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:45 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1 - 1 | เมส เคอมัน | 0-1 |
17:45 | มาลาวัน | 2 - 1 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1-0 |
17:45 | แมชชีน ซาซี่ | 0 - 1 | แคชไค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:15 | อัล-ไคซูมาห์ | 2 - 1 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) | 0-1 |
19:45 | อัล อันซาร์ | 2 - 1 | ฮอตเทิร์น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 1 - 0 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
18:30 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 1 - 0 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
21:00 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) | 1 - 3 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 0-2 |
21:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 1 - 2 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 2 - 0 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | รอ | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0 - 4 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-3 |
01:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 1 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
01:00 | โคลดิ้ง | 5 - 0 | นาเอสเวด | 2-0 |
01:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 2 - 3 | ฮิลลิร็อด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 1 - 1 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
01:30 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 0 - 4 | ออนซาล่า บีเค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 4 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1-0 |
01:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 3 - 1 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 2-0 |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 3 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 3-0 |
01:15 | เบรัสเตกี(N) | 1 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 1-0 |
01:15 | อิตูไซย์โง | 1 - 0 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-0 |
01:20 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 3 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | เซอร์โร่(ยู 19) | 0 - 1 | เรนทิสทัส(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | 0 - 3 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) | 0-2 |
19:00 | เฟนิกซ์(ยู 19) | 0 - 3 | ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 0-2 |
19:00 | โปรเกรสโซ่(ยู 19) | 1 - 2 | ดานูบิโอ(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 1 - 1 | ดีเจเค เจเบนบัช | 1-0 |
01:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 5 - 1 | เรติงเกน เอสวี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:59 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 2 - 0 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 2 - 1 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | 1 - 7 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 1-2 |
19:00 | เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย | 4 - 1 | เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู | 0-1 |
19:10 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 0 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 0 - 3 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 0-0 |
16:00 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 2 - 2 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 0-0 |
16:15 | เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน | 3 - 2 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 2-1 |
17:00 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | 2 - 1 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 0-0 |
17:15 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 0 - 1 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 0-0 |
17:45 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 7 - 0 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 3-0 |
18:15 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 2 - 1 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 2-0 |
18:30 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 1 - 0 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 1-0 |
19:05 | ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ | 2 - 1 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
07:00 | คลับ ลีออน (ญ) | 0 - 0 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 0 - 0 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี(N) | 0 - 1 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 0-1 |
17:15 | เอเอสซี | 3 - 0 | ยัง ชาร์เลนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1-0 |
03:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |