ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
04:30 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2 - 1 | ซิเอร่า | 1-0 |
05:00 | ซานโตส | 2 - 0 | บรากันติโน้ | 1-0 |
05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
06:30 | พัลไมรัส | 4 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2-0 |
07:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1 - 1 | เซาเปาโล | 0-0 |
07:30 | ยูเวนตูเด้ | 2 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
07:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) | 2 - 3 | อเมริกา เอ็มจี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0-1 |
19:00 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-1 |
19:00 | โคโลญจน์ | 4 - 0 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2-0 |
21:00 | สตุ๊ตการ์ต | 1 - 0 | เอฟซี ซูริค | 0-0 |
00:00 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | 2 - 5 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
23:10 | ซองน์ดาล | 1 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:30 | คาตาเนีย | 1 - 0 | วิโบเนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
19:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 2 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | วีแกน แอธเลติก | 2 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-0 |
02:00 | วอลซอลล์ | 0 - 2 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-1 |
02:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 5 - 3 | บริสตอล โรเวอร์ส | 5-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
03:00 | บาร์เบโดส (ยู20)(N) | 0 - 2 | เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20) | 0-0 |
03:00 | หมู่เกาะเวอร์จินของสหรัฐ (ยู 20)(N) | 2 - 5 | หมู่เกาะเคย์แมน(ยู20) | 1-1 |
06:00 | กูยาน่า (ยู 20)(N) | 0 - 5 | นิการากัว (ยู20) | 0-1 |
06:00 | เปอร์โตริโก (ยู 20)(N) | 6 - 0 | เบอร์มิวดา (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
00:00 | เวลส์ (ยู17)(N) | 3 - 1 | ยูเครน(ยู 17) | 1-0 |
00:00 | โปรตุเกส(ยู 17) | 5 - 0 | คาซัคสถาน(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | ลัตเวีย(ยู 19)(N) | 0 - 1 | โรมาเนีย(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | อาร์เมเนีย(ยู 19)(N) | 3 - 2 | สกอตแลนด์(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) | 4 - 0 | มอลโดวา(ยู 19) | 3-0 |
18:00 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19)(N) | 1 - 2 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | โครเอเชีย(ยู 19) | 7 - 0 | ยิบรอลตา (ยู19) | 4-0 |
19:00 | เยอรมนี (ยู 19)(N) | 4 - 1 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | อังกฤษ(ยู 19)(N) | 4 - 0 | อันดอร์รา(ยู 19) | 2-0 |
19:30 | ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) | 3 - 2 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 4 - 0 | แอลเบเนีย(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | รัสเซีย(ยู 19) | 1 - 0 | กรีซ(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ตุรกี(ยู19) | 3 - 1 | ซานมารีโน(ยู 19) | 1-1 |
00:00 | ไซปรัส(ยู 19) | 0 - 1 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-0 |
00:00 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)(N) | 1 - 5 | เบลเยียม(ยู 19) | 1-2 |
00:00 | สเปน(ยู 19) | 2 - 1 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) | 1-1 |
00:30 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) | 1 - 2 | สวีเดน(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 0-0 |
07:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
07:30 | โกยาส | 2 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-0 |
07:30 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0 - 3 | วิตอเรีย บีเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:15 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-0 |
04:30 | โมนาคัส เอสซี | 1 - 0 | คาราคาส เอฟซี | 1-0 |
06:50 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โคโล โคโล่ | 1 - 0 | เมไลพิลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ |
||||
20:00 | พีบี ปาหัง | 0 - 1 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-0 |
20:00 | กูชิง เอฟเค | 1 - 1 | ตรังกานู | 0-1 |
20:00 | ซาราวัค(N) | 1 - 2 | ปุเลา ปีนัง | 1-2 |
20:00 | เปรัค | 1 - 2 | เซลังกอร์ พีบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
21:00 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 1 - 2 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 0-2 |
22:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 4 - 2 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) | 2-1 |
22:30 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | 2 - 4 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 0-3 |
22:59 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 0 - 4 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1 - 5 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-1 |
00:45 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 4 - 0 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 3-0 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 2 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | กัวสตาโตยา | 2 - 2 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
22:50 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | รอ | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
20:30 | อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19) | 1 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 1-0 |
21:30 | โรเซนบอร์ก (ยู 19) | 2 - 1 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
22:59 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1 - 0 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0-0 |
00:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 0 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 0-0 |
01:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 3 - 1 | คอร์โดบา(ญ) | 2-0 |
02:00 | รีล โอเวียโด (ญ) | 1 - 1 | ลา โซลานา(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 1 - 0 | ตงกวนกวนเหลียน | 0-0 |
13:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 1 - 0 | เซียะเหมิน ลู่ต่าว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1 - 2 | ชลบุรี เอฟซี | 0-1 |
18:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 0 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-0 |
18:30 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 0 - 1 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0 - 0 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | อัล คาลีจ | 0 - 0 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
21:45 | อัล-ไดรห์(N) | 1 - 1 | อัล-จาบาลีน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | มานาม่า คลับ | 1 - 0 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-0 |
22:00 | อัล นาจม่า | 3 - 7 | อัล ริฟฟา | 2-3 |
22:00 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1 - 2 | บูไสทีน | 0-0 |
22:00 | อิซ่า ทาวน์ | 0 - 4 | อัล ทัดมัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 1 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 1-1 |
19:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0 - 3 | แทมปิโก มาเดโร | 0-3 |
06:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 0 - 3 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino |
||||
03:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 1 - 4 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 0-1 |
03:30 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ) | 0 - 4 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 0-2 |
05:45 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0 - 2 | นาซีอองนัล มอนเตวิเดโอ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
01:00 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 2 - 1 | ปาชูก้า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
22:30 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 4 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 2 - 0 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
17:00 | อัลบอร์กบีเค (สำรอง) | 1 - 1 | แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
01:30 | เอสดี ไลเนา | 1 - 2 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-1 |
02:30 | คอร์โดบ้า | 1 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 0 - 2 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
22:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 1 - 6 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0-5 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | คอร์บี้ ทาวน์ | 2 - 1 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 3 - 1 | คัลเทง พิวทรา เอฟซี | 0-1 |
18:15 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 2 - 2 | มิตรา คูการ์ | 1-1 |
21:00 | เซเมน ปาดัง | 1 - 1 | ศรีวิจาย่า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
03:00 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
19:40 | อัลรูสตัก | 1 - 0 | อัล ซีบ | 1-0 |
19:40 | โอมาน คลับ | 4 - 4 | อัล มูซานนาห์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | บรอดมีโดว์ เมจิก(N) | 0 - 3 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 0-1 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 3 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:30 | บังกลาเทศ(N) | 1 - 1 | เซเชลส์ | 1-0 |
19:30 | สโลวีเนีย (ยู 18) | 1 - 0 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 0-0 |
00:00 | โคโซโว | 0 - 2 | จอร์แดน | 0-1 |
06:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) | 0 - 4 | บราซิล(ยู18) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0 - 1 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | รอ | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1 - 3 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-2 |
01:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 3 - 0 | ทีเอสวี บุชบัช | 2-0 |
01:30 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0 - 2 | ไวเด้นบรูค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 0 - 0 | ซองกุลดัค | 0-0 |
17:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1 - 0 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0 - 0 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0-0 |
17:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 1-1 |
17:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | เพนดิคสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 1 | 24 Erzincanspor | 1-0 |
17:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1 - 0 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | โครัม เอฟเค | 1 - 1 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | โบดรุมสปอร์ | 0-0 |
17:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 0 - 1 | อินโกลสปอร์ | 0-1 |
17:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 2 - 0 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | โซมาสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 2 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 3-2 |
17:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 2 - 2 | อดิยามานสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | เอฟเค การูก้า | 0 - 1 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-1 |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 1 - 0 | เซนิต เปนซา | 1-0 |
21:00 | คาชานก้า มอสโก | 0 - 1 | เอฟซี มูรอม | 0-1 |
22:00 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 2 - 0 | ซาเทิร์นมอสโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
01:00 | คาสแตนฮาล พีเอ | 1 - 3 | เอสซี เปซานดูปารา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย | 1 - 2 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
19:45 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) | 1 - 1 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-0 |
04:00 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) | 2 - 0 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
06:30 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) | 1 - 2 | แรมปรา จูเนียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | บางกอก เอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:30 | เอฟเค เบราเน | 2 - 0 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 0-0 |
19:30 | เซตีเนีย | 0 - 2 | โอเอสเค อิกาโล | 0-0 |
19:30 | เอฟเค การ์เบจ | 0 - 0 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เดสเซล สปอร์ต | 3 - 0 | เควีเค ไทอ์เนน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 2 - 4 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 1-2 |
01:00 | เอฟซี เครย์ | 0 - 3 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 0 - 6 | คายาเอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | คลับ ออโรร่า | 0 - 1 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
19:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 0 - 0 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | วิมบอร์น ทาวน์ | 1 - 6 | พอลตัน โรเวอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 3 - 3 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 0 - 4 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 0-2 |
00:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 1 - 2 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
03:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 0 - 2 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
03:00 | เชอร์รี โอรชาร์ด | 3 - 1 | เซนต์ มอชแทส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เซสตริ เลเวนเต | 0 - 0 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | ราเวนน่า | 1 - 1 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup |
||||
01:00 | พาร์นดรอฟ | 3 - 0 | น็อยซีเดิล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 0 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | ซีดี โรด้า (ยู 19) | 1 - 1 | เอลเช่(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
15:00 | เบือง เกต อังกอร์ | 4 - 0 | โซลติโล่ อังกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:00 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 2 - 5 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0-4 |
01:30 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 0 - 6 | เอสซี เวิร์ล | 0-4 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | โซล เดอ อเมริกา | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | กัวรานี่ ซีอี | 1 - 1 | อิกาซ่า อีซี | 0-0 |
01:15 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0 - 0 | คัวคาเอีย ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 2 - 0 | วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 2 - 0 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 |
01:30 | เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) | 0 - 0 | อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 1 - 0 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 1-0 |