ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 0 | ดันดาล์ค | 1-0 |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1 - 2 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:30 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 2 - 1 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1-1 |
00:30 | ซาร์เมียนโต้ | 2 - 1 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
02:45 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 2 - 2 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-1 |
02:45 | ลานุส | 3 - 3 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1-3 |
05:00 | ริเวอร์เพลท | 3 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-0 |
07:15 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-0 |
07:30 | พัลไมรัส | 2 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | อัลบอร์ก | 2 - 5 | วีบรอก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 2 - 1 | เอฟเค โซชิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 0 | บาสเตีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
01:00 | กิล วิเซนเต้ | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-1 |
03:15 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0 - 0 | เบเลเนนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:10 | โอเรโบร | 1 - 2 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เบซิคตัส เจเค | 2 - 1 | กาลาตาซาราย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เกตาเฟ่ | 0 - 3 | เซลต้า บีโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | คิโรน่า | 1 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:15 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0 - 2 | แอชดอด เอ็มเอส | 0-1 |
00:45 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 2 - 0 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 3 - 2 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | เอฟซีคลินเซนิ(N) | 0 - 3 | ยูทีเอ อารัด | 0-3 |
00:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2 - 0 | เซ็บซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 1 - 3 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ปาชูก้า | 1 - 1 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:00 | ปอนเทเดร่า | 2 - 2 | เรจเจียนา | 1-0 |
02:00 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 0 | ปาโดวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 2 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | ลาร์นเอฟซี | 1 - 1 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:45 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 2 | เลอ ม็องส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:00 | ไอซ์แลนด์(ยู17)(N) | 1 - 2 | เอสโตเนีย(ยู17) | 1-1 |
22:00 | ฮังการี(ยู17) | 0 - 1 | จอร์เจีย (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 2 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:15 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0 - 0 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 0-0 |
23:45 | เซอร์โร ลาร์โก(N) | 1 - 0 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
02:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 0 - 0 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
16:00 | โคโซโว(ญ) ยู19 | 0 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 0-1 |
16:00 | ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19(N) | 0 - 0 | ลัตเวีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
19:30 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู19(N) | 0 - 6 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 0-2 |
19:30 | มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 | 0 - 1 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 0-1 |
20:00 | แอลเบเนีย (ญ) ยู 19(N) | 1 - 4 | เวลส์ (ญ) ยู19 | 0-2 |
22:00 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19(N) | 2 - 4 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 0-3 |
22:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19(N) | 1 - 3 | สเปน (ญ) ยู19 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0 - 2 | เพย์กัน | 0-2 |
19:30 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0 - 1 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0-0 |
21:30 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 3 - 0 | ซาแนท นาฟ | 1-0 |
21:30 | ซบ อฮัน | 0 - 2 | เอสเตกฮลัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 1 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 0 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:30 | สโมฮา เอสซี | 4 - 4 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:20 | อัล ชามาล(N) | 0 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 0-0 |
21:20 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) | 1 - 1 | อัล อราบี | 1-0 |
23:45 | กาตาร์ เอสซี(N) | 0 - 0 | อัล วาครา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:45 | เอสเค ติรานา(N) | 1 - 0 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE คัพ |
||||
21:15 | อัล ชาร์จาห์ | 3 - 3 | อัจมาน | 1-0 |
21:15 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0 - 0 | อัล ด๊าฟร่า | 0-0 |
23:30 | อัล วาเซิ่ล | 2 - 0 | บานนี่ ยาส | 1-0 |
23:30 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)(N) | 1 - 0 | อิตติฮัต คาลบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:00 | อัล ซีบ | 2 - 0 | อัล นาห์ด้า | 1-0 |
22:15 | โซฮาร์ คลับ | 2 - 1 | ซาฮัม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
19:30 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1 - 2 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ก๋วยลีน่า [57%] | 0 - 2 | [78%] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-1 |
02:00 | ปาเลสติโน่ | 3 - 3 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2-2 |
07:00 | คูริโก้ ยูนิโด | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:00 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 2 - 2 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 1-2 |
07:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 2 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
07:05 | เทมเปอร์ลีย์ | 3 - 2 | เบลกราโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
22:59 | สวีเดน(ญ) ยู17 | 5 - 0 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 1-0 |
22:59 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17(N) | 4 - 0 | เวลส์(ญ) ยู17 | 2-0 |
22:59 | อิตาลี(ญ) ยู17 | รอ | สวีเดน(ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
21:45 | อัล คูเวต เอสซี(N) | 3 - 1 | ยาร์มุค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 1 - 1 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 0 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1-0 |
04:30 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0 - 2 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:00 | ซาบาลี | 3 - 1 | คาราบัค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:00 | เจ้อเจียง(ญ)(N) | 2 - 2 | ชานตง(ญ) | 0-2 |
13:00 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)(N) | 0 - 5 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) | 0-2 |
15:00 | เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) | 0 - 0 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 1 - 1 | ตงกวนกวนเหลียน | 1-0 |
13:00 | ชานซี เมโทรโพลิส(N) | 2 - 3 | ชิงเต่า จงเนิ่ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1 - 1 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:15 | จะชนะ นาจราน [79%] | 0 - 2 | [57%] อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:20 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 4 - 0 | อัล ทาย(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 1 | นาซาฟ การ์ชิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
02:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 3 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 2 - 1 | เวสเทอโล(ยู 21) | 2-1 |
00:30 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 2 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 1-0 |
00:30 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 3 - 0 | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | 2-0 |
00:30 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 3 - 2 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 2-0 |
00:30 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 0 - 0 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 0-0 |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 0 - 5 | คลับ บรูซ(ยู21) | 0-2 |
00:30 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 0 - 2 | อันเดอร์เลช(ยู21) | 0-2 |
01:00 | เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) | 4 - 2 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 2-1 |
01:00 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 0 - 0 | ลีร์เซ(ยู21) | 0-0 |
01:00 | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | 0 - 1 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 0 - 1 | ราซิ่ง เกงค์(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
17:00 | เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) | 1 - 0 | ปาร์ติซาน บาร์เดโจว (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
23:30 | ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) | 11 - 0 | ไนเจอร์(ญ) | 5-0 |
23:30 | กินี (ญ) | 0 - 2 | มาลี (ญ) | 0-0 |
23:30 | แกมเบีย(ญ) | 1 - 1 | เซียร์ราลีโอน ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
19:00 | อัล-นาฟ | 0 - 1 | อัล โชลต้า | 0-0 |
21:15 | นาฟิต อัลวาซาต | 2 - 0 | แบกแดด | 1-0 |
23:30 | อัล ซอลรา | 2 - 1 | อัล ฮานลาบา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 1 - 2 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 1-0 |
19:30 | อติรา เอฟซี | 0 - 2 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 3 - 2 | อัล-โตร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) | 0 - 1 | บาริโต ปูเตรา | 0-0 |
20:30 | เปอเซล่า ลามังกัน(N) | 1 - 0 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | คอร์ตูลัว | 0 - 2 | โบญาก้า ซิโค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
18:15 | พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า | 2 - 2 | เปอร์ซิจับ เจพารา | 1-0 |
20:30 | เปอร์เซรู เซรุย | 4 - 1 | เพอเซอแรง เซอแรง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1 - 0 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:59 | นอร์เวย์ (ญ) ยู23 | 2 - 3 | สวีเดน (ญ) ยู23 | 1-0 |
23:45 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 | 6 - 0 | อิตาลี(ญ) ยู23 | 2-0 |
02:30 | ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) | 1 - 1 | ปานามา (ญ) | 1-0 |
04:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) | 1 - 1 | โบลิเวีย (ญ) | 1-0 |
07:15 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 0 - 2 | บราซิล(ญ) ยู20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอเอฟซีแชมป์ U23 |
||||
10:00 | ไทย (ยู 23) | รอ | มองโกเลีย (ยู 23) | |
10:00 | มองโกเลีย (ยู 23) | 1 - 1 | ไทย (ยู 23) | 0-1 |
14:00 | มาเลเซีย (ยู 23)(N) | 1 - 0 | ลาว (ยู 23) | 0-0 |
16:00 | เกาหลีใต้(ยู 23)(N) | 3 - 0 | ฟิลิปปินส์(ยู23) | 0-0 |
18:00 | อิหร่าน (ยู23)(N) | 4 - 0 | เนปาล(ยู23) | 0-0 |
19:00 | สิงคโปร์(ยู 23) | 2 - 2 | ติมอร์-เลสเต(ยู23) | 1-2 |
20:15 | อิรัก (ยู23)(N) | 4 - 0 | มัลดีฟส์(ยู 23) | 2-0 |
21:00 | ทาจิกิสถาน(ยู23) | 1 - 0 | เลบานอน(ยู23) | 0-0 |
22:00 | กาตาร์ (ยู23) | 3 - 0 | เยเมน(ยู23) | 2-0 |
22:59 | จอร์แดน(ยู 23) | 1 - 0 | เติร์กเมนิสถาน (ยู23) | 0-0 |
00:00 | ซีเรีย(ยู 23)(N) | 5 - 0 | ศรีลังกา(ยู23) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
19:30 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 2 - 1 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:30 | เฟคเกรอย | 2 - 1 | โรเซนบอร์ก บี | 2-0 |
00:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 1 - 1 | กเจลแซส | 1-1 |
00:30 | โฮดด์ | 7 - 1 | วาเลเรนก้า บี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:00 | เอฟเค ชิต้า | 1 - 2 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-1 |
18:00 | เอฟเค โคลอมนา | 0 - 2 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 0-1 |
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 1 - 4 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-2 |
20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0 - 1 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-0 |
20:00 | โรดิน่ามอสควา | 3 - 1 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0-1 |
20:00 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 3 - 1 | เซนิต เปนซา | 1-0 |
22:59 | ซาเทิร์นมอสโก | 1 - 2 | สโตรกิโน่ มอสโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | เอ็นโคปิ้งก์ | 3 - 3 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 1-2 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด(N) | 2 - 1 | โคลชากัว ซีดี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 1 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2 - 3 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 0 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 2 - 2 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 0 - 1 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 3 - 4 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | 1 - 1 | สปอร์ติง คานามาย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 2 - 0 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 1 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 1 - 2 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0 - 2 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 5 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:45 | ลิงซ์ เอฟซี | 1 - 7 | เอฟซี ลินคอล์น | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซิเอร่า(ญ) | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | บองซูเซสโซ่ | 1 - 1 | ติเกรส์ บราซิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | 1 de Maio FC | 0 - 1 | เปโตรลิน่า พีอี | 0-0 |