ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-0 |
02:45 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 3 | ลานุส | 1-1 |
05:00 | บานฟิลด์ [72%] | 1 - 4 | [62%] ซีเอ ฮูราแคน จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
05:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-1 |
07:15 | โบคา จูเนียร์ส | 2 - 1 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | ซิเอร่า | 1 - 2 | พัลไมรัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 2 - 3 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-0 |
06:30 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 1 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1-0 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 3 - 4 | ชิคาโก ไฟร์ | 2-2 |
06:30 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 3 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2-0 |
07:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 2 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-1 |
07:00 | เอฟซี ดัลลัส | 2 - 3 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 2-1 |
07:30 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-2 |
07:30 | จะชนะ แนชวิลล์ เอฟซี [84%] | 1 - 1 | [52%] โคลัมบัส ครูว์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
02:00 | ซีดี ลูโก้ | 2 - 0 | ลาส พัลมาส | 2-0 |
02:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 3 - 3 | เลกาเนส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | สวอนซี ซิตี้ | 2 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-1 |
01:45 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 - 1 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | มิดเดิลสโบรห์ | 2 - 0 | บาร์นสลีย์ | 1-0 |
01:45 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1 - 2 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1-1 |
01:45 | ฟูแล่ม | 2 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
02:00 | เร้ดดิ้ง | 2 - 3 | แบล็คพูล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 2 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0-0 |
00:30 | อาชิเลส | 1 - 0 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
22:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 1 - 3 | ฮัมมาร์บี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
01:45 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | บาร์เซโลน่า | 1 - 0 | ดินาโม เคียฟ | 1-0 |
23:45 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก | 1-1 |
02:00 | เบนฟิก้า | 0 - 4 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-0 |
02:00 | ยัง บอยส์ | 1 - 4 | บียาร์เรอัล | 0-2 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | อตาลันต้า | 0-2 |
02:00 | ลีลล์ | 0 - 0 | เซบีย่า | 0-0 |
02:00 | เชลซี | 4 - 0 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2-0 |
02:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0 - 1 | ยูเวนตุส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
21:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 3 - 4 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0 - 1 | ไบรน์ | 0-0 |
22:59 | ซองน์ดาล | 1 - 1 | ฮามคาม | 0-1 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 0 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
22:59 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 3 - 2 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2-0 |
22:59 | รัวฟอส | 5 - 2 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-0 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 3 - 0 | โกรลุด | 2-0 |
22:59 | เฟรดริกซ์สตรัด | 3 - 1 | สตรอมเมน | 2-1 |
01:00 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 3 - 3 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ริเยก้า | 1 - 2 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | อัตลาส | 0 - 0 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
07:00 | คลับ เลออน | 1 - 2 | พูมาส ยูนัม | 0-1 |
07:00 | โตลูก้า | 1 - 1 | เนกาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 2 - 2 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-0 |
22:30 | เมสสิน่า | 0 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
22:59 | ตริเอสติน่า | 2 - 1 | มานโตวา | 1-0 |
22:59 | โปรเซดโต้ | 2 - 2 | ปาโดวา | 1-1 |
22:59 | เซเรกโน่ | 1 - 3 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-1 |
22:59 | ซุดติโรล อัลโต้ | 2 - 0 | ปิอาเชนซา | 1-0 |
22:59 | เทรนโต้ | 1 - 2 | เฟอรัลพิซาโล | 1-1 |
01:30 | จะชนะ บารี [82%] | 1 - 1 | [52%] ฟอกเจีย | 1-0 |
02:00 | คาตาเนีย | 2 - 2 | อเวลลิโน่ | 1-1 |
02:00 | ลาติน่า | 0 - 2 | คาตันซาโร่ | 0-1 |
02:00 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 0 | ยูเว่ สตาเบีย | 1-0 |
02:00 | ปากาเนเซ่ | 2 - 0 | โปเทนซ่า | 1-0 |
02:00 | ปาแลร์โม่ | 1 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
02:00 | ทารันโต้ | 2 - 1 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
07:30 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2 - 2 | ฟลาเมงโก | 0-1 |
07:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 4 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) | 1 - 1 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:00 | เยอรมนี(ยู 17)(N) | 11 - 0 | ซานมารีโน (ยู 17) | 5-0 |
22:59 | โรมาเนีย(ยู 17) | 0 - 2 | รัสเซีย(ยู 17) | 0-1 |
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:30 | เมตต้า/ลู ริกา(N) | 2 - 5 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | จะชนะ สปายริส เคานาส [83%] | 0 - 1 | [53%] ดีซัวกาส เทลเซีย | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | เคเอส พอลโควิค | 0 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
01:30 | ออดราออปอเล | 1 - 0 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:15 | ซีเอ เรนติสตัส | 3 - 1 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-1 |
01:15 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 1 - 1 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
03:30 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0 - 0 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 0-0 |
06:30 | ซีเอ เพนาโรล | 3 - 1 | ทอร์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
16:00 | อิสราเอล (ญ) ยู19 | รอ | มอลตา ( ญ ) ยู 19 | |
16:00 | มอลตา ( ญ ) ยู 19 | 0 - 1 | อิสราเอล (ญ) ยู19 | 0-0 |
17:00 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) | 7 - 0 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 | 3-0 |
17:00 | เบลารุส (ญ) ยู19 | 6 - 0 | ไซปรัส (ญ) ยู19 | 4-0 |
18:30 | กรีซ (ญ) ยู19(N) | 7 - 0 | คาซัคสถาน (ญ) ยู19 | 3-0 |
18:30 | ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 | 1 - 5 | บัลแกเรีย (ญ) ยู19 | 0-2 |
19:00 | ฮังการี (ญ) ยู19(N) | 0 - 2 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-1 |
20:00 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) | 3 - 1 | ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 | 1-1 |
20:00 | โปแลนด์ (ญ) ยู19 | 0 - 4 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 0-2 |
21:00 | ออสเตรีย (ญ) ยู19(N) | 1 - 0 | สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
21:00 | จอร์เจีย (ญ) ยู19(N) | 1 - 2 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 1-1 |
22:59 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 6 - 0 | ตุรกี (ญ) ยู19 | 2-0 |
22:59 | มาเซโดเนีย (ญ) ยู19(N) | 3 - 0 | ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
00:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 4 - 1 | ยูเครน (ญ) ยู19 | 1-1 |
01:00 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 4 - 1 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 4-0 |
21:30 | เอสเตกฮลัล | 1 - 0 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0-0 |
21:30 | ซาแนท นาฟ | 0 - 1 | ซบ อฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
22:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัลซอลส์ | 1 - 1 | อัล ไฟซาลี | 1-0 |
00:30 | อัล บากา(N) | 1 - 2 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 3 - 3 | คัวริบก้า | 2-1 |
02:30 | เอ็มซีโอ อุจดา | 1 - 3 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:30 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 2 - 0 | อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
20:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 2 - 2 | ลีแมน | 2-0 |
22:59 | อัล มูฮารัค | 2 - 0 | อัล คูเวต เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
19:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 7 - 0 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:30 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1 - 1 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
20:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | รอ | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | |
22:00 | วาปรัส ปาร์นู | 1 - 2 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 3 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 4 | โคโล โคโล่ | 0-2 |
04:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 3 - 2 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 3-1 |
07:00 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1 - 0 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 1 - 0 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 6 - 3 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 4-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 3 - 1 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 1-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 3 - 0 | ไมอามี่เอฟซี | 1-0 |
07:00 | ทัลซ่า รัฟเนค | 4 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0 - 1 | เอฟซี เทลาวี | 0-1 |
17:30 | ซามเตรเดีย | 1 - 1 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-1 |
19:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
21:30 | ดินาโม บาตูมี(N) | 1 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 1-1 |
23:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี(N) | 0 - 4 | ดีลา กอริ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ |
||||
19:00 | เปลิสเตอร์ | 0 - 0 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
19:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 4 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1-0 |
19:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 5 - 0 | เรโนวา | 4-0 |
19:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 1 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
01:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์(N) | 2 - 1 | เคไอ แคร๊กสวิก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | รอ | ซีดี วิตอเรีย |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 0 - 0 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 3 - 2 | โคเบรลัว | 1-2 |
05:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 2 - 2 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:30 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 2 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
05:30 | เดปอร์ติโว เปไรร่า [64%] | 1 - 1 | [70%] ดิปอร์เทส โตลิม่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17 |
||||
22:00 | เซนต์.คิตส์และเนวิส(ญ) ยู17(N) | 4 - 1 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) ยู 17 | 2-0 |
22:10 | คูราเซา (ญ) ยู 17(N) | 3 - 1 | เบลีซ (ญ) ยู 17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1 - 2 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:35 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1 - 2 | อัล-คาว์แคบ | 1-2 |
23:45 | อัล กาดาซิย่า | 1 - 2 | อัล คาลีจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
17:15 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 0 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-0 |
07:05 | แทมปิโก มาเดโร | 1 - 1 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:30 | โอโบโลน เคียฟ | 0 - 1 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
03:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 2 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
01:00 | โมทริล ซีเอฟ | 2 - 4 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ลีออน(ยู20) | 0 - 2 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 0-0 |
21:00 | โตลูกา(ยู 20) | 0 - 1 | เนกาซ่า (ยู20) | 0-0 |
21:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 2 - 1 | ปาชูก้า(ยู20) | 1-1 |
05:45 | จะชนะ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) [75%] | 1 - 2 | [63%] ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 3 - 2 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี(N) | 4 - 0 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 1-0 |
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2(N) | 0 - 1 | เอฟซี เอลวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
19:00 | เคนยา ( ญ ) | 8 - 0 | เซาท์ซูดาน ( ญ ) | 4-0 |
20:00 | ยูกันดา ( ญ ) | 2 - 0 | เอธิโอเปีย (ญ) | 1-0 |
20:00 | แทนซาเนีย (ญ) | 1 - 2 | นามิเบีย (ญ) | 1-1 |
20:00 | โมซัมบิก (ญ) | 0 - 7 | แอฟริกาใต้(ญ) | 0-3 |
20:00 | อียิปต์ (ญ) | 2 - 6 | ตูนิเซีย (ญ) | 1-2 |
20:00 | เอริเตรีย (ญ) | 0 - 5 | บุรุนดี ( ญ ) | 0-0 |
20:00 | ซิมบับเว (ญ) | 3 - 1 | สวาซิแลนด์ ( ญ ) | 3-1 |
20:00 | มาลาวี ( ญ ) | 1 - 1 | แซมเบีย (ญ) | 0-1 |
20:20 | สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ) | 0 - 1 | แคเมอรูน (ญ) | 0-0 |
21:00 | จิบูตี(ญ) | 3 - 0 | รวันดา ( ญ ) | 0-0 |
21:30 | คองโก-บราซซาวิล (ญ) | 2 - 1 | กาบอง (ญ) | 2-0 |
22:00 | ไนจีเรีย (ญ) | 2 - 0 | กานา (ญ) | 2-0 |
22:30 | ไนเจอร์(ญ) | 0 - 9 | ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) | 0-5 |
22:59 | แองโกลา (ญ) | 1 - 5 | บอตสวานา ( ญ ) | 0-0 |
22:59 | บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) | 2 - 1 | เบนิน(ญ) | 0-1 |
22:59 | ไลบีเรีย ( ญ ) | 1 - 2 | เซเนกัล (ญ) | 0-1 |
23:30 | มาลี (ญ) | 2 - 2 | กินี (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
21:15 | อัล นาจาฟ | 0 - 4 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:30 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4 - 2 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 2-2 |
05:30 | โบตาโฟโก้ พีบี | 2 - 0 | อิมเพอราทิช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 2 - 0 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ |
||||
15:00 | เชียงรายล้านนา | 0 - 10 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-6 |
15:00 | นนทบุรี เอฟซี | 2 - 0 | บางกอก เอฟซี | 0-0 |
15:00 | สระแก้ว ซิตี้ | 2 - 7 | กำแพงเพชร | 1-3 |
15:00 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 1 - 0 | หัวหิน ซิตี้ | 1-0 |
15:00 | สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | 0 - 1 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
15:00 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 0 - 1 | ห้วยแถลง ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:00 | ชัยนาท ยูไนเต็ด | 3 - 1 | พระนครศรีอยุธยา | 3-1 |
15:00 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 2 - 2 | เกาะกวาง | 1-2 |
15:00 | สมุทรปราการ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1-1 |
15:00 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0-0 |
15:00 | สตูล ยูไนเต็ด | 0 - 1 | สงขลา เอฟซี | 0-0 |
15:00 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 1 - 0 | ปทุมธานี ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | ฉะเชิงเทรา | 1 - 0 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | บาริโต ปูเตรา(N) | 0 - 1 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 1 - 1 | พีเอสบีเอส บีไอเอเค | 1-0 |
15:15 | พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ | 1 - 0 | พีเอสเอ็มเอส เมเดน | 0-0 |
18:15 | เซเมน ปาดัง | 1 - 0 | เบเบล ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:30 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน [55%] | 1 - 2 | [80%] เปอซิบา บาลิคปาปัน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 6 - 4 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
18:00 | ไครัต อัลมาตี้(ยู 19) | 1 - 0 | อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 4 - 2 | มัลโม(ยู19) | 0-1 |
18:10 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) | 0 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 0 - 0 | ดินาโม เคียฟ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) | 4 - 2 | อตาลันต้า(ยู 19) | 3-1 |
19:00 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)(N) | 3 - 0 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19)(N) | 3 - 3 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 1-1 |
19:00 | ลีลล์(ยู 19) | 0 - 3 | เซบีย่า (ยู 19) | 0-2 |
21:00 | จะชนะ เบนฟิก้า(ยู 19) [92%] | 4 - 0 | [46%] บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 3-0 |
21:00 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 1 - 3 | บียารีล (ยู 19) | 1-1 |
21:30 | จะชนะ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) [77%] | 2 - 0 | [68%] พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)(N) | 2 - 0 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 1-0 |
22:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 3 - 1 | สเกนดิจา (ยู 19) | 2-1 |
00:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
17:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0 - 0 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
06:30 | เปอร์โตริโก | รอ | กายอานา | |
06:30 | เปอร์โตริโก (ญ) | 6 - 1 | กายอานา (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 2 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 1 - 1 | โอลเดนเบอร์ก | 0-1 |
00:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 0 - 3 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0-0 |
00:00 | ชามนิตเซอร์ | 1 - 1 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
00:00 | คองสวิงเกอร์ | 3 - 1 | อัสเคอร์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
19:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 2 - 0 | เออทิช 1946ออมส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | เอสโลฟ บีเค | 1 - 1 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
07:00 | คุยอาบา | 0 - 0 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 3 - 1 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 3-1 |
19:00 | บานดาริ | 0 - 2 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1 - 2 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-2 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0 - 1 | กอร์ มาเฮีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
07:00 | โอมาฮา | 1 - 2 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
22:00 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 2 - 2 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
22:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 1 - 2 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
01:55 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ(N) | 1 - 1 | เรียลฟร้อนเทร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
16:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 1 - 0 | คูการิค(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
18:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 0 - 1 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 5 - 0 | จาลาปา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:15 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 2 - 1 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2 - 0 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1 - 0 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1-0 |
07:00 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) | 1 - 4 | แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 8 - 0 | ซีเอส ฟัวเรย์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 4 - 0 | บิสเซลเย 1913 | 0-0 |
20:00 | เคียรี่ | 1 - 0 | เซสตริ เลเวนเต | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 3 - 1 | ฟอร์ลิ | 1-1 |
20:00 | กอซซาโน่ | 0 - 1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-0 |
20:00 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 5 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 2-0 |
20:00 | ชีติ | 1 - 1 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-1 |
20:00 | ยูเอสดี บิตอนโต | 3 - 0 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1-0 |
20:00 | โนเซริน่า | 2 - 0 | นาร์โด | 1-0 |
20:00 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0 - 1 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0-0 |
02:00 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 4 - 2 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ซีร่า เอฟเค 2 | 2 - 3 | ซาบาห์ 2 | 1-1 |
17:00 | เอฟเค โมอิก บากู | 2 - 0 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-0 |
17:30 | ตูราน โตวูซ | 2 - 4 | คาราบาจโลคบาตัน | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 1 - 0 | เตร เพนน์ | 0-0 |
02:15 | เอส.เอส.มูราต้า | 1 - 0 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
06:30 | โซล เดอ เมโย(N) | 0 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | คริคูม่า | 2 - 0 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | อิมอเร่ อาร์เอส | 4 - 1 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | 2-0 |