ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
02:45 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 2 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-1 |
05:00 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1-1 |
07:15 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | คุยอาบา | 0 - 0 | เซาเปาโล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 4 - 0 | ยูนิเรีย เดจ | 1-0 |
19:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอเชียน คัพ |
||||
20:00 | จีน-ไต้หวัน(N) | 0 - 3 | อินโดนีเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
23:30 | แอลเบเนีย(ยู 21) [65%] | 2 - 0 | [75%] สโลวีเนีย(ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | อันดอร์รา(ยู 21) [44%] | 0 - 1 | [98%] อังกฤษ(ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:00 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 2 - 2 | เปสคารา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
22:59 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0 - 1 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-0 |
22:59 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0 - 0 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:45 | จะชนะ บรูค พีรอนนาส [85%] | 0 - 0 | [45%] เซอด็อง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ปิเทีย ไอเอฟ [60%] | 4 - 4 | [79%] ยูเมีย เอฟซี จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 0 - 1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1 - 0 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 1-0 |
06:30 | จะชนะ คูริโก้ ยูนิโด [75%] | 0 - 0 | [64%] นูเบลนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | ออล บอยส์ | 0 - 0 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-0 |
01:30 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 3 - 2 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-1 |
02:30 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0 - 2 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-2 |
03:00 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0-0 |
03:10 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
07:10 | เทมเปอร์ลีย์ | 0 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
21:35 | อัล ไซลีย่า | 2 - 2 | อัล คอร์ | 0-1 |
23:45 | อัล อราบี | 3 - 3 | อัล การาฟา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
21:55 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1 - 0 | อัล ซาเฮล | 1-0 |
00:00 | อัล นาสเซอร์ | 2 - 0 | อัล ซาลิบิคัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
22:59 | ไซปรัส | 2 - 2 | มอลตา | 1-0 |
01:45 | ไอซ์แลนด์ | 4 - 0 | ลิกเตนสไตน์ | 2-0 |
01:45 | โรมาเนีย | 1 - 0 | อารเมเนีย | 1-0 |
01:45 | เบลารุส(N) | 0 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก | 0-1 |
01:45 | เอสโตเนีย | 0 - 1 | เวลส์ | 0-1 |
01:45 | ลัตเวีย | 1 - 2 | ตุรกี | 0-0 |
01:45 | จะชนะ เนเธอร์แลนด์ [98%] | 6 - 0 | [29%] ยิบรอลตาร์ | 3-0 |
01:45 | นอร์เวย์ | 2 - 0 | มอนเตเนโกร | 1-0 |
01:45 | โครเอเชีย | 2 - 2 | สโลวาเกีย | 1-2 |
01:45 | สโลวีเนีย | 1 - 2 | รัสเซีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | โมซัมบิก(N) | 0 - 1 | แคเมอรูน | 0-0 |
20:00 | กาบอง | 2 - 0 | แองโกลา | 0-0 |
22:59 | บูร์กินาฟาโซ(N) | 2 - 0 | จิบูตี | 1-0 |
22:59 | ไอเวอรี่โคสต์(N) | 2 - 1 | มาลาวี | 1-1 |
02:00 | ลิเบีย | 0 - 3 | อียิปต์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:25 | อัล-จาบาลีน | 2 - 0 | ฮาเจอร์ | 1-0 |
23:50 | นาจราน | 1 - 2 | อัล โอลูบัช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:59 | บูไสทีน [53%] | 0 - 3 | [82%] อัล มูฮารัค จะชนะ | 0-1 |
22:59 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1 - 1 | อัล ฮาล่า | 1-0 |
22:59 | มานาม่า คลับ | 0 - 4 | ซิทรา | 0-0 |
22:59 | อัล ฮัดด์ | 1 - 1 | เมลคิยา | 1-0 |
22:59 | อัล ชับบับ | 0 - 0 | อัล บูไดย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:30 | โอโบโลน เคียฟ | 0 - 3 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 0-1 |
22:30 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 4 - 0 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1 - 1 | คานัวลาส เอฟซี | 1-0 |
01:10 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 2 - 1 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
00:45 | อติรา เอฟซี | 1 - 2 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
00:45 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 3 - 1 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | คอร์ตูลัว | 1 - 1 | ออโซมารโซ่ | 1-0 |
06:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 3 - 1 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | มิตรา คูการ์(N) | 0 - 1 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:15 | พีเอสเอ็มเอส เมเดน(N) | 2 - 0 | เบเบล ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:15 | ศรีวิจาย่า เอฟซี | 2 - 1 | เซเมน ปาดัง | 0-1 |
20:30 | คัลเทง พิวทรา เอฟซี | 2 - 1 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | โครเอเชีย (ยู 18) | 1 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 0-0 |
17:00 | ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) | 1 - 1 | สวีเดน(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) | 0 - 4 | ตุรกี(ยู19) | 0-2 |
19:00 | รัสเซีย (ยู 18)(N) | 0 - 3 | อังกฤษ (ยู 18) | 0-2 |
19:00 | กาตาร์(ยู 19) | 2 - 3 | อาร์เมเนีย(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | เยอรมัน (ยู20) | 4 - 0 | โรมาเนีย(ยู20) | 0-0 |
20:00 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 0 - 1 | แอลเบเนีย(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | นอร์เวย์ (ยู 20) | 1 - 5 | โปแลนด์(ยู20) | 1-3 |
21:30 | ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) | 4 - 1 | เม็กซิโก(ยู 19) | 3-1 |
22:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) | 0 - 5 | อังกฤษ(ยู 20) | 0-1 |
22:59 | เม็กซิโก(ยู 21)(N) | 2 - 0 | สวีเดน(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:59 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 4 - 0 | ฮาลเซ่น | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 0 - 2 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 0-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
07:30 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) | 1 - 1 | ซีเอ แอตเทนาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลีคัพ |
||||
02:00 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 0 - 2 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 1 - 2 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 1-2 |
22:59 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 1 - 1 | ลานุส (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | ดี.คอนเซ็ป | 3 - 1 | โคลชากัว ซีดี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 3 - 2 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
01:00 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 4 - 0 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | รอ | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | |
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 0 - 1 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 0-0 |
01:45 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | รอ | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | |
02:00 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 0 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
19:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 3 - 2 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 4 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 2 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) [71%] | 0 - 3 | [71%] เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 5 - 3 | นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:30 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 3 - 2 | ซานซิเนน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
22:59 | ไอออนนิ โมดิอิน | 2 - 3 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:30 | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | 2 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 1-1 |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 0 - 2 | เวสเทอโล(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 1 - 4 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | กิวมาดอส อาร์เจ | 1 - 3 | แคมโพสอาร์เจ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
07:00 | ปาชูกา(ญ) | 1 - 1 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0 - 2 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1 - 0 | แปซิฟิก เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | โคโล โคโล่ (ญ) | 0 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 0-1 |