ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 5 - 2 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 4-0 |
02:00 | ซานโตส | 1 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | แกงวัน เอฟซี | 2 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
19:40 | เอดีโอ เดน ฮาก | 3 - 2 | เดน บอสช์ | 1-1 |
21:45 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-1 |
01:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 1 - 2 | เดอ กราฟสคัป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
03:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 3 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | เรอัล โซเซียดาด บี(N) | 1 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
23:15 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | เลกาเนส | 1-1 |
23:15 | เตเนริเฟ่ | 2 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
23:15 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 1 - 0 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(N) | 4 - 1 | คลับ เลออน | 2-0 |
16:00 | คารากูมรัค | 1 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 0-0 |
16:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 1 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
17:30 | คอนยาสปอร์ | 2 - 0 | เคซิโอเรนกูคู | 2-0 |
19:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 2 - 2 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-2 |
20:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-0 |
20:00 | เอฟเค คิมกี้ | 2 - 2 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 2-0 |
21:00 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 3 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
12:00 | เอฟซี โตเกียว | 2 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1-0 |
13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | เชเซน่า | 2 - 0 | อันคอน่า | 1-0 |
19:30 | ลุคเชเซ่ | 1 - 2 | วิส เปซาโร | 1-1 |
19:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 2 - 3 | เรนาเต้ เอซี | 1-1 |
19:30 | โปรเซดโต้ | 1 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
19:30 | เซเรกโน่ | 1 - 1 | มานโตวา | 1-1 |
19:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
19:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0 - 0 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
22:30 | ไอโมเลเซ่ | 2 - 4 | คาร์ราเรเซ่ | 1-2 |
22:30 | วิเทอเบเซ่ | 0 - 1 | กรอสเซโต้ | 0-0 |
22:30 | บารี | 4 - 2 | เอพี เทอร์ริส | 1-2 |
22:30 | คาตาเนีย | 3 - 2 | ยูเว่ สตาเบีย | 2-2 |
22:30 | ลาติน่า | 3 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 1-0 |
22:30 | ปากาเนเซ่ | 0 - 2 | คาตันซาโร่ | 0-1 |
22:30 | ปาแลร์โม่ | 3 - 0 | ฟอกเจีย | 2-0 |
22:30 | โปเทนซ่า | 2 - 0 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-0 |
22:30 | ทารันโต้ | 0 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | ริโอ อาฟ | 2 - 1 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-1 |
20:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1-0 |
21:30 | ซีดี มาฟรา | 1 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
22:30 | ไลซอส | 2 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ จีดี ชาเวซ [77%] | 3 - 1 | [59%] เปนาฟิลด์ | 0-1 |
01:30 | จะชนะ อมาดอร่า [74%] | 4 - 0 | [63%] อคาเดมีโค วิสุ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:40 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 4 - 4 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 1-4 |
16:50 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 3 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0-2 |
17:50 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 1 - 1 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)(N) | 7 - 0 | ยิบรอลตาร์(ยู17) | 1-0 |
20:00 | โปแลนด์(ยู 17)(N) | 1 - 0 | อันดอร์ร่า ยู17 | 0-0 |
22:59 | บอสเนีย (ยู17) | 1 - 1 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 1-0 |
01:00 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 2 - 0 | มาซิโดเนีย(ยู 17) | 1-0 |
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 2 - 1 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1-1 |
19:00 | พีเค-35 วานตา | 1 - 2 | มูซ่า | 1-1 |
19:00 | จิปโป | 0 - 6 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-4 |
20:00 | ยาโร | 2 - 0 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | อัสซีริสก้า ไอเค | 3 - 1 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-1 |
20:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1 - 3 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-1 |
22:59 | วิดซอว์ ลอดส์ | 3 - 1 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | บอสตัน ริเวอร์ | 1 - 0 | วิลล่า เอสปาโนลา | 0-0 |
22:15 | ไอเอ ซูด อเมริกา(N) | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
00:45 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 1 - 2 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 2 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 1-0 |
12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 1-1 |
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1-0 |
13:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
14:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 0 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
18:00 | เลเวส (ญ) | 1 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1-0 |
18:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0 - 2 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-0 |
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 2 - 1 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1-1 |
20:00 | โคเวนทรี (ญ) | 2 - 3 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1-1 |
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้ |
||||
18:00 | มัลดีฟส์ | 1 - 0 | ศรีลังกา | 1-0 |
22:59 | เนปาล(N) | 0 - 1 | อินเดีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2 - 1 | โคเบรซอล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
19:30 | ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค | 0 - 2 | วีทีเจ มาร์ติน | 0-1 |
19:30 | เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี | 3 - 0 | นิตร้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:15 | จะชนะ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) [90%] | 6 - 0 | [100%] แก็งก็อง (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 5 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 4-0 |
21:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 0 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 0-1 |
21:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 3 - 0 | โคโลญจน์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 0 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
20:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 4 - 1 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | มัลโม่ (ยู 21) | รอ | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 4 - 1 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 4 - 3 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 3-1 |
04:00 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 3 - 1 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1-1 |
05:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 2 - 0 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1-0 |
07:30 | ซาน อันโตนิโอ | 4 - 2 | เมมฟิส 901 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
21:35 | อัมม์ ซาลาล(N) | 1 - 0 | อัล ชามาล | 0-0 |
23:45 | อัล วาครา(N) | 4 - 3 | อัล เรย์ยาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-1 |
11:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0 - 3 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 4 - 1 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 3-1 |
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1 - 1 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ |
||||
20:15 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | รอ | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
16:00 | รัสเซีย(ญ) ยู17(N) | 0 - 1 | เบลเยียม(ญ) ยู17 | 0-0 |
16:00 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | 2 - 0 | อังกฤษ (ญ) ยู17 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 5 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0 - 1 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-0 |
22:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 1 - 2 | โคบาน อิมเพเรียล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:00 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) | 2 - 4 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | แอฟริกากลาง(N) | 0 - 2 | ไนจีเรีย | 0-2 |
20:00 | เคนยา | 0 - 1 | มาลี | 0-0 |
20:00 | ยูกันดา | 1 - 0 | รวันดา | 1-0 |
20:00 | เบนิน | 0 - 1 | แทนซาเนีย | 0-1 |
22:59 | แซมเบีย | 1 - 1 | อิเควทอเรียลกินี | 0-0 |
22:59 | เคปเวิร์ด | 1 - 0 | ไลบีเรีย | 0-0 |
22:59 | มาดากัสการ์ | 1 - 0 | คองโก-กินชาซา | 1-0 |
02:00 | มอริเตเนีย | 0 - 0 | ตูนิเซีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ |
||||
03:00 | โบลิเวีย | 1 - 0 | เปรู | 0-0 |
03:30 | เวเนซุเอลา | 2 - 1 | เอกวาดอร์ | 1-1 |
04:00 | โคลัมเบีย | 0 - 0 | บราซิล | 0-0 |
06:30 | อาร์เจนตินา | 3 - 0 | อุรุกวัย | 2-0 |
07:00 | ชิลี | 2 - 0 | ปารากวัย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
05:00 | คอสตาริกา | 2 - 1 | เอลซัลวาดอร์ | 0-1 |
05:00 | จาเมกา | 0 - 0 | แคนาดา | 0-0 |
05:00 | ปานามา | 1 - 0 | สหรัฐอเมริกา | 0-0 |
06:00 | เม็กซิโก | 3 - 0 | ฮอนดูรัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0 - 0 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | ชลบุรี เอฟซี | 1 - 0 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 2 - 0 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:30 | การท่าเรือ เอฟซี | 0 - 2 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ยูนิโก้ | 2 - 3 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 0-2 |
15:15 | เอสซี ซนอย์โม | 3 - 4 | สโลแวน โรซิค | 2-4 |
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 2 - 0 | เอสเค ซาปี้ | 2-0 |
15:30 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 4 - 0 | ปาร์ดูบีค บี | 3-0 |
15:30 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 3 - 0 | จิสครา โดแมซลิซ | 1-0 |
20:00 | โซคอล ฮุสตัน | 2 - 3 | โลโค ทาวิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
20:00 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 0 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:05 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 4 - 1 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1 - 2 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 0 | โซนี่ เซนได | 0-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 2 - 2 | ฮอนด้า เอฟซี | 1-1 |
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 0 - 0 | นารา คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:45 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 2 - 2 | มัคคาบี้ ชารายิม | 1-1 |
22:30 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0 - 0 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 4 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 3-1 |
06:00 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 3 - 2 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | อิปสวิช (ญ) | 3 - 0 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 2-0 |
20:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | 4 - 0 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 1-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:45 | โวลิน ลุตส์ค | 1 - 1 | เนวา เทอร์โนพิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | รอ | บาเฮีย (เยาวชน) | |
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 6 - 0 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 1 - 0 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 0-0 |
17:00 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 0 - 2 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-1 |
17:00 | กิโรน่า บี | 1 - 0 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0-0 |
17:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 1 - 0 | ยูอี โอลอต | 0-0 |
17:00 | ยากิว ซีเอฟ | 0 - 3 | ออร์ฟาโร | 0-0 |
17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1 - 1 | ซีดี เมียยาดาส | 0-1 |
17:00 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 2 - 0 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 2-0 |
17:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 0 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-1 |
21:00 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 4 - 1 | รีล เจน | 2-0 |
21:30 | เยคราโน ดิปอติโว | 0 - 2 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 0-0 |
21:45 | ซีดี คอแรลลาโน | 1 - 2 | เบติ โคซโค เคอี | 0-1 |
22:00 | เบลล์บริดเจท | 1 - 2 | อูเตโบ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ซีดี อัลกูไนโน | 1 - 2 | ซีดี วาเรีย | 0-0 |
22:59 | มันเชโก้ ซิวดัด | 2 - 1 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | 1 - 3 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 1-2 |
20:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 3 - 2 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | ปาร์นู เจเค | 1 - 3 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:35 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 4 - 0 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 1 | ขอนแก่น เอฟซี | 1-0 |
18:30 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 0 - 1 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-0 |
19:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1-1 |
19:00 | ตราด เอฟซี | 2 - 1 | อุดรธานี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 1 - 1 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 3 - 4 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1-0 |
15:00 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 6 - 3 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 3-0 |
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ซูเปอร์โนวา | รอ | เอฟเค ออดา ริกา |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | เอธฮาดอัล รามธา | 1 - 0 | มันชีอา บานี ฮัสซาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 0 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0-0 |
20:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 0 - 2 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 0-2 |
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 8 - 0 | อเบอร์ดีน (ญ) | 5-0 |
22:59 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 0 - 6 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-0 |
20:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 3 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 3-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล (ญ) | 3 - 0 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 2-0 |
21:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 1 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ซามิน | 6 - 3 | เอฟเค ชิกาทอย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 4 - 5 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2-3 |
16:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-0 |
17:00 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1 - 3 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 1-3 |
17:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 2 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 1 - 2 | สโลวัคโก้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 1 - 1 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0-1 |
17:30 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 1 - 3 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1-1 |
19:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 3 - 2 | เอ็มโปลี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
17:00 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 4 - 0 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | แทจอน ซิติเซน | 4 - 1 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0 - 5 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
11:00 | มาบาริ เอฟซี | 0 - 1 | มิยาซากิ | 0-0 |
11:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
12:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 5 - 1 | อซูส คราโร นูมาซู | 3-1 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0 - 0 | เอฟซี กิฟู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 0 - 2 | คริคูม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | ซิติเซ่น | 2 - 1 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2-1 |
14:30 | ชาทิน | 2 - 1 | โวฟูไทโป | 1-1 |
14:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 0 - 0 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 0-0 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 1 - 4 | วิงยี เอฟที | 0-1 |
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 2 - 1 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 1-0 |
17:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1 - 1 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | โรมาเนีย(ยู 19) | 1 - 0 | ไซปรัส(ยู 19) | 1-0 |
16:30 | สเปน (ยู17) | 2 - 1 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 1-0 |
18:00 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 4 - 0 | บอสเนีย (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ตุรกี (ยู 18)(N) | 0 - 3 | โปรตุเกส (ยู 18) | 0-1 |
20:00 | ฝรั่งเศส(ยู 20) | 0 - 0 | ตูนิเซีย(ยู20) | 0-0 |
21:40 | ตูนิเซีย(ยู20) | 1 - 2 | อิรัก (ยู20) | 1-2 |
22:00 | บาห์เรน (ญ)(N) | 0 - 5 | อินเดีย (ญ) | 0-3 |
22:00 | โรมาเนีย (ยู 18) | 1 - 3 | สเปน (ยู 18) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
02:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 2 - 3 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โวลด้า | 1 - 2 | เมลฮิส | 0-1 |
20:00 | นอร์สแตน | 3 - 1 | เมลโบ | 1-1 |
20:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 4 - 1 | ทรอมโซ่ บี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ WAFF U23 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:45 | จอร์แดน(ยู 23)(N) | 5 - 2 | ซีเรีย(ยู 23) | 3-0 |
00:30 | อิรัก (ยู23) | 0 - 1 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
15:30 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | 1 - 4 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | 1-2 |
16:00 | โบคุ่ม (ยู 17) | 2 - 3 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 0-2 |
16:00 | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | 2 - 0 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 1-0 |
16:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | 1 - 4 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | 0-1 |
18:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 0 - 2 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | 0-1 |
19:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0 - 1 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | 0 - 1 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 0-1 |
19:00 | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | 1 - 4 | รอสต็อก ยู17 | 0-1 |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | 4 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) | 1 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0-0 |
17:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 1 | ยูดี เมลิลล่า | 0-0 |
17:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1 - 1 | โตเลโด | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0 - 1 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-1 |
17:00 | เบรีย | 1 - 3 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-1 |
17:00 | ซีอี ยูโรปา | 1 - 1 | แตร์ราสซ่า | 0-0 |
17:00 | เออี พรัท | 2 - 1 | เอสดี อีเจีย | 0-1 |
17:00 | คาเซเรโน่ | 1 - 0 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-0 |
17:00 | เอดี เซวตา | 1 - 0 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | คอร์โดบ้า | 4 - 1 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 3-1 |
17:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 4 - 1 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 3-0 |
18:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 1 | คาดิส 2 | 0-1 |
21:30 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 0-0 |
22:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0 - 0 | เอสดี เกอร์นิกา | 0-0 |
22:00 | เอสดี ลาเรโด | 4 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 1-1 |
22:00 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 1 | นาซาร่า | 0-1 |
22:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 0 - 1 | เยย์ดา | 0-0 |
22:00 | เตรูเอล | 1 - 0 | ซีดี เอโบร | 1-0 |
22:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 2 | ดอน เบนิโต้ | 0-0 |
22:00 | โครูโช่ เอฟซี(N) | 2 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-1 |
22:00 | จี.เซโกเบียน่า | 2 - 1 | ยูซี เซียราส | 1-1 |
22:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 3 | ปอนเตเบดรา | 0-1 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 0 - 2 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-1 |
22:59 | มัล เมนอร์ | 0 - 0 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 2 - 1 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1-1 |
22:59 | เมริดา เอดี | 0 - 1 | ซีดี โคเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 1 - 1 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0 - 3 | นีซ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | 0 - 0 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 2 - 4 | โซโชซ์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 7 - 2 | ดิฌง(ยู 19) | 2-1 |
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | 1 - 1 | ทรัวส์(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | 0 - 0 | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 2 - 3 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 1 - 1 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | 1 - 1 | ดร็องซี(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เอเวรอซ์(ยู19) | 2 - 3 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 0 - 1 | ตูลูส (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | นีมส์(ยู 19) | 1 - 0 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | 2 - 2 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 1-1 |
20:00 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 2 - 1 | เมริกนาเคส ยู19 | 0-0 |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | 2 - 1 | แรนส์(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | จะชนะ ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) [73%] | 2 - 1 | [68%] วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 1-1 |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 2 - 1 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 1-1 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 1 - 3 | โอลเดนเบอร์ก | 1-2 |
20:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 3 - 0 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 1 - 2 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | 1 - 0 | คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 | 0-0 |
17:00 | เอสปินโญ ยู17 | 1 - 0 | เบาวิสต้า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) | 2 - 1 | เปนิคี(ยู17) | 0-0 |
17:00 | สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) | 3 - 3 | มาเรียลวาส ยู17 | 0-0 |
17:00 | เบเลเนนส์(ยู 17) | 3 - 2 | โควา พีดาเด้(U17) | 0-0 |
17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) | 4 - 1 | ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | 2 - 1 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) | 0-0 |
21:00 | ทอร์เรนเซ่(ยู17) | 1 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) | 0-0 |
21:00 | ฟาตีมา(ยู17) | 4 - 2 | ซีเอ ฟันเดา(ยู17) | 0-0 |
22:30 | ปอร์โต้(ยู 17) | 8 - 0 | เรกัว ยู17 | 0-0 |
23:30 | ริโอ อาฟ(ยู 17) | 1 - 0 | พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 2 - 0 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 1 - 0 | โคลดิ้ง | 0-0 |
20:00 | ทิซเตด เอฟซี | 2 - 0 | เอฟเค 2000 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 2 - 2 | สคีด ออสโล | 1-0 |
20:00 | โรเซนบอร์ก บี | 1 - 3 | นาร์โด เอฟเค | 1-2 |
21:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 0 - 6 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-4 |
21:30 | โมสส์ | 4 - 0 | เซนจา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | โมรอน บีเค (ญ) | 1 - 2 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 1-2 |
20:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3 - 0 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 2-0 |
20:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 4 - 2 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:40 | อดิยามานสปอร์ | 3 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:30 | 24 Erzincanspor | 1 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:30 | พาซาสปอร์ | 1 - 1 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-1 |
18:30 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 2 - 0 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1 - 1 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | ซองกุลดัค | 3 - 1 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 2-1 |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0 - 0 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-0 |
19:30 | โบดรุมสปอร์ | 4 - 0 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2-0 |
19:30 | ซาริเยอร์ | 3 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 3-0 |
19:30 | โซมาสปอร์ | 1 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-0 |
22:59 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 2 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1-0 |
22:59 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 1-0 |
22:59 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 1 - 1 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1-1 |
22:59 | โครัม เอฟเค | 0 - 2 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
10:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0 - 2 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 0-0 |
16:00 | เอฟเค ทิวเมน | 1 - 3 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
17:00 | เชลยาบินสค์ | 1 - 2 | ซเวซดา เปียร์ม | 1-0 |
17:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 3 - 0 | โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 1-0 |
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 1 - 1 | โรดิน่ามอสควา | 1-1 |
18:00 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0 - 2 | เอฟเค อูราล-2 | 0-1 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 3 - 0 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 1-0 |
18:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 0 - 1 | คาชานก้า มอสโก | 0-1 |
18:00 | เอฟเค การูก้า | 2 - 3 | ซัลยุต | 0-3 |
18:30 | ลีเจียน ไดนาโม | 0 - 0 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-0 |
18:30 | อันจิ มาคัชคาล่า | 0 - 0 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 0-0 |
19:00 | เซนิต เปนซา | 3 - 1 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 2-1 |
20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0 - 4 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 0-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 1 - 0 | เอฟซี มูรอม | 0-0 |
21:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 0 - 1 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 3 - 0 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 2-0 |
19:00 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 2 - 5 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 0 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 2 - 1 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 2-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 1 - 2 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:00 | ทูวอง(สำรอง) | 2 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:30 | ซาลุส | 0 - 0 | ทาคูแรมโบ | 0-0 |
22:59 | ลาลุซ | 0 - 2 | โคลอนซีเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:30 | เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) | 4 - 1 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) | 2-1 |
17:00 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 2 - 3 | คาปา (ยู20) | 0-2 |
20:30 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2 - 2 | เฮชเจเอส (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
10:00 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | 2 - 3 | ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาลีคัพ |
||||
02:00 | เรอัล บามาโก | 0 - 1 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
20:00 | วิพาส ซาโล | 2 - 1 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | น่าน เอฟซี | 2 - 3 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | สระบุรี เอฟซี | 1 - 1 | ชัยนาท ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | สยาม เอฟซี | 2 - 2 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
18:00 | อุทัยธานี เอฟซี | 2 - 0 | เชียงรายล้านนา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | เดปอร์ตีโบ ซูเลีย | 1 - 2 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:15 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 2 - 1 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 1-1 |
15:30 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 2 - 5 | สโลวาน เอชเอซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | ฟราน โบเรียนส์ | 0 - 0 | เคเอสเค ไฮสท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | พิลิแกน โลวิส | 1 - 2 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | โซลติโล่ อังกอร์ | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
00:30 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 1 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
17:00 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 2 - 1 | เชลบอร์น(ยู 19) | 2-0 |
21:00 | คาบินทีลี(ยู 19) | 3 - 2 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 2 - 4 | เอสเอสเค บิโลเวก | 1-4 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | 1 - 3 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 0-1 |
20:00 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 1 - 2 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 0-1 |
20:00 | เอฟซี เครย์ | 0 - 4 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 0-2 |
20:00 | เรติงเกน เอสวี | 2 - 2 | เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 3 - 0 | อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน | 2-0 |
20:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 0 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 0-0 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 1 - 0 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 1-0 |
20:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 1 - 0 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2 - 1 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1-0 |
20:00 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 3 - 3 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 2-1 |
20:00 | ทูเอส ฮัลเทริน | 2 - 5 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 0-2 |
20:00 | เอนด์เทบรูกค์ | 2 - 0 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 0-0 |
20:00 | เอสเฟา เบรนิก | 2 - 3 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 2-0 |
20:15 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 3 - 0 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 1-0 |
20:30 | ฮาเบนเฮาเซอร์ | 1 - 3 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1-0 |
20:30 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 1 - 0 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 0-0 |
20:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2 - 0 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 0 - 4 | เฮนเนส 05 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 2 - 0 | เอซี โคลีนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 0 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1-0 |
00:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 1 - 0 | ซาคาชิสปาส จีที | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ปาคซิ เซ 2 | 7 - 1 | โฮดเมเซอวาชาร์เฮ | 3-0 |
20:00 | บีวีเอสซี | 1 - 0 | คาโปสวาร์ | 1-0 |
20:00 | โกมาโรม วีเอสอี | 0 - 4 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0-2 |
20:00 | โมโนริ เอสอี | 4 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 2 - 0 | ดิเรียนเกน | 1-0 |
07:00 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 1 - 2 | เรอัล เอสเทล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1 - 2 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
19:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 2 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด(N) | 3 - 0 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
15:00 | เอฟซี นิตร้า (ญ) | 3 - 4 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 2-3 |
19:30 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 2 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) | 2 - 0 | ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:30 | กุยเกลียโน่ | 4 - 0 | ออร์ซ่าเชอน่า | 1-0 |
20:00 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 5 - 0 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 3-0 |
20:00 | เอเอสดี แคนนาร่า | 0 - 0 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 0-0 |
20:00 | คลอเดียนเซ่ | 0 - 0 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0-0 |
20:00 | คาเวเซ่ | 1 - 1 | เกียเร | 0-0 |
20:00 | กัสซีโน | 1 - 3 | เอเอสออสเตียแมร์ | 0-2 |
20:00 | ทราปานี่ | 2 - 1 | แรนเด | 1-0 |
20:00 | ยูเอส เอดลิเซ | 3 - 0 | เอซี เมสเตร่ | 2-0 |
20:00 | ริมินี่ | 4 - 0 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 3-0 |
20:00 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1 - 0 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1-0 |
20:00 | ชีติ | 1 - 1 | ฟาโนกัลโช่ | 0-1 |
20:00 | เอซี เอสเต้ | 1 - 1 | มอนเตเบลลูนา | 0-1 |
20:00 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1 - 1 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0-0 |
20:00 | กาวอร์ราโน | 3 - 0 | โฟลิคโน กัลโช่ | 2-0 |
20:00 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 2 - 3 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-2 |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 2 - 2 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1-2 |
20:00 | กอซซาโน่ | 2 - 2 | เซสตริ เลเวนเต | 1-0 |
20:00 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 3 - 1 | ฟอร์ลิ | 2-0 |
20:00 | ไรติ | 1 - 3 | อาเรสโซ่ | 0-1 |
20:00 | นาร์โด | 1 - 1 | บิสเซลเย 1913 | 0-1 |
20:00 | เคียรี่ | 1 - 0 | ไลกอร์น่า | 1-0 |
20:30 | โนเซริน่า | 2 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 1-1 |
22:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 0 - 1 | ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 1 - 0 | คริสตัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
15:45 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1 - 0 | มูทัล เอฟซี | 0-0 |
19:30 | หว่านไจ๋ | 0 - 4 | เซา โฮเซ เอพี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:30 | รีล โอเวียโด (ญ) | 1 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 0-1 |
17:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | 1 - 1 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 1-0 |
17:00 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 2 - 1 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 2-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3 - 0 | ซาราโกซ่า (ญ) | 2-0 |
22:00 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 0 - 1 | คอร์โดบา(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
21:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 3 - 1 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2-1 |
21:30 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 2 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1-0 |
01:00 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1 - 0 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-0 |
01:00 | ดักลาส เฮก | 3 - 0 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1-0 |
01:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1 - 1 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0 - 1 | โซล เดอ เมโย | 0-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 1 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0-1 |
01:20 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-0 |
02:00 | วิลล่า มิเตร | 3 - 0 | เดซามปาราดอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) | 1 - 3 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | กามาช่า | 1 - 1 | ซัล กาดาส | 0-0 |
21:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 5 - 0 | อูเนียว มาไดร่า | 2-0 |
22:00 | มาริติโม่ 2 | 2 - 1 | ซีเอสดี กามาร่า โลโบส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 7 - 0 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 3-0 |
17:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 3 - 2 | ฮ่องกง เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | วิทาโล | 0 - 0 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี(N) | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1-1 |
03:30 | คาเซียส อาร์เอส | 0 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | สปอร์ติง(ญ) | 4 - 0 | เอสโตริล(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 0 - 1 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 0-1 |
16:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 3 - 5 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 3-1 |
16:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1 - 2 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 4 - 0 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 5 - 0 | กอมโปสเตลา(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | ลูโก(ยู 19) | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 0 - 2 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 1 - 0 | มายอร์กา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
20:00 | อิตาลี | 2 - 1 | เบลเยียม | 0-0 |
01:45 | ฝรั่งเศส(N) | 2 - 1 | สเปน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
19:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 1 - 2 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
20:00 | บรดา | 0 - 4 | โทลมิน | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 0 - 2 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ปาเรช(ญ) | 3 - 0 | ซีเอสดี บาร์เซนา เอฟเอฟ(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 2 - 1 | อาไว เอฟซี(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) | 0 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 1 - 1 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | อัลแวร์กา | 2 - 3 | อโมร่า เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-0 |
17:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 2 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
17:00 | อัลเจซีราส | 5 - 1 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 4-0 |
17:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-0 |
17:00 | ซาลามังก้า | 3 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-1 |
17:00 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
22:00 | บาร์เซโลน่า บี | 2 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2-1 |
22:00 | บียาร์เรอัล บี | 5 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 3-0 |
22:00 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0 - 1 | บาดาโฮซ | 0-1 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 0 - 1 | เอสดี โลโกรเนส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 1 - 0 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |
12:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2 - 0 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 2-0 |
13:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1 - 0 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1-0 |