ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
01:15 | โลญ่า ซีดี | 0 - 1 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | 0-1 |
07:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 1 - 0 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) | 1 - 0 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 1-0 |
18:35 | เสฉวน(N) | 1 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
18:35 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 0 - 5 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:45 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0 - 1 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
00:45 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0 - 0 | คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
00:45 | ฮาโปเอล ริซอน | 1 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-0 |
00:45 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 3 - 0 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 3-0 |
00:45 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 0 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ China National Games – Men’s Football |
||||
15:00 | ชานซี(ยู20) | 1 - 2 | เหลียวหนิง(ยู20) | 1-2 |
15:00 | ซีเจียง ยู20(N) | 0 - 1 | หูเบ่ย (ยู20) | 0-1 |
18:00 | ซินเจียง(ยู20)(N) | 0 - 2 | เสฉวน(ยู20) | 0-0 |
18:00 | ปักกิ่ง(ยู20)(N) | 0 - 5 | เซี่ยงไฮ้(ยู20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
23:30 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0 - 4 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-0 |
00:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 3 - 0 | โอซีเยค (ญ) | 2-0 |
01:00 | ยูเวนตุส(ญ) | 1 - 0 | วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) | 1-0 |
01:00 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 4 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:15 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 1 - 2 | นอร์สแตน (ยู 19) | 0-1 |
01:15 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 1 - 0 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 0-0 |
01:15 | รัวฟอสส์(ยู 19) | 2 - 2 | ลีน ออล(ยู19) | 0-1 |
01:15 | ฟอลโล่ (ยู 19) | 4 - 1 | ออฟซอล (ยู 19) | 3-0 |
01:15 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) | 7 - 1 | มอสส์ (ยู19) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 0 - 0 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ |
||||
05:30 | อุรุกวัย | 1 - 0 | เอกวาดอร์ | 0-0 |
05:30 | ปารากวัย | 2 - 1 | เวเนซุเอลา | 1-0 |
06:00 | โคลัมเบีย | 3 - 1 | ชิลี | 2-0 |
06:30 | อาร์เจนตินา | 3 - 0 | โบลิเวีย | 1-0 |
07:30 | บราซิล | 2 - 0 | เปรู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
09:30 | ฮอนดูรัส | 1 - 4 | สหรัฐอเมริกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์คัพ |
||||
22:30 | แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) | 3 - 1 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:45 | มาเชล มูบาเร็ค | 0 - 1 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
15:15 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 5 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
15:15 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 4 | กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
16:30 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 0 | ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
16:30 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 4 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0-0 |
19:15 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 7 - 3 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
19:15 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0 - 3 | สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0-0 |
20:30 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 0 - 4 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:59 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 7 | รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 7 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 2 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-1 |
05:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | เอฟซี มาร์ดู | 1 - 1 | ปาร์นู เจเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0 - 2 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 3 - 3 | อัคราเนส(ญ) | 3-0 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 1 - 0 | กรินดาวิค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:15 | เนปาล ( ญ ) | 2 - 1 | บังกลาเทศ (ญ) | 2-0 |
21:30 | คีร์กีซสถาน(ยู23) | 3 - 2 | บังกลาเทศ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 1 - 0 | อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) | 0-0 |
01:00 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) | 0 - 3 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 3 - 5 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 2-3 |
01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 2 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 1-1 |
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 0 - 0 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อะติบายา (เยาวชน) | 0 - 4 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 3 | ออสโต้(เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 4 - 3 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 3-1 |
01:00 | เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) | 3 - 2 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 3-1 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 1 - 0 | เซาเปาโล(ยู 20) | 1-0 |
01:00 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 1 - 2 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) | 2 - 1 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 0 - 1 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
19:30 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 0 | อันจิ มาคัชคาล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 5 - 0 | โกโมะเอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | เคพีวี อคาเตเมีย | 1 - 0 | นอร์วัลล่า | 0-0 |
00:00 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 1 - 1 | ทูลอน ทีเอสโต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร | 1 - 0 | โซลติโล่ อังกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
00:10 | บานฟิลด์(สำรอง) | 3 - 2 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
05:00 | เซา ฟรานซิสโก เอซี | 0 - 4 | แกลเวซ เอซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
05:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | 1 - 2 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 0 - 2 | ซานโตส (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อาไว เอฟซี(ยู 23) | 1 - 0 | อีซี บาเฮีย(ยู 23) | 0-0 |
01:00 | ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) [64%] | 0 - 1 | [77%] ซิเอร่า (ยู 23) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 0-1 |
01:30 | โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) | 2 - 2 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 0-1 |
03:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 2 - 2 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 0 - 0 | กอมเบยูไนเต็ด | - |