ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1 - 1 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0-0 |
06:15 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 4 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | ฮูเอสก้า | 1 - 2 | เรอัล โอเบียโด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | รูบิน คาซาน | 1 - 3 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-1 |
01:00 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 1 - 3 | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | 0-0 |
02:00 | นาโปลี | 1 - 5 | เบเนเวนโต้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:59 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) | 4 - 0 | แอลเบเนีย(ยู 21) | 3-0 |
23:30 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) | 1 - 1 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 0-1 |
00:00 | อันดอร์รา(ยู 21) | 0 - 1 | สโลวีเนีย(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | โปรตุเกส(ยู 21) | 1 - 0 | เบลารุส(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0 - 1 | ออร์ไกร์ท | 0-1 |
00:00 | จะชนะ ออสเตอร์ ไอเอฟ [76%] | 1 - 1 | [60%] วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:00 | โมเดน่า | 1 - 1 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
02:00 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 0 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | อากีลาส โดราดาส | 0 - 1 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-0 |
06:00 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2 - 0 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
23:15 | ดาลุ่ม | 1 - 1 | นาสบี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 3 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โคเบรซอล | 4 - 1 | นูเบลนเซ่ | 2-0 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 1 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 2 - 2 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:05 | ลาส เวกัส ไลท์ | 1 - 3 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
22:10 | อัล วาครา | 5 - 0 | อัมม์ ซาลาล | 3-0 |
00:20 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2 - 2 | อัล ชามาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
00:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 3 - 0 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
03:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 2 - 1 | โคเบรลัว | 1-0 |
06:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 2 | ซาน มาร์คอส | 1-1 |
06:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 1 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-0 |
06:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1 - 1 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:15 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | รอ | วาเลเรนก้า (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | จิบูตี | 2 - 4 | ไนเจอร์ | 1-0 |
20:00 | ยูกันดา | 0 - 0 | มาลี | 0-0 |
20:00 | เบนิน | 1 - 1 | คองโก-กินชาซา | 1-1 |
22:59 | แอฟริกาใต้ | 1 - 0 | กานา | 0-0 |
22:59 | ไลบีเรีย(N) | 1 - 0 | แอฟริกากลาง | 0-0 |
02:00 | ไอเวอรี่โคสต์ | 2 - 1 | แคเมอรูน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | ชานซี เมโทรโพลิส(N) | 1 - 0 | เหอเป่ย กังฟู | 0-0 |
14:00 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 2 - 1 | เซียะเหมิน ลู่ต่าว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 3 - 0 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:35 | จะชนะ อัล-อดาลห์ [75%] | 2 - 1 | [59%] อัล-คาว์แคบ | 2-1 |
22:50 | นาจราน | 1 - 1 | โอฮูด มีดินา | 1-0 |
00:30 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 2 | อัล-ไดรห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:59 | อัล บูไดย่า | 1 - 0 | มานาม่า คลับ | 0-0 |
22:59 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 2 - 1 | อิสท์ ริฟฟา | 0-0 |
22:59 | อัล นาจม่า | 1 - 1 | อัล มูฮารัค | 1-0 |
22:59 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) | 0 - 6 | เมลคิยา | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
14:30 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 1 - 3 | ฮวาชอน (ญ) | 1-1 |
16:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 4 - 1 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 1-0 |
16:00 | ชางยอง (ญ) | 3 - 1 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 1-0 |
16:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 3 - 1 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
22:30 | โอโบโลน เคียฟ | 1 - 0 | โวลิน ลุตส์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:15 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 1 - 2 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) | 3 - 0 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 1 - 0 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-0 |
04:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 3 - 0 | อติรา เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อัล อาห์ลี | 2 - 3 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 3 - 2 | เวลเลดูปา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
01:45 | โคลชิล ทาวน์ | 2 - 3 | อีกส์สตัน เอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 1 - 2 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | เดนมาร์ก (ยู17) | 1 - 0 | ออสเตรีย(ยู 17) | 0-0 |
16:15 | เยอรมนี(ยู 17) | 2 - 1 | อิตาลี (ยู 17) | 1-1 |
20:00 | เยอรมัน (ยู20) | 1 - 1 | นอร์เวย์ (ยู 20) | 1-0 |
20:15 | อังกฤษ(ยู 20) | 6 - 1 | โรมาเนีย(ยู20) | 2-0 |
20:15 | ฝรั่งเศส(ยู 20) | 1 - 2 | นอร์เวย์(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | เนเธอร์แลนด์(ยู 19) | 0 - 3 | อิตาลี(ยู 19) | 0-2 |
45 | อียิปต์ (ญ) | 0 - 0 | แอลจีเรีย (ญ) | - |
22:15 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 2 - 1 | อิรัก (ยู23) | 0-0 |
22:15 | เยอรมนี (ยู 19) | 1 - 1 | อังกฤษ(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) | 3 - 0 | ไอซ์แลนด์ (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | อังกฤษ(ยู 17) | รอ | โปรตุเกส(ยู 17) | |
00:00 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) | 5 - 0 | อิตาลี (ยู 18) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
01:00 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 4 - 0 | บรัมมันดาล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 1 - 2 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 3 - 7 | เอฟเค ทิวเมน | 2-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 0 - 3 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 0-0 |
22:59 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 1 - 3 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | 1 - 0 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 0-0 |
01:45 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 6 - 1 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
17:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 1 - 0 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 0-0 |
00:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 2 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2-0 |
01:00 | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 3 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 1-0 |
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 4 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | มิดเดิลเติ้น เอฟซี | 3 - 3 | วิทยาลัยคอรินเทียนส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 4 - 0 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 2-0 |
01:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) [71%] | 1 - 2 | [69%] แบนฟิลด์(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 1 - 2 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 5 - 2 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 3-2 |
01:00 | โลมเมิล(ยู 21) | 1 - 3 | เก้นท์(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 3 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 4 - 0 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 2-0 |
01:00 | เวสเทอโล(ยู 21) | 0 - 0 | ลีร์เซ(ยู21) | 0-0 |
01:00 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 1 - 0 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:30 | เดโมคราต้า | 2 - 0 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 0 - 1 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 0-1 |
07:00 | ปาชูกา(ญ) | 0 - 1 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:05 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 3 - 3 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) | 2 - 2 | โซล เดอ อเมริกา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | จอร์แดน(ญ)(N) | 1 - 0 | ตูนิเซีย (ญ) | 0-0 |