ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:05 | รีล ซอลต์ เลค | 2 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:05 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 2 - 2 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 0-2 |
22:59 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 1 - 4 | ซีอี ยูโรปา (ญ) | 0-3 |
00:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 3 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2-1 |
00:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | 2 - 0 | อัล เรย์ยาน | 0-0 |
01:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 8 - 0 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 4-0 |
02:30 | คอร์โดบ้า | 1 - 0 | เอซเตรมาดูรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
23:30 | เทบีย์ไอเอส | 2 - 3 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ |
||||
16:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 0 - 6 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-4 |
18:35 | เหมยโชวเคอเจีย(N) | 0 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 0-0 |
18:35 | ซูโจว ดองวู(N) | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
19:00 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 0 - 2 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
00:00 | แรนเดอร์ส | 1 - 1 | กาลาตาซาราย | 0-1 |
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 4 - 2 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1-1 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 2 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2-2 |
01:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 1 - 3 | สตวร์มกราซ | 1-1 |
01:45 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
02:00 | ราปิด เวียนนา | 3 - 0 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1-0 |
02:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 1-0 |
02:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1 - 0 | อลาชเคิร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เวนด์ซีเซล | 1 - 2 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0 - 3 | คลับ เลออน | 0-1 |
09:05 | เอฟซี ฮัวเรซ | 1 - 2 | คลับ อเมริกา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 5 - 2 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 3 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
01:45 | เปสคารา | 2 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | เคเอส พอลโควิค | 0 - 0 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-0 |
22:59 | ออดราออปอเล | 1 - 0 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1-0 |
01:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 3 - 0 | สปุตนิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) | 1 - 2 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 0-1 |
03:30 | เดป.ซาน มาร์ติน(N) | 0 - 2 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 4 - 2 | แอลดียู กีโต้ | 2-2 |
07:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) | 1 - 0 | ซานโตส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
23:10 | อัล ฮาเซม | 2 - 2 | อัล อาห์ลี | 2-0 |
00:50 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 2 - 1 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
22:15 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0 - 4 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-3 |
22:15 | เอมิเรตส์ คลับ | 0 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
00:30 | อัจมาน | 3 - 0 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 2 - 0 | อัสวาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล-จาลิล | 0 - 1 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-1 |
00:30 | อัล วีห์ดัต | 2 - 0 | อัล ไฟซาลี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:55 | ฮัททีน | 2 - 1 | อัล ทาลิย่า | 1-0 |
20:55 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 2 - 1 | อัล ฟูโตวา | 1-1 |
21:00 | อัล วาห์ดา | 0 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
21:00 | อัล วัทบา | 0 - 0 | อัล คารามาห์ | 0-0 |
21:00 | อัล นาวัล | 1 - 1 | เทชริน เอสซี | 1-0 |
21:00 | อัล อิติฮัด | 2 - 2 | อัล จาอิส (SYR) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | บัสควอ เอฟซี | 0 - 1 | โกยาส | 0-0 |
07:30 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 1 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | กรินดาวิค | 2 - 1 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
02:15 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 2 - 1 | กอเดรนเกอร์ | 1-0 |
02:15 | เฟรม เรย์จาวิค | 2 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส(N) | 3 - 0 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1-0 |
04:15 | ยาราคูยานอส(N) | 1 - 1 | การาโบโบ เอฟซี | 1-0 |
06:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:05 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0 - 3 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:00 | เซวาน บอย | 2 - 0 | อรารัต เยเรวาน | 1-0 |
20:00 | เอฟเค แวน | 1 - 0 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ รอยัล พารี่ เอฟซี [86%] | 1 - 0 | [50%] ออโรร่า | 0-0 |
05:15 | รีล โปโตซี่ | 0 - 2 | โบลิวาร์ | 0-2 |
07:15 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 5 - 1 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
06:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 5 - 2 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
23:30 | ลีน ออล(ยู19) | 8 - 1 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
21:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 5 - 2 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-2 |
21:00 | ปัคตากอร์ | 1 - 0 | ทูรัน | 0-0 |
21:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 6 - 1 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 4 - 1 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 2-1 |
07:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
00:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 3 - 0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 3-0 |
00:00 | คาฟร์ กาซิม | 1 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1-0 |
00:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0 - 0 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-0 |
00:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 3 - 2 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 0 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 0 - 4 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0 - 2 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
15:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 3 - 3 | อัลคอร์ค่อน บี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 6 - 0 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชายหาด ชิงแชมป์โลก |
||||
19:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 3 | ตาฮิติ(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:30 | ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 7 | ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:59 | โมซัมบิก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 8 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:30 | รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 4 | สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | ฮังการี (ยู 18) | 2 - 2 | ไอร์แลนด์ (ยู 18) | 2-1 |
19:00 | นอร์เวย์ (ยู 16) | 2 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 0 - 1 | มาริเลีย(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อะติบายา (เยาวชน) | 1 - 2 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 2 - 2 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 1 - 2 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 1 - 4 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 1-3 |
01:00 | เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) | 0 - 2 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 1 - 2 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) | 0-0 |
01:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 0 - 3 | เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) | 0-2 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 1 - 4 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 2 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 1-1 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 0 - 5 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0-3 |
01:00 | ออสโต้(เยาวชน) | 1 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
22:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:00 | ไอสโวล์ด TF | 0 - 4 | โฮดด์ | 0-1 |
21:30 | ทรอมส์ดาเลน | 4 - 1 | วาเลเรนก้า บี | 2-1 |
22:00 | เฟคเกรอย | 2 - 4 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1-2 |
00:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 1 - 1 | โรเซนบอร์ก บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
00:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 0 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
23:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 1 - 0 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 0-0 |
21:00 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0 - 3 | ยัง สปอร์ต | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | ตุรกุ | 2 - 0 | มาพีเอส มาส์คู | 1-0 |
22:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 4 - 2 | วิร์เกีย | 0-1 |
22:59 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | 3 - 4 | เอ็นโอพีเอส | 3-2 |
22:59 | โครสแนส เอฟเอฟ | 2 - 1 | นอร์วัลล่า | 0-0 |
22:59 | แอตแลนติส 2 | 0 - 1 | เอฟซีคอนตู | 0-0 |
00:15 | ทูลอน ทีเอสโต | 1 - 2 | คลับ ลาติโน เอสปัญนอล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 1 - 3 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-1 |
17:00 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1 - 0 | อารามบัคเคเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | อัลฟ์ทาเนส | 5 - 0 | อลาฟอสส์ | 2-0 |
03:00 | เลตเทียร์ | 5 - 1 | อัลฟาร์เนีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:30 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 1 - 4 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 1-2 |
00:30 | เอสเฟา เบรนิก | 1 - 2 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | 1-0 |
01:00 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | 0 - 5 | เฮนเนส 05 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 3 - 1 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1-0 |
20:10 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 3 - 0 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 2-0 |
00:00 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 1 - 1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 1-1 |
00:10 | บานฟิลด์(สำรอง) | 4 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1-0 |
01:00 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0 - 1 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
19:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 1 - 2 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | มูซอนกาติ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ | 7 - 1 | อัตเลติโก คาริโอคา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | อเวนิดา อาร์เอส | 1 - 0 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 2 - 1 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:15 | มาราธอน | 2 - 1 | ดิเรียนเกน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอิร์ซิม | 3 - 0 | คานการิด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 9 - 0 | ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 4 - 1 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | 29 de setiembre | 2 - 1 | อติรา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
20:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) | 1 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
22:59 | คูพีเอส(N) | 0 - 4 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-3 |
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 4 - 2 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 2-1 |
22:59 | คาราบัค | 1 - 0 | อเบอร์ดีน | 1-0 |
22:59 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) | 1 - 0 | เคเอเอ เกนท์ | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0 - 0 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-0 |
00:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์(N) | 1 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
00:00 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 3 - 3 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-1 |
00:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1-0 |
00:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 2 | โบโด กลิมท์ | 1-0 |
00:00 | ริก้า เอฟซี | 1 - 1 | เอฟซี ลินคอล์น | 0-0 |
00:30 | บาเซิ่ล | 3 - 1 | ฮัมมาร์บี้ | 1-0 |
00:30 | โฟล่า เอสซ์(N) | 1 - 4 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1-3 |
00:30 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 2 | เอเอส โรม่า | 0-0 |
01:00 | อันเดอร์เลชท์ | 3 - 3 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 2-1 |
01:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 5 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก | 3-0 |
01:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 5 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 4-0 |
01:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1 - 1 | ริเยก้า | 0-1 |
01:00 | แรนส์ | 2 - 0 | โรเซนบอร์ก | 1-0 |
01:00 | ชีวาสสปอร์ | 1 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
01:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-0 |
03:30 | ซานตาคลารา | 2 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1-0 |