ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | บาสเตีย | 1 - 1 | น็องซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 3 - 0 | กวางจู เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:00 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 3 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1-0 |
14:40 | เฮอร์คิวลีส2 | 1 - 1 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 0-0 |
15:30 | ซีดี อิเยร์กาส | 3 - 1 | อัลคอร์ค่อน บี | 1-1 |
21:00 | ดีฌง(ญ) | 2 - 0 | แร็งส์(ญ) | 0-0 |
21:30 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 3 - 2 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-0 |
22:00 | อตาลันต้า | 7 - 1 | อาเลซซานเดรีย | 4-1 |
22:05 | โดซ่า คาโตโกเปีย(N) | 1 - 3 | อัลกิ โอโรกลินี | 0-3 |
22:59 | เอ็นเค วร์โบเวต | 1 - 2 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 1-1 |
22:59 | เอ็นเค ฟราบ | 3 - 3 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1-1 |
23:30 | วิโบเนเซ่ | 0 - 2 | เรจจิน่า | 0-1 |
23:30 | เรอัล ยูนิโอน(N) | 0 - 2 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
23:30 | เอสวี ดานูบ | 1 - 3 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1-2 |
00:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1 - 1 | มัล เมนอร์ | 1-0 |
00:00 | อัลบาเซเต้(N) | 1 - 1 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0-1 |
00:00 | เรอัล บายาโดลิด บี(N) | 2 - 2 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0-1 |
00:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0 - 4 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0-1 |
00:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 2 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 2-0 |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0 - 1 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-1 |
00:00 | เลบานเต้ | 0 - 2 | คาสเตลล่อน | 0-2 |
00:00 | ซีดี อิซาร่า | 2 - 0 | อลาเบส 2 | 1-0 |
00:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(N) | 1 - 5 | อัล-ดูฮาอิล | 1-3 |
00:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 4 - 0 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 4-0 |
00:30 | โคลูบารา | 0 - 4 | โอมาน | 0-2 |
00:30 | จี.เซโกเบียน่า | 1 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1-0 |
00:30 | เปน่า สปอร์ต | 2 - 0 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-0 |
00:45 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 1 - 1 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 0-1 |
01:00 | อัลเจซีราส | 0 - 1 | คอร์โดบ้า | 0-1 |
01:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 0 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-0 |
01:00 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0 - 1 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | อัลฮัวริโน | 0 - 0 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-0 |
01:30 | ซีดี เอล อีจิโด | 2 - 4 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-1 |
01:30 | ฮิทชิน ทาวน์ | 2 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 2-0 |
01:30 | พูเอนเต้ เจนิล | 1 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1-0 |
01:30 | อคูลัส ซีเอฟ | 2 - 0 | กัลโลเวรา | 1-0 |
07:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 8 - 0 | ปลาซิโด เด คาสโตร | 6-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | กว่างโจว เอฟซี | 5 - 0 | ชิงเต่า เอฟซี | 2-0 |
17:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 2 - 1 | ฉงชิ่ง แอธเลติค | 1-1 |
19:00 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 1 - 1 | กว่างโจว ซิตี้ | 0-0 |
19:00 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 2 - 1 | ชางโจว ไลออนส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 1 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-0 |
18:35 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) [93%] | 6 - 0 | [53%] ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
18:35 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 1 - 1 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-1 |
19:00 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 3 - 1 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
01:45 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 2 - 1 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2-0 |
01:45 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1 - 1 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-1 |
01:45 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1 - 1 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1 - 2 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | แบล็คพูล | 3 - 0 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1 - 4 | ฟลาเมงโก | 1-2 |
07:30 | ริเวอร์เพลท | 0 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ |
||||
02:00 | เชลซี(N) | 1 - 1 | บียาร์เรอัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | เอสซี ซนอย์โม | 1 - 6 | เอสเค ลิเซน | 1-2 |
22:30 | เอสเอสเค บิโลเวก | 1 - 4 | ยูนิโก้ | 1-1 |
22:59 | แอดมิร่า ปราฮา | 0 - 1 | ไพรบราม | 0-0 |
22:59 | เลโตฮราด์ | 0 - 4 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0-1 |
22:59 | เอฟเค นาชอด-เดสเน่ | 0 - 2 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-1 |
22:59 | โดบริช | 1 - 3 | โซคอล ฮุสตัน | 0-0 |
22:59 | แคลดโน่ | 0 - 7 | จิสครา โดแมซลิซ | 0-1 |
22:59 | โคมารอฟ | 1 - 8 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
22:59 | วิทโควิซ | 2 - 2 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 1-1 |
22:59 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 0 - 2 | บลานส์โค | 0-0 |
22:59 | เมทีโอปราก | 2 - 3 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0-2 |
22:59 | เอฟเค โคลิน | 1 - 0 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-0 |
22:59 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 1 | โอโตรโควิซ | 0-0 |
22:59 | เวลเก เมซิริคิ | 2 - 2 | สโลแวน โรซิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:30 | ดินาโม เคียฟ | 2 - 0 | เอฟซี มินาจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
01:45 | บีเอสซี กลาสโกว์ | 1 - 0 | ไคลด์ | 1-0 |
01:45 | เซลติก (ยู21) | 2 - 0 | แอนนัน แอธเลติก | 1-0 |
01:45 | ดัมบาร์ตัน | 2 - 3 | กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) | 0-2 |
01:45 | ดันดี (ยู 21)(N) | 1 - 2 | ปีเตอร์เฮด | 1-1 |
02:00 | เบรซิน ซิตี้ | 1 - 3 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
20:00 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1 - 2 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 1-0 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0 - 2 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0-2 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 3 - 1 | เอฟเค ไบโอลอก | 1-1 |
22:00 | เอฟเค ทิวเมน | รอ | ไดนาโม บรานัวล์ | |
22:59 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 1 - 2 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
21:30 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0 - 1 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0-0 |
21:30 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 0 - 0 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 0-0 |
21:30 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 4 - 3 | อฟูมาติ | 3-1 |
21:30 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | 3 - 2 | เอฟซี อเรียสูล ทรูดา | 0-1 |
21:30 | สปอร์ติ้ง ลิสติ | รอ | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | |
21:35 | สเตนต้า มิรอสราว่า | 0 - 0 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1 - 1 | เคพีวี คอคคูล่า | 1-0 |
22:30 | พีเค-35 วานตา | 3 - 2 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 1 - 2 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซูดูว่า | 2 - 0 | สปายริส เคานาส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
00:00 | เคฟลาวิค | 3 - 1 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-0 |
01:00 | เอชเค โคปาโวกค์ | 7 - 1 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 5-1 |
01:00 | อัคราเนส | 1 - 0 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1-0 |
01:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 6 - 0 | วอลซันกูร์ | 4-0 |
03:15 | ฟีลเคียร์ | 2 - 1 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 1 - 3 | ซีเอ เพนาโรล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
23:15 | อัล-ไฟฮา | 1 - 0 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | เอล อาห์ลี(N) | 1 - 1 | เอล อิสไมลี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล ไฟซาลี | 5 - 0 | อัล บากา | 4-0 |
00:30 | อัล แรมธ่า คลับ [57%] | 3 - 2 | [77%] อัล วีห์ดัต จะชนะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | กลันตัน | 3 - 1 | กลันตันยูไนเต็ด | 1-0 |
20:00 | ตรังกานู บี | 0 - 0 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0-0 |
20:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 2 - 2 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 2 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-1 |
05:00 | ปอนเต เปรตา | 2 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1-1 |
05:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2 - 2 | วิตอเรีย บีเอ | 0-1 |
07:30 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
05:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 2 - 3 | ไมอามี่เอฟซี | 1-0 |
07:05 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 2 - 2 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 0-1 |
07:05 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 4 - 2 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | แดกู เอฟซี | 2 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 2 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
17:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 2 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 5 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 3-1 |
10:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ |
||||
22:59 | คองสวิงเกอร์ ( ญ ) | 0 - 9 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 0-7 |
22:59 | สนอบเอฟเค (ญ) | 0 - 8 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-4 |
22:59 | ไบรน์ (ญ) | 1 - 4 | อโวลเนส (ญ) | 0-2 |
22:59 | อซานฟอทบอล (ญ) | 0 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 0-1 |
23:30 | เมดกิลา (ญ) | 0 - 2 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | 0-1 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 4 - 1 | ลิน (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 2 - 1 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | มาราธอน | 5 - 1 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 4-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 1 - 2 | แอนติกา จีเอฟซี | 1-1 |
01:30 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 4 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-0 |
04:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 2 - 1 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
06:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1 - 1 | โบลิวาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
21:30 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 4 - 4 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:00 | ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม | 0 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-0 |
00:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
07:00 | ฮัวชิปาโต้ | 0 - 1 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
22:59 | เฮชบี โคเก(ญ) | 2 - 0 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:15 | แทมปิโก มาเดโร | 3 - 0 | เวนาโดส เอฟซี | 2-0 |
05:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:05 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 4 - 1 | โครย์ดอน คิงส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 1 - 3 | เวลลิงเก้น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 2 - 2 | อลาชเคิร์ท บี | 1-0 |
20:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 3 - 2 | พิวนิค บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
16:05 | โมนาโร แพนเธอร์ส [60%] | 1 - 1 | [84%] คูม่า ไทเกอร์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | รอ | ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
21:30 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 1 - 4 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | แยงไกเยอร์ | 0 - 1 | ชูตัน กูซาร์ | 0-0 |
19:30 | บูโซโร เอฟเค | 4 - 0 | เอรัล นิวคัส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:00 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | รอ | ราซิ่ง คลับ | |
07:30 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้(N) | 1 - 1 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | อิตาลี (ยู 17) | 3 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 1 - 0 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2 - 1 | เจเอพีเอส | 1-0 |
22:30 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 2 - 1 | เอสซี คูฟู-98 | 1-1 |
22:30 | เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) | 0 - 3 | แอตแลนติส | 0-1 |
22:30 | ไมปา | 2 - 1 | คาพา | 1-0 |
22:30 | ซัลปา | 5 - 0 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 2-0 |
22:30 | คาริเนน โปเจ็ท | 1 - 2 | แจส พอริ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 2 - 3 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 1-1 |
00:00 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 1 - 1 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
17:45 | อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 3 - 0 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two |
||||
21:00 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา | 4 - 0 | เอเอส มาเตล็อต | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:30 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 6 - 2 | ลินฟิลด์(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:25 | เคพีวี อคาเตเมีย | 4 - 2 | สปอร์ติ้ง คริสตินา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
22:30 | ทิทาเนส เอฟซี | 1 - 1 | ยูเรนา เอสซี | 0-1 |
02:30 | เดปอร์ตีโบ ซูเลีย | รอ | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | |
02:30 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ ซูเลีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 1 - 0 | เอสเค มาเรีย ซาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
18:00 | อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี | รอ | ดีเฟนเดอร์ส เอสซี |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:30 | ยูซีดี (ยู 19) | 2 - 2 | เชลบอร์น(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | เคเอ็ม เรคยาวิก | 2 - 6 | อีเมียร์ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
03:00 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 2 - 1 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
22:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมีชโก | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 0 | ออโรร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
22:30 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 0 - 0 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 0-0 |
22:30 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 3 - 2 | บีวีเอสซี | 2-1 |
22:30 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 | 0 - 3 | คาซิงบาร์ซิคา | 0-2 |
00:00 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 4 - 0 | เซกรัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:32 | เซนต์ แมรี | 2 - 0 | อวอนดาเล่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ทูปิ เอฟซี | 1 - 0 | ทูพีนัมบัส | 1-0 |
01:30 | นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี | 2 - 1 | เดโมคราต้า | 1-1 |
06:00 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 3 - 0 | อิปาติงก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
02:00 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 1 - 2 | ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) | 1-1 |
06:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 2 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 2 - 0 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 1 - 1 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
22:59 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 2 - 1 | บาลินเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | คานการิด(N) | 0 - 2 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี | 0 - 3 | คัมโบริว เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 2 - 1 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | กอนกาเลนส์ | 1 - 3 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) | 1 - 0 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 3 - 0 | เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) | 1-0 |
01:00 | โบคา จูเนียร์ส(เยาวชน) | 1 - 3 | คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) | 0-1 |