ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | เอซี โอลู | 1 - 1 | เคทีพี ค็อตก้า | 0-1 |
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:35 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0 - 2 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 3 - 2 | เอสเค บรานน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 0 - 1 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-0 |
00:00 | เยอร์การ์เด้น | 3 - 0 | โอเรโบร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:25 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 2 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 0-2 |
17:00 | เอสเบิร์ก | 5 - 2 | โฮโบร | 4-2 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก(N) | 4 - 2 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2-0 |
20:00 | รูบิน คาซาน | 3 - 1 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-0 |
21:35 | เอฟซี อูฟา(N) | 1 - 3 | เซ็บซี่ | 0-0 |
22:00 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0 - 0 | สลาเวีย โซเฟีย | 0-0 |
22:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 0 - 1 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) | 2 - 1 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1-0 |
22:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 2 - 2 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-1 |
22:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า(N) | 3 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1-0 |
22:59 | ซีเอสเคเอ มอสโก(N) | 0 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-1 |
22:59 | เฮลซิงบอร์ก | 2 - 1 | เฮลซิงกอร์ | 2-0 |
22:59 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | รอ | ซีเอสเคเอ มอสโก | |
22:59 | ซีเอส โวลุนทารี(N) | 0 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
00:15 | ทริงลาฟ คราน | 2 - 3 | แอชดอด เอ็มเอส | 0-1 |
01:00 | แพททริค ทริสเทล | 0 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-0 |
01:30 | ลิฟวิงสตัน | 4 - 0 | อาร์บรอท | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | รัวฟอส | 4 - 1 | ไบรน์ | 2-1 |
22:59 | ซองน์ดาล | 1 - 1 | สตรอมเมน | 0-0 |
22:59 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 0 - 1 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-1 |
22:59 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2 - 1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-1 |
22:59 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2 - 0 | โกรลุด | 2-0 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1 - 4 | ฮามคาม | 0-1 |
01:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 1 - 0 | อัคราเนส | 0-0 |
02:15 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) | 2 - 1 | คายาเอฟซี | 1-0 |
21:00 | เดอะ คอง(N) | 1 - 3 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-0 |
21:00 | ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) | 0 - 3 | แดกู เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เซเรส เอฟซี(N) | 0 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0 - 0 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ |
||||
06:00 | บราซิล | 1 - 0 | เปรู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1 - 2 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:10 | ซบ อฮัน | 1 - 1 | ไซปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | วาดี้ เดกลาเอสซี(N) | 1 - 1 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-1 |
00:00 | เอล อิสไมลี่ | 1 - 2 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
00:30 | มานน์ | 1 - 0 | อัล อคาบา เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 1 - 1 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-1 |
01:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0 - 1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-0 |
02:15 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 3 - 2 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 2-0 |
02:15 | กรินดาวิค | 3 - 3 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1-1 |
02:15 | เฟรม เรย์จาวิค | 4 - 3 | กอเดรนเกอร์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:00 | กิมนาเซีย จูจุย | 1 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 1-0 |
01:00 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0 - 1 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
01:00 | เทมเปอร์ลีย์ | 1 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1 - 1 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-1 |
01:10 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 2 - 1 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
18:00 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 4 - 2 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
02:00 | ฮัวชิปาโต้ | 2 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-0 |
02:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 3 - 0 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
16:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 1 - 3 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 0-2 |
16:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 0-1 |
16:00 | ฮวาชอน (ญ) | 3 - 1 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 0-1 |
16:00 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 2 - 1 | ชางยอง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
02:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 2 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 1 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
21:00 | อัล-นาฟ | 1 - 4 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-1 |
01:30 | อัล ซอลรา | 2 - 0 | อัล นาจาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1 - 0 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 2 - 3 | คาริ อัคราเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
22:59 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0 - 0 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-0 |
02:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 3 - 1 | กัซเทป (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1 - 3 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-1 |
21:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0 - 0 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 2 - 1 | ชักดิดี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:30 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0 - 0 | กยองนัม เอฟซี | 0-0 |
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0 - 0 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
04:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 1 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
23:10 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 2 - 0 | ยูกันดา (ยู 23) | 0-0 |
04:05 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 4 - 0 | เม็กซิโก (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:30 | ฮาร์เบอร์วิว | 1 - 1 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 3 - 4 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-4 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:00 | โรเซนบอร์ก บี | 0 - 4 | เอฟเคอเรนดัล | 0-3 |
22:59 | วาเลเรนก้า บี | 1 - 1 | ควิด ฮอลเด้น | 1-0 |
00:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1 - 0 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:15 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 2 - 2 | เวสเทิร์นสติม่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:30 | นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) | 2 - 0 | แมนแฮตตัน เอสซี | 1-0 |
07:00 | เท็กซัส ยูไนเต็ด | 1 - 1 | คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 2 - 5 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
00:10 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 7 - 1 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:15 | เซนต์ แพทริค ไซ | 0 - 2 | พอร์ตมาน็อค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 0 - 2 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 0-1 |
02:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 2 - 3 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) | 0 - 5 | โคอิมบรา อีซี (ยู 20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอฟซี อัสตานา(สำรอง) | 6 - 0 | อัลไต เอฟเค | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:05 | เอฟซี เอดมันตัน | 1 - 1 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-0 |