ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:05 | ยูเวนตูเด้ | 1 - 0 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ(N) | 1 - 1 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0-1 |
06:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2 - 2 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-1 |
06:00 | พัลไมรัส | 3 - 2 | บาเฮีย บีเอ | 1-1 |
06:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-0 |
06:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0 - 0 | คุยอาบา | 0-0 |
06:30 | ซานโตส | 2 - 0 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
06:30 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-0 |
06:30 | ซิเอร่า | 1 - 1 | เซาเปาโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:10 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-1 |
10:35 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 0 - 1 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
02:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-0 |
05:00 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) | 2 - 1 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | โบโด กลิมท์ | 4 - 1 | สตาเบ็ค | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-1 |
16:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
16:30 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 4 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1-0 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 2 - 4 | คาชิว่า เรย์โซล | 1-0 |
17:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
17:05 | เอฟซี โตเกียว | 3 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 1 - 0 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 |
19:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 2 | มิดทิลแลนด์ | 0-0 |
19:30 | บาเซิ่ล(N) | 2 - 3 | เอฟซี ธูน | 2-3 |
19:30 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 2 - 0 | รูบิน คาซาน | 2-0 |
20:55 | โดโกเรต์ส รัซกราด(N) | 3 - 0 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 2-0 |
21:00 | ฮัมมาร์บี้ | 3 - 1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 3-0 |
22:00 | กาลาตาซาราย | 2 - 1 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-0 |
22:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1-0 |
22:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 7 - 0 | เชอตาโนโว มอสโก | 4-0 |
22:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 2-0 |
22:59 | โบแร็ค คาแค็ก | 2 - 2 | วัลลัซเนีย | 2-1 |
22:59 | คัพเฟ่นเบิร์ก(N) | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-0 |
22:59 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส(N) | 1 - 0 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-0 |
22:59 | ดินาโม ซาเกร็บ(N) | 2 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ | 2-0 |
22:59 | เอฟเค รอสตอฟ | รอ | ดินาโม ซาเกร็บ | |
23:30 | รีดอมเลีย | 0 - 1 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-0 |
00:00 | ทาบอร์เซซานา | 0 - 2 | บัซคา โทโพลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
22:59 | เนเธอร์แลนด์(N) | 0 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก | 0-0 |
02:00 | เบลเยียม(N) | 1 - 0 | โปรตุเกส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 1 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
20:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) | 1 - 1 | สตรอมเมน | 0-0 |
20:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0 - 2 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
20:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 0 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-0 |
20:00 | ซองน์ดาล | 3 - 1 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2-1 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2 - 2 | โกรลุด | 1-1 |
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2 - 3 | ไบรน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
22:59 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1 - 1 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-0 |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 1 | ฟีลเคียร์ | 0-0 |
02:15 | เอชเค โคปาโวกค์ | 2 - 3 | เบรย์ดาบลิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
17:00 | การท่าเรือ เอฟซี(N) | 3 - 0 | กว่างโจว เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เซเรโซ โอซาก้า(N) | 2 - 1 | คิดชี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 4 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 2-0 |
22:59 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 1 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-1 |
22:59 | อาร์ซี รีไลแซน | 2 - 4 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 1-2 |
22:59 | ปาราดัว เอซี | 1 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
22:59 | เอ็มซี โอราน | 0 - 3 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 0 | เนเวซิส | 1-0 |
21:00 | บันก้า การ์ซได | 1 - 0 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 1 - 1 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0-1 |
18:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2 - 2 | ยูเมีย เอฟซี | 0-1 |
19:15 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 1 - 2 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0-1 |
20:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 1 - 2 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1-0 |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-0 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 2 - 1 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1-0 |
22:59 | อัสซีริสก้า | 0 - 2 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 0-1 |
22:59 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 4 - 1 | เทบีย์ไอเอส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ |
||||
04:00 | บราซิล | 1 - 1 | เอกวาดอร์ | 1-0 |
04:00 | เวเนซุเอลา(N) | 0 - 1 | เปรู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 1 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1-1 |
22:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 1 - 0 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
00:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 3 - 0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | บอสตัน ริเวอร์(N) | 1 - 1 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
01:00 | ซีเอ เรนติสตัส | 1 - 1 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
02:00 | เจเอส คาบิลี่ | 3 - 0 | โคตอน สปอร์ต | 3-0 |
02:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0 - 0 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:05 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 3 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:20 | เพย์กัน | 1 - 1 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0-0 |
23:15 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0 - 0 | เซปาฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 6 - 2 | เธสปา คูซัทสึ | 4-0 |
17:00 | มาชิดา เซลเวีย | 5 - 0 | เอฮิเมะเอฟซี | 1-0 |
17:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | สโมฮา เอสซี | 0 - 3 | เอล อิสไมลี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล อคาบา เอสซี | 1 - 3 | อัล ไฟซาลี | 1-1 |
00:30 | อัล วีห์ดัต(N) | 4 - 1 | ชบับ อลอร์ดอน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
03:30 | เอฟยูเอส ราบัท | 2 - 1 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:30 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 2 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2-1 |
07:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2 - 1 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 0-0 |
22:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 0 - 3 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | ซาโมร่า บารินาส | 2 - 1 | ซูเลีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:05 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-0 |
23:10 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 2 - 2 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1-0 |
00:00 | ซาน เทลโม่ | 1 - 0 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-0 |
00:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 1 | ทริสแทน ซัวเรส | 1-0 |
01:00 | เอลมาโกล | 3 - 0 | ออล บอยส์ | 1-0 |
01:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 2 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 6 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 2-1 |
21:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 0 - 2 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:05 | เรอัล โมนาร์ช | 1 - 1 | ซาน อันโตนิโอ | 1-0 |
10:05 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1 - 2 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 0-1 |
03:30 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 2 - 0 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 0-0 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 1 - 2 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 1 - 0 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 3 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 2-0 |
20:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1 - 0 | อัคโตเบ | 0-0 |
22:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 3 - 0 | เซตีซู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เพิร์ธ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ซามเตรเดีย | 1 - 2 | ดีลา กอริ | 0-0 |
22:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2 - 3 | เอฟซี เทลาวี | 0-2 |
22:59 | ดินาโม บาตูมี | 2 - 2 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-1 |
23:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 3 - 4 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
7 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0 - 0 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | - |
37 | รอคเดลซิตี้ซัน | 0 - 0 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | - |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 2 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 1 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
17:00 | เชนันซิตี้ | 3 - 0 | ชองจู จิคจิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
22:00 | คลับ แอฟริเคน | 0 - 0 | สฟาเคซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:59 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 2 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:30 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 1 - 0 | ตงกวนกวนเหลียน | 1-0 |
14:30 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 0 - 1 | ชานซี เมโทรโพลิส | 0-1 |
14:30 | เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) | 1 - 1 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี | 0-1 |
14:30 | จีน (ยู20)(N) | 1 - 1 | คุนหมิงเจิ้งเหอ | 0-0 |
15:00 | ฮูวนาน บิลโลวส์(N) | 0 - 3 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
22:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 2 - 3 | เปอร์โต มอนต์ | 1-1 |
22:59 | โคเบรลัว | 2 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-1 |
02:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 5 - 0 | เอซี โคลีนา | 2-0 |
02:00 | นูเบลนเซ่ | 0 - 0 | เมไลพิลล่า | 0-0 |
02:00 | ปาเลสติโน่ | 5 - 2 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 2-2 |
05:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1 - 1 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0-1 |
07:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | รอ | อันดิแจน แทชเค้นท์ | |
22:00 | ปัคตากอร์ | รอ | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | |
22:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 2 - 3 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 1-3 |
22:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0 - 4 | ปัคตากอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:05 | ทูวอง | 2 - 3 | เมาท์ กราเวท | 1-2 |
14:10 | อคาเซีย ริดจ์ | 1 - 3 | บริสเบน เคไนท์ส | 1-1 |
14:15 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 3 - 2 | เดอะ เลค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-0 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 1 | นารา คลับ | 1-0 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 3 - 2 | วาสป้า โออิตะ | 3-0 |
11:00 | เอฟซี คาริยา(N) | 1 - 0 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
20:30 | หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 0 | โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:30 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 10 - 1 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:00 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 2 | ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
23:30 | เปรู (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 4 | เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:15 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 5 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:30 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 5 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:00 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) | 7 - 3 | เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 2 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เมส เคอมัน | 2 - 0 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0-0 |
22:59 | นาวาด เออร์เมีย | 1 - 5 | มาลาวัน | 1-1 |
22:59 | ฟาร์ เซปาซี่ | 2 - 1 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
22:59 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0 - 0 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0-0 |
22:59 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1 - 1 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 0-0 |
22:59 | โอซิน อัลบอร์ซ | 0 - 1 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 1 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 4 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 0 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
02:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:05 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 1 - 3 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 0-0 |
16:10 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 6 - 1 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 3-0 |
16:10 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 0 - 0 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 0-0 |
16:10 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 1 - 2 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 0 | โลบี สตาร์ส | 1-0 |
22:00 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 2 - 0 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 2-0 |
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 1 - 0 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | อควายูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 0 - 1 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 1 - 2 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 3 - 2 | ปาร์นู เจเค | 2-1 |
17:00 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 4 - 2 | เอฟซี เอลวา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:55 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 4 - 1 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
23:15 | อัล นาจาฟ | 1 - 1 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1-0 |
01:30 | อาร์บิล | 0 - 0 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 2 - 1 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 1-1 |
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 1 - 0 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 1-0 |
14:50 | กาการิน ยูไนเต็ด(N) | 2 - 1 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1 - 2 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 1-0 |
15:00 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) | 5 - 0 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 2 - 0 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1-0 |
20:30 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 1 - 1 | อติรา เอฟซี | 0-0 |
21:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 1 - 0 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0-0 |
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 3 - 1 | 2 เด มาโย พีเจซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 11 - 0 | โกเมล(W) | 7-0 |
22:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 3 - 6 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 2-4 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:55 | ชิคฮูร่า | 1 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0-1 |
21:00 | เอฟซี กากรา | 1 - 1 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บูโซโร เอฟเค | 3 - 0 | แยงไกเยอร์ | 0-0 |
21:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 4 - 3 | โซรัซ FK อูลกัช | 1-2 |
22:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 4 - 0 | เอรัล นิวคัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:30 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 1 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1 - 0 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 0-0 |
16:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 9 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 6-1 |
16:00 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 0 - 0 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 0-0 |
16:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 1 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-0 |
16:30 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 2 - 1 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 2-1 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 2-0 |
22:59 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 2 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Arab Cup U20 |
||||
21:00 | คอโมโรส(ยู 20)(N) | 3 - 1 | เลบานอน ยู 20 | 2-1 |
21:00 | เซเนกัล (ยู 20)(N) | 1 - 1 | อิรัก (ยู20) | 0-1 |
00:00 | ตูนิเซีย(ยู20)(N) | 2 - 1 | ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0 - 1 | ปูซานไอปาร์ค | 0-0 |
16:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 2 - 2 | บูโชน เอฟซี 1995 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
14:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 0 - 1 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0-0 |
17:00 | เอฟซี กิฟู | 1 - 0 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1 - 0 | โอเอสเต้ | 1-0 |
01:30 | ฟลอเรสต้า ซีอี(N) | 0 - 2 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
02:00 | คริคูม่า | 1 - 0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
10:00 | เอลซัลวาดอร์ | 0 - 0 | กัวเตมาลา | 0-0 |
20:00 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 1 - 0 | ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | ไพน์ฮิลส์ | 1 - 1 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
02:00 | ไอรานดูบา (ญ) | 0 - 2 | อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) | 0-2 |
02:00 | โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง | 1 - 2 | ซิเอร่า(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 0 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 2-0 |
22:00 | เอลมินา ชาร์ค | 1 - 1 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 1 - 4 | เปเรซ(ยู20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 3 - 4 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
21:10 | ไอโรโดทอส | 1 - 0 | พานิโอนิออส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:45 | โซต้า | 3 - 4 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 1-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | โมรอน บีเค (ญ) | 1 - 2 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 0-2 |
18:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 1 - 7 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 0-5 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 2 - 2 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 0-2 |
19:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 4 - 1 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 1-0 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 3 - 1 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 2-1 |
19:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 1 - 4 | เอฟบีเค บอลข่าน | 0-0 |
20:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 3 - 0 | ไอเอฟเค คูมลา | 1-0 |
20:00 | ดลสทอร์ป ไอเอฟ | 0 - 3 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | 4 - 3 | อูลเลเรดส์ | 2-0 |
21:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 2 - 0 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 0-0 |
21:00 | ออนซาล่า บีเค | 3 - 2 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 2-1 |
21:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | 0 - 0 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1 - 1 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1 - 1 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 1-1 |
21:00 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | 2 - 3 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 0-1 |
22:00 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม | 1 - 1 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 0-0 |
22:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 0 - 2 | ทีจี เอสเค | 0-2 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เมทแลนด์ | 3 - 1 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 1-0 |
11:30 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 5 - 1 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 3-1 |
11:30 | วาเลนไทน์ | 1 - 1 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:45 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 2 - 4 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
00:00 | อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | โคโลราโด โรเวอร์ | 1-1 |
00:00 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 1 - 3 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 | 0-2 |
01:45 | นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด | 5 - 1 | จูเนียร์โลนสตาร์ | 2-0 |
02:00 | มิลวอกี ทอเร้นท์ | 7 - 2 | เอฟซี อินดีแอนา | 5-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:00 | อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) | 1 - 3 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 0-2 |
12:00 | ทูวอง(สำรอง) | 5 - 1 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เบรัสเตกี | 1 - 2 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 1-1 |
01:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0 - 0 | เคลย์โพล | 0-0 |
01:00 | คลับ ลูจัน | 1 - 1 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1 - 2 | ซีเอ อัตลาส | 0-0 |
01:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 0 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0-0 |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 2 - 3 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 2-1 |
01:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0 - 3 | เรอัล พิลาร์ | 0-2 |
01:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0 - 0 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) | 4 - 2 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
20:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 1 - 2 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
22:59 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 0-0 |
01:15 | ฮวน อูริช | 0 - 0 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
13:30 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | 2 - 1 | นางาโนะ(ฟุตซอล) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 0 - 3 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 0-0 |
09:30 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 2 - 2 | ไวราไรปา ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | อาบาฮานี | 1 - 1 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:05 | ซานาโก | 0 - 0 | เรด แอร์โร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:00 | ฮูราแคน(ญ) | 2 - 3 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 0-1 |
20:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 1 - 1 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 1-0 |
20:20 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 1 - 4 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
18:00 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 4 - 0 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 2-0 |
21:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | 4 - 1 | ดันดาล์ค(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | วอลล์เซนด์ | รอ | โทรอนโต อวาบา |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 2 - 1 | เอลลิดิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
20:00 | โรอาร์ (ญ) | 3 - 0 | โฟรย่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
00:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 3 - 1 | เดซามปาราดอส | 1-0 |
01:00 | ดักลาส เฮก | 0 - 0 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-0 |
01:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 3 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2-0 |
01:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 0 - 1 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0-0 |
01:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 1 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1 - 0 | วิลล่า มิเตร | 1-0 |
01:30 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 4 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 2-1 |
01:30 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 2 - 2 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1-1 |
02:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0 - 4 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 2 - 2 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 1 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1 - 3 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-0 |
01:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0 - 2 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-1 |
01:00 | บันกู | 0 - 2 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-2 |
01:00 | รีโอ บรังโก-อีเอส | 0 - 3 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-1 |
01:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 0 - 0 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 0-0 |
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 0 - 1 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0-0 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 0 | มาดูเดดา | 0-0 |
02:00 | เทรเซ่ พาไรบา | 1 - 1 | ซูซา พีบี | 0-0 |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 2 - 1 | มูริซี่ | 1-0 |
06:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 0 - 0 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
20:05 | อิตาโบไร อาร์เจ | 0 - 4 | เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 2 - 1 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:50 | คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 3 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 3 - 1 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1 - 3 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0-2 |
13:00 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 0 - 2 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:05 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0 - 0 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-0 |
20:00 | เวลลิงเก้น(N) | 5 - 1 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
20:00 | เบรเมอร์ เอสวี | 4 - 1 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:15 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | พานเซอร์ไรกอส | รอ | อปอลล่อน คาลามาเรีย | |
21:00 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 3 - 3 | เปียริกอส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | โปชอน เอฟซี | 2 - 1 | โซล ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | เอซีเอส เคซาร์ | 0 - 2 | เอฟซี นูอาดิโบ | 0-1 |