ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | ฟลาเมงโก | 2 - 0 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1 - 0 | เซาเปาโล | 1-0 |
02:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-1 |
06:30 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
06:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
06:30 | บาเฮีย บีเอ | 0 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-1 |
06:30 | บรากันติโน้ | 2 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0 - 0 | เอสเค บรานน์ | 0-0 |
22:59 | โบโด กลิมท์ | 2 - 0 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1-0 |
22:59 | ลีลล์สตรอม | 2 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 2-1 |
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 2 - 1 | โรเซนบอร์ก | 0-1 |
01:00 | ไวกิ้ง เอฟเค | 4 - 1 | วาเลเรนก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 2 | คิโรน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 1 - 3 | เบรเมอร์ เอสวี | 1-3 |
19:00 | แบรัมเอสเค | รอ | โนท็อดเด้น เอฟเค | |
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 3 - 3 | ไฮเดอร์ เอสวี | 1-2 |
19:00 | โฮดด์ | 2 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
21:00 | คองสวิงเกอร์ | 4 - 2 | กเจลแซส | 2-1 |
06:00 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เฮอร์ชี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
20:00 | อังกฤษ | 1 - 0 | โครเอเชีย | 0-0 |
02:00 | เนเธอร์แลนด์ | 3 - 2 | ยูเครน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
15:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 4 | เอฟซี โตเกียว | 1-3 |
15:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 3 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-1 |
16:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 2 | วิสเซล โกเบ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
22:59 | ปาโดวา | 0 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
18:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1 - 2 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-2 |
23:50 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
01:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 1 | ยูเอส บิสกรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | พีเค-35 วานตา | 3 - 0 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-0 |
22:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-1 |
22:30 | จิปโป | 0 - 2 | ยาโร | 0-0 |
22:30 | มูซ่า | 3 - 0 | วีพีเอส วาซ่า | 2-0 |
22:30 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0 - 2 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1 - 2 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-0 |
20:30 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1 - 2 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
22:59 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 3 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2 - 0 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1-0 |
18:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 3 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 3 - 1 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 3-0 |
00:30 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 2 - 3 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2 - 1 | ออดราออปอเล | 1-1 |
17:40 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 1 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0-0 |
17:40 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-0 |
17:40 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1 - 1 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-1 |
17:40 | โกลนิค เลชน่า | 3 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-0 |
17:40 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-0 |
17:40 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 2 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-1 |
17:40 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 3 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-1 |
17:40 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 0 | โคโรน่า คีลเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ |
||||
04:00 | บราซิล | 3 - 0 | เวเนซุเอลา | 1-0 |
07:00 | โคลัมเบีย(N) | 1 - 0 | เอกวาดอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 1 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 3 - 0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 1-1 |
01:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 3 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
01:30 | มิลเลียนนาริออส | 2 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | บริสแบน โรว์ | 1 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 1 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-0 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 2 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1-0 |
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 2 | เธสปา คูซัทสึ | 1-1 |
13:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 0 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-0 |
13:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 2 | บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
16:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 3 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-2 |
17:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 3 - 0 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-0 |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:15 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 3 - 5 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1-1 |
03:30 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 2 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(N) | 3 - 0 | เรโม เบเลม | 1-0 |
06:30 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
06:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 6 - 2 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1-2 |
06:30 | โมนาคัส เอสซี | 4 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | โตมาซอฟ | 3 - 1 | ดูนาจสก้า ลูซน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:35 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 3 - 0 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 1-0 |
06:05 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์(N) | 3 - 2 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 4 - 2 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1 - 1 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1-1 |
20:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 2 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-1 |
22:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0 - 0 | เอฟเค อรีส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โคโรน่า (เยาวชน) | 1 - 2 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 6 - 2 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 3 - 1 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
20:30 | ซามเตรเดีย | 0 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 1 - 2 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 0-1 |
21:00 | อีบีสเทิลมูล | 2 - 1 | นซี ลูนาวิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 2 - 4 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1-2 |
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
14:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 1 - 2 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
15:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2 - 2 | เชนันซิตี้ | 1-1 |
15:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 3 - 1 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 2-0 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 1 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
13:00 | เกาหลีใต้ | 2 - 1 | เลบานอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เจนัว(เยาวชน) | 5 - 0 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2-0 |
16:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 0 - 1 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2 - 0 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2-0 |
22:00 | สปอล(เยาวชน) | 1 - 0 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 0 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:05 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 3 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 0 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1-0 |
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 1 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1-1 |
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 1 - 1 | โซนี่ เซนได | 1-1 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0 - 0 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-0 |
13:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0 - 2 | วาสป้า โออิตะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 1 - 0 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0-0 |
16:10 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 2 - 2 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0-0 |
16:10 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 3 - 2 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2 - 1 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 2-1 |
22:00 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 4 - 1 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 3-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 3-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 4 - 3 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1-0 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 0 | โลบี สตาร์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โพลโวลีน | 0 - 1 | ยูดี โซโมซาส | 0-0 |
22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ | 3 - 0 | ซีดี ซารีเนนา | 0-0 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 2 - 2 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 1-1 |
22:59 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 4 - 2 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 1-0 |
22:59 | ยูอี แซนท์ส | 1 - 1 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 0-0 |
23:30 | ซีดี โตรเปโซน | 2 - 0 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 2-0 |
00:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0 - 1 | ยูดี อัลคูเดีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 3 - 0 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
21:00 | เอฟเค ลิด้า | 1 - 2 | เอฟซี บาราโนวีชี | 0-1 |
22:59 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) | 3 - 0 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:05 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 2 - 2 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
13:10 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 4 - 2 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 3-2 |
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 2 - 7 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-5 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0 - 0 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1 - 1 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-0 |
21:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1 - 3 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0-2 |
21:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0 - 0 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
02:00 | อติรา เอฟซี | 1 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 1 - 4 | อ็อคเซเปส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
19:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 4 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
21:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) | 3 - 1 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
21:05 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 5 - 2 | กัซเทป (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 1 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0-1 |
20:00 | ชิคฮูร่า | 2 - 5 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บุนยอดกอร์ 2 | 0 - 2 | เอฟเค กิฟดูวอน | 0-2 |
20:30 | เอฟเค ชิกาทอย | 4 - 6 | ซามิน | 2-3 |
20:30 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 1 | เอรัล นิวคัส | 1-1 |
22:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 2 - 0 | แยงไกเยอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 1 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
00:00 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0 - 2 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-2 |
14:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 2 - 3 | ปูซานไอปาร์ค | 1-1 |
16:30 | กยองนัม เอฟซี | 1 - 2 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 3 - 0 | โยโกฮามา เอสซีซี | 3-0 |
11:00 | ไกนาเร โตโตริ | 1 - 8 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0-3 |
11:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 0 - 2 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
11:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-1 |
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-0 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 2 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ทอมเบนเซ่ | 2 - 2 | อัลโต พีไอ | 1-2 |
21:00 | คริคูม่า | 2 - 1 | ยาปิรันก้า | 2-0 |
02:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 2 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
02:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2 - 2 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 1-0 |
14:30 | ซิติเซ่น | 3 - 1 | โวฟูไทโป | 1-1 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 2 - 2 | วอง ไท ซิน | 2-2 |
14:30 | วิงยี เอฟที | 1 - 3 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 1-1 |
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 3 - 3 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 2-0 |
15:45 | ฮ่องกง เอฟซี | 3 - 0 | ชาทิน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
12:00 | ญี่ปุ่น(ญ) | 5 - 1 | เม็กซิโก (ญ) | 1-0 |
20:00 | แทนซาเนีย | 2 - 0 | มาลาวี | 0-0 |
22:00 | จอร์แดน(ญ) | 0 - 2 | ตูนิเซีย (ญ) | 0-1 |
22:00 | เบลารุส (ญ) ยู19 | 3 - 0 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
23:30 | มอลตา(ญ) | 1 - 0 | มอนเตเนโกร(ญ) | 1-0 |
00:00 | คอสตาริกา | 3 - 1 | กัวเตมาลา | 2-1 |
00:00 | อียิปต์ (ยู 23) | 3 - 0 | แอฟริกาใต้ (ยู23) | 3-0 |
00:00 | ซูดาน | 0 - 1 | แซมเบีย | 0-0 |
00:10 | คอสตาริกา (ญ) | 3 - 1 | กัวเตมาลา (ญ) | 2-1 |
06:30 | โปรตุเกส(ญ)(N) | 3 - 3 | ไนจีเรีย (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
18:00 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 0 - 4 | เฉิงฟุง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | ไพน์ฮิลส์ | 2 - 2 | ม็อกกิล เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 3 - 0 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 3 - 1 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:30 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | รอ | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | |
18:30 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | รอ | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | |
18:30 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | รอ | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | |
18:30 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | รอ | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | |
18:30 | ชามนิตเซอร์ | รอ | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | |
18:30 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | รอ | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | |
18:30 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | รอ | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | |
18:30 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | รอ | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | |
18:30 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | รอ | วีเอฟบีเออร์บัค | |
18:30 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | รอ | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
17:00 | โอแอลเอส โอลู | 2 - 0 | พีเอส เคมิ คิงส์ | 0-0 |
21:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 0 - 2 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0-2 |
22:30 | คาพา | 1 - 2 | เจเอพีเอส | 1-1 |
22:30 | นูรมิจาร์เวน | 2 - 1 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-1 |
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 0 - 2 | ซัลปา | 0-0 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2 - 3 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1-0 |
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 1 - 0 | แจส พอริ | 1-0 |
22:30 | จีบีเค คอคโคล่า | 0 - 2 | วีไอเอฟเค | 0-1 |
22:30 | โอทีพี โออูลู | 3 - 1 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | เบาวิสต้า(ยู 17) | 5 - 5 | เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ปาโดนเซ่(ยู 17) | 3 - 1 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เบเลเนนส์(ยู 17) | 1 - 3 | เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสปินโญ ยู17 | 1 - 2 | ซัลเกียรอส ยู17 | 0-0 |
17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) | 4 - 1 | ฟาตีมา(ยู17) | 0-0 |
22:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) | 1 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | โควา พีดาเด้(U17) | 5 - 3 | ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) | 2 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | ซูก 94 | 2 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0 - 1 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 2 - 0 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | 1-0 |
18:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1 - 1 | อูลเลเรดส์ | 0-1 |
18:00 | ออนซาล่า บีเค | 2 - 1 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 2-0 |
19:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 2 - 3 | สควิลเจโบ เอสเค | 1-1 |
19:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 0 - 2 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-1 |
19:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 5 - 1 | วาร์มโบลเอฟซี | 1-1 |
19:00 | บีเค โอลิมปิค | 1 - 1 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 0-1 |
20:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2 - 3 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 1-0 |
20:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 4 - 1 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 2-0 |
20:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 1 - 4 | อันเจเรด บีเค | 0-1 |
20:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 1 - 0 | เอฟบีเค บอลข่าน | 0-0 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 2 - 4 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 0-4 |
21:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 1 - 2 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-1 |
21:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 2 - 2 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2-0 |
21:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 2 - 1 | เอสโลฟ บีเค | 1-1 |
22:59 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 2 - 0 | สเมดบี้ เอไอเอส | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 3 - 0 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 2-0 |
15:00 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 2 - 3 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
04:00 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 1 - 0 | นานี เลียน | 0-0 |
06:05 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 3 - 0 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 2-0 |
07:00 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 2 - 0 | เอฟซี โมทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0 - 4 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 0-1 |
12:15 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 0-1 |
16:00 | แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) | 0 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 5 - 1 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
01:10 | มอเตอร์ ซิตี้ เอฟซี (ญ) | 0 - 7 | คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) | 0-4 |
02:00 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) | 0 - 3 | เอฟซี ไพรด์ (ญ) | 0-1 |
03:05 | โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) | 3 - 2 | ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
01:00 | ซานเปโดร | 1 - 1 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 4 - 1 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:40 | ชิทิพายูไนเต็ด | 0 - 0 | คารองกายูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:30 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | รอ | โทรอนโต อวาบา |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 2 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | ปราโต้ | 1 - 3 | ฟอร์ลิ | 0-0 |
21:00 | เมสสิน่า | 2 - 1 | คาสโตรวิลลารี่ | 0-0 |
21:00 | เอเอสออสเตียแมร์ | 2 - 2 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 1-0 |
21:00 | เอเอสดี แคนนาร่า | 2 - 2 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-2 |
21:00 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0 - 1 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 0-1 |
21:00 | เอเอสดี มูราเวรา | 0 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
21:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 4 - 1 | นาร์โด | 1-0 |
21:00 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 2 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1-1 |
21:00 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 3 - 3 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
14:30 | หว่านไจ๋ | 1 - 0 | เกาลูน ซิตี้ | 0-0 |
14:30 | ฟลาเวอร์ | 1 - 4 | ตวนมุน เอสเอ | 0-0 |
16:00 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 5 - 0 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ฟู มูน เอฟซี | 1 - 2 | เซา โฮเซ เอพี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 4 - 3 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:45 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 2 - 0 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 2-0 |
10:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 2 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | โพรลีนเอฟซี | 3 - 1 | วอเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 3 - 2 | คัวคาเอีย ซีอี | 1-1 |
01:00 | มาดูเดดา | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
01:00 | ซานโต อังเดร | 0 - 1 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 0-1 |
01:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 3 - 0 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 3-0 |
02:00 | คาเซียส อาร์เอส | 5 - 1 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 1-0 |
02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
02:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4 - 0 | ซูซา พีบี | 1-0 |
02:00 | ยาปิรันก้า เอพี | 2 - 1 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 1-0 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 0 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-0 |
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 3 - 3 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 2 - 0 | บิลเบา(ยู19) | 0-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 2 - 1 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 1-1 |
00:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 2 - 1 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0 - 3 | บราก้า(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:15 | นอร์ธ สตาร์ | 2 - 3 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0-3 |
14:30 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 1 - 8 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 0-4 |
15:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 3 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | เอสวีเอสเทรลล่า | 0 - 5 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
21:00 | โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) | 3 - 2 | ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 0 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 3 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | โรดอส เอฟซี | 1 - 2 | อาลีซอส | 0-1 |
21:00 | คาลามาต้า เอโอ | 1 - 0 | คาลิเทีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เอสโตเนีย (ญ)(N) | 4 - 1 | ลัตเวีย (ญ) | 4-0 |
18:00 | ลิธัวเนีย (ญ) | 2 - 0 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 9 - 1 | แม็คเคย์ (ยู 20) | 6-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | เอฟบีซี เมลการ์(N) | 1 - 2 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-1 |