ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1 - 0 | อันเดอร์เลชท์ | 0-0 |
23:30 | คลับบรูซ | 1 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
20:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 2 - 1 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-1 |
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 3 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-0 |
20:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 3 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-1 |
20:30 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 4 - 0 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 3-0 |
20:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 2 | เนิร์นแบร์ก | 1-1 |
20:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1 - 2 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-1 |
20:30 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 3 | ดาร์มสตัดท์ | 1-0 |
20:30 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 3 - 0 | ซังค์ เพาลี | 2-0 |
20:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 1 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | อองเช่ร์ | 1 - 2 | ลีลล์ | 0-2 |
02:00 | แบรสต์ | 0 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-1 |
02:00 | ล็องส์ | 0 - 0 | โมนาโก | 0-0 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 2 - 3 | นีซ | 2-1 |
02:00 | เม็ตซ์ | 1 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
02:00 | น็องต์ | 1 - 2 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-1 |
02:00 | แร็งส์ | 1 - 2 | บอร์กโดซ์ | 1-1 |
02:00 | แรนส์ | 2 - 0 | นีมส์ | 1-0 |
02:00 | แซงต์ เอเตียน | 0 - 1 | ดิฌง | 0-1 |
02:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 1 | ลอริยองต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0 - 3 | เอฟซี ฮาก้า | 0-0 |
22:30 | เอซี โอลู | 1 - 2 | เฮดไอเอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | กวางจู เอฟซี | 3 - 4 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-1 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 1 - 0 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี โซล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2 - 0 | อูเทร็คท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:59 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 2 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1 - 3 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1-1 |
09:40 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 2 - 1 | โคโลราโด ราปิดส์ | 2-0 |
03:55 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 1 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:20 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 2 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | คัลมาร์ | 2 - 1 | ฮัมมาร์บี้ | 1-1 |
20:00 | ฮาล์มสตัด | 0 - 0 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0-0 |
22:30 | เยอร์การ์เด้น | 0 - 0 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 0-0 |
22:30 | ฮัคเค่น | 3 - 1 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
23:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
02:00 | เซบีย่า | 1 - 0 | อลาเบส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:15 | มายอร์ก้า | 2 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-1 |
23:15 | เอสปันญ่อล | 1 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | อินเตอร์ มิลาน | 5 - 1 | อูดิเนเซ่ | 2-0 |
01:45 | อตาลันต้า | 0 - 2 | เอซี มิลาน | 0-1 |
01:45 | โบโลญญ่า | 1 - 4 | ยูเวนตุส | 0-3 |
01:45 | นาโปลี | 1 - 1 | เวโรน่า | 0-0 |
01:45 | ซัสเซาโล่ | 2 - 0 | ลาซิโอ | 1-0 |
01:45 | สเปเซีย | 2 - 2 | เอเอส โรม่า | 2-0 |
01:45 | โตริโน่ | 1 - 1 | เบเนเวนโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | มอร์แคมบ์ | 1 - 1 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1-0 |
00:30 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 4 - 2 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
22:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
22:00 | แอสตัน วิลล่า | 2 - 1 | เชลซี | 1-0 |
22:00 | ฟูแล่ม | 0 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 4 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-1 |
22:00 | อาร์เซน่อล | 2 - 0 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
22:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 3 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 2-0 |
22:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 2-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เบิร์นลี่ย์ | 1-0 |
22:00 | ลิเวอร์พูล | 2 - 0 | คริสตัล พาเลซ | 1-0 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 5 - 0 | เอฟเวอร์ตัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:15 | ชิตตาเดลล่า | 0 - 1 | เอซี เวนิช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
02:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า(N) | 2 - 0 | เบนฟิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 2 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส | 1-0 |
01:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 3 - 2 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-1 |
01:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 3 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | จีเอไอเอส | 0 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 0-1 |
18:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1 - 2 | ไอเค บราเก้ | 0-1 |
19:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2 - 1 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 2-0 |
20:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0 - 3 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | โฮโบร | 0 - 2 | เวนด์ซีเซล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0 - 4 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-2 |
22:00 | กราเซอร์ เอเค | 1 - 0 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-0 |
22:00 | เอสวี ฮอร์น | 3 - 0 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2-0 |
22:00 | ลาฟนิทซ์ | 4 - 4 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-2 |
22:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) | 1 - 1 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-1 |
22:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 2 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:30 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 5 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 1-0 |
00:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
18:15 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0 - 1 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 2 | สปาร์ตาปราก | 1-1 |
22:00 | เบอโน่ | 4 - 1 | โอปาว่า | 2-0 |
22:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0 - 1 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
22:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก | 1-1 |
22:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2 - 0 | เทปลิเซ่ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 4 - 0 | บานิค ออสตราว่า | 1-0 |
22:00 | ไพรบราม | 0 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ | 0-1 |
22:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 0 - 3 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
22:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:10 | พูอีบลา | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | โปร เวอร์เซลลี่ | 2 - 1 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-1 |
22:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0 - 1 | โมเดน่า | 0-1 |
22:30 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 0 | บารี | 0-0 |
22:30 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 1 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 0-0 |
22:30 | ปาแลร์โม่ | 1 - 0 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
18:45 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 13 - 0 | โอยามะ เอสซี | 6-0 |
11:00 | มหาวิทยาลัยฟุกุโอกะ | 1 - 1 | โอกินาวะ เอสวี | 1-0 |
11:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เอ็มดี นางาซากิ | 1-0 |
11:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 8 - 0 | มหาวิทยาลัยโฮกุริคุ | 2-0 |
11:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 2 - 1 | เอฟซี คาริยา | 1-1 |
12:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
02:00 | เซาเปาโล | 2 - 0 | พัลไมรัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
16:30 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1 - 2 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-1 |
22:30 | ยาโร | 1 - 1 | วีพีเอส วาซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1 - 0 | เอฟเค วัลเมียรา | 1-0 |
20:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 3 - 1 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ยูเมีย เอฟซี | 2 - 1 | อัสซีริสก้า | 0-1 |
20:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 1 - 1 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 1-0 |
20:30 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1 - 3 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0 - 0 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0-0 |
00:05 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
00:10 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1 - 1 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1 - 0 | ทอร์ค | 0-0 |
01:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1 - 3 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-2 |
03:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0 - 0 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) | 0 - 1 | สปอร์ต บอยส์ | 0-0 |
03:30 | อคาเดเมีย กันโตเลา(N) | 2 - 2 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1-0 |
03:30 | เอฟบีซี เมลการ์(N) | 3 - 0 | เซียนเซียโน่ | 3-0 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) | 0 - 0 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-0 |
03:30 | เดป.ซาน มาร์ติน(N) | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1-1 |
22:59 | เอเอสซี จาราฟ | 2 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 1-1 |
22:59 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 4 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 4-0 |
22:59 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 1 | สฟาเคซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1 - 0 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
15:10 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 0 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 1-0 |
12:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 3 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1-1 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
12:05 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 1-1 |
12:05 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-1 |
12:10 | โทชิกิ เอสซี | 3 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-0 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 2 | จูบิโล อิวาตะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:00 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 1 - 5 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1-1 |
01:00 | อัล ทาวอน | 0 - 1 | อัล ฮิลาล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | คิดชี | 2 - 0 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 1-0 |
19:00 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี | 1 - 5 | ลีแมน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | เอฟยูเอส ราบัท | 2 - 1 | เฟร์ ราเบท | 2-0 |
01:15 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า(N) | 3 - 4 | เอ็มซีโอ อุจดา | 2-1 |
03:30 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน(N) | 1 - 0 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 3 - 0 | พาริซอน บาดิจอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 2 - 0 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 3 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
22:00 | เอฟเค ครูปา | 3 - 0 | โอลิมปิก ซาราเยโว | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 1 - 0 | มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ | 1-0 |
22:00 | เอฟเค เวเลซ | 2 - 0 | สโลโบดา | 0-0 |
22:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 4 - 2 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-1 |
04:45 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 4 - 1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2-1 |
07:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0 - 1 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 3 - 1 | ซิมบรู ชิซินู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ยาราคูยานอส | 0 - 1 | อารากัว เอฟซี | 0-1 |
06:15 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 3 - 2 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เมไลพิลล่า(N) | 1 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-1 |
02:00 | ฮัวชิปาโต้ | 0 - 2 | โคโล โคโล่ | 0-1 |
07:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 0 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 3 - 1 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:10 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 0 - 4 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-1 |
18:30 | เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) | 2 - 3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-2 |
18:30 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 4 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 4-1 |
18:30 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0 - 2 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-0 |
18:30 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 2 - 3 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-2 |
18:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0 - 2 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 1 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-1 |
20:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 0 - 0 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 1 - 0 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | มัลโม่ (ยู 21) | รอ | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:10 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1 - 0 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1-0 |
09:40 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 5 - 1 | ลาส เวกัส ไลท์ | 2-1 |
01:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2 - 2 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 2-0 |
02:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 2 - 2 | เมมฟิส 901 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
16:50 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 3 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 1 - 4 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0-1 |
12:00 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 1 - 4 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 3 - 0 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1-0 |
11:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 3 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เซตีซู | 2 - 0 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-0 |
22:00 | อัคโตเบ | 0 - 2 | เอฟเค อรีส | 0-1 |
22:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1 - 1 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
13:00 | อูฟา (เยาวชน) | 2 - 2 | อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | 2-1 |
17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 4 - 1 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 3-0 |
18:25 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 0 - 0 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 0 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 2 - 0 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 2-0 |
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 3 - 2 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 3 - 3 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-1 |
17:15 | โคโรน่า (เยาวชน) | 2 - 4 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ซีดี ฟาส | 0 - 1 | ซานต้า เทคล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:00 | ซูดูว่า | 1 - 0 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-0 |
22:00 | เลียตาว่า โจนาว่า | 1 - 2 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2 - 1 | ดินาโม บาตูมี | 1-1 |
23:30 | ดีลา กอริ | 2 - 0 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
19:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 3 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1-0 |
19:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 1 - 0 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:10 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 5 - 2 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
02:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 2 - 0 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 2-0 |
04:30 | เดลฟินเอสซี | 1 - 1 | แอลดียู กีโต้ | 1-1 |
07:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 4 - 0 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:59 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
05:00 | เปอร์โต มอนต์ | 2 - 2 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
10:00 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 1 - 5 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 0-4 |
12:05 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 2 - 2 | รอคเดลซิตี้ซัน | 2-0 |
12:10 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 1 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 1 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 1-1 |
10:05 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 0 - 1 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 1 | ชางวอนซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
22:59 | บาเต้ โบริซอฟ(N) | 2 - 1 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:10 | เมาท์ กราเวท | 2 - 2 | อัลบานี ครีก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 3 - 2 | บิวาโกะ ชิงะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
22:59 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
05:10 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:30 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0 - 2 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
11:30 | ตรินิแดดและโตเบโก (ฟุตบอลชายหาด) | รอ | หมู่เกาะเติร์กและไคคอส (ฟุตบอลชายหาด) | |
22:00 | อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 7 | โมซัมบิก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
23:15 | โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 1 | เซเชลส์(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
03:00 | เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 5 | กัวเตมาลา(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
04:30 | สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 6 | เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
21:30 | เซนต์ จูเลีย | 1 - 0 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-0 |
21:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 1 - 3 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | โจโม คอสมอส | 0-0 |
20:00 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0-0 |
20:00 | รีล คิงส์ | 1 - 1 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0-0 |
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 4 - 0 | สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
21:45 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 3 - 3 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 0 - 1 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0-0 |
23:30 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 1 - 0 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1-0 |
00:30 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1 - 6 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 3 - 3 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 2-2 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
22:00 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เคโน พิลเลร์ส | 1-1 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1 - 0 | โลบี สตาร์ส | 1-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 4 - 1 | วิคกิ ทัวร์ริส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
15:15 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 1 - 1 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 0-0 |
16:30 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 2 - 1 | กัลโลเวรา | 1-1 |
16:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | 1 - 0 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 0-0 |
17:00 | ซีดี การีนา | 0 - 1 | ซีดี คาเบเซนเซ | 0-0 |
17:00 | ลาปาลมา | 1 - 0 | ยูบี เลบริจาน่า | 0-0 |
17:00 | เซบีย่า ซี | 1 - 1 | อัลกอสซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ซีดี ซารีเนนา | 0 - 0 | ยูดี ฟราก้า | 0-0 |
17:00 | คลับ เซียโร | 3 - 3 | ซีดี พราวิอาโน | 0-1 |
17:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 4 - 2 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 1-0 |
17:00 | อัลเมเรีย บี | 2 - 1 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | เอดี เซวตา | 3 - 3 | ซีดี เตรรา | 1-0 |
17:15 | อัลฮัวริโน | 3 - 2 | ยูดี มาราเซน่า | 0-0 |
17:30 | เตเนริเฟ่ 2 | 4 - 0 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 2 - 0 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-0 |
21:30 | ออร์ฟาโร | 2 - 0 | ซีดี วาเรีย | 1-0 |
22:00 | เอล ซาน มาร์ติน | 0 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 0-0 |
22:00 | ซีอี เอสปอร์เลส | 1 - 3 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0-0 |
22:00 | เอดี อัลมูร์เดวา | 3 - 5 | ซีดี คารินเยนา | 2-1 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 1 - 0 | ซีดี อัลกูไนโน | 0-0 |
22:59 | มายอร์ก้า 2 | 0 - 2 | ซีดี มานาคอร์ | 0-1 |
22:59 | ซานตันยี | 1 - 0 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-0 |
22:59 | เครวิลเลนเต้ | 0 - 2 | อะเซโร | 0-1 |
22:59 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 1 - 2 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 0-1 |
00:00 | ซีดี เอล ปาโล | 2 - 3 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-3 |
01:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 0 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | คลับ แซลมี | 1 - 0 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | วิลา โนวา | 1 - 1 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 1 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
05:35 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1 - 1 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 2 - 3 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ | 2 - 3 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 1-1 |
02:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 3 - 1 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 0 | เทรเซ่ พาไรบา | 1-0 |
05:30 | ซูซา พีบี | 1 - 0 | เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
22:15 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 0 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1 - 0 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-0 |
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 3 - 1 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 3 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 0 - 1 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0-1 |
20:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 3 - 0 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 1-0 |
22:10 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 1 - 2 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 1-1 |
22:59 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 0 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
17:55 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 8 - 2 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 4-1 |
21:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 1 - 3 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
21:00 | กัซเทป (ยู 19) | 5 - 1 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:00 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1 - 3 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:45 | เอฟเค กิฟดูวอน | 4 - 2 | เอฟเค ชิกาทอย | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | เดเกอร์เนส | 2 - 1 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 1-0 |
20 | อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 0 - 0 | ฟาร์โค | - |
21:00 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 2 - 0 | บานี่ | 1-0 |
21:00 | เอล โอลิมปิก | 2 - 1 | เอล แฮมแมม | 0-0 |
19 | มาทรูห์ | 0 - 0 | อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ | - |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:30 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1 - 3 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-2 |
17:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 2 - 0 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1-0 |
17:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 3 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1-0 |
17:00 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 1 - 1 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-0 |
19:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 1 - 3 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 0-1 |
19:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 0 - 1 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 5 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 4-0 |
20:00 | เอซี มิลาน(ญ) | 2 - 2 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 1-1 |
20:00 | เอ็มโปลี (ญ) | 1 - 6 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
20:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 3 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 2 | ปูซานไอปาร์ค | 1-1 |
16:30 | เอฟซี อันยาง | 0 - 0 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 0 - 0 | มอเตรอ รูบิน | 0-0 |
20:00 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1 - 0 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-0 |
22:59 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 4 - 1 | บิโตเวีย บิโตฟ | 1-0 |
22:59 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 2 - 4 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
14:00 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 1 - 1 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | วิงยี เอฟที | 3 - 1 | โวฟูไทโป | 3-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
01:00 | ยูเครน | 1 - 1 | บาห์เรน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อิปสวิช ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (ญ) | 1 - 1 | ปอนเต้เปรต้า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | 4 - 0 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 2-0 |
17:00 | โครูโช่ เอฟซี | 3 - 2 | ซีดี โควาดอนก้า | 1-2 |
17:00 | ปอนเตเบดรา | 3 - 0 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 4 - 1 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 2-0 |
17:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1 - 2 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1-0 |
17:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 3 - 3 | เอร์กูเลส | 1-0 |
17:00 | เยย์ดา | 1 - 1 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-0 |
17:00 | ยูอี โอลอต | 1 - 1 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 1-1 |
17:00 | เออี พรัท | 1 - 0 | โอริฮูร่า | 1-0 |
17:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 3 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 3-0 |
17:00 | คลับ มาริโน่ | 1 - 1 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-0 |
17:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 0 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
17:00 | เกตาเฟ่ บี | 1 - 0 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ลาส โรซัส | 2 - 2 | ยูดี เมลิลล่า | 0-2 |
22:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 1 - 1 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-1 |
01:00 | บูร์โกส ซีเอฟ(N) | 0 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 2 - 1 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2-0 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 1 - 3 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
21:00 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 1 - 0 | เอฟซี วาจากอสกิ | 0-0 |
21:00 | จีวาคีล่า เจเค | 4 - 0 | วีไอเอฟเค | 2-0 |
22:30 | พีเอส เคมิ คิงส์ | 0 - 5 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 0-2 |
22:30 | นาร์เปส คราฟท์ | 4 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | รอ | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) | |
17:00 | ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) | 1 - 1 | โควา พีดาเด้(U17) | 0-0 |
17:00 | เบาวิสต้า(ยู 17) | 2 - 4 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ปาโดนเซ่(ยู 17) | 2 - 2 | เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสปินโญ ยู17 | 7 - 0 | เรกัว ยู17 | 0-0 |
17:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) | 1 - 1 | ฟาตีมา(ยู17) | 0-0 |
17:00 | เบเลเนนส์(ยู 17) | 0 - 3 | เบนฟิก้า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | 1 - 0 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
17:30 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1 - 0 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-0 |
22:30 | คราอิโอว่า | 0 - 0 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 0-0 |
22:30 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 2 - 2 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:00 | โมสส์ | รอ | ไอสโวล์ด TF | |
22:00 | บราท์เวก | รอ | คองสวิงเกอร์ | |
22:00 | เซนจา | รอ | อัลต้า | |
22:00 | ทรอมส์ดาเลน | รอ | โฟรย่า FK | |
22:00 | โฮดด์ | รอ | ควิด ฮอลเด้น | |
22:00 | แบรัมเอสเค | รอ | โฟลโร | |
22:00 | วาเลเรนก้า บี | รอ | อัสเคอร์ |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 1 - 3 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-3 |
17:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0 - 1 | คาชานก้า มอสโก | 0-0 |
18:00 | ซนามย่า ทรูด้า | 3 - 0 | เอฟเค ชิต้า | 1-0 |
19:00 | เชลยาบินสค์ | 3 - 1 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 3-0 |
20:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 1 - 2 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-2 |
20:00 | ดินาโม มอสโก บี | 1 - 0 | เอฟซี มูรอม | 1-0 |
20:00 | โดลโกพรูดนี่ | 1 - 1 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0-1 |
20:00 | เอฟเค โคลอมนา | 3 - 0 | ซแวซด้า เออคุตสค์ | 0-0 |
21:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 5 - 0 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 3-0 |
21:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0 - 0 | ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 3 - 0 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 2-0 |
11:30 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0 - 6 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 2 - 2 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 1-1 |
19:00 | เคซีบี(N) | 3 - 0 | บานดาริ | 2-0 |
20:00 | ทัสเคอร์ | รอ | กอร์ มาเฮีย |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 2 - 1 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:00 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) | 0 - 2 | ออลบานี ครีก สำรอง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | เอเอส คิกาลี | 3 - 1 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
11:55 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 4 - 0 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0-0 |
12:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 2 - 4 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 1-1 |
12:00 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เอซี คาริน่า (ญ) | 3 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 0 - 0 | ซานเปโดร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 1 - 1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) | 1 - 0 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 2 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 0 - 1 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
22:59 | เคชเคเมติ ทีอี | 1 - 2 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 | 2 - 2 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 1-1 |
22:30 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 2 - 2 | เอ็นเค โอปาติยา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 4 - 5 | เลคนาโน | 1-1 |
21:00 | เมซโซลาร่า | 1 - 1 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-1 |
21:00 | จะชนะ ทารันโต้ [89%] | 1 - 0 | [63%] ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
21:00 | นาร์โด | 4 - 2 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 2-0 |
21:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0 - 1 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0-1 |
21:00 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 1 - 1 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1-1 |
21:00 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0 - 0 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 0 | ปอติซี 1906 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | มูทัล เอฟซี | 3 - 2 | ตวนมุน เอสเอ | 3-0 |
12:30 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 3 - 0 | หว่านไจ๋ | 2-0 |
14:30 | กุ๊นถอง | 2 - 0 | ฟู มูน เอฟซี | 1-0 |
15:45 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 2 - 3 | เซา โฮเซ เอพี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) | 3 - 3 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | 3-1 |
15:00 | เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) | 2 - 0 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | กอนโดมาร์ | 1 - 0 | ซานโจเนนเซ่ | 1-0 |
20:00 | คัลดัส | 1 - 1 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 0-0 |
20:00 | โลวเรส | 1 - 1 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 1-0 |
22:00 | แอนาเดีย | 3 - 1 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1-1 |
00:00 | มิรานเดลา | 0 - 2 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 0-0 |
00:00 | เฟฟ | 0 - 1 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 0 - 4 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เออีเอล ลาริซา(ยู19) | 0 - 2 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:30 | รูกินโซ เอฟซี | 1 - 0 | วิทาโล | 0-0 |
20:00 | บีเอส ไดนามิค | 1 - 0 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 0-0 |
21:00 | อินเตอร์ สตาร์ | 0 - 3 | มูซอนกาติ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:50 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 0 - 0 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 1 - 0 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 4 - 0 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | มาริติโม่(ญ) | 4 - 0 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 2 - 1 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) | 0-0 |
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 0 - 2 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 4 - 0 | เจียนนิน่า(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ปากาเนเซ่ (ยู 19) | 1 - 0 | คาเซอร์ตาน่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เวียดนาม (ฟุตซอล)(N) | 0 - 0 | เลบานอน(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | โอซาซูนา (ยู 19) | 2 - 2 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 2 - 0 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | ชาทิน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 2 - 1 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 7 - 1 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:10 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 1 - 3 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เอซีเอส เคซาร์ | 1 - 1 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 1 - 2 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 1-1 |
13:15 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0 - 2 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 0-0 |
13:20 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 3 - 0 | บริสแบน วูลฟ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | เอสวีดาโคตา | 2 - 1 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 1-0 |
07:00 | เอสวี ลา ฟาม่า | 2 - 1 | เอสวีคาราเวล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 2 - 1 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เปียริกอส | 0 - 2 | เอโอ คาวาลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0 - 5 | โปชอน เอฟซี | 0-0 |
13:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0 - 1 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 3 - 0 | ปิซา(ยู 19) | 2-0 |