ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
20:00 | โบคา จูเนียร์ส | 1 - 0 | ลานุส | 0-0 |
22:10 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
22:10 | อินดิเพนเดนเต้ | 0 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-1 |
00:20 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1-0 |
00:20 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 1 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-0 |
02:30 | บานฟิลด์ | 1 - 0 | ริเวอร์เพลท | 0-0 |
04:40 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1 - 3 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-1 |
04:40 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 0 | ราซิ่ง คลับ | 0-0 |
07:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 3 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เคเอเอ เกนท์ | 2 - 2 | เมเชเลน | 0-2 |
23:30 | คลับบรูซ | 2 - 2 | อันเดอร์เลชท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 2 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-0 |
21:00 | แรนเดอร์ส | 4 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | มิดทิลแลนด์ | 3 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค คิมกี้ | 1 - 0 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-0 |
20:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 2 - 0 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 0-0 |
22:59 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 6 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | บอร์กโดซ์ | 1 - 0 | แรนส์ | 1-0 |
20:00 | แบรสต์ | 1 - 4 | น็องต์ | 0-2 |
20:00 | ดิฌง | 1 - 5 | เม็ตซ์ | 0-2 |
20:00 | ลอริยองต์ | 2 - 0 | อองเช่ร์ | 1-0 |
20:00 | นีมส์ | 2 - 2 | แร็งส์ | 0-1 |
22:05 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1 - 2 | แซงต์ เอเตียน | 1-1 |
02:00 | โมนาโก | 2 - 3 | โอลิมปิก ลียง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | คูพีเอส | 0 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 1 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
14:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 1 - 0 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | เอดีโอ เดน ฮาก | 3 - 2 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2-1 |
19:30 | โกรนิงเก้น | 1 - 2 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-1 |
19:30 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 4 - 0 | เอ็มเมน | 1-0 |
21:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 2 - 2 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
19:30 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 5 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
10:00 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 4 - 1 | ดีซี ยูไนเต็ด | 3-1 |
00:00 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 1 - 0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮาล์มสตัด | 1 - 1 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1-0 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1 - 2 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-1 |
20:00 | โอเรโบร | 0 - 3 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-1 |
22:30 | เอไอเค โซลน่า | 1 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
21:00 | เซอร์เวตต์ | 2 - 1 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซิยง | 1 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซูริค | 3 - 0 | ลูกาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4 - 1 | เซลติก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | อันตัลยาสปอร์ | 2 - 3 | กัซเทป | 1-1 |
20:00 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-0 |
20:00 | คอนยาสปอร์ | 5 - 1 | คารากูมรัค | 1-1 |
00:30 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0 - 2 | กาลาตาซาราย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 1 | เรอัล เบติส | 0-0 |
21:15 | บียาร์เรอัล | 1 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
23:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 1 | คาดิส | 0-1 |
02:00 | บาเลนเซีย | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
21:00 | เอสปันญ่อล | 3 - 0 | มาลาก้า | 2-0 |
23:15 | คาสเตลล่อน | 0 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
23:15 | เลกาเนส | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
01:30 | ลาส พัลมาส | 2 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | ลาซิโอ | 4 - 3 | เจนัว | 2-0 |
20:00 | โบโลญญ่า | 3 - 3 | ฟิออเรนติน่า | 1-1 |
20:00 | นาโปลี | 1 - 1 | กาญารี่ | 1-0 |
20:00 | ซัสเซาโล่ | 1 - 1 | อตาลันต้า | 0-1 |
22:59 | อูดิเนเซ่ | 1 - 2 | ยูเวนตุส | 1-0 |
01:45 | ซามพ์โดเรีย | 2 - 0 | เอเอส โรม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
20:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0 - 2 | อาร์เซน่อล | 0-1 |
01:15 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 4 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 2 - 1 | ลีลล์สตรอม | 1-0 |
19:00 | ซองน์ดาล | 3 - 4 | รัวฟอส | 1-0 |
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1 - 6 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1-4 |
20:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3 - 1 | ลิน (ญ) | 2-0 |
20:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 0 | ออด เกรนแลนด์ | 0-0 |
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1 - 1 | ซานเดฟยอร์ด | 0-0 |
20:00 | สตาเบ็ค | 2 - 1 | ฮามคาม | 1-1 |
20:30 | โมลด์ | 1 - 1 | โบโด กลิมท์ | 0-1 |
21:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1 - 2 | เอสเค บรานน์ | 0-0 |
21:00 | วาเลเรนก้า | 3 - 4 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-2 |
21:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0 - 4 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-4 |
21:00 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 2 - 1 | โรเซนบอร์ก | 1-1 |
21:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 0 | สตรอมเมน | 0-0 |
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค | 4 - 0 | เฮาเกซุนด์ | 1-0 |
16:27 | โรอาร์ (ญ) | 3 - 4 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 1 - 1 | ซานตง ไท่ซาน | 1-1 |
19:00 | กว่างโจว เอฟซี | 2 - 0 | เซินเจิ้น เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
21:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) | 2 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 1 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 0-1 |
21:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1 - 0 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 1 - 2 | เอฟซี ลวีฟ | 1-1 |
23:30 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(N) | 0 - 3 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | ดราว่า | 3 - 2 | เอ็นดี เบลตินซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1 - 0 | ไอเค บราเก้ | 0-0 |
20:00 | เฮลซิงบอร์ก | 1 - 0 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:30 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1 - 2 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-2 |
20:00 | ซีเอส โวลุนทารี | 0 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-1 |
22:30 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-0 |
01:00 | เอฟซีคลินเซนิ | 1 - 0 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เฟรเดอริเซีย | 0 - 1 | ซิลเคบอร์ก | 0-1 |
20:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 1 | โฮโบร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 2 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 3 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 2 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-1 |
00:05 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 1 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 0 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-1 |
20:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 3 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-1 |
20:00 | เทปลิเซ่ | 0 - 0 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-0 |
22:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 2 - 2 | สปาร์ตาปราก | 1-0 |
00:30 | สลาเวีย ปราก | 5 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | มอนเทอร์เรย์ | 1 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1-0 |
07:05 | ซานโตส ลากูน่า | 0 - 0 | พูอีบลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | เชเซน่า | 3 - 1 | อาเรสโซ่ | 2-0 |
20:00 | เฟอรัลพิซาโล | 0 - 2 | เปรูจา | 0-1 |
20:00 | กุบบิโอ | 2 - 1 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1-0 |
20:00 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 3 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 1-0 |
20:00 | ปาโดวา | 1 - 0 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-0 |
20:00 | ราเวนน่า | 2 - 1 | คาร์ปิ | 0-0 |
20:00 | ตริเอสติน่า | 1 - 1 | มานโตวา | 0-1 |
20:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 3 - 3 | โมเดน่า | 1-2 |
20:00 | วิส เปซาโร | 1 - 3 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-2 |
22:30 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
22:30 | คาร์ราเรเซ่ | 0 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-0 |
22:30 | เจียน่า เออมินิโอ | 2 - 0 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
22:30 | กรอสเซโต้ | 2 - 0 | โอลเบีย | 1-0 |
22:30 | เลชโก้ | 1 - 2 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-2 |
22:30 | ลิวอร์โน่ | 0 - 2 | โปรเซดโต้ | 0-0 |
22:30 | โนวาร่า | 0 - 5 | โคโม | 0-1 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 3 - 2 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-2 |
22:30 | ปอนเทเดร่า | 5 - 1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 4-1 |
22:30 | เรนาเต้ เอซี | 1 - 0 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
01:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1 - 1 | ปากาเนเซ่ | 1-1 |
01:30 | คาตันซาโร่ | 2 - 2 | เอซี โมโนโปลี | 1-1 |
01:30 | คาเวเซ่ | 1 - 1 | อเวลลิโน่ | 0-1 |
01:30 | เตราโม่ | 2 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 2-0 |
01:30 | แตร์นาน่า | 3 - 4 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-1 |
01:30 | วิโบเนเซ่ | 1 - 1 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
01:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 3 | ปาแลร์โม่ | 1-2 |
01:30 | ฟอกเจีย | 2 - 2 | คาตาเนีย | 2-1 |
01:30 | บารี | 2 - 1 | บิสเซลเย 1913 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:15 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 0-1 |
20:00 | วิเซล่า | 1 - 1 | เฟยเรนเซ่ | 1-1 |
22:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 0 | ไลซอส | 0-0 |
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 0 - 0 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-0 |
02:00 | เปนาฟิลด์ | 0 - 0 | เอสโตริล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เบรย์ดาบลิค | 0 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0-2 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 1 - 0 | เคฟลาวิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-0 |
06:00 | ซานโต อังเดร(N) | 0 - 1 | พัลไมรัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
02:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-0 |
04:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0 - 4 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 1 | เทบีย์ไอเอส | 0-1 |
19:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 0 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1-0 |
21:00 | อัสซีริสก้า | 1 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-2 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 1 - 4 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 3 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-2 |
17:40 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3 - 0 | ออดราออปอเล | 1-0 |
17:40 | โกลนิค เลชน่า | 3 - 3 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1-2 |
00:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0 - 1 | จีเคเอส ทิคี | 0-1 |
00:10 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1 - 0 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-0 |
17:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
17:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 0 | ทอม ทอมสค์ | 0-0 |
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1 - 1 | เชอตาโนโว มอสโก | 0-1 |
18:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 - 2 | เฟเคิล | 0-2 |
20:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 2 - 1 | เออทิช 1946ออมส์ | 1-1 |
20:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0 - 1 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-1 |
20:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 4 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 1-0 |
20:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
20:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2 - 0 | เวเลส | 2-0 |
00:00 | บัลติก้า | 2 - 0 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 2 - 1 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
21:00 | กรินดาวิค | 3 - 0 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 2 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
01:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
03:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2 - 2 | ลา อีคูดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 - 0 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-0 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
13:05 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 2 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 2 - 1 | เลเวส (ญ) | 1-0 |
20:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 7 - 1 | โคเวนทรี (ญ) | 4-1 |
20:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 4 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 3-0 |
20:15 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอนพ์พี | 2 - 0 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-0 |
02:30 | ซามาเล็ค | 1 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 3 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | ซาฮับ เอสซี | 2 - 2 | อัล จาซีรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 1 - 4 | ลีแมน | 1-1 |
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0 - 1 | ไทจง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
21:00 | เคเอส คาสตริโอติ | 0 - 2 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:15 | ซาบาห์ | 2 - 1 | เปรัค | 0-1 |
21:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1 - 2 | เซลังกอร์ พีบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0 - 1 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
21:00 | ตรังกานู บี | 4 - 1 | กลันตันยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 4 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1-0 |
05:00 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า(N) | 1 - 1 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
05:00 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน(N) | 1 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | ไคตัน | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | สฟาเคซี | 0 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 0 - 3 | สลาโว วีเซลัด | 0-0 |
15:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 3 - 0 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 2-0 |
22:00 | พาริซอน บาดิจอฟ | 3 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 2 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2 - 0 | โซล เดอ อเมริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ยาราคูยานอส(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-2 |
07:30 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 4 - 1 | อารากัว เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-0 |
02:30 | ฮัวชิปาโต้ | 0 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
05:00 | เมไลพิลล่า(N) | 2 - 0 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 0 | เบลกราโน่ | 1-0 |
01:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 3 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1-0 |
01:30 | ซาน เทลโม่ | 1 - 1 | ออล บอยส์ | 0-1 |
01:30 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย(N) | 1 - 2 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-1 |
02:30 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0 - 2 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:05 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 3 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1 - 2 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-0 |
20:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:40 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 5 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 3 - 1 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 3 - 0 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
11:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 0 - 3 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 0 - 2 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | อัคโตเบ | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-2 |
19:00 | เอฟเค อะตีราอู | 2 - 1 | เอฟเค คัสไป | 2-1 |
20:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 3 - 0 | เอฟเค ทารัซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 3 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 1-0 |
21:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0 - 4 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 3 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0 - 3 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 3 - 1 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 3 - 1 | แอตเซลล่า | 2-0 |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0 - 5 | จิวเนสเซ่ | 0-3 |
21:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 3 - 1 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
17:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 2 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2-1 |
18:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 4 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 2 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 2 - 2 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 0-1 |
21:00 | อีบีสเทิลมูล | 0 - 3 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-2 |
22:00 | 07 Vestur Sorvagur | 0 - 5 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:05 | ซีดี วิด้า | 1 - 1 | ซีดี โมตากัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 1 | โคบาน อิมเพเรียล | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2 - 2 | กัวสตาโตยา | 1-1 |
00:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 0 - 1 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 0-1 |
00:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0 - 3 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รีล โปโตซี่ | 1 - 2 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1-1 |
02:00 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 3 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1 - 3 | มาชัค รูนา | 0-2 |
03:30 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 3 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-3 |
06:00 | มอนต้า เอฟซี | 2 - 1 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
07:30 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1 - 0 | เปอร์โต มอนต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:10 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 3-0 |
15:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 3 - 5 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1 - 5 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-3 |
10:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 3 - 2 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 0 | อุลซันซิติเซ่น | 1-0 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 0 | ฮวาซอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 0-1 |
17:30 | เจนัว(เยาวชน) | 0 - 0 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บินห์ดินห์ | 1 - 1 | ทัน กวางนินห์ | 1-0 |
17:00 | เอสเอชบี ดานัง | 1 - 2 | เดอะ คอง | 1-1 |
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 2 - 2 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 2-2 |
17:00 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 3 - 1 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 1-1 |
17:00 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 3 - 0 | ไฮฟอง เอฟซี | 1-0 |
17:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 3 - 2 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1-1 |
17:00 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 1 - 0 | ซงลาม เหงะอาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เดอะ เลค | 2 - 1 | เดอะ แกป บีพีแอล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:00 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 1 - 4 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:30 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 2 - 5 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 2-2 |
21:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0 - 0 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | อัล ทัดมัน | 0 - 0 | อัล ชับบับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | ฟรี สเตท สตาร์ | 3 - 4 | ทีเอส สปอร์ติง | 2-0 |
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 3 - 2 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
22:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 1 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0 - 1 | อัล คิว ซา | 0-1 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0 - 1 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1 - 1 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-1 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 1 | ซาคาชิสพาส | 0-0 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 1 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1-0 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:00 | ซีดี บาสโคเนีย | 0 - 1 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
16:30 | กัลโลเวรา | 2 - 1 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 1-0 |
16:30 | เอสดี เรวิลลา | 1 - 3 | คาสโตร | 0-1 |
16:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 2 - 0 | โฆเว่ เอสปันญอล | 1-0 |
16:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 3 - 1 | ซีดี โตรเปโซน | 3-1 |
17:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 1 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-0 |
17:00 | ยูซี เซียราส | 1 - 4 | เอล ซาน มาร์ติน | 0-1 |
17:00 | ซีดี พราวิอาโน | 1 - 0 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | อัลเมเรีย บี | 1 - 2 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1 - 4 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 0-1 |
17:00 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 4 - 2 | เจดี โซโมร์รอสโตร | 3-0 |
17:00 | กิโรน่า บี | 1 - 0 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-0 |
17:00 | โลญ่า ซีดี | 1 - 2 | อัลฮัวริโน | 0-1 |
17:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 2 - 0 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 2-0 |
17:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 0 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1 - 0 | มอสโตเรส | 1-0 |
17:00 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 3 - 1 | ซีอี เอสปอร์เลส | 1-1 |
17:15 | ยูดี มาราเซน่า | 1 - 3 | โมทริล ซีเอฟ | 0-0 |
17:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 2 - 3 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-1 |
17:30 | ซิลวา เอสดี | 1 - 2 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-2 |
17:45 | อัลบาเซเต้ 2 | 0 - 1 | โตเลโด | 0-0 |
18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 2 - 1 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1-1 |
21:15 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 4 - 0 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 1-0 |
21:30 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 1 | เซสต้าโอ | 0-0 |
22:00 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 2 - 2 | โอเรนเซ | 1-1 |
22:00 | อัลกอสซีเอฟ | 2 - 1 | โคเรีย ซีเอฟ | 0-1 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 1 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
22:00 | ซีดี วาเรีย | 1 - 3 | นาซาร่า | 1-0 |
22:00 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | ซีดี ซารีเนนา | 2 - 1 | ทามาร์ริตเตอร์ | 1-0 |
22:00 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | รอ | ยูซี คาร์เทส | |
22:00 | เตรูเอล | 0 - 1 | เบรีย | 0-0 |
22:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 1 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 1 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 0-1 |
22:30 | วิลลานูว่า ซีเอฟ | 0 - 1 | ยูดี ฟราก้า | 0-0 |
22:59 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 2 - 1 | เอซเตรมาดูรา บี | 2-1 |
22:59 | ซีดี โรด้า | 2 - 0 | เอลเดนเซ่ | 1-0 |
22:59 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-0 |
22:59 | บียาร์เรอัล ซี | 1 - 0 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0-0 |
22:59 | ยูอี ฟิกูเรส | 2 - 0 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 1-0 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 0 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0-0 |
22:59 | ซานแอนดรู | 1 - 2 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1-1 |
23:30 | ซีดี มอนติโฆ่ | รอ | คาเซเรโน่ | |
00:00 | ยูอี แซนท์ส | 2 - 1 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 1-0 |
00:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 1 - 0 | ลาปาลมา | 1-0 |
00:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 2 - 0 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | 0-0 |
01:30 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1 - 2 | อคูลัส ซีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1 - 1 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 0-0 |
05:00 | วิดาด เฟส | 0 - 2 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 0 - 3 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-1 |
01:30 | คาร์โต ซีอี | 0 - 4 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 1 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-0 |
04:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 1 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0 - 0 | โกยาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 3 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 2-0 |
02:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 2 - 1 | ซัลเกโร เอซี | 1-0 |
02:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:00 | ยูเวนตูเด้ | 1 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
05:00 | คาเซียส อาร์เอส | 1 - 2 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 2 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 2 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0 - 2 | โกลโบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 4 - 1 | เอฟเค ออร์ชา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 3 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 2 - 1 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-1 |
21:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1 - 0 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 3 - 1 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0-0 |
02:00 | อติรา เอฟซี | 2 - 0 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 0 - 8 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-4 |
20:00 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0 - 6 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-3 |
21:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 3 - 1 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 0-0 |
22:10 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 6 - 0 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
15:00 | กัซเทป (ยู 19) | 1 - 1 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 1 - 1 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) | 0-0 |
17:00 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 1 - 2 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 2 - 5 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
17:00 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 5 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 4-0 |
22:00 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 2 - 3 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0 - 0 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
19:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-1 |
20:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
20:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 3 - 2 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2-2 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 4 - 0 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 5 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) | 2 - 3 | คอร์ตูลัว | 1-1 |
03:40 | เวลเลดูปา เอฟซี | 1 - 1 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0-1 |
07:40 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 0 - 2 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3 - 0 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2-0 |
17:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 1 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1-0 |
18:30 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 2 - 1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 10 - 0 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 5-0 |
19:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 0 - 2 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 3 - 1 | บารี ( ญ ) | 0-0 |
17:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 6 - 1 | ฟลอเรนซ์(ญ) | 3-0 |
20:00 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 3 - 3 | เอ็มโปลี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
15:00 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 1 - 2 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 2 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
14:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0 - 2 | ปูซานไอปาร์ค | 0-1 |
16:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1 - 0 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
20:00 | คาสแตนฮาล พีเอ | 1 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 1-1 |
01:30 | บรากันติโน พีเอ | 0 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
01:45 | ปิกอส | 0 - 1 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 2 - 0 | ไกนาเร โตโตริ | 1-0 |
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 2 - 1 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
11:00 | มิยาซากิ | 2 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-0 |
15:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
17:00 | เอฟซี กิฟู | 0 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 0 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 0-0 |
18:00 | สเตล รุสซ์โซว(N) | 1 - 3 | มอเตรอ รูบิน | 1-0 |
18:30 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 3 - 1 | บิโตเวีย บิโตฟ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0 - 1 | ฮ่องกง เอฟซี | 0-1 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1 - 3 | ชาทิน | 1-2 |
14:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2 - 7 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 2-2 |
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 0 - 3 | ซัมซุยโป | 0-1 |
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 5 - 3 | ซิติเซ่น | 2-1 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 2 - 1 | โวฟูไทโป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | อิปสวิช ซิตี้ | 0 - 3 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 2 - 2 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1-1 |
16:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 1 | เกตาเฟ่ บี | 0-0 |
16:30 | คาดิส 2 | 0 - 1 | เรอัล มูร์เซีย | 0-1 |
16:30 | เยคราโน ดิปอติโว | 2 - 1 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1-1 |
16:30 | โอซาซูน่า บี | 1 - 2 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-1 |
17:00 | เอสดี อีเจีย | 2 - 1 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1-0 |
17:00 | ซีดี เอล อีจิโด | 2 - 0 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1-0 |
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 2 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1-0 |
17:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 3 - 0 | เอซเตรมาดูรา | 2-0 |
17:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 2 | เรอัล ยูนิโอน | 0-1 |
17:00 | ซีดี เอโบร | 3 - 1 | เอสดี ลาเรโด | 1-1 |
17:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 2 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
17:00 | ซีดี โควาดอนก้า | 0 - 3 | ปอนเตเบดรา | 0-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 2 - 2 | โครูโช่ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0 - 0 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-0 |
18:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-1 |
22:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-0 |
22:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 5 | คอร์โดบ้า | 0-4 |
22:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 2 - 0 | เมริดา เอดี | 2-0 |
22:00 | กอมโปสเตลา | 0 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0-1 |
22:00 | ซาลามังก้า | 1 - 0 | บูร์โกส ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 0 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
22:59 | ซีดี อิซาร่า | 2 - 1 | อลาเบส 2 | 2-0 |
22:59 | โอริฮูร่า | 5 - 2 | ฮอสปิตาเลย์ | 1-2 |
22:59 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 1-0 |
22:59 | อัลเจซีราส | 0 - 0 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2 - 0 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
22:59 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2 - 0 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 3 - 1 | บาดาโฮซ | 2-1 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 5 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
00:15 | อันดอร์ราซีเอฟ | 3 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 2-0 |
00:15 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0 - 1 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | น็องซี่(ยู 19) | รอ | โซโชซ์(ยู 19) | |
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | รอ | เม็ตซ์(ยู 19) | |
20:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | รอ | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) | |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | เอเวรอซ์(ยู19) | |
20:00 | ก็อง(ยู 19) | รอ | อาเมียงส์(ยู 19) | |
20:00 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | รอ | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | |
20:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
20:00 | นีมส์(ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | |
20:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | ตูลูส (ยู 19) | |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
20:00 | เลอ ม็องส์(ยู19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | เมริกนาเคส ยู19 | รอ | บอร์กโดซ์(ยู 19) | |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | รอ | ลาวาล(ยู 19) | |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | รอ | น็องต์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 5 - 0 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 3 - 1 | บรอนชอยจ์ | 1-0 |
18:00 | บีเค อวาลต้า | 2 - 2 | เอฟเค 2000 | 0-1 |
18:00 | ทิซเตด เอฟซี | 1 - 1 | บีเค เฟรม | 0-1 |
18:30 | ฮอลเบค | 2 - 4 | ดาลุ่ม | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3 - 0 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 1-0 |
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 6 - 1 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:00 | 24 Erzincanspor | 2 - 0 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-0 |
19:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 0 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
19:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0 - 1 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-1 |
19:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 4 - 1 | ซานคักเทเป เอฟเค | 2-0 |
19:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0 - 0 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0-0 |
19:00 | ซาริเยอร์ | 0 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 2 | อินโกลสปอร์ | 1-1 |
19:00 | ซองกุลดัค | 2 - 3 | โคแคลิสปอร์ | 1-1 |
19:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1 - 3 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-2 |
19:00 | โบดรุมสปอร์ | 5 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 2-0 |
19:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 3 - 2 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 3-0 |
19:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 2 - 2 | อียูบสปอร์ | 1-1 |
19:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | พาซาสปอร์ | 3 - 1 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1-0 |
19:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 2 | อลาซิกสปอร์ | 1-0 |
19:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 4 - 2 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2-1 |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 2 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 2 - 1 | เอเอ ลูเซียเนีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0 - 0 | วาเลนไทน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 1 - 2 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | รอ | โซฟาพาก้าเอฟซี | |
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | รอ | ทัสเคอร์ | |
19:00 | เวสเทิร์นสติม่า | รอ | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | |
19:00 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | รอ | บานดาริ |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:30 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 2 - 1 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซีเอ อัตลาส | 1 - 1 | เรอัล พิลาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
19:30 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
21:00 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 0-0 |
21:00 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 1 - 0 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | 2 - 1 | กอริลล่าเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:05 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 0 - 5 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 0-3 |
12:05 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 3 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 1-1 |
12:10 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 0 - 0 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | 0-0 |
12:10 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 2 - 3 | แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:59 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 0 - 0 | ยูเอสซี บัสซาม | 0-0 |
01:00 | ซานเปโดร | 1 - 0 | สปอร์ติ้งเจนัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 2 - 0 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 2-0 |
05:00 | เทาโร เอฟซี | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
10:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 3 - 2 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 2-1 |
12:15 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 3 - 4 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:30 | เอฟเค เบราเน | 2 - 3 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 1-1 |
00:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 5 - 0 | โอเอสเค อิกาโล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
18:00 | อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี | รอ | ดีเฟนเดอร์ส เอสซี | |
21:00 | โคลัมโบเอฟซี | 2 - 1 | รีเนาน์ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 2-0 |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 1 - 3 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:30 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี | 1 - 0 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส | 0-0 |
12:04 | เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ | 1 - 2 | โทรอนโต อวาบา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1 - 1 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 0-1 |
16:00 | อูจเปสต์ 2 | 3 - 2 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1 - 1 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0 - 5 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 0 - 0 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-0 |
07:00 | จาลาปา | 1 - 1 | ชินันเดกาเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | อินเทล พาจา | 1 - 2 | อิราปัวโต้ | 1-1 |
04:00 | ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก | 1 - 1 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 | 4 - 3 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 1-3 |
22:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 2 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
19:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 0 - 1 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | ริเยกา (ยู 19) | 3 - 2 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | ซีดี แซมเปอร์(ญ) | 2 - 2 | แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | คลอเดียนเซ่ | 1 - 1 | เบลลูโน | 0-0 |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 2 - 1 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1-0 |
20:00 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 3 - 4 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0-0 |
20:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 1 | ทารันโต้ | 0-1 |
20:00 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 3 - 1 | เลคนาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 4 - 2 | ซาบาห์ 2 | 1-0 |
19:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 0-1 |
19:00 | ตูราน โตวูซ | 0 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ซาน โจวันนี | 0 - 3 | เอส.เอส.มูราต้า | 0-0 |
20:00 | ทรี ฟิโอริ | 0 - 2 | เอสพี โดมัญญาโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 4 - 1 | เกาลูน ซิตี้ | 1-0 |
14:30 | หว่านไจ๋ | 1 - 0 | ตวนมุน เอสเอ | 0-0 |
14:30 | มูทัล เอฟซี | 3 - 1 | ฟู มูน เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 1 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0-0 |
01:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 2 - 2 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 2-2 |
01:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 0 - 0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
01:30 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-0 |
01:30 | วิลล่า มิเตร | 5 - 1 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2-0 |
01:45 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-1 |
02:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0 - 2 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 3 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-1 |
02:00 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
02:00 | เดซามปาราดอส | 2 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-1 |
02:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | ลิงซ์ เอฟซี | 4 - 0 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 2-0 |
23:30 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 0 - 0 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) | 5 - 2 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | มาริติโม่ 2 | 4 - 3 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 3-1 |
17:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 3 - 1 | แอนาเดีย | 1-0 |
20:00 | มาริติโม่(ญ) | 1 - 2 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-1 |
22:00 | อมารันเต | 1 - 1 | ลูซิเทเนีย | 0-1 |
22:00 | มอนตาเรเกร | 2 - 0 | มาร์ ติโน | 1-0 |
22:00 | ปราเอียนเซ่ | 0 - 0 | โอลฮาเนนเซ่ | 0-0 |
22:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 4 - 1 | มิรานเดลา | 2-1 |
22:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0 - 3 | อมาดอร่า | 0-1 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 2 - 1 | คัลดัส | 1-0 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 0 - 1 | เอฟซี เฟลเกยราส | 0-1 |
22:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 1 - 1 | เฟฟ | 0-1 |
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 2 - 1 | กอนโดมาร์ | 0-1 |
22:00 | บราก้า(ญ) | 4 - 1 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 0-0 |
02:30 | อูเนียว ไลเรีย | 2 - 1 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 5 - 1 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 0 - 1 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 0-1 |
06:00 | ซานโตส (ญ) | 2 - 1 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 4 - 1 | ไบร์ท สตาร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 0 - 1 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-1 |
19:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2 - 0 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
22:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | คลับ ลีออน (ญ) | 2-1 |
00:00 | พูอีบลา(ญ) | 1 - 0 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ(N) | 2 - 0 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0 - 1 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 3 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 4 - 3 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2-2 |
17:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 1 - 4 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | ยังพย็อง | 2 - 1 | โซล ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:30 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อัล มาร์คไฮยา(N) | 5 - 3 | อัล การาฟา | 1-1 |
02:00 | อัล อราบี(N) | 1 - 3 | อัล ไซลีย่า | 1-0 |