ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:45 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0 - 2 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-1 |
01:45 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 2 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
07:15 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 2 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-0 |
01:30 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 0 | เลช พอซนาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | เอาก์สบวร์ก | 2 - 3 | โคโลญจน์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0 - 2 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0-0 |
23:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 2 - 2 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | แร็งส์ | 1 - 3 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | วิลเลม 2 | 1 - 0 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
23:45 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 1-0 |
23:45 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 0 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-0 |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0 - 1 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-1 |
02:00 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 1 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-0 |
02:00 | เดอ กราฟสคัป | 2 - 2 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 1-1 |
02:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0 - 1 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
02:00 | เดน บอสช์ | 7 - 0 | โรด้า เจซี | 4-0 |
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2 - 4 | เอสซี คัมบูร์ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:55 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | อาร์เซน่อล | 0 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0 - 0 | โมลด์ | 0-0 |
22:00 | รัวฟอส | 4 - 1 | ฮามคาม | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 1 - 1 | หวูฮั่น เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) | 2 - 1 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1 - 1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี มาริอูพอล(N) | 0 - 3 | รุกห์ วินนีกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 3 - 0 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0-0 |
00:00 | เคียสโซ | 2 - 1 | สเตด โลซาน อูชชี | 2-1 |
01:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 3 - 1 | เอฟซี ธูน | 1-1 |
01:00 | วินเตอร์ทูร์(N) | 3 - 3 | อารัว | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | ยูทีเอ อารัด | 0 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
00:30 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 4 - 1 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โคลดิ้ง | 1 - 1 | เวนด์ซีเซล | 1-1 |
00:00 | ซิลเคบอร์ก | 2 - 0 | วีบรอก | 2-0 |
00:00 | เฮลซิงกอร์ | 1 - 0 | เอสเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 1 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0-1 |
23:30 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1 - 0 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-0 |
23:30 | กราเซอร์ เอเค | 1 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0-1 |
23:30 | เอสวี ฮอร์น | 1 - 2 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-1 |
23:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0 - 3 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 0-1 |
01:25 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 2 - 0 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:30 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 1 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 1 - 1 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | คาร์บินทารี เอฟซี | 1 - 3 | เชลบอร์น | 0-2 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 3 - 0 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1-0 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 2 - 2 | ยูซี ดับลิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:30 | พูอีบลา | 0 - 0 | พูมาส ยูนัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | ควีนส์ ปาร์ค | 0 - 1 | สแตรนแรร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
02:15 | เอสโตริล | 1 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอร์มิส อราดิปปู | 0 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 6 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 4-0 |
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0 - 2 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0-1 |
20:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2 - 0 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-0 |
20:00 | คาฟร์ กาซิม | 0 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:30 | เกล็นโตรัน | 3 - 2 | ลาร์นเอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | เซาเปาโล | 2 - 0 | ซานโต อังเดร | 1-0 |
06:00 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 2 | พัลไมรัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
21:30 | อัล เรย์ยาน(N) | 0 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
22:00 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ(N) | 1 - 0 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 1-0 |
00:00 | เอฟซี กัว | 0 - 4 | เพอร์เซโปลิส | 0-2 |
01:00 | ปัคตากอร์(N) | 1 - 1 | อัล ชาร์จาห์ | 0-0 |
01:00 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 2 - 0 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-0 |
01:00 | อัล วีห์ดัต(N) | 0 - 2 | อัล ซาดด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
22:59 | อาวรองเช่ | 1 - 0 | บรูค พีรอนนาส | 0-0 |
22:59 | บาสเตีย ซีเอ | 1 - 1 | เกววีลย์ อูแอส | 1-0 |
00:00 | อานซี | 0 - 0 | เรด สตาร์ 93 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 1 - 0 | เกเฟล ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
21:00 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 0 - 2 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
22:40 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0 - 0 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | สมอร์กอน เอฟซี | 2 - 0 | สปุตนิก | 1-0 |
00:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 3 - 1 | ซลูตัสค์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | อคาเดเมีย กันโตเลา(N) | 0 - 1 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 0-1 |
03:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) | 2 - 1 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-1 |
06:00 | อินติกัส เดปอร์เตส(N) | 1 - 1 | เซียนเซียโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
01:00 | ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ | 0 - 2 | วอลซันกูร์ | 0-0 |
02:15 | เอลลิดิ | 2 - 3 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1-3 |
02:15 | เลตเทียร์ | 1 - 2 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | 0-1 |
03:00 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 0 - 2 | อัลฟ์ทาเนส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 5 - 4 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
23:10 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 1 - 0 | ซาแนท นาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
19:30 | เอสเค ลิเซน | 1 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บาโรก้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล อคาบา เอสซี(N) | 1 - 2 | อัลซอลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 1 - 2 | ลีแมน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซลังกอร์ พีบี | 2 - 2 | ซาบาห์ | 0-1 |
21:00 | เคดะห์ | 3 - 2 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 1 - 1 | กลันตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
02:00 | อิสท์ ริฟฟา | 3 - 0 | เมลคิยา | 1-0 |
02:00 | มานาม่า คลับ | 0 - 0 | อัล บูไดย่า | 0-0 |
02:00 | บูไสทีน | 2 - 2 | อัล นาจม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | เฟร์ ราเบท | 0 - 2 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
05:00 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า(N) | 1 - 1 | แมคฮาร์บ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
02:00 | ไคตัน | 1 - 5 | อัล คูเวต เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:00 | ชาบับ ซาเฮล | 0 - 1 | อัล ซาฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 3 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
19:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 2 - 1 | โคดรู โลโซวา | 2-0 |
19:00 | ดินาโม ออโต | 0 - 0 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-0 |
20:00 | ซิมบรู ชิซินู | 6 - 0 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1 - 0 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 1-0 |
06:00 | ทรูจิลลานอส(N) | 0 - 4 | ซาโมร่า บารินาส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | คูริโก้ ยูนิโด | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 2 - 2 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1-0 |
17:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1-0 |
17:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 4 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2 - 1 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
02:30 | อัสวาน(N) | 1 - 0 | เอล กัวน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
17:15 | อาลาเมน (ญ) | 1 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | เอฟเค คัสไป | 1 - 0 | เอฟเค ทารัซ | 1-0 |
18:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-1 |
19:00 | เอฟเค อะตีราอู | 1 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
20:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 5 - 0 | เอฟเค อรีส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | ชีรัค | 1 - 2 | เอฟเค แวน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:30 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ)(N) | 0 - 2 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 1 - 1 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 1-0 |
00:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 1 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 5 - 2 | ปัลมา (ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:40 | นาซิอองนาล โปโตซี | 2 - 1 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:30 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 2 - 1 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 2-0 |
16:30 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:20 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 3 - 0 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 0-0 |
15:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 2 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0 - 1 | สปอล(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2 - 2 | เอสซี เวิร์ล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:45 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1 - 2 | บริสเบน เคไนท์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
16:40 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 3 - 2 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 1-1 |
17:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 2 - 1 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1-0 |
17:30 | เอฟซี ดิโมนา | 1 - 1 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-1 |
18:30 | มัคคาบิ ทามร่า | 0 - 0 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
19:00 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 1 - 3 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 2 - 0 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 1-0 |
19:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 3 - 1 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 3-0 |
19:00 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0 - 1 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 0-0 |
19:15 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0 - 1 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-1 |
20:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0 - 2 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 0-1 |
20:00 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 0-0 |
20:00 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1 - 2 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-2 |
20:30 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 0 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 2 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
03:00 | ลอส อันเดส | 2 - 1 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | ลวีฟ(ยู 21) | 2 - 2 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | 1-0 |
17:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | 3 - 0 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
17:00 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 3 - 2 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1 - 1 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 1-1 |
22:30 | อัลมาซาน | 3 - 0 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
45+ | พูเอบลา (ยู20) | 0 - 0 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | - |
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | รอ | ซานหลุยส์(ยู20) | |
22:00 | จะชนะ แอตลาส (ยู20) [73%] | รอ | [67%] ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | |
22:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | รอ | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | |
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | คลับ อเมริกา (ยู 20) | |
22:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) [56%] | รอ | [75%] เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) จะชนะ | |
05:45 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 3 - 1 | เนกาซ่า (ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 4 - 3 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
06:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0 - 1 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | คอร์ตูลัว | 3 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0 - 2 | พีริน บลากอเยฟกราด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ |
||||
17:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1 - 1 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 1-0 |
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 2 - 1 | แอง แยง | 0-0 |
17:00 | เอสเอชบี ดานัง | 1 - 0 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 4 - 2 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 2-1 |
18:00 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | 1 - 0 | ซงลาม เหงะอาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
00:30 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1 - 1 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:45 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1 - 1 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
16:45 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 1 - 0 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 2 - 3 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:30 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0 - 2 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:00 | กลอเรีย บูซัว | 3 - 0 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | รอ | เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
00:00 | โรสกิลด์ | 0 - 1 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-0 |
00:00 | เจมส์เมอบังค์ | 1 - 0 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
16:00 | โรดิน่ามอสควา(N) | 2 - 2 | เอฟซี มูรอม | 1-2 |
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 4 - 0 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 3-0 |
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 0 - 1 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 0-1 |
18:00 | เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ | 0 - 2 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 0-2 |
21:00 | เอฟเค การูก้า | 1 - 0 | ซาเทิร์นมอสโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 3 - 2 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:45 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 3 - 4 | คาปาลาบา(ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | รอ | เวสเทิร์นสติม่า |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:30 | เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) | 1 - 0 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เบรัสเตกี | 2 - 3 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | เอซี คาริน่า (ญ) | 3 - 0 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1 - 3 | คอสตา เดล เอสเต | 1-1 |
07:00 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0 - 0 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
21:00 | บลูสตาร์ | 1 - 0 | โคลัมโบเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 6 - 0 | ลานุส (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 4 - 1 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 2-0 |
19:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 0 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 4 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 3-0 |
22:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 0 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 4 - 2 | เชลซี(ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 1 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | อินเทล พาจา | 1 - 1 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1-1 |
20:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1 - 3 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 2 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 3 - 0 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1 - 4 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-2 |
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 0 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 3 - 2 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 2-2 |
20:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 2 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0-1 |
20:05 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 1 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
20:10 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2 - 2 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 1 - 1 | เอฟซี โวลุนทารี 2 | 0-1 |
21:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | 4 - 2 | เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู | 1-2 |
21:00 | เอฟซี อเรียสูล ทรูดา | 3 - 3 | ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย | 2-2 |
21:00 | ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี | 1 - 2 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1 - 2 | เคชล่าเอฟเค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0 - 1 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
15:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 3 - 4 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 0-1 |
17:00 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0 - 2 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 0-1 |
17:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 2 - 4 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0 - 2 | ยูโรปาเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
15:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า | 1 - 7 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 0-2 |
16:00 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 4 - 2 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 2-0 |
17:30 | เอฟซี ออซมา โฮลอน | 0 - 1 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 0-0 |
18:00 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0 - 2 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | มอนตาเรเกร | 0 - 2 | เมเรลินเนเซ่ | 0-0 |
23:15 | เฟฟ | 2 - 2 | มิรานเดลา | 1-2 |
01:45 | เอฟซี เฟลเกยราส | 0 - 1 | มาร์ ติโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1 - 0 | ปาชูกา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:30 | กัวเนีย (เยาวชน) | 6 - 0 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:30 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0 - 5 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) | 2 - 5 | อัล คอร์ | 0-4 |
02:00 | อัล บิดด้า เอสซี | 0 - 1 | อัล เมไซเมีย | 0-0 |