ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 3 - 0 | อาเมียงส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 2 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1-1 |
17:00 | สากัน โตสู | 0 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 3 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-1 |
17:30 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0 - 1 | มิรานเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | สปาร์ตาปราก 2 | 4 - 3 | สโลวาน ลิเบอเรช | 2-1 |
22:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 6 - 0 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
22:59 | อิสทรา 1961 พูลา | 3 - 2 | ริเยก้า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
22:00 | เอสซี เครียนส์ | 2 - 2 | เซอร์เวตต์ | 1-0 |
22:59 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1 - 2 | เซนต์ กัลเลน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1 - 2 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1-1 |
07:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 4 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
02:00 | ลิเวอร์พูล | 0 - 0 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
22:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
01:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(N) | 2 - 5 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 2 | ซัมซั่นสปอร์ | 1-1 |
20:00 | อดาน่าสปอร์ | 3 - 1 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
22:59 | บาลิเคซิสปอร์ | 1 - 2 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 0 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1-0 |
22:59 | เบามิต ยาโบลเนค | 1 - 0 | สปาร์ตาปราก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | โอลเบีย | 3 - 0 | โคโม | 0-0 |
20:00 | ปาแลร์โม่ | 1 - 0 | ฟอกเจีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
18:30 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา(N) | 3 - 2 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1-1 |
20:30 | สโลวาน บราติสลาวา | 5 - 1 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
22:30 | วาร์ดา เซ | 0 - 1 | อูจเปสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
21:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 0 | อโปเอล นิโคเซีย | 1-0 |
23:30 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 4 - 2 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:00 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 2 - 2 | เปียริกอส | 1-1 |
19:00 | พานเซอร์ไรกอส | 1 - 0 | เวเรีย เอฟซี | 0-0 |
19:00 | คาลิเทีย | 2 - 3 | โรดอส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | เซา คาเอตาโน่ | 0 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
07:30 | เซาเปาโล | 3 - 2 | กัวรานี่ เอสพี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:00 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1-0 |
07:30 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
07:30 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
21:30 | เพอร์เซโปลิส(N) | 1 - 0 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-0 |
22:00 | ปัคตากอร์(N) | 3 - 3 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี กัว | 0 - 0 | อัล เรย์ยาน | 0-0 |
01:00 | อัล วีห์ดัต(N) | 0 - 0 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
01:00 | อัล ซาดด์(N) | 1 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-0 |
01:00 | อัล ชาร์จาห์ | 1 - 0 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 1 - 2 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
22:59 | ซีเอส คราอิโอว่า | 3 - 0 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
23:45 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
21:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 18) | 9 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบียน (ยู 18) | 6-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0 - 4 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | อคาเดเมีย กันโตเลา(N) | 0 - 2 | เซียนเซียโน่ | 0-2 |
03:30 | สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) | 0 - 0 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 0-0 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) | 2 - 1 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) | 0 - 2 | ทอร์ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Recopa Sudamericana |
||||
07:30 | พัลไมรัส(N) | 1 - 2 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:00 | อัสติ นาดลาเบม | 1 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 0-0 |
21:30 | บลานส์โค | 2 - 0 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2-0 |
21:30 | ฮราเดตส์กราลอเว | 3 - 0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 |
21:30 | เอสเค ลิเซน | 3 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-0 |
21:30 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1 - 2 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
01:45 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | รอ | บาธ ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1 - 1 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล วาห์ดา | 0 - 0 | อัล ฟูโตวา | 0-0 |
19:00 | อัล วัทบา | 1 - 1 | อัล ทาลิย่า | 1-0 |
19:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 0 - 1 | อัล คารามาห์ | 0-1 |
19:00 | อัล ซาเฮล | 2 - 1 | อัล อิติฮัด | 1-1 |
19:00 | เทชริน เอสซี | 1 - 1 | อัล จาอิส (SYR) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
02:00 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0 - 3 | อัล คาดเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | ยูเอส ทาทูอิน | 1 - 3 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0-1 |
19:30 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 3 - 1 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-1 |
19:30 | สฟาเคซี | 0 - 0 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
05:00 | โตรอนโต้ เอฟซี(N) | 2 - 1 | คลับ เลออน | 0-0 |
07:15 | คลับ อเมริกา | 0 - 1 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-0 |
07:15 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 4 - 0 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
21:00 | เบงกาลูรู | 5 - 0 | เนปาลอาร์มี่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
18:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2 - 1 | โบเรค เวเลส | 1-0 |
18:00 | เปลิสเตอร์ | 3 - 2 | ซิเล็กส์ | 2-2 |
18:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 1 - 0 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-0 |
18:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 1 - 1 | เรโนวา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
02:30 | เอล อาห์ลี | 2 - 1 | อัลเนสร์ไคโร | 1-0 |
02:30 | ซามาเล็ค | 3 - 1 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 1 - 4 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1-1 |
17:00 | เอฟเค คัสไป | 1 - 1 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1-1 |
18:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1 - 0 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-0 |
19:00 | เอฟเค อะตีราอู | 2 - 2 | เซตีซู | 0-1 |
21:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 1 | เอฟเค ทารัซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | โปชอน เอฟซี | 0 - 2 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 2 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-1 |
17:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 0 - 3 | เอฟซี อันยาง | 0-1 |
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 1 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-0 |
17:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 0 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 0 | ปูซานไอปาร์ค | 1-0 |
17:00 | ชองจู จิคจิ | 1 - 2 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
17:00 | กยองนัม เอฟซี | 1 - 1 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-0 |
17:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2 - 2 | กวางจู เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ซูวอน ซิตี้ | 1 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-1 |
17:30 | เอฟซี โซล | 0 - 1 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:30 | เอฟเค แวน | 0 - 3 | เอฟซี พิวนิค | 0-1 |
19:30 | อลาชเคิร์ต | 1 - 0 | บานานต์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
14:00 | อูฟา (เยาวชน) | 6 - 0 | เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 1 - 0 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
16:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 8 - 1 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 3-1 |
16:00 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 0 - 3 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
16:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 3 - 1 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 2 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1 - 1 | เอดี กรีเชีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | โฟล่า เอสซ์ | 5 - 0 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
21:15 | โปแลนด์(ฟุตซอล) | 8 - 5 | สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) | 3-3 |
22:00 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) | 4 - 0 | กรีซ(ฟุตซอล) | 3-0 |
22:59 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) | 9 - 1 | มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) | 6-0 |
22:59 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) | 1 - 3 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล) | 1-3 |
00:00 | โปรตุเกส (ฟุตซอล) | 4 - 0 | นอร์เวย์(ฟุตซอล) | 3-0 |
00:00 | ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) | 5 - 1 | อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
01:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 1 - 2 | เคไอ แคร๊กสวิก | 1-0 |
01:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 6 - 1 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 0-0 |
01:00 | นซี ลูนาวิค | 4 - 2 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 2 - 2 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0-2 |
02:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 1 - 1 | แอนติกา จีเอฟซี | 1-0 |
04:00 | กัวสตาโตยา | 1 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-0 |
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 3 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
00:15 | เดลฟินเอสซี | 2 - 0 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1-0 |
02:30 | แอลดียู กีโต้ | 1 - 0 | มอนต้า เอฟซี | 0-0 |
05:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 2 - 3 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0 - 1 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
21:00 | วัลลัซเนีย | 1 - 0 | เคเอฟ ลาซี | 1-0 |
21:00 | ตูตา เดอร์เรซ | 0 - 2 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:30 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 0 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
07:40 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 1 - 3 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
18:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2 - 2 | เวโรน่า (ยู19) | 1-2 |
20:00 | ฟิออเรนติน่า(ยู19) | 2 - 0 | เจนัว(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:35 | อัล-จีล | 0 - 1 | อัล-จาบาลีน | 0-1 |
01:45 | อัล-ไดรห์ | 0 - 1 | อัล-ทอคบาห์ | 0-1 |
02:00 | อัล ฮาเซม | 1 - 0 | อัล-โชอาลาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 2 - 0 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1-0 |
05:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-0 |
07:05 | เวนาโดส เอฟซี | 0 - 1 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1 - 0 | โอโมเนีย อราดิปปู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เซบีย่า ซี | 1 - 0 | ยูบี เลบริจาน่า | 1-0 |
22:59 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 1 | อัลเมเรีย บี | 1-1 |
00:00 | ซีดี เตรรา | 2 - 0 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 1-0 |
00:00 | ซีดี การีนา | 3 - 0 | อัลกอสซีเอฟ | 2-0 |
00:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-0 |
00:00 | พูเอนเต้ เจนิล | 1 - 1 | เอดี เซวตา | 0-0 |
00:00 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 4 - 2 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1-1 |
00:00 | อัลฮัวริโน | 0 - 2 | รีล เจน | 0-0 |
00:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0-0 |
00:30 | ซีเอ มอนซอน | 1 - 0 | เอดี ซาบินานิโก้ | 0-0 |
01:00 | อคูลัส ซีเอฟ | 2 - 1 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 0-1 |
01:00 | โคเรีย ซีเอฟ | 1 - 1 | โคนิล ซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | ลาส พัลมาส ซี | 3 - 2 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 1 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | อิโพรา อีซี | 0 - 0 | วิลา โนวา | 0-0 |
07:30 | โกยาส | 1 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | เวราครูซ พีอี | 2 - 0 | ซัลเกโร เอซี | 1-0 |
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 1 - 1 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0-0 |
07:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 3 - 0 | วิตอเรีย พีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
07:30 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1 - 6 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:05 | โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ | 1 - 4 | ทอมเบนเซ่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0 - 5 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-1 |
19:30 | ชีรัค บี | 0 - 4 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ |
||||
16:00 | ไพน์ ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 6 | นอร์ท บริสเบน | 1-5 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
17:00 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 2 - 2 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
18:30 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:10 | ซานมาร์ติน ซานฮวน(N) | 2 - 2 | ราซิ่ง คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา CUP |
||||
01:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1 - 2 | เซนต์ จูเลีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1 - 1 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-0 |
21:00 | เนฟโตชิมิก บูร์กัส | 1 - 0 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-0 |
22:00 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | รอ | วิโตชา บิสตริต้า |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
01:45 | ปิกอส | 1 - 1 | อัลโต พีไอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 2 - 5 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-3 |
22:59 | มอเตรอ รูบิน | 0 - 1 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 0-1 |
22:59 | โซกอล ออสโตรดา | 2 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1-0 |
00:30 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 6 - 0 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:10 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 0-2 |
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 7 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 4-1 |
16:30 | รอคเดลซิตี้ซัน | 2 - 1 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 0-0 |
16:30 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 4 - 2 | บัดเดริม | 1-1 |
16:30 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 0-2 |
17:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 7 - 0 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 2 - 2 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1-1 |
00:30 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-1 |
00:30 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 3 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เอซีเอส โคมูนา รีเซีย | 3 - 1 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-1 |
20:30 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 1 - 5 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-3 |
21:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1 - 1 | พานดูรี ทาร์กู-จิอู | 1-1 |
21:00 | กลอเรีย บูซัว | 0 - 0 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-0 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 3 - 1 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | มานิซาสปอร์ | 1-1 |
18:00 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 1 | 1877 Alemdagspor | 1-0 |
19:00 | อดิยามานสปอร์ | 2 - 1 | ซิลิวริสปอร์ | 1-0 |
19:00 | โตคัตสปอร์ | 0 - 2 | ยอมราสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ยาโลวาสปอร์ | 2 - 1 | โกลคุคสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
15:00 | เอฟเค ชิต้า | 1 - 1 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1-0 |
20:00 | ซแวซด้า เออคุตสค์ | 0 - 3 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | 1 - 1 | เอเอ ลูเซียเนีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เบรัสเตกี | 3 - 1 | เอล พอร์เวเนอร์ | 2-1 |
01:30 | เคลย์โพล | 1 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 3 - 1 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 1-0 |
01:30 | อิตูไซย์โง | 2 - 1 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 2 - 2 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
01:00 | แอฟริกา สปอร์ต | 1 - 1 | ซานเปโดร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | เอฟเค เบราเน | 1 - 1 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 2 - 1 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 1-1 |
16:10 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 0 - 3 | คูการิค(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เอสซี วิลล่า | 0 - 0 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:15 | โอเคเอส | 2 - 1 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ซิมบ้า | 5 - 0 | มทิปวา ชูการ์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
18:00 | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) | 0 - 6 | กีร์มอต เอสอี(ยู 19) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:30 | เอสเอส โนล่า 1925 | 2 - 3 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-2 |
20:00 | เทรนโต้ | 4 - 1 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 2-1 |
20:00 | คลอเดียนเซ่ | 1 - 3 | เอซี เมสเตร่ | 1-2 |
20:00 | การาวัจจิโอ | 1 - 2 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 1-1 |
20:00 | กลาดิเอเตอร์ | 0 - 0 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 | 0-0 |
20:00 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 5 - 1 | เคียรี่ | 5-1 |
20:00 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 1 - 2 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-1 |
20:00 | ปอติซี 1906 | 3 - 4 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 2-3 |
20:00 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0 - 0 | เอเอสดี บรา | 0-0 |
20:00 | เมซโซลาร่า | 1 - 1 | ปราโต้ | 1-0 |
20:00 | ทารันโต้ | 1 - 0 | นาร์โด | 0-0 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 0 - 0 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-0 |
20:00 | ทีมอัลตามูรา | 1 - 0 | เอฟบีซี กราวิน่า | 1-0 |
20:00 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 2 - 2 | ยูเอส เอดลิเซ | 1-2 |
20:00 | กาวอร์ราโน | 0 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | ทาฟริย่า | 1 - 1 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 0-1 |
20:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 1 - 0 | นีว่า วินนีตเซีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:35 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 2 - 1 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 1 - 2 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 7 - 0 | เอสวี ลา ฟาม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:15 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | 1 - 3 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 0 - 1 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 2 - 2 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | นาโปลี(ยู 19) | 2 - 2 | สเปเซีย(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 0 - 2 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-1 |