ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:15 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 1-0 |
05:15 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-1 |
06:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 2 | โกยาส | 0-2 |
06:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-0 |
07:30 | บรากันติโน้ | 4 - 2 | เซาเปาโล | 4-1 |
07:30 | ฟลาเมงโก | 1 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | เคเอเอส ยูเปน | 1 - 4 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 1 | ซังค์ เพาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
01:00 | แบรสต์ | 2 - 0 | นีซ | 2-0 |
01:00 | ลอริยองต์ | 2 - 5 | โมนาโก | 1-1 |
01:00 | เม็ตซ์ | 0 - 0 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
01:00 | น็องต์ | 0 - 0 | แรนส์ | 0-0 |
01:00 | สตารส์บูร์ก | 5 - 0 | นีมส์ | 3-0 |
03:00 | ลีลล์ | 1 - 2 | อองเช่ร์ | 1-2 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 3 - 2 | ล็องส์ | 1-0 |
03:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 3 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
03:00 | แร็งส์ | 0 - 0 | ดิฌง | 0-0 |
03:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 1 | เคย์เซริสปอร์ | 0-1 |
20:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1-0 |
20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 3 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-1 |
20:00 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 0 | กัซเทป | 1-0 |
22:59 | อันตัลยาสปอร์ | 3 - 1 | คารากูมรัค | 2-1 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 6 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 1 | พานาธิไนกอส | 0-1 |
22:15 | เออีแอล ลาริซ่า | 0 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 0-0 |
22:15 | เออีเค เอเธนส์ | 1 - 0 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-0 |
00:30 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 4 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | กาญารี่ | 1 - 2 | เบเนเวนโต้ | 1-2 |
21:00 | อตาลันต้า | 3 - 0 | ปาร์ม่า | 1-0 |
21:00 | โบโลญญ่า | 2 - 2 | อูดิเนเซ่ | 2-1 |
21:00 | โครโตเน่ | 1 - 3 | เอเอส โรม่า | 0-3 |
21:00 | ลาซิโอ | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 1-0 |
21:00 | ซามพ์โดเรีย | 2 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 2-0 |
21:00 | ซัสเซาโล่ | 2 - 1 | เจนัว | 0-0 |
21:00 | โตริโน่ | 1 - 1 | เวโรน่า | 0-0 |
00:00 | นาโปลี | 1 - 2 | สเปเซีย | 0-0 |
02:45 | เอซี มิลาน | 1 - 3 | ยูเวนตุส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | ฟาสตาฟ ซลิน(N) | 4 - 1 | บลานส์โค | 0-0 |
17:00 | บานิค ออสตราว่า(N) | 0 - 1 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-0 |
19:00 | สปาร์ตาปราก | 6 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2-0 |
20:00 | ดินาโม เดรสเดน | 2 - 1 | เบามิต ยาโบลเนค | 1-0 |
20:00 | เบอโน่(N) | 0 - 2 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-0 |
20:15 | สปาร์ตาปราก | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2-0 |
00:00 | ซิกม่า โอโลมุช(N) | 2 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
18:00 | นูมานเซีย | 1 - 2 | อัลเมเรีย | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0 - 1 | เอลเช่ | 0-0 |
18:00 | โปรตุเกตเรเต้ | 1 - 2 | เลบานเต้ | 0-1 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-1 |
22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1 - 3 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-2 |
22:59 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
00:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 0 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
01:00 | ยูอี โอลอต | 0 - 3 | โอซาซูน่า | 0-1 |
01:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 2 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0 - 1 | อลาเบส | 0-0 |
02:00 | คาสเตลล่อน | 0 - 2 | เตเนริเฟ่ | 0-2 |
03:00 | ฟูเอนลาบราดา | 1 - 1 | มายอร์ก้า | 0-1 |
03:00 | มาลาก้า | 0 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
02:45 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | โบคา จูเนียร์ส | 0 - 0 | ซานโตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 1 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0-1 |
01:45 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0 - 4 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | ไลซอส | 1 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 0 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1-0 |
22:59 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-1 |
01:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
22:00 | ลินคอร์นซิตี้ ยู18 | 1 - 0 | เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 2 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1-0 |
20:00 | อัล-ฮิลาล | 2 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 3 - 2 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1-0 |
21:00 | ซิมบ้า | 4 - 0 | เอฟซี แพลทินัม | 1-0 |
22:59 | วีแดด คาซาบลานก้า | 3 - 0 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี(N) | 3 - 1 | เอเอส คิกาลี | 2-0 |
22:59 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร | 1 - 2 | เอเอสซี จาราฟ | 0-1 |
00:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 1 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
07:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0 - 1 | ลานุส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 3 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1-0 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล ไฟซาลี | 1 - 2 | อัลซอลส์ | 1-0 |
23:30 | อัล อคาบา เอสซี(N) | 1 - 0 | อัล อาห์ลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 3 - 0 | โคโล โคโล่ | 2-0 |
03:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-1 |
05:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:10 | ซาร์เมียนโต้ | 1 - 0 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เซงลีอา แอทเลติค | 3-0 |
03:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี(N) | 1 - 3 | มอลตาเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
20:00 | โคเบรลัว | 6 - 0 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-0 |
04:00 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1 - 0 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 0-0 |
07:30 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) | 2 - 4 | นูเบลนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | อัล ทาย | 0 - 0 | นาจราน | 0-0 |
21:40 | อัล-นาดห์ฮา | 2 - 0 | อัล-จีล | 1-0 |
21:40 | อัล-ทอคบาห์(N) | 2 - 1 | ฮาเจอร์ | 0-0 |
22:30 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 2 | อัล-คาว์แคบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | ไนจีเรีย(ยู 17)(N) | 0 - 1 | ไอเวอรี่โคสต์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล ฮาล่า(N) | 5 - 1 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ยูดี มาราเซน่า | 3 - 2 | รีล เจน | 2-0 |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 2 - 0 | เอดี ซาบินานิโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:45 | มอลตาเอฟซี (ญ) | 0 - 10 | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:00 | เครนดิ | 0 - 5 | สวีอิยูไนเต็ด | 0-2 |
03:00 | เซนต์ แอนดรู | 1 - 1 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
18:00 | อัล-นาฟ | 2 - 2 | อัล โชลต้า | 1-1 |
22:15 | อัล นาจาฟ | 1 - 1 | อัล ฮานลาบา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | แดท ราส | 1 - 1 | อัล ยาร์มุค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
05:10 | เทมเปอร์ลีย์(N) | 0 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:30 | เออิบาร์ (ญ) | 2 - 0 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-0 |
17:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 1 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-0 |
18:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0 - 2 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-1 |
18:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 2 - 0 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
22:15 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-1 |
00:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 5 - 0 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
21:30 | อัล มาร์คไฮยา(N) | 0 - 1 | อัล เมไซเมีย | 0-1 |
21:30 | มูอิเทอร์เอสซี(N) | 0 - 1 | อัล ชาฮานียา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ |
||||
20:00 | กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) | 2 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล(N) | 1 - 1 | เอฟซี กัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
18:00 | ยูเวนตุส(ญ)(N) | 1 - 1 | เรส โรมา (ญ) | 1-0 |
00:00 | ฟิออเรนติน่า (ญ)(N) | 2 - 1 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | เออี พรัท | 1 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 2 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 0 - 2 | อียูบสปอร์ | 0-1 |
17:00 | พาซาสปอร์ | 2 - 0 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 2 | อลาซิกสปอร์ | 1-1 |
17:00 | โบดรุมสปอร์ | 4 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-1 |
17:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 1 - 1 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1-0 |
17:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 4 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 2 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
17:00 | 24 Erzincanspor | 5 - 3 | ซานคักเทเป เอฟเค | 4-1 |
17:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
17:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1 - 0 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 2 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2-0 |
17:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1 - 2 | อินโกลสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 1 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 1-0 |
17:00 | ซองกุลดัค | 1 - 2 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | ยอมราสปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
44 | สุราษฎร์ธานี เอฟซี | 0 - 0 | นราธิวาส เอฟซี | - |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ลากวีลา | 4 - 1 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 4-0 |
20:30 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 2 - 1 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 1 - 2 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0-0 |
20:30 | ทริเทียม | 3 - 0 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 2-0 |
20:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 1 - 1 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 1-0 |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0 - 2 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
21:00 | เซสตริ เลเวนเต | 2 - 1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
03:00 | ลัวเล็ทตาโน | 2 - 2 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | อิตาโบไร อาร์เจ | 1 - 3 | ติเกรส์ บราซิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 3 - 0 | บราก้า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0 - 3 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | มินา เอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 0-1 |