ผลบอล เค-ลีก |
||||
17:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1 - 1 | แดกู เอฟซี | 0-1 |
17:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 0 - 1 | ซูวอน ซิตี้ | 0-0 |
17:30 | เอฟซี โซล | 0 - 1 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | โมลด์ | 1 - 1 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 0 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-1 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 0 | กัมบะ โอซาก้า | 1-0 |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 3 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 3 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2-0 |
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 3 - 3 | เซเรโซ โอซาก้า | 1-1 |
17:00 | วิสเซล โกเบ | 2 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
17:30 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 2 | เกียวโต แซงก้า | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | ฟารูล คอนสแตนต้า [69%] | 1 - 2 | [66%] ปิโตรลูล โปรเอสติ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
14:45 | กลอเรีย บูซัว | 0 - 2 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-2 |
15:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 2 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1-0 |
15:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 2 - 2 | ซนามย่า ทรูด้า | 2-0 |
15:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1 - 0 | เอสซี ซนอย์โม | 0-0 |
15:30 | จะชนะ วาซาส [81%] | 4 - 1 | [59%] เคเอฟซี โคมาร์โน | 1-0 |
16:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 2 - 5 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-2 |
16:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-0 |
16:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-1 |
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 4 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ | 3-0 |
16:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2 - 6 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1-3 |
16:00 | โอปาว่า | 3 - 0 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-0 |
16:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 |
16:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [71%] | 2 - 3 | [71%] สลาสค์ วรอคลาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
16:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | รอ | โอปาว่า | |
17:30 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 4 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | บริสตอล ซิตี้ | 2 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1-0 |
22:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 3 - 0 | ไวสคอป | 2-0 |
22:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1 - 0 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1-0 |
22:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 1 - 5 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0-1 |
22:00 | จะชนะ แก็งก็อง [92%] | 3 - 0 | [42%] อาวรองเช่ | 1-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 0 - 2 | บานิค ออสตราว่า | 0-2 |
22:00 | จะชนะ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน [82%] | 2 - 1 | [58%] เบียรส์ชอทวิลริค | 2-1 |
22:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 1 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-0 |
22:00 | สปาร์ตาปราก | 2 - 0 | ริเยก้า | 0-0 |
22:00 | วิสล่า คราคอฟ | 1 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1-0 |
22:00 | เอฟซี โซโสโพล | 3 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส | 2-0 |
22:00 | เอ็นดี กอริก้า | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
22:15 | อูเทร็คท์ | 1 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-1 |
22:15 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 2 - 0 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 1-0 |
22:30 | ซังค์ พอลเท่น | 0 - 4 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-2 |
22:30 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 4 - 2 | อาริส ลิมาสซอล | 0-2 |
22:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 3 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 2-0 |
22:30 | ชาลเก้ 04 | 1 - 0 | เอสซี เวิร์ล | 0-0 |
22:45 | สปาร์ตัก เพลเวน | 2 - 1 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 0-1 |
22:59 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-0 |
22:59 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 1-0 |
22:59 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 2 - 1 | เอฟเคสวิเจซด้า | 2-0 |
22:59 | ปาคซิ เซ | 2 - 2 | ซเซจ เอเค | 2-0 |
22:59 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-0 |
22:59 | โมนาโก | 2 - 2 | ออสเตรียเวียนนา | 2-2 |
22:59 | จะชนะ วอร์ต้า พอซแนน [87%] | 4 - 2 | [56%] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 2-1 |
22:59 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 4 - 0 | เอ็นเค นาฟต้า | 3-0 |
23:30 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 1 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-0 |
23:30 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 0 - 7 | เซลติก | 0-6 |
23:30 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 2 - 2 | แซงต์ กิลลุส | 2-0 |
23:30 | กราเซอร์ เอเค | 2 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1-1 |
23:30 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1-0 |
00:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 2 - 2 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1-2 |
00:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 2 - 0 | เอสวี โกรดิก | 0-0 |
00:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 2 - 1 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 1-0 |
00:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 4 - 1 | โทรเฟนเซ่ | 3-0 |
00:00 | เอสวี ซอนส์เบ็ก [50%] | 2 - 2 | [88%] เอสเฟา สแตรเลน จะชนะ | 2-1 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 6 - 0 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 3-0 |
00:00 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 0 - 5 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-1 |
00:00 | อาร์บีซี รูเซนดาล | 0 - 6 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
01:00 | บาธ ซิตี้ | 1 - 3 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
01:30 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 1 - 4 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-2 |
01:30 | เคนดัล ทาวน์ | 0 - 9 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-5 |
01:45 | เอลจิน ซิตี้ | 0 - 4 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) | 0-0 |
01:45 | เบรซิน ซิตี้ | 1 - 7 | อเบอร์ดีน | 0-3 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:30 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) | 2 - 0 | ต้าเหลียน โปร | 1-0 |
18:30 | ชางชุน ย่าไท่(N) | 1 - 2 | ซานตง ไท่ซาน | 1-1 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | พัลไมรัส | 5 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1-0 |
05:15 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0 - 2 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
07:30 | ฟลาเมงโก | 7 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2-0 |
07:30 | ริเวอร์เพลท | 0 - 0 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
21:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 0 - 0 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
22:59 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1 - 0 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-0 |
22:59 | จะชนะ โบโด กลิมท์ [95%] | 3 - 0 | [34%] เคไอ แคร๊กสวิก | 2-0 |
00:30 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 1 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
01:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0 - 0 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-0 |
01:15 | มาริบอร์ | 0 - 0 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-0 |
01:30 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 0 | ดินาโม บาตูมี | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | ยาโร | 3 - 0 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 1-0 |
22:30 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0 - 2 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0-1 |
22:30 | พีเค-35 วานตา | 2 - 0 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-0 |
22:30 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 0 | เจเอพีเอส | 1-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค ออดา ริกา | 2 - 0 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) |
||||
02:00 | อังกฤษ(ญ) | 1 - 0 | ออสเตรีย(ญ) | 1-0 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
20:00 | สเปน (ญ) ยู19 | 1 - 0 | สวีเดน(ญ) ยู19 | 0-0 |
22:30 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 1 - 0 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 0-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | ซิเอร่า | 3 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 2-0 |
07:30 | ซานโตส | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-1 |
07:30 | เอฟบีซี เมลการ์ | 2 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย FA คัพ |
||||
20:00 | ตรังกานู | 1 - 0 | เคดะห์ | 1-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0 - 1 | เอฟซี เรียวเคียว | 0-1 |
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 2-0 |
17:00 | มาชิดา เซลเวีย | 2 - 3 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2-0 |
17:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-0 |
17:00 | เวกัลตา เซนได | 3 - 0 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2-0 |
17:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
17:00 | จะชนะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [77%] | 1 - 2 | [57%] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1-1 |
17:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [69%] | 1 - 1 | [67%] โตกุชิม่า วอร์ทิส จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 4 - 2 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1-0 |
17:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 1 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
00:30 | มานน์ | 2 - 1 | ซาฮับ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:59 | ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) | 1 - 2 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 1 - 0 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0-0 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 3 - 3 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0-1 |
06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 1 - 1 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1-0 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
22:59 | ทาลา เอล เจช | 0 - 1 | สูซ มอนตากฮาบ | 0-0 |
02:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 2 - 1 | เซรามิกา | 1-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | จะชนะ อลาจูเรนเซ่ [80%] | 1 - 0 | [60%] คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 2 - 1 | นาซิอองนาล โปโตซี | 0-0 |
05:00 | ออโรร่า | 1 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 1-0 |
07:30 | บลูมมิ่ง | 5 - 1 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 4-1 |
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:30 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) | 0 - 0 | เสืออี้ชุน | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์ |
||||
15:00 | ไทย(ญ) | 2 - 2 | ออสเตรเลีย(ญ) | 1-2 |
18:00 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 7 - 0 | สิงคโปร์ (ญ) | 4-0 |
18:00 | อินโดนีเซีย (ญ) | 1 - 1 | มาเลเซีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอล AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน |
||||
15:00 | ฟิลิปปินส์ (ยู19)(N) | 1 - 3 | เมียนมาร์(ยู 19) | 1-3 |
17:00 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19)(N) | 0 - 4 | เวียดนาม (ยู19) | 0-2 |
20:00 | อินโดนีเซีย (ยู19) | 0 - 0 | ไทย(ยู19) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว [74%] | 1 - 2 | [62%] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล Woman Baltic Cup |
||||
16:00 | ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | 1 - 2 | เอสโตเนีย(ญ) ยู17 | 1-1 |
19:00 | ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 | 3 - 2 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 1-2 |
ผลบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
00:00 | แซมเบีย (ญ)(N) | 1 - 0 | ตูนิเซีย (ญ) | 0-0 |
03:00 | โตโก(ญ)(N) | 1 - 1 | แคเมอรูน (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ |
||||
16:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 2 - 3 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล Women |
||||
09:00 | แคนาดา(ญ) | 6 - 0 | ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0 - 1 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 1 | กยองนัม เอฟซี | 0-1 |
17:30 | ปูซานไอปาร์ค | 0 - 3 | กิมโป เอฟซี | 0-3 |
ผลบอล South Africa Confederations Cup |
||||
19:00 | มอริเชียส | 0 - 3 | ซวาซิแลนด์ | 0-1 |
22:00 | เลโซโท | 2 - 1 | มาลาวี | 1-0 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
05:00 | โอเอสเต้ | 0 - 0 | เซา คาเอตาโน่ | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 0 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 3 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 0 - 2 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0 - 1 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 0 - 4 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 0 - 1 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 5 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-3 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0 - 1 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 1 - 1 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | จะชนะ เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) [81%] | 4 - 0 | [65%] ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | คิอิสโต้ วาซ่า | 3 - 0 | ซันดอม ไอเอฟ | 3-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | คิลเมส(สำรอง) | 3 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 0 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 3 - 1 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2 - 0 | โซล เดอ เมโย | 1-0 |
ผลบอล |
||||
17:00 | โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) | 1 - 2 | อัลไต(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
23:45 | 8 de Setiembre | 1 - 4 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-4 |
ผลบอล |
||||
15:45 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) | 0 - 2 | เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) | 0-1 |
15:45 | เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) | 2 - 1 | ซาราวัก (ยู 19) | 2-0 |
15:45 | พีดีอาร์เอ็ม (ยู19) | 2 - 2 | ปะหัง(ยู 19) | 1-1 |
15:50 | มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) | 1 - 2 | ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | รอ | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | |
20:00 | จะชนะ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) [90%] | 4 - 0 | [44%] บันกู (ยู 20) | 1-0 |
20:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 2 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-0 |
00:45 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | รอ | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | |
00:45 | โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน) | 1 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
22:00 | จะชนะ อินเตอร์ ตูร์คู [77%] | 1 - 0 | [59%] เดริต้า จิลาน | 0-0 |
01:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 1 - 0 | ยูโรปาเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
00:45 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 0 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
ผลบอล |
||||
04:00 | นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) | 1 - 2 | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | 1-0 |
05:00 | เอฟซี โมทาวน์ | 2 - 2 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 1-2 |
06:00 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 2 - 1 | คริสโต เอฟซี | 0-1 |
06:30 | แมนแฮตตัน เอสซี [69%] | 1 - 2 | [72%] ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
07:00 | มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | ทันเดอร์ เบย์ โคลด | 0-1 |