ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:45 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 0 | ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
01:45 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 4 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 1-1 |
04:00 | บานฟิลด์ | 2 - 1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-1 |
04:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-0 |
06:15 | โบคา จูเนียร์ส | 0 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 3 - 3 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 2-2 |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 2 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-1 |
22:00 | เอสวี รีด | 2 - 2 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0 - 1 | ซานโตส | 0-0 |
05:00 | ฟลาเมงโก | 1 - 0 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-0 |
05:15 | ยูเวนตูเด้ | 0 - 0 | บาเฮีย บีเอ | 0-0 |
07:00 | อเมริกา เอ็มจี | 2 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:15 | ชาเลอร์รัว | 3 - 0 | เคเอเอส ยูเปน | 0-0 |
23:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1 - 1 | คอร์ไทรจ์ | 0-0 |
01:45 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1 - 2 | คลับบรูซ | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:30 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 4 - 3 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-1 |
20:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 0 - 2 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
22:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-0 |
01:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 3 - 3 | ปิแอส กลิวิส | 0-2 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2 - 5 | บาเยิร์น มิวนิค | 1-3 |
20:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0 - 2 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
20:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-1 |
20:30 | ไฟร์บวร์ก | 3 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 2-0 |
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 0 | โคโลญจน์ | 1-0 |
23:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1 - 1 | ซังค์ เพาลี | 0-0 |
18:30 | ดินาโม เดรสเดน | 0 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
18:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1-1 |
01:30 | ฮัมบูร์ก | 1 - 1 | โฮลสไตน์ คีล | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | รูบิน คาซาน | 1 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-0 |
20:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ | 0-0 |
22:59 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 2 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1-1 |
22:59 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-1 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | เม็ตซ์ | 1 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 1-1 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 2 - 1 | ล็องส์ | 2-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ตูลูส | 2 - 2 | แก็งก็อง | 0-1 |
00:00 | น็องซี่ | 0 - 0 | โซโชซ์ | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 1 - 0 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
00:00 | ดิฌง | 0 - 1 | ปารีส เอฟซี | 0-1 |
00:00 | บาสเตีย | 0 - 0 | อาเมียงส์ | 0-0 |
00:00 | นีมส์ | 1 - 2 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-1 |
00:00 | ก็อง | 0 - 1 | เกรอน็อบล์ | 0-1 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 3 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 0-0 |
00:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 0 | เลอ อาฟร์ | 0-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 2 - 0 | เอฟซี โซล | 0-0 |
14:30 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 4 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-1 |
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 5 - 2 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 2-2 |
23:45 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0 - 0 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-0 |
01:00 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 2 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-0 |
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 3 - 2 | พีอีซี ซโวลล์ | 2-2 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
21:30 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 3 - 4 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-2 |
01:00 | เอฟซี ออสส์ | 1 - 3 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1-2 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
00:30 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1 - 3 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
02:30 | รีล ซอลต์ เลค | 3 - 4 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-2 |
03:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1 - 0 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 0-0 |
05:00 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-0 |
06:40 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1 - 3 | โคลัมบัส ครูว์ | 1-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-1 |
22:59 | โรเซนบอร์ก | 1 - 3 | ลีลล์สตรอม | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:59 | ปอร์โต้ | 4 - 1 | เบาวิสต้า เอฟซี | 2-1 |
01:00 | เอสโตริล | 1 - 1 | เบนฟิก้า | 0-1 |
03:15 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 3 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
20:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 3 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-0 |
22:30 | ฮัคเค่น | 1 - 4 | คัลมาร์ | 0-3 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | เซนต์ กัลเลน | 3 - 1 | ยัง บอยส์ | 1-0 |
01:30 | เอฟซี ซูริค | 3 - 3 | บาเซิ่ล | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | อเบอร์ดีน | 2 - 1 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เซลติก | 0 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 0-0 |
21:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 0 - 1 | ดันดี | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | คาซิมปาซ่า | 2 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 0 | เบซิคตัส เจเค | 1-0 |
20:00 | อัลเตย์สปอร์ | 1 - 1 | ชีวาสสปอร์ | 1-1 |
22:59 | คอนยาสปอร์ | 2 - 1 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เอลเช่ | 1 - 2 | เรอัล มาดริด | 0-1 |
21:15 | เซบีย่า | 2 - 0 | โอซาซูน่า | 1-0 |
23:30 | บาเลนเซีย | 2 - 0 | บียาร์เรอัล | 1-0 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 1 - 1 | อลาเบส | 0-0 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
23:30 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-1 |
23:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 4 - 1 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:00 | ฮูเอสก้า | 1 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
23:15 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
02:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 0 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-1 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | อตาลันต้า | 2 - 2 | ลาซิโอ | 1-1 |
22:59 | เวโรน่า | 2 - 1 | ยูเวนตุส | 2-0 |
01:45 | โตริโน่ | 3 - 0 | ซามพ์โดเรีย | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 3 - 0 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 4 | พอร์ทเวล | 1-0 |
21:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0 - 1 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 5 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1-0 |
21:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 5 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 3-0 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1 - 3 | สวินดอน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 2 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0 - 1 | วอลซอลล์ | 0-0 |
21:30 | บาร์โรว์ | 1 - 2 | โรชเดล | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | อาร์เซน่อล | 0-2 |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เชลซี | 0-0 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 3 - 1 | เบรนท์ฟอร์ด | 3-0 |
21:00 | วัดฟอร์ด | 0 - 1 | เซาแธมป์ตัน | 0-1 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | คริสตัล พาเลซ | 0-1 |
21:00 | ลิเวอร์พูล | 2 - 2 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 2-1 |
23:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | ฟูแล่ม | 3 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 2-0 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 1 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 0 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-2 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แบล็คพูล | 0-0 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 3 - 3 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | สวอนซี ซิตี้ | 3 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 2 - 1 | บาร์นสลีย์ | 2-1 |
02:00 | เร้ดดิ้ง | 0 - 2 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 5 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 2-1 |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 4 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-1 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2 - 2 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1-0 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 1 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-0 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1 - 1 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 4 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2-0 |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 2 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1-0 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3 - 1 | มอร์แคมบ์ | 1-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3 - 3 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-2 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | ดินาโม มินส์ค | รอ | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
ผลบอล เจแปน ลีก คัพ |
||||
11:05 | นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) | 2 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1 - 0 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
21:30 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 3 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1-1 |
22:59 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-0 |
00:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
00:30 | แอชดอด เอ็มเอส | 2 - 2 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-1 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 2 - 3 | ดินาโม เคียฟ | 1-2 |
21:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 4 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 2-1 |
23:30 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0 - 0 | เวเลซ | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 3 - 3 | เอฟซี วิล 1900 | 2-1 |
22:59 | อีเวอร์ดอน | 1 - 0 | เอฟซี ธูน | 0-0 |
22:59 | เอสซี เครียนส์ | 1 - 0 | สเตด โลซาน อูชชี | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2 - 2 | ออร์ไกร์ท | 1-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ซีเอส คราอิโอว่า | 5 - 2 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 3-2 |
01:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 - 0 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เจมส์เมอบังค์ | 0 - 5 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0 - 2 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
19:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 3 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1-2 |
19:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 1 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 0-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 2 - 0 | มัลโดส ลูการ์นี | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 2 - 0 | ซัมซั่นสปอร์ | 1-0 |
20:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 2 | โบลูสปอร์ | 1-0 |
22:59 | อียูบสปอร์ | 2 - 0 | อันคารากูคู | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
18:15 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 1-0 |
20:45 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) | 0 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-0 |
22:59 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 0 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1 - 0 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 3 - 1 | เอสเคเอฟซีเรด | 1-1 |
22:59 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 4 - 1 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ดราโกโวลแยค | 1 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1-1 |
22:05 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0 - 2 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | แกลร์นาร์ฟอน | 1 - 2 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0-2 |
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1 - 0 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1-0 |
20:30 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 1 - 0 | บาลา ทาวน์ | 1-0 |
20:30 | เดอะ นิว เซนต์ส | 5 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:45 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 2 - 2 | อูจเปสต์ | 1-1 |
22:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 1 - 1 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
00:30 | กีไอร์มอต เอสอี | 0 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | เทปลิเซ่ | 1 - 2 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-1 |
20:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-0 |
22:59 | ซิกม่า โอโลมุช | 0 - 3 | สโลวัคโก้ | 0-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 1 - 3 | ลีแอร์ส | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:10 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0 - 2 | พูอีบลา | 0-0 |
05:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 2 - 3 | ซานโตส ลากูน่า | 0-2 |
07:05 | ปาชูก้า | 1 - 1 | พูมาส ยูนัม | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
19:00 | บารี | 2 - 1 | คาตันซาโร่ | 2-1 |
19:30 | วิเทอเบเซ่ | 2 - 2 | อันคอน่า | 1-1 |
19:30 | ลาติน่า | 1 - 0 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1-0 |
19:30 | ปากาเนเซ่ | 2 - 1 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 2-0 |
22:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 1 - 1 | ฟอกเจีย | 1-0 |
22:30 | ทารันโต้ | 2 - 1 | โปเทนซ่า | 1-0 |
22:30 | เอพี เทอร์ริส | 2 - 1 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 1 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | บรอมลีย์ | 0 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-0 |
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2-0 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 2 - 5 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1-2 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 1 - 0 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0 - 1 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เวย์เม้าท์ | 1 - 0 | คิงส์ ลินน์ | 0-0 |
21:00 | วอคกิ้ง | 3 - 2 | อัลทริงแคม | 1-1 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 1 - 1 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
23:20 | บาร์เน็ต | 2 - 1 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อาร์บรอท | 4 - 2 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 2-2 |
21:00 | คิลมาร์น็อค | 4 - 0 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1-0 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1 - 1 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-1 |
21:00 | แพททริค ทริสเทล | 0 - 0 | อินเวอร์เนสส์ | 0-0 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 2 - 1 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ไคลด์ | 1 - 3 | ฟัลเคิร์ก | 0-1 |
21:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 3 - 3 | ควีนส์ ปาร์ค | 1-2 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 2 - 1 | ดัมบาร์ตัน | 1-0 |
21:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 0 | มอนโทรส | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 1 - 0 | คาวเดนบีท | 0-0 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 2 - 3 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1-1 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | ไลซอส | 1 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-1 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 2 - 2 | อโปเอล นิโคเซีย | 2-1 |
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0 - 1 | อาริส ลิมาสซอล | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ลาร์นเอฟซี | 0-2 |
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 1 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-0 |
21:00 | โคเลอไรน์ | 2 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 1-0 |
21:00 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 3 - 0 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-0 |
21:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2 - 4 | ครูซาเดอร์ | 1-2 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | รอ | เวเรีย เอฟซี | |
19:00 | เออร์โกเทลิส | รอ | อีกาเลโอเอเธนส์ |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | รอ | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | |
21:00 | ดันสตัน ยูทีเอส | รอ | แบมเบอร์ ไบร์ท | |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [62%] | รอ | [78%] โคลวิลล์ ทาวน์ จะชนะ | |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | รอ | บาร์เวล | |
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | รอ | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | ลีค ทาวน์ | |
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | รอ | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | |
21:00 | บริดลิงตันทาวน์ | รอ | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | รอ | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | |
21:00 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ | รอ | วอร์ทติ้ง | |
21:00 | คอร์บี้ ทาวน์ | รอ | บานบุรี ยูไนเต็ด | |
21:00 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | รอ | คิงสโตเนียน | |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | รอ | โบเวร์ส พิทซี | |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | รอ | เฮนดอน | |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | รอ | เลสตัน เอฟซี | |
21:00 | มาร์เกต | รอ | บีคอนส์ฟิลด์ | |
21:00 | มาร์โลว์ | รอ | เวสฟิวด์ | |
21:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | รอ | เฮอรินจี โบโรห์ | |
21:00 | รอยสตัน ทาวน์ | รอ | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | |
21:00 | เซ้าท์ปาร์ค | รอ | แฮร์โรว์ โบโร่ | |
21:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | รอ | นีดแฮมมาร์เก็ต | |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | รอ | ทอนตัน ทาวน์ | |
21:00 | วิสเบค ทาวน์ | รอ | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | |
21:00 | วิตตัน อัลเบียน | รอ | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | |
21:00 | ฟรอเม ทาวน์ | รอ | พูล ทาวน์ | |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | รอ | มอสลีย์เอเอฟซี | |
21:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | ฟริคลีย์ แอธเลติก | |
21:00 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | รอ | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | |
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | รอ | เลเวส | |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | รอ | อีกส์สตัน เอฟซี | |
21:00 | เชสทาวน์ | รอ | อัลเวเชิร์ช | |
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | รอ | แบรคเนล์ล ทาวน์ | |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | |
21:00 | เฟเวอร์ชาม ทาวน์ | รอ | เลเธอร์เฮด | |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | รอ | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | |
21:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | |
21:00 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | รอ | แยกซ์ลีย์ | |
21:00 | มาร์รีน | รอ | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | รอ | รัชเดน ไดมอนด์ | |
21:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | รอ | แกรนแธม ทาวน์ | |
21:00 | นอร์ทวูด | รอ | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | รอ | สตัวร์บริดจ์ | |
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | รอ | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | |
21:00 | เทมส์ ยูไนเต็ด | รอ | วิมบอร์น ทาวน์ | |
21:00 | วอลตัน แคชชวลส์ | รอ | กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ | |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอ็มซี โอราน | 2 - 4 | ปาราดัว เอซี | 0-1 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 4 - 0 | อาร์ซี อาร์บา | 4-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
21:00 | อิตาลี (ยู 17) | รอ | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) | |
01:00 | จะชนะ สกอตแลนด์(ยู 17) [91%] | รอ | [39%] แอลเบเนีย(ยู 17) | |
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เนเวซิส | 0 - 3 | ซูดูว่า | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | สค็อปดี้ เอไอเค | 3 - 3 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1-2 |
18:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 4 - 1 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1-1 |
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 6 - 3 | อัสซีริสก้า ไอเค | 3-1 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 2 - 1 | ลุนด์ บีเค | 0-1 |
20:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 3 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-0 |
20:00 | ลุงสกิล | 8 - 0 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 4-0 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 1 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
22:59 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ(N) | 1 - 0 | วิดซอว์ ลอดส์ | 1-0 |
01:30 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ | 1-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:15 | บอสตัน ริเวอร์ | 1 - 2 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 0-0 |
02:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา(N) | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-1 |
04:15 | พลาซ่า โคโลเนีย | 2 - 1 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1-1 |
06:30 | ทอร์ค | 5 - 0 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) | 2 - 1 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 2-0 |
03:00 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) | 4 - 0 | เดป.ซาน มาร์ติน | 2-0 |
03:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) | 1 - 0 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 1-0 |
03:00 | อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-1 |
03:00 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) | 1 - 2 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1-1 |
03:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 1 - 1 | สปอร์ต บอยส์ | 0-0 |
03:00 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
19:00 | ทาบอร์เซซานา | 0 - 1 | รีดอมเลีย | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:05 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 2 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | รอ | บีเค เฟรม | |
20:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | รอ | นาสบี้ |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | ปาดิสเด เอฟซี | 0 - 1 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0-0 |
21:30 | เซปาฮัน | 1 - 0 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0-0 |
21:30 | เอสเตกฮลัล | 1 - 0 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-0 |
21:30 | ซาแนท นาฟ | 0 - 2 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 2 - 1 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1-0 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1 - 2 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
12:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
12:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 2 | จูบิโล อิวาตะ | 1-0 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 0 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-0 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 0 | มาชิดา เซลเวีย | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ไวสคอป | 4 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2-0 |
19:30 | ไพรบราม | 0 - 1 | ทริเน็ค | 0-1 |
19:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1 - 1 | เอสเค ลิเซน | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
21:40 | อัล อิตติฟาค | 0 - 1 | อัล ดาฮัม | 0-0 |
22:05 | อัล ทาวอน | 2 - 0 | แอ๊บฮา | 1-0 |
23:50 | อัล-ไฟฮา | 1 - 1 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 5 - 1 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 3-0 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 1 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1-1 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 5 - 1 | กุยเซลีย์ | 2-0 |
21:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 4 - 0 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 3 - 2 | เชสเตอร์ เอฟซี | 3-1 |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 4 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 3-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เลมิงตัน | 0-0 |
21:10 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2 - 0 | เกทส์เฮด | 2-0 |
21:30 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 3 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-0 |
21:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1 - 1 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 0 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 4 - 3 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 2-2 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 2 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2-1 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 1 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1-0 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 2 - 1 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-1 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0 - 2 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | เอนพ์พี | 3 - 2 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:59 | เคป ทาวน์ ซิตี้(N) | 1 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-1 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | คิตฉี | 6 - 0 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 4-0 |
ผลบอล กาตาร์ ลีก |
||||
21:15 | อัล ชามาล | 4 - 0 | อัล คอร์ | 1-0 |
21:15 | อัล-ดูฮาอิล | 2 - 1 | กาตาร์ เอสซี | 1-1 |
23:30 | อัล ซาดด์ | 4 - 1 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-0 |
23:30 | อัล อราบี | 2 - 1 | อัล เรย์ยาน | 0-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:45 | เคเอฟ ลาซี | 2 - 0 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1-0 |
21:45 | วัลลัซเนีย | 0 - 2 | เอสเค ติรานา | 0-1 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เอฟยูเอส ราบัท | 1 - 2 | คัวริบก้า | 1-0 |
00:15 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0 - 2 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
02:30 | เอ็มซีโอ อุจดา | 2 - 4 | คลับ แซลมี | 0-2 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เชบบา | รอ | โอลิมปิก เด เบจา | |
20:30 | ซีเอ บิเซอร์ติน | รอ | เอสเปรานซ์ เอสที |
ผลบอล โอมาน ลีก |
||||
18:55 | อัล นาห์ด้า | รอ | โซฮาร์ คลับ | |
21:15 | อัล ซูวาอี | รอ | อัล นาเซอร์ (โอมาน) |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | รอ | ฮันท์ลี |
ผลบอล |
||||
19:30 | เอฟเค โคซิค | 3 - 0 | พาริซอน บาดิจอฟ | 2-0 |
19:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 4 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 3-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0 - 1 | ฮูเมนเน่ | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 4 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2-0 |
20:00 | วาปรัส ปาร์นู | 1 - 2 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1-0 |
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 0 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-0 |
06:15 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2 - 1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2-1 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 0 | วิตอเรีย บีเอ | 0-0 |
04:45 | คอนฟิแองก้า | 0 - 2 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-2 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
18:00 | ซิมบรู ชิซินู | รอ | เอฟซี ฟลอเรชติ |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1 - 1 | อารากัว เอฟซี | 1-1 |
06:30 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 2 - 2 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0-0 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | โบเรค เวเลส | 0 - 1 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
19:00 | เปลิสเตอร์ | 0 - 2 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-2 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 1 - 2 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-0 |
04:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 3 - 2 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 2-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:00 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
02:30 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
03:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
03:15 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 1 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-1 |
ผลบอล มาเลเซีย คัพ |
||||
20:00 | พีบี ปาหัง | รอ | ปุเลา ปีนัง | |
20:00 | เซลังกอร์ พีบี | รอ | กูชิง เอฟเค | |
20:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | รอ | ซาราวัค | |
20:00 | เปรัค | รอ | ตรังกานู |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
19:00 | วีทีเจ มาร์ติน | รอ | ริมาฟสก้า โซโบต้า |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:00 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | รอ | ปารีสเอฟซี (ญ) | |
19:30 | บอร์กโดซ์ (ญ) | รอ | แก็งก็อง (ญ) | |
19:30 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | |
21:30 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | รอ | แร็งส์(ญ) |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1 - 0 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 1-0 |
19:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 1 - 3 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 0-2 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 4 | ไมอามี่เอฟซี | 0-2 |
06:00 | เมมฟิส 901 | 3 - 0 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2-0 |
06:00 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เรอัล โมนาร์ช | 2-1 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0 - 0 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-0 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0 - 1 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
07:05 | ทัลซ่า รัฟเนค | 2 - 0 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 1-0 |
07:35 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 4 - 1 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 2-0 |
07:40 | ซาน อันโตนิโอ | 3 - 0 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | รอ | นาสบี้ บีเค (ญ) | |
19:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) |
ผลบอล เยอรมัน(W) คัพ |
||||
18:30 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 4 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 2-1 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
15:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 3 - 2 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 1-0 |
15:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 3 - 1 | เอฟเค อะตีราอู | 1-1 |
15:00 | เอฟเค ทารัซ | 1 - 2 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0-0 |
15:00 | เซตีซู | 0 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
17:00 | อัคโตเบ | 1 - 5 | เอฟเค คัสไป | 0-2 |
17:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1 - 1 | เอฟเค อรีส | 1-0 |
17:00 | อักฮซายิก โอรอล | 0 - 2 | โทบอล คอสตาเนย์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:30 | บานานต์ส | 1 - 1 | อรารัต เยเรวาน | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | รอ | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | |
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | รอ | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:30 | กัวดาลูเป เอฟซี | 2 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 2-0 |
05:30 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 3 - 2 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-1 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 2 - 2 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1-1 |
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 1 - 1 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1-0 |
22:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 5 - 3 | ซานตา ลูเซีย | 3-1 |
00:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 1 - 0 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
20:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | รอ | เคไอ แคร๊กสวิก | |
20:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | รอ | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:15 | มาราธอน | 0 - 0 | ซีดี วิตอเรีย | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
22:59 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | รอ | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เดอะ สตรองเกสต์ | 2 - 1 | บลูมมิ่ง | 1-0 |
04:15 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 2 - 1 | คลับ กัวบิร่า | 1-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0 - 0 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 0-0 |
05:30 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1 - 2 | มอนต้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1-0 |
07:00 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 0 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | ซีล่า เอฟเค | 2 - 0 | เคสลา เอฟเค | 2-0 |
21:30 | คาราบัค | 4 - 0 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 3-0 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 3 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 1-0 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 2 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 2 - 0 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 3 - 2 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 1-1 |
13:00 | ตงกวนกวนเหลียน(N) | 1 - 3 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-1 |
13:30 | จีน (ยู20)(N) | 0 - 1 | อู๋ซี หวูโกว | 0-1 |
13:30 | เสืออี้ชุน(N) | 1 - 0 | ส่านซีเชาเยว่ | 1-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17 |
||||
22:10 | กายอานา ( ญ ) ยู 17 | รอ | ฮอนดูรัส (ญ) ยู 17 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1 - 2 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-2 |
19:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 0-0 |
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1 - 0 | ซาบรุคเค่น | 0-0 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 6 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 2 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 4 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-4 |
18:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-2 |
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1 - 2 | นครราชสีมา เอฟซี | 0-1 |
19:10 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 3 - 2 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0 - 1 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0-1 |
15:15 | โอโตรโควิซ | 2 - 3 | เอสซี ซนอย์โม | 2-2 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 7 - 0 | ซลิน 2 | 3-0 |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 2 - 3 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 2-1 |
15:15 | บีเนโซว | 1 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 0-0 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 0 - 2 | สลาโว วีเซลัด | 0-2 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 1 - 1 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-1 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 2 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 0-1 |
19:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 2 - 0 | ดอลนี่ บินิซอฟ | 1-0 |
19:30 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0 - 2 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-1 |
19:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 0 - 0 | โซคอล โบรซานี่ | 0-0 |
19:30 | จิสครา โดแมซลิซ | 1 - 0 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0-0 |
22:30 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 3 - 1 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) [61%] | รอ | [80%] เฮชบี โคเก(ญ) จะชนะ | |
20:00 | อัลบอร์ก (ญ) | รอ | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:50 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 0 - 1 | ดูบา อัลฮัสซัน | 0-0 |
19:50 | แมสฟุท | 0 - 2 | อัลบาเตห์ | 0-1 |
19:50 | มาซาฟี่ [63%] | 0 - 0 | [79%] ฮัทต้า คลับ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | รอ | ดันเดลา เอฟซี |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:00 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | รอ | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | |
19:00 | อัล-จีล(เยาวชน) | รอ | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | |
21:50 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | รอ | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | |
22:20 | อุฮุด(เยาวชน) | รอ | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | |
22:20 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | รอ | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | |
22:20 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | รอ | อัล-ทาวอน(เยาวชน) |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 2 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 0 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0-0 |
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0 - 1 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-1 |
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 1 - 0 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0-0 |
11:00 | เอฟซี คาริยา | 1 - 2 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | รอ | ฮาโปเอล อิกซาล |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | รอ | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | |
16:00 | โอปาว่า (ยู 19) [54%] | รอ | [86%] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) จะชนะ | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | |
16:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) | รอ | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | รอ | สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | |
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | เอสเบิร์ก (ยู 19) | |
17:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) [73%] | รอ | [72%] อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | รอ | บรอนด์บี้ (ยู 19) |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จีซี มาสคาร่า [69%] | รอ | [69%] เอเอสเอ็ม ออราน | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | รอ | ซีเอ บัตน่า | |
21:00 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | รอ | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:15 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 0 - 2 | ครีฟบาส | 0-1 |
19:30 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 3 - 1 | เอฟซี อูจโกรอด | 1-1 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | รอ | วิดีโอตอน(ยู 19) | |
15:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | |
16:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | |
18:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | โจโม คอสมอส [58%] | รอ | [76%] ฟรี สเตท สตาร์ จะชนะ | |
20:30 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | รอ | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | |
20:30 | ริชาร์ดส์ เบย์ | รอ | ทีเอส สปอร์ติง |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | รอ | โอโมเนีย อราดิปปู |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | คานัวลาส เอฟซี | 2 - 2 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 2-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 3 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-1 |
01:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0 - 1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-1 |
01:05 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 1 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-1 |
01:05 | ฟลานเดรีย | 1 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
01:05 | ซาคาชิสพาส | 1 - 0 | ลอส อันเดส | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | รอ | ลวีฟ(ยู 21) |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | รอ | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | |
16:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) [81%] | รอ | [56%] ซีเอ บัตนา (ยู21) | |
16:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) [83%] | รอ | [55%] ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 |
ผลบอล UAE RL |
||||
19:55 | อัจมาน(สำรอง) | รอ | คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) | |
19:55 | อัล วาเซิ่ล(สำรอง) | รอ | เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) | |
19:55 | อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) | รอ | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) | รอ | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | |
19:30 | อัล-ทักดอม | รอ | ฮอตเทิร์น | |
19:50 | อัล อันซาร์ | รอ | อัล-ทอคบาห์ |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เซบีย่า ซี | รอ | เรเครติโบ อูเอลบา | |
17:00 | ยูดี รอตเรต โมลินาล [49%] | รอ | [86%] มายอร์ก้า 2 จะชนะ | |
21:00 | เบติ โคซโค เคอี | รอ | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | |
21:00 | ซีอี เมร์คาดัล | รอ | คอนสตานเซีย | |
21:00 | ซีดี ซูบิซ่า | รอ | ซีดีเบติ โอนัค | |
21:15 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | รอ | อัลมาซาน | |
21:15 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | รอ | ซีดี กัวจูเอโล | |
21:30 | ซีดี กัวร์นิโซ | รอ | คาสโตร | |
21:30 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | รอ | เอสดี ไลเนา | |
21:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | รอ | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | |
21:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ | รอ | ซีอีแคมโพส | |
21:30 | ซาลามังก้า 2 | รอ | อารันดิน่า | |
22:00 | จะชนะ เอฟซี วิลาฟรานกา [83%] | รอ | [48%] ซีพี ซาน คริสโทบอล | |
22:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | รอ | ซีดี โรด้า | |
22:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา | รอ | ซีดี อิเยร์กาส | |
22:00 | โอโยเนซา | รอ | ยากิว ซีเอฟ | |
22:00 | เอสดี เบียไซน์ | รอ | อลาเบส 2 | |
22:59 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) [65%] | รอ | [70%] ซีดี บาสโคเนีย จะชนะ | |
22:59 | เอสดี ดิวส์โต | รอ | โปรตุเกตเรเต้ | |
22:59 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | รอ | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
ผลบอล ISR U19 |
||||
15:15 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | รอ | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | |
18:00 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | รอ | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1 - 0 | วิดาด เฟส | 0-0 |
21:30 | เอเอสเดอ ซาเล่ | รอ | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | |
21:30 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | รอ | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | รอ | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | |
21:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | รอ | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | |
00:00 | ปาชูก้า(ยู20) | รอ | พูมาส ยูนัม(ยู20) |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
18:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 2 - 0 | เซนต์ แอนดรู | 1-0 |
20:00 | มาร์ซา | รอ | เซงลีอา แอทเลติค | |
00:00 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | รอ | เซจตัน คอรินเทียนส์ | |
02:00 | ราบัตอาแจ็กซ์ | 1 - 1 | เซนต์.จอร์จ | 1-1 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | อิสกร้า สตาลี่ | รอ | เรอัล ซัคเซส | |
18:00 | เอฟซี คาฮูล-2005 | รอ | ดาเซีย-บุยอูคานี |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:45 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | รอ | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | |
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) | |
20:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | |
20:15 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:30 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | รอ | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | รอ | เอฟซี บาราโนวีชี | |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | รอ | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ราชประชา เอฟซี | 1 - 1 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ระยอง เอฟซี | 3 - 1 | ขอนแก่น เอฟซี | 2-0 |
19:00 | อุดรธานี | 1 - 0 | อยุธยายูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | ตราด เอฟซี | 1 - 0 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 2 - 0 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0-0 |
20:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 0-1 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
22:00 | อัล โชลต้า | รอ | นาฟิต อัลวาซาต |
ผลบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
01:30 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | รอ | ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | รอ | เอฟเค ดินาโม ริก้า | |
19:00 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | รอ | เอฟเค ออดา ริกา | |
19:00 | ตูกุมส์-2000 | รอ | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | รอ | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | รอ | ทูสลาสปอร์(ยู19) | |
18:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | รอ | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | เปอร์ซิบ บันดุง(N) | 3 - 0 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 2-0 |
20:45 | เปอร์ซิค เคดีรี่(N) | 2 - 2 | เปรซียา จาการ์ตา | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
15:45 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 3 - 3 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 0-1 |
17:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 3 - 0 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1 - 3 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0-2 |
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 2 - 1 | ลาเนรอส เอฟซี | 0-0 |
03:00 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 0 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0-0 |
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) | 1 - 2 | คอร์ตูลัว | 0-1 |
03:00 | ออโซมารโซ่ | 1 - 1 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | รอ | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | |
19:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | รอ | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอ็มโปลี (ญ) | รอ | ลาซิโอ (ญ) | |
19:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | รอ | ยูเวนตุส(ญ) |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค โคซุส | รอ | เอฟเค โอโซโกโว | |
19:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | รอ | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก คัพ |
||||
21:30 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | รอ | ซีเอส เพแทนจ์ |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-0 |
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 2 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 1 - 2 | ทอมเบนเซ่ | 1-1 |
05:00 | ยาปิรันก้า | 3 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 2 - 0 | โซกอล ออสโตรดา | 0-0 |
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 0 - 0 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 0-0 |
18:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 3 - 0 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-0 |
20:00 | รุช ซอร์ซอฟ | 1 - 0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0-0 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
03:00 | เซา คาเอตาโน่ | รอ | เซา เบอร์นาร์โด้ |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
20:00 | ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 | 5 - 1 | บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 | 3-1 |
ผลบอล เอเอฟซีแชมป์ U23 |
||||
17:00 | คูเวต (ยู 23)(N) | 2 - 1 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 0-1 |
17:00 | เมียนมาร์ (ยู 23)(N) | 1 - 0 | จีน-ไต้หวัน (ยู23) | 0-0 |
17:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 6 - 0 | บังคลาเทศ(ยู 23) | 4-0 |
19:50 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 2 - 0 | โอมาน(ยู23) | 1-0 |
23:30 | อินเดีย(ยู 23)(N) | 0 - 0 | คีร์กีซสถาน(ยู23) | 0-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 1 - 3 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
18:00 | ฟาน่า | รอ | เอฟโยร่า |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | รอ | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | |
16:00 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | รอ | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | |
16:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | รอ | อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) | |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | รอ | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | |
17:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | รอ | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) | |
17:30 | รอสต็อก ยู17 | รอ | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | |
18:00 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | รอ | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | |
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | รอ | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | |
18:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | |
18:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | รอ | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | |
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | |
20:30 | โคโลญจน์ (ยู 17) | รอ | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:15 | เลกาเนส บี | 3 - 0 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1-0 |
21:30 | คาดิส 2 | 0 - 2 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ซีดี โตรเปโซน | 3 - 4 | เอดี ซานฮวน | 1-2 |
22:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0 - 1 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
22:59 | เอสดี ลาเรโด | 2 - 3 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-1 |
22:59 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 3 - 0 | ซีดี เอโบร | 1-0 |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 2 - 1 | เรอัล เอวิเลส | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | รอ | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | |
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 1 - 3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | 0 - 1 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | อาเค่น ยู19 | 0 - 3 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 0-2 |
16:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | รอ | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) | |
16:00 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | รอ | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | |
18:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | รอ | ซาร์บรัคเค่น ยู19 | |
18:00 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | |
19:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | รอ | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | |
19:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | รอ | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1 - 3 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 1-0 |
19:00 | โอลเดนเบอร์ก | 3 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 2-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 3 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 1-1 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 4 - 0 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 3 - 2 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2-1 |
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 3 - 0 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1-1 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 1 - 2 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | วีกเบอร์ก บีค | 1 - 3 | บอนเนอร์ | 1-2 |
19:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1 - 2 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-1 |
19:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 2 - 2 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1-0 |
19:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 1-0 |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 3 - 1 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0-0 |
19:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0 - 1 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0-1 |
19:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0 - 1 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1 - 0 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1 - 0 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1-0 |
19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 1 - 0 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0-0 |
20:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 2 - 0 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 1-0 |
20:00 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 1 - 3 | บีเอสวี เรห์เด้น | 0-2 |
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 1 - 1 | บาลินเกอร์ | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
18:00 | ริโอ อาฟ(ยู 17) | 5 - 0 | ชาเวช(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0 - 2 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-1 |
15:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-0 |
17:00 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 1 - 2 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
21:00 | เอฟซี กอสเซา | รอ | บาเดน | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
21:00 | บาสเซโคร์ท | รอ | เดเลมอน | |
22:00 | จะชนะ กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) [85%] | รอ | [52%] เอฟซี โคโซโวซูริค | |
22:00 | เมแร็ง | รอ | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | |
22:30 | ลาโชฟอนด์ | รอ | เอฟซี เนเทอร์ส | |
22:30 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | รอ | แกรนด์ แลนซี | |
22:45 | จะชนะ เคียสโซ [82%] | รอ | [60%] เอสซี แชม |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
18:00 | เอสวี อินส์บรุค | รอ | คิทซ์บูเฮล | |
18:00 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | รอ | เอสวีจี ไรชีเนา | |
19:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | รอ | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | |
20:00 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | รอ | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | |
20:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | รอ | เอสวี คูเคิล | |
21:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | รอ | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | |
21:00 | ดอร์นบิร์น เอสวี | รอ | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | 1 - 1 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-0 |
19:00 | บราแบรนด์ | 1 - 1 | มิดเดลฟาร์ท | 0-0 |
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
19:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 0 - 2 | ฮิลลิร็อด | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | ควิด ฮอลเด้น | 1 - 0 | โมสส์ | 1-0 |
19:00 | เฟรม ลาวิค | 1 - 1 | เฟคเกรอย | 0-1 |
19:00 | กเจลแซส | 2 - 2 | สคีด ออสโล | 1-0 |
19:00 | เอฟเคอเรนดัล | 1 - 0 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0-0 |
20:00 | คองสวิงเกอร์ | 4 - 0 | แบรัมเอสเค | 2-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | รอ | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | |
19:00 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | รอ | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | รอ | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | |
20:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | รอ | ไอเค อุปซาลา (ญ) |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 1 - 1 | ซนามย่า ทรูด้า | 0-0 |
18:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 2 - 0 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | รินนินเก้ ไอเค | รอ | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | |
19:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | รอ | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | |
19:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | รอ | อูลเลเรดส์ | |
19:00 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | รอ | อัสซีริสก้า บีเค | |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:00 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | รอ | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | |
19:00 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | รอ | วาร์มโบลเอฟซี | |
19:00 | ทาฟเดีย ไอเค | รอ | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | |
20:00 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | รอ | อันเจเรด บีเค | |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | รอ | บีเค โอลิมปิค | |
20:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | รอ | เอฟบีเค บอลข่าน | |
20:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | รอ | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | |
20:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | รอ | เอสโลฟ บีเค | |
20:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | รอ | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | |
20:00 | ซอลเวสเบิร์ก [65%] | รอ | [75%] โนซาบี้ ไอเอฟ จะชนะ | |
21:30 | เอฟซี กูเต้ | รอ | เอ็นโคปิ้งก์ | |
21:45 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | รอ | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 1 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-0 |
17:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 0 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1-0 |
19:00 | เคซีบี | รอ | เคนยา โพลิส เอฟซี | |
19:00 | ทัสเคอร์ | 2 - 0 | วาซิโต้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 0 - 2 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 0-2 |
07:30 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 1 - 1 | โอมาฮา | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน [82%] | รอ | [51%] วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | |
01:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | รอ | เรอัล พิลาร์ | |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | รอ | เคลย์โพล | |
02:00 | เบรัสเตกี | รอ | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | รอ | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
01:30 | ซาลุส | รอ | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | |
01:30 | ลาลุซ | รอ | ซีเอ เบลล่าวิสต้า | |
01:30 | โคลอนซีเอฟ | รอ | ทาคูแรมโบ |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 3 - 1 | เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) | 2-1 |
17:00 | คาปา (ยู20) | 0 - 2 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-1 |
17:00 | คาโป (ยู 20) | 1 - 2 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 1-1 |
17:00 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0 - 1 | อิลเวส(ยู 20) | 0-1 |
17:00 | แอตแลนติส (ยู 20) | 6 - 1 | ฮาก้า (เยาวชน) | 2-0 |
17:00 | คูพีเอส(ยู 20) | 3 - 1 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ [70%] | รอ | [62%] ซานฟานซิสโก เอฟซี จะชนะ/เสมอ | |
04:00 | เทาโร เอฟซี | รอ | อาราเบ้ ยูนิโด้ |
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:00 | วอล์ดเกอเมส | รอ | เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | พิษณุโลก เอฟซี | 3 - 0 | เชียงรายล้านนา | 1-0 |
15:30 | เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด | 5 - 1 | สยาม เอฟซี | 3-0 |
15:30 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0 - 0 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
16:10 | สระแก้ว ซิตี้ | 0 - 1 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | รอ | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | |
18:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ [69%] | รอ | [72%] เอลเลน่า โตรัน | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | รอ | มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
22:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 3 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 1-0 |
00:00 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 2 - 3 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) | รอ | ดานูบิโอ(ยู 19) | |
20:00 | เพนาโรล (ยู 19) | รอ | ตากัวเรมโบ(ยู 19) | |
20:30 | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | รอ | เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) | |
22:30 | พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) | รอ | ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
19:00 | เฮอร์มานิเซ | รอ | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:30 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | รอ | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | |
18:30 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | รอ | บูดิสซ่า บัวซอน | |
18:30 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | รอ | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | รอ | เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร | |
19:00 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | รอ | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | |
19:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | รอ | บาเยิร์น โฮฟ | |
19:00 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | รอ | 1. FC Sand | |
19:00 | ทีเอสจี บัคนัง | รอ | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | |
20:30 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | รอ | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | |
21:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | รอ | กอนเซนไฮม์ | |
21:00 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | รอ | เอฟวี เดียฟเฟลน | |
22:59 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | รอ | วีเอฟบี ฮิลเดน |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | ซีดี บาริโอเม็กซิโก | รอ | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด |
ผลบอล ไอริช women National Union |
||||
01:30 | เชลบอร์น (ญ) | รอ | กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 1 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-0 |
19:00 | เชลซี(ยู 23) | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 0-0 |
19:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 3 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | รอ | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | |
19:30 | ชีเวนนินเกน | รอ | เอเอสดับเบิลยูเอช | |
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
20:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | ทีอีซี | |
20:00 | สปาเคนเบิร์ก | รอ | ควิก บอยส์ | |
20:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | รอ | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 2 - 0 | โทโร ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
17:00 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | รอ | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
09:30 | โคราส เดอ นายาริท | 4 - 0 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 3-0 |
22:59 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | รอ | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | |
07:00 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 1 - 0 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | จีวีไอ | รอ | สคอฟโชเว็ด | |
17:00 | ฮอลเบค | รอ | บี 1908 | |
18:00 | เอฟซี ซีสเวส | รอ | โอเคเอส | |
18:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | รอ | วาลเด้ | |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | รอ | โฮลสเตโบร บีเค | |
19:00 | บรอนชอยจ์ | รอ | เกรฟ |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 0 - 1 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
20:00 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 1 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1-0 |
ผลบอล โครเอเชีย U19 |
||||
15:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | รอ | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:30 | แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) | รอ | ซีดี แซมเปอร์(ญ) |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
19:30 | ปราโต้ | รอ | ฟอร์ลิ |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เตร เพนน์ | รอ | เอสพี คอสมอส |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
06:30 | โซล เดอ เมโย | 4 - 2 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1-1 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | เอฟซี ลินคอล์น | รอ | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | |
23:30 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | รอ | ยูโรปาพอยต์ |
ผลบอล |
||||
17:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | รอ | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) |
ผลบอล |
||||
20:00 | บูจุมบูรา ซิตี้ | รอ | กายันซ่า ยูไนเต็ด |
ผลบอล |
||||
02:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | รอ | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | กอยทาคาซ อาร์เจ | รอ | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
02:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | รอ | อเวนิดา อาร์เอส |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 2 - 0 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
07:30 | เอสวีดาโคตา | 3 - 2 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 1-1 |
ผลบอล |
||||
17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 2 - 2 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | รอ | เกรมิโอ บี |
ผลบอล |
||||
17:30 | จะชนะ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง)(N) [77%] | รอ | [59%] มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) |
ผลบอล |
||||
05:00 | แปซิฟิก เอฟซี | 1 - 2 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | อาแฟน ลิโด้ | รอ | คาร์มาร์เธ็น | |
20:30 | คุมบราน เซลติก | รอ | แอลลาเนลี | |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | พอร์ท ทัลบ็อต | |
20:30 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | รอ | ทคอนวี ยูไนเต็ด | |
20:30 | รูตินทาวน์ เอฟซี | รอ | โฮลลีย์เวลล์ |
ผลบอล |
||||
14:00 | ฮัวเหลียน (ญ) | รอ | อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) |
ผลบอล |
||||
12:00 | โซล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
01:00 | เซา กอนซาโล (ยู 20) | รอ | ริโอ เซาเปาโล(ยู 20) | |
01:00 | เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) | รอ | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) | |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | รอ | เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน) |
ผลบอล |
||||
20:00 | เจเคที แทนซาเนีย | รอ | เอ็นดันดา เอฟซี |
ผลบอล |
||||
17:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 1 - 0 | ลูซิเทเนีย | 0-0 |
21:00 | แอนาเดีย | 0 - 2 | มอนตาเรเกร | 0-1 |
21:00 | โควา พีดาเด้ | 2 - 3 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 2-2 |
02:45 | เฟฟ | 0 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | เรอัล เบติส 2 | 2 - 0 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1-0 |
22:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-1 |
00:00 | บาดาโฮซ | 2 - 0 | เอซเตรมาดูรา | 0-0 |
00:00 | อัลบาเซเต้ | 1 - 0 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1-0 |
ผลบอล |
||||
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 0 - 1 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 0-1 |