ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 4 - 0 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 3 - 0 | เอฟเค โคซิค | 1-0 |
22:00 | ฮูเมนเน่ | 5 - 2 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-2 |
22:30 | สปาร์ตาปราก(N) | 8 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 2-1 |
22:59 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์(N) | 0 - 1 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-0 |
22:59 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0 - 5 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-3 |
23:05 | สโลวัคโก้ | 6 - 1 | ไวสคอป | 1-0 |
23:30 | ฮัมมาร์บี้ | 1 - 0 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์(N) | 7 - 3 | วอคลามาร์ค | 4-1 |
00:30 | วินเตอร์ทูร์ | 6 - 0 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 4-0 |
00:35 | ซาลาสปิลส์ | 2 - 5 | ซูเปอร์โนวา | 2-2 |
01:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | รอ | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
02:00 | อังกฤษ | 1 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก | 1-0 |
02:00 | สกอตแลนด์ | 1 - 3 | โครเอเชีย | 1-1 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
01:00 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่(N) | 0 - 2 | พริสตีนา | 0-0 |
01:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์(N) | 0 - 1 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1 - 1 | สตรอมเมน | 1-0 |
22:59 | โกรลุด | 1 - 4 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-1 |
22:59 | ไบรน์ | 1 - 1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 1-0 |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 4 - 2 | รัวฟอส | 3-2 |
22:59 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-2 |
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 5 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 4-0 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 3 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2-1 |
01:00 | ฮามคาม | 2 - 1 | ซองน์ดาล | 1-1 |
ผลบอล AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
17:00 | โปฮัง สตีลเลอร์(N) | 2 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1-0 |
21:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม(N) | 0 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1 - 1 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
22:30 | วีพีเอส วาซ่า | 2 - 2 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:45 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 5 - 2 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 4-0 |
01:05 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 0 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
03:15 | เซอร์โร ลาร์โก | 2 - 1 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
01:00 | วอลซันกูร์ | 1 - 1 | เลคเนียร์ เอฟ | 0-0 |
01:00 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2 - 1 | กรินดาวิค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
23:20 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 2 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
03:30 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | บัสควอ เอฟซี | 0 - 0 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-0 |
02:30 | คอนฟิแองก้า | 1 - 0 | วิลา โนวา | 1-0 |
05:00 | โกยาส | 3 - 0 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2-0 |
05:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
07:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 0 | วิตอเรีย บีเอ | 1-0 |
07:30 | เรโม เบเลม | 0 - 0 | กัวรานี่ เอสพี | 0-0 |
07:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 4 - 1 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-1 |
01:30 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 2 - 1 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1-1 |
01:30 | เอลมาโกล | 1 - 1 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1-0 |
03:10 | คิลเมส | 3 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 2-0 |
05:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0 - 1 | เบลกราโน่ | 0-0 |
07:10 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-1 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
00:00 | ซามาเล็ค(N) | 2 - 0 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0 - 2 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 0-2 |
21:00 | อักฮซายิก โอรอล | 1 - 1 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
22:00 | อัคโตเบ | 1 - 1 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | คลีบ (ญ) | 1 - 5 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1-3 |
00:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 2 - 0 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 0-0 |
00:00 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 5 - 0 | ลิน (ญ) | 4-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:00 | เนเวซิส | 0 - 2 | ซูดูว่า | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 2 - 2 | ดินาโม บาตูมี | 0-2 |
23:40 | ดีลา กอริ | 1 - 0 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0-0 |
ผลบอล เบลารุส คัพ |
||||
22:30 | เอฟซี บาราโนวีชี | 1 - 6 | บาเต้ โบริซอฟ | 1-0 |
22:59 | เอฟเค ออร์ชา | 2 - 6 | เอฟซี โกเมล | 1-1 |
23:15 | เอฟซี โมโลเดชโน | 0 - 4 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0-1 |
23:30 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) | 2 - 1 | สมอร์กอน เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 2 - 1 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
00:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
23:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0 - 0 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
23:30 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 0 - 2 | ปาเลสติโน่ | 0-0 |
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0 - 0 | โคเบรซอล | 0-0 |
07:00 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 1 - 2 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1-2 |
ผลบอล BSWCP |
||||
16:00 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 1 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 4-1 |
17:15 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 9 - 2 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:45 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 0 | โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 5-0 |
20:00 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 1 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:30 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 8 - 5 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:45 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 6 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:15 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 12 - 0 | เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:30 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 2 | ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | รีล คิงส์ | 0 - 3 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:10 | อัล คิว ซา | 0 - 1 | ซาคาชิสพาส | 0-1 |
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1-0 |
01:30 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์(N) | 1 - 5 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-3 |
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 2 - 0 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 2 - 0 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 2 - 1 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 0-0 |
01:30 | ลอส อันเดส | 3 - 1 | คานัวลาส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 3 - 0 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 2-0 |
21:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0 - 3 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-2 |
22:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0 - 0 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 1 - 0 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-0 |
02:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1 - 0 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
21:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0 - 4 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-2 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | อัคราเนส(ญ) | 1 - 5 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0-1 |
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 1 - 1 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | มอริเตเนีย(N) | 2 - 0 | เยเมน | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 4 - 0 | ไซเดนแฮมปาร์ค | 2-0 |
16:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0-0 |
16:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 1 - 0 | เปรสตัน ไลออนส์ | 1-0 |
17:00 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 1 - 0 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
17:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 5 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-3 |
18:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 3 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
22:59 | สเมดบี้ เอไอเอส | 1 - 1 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | 1-0 |
00:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 2 - 2 | ทาฟเดีย ไอเค | 1-1 |
00:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 1 - 4 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 1-0 |
00:30 | อูลเลเรดส์ | 2 - 0 | ออนซาล่า บีเค | 1-0 |
00:30 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 3 - 1 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | ชาร์ลอ อีเกิลส์ | 0 - 3 | เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | ซาปา | 2 - 2 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 1-2 |
22:59 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 2 - 6 | เอ็นไอเค | 0-2 |
23:30 | อัตเลตีโก เมลมิ | 0 - 1 | คอยพีเอส | 0-1 |
00:15 | ทูลอน ทีเอสโต | 0 - 1 | โปซีท | 0-0 |
00:15 | เอฟซี เอสพู 2 | 0 - 5 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0-4 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 1 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 2 - 2 | คอสเทล ยูนิออน | 2-1 |
22:59 | ซิมบ้า | 4 - 1 | มเบยา ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
18:05 | แมนดูราท ซิตี้ | 3 - 1 | สวาน ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
23:35 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 0 - 2 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 0-1 |
ผลบอล |
||||
05:00 | แอลดียู กีโต้(N) | 4 - 2 | เดลฟินเอสซี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) | 0 - 0 | เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) | 0-0 |