ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 2 - 2 | ริเวอร์เพลท | 1-0 |
05:15 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 3 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1-0 |
05:15 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1 - 1 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
20:30 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 1 | สตวร์มกราซ | 0-0 |
20:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 2 - 1 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-0 |
22:59 | เอสวี รีด | 2 - 2 | ราปิด เวียนนา | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-1 |
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 1 | ซานโตส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | ราซิ่ง เกงค์ | 2 - 3 | คลับบรูซ | 0-1 |
22:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2 - 0 | เบียรส์ชอทวิลริค | 2-0 |
00:30 | เคเอเอ เกนท์ | 3 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-0 |
03:00 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 3 - 0 | ออสเทนเด้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | วิสล่า พล็อค | 2 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ | 2-0 |
21:00 | เลช พอซนาน | 2 - 0 | วอร์ต้า พอซแนน | 0-0 |
23:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1 - 0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
20:00 | วีบรอก | 1 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-1 |
20:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 2 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-0 |
22:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1 - 0 | แรนเดอร์ส | 1-0 |
00:00 | อัลบอร์ก | 1 - 3 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1-0 |
23:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 3 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 1 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-1 |
19:30 | เนิร์นแบร์ก | 2 - 3 | ซังค์ เพาลี | 1-2 |
19:30 | ฮัมบูร์ก | 3 - 0 | อิงโกลสตัดท์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
20:30 | รูบิน คาซาน | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก | 1-1 |
00:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 2 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 3 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-1 |
21:00 | ลอริยองต์ | 0 - 2 | แรนส์ | 0-0 |
21:00 | บอร์กโดซ์ | 1 - 2 | แบรสต์ | 1-0 |
21:00 | โมนาโก | 1 - 1 | สตารส์บูร์ก | 1-0 |
21:00 | แร็งส์ | 1 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0 - 1 | โอลิมปิก ลียง | 0-1 |
02:45 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1 - 0 | ทรัวส์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก |
||||
12:00 | แดกู เอฟซี | 0 - 2 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
12:40 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 0 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-0 |
14:30 | เอฟซี โซล(N) | 0 - 0 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
14:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 0 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
20:30 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0 - 0 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0-0 |
20:30 | อูเทร็คท์ | 1 - 0 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0-0 |
22:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
02:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0 - 0 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
03:20 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1 - 2 | รีล ซอลต์ เลค | 1-0 |
05:30 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | โรเซนบอร์ก | 0 - 0 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
22:59 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 2 - 3 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1-1 |
22:59 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0 - 0 | สตาเบ็ค | 0-0 |
22:59 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1 - 3 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1-1 |
22:59 | เฮาเกซุนด์ | 1 - 2 | ซานเดฟยอร์ด | 1-1 |
01:00 | เอสเค บรานน์ | 0 - 1 | โมลด์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | มาริติโม่ | 2 - 0 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-0 |
01:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 0 | ซีดี ทอนเดลา | 1-0 |
03:30 | ปอร์โต้ | 2 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
21:00 | เยอร์การ์เด้น | 2 - 3 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 4 - 1 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 4-0 |
21:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 4 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 2-0 |
23:30 | คัลมาร์ | 0 - 1 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-0 |
23:30 | ฮาล์มสตัด | 0 - 0 | ฮัมมาร์บี้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
20:15 | เอฟซี ซูริค | 1 - 0 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
22:30 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0 - 3 | เซอร์เวตต์ | 0-0 |
22:30 | ลูเซิร์น | 1 - 3 | บาเซิ่ล | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:00 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 3 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-2 |
22:00 | เซลติก | 2 - 1 | อเบอร์ดีน | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | กาเซียนเท็ป B.B. | 3 - 2 | คอนยาสปอร์ | 1-1 |
20:00 | คารากูมรัค | 0 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-1 |
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 4 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ | 2-0 |
22:59 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 0 | กาลาตาซาราย | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เรอัล เบติส | 3 - 1 | เลบานเต้ | 0-1 |
22:15 | เอสปันญ่อล | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
00:30 | คาดิส | 1 - 4 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-0 |
03:00 | เรอัล มาดริด | 2 - 1 | เซบีย่า | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | โอเอฟไอ เครเต้ | 2 - 1 | ไอโอนิกอส | 1-0 |
20:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2 - 1 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0-0 |
00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0 - 1 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-1 |
00:30 | พานาธิไนกอส | 2 - 0 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | เลกาเนส | 4 - 1 | ลาส พัลมาส | 2-0 |
22:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-1 |
00:15 | เตเนริเฟ่ | 2 - 0 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | อูดิเนเซ่ | 0 - 0 | เจนัว | 0-0 |
21:00 | เอซี มิลาน | 1 - 3 | ซัสเซาโล่ | 1-2 |
21:00 | สเปเซีย | 0 - 1 | โบโลญญ่า | 0-0 |
00:00 | เอเอส โรม่า | 1 - 0 | โตริโน่ | 1-0 |
02:45 | นาโปลี | 4 - 0 | ลาซิโอ | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน | 1-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 2 | วัดฟอร์ด | 3-1 |
23:30 | เชลซี | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 2 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:30 | โคโม | 1 - 1 | ปาร์ม่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:45 | เตรลิสซาค | 1 - 3 | ตูลูส | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 0 - 0 | เจียงซี เหลียนเชง | 0-0 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 1 - 0 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:15 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 1 - 3 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-1 |
01:45 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1 - 3 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-1 |
22:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 0 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1-0 |
00:30 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 1 - 0 | เวเลซ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | โบโตซานี่ | 1 - 1 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-1 |
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 2 - 3 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอสเบิร์ก | 3 - 0 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 2 - 1 | โฮโบร | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | โคลูบารา | 2 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-1 |
19:00 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 3 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 2-0 |
20:25 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 3 - 0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-0 |
22:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 0 - 3 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 3 - 2 | อุมรานิเยสปอร์ | 1-2 |
22:59 | อัลตินอร์ดู | 2 - 1 | อันคารากูคู | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:15 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) | 2 - 2 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0 - 3 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1 - 2 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:30 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1 - 1 | ปาคซิ เซ | 1-1 |
21:45 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-0 |
00:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-0 |
21:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 0 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-0 |
21:00 | สลาเวีย ปราก | 3 - 0 | เทปลิเซ่ | 2-0 |
00:00 | สปาร์ตาปราก | 2 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 2 - 1 | ลีแอร์ส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | อัตลาส | 1 - 1 | มอนเทอร์เรย์ | 1-0 |
07:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | เมสสิน่า | 2 - 3 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1-2 |
20:30 | ฟอกเจีย | 5 - 2 | วิโบเนเซ่ | 4-0 |
20:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 1 - 0 | ปาแลร์โม่ | 1-0 |
20:30 | เอพี เทอร์ริส | 1 - 2 | อเวลลิโน่ | 1-2 |
20:30 | คาร์ราเรเซ่ | 4 - 0 | เตราโม่ | 1-0 |
20:30 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 3 - 1 | เชเซน่า | 1-1 |
20:30 | เฟอร์มาน่า | 3 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 2-0 |
20:30 | กุบบิโอ | 1 - 1 | อันคอน่า | 0-0 |
20:30 | โมเดน่า | 6 - 1 | ปิสโทลเซ่ | 4-0 |
20:30 | มอนเตวาชี | 1 - 1 | วิส เปซาโร | 0-0 |
20:30 | เปสคารา | 0 - 0 | ลุคเชเซ่ | 0-0 |
20:30 | จะชนะ เรจเจียนา [91%] | 3 - 3 | [39%] วิเทอเบเซ่ | 0-1 |
23:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0 - 1 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-0 |
23:30 | เลชโก้ | 0 - 1 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-1 |
23:30 | มานโตวา | 2 - 2 | เรนาเต้ เอซี | 1-1 |
23:30 | ปาโดวา | 1 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1-0 |
23:30 | โปรเซดโต้ | 1 - 1 | เทรนโต้ | 0-0 |
23:30 | เซเรกโน่ | 2 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
23:30 | ตริเอสติน่า | 1 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | เฟยเรนเซ่ | 3 - 2 | ปอร์โต้ บี | 2-0 |
21:00 | ริโอ อาฟ | 1 - 0 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0-0 |
22:30 | ไลซอส | 1 - 2 | โทรเฟนเซ่ | 1-1 |
02:30 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 3 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:40 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0 - 2 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 4 - 0 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 1-0 |
19:45 | ไอโรโดทอส | 0 - 2 | คาลิเทีย | 0-0 |
19:45 | โรดอส เอฟซี | 4 - 0 | ซาคินทอส | 2-0 |
19:45 | อิราคลิส | 1 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-0 |
19:45 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 0 | ตริคาล่า | 0-0 |
19:45 | เปียริกอส | 0 - 3 | นิกี โวลอส | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:00 | คิงสโตเนียน | 4 - 1 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ FAI คัพ |
||||
22:59 | โบฮีเมี่ยนส์(N) | 0 - 0 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย คัพ |
||||
18:00 | อัล จาอิส (SYR) | 0 - 0 | อัล มาจด์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | สปายริส เคานาส | 0 - 1 | บันก้า การ์ซได | 0-0 |
20:00 | เนเวซิส | 0 - 6 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-4 |
20:00 | ซูดูว่า | 0 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 3 - 2 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | จะชนะ จีเคเอส ทิคี [79%] | 0 - 1 | [59%] เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-0 |
21:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 1-0 |
00:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | 3 - 2 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0 - 1 | เอฟซี โกเมล | 0-1 |
17:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 0 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 0-0 |
17:00 | เนเมน กร็อดโน่ | 3 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2-0 |
17:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0 - 4 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0-2 |
17:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 4 - 0 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0-0 |
17:00 | สมอร์กอน เอฟซี | 1 - 0 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1-0 |
17:00 | สปุตนิก | 0 - 3 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
17:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 3 - 2 | ดินาโม เบรสต์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 0 - 0 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
02:15 | เอ็นเค มูรา 05 | 3 - 1 | มาริบอร์ | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | อเมริกา เด กาลี(N) | 2 - 1 | มิลเลียนนาริออส | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
19:00 | ทัสเคอร์ | 0 - 0 | สฟาเคซี | 0-0 |
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | 0 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
20:00 | ซิมบ้า | 3 - 0 | เรด แอร์โร | 2-0 |
21:30 | เอเอส โอโตโฮ | 1 - 0 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
22:00 | มานีมายูเนี่ยน | 0 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เอล มาสรี่ | 2-1 |
22:59 | เอฟซี นูอาดิโบ | 0 - 0 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 3 - 0 | บริสแบน โรว์ | 2-0 |
14:15 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 2 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 4 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1-2 |
11:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 1 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-0 |
11:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1 - 1 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-0 |
12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 0 - 0 | จูบิโล อิวาตะ | 0-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 0 | เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-0 |
12:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-0 |
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 1 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-1 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1 - 2 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
16:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) | 0 - 2 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:30 | แอ๊บฮา | 1 - 1 | อัล ฮิลาล | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์(N) | 3 - 2 | บาโรก้า เอฟซี | 2-0 |
20:30 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1 - 0 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0-0 |
20:30 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 3 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-2 |
22:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อามาซูลู | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 1 - 0 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 1 - 1 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 2 - 1 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0 - 2 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 3 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ก๋วยลีน่า | 1 - 1 | กัวรานี อาซุนซิยง | 1-0 |
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 2 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2-0 |
02:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 4 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 3-0 |
02:00 | โกยาส | 2 - 2 | บัสควอ เอฟซี | 0-1 |
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 1 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-1 |
02:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 3 - 0 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-0 |
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 1 | วิลา โนวา | 0-0 |
02:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 2 - 2 | กัวรานี่ เอสพี | 0-0 |
02:00 | เรโม เบเลม | 0 - 0 | คอนฟิแองก้า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
18:00 | เอฟซี มิลซามี่ | 5 - 0 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 2-0 |
22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 7 - 0 | ดินาโม ออโต | 6-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1 - 0 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
04:30 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-0 |
06:50 | โมนาคัส เอสซี | 4 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 3-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 1 - 2 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-1 |
19:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 2 - 1 | โบเรค เวเลส | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2 - 2 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-1 |
04:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 2 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0-1 |
04:00 | โคโล โคโล่ | 0 - 1 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0-0 |
04:00 | คูริโก้ ยูนิโด | 1 - 1 | ปาเลสติโน่ | 1-0 |
04:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 0 | ฮัวชิปาโต้ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร ระหว่างประเทศ |
||||
04:00 | อินเดีย (ญ) | รอ | ชิลี (ญ) | |
07:00 | บราซิล (ญ) | 4 - 1 | เวเนซุเอลา (ญ) | 4-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | เบิร์นลีย์ (ญ) | |
20:00 | ซอลฟอร์ดซิตี้ (ญ) | รอ | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) | |
20:15 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) | |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | รอ | นอริช ซิตี้ (ญ) | |
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | รอ | เอเอฟซี บอร์นมัธ (ญ) | |
21:00 | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) | รอ | เซาแธมป์ตันเอฟซี (ญ) | |
20:00 | ชอร์ลีย์ (ญ) | รอ | แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ) | |
20:00 | เคนท์ ฟุตบอล (ญ) | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด(ญ) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง เอฟเอ คัพ |
||||
14:00 | จะชนะ ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) [86%] | 4 - 0 | [58%] ฮ่องกง เอฟซี | 2-0 |
16:30 | คิตฉี | 1 - 1 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | อารารัต | 2 - 0 | เอฟเค แวน | 0-0 |
21:00 | เอฟซี พิวนิค | 2 - 0 | บานานต์ส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
00:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1-0 |
04:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 4 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-0 |
04:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0 - 5 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 0-2 |
04:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0 - 2 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0 - 0 | จิวเนสเซ่ | 0-0 |
22:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 3 - 1 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 2-0 |
22:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 4 - 0 | ซีเอส เพแทนจ์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน คัพ |
||||
21:30 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | รอ | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) [84%] | 3 - 2 | [53%] กัดจา ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์(N) | 3 - 0 | ซานตา ลูเซีย | 2-0 |
00:00 | บัลซาน เอฟซี(N) | 1 - 2 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเครูดาร์ | 0 - 1 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-0 |
22:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 3 - 3 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 2-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ซามเตรเดีย | 0 - 0 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
20:00 | ดีลา กอริ | 1 - 3 | เอฟซี เทลาวี | 1-1 |
20:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1 - 1 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
09:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | รอ | เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18 | |
11:30 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | รอ | มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
22:59 | โคบาน อิมเพเรียล | 0 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 5 - 0 | รีล โปโตซี่ | 2-0 |
04:15 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1 - 0 | โบลิวาร์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0-0 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 3 - 0 | 9 de Octubre | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 3 | ซีล่า เอฟเค | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:45 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 0 | เปสคารา(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2 - 0 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 2 - 1 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 0 - 0 | เจนัว(เยาวชน) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) | 1 - 0 | เหอเบ่ย จิงยิง | 0-0 |
13:30 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) | 0 - 1 | เสืออี้ชุน | 0-0 |
13:30 | เสฉวนหมินจู๋(N) | 0 - 3 | จีน (ยู20) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ชลบุรี เอฟซี | 3 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1-0 |
18:30 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 0 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0 - 2 | วาสป้า โออิตะ | 0-1 |
11:00 | นารา คลับ | 0 - 0 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0-0 |
11:00 | เอฟซี คาริยา | 0 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 2 | คานัวลาส เอฟซี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
21:20 | อัล ซาลิบิคัท | รอ | อัล-จาฮร่า |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0 - 1 | แอตลาส (ยู20) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
21:00 | เครนดิ | 1 - 2 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 0-2 |
01:00 | มกับบา เอฟซี | 2 - 4 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | รอ | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | ลำปาง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 0 - 0 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1 - 0 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 2 - 2 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 2 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 1 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
18:00 | บาริโต ปูเตรา | 0 - 3 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 0-2 |
18:15 | เปอร์ซิค เคดีรี่(N) | 0 - 0 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-0 |
20:45 | เปอร์ซิบ บันดุง(N) | 0 - 1 | อเรม่า มาลัง | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
01:30 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 3 - 2 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 2-0 |
03:30 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซีเอส กอบ้า | 0 - 0 | สตาดา จาบีเซ็น | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
19:40 | อัล ซูวาอี | รอ | ซาฮัม | |
19:40 | โซฮาร์ คลับ | รอ | อัล นาห์ด้า |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มิยาซากิ | 1 - 0 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 0 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0-0 |
11:00 | มาบาริ เอฟซี | 3 - 0 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0-0 |
11:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0 - 2 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0-1 |
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0 - 2 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 3 | ไกนาเร โตโตริ | 0-0 |
12:00 | เอฟซี กิฟู | 0 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-1 |
22:00 | วิสลา พูลาเว่ | 1 - 2 | เลช พอซนาน 2 | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 1 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 0-1 |
12:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 5 - 0 | ซิติเซ่น | 2-0 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 1 - 1 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1-0 |
14:30 | วิงยี เอฟที | 2 - 1 | ชาทิน | 2-0 |
14:30 | ซัมซุยโป | 3 - 1 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 0-0 |
14:40 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0 - 1 | โวฟูไทโป | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร |
||||
21:00 | ตูนิเซีย (ญ)(N) | 2 - 4 | แอลจีเรีย (ญ) | 0-3 |
22:35 | โคลัมเบีย(ญ) | 3 - 2 | อุรุกวัย (ญ) | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู(N) | 1 - 1 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เตชิมันซิตี้ | 3 - 1 | เอลมินา ชาร์ค | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1 - 1 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 0-1 |
18:00 | มอสโตเรส | 0 - 1 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
18:00 | มัล เมนอร์ | 1 - 0 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-0 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 2 | เอร์กูเลส | 0-2 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 2 - 1 | เยย์ดา | 0-1 |
18:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1 - 2 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 1-1 |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 1 - 3 | เอดี เซวตา | 1-2 |
19:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 0 - 0 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
19:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-0 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 1 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-1 |
22:59 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0 - 0 | ซีอี ยูโรปา | 0-0 |
22:59 | แตร์ราสซ่า(N) | 2 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1-2 |
00:00 | โตเลโด | 0 - 1 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-1 |
00:15 | เลกาเนส บี | 1 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 3 - 1 | แบรสต์(ยู 19) | 1-1 |
17:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 2 - 1 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | 1 - 2 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | ตูร์(ยู 19) | 2 - 2 | แก็งก็อง(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0 - 1 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 3 - 0 | โอแซร์ (ยู 19) | 0-0 |
20:30 | เอเวรอซ์(ยู19) | 1 - 1 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | 1 - 2 | ดร็องซี(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 0 - 3 | อาเมียงส์(ยู 19) | 0-2 |
20:30 | ล็องส์(ยู 19) | 2 - 2 | ลีลล์(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | โมนาโก(ยู 19) | 0 - 0 | นีซ (ยู 19) | 0-0 |
20:30 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | นีมส์(ยู 19) | 0 - 2 | ตูลง(ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 3 - 2 | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | 1-2 |
17:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 1 - 1 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 9 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 4-1 |
17:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 1 - 5 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 1-2 |
17:00 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | อาเค่น ยู19 | 2-1 |
18:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 2 - 0 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | 1 - 7 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 0-3 |
21:00 | วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) | 2 - 3 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 2-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 2 - 1 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 1-0 |
19:00 | วีเอฟบีเออร์บัค | 0 - 4 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0-1 |
19:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 4 - 1 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 3-0 |
19:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0 - 0 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 0-0 |
19:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0 - 2 | ชามนิตเซอร์ | 0-0 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 1 - 5 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-1 |
20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 1 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | โอลเดนเบอร์ก | 4 - 0 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 3-0 |
20:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0 - 1 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0-1 |
20:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 1 - 0 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:30 | เบลลินโซนา | 1 - 1 | เคียสโซ | 0-1 |
21:00 | ลูกาโน่(ยู21) | 3 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 0-0 |
21:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 6 - 1 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
21:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 1 - 0 | เบียล เบียนนี่ | 0-0 |
21:00 | เดเลมอน | 4 - 3 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 2-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2 |
||||
00:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | รอ | คาสทาโมนุสปอร์ |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ออฟสปอร์ | 1 - 2 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0-1 |
17:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 1 - 3 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 1-2 |
17:00 | คิซิลคาบอลัคสปอร์ | 3 - 0 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1-0 |
17:00 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 0 - 4 | ออร์ดูสปอร์ | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 2 - 5 | อันเจเรด บีเค | 1-3 |
19:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 10 - 0 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2-0 |
19:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 3 - 0 | ไอเค กัวติออส | 0-0 |
19:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 7 - 1 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 1-1 |
19:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 3 - 1 | ไอเอฟเค คูมลา | 2-1 |
19:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 2 - 3 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 0-1 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 3 - 3 | สเมดบี้ เอไอเอส | 2-2 |
19:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 3 - 0 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | รินนินเก้ ไอเค | 2 - 6 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | 1-3 |
19:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 1 - 2 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 0-0 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 3 - 4 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 2-3 |
20:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 6 - 0 | ดลสทอร์ป ไอเอฟ | 4-0 |
20:00 | จะชนะ เอสไคลสมินเน ไอเอฟ [88%] | 3 - 2 | [49%] ทอลสแลนด้าไอเค | 3-0 |
20:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 1 - 3 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
20:00 | อูลเลเรดส์ | 2 - 0 | อัสซีริสก้า บีเค | 0-0 |
22:00 | ทาฟเดีย ไอเค | 0 - 2 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 2 - 0 | เบรัสเตกี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:25 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 1 - 0 | พระนครศรีอยุธยา | 1-0 |
15:30 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ฉะเชิงเทรา | 0-0 |
15:30 | ยโสธรเอฟซี | 0 - 0 | สกลนคร เอฟซี | 0-0 |
15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี | 4 - 0 | สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:00 | โอเอสเค อิกาโล | 0 - 0 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-0 |
19:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 4 - 1 | เซตีเนีย | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | 0 - 0 | ฟราน โบเรียนส์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4 |
||||
19:30 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 3 - 4 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
17:00 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 1-1 |
17:00 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 2 - 2 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 1 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 1-0 |
20:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 1 - 3 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-1 |
20:30 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | 2 - 1 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 0-1 |
20:30 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 3 - 0 | ทูเอส ฮัลเทริน | 2-0 |
20:30 | อดัม แซม บีค | 2 - 3 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 1-1 |
21:00 | จะชนะ เฮนเนส 05 [85%] | 4 - 0 | [54%] โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 3-0 |
21:00 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 0 - 2 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | 0-1 |
21:00 | เรติงเกน เอสวี | 1 - 2 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-1 |
21:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 0 - 2 | เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 0 - 3 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 0-1 |
21:00 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 1 - 3 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 0-1 |
21:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 1 - 1 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N) | 2 - 1 | เอซี โคลีนา | 1-1 |
04:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1 - 1 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี NB III |
||||
17:00 | ปาคซิ เซ 2 | 1 - 0 | อีเอสเอ็มทีเค | 1-0 |
20:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 3 - 0 | เอฟซี ดาบาส | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 3 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 2-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 3 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 1 - 4 | เรอัล เอสเทล | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย U19 |
||||
16:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2 - 1 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 2 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 2-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 2 - 0 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
17:00 | ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19)(N) | 5 - 2 | สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ฟอร์ลิ | 1 - 0 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 0 - 1 | เมซโซลาร่า | 0-0 |
20:30 | เอพริลเลีย | 1 - 1 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1-0 |
20:30 | กลาดิเอเตอร์ | 0 - 0 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | 2 - 0 | นาร์โด | 1-0 |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 0 - 1 | เลคนาโน | 0-0 |
20:30 | การาวัจจิโอ | 0 - 0 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 0-0 |
20:30 | ริมินี่ | 1 - 1 | ราเวนน่า | 1-0 |
20:30 | สแกนดิคซิ | 1 - 2 | โฟลิคโน กัลโช่ | 0-1 |
21:00 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0 - 4 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | เกาลูน ซิตี้ | 4 - 1 | ตวนมุน เอสเอ | 0-0 |
12:30 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 2 - 2 | กุ๊นถอง | 1-1 |
19:30 | หว่านไจ๋ | 1 - 1 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
04:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา(N) | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-1 |
04:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่(N) | 2 - 1 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | เบอร์โก้ เอสซี | 1 - 2 | มิรานเดลา | 1-1 |
22:00 | ลัวเล็ทตาโน | 2 - 2 | พินฮาลโนเวนเซ่ | 0-2 |
22:00 | อมารันเต | 2 - 3 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 1-1 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 0 | กามาช่า | 0-0 |
22:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 2 - 0 | วิอาเนนเซ่ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
19:25 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 2 - 0 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
02:00 | สปอร์ท ลากัว เซค่า | 2 - 1 | ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี | 2-0 |
02:00 | อูเบอราบา | 3 - 1 | บอสตัน | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
18:00 | มายอร์กา(ยู 19) | 2 - 0 | ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | มาลาก้า(ยู 19) | รอ | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | |
18:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 1 - 1 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0-0 |
21:30 | เออิบาร์(ยู 19) | 3 - 0 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 2-0 |
22:00 | ลูโก(ยู 19) | 4 - 5 | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | 1-2 |
22:00 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0 - 1 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | มาลาก้า(ยู 19) | 2 - 0 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
17:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 2 - 1 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
03:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | รอ | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
13:00 | เปอร์เซดิแคบ เคดิริ | 3 - 0 | พีเอสไอแอล ลูมาจัง | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
01:00 | คัวคาเอีย ซีอี | 0 - 1 | อิกาซ่า อีซี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
19:30 | คอพรีฟนีตซา | 0 - 2 | เมดิมัวร์เย่ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
07:00 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | 3 - 2 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
01:00 | บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) | 4 - 0 | คิวมาดอส(ยู 20) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
17:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 4 - 3 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 4-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
18:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 1-1 |
22:00 | โควา พีดาเด้ | 0 - 1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-1 |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(N) | 1 - 1 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 0-0 |
22:00 | เฟฟ | 2 - 2 | มอนตาเรเกร | 2-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
18:00 | กาลาฮอร์รา | 2 - 0 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-0 |
18:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 1 | เอซเตรมาดูรา | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-0 |
18:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-0 |
22:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 2 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1-1 |
22:59 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
22:59 | เซบีย่า แอตเลติโก | 2 - 1 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1-1 |
22:59 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 0 | อัลเจซีราส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
22:30 | มูอิเทอร์เอสซี | 0 - 1 | อัล บิดด้า เอสซี | 0-0 |
22:30 | อัล เมไซเมีย | 0 - 1 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0-1 |