ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-2 |
07:40 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 1 | บานฟิลด์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | ชาเลอร์รัว | 0 - 0 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
02:30 | วิสล่า คราคอฟ | 0 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | ชาลเก้ 04 | 0 - 0 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2 - 3 | ดาร์มสตัดท์ | 1-1 |
00:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 2 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอ็มเมน | 1 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-1 |
00:45 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0 - 7 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-3 |
03:00 | เอฟซี ออสส์ | 0 - 4 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
03:00 | เอสซี คัมบูร์ | 3 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
01:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2-0 |
03:45 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 1 | ซานตาคลารา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | บาเลนเซีย | 2 - 1 | บียาร์เรอัล | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | เอสปันญ่อล | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | ซีเอส มินัวเออร์ บาเอีย แมร์ | 4 - 1 | กลอเรีย บิสตริต้า | 2-0 |
19:30 | อินโดนีเซีย (ยู 23) | 2 - 0 | พีเอส ติร่า | 1-0 |
19:45 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 4 - 1 | เอฟเค การูก้า | 1-0 |
20:30 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 0 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0-0 |
00:00 | โบโด กลิมท์(N) | 5 - 2 | ยูโรปาเอฟซี | 2-1 |
02:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 0 - 2 | ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ | 0-0 |
07:35 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 5 - 2 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เฟรนซ์ คัพ |
||||
03:00 | บิวแวร์ส | 0 - 2 | บูโลญจน์ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | เคียสโซ | 2 - 0 | อารัว | 1-0 |
01:00 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 3 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-1 |
02:00 | เอฟซี วิล 1900 | 1 - 0 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0-0 |
02:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0 - 1 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | เซ็บซี่ | 0 - 1 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
01:30 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1 - 1 | เอฟซีคลินเซนิ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เฟรเดอริเซีย | 1 - 1 | โฮโบร | 0-1 |
01:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 0 - 3 | วีบรอก | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2 - 0 | ลาฟนิทซ์ | 2-0 |
00:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0 - 2 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-0 |
00:30 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 2 - 2 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0-0 |
00:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 2 - 0 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:59 | อิสตันบูลสปอร์ | 0 - 0 | เคซิโอเรนกูคู | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 3 - 2 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 0 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ลีแอร์ส | 1 - 3 | แซงต์ กิลลุส | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | พูมาส ยูนัม | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | คาร์มิโอทิสซ่า | 4 - 2 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 3 - 3 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 3 - 0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0 - 0 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1 - 2 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0-1 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1 - 1 | คาฟร์ กาซิม | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:30 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 5 | เกล็นโตรัน | 0-5 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
03:00 | แกมเบีย (ยู 20)(N) | 0 - 0 | ตูนิเซีย(ยู20) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 2 - 2 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
21:00 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 2 - 1 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1-0 |
21:00 | ยูเอส บิสกรา | 1 - 0 | อีเอส เซทิฟ | 0-0 |
21:00 | อาร์ซี รีไลแซน | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1-0 |
22:00 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | บาสเตีย | 1 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 0-0 |
00:00 | บรูค พีรอนนาส | 1 - 0 | บาสเตีย ซีเอ | 1-0 |
00:00 | โชเลท เอสโอ | 1 - 0 | อาวรองเช่ | 1-0 |
00:00 | เลอ ม็องส์ | 2 - 0 | วิลเลฟรองเช | 0-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 1 - 0 | เกรไตล์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) | 5 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | สปายริส เคานาส | 1 - 0 | บันก้า การ์ซได | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | ออดราออปอเล | 1 - 2 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-1 |
22:59 | เมียดิซ เลกนิก้า | 3 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-0 |
23:40 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 2 - 2 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1 - 1 | อัล-ฮิลาล | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 8 | ทอร์ค | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1 - 1 | ลา อีคูดัด | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:35 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
20:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:10 | แอ๊บฮา | 2 - 1 | อัล ฟาร์ท | 1-0 |
22:20 | อัล อิตติฟาค | 1 - 1 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1-0 |
22:30 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1 - 1 | อัล กาดาซิย่า | 0-1 |
00:35 | อัล ฮิลาล | 2 - 1 | อัล ราเอ็ด | 0-0 |
00:35 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 4 - 2 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0 - 0 | เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
22:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 2 - 0 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 1-0 |
00:00 | ทาลา เอล เจช | 1 - 1 | เอนพ์พี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล วาห์ดา | 1 - 0 | อัล จาอิส (SYR) | 1-0 |
19:00 | อัล วัทบา | 0 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
19:00 | ฮัททีน | 2 - 0 | อัล อิติฮัด | 1-0 |
19:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 1 - 2 | เทชริน เอสซี | 1-1 |
19:00 | อัล ซาเฮล | 1 - 1 | อัล คารามาห์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 0 | เคดะห์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก |
||||
21:00 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 2 - 1 | อัล ซัลมิย่า | 1-0 |
21:00 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0 - 4 | คาซม่า | 0-1 |
23:50 | อัล ซาเฮล | 1 - 3 | อัล นาสเซอร์ | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัลอันวาร์ | 0 - 4 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
00:00 | เอฟเค เวเลซ | 2 - 0 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0 - 1 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
06:35 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 2 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 2 - 1 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1-0 |
15:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 0-1 |
16:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 1 - 1 | ฮูม ซิตี้ | 0-1 |
16:15 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 2 - 3 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1-0 |
16:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1-1 |
16:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 1 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:15 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 4 - 2 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | เอฟซี พิวนิค | 1 - 1 | อลาชเคิร์ต | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 2 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
19:50 | นอร์เวย์(ฟุตซอล) | 0 - 3 | โปแลนด์(ฟุตซอล) | 0-1 |
21:15 | จอร์เจีย (ฟุตซอล) | 5 - 0 | อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) | 2-0 |
23:30 | ฟินแลนด์(ฟุตซอล) | 2 - 4 | อิตาลี (ฟุตซอล) | 0-2 |
00:00 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล) | 1 - 1 | มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) | 1-1 |
01:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล) | 2 - 4 | ลัตเวีย(ฟุตซอล) | 1-1 |
03:05 | ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) | 2 - 3 | รัสเซีย (ฟุตซอล) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ซามเตรเดีย | 0 - 2 | ดีลา กอริ | 0-2 |
22:59 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
22:59 | ดินาโม บาตูมี | 1 - 1 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 1-1 |
01:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 0-0 |
01:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 3 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:05 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) | 2 - 0 | มาชัค รูนา | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:15 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 4 - 0 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 1-0 |
14:15 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 4 - 0 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 1-0 |
14:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 3 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
20:00 | อัลซอลส์ | 0 - 0 | อัล อคาบา เอสซี | 0-0 |
22:59 | อัล จาซีรา | 2 - 0 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | ซวิคเกา | 3 - 0 | เอสซี เวิร์ล | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
01:30 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | อัลบอร์ก (ญ) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2 - 0 | อัล ฮัมริยา | 0-0 |
20:35 | อัลบาเตห์ | 1 - 0 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1-0 |
20:35 | อัล ไทด์ | 1 - 2 | มาซาฟี่ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:25 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 4 - 0 | อุฮุด(เยาวชน) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี(N) | 1 - 2 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-1 |
17:35 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0 - 4 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 0-3 |
20:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 0 - 1 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 5 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 3-0 |
02:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 2 - 0 | เคฟลาวิค | 1-0 |
03:00 | อัคราเนส | 4 - 1 | ไอเอฟ เวสตรี | 2-1 |
03:00 | ฟจอลเนอร์ | 1 - 3 | เบรย์ดาบลิค | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:40 | เดอะ แกป บีพีแอล | 1 - 3 | ทูวอง | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 2 - 0 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
17:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 2 - 2 | มัคคาบิ ทามร่า | 1-1 |
17:30 | เอฟซี ดิโมนา | 0 - 0 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
17:45 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0 - 2 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-2 |
18:00 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 1 - 2 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 1-2 |
18:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 0 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-0 |
18:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 6 - 2 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 2-1 |
18:00 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0 - 0 | รูบิ ชาปิร่า | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 2 - 4 | ฮาโปเอล อิกซาล | 2-2 |
18:30 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 1 - 1 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0-0 |
18:30 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 2 - 1 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 2-0 |
18:30 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 3 - 1 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 2-0 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1 - 3 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | เซเลยา เอฟซี | 0 - 0 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต | 1 - 2 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 1-1 |
21:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 4 - 1 | เอเอส โครยูบ์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
22:00 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 3 - 1 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Copa Libertadores Femenino |
||||
05:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส (ญ) | 0 - 5 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 0-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
20:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 2 - 0 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | บาห์เลน เอสซี | 2 - 2 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 2-2 |
22:30 | อัล ชับบับ(N) | 1 - 0 | คาลาลี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
20:30 | ดิบบา อัล ฟูไจราห์(ยู 19) | 2 - 2 | อัล อราบี (ยู19) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) | 0 - 3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 0-1 |
19:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 1 - 1 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 2 - 0 | เอเอสโครุบ(ยู21) | 0-0 |
16:00 | ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) | 0 - 2 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | 0-1 |
16:15 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 2 - 0 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 2-0 |
16:15 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 2 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1-0 |
16:20 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1 - 1 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 1-0 |
16:30 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 3 - 1 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | โอลิมปิค คูริบก้า | 0 - 0 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูเอบลา (ยู20) | 3 - 2 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 3-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
17:30 | แมนดูราท ซิตี้ | 5 - 0 | แอซฟิลล์ | 1-0 |
17:30 | จูนดาลัพ ซิตี้ | 2 - 0 | คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
19:30 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 1 - 2 | มอร์เลย์ วินด์มิลส์ | 1-0 |
19:30 | สตีรลิง ไลออนส์ | 2 - 3 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Estonia Super Cup |
||||
00:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 0 - 7 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-5 |
02:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 2 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 0-0 |
02:00 | ฟีลเคียร์(ญ) | 2 - 0 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก |
||||
18:00 | แบกแดด | 1 - 1 | อัล-นาฟ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 5 - 1 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 4-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถานซูเปอร์คัพ |
||||
16:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้(N) | 2 - 1 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League |
||||
20:00 | อัลเนสร์ไคโร | 2 - 0 | เอล ดัคเลยาห์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:30 | เอฟซี โซโสโพล | 0 - 0 | พีริน บลากอเยฟกราด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร |
||||
17:00 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 5 - 0 | มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี กัว | 2 - 2 | มุมไบ ซิตี้ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์ |
||||
01:00 | เอลมินา ชาร์ค | 1 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 5 - 0 | คลับบรูซ(ญ) | 3-0 |
02:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 1 - 1 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 1-0 |
02:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 3 - 0 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2 |
||||
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 6 - 0 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0 - 0 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 0 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:30 | แก็บ(สำรอง) | 2 - 3 | ทูวอง(สำรอง) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
07:05 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0 - 1 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อารามบัคเคเอส | 1 - 4 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-1 |
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 4 - 0 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปานามา Reserve League |
||||
04:00 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 2 - 2 | โคลอน ซี-3 | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 2 - 1 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 1-1 |
20:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1 - 3 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
20:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 0 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-2 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 2 - 2 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 0-2 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 2 - 1 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
33 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | - |
20:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:00 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 2 - 2 | ดราโกโวลแยค | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย U19 |
||||
21:30 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 3 - 2 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0 - 4 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-1 |
19:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1 - 0 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | โคลอน (สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 3 - 0 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 2 - 1 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ลานุส(สำรอง) | 2 - 3 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2-1 |
19:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 2 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 2 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 2 - 2 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2 - 3 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 2-2 |
19:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0 - 2 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
16:00 | เอฟเค โมอิก บากู | 3 - 3 | เคชล่าเอฟเค 2 | 3-1 |
16:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 2 - 0 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 0-0 |
18:00 | คาราบัค 2 | 1 - 1 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:15 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 1 - 2 | อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | มอนส์คัลปีเอสซี | 5 - 0 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 0 - 0 | ฮาโปเอล บีไน มัสมัส | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | มูซิงก้า เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 3 - 2 | พูอีบลา(ญ) | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
02:40 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 4 - 2 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
18:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 2 - 1 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 1-1 |
22:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 0 - 0 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 0-0 |