ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
03:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1 - 3 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
04:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
05:15 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-1 |
06:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 3 - 3 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2-0 |
07:30 | บรากันติโน้ | 4 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1-0 |
07:30 | เซาเปาโล | 1 - 5 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:30 | คอร์ไทรจ์ | 0 - 2 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-2 |
00:45 | เมเชเลน | 0 - 4 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-1 |
00:45 | เคเอเอส ยูเปน | 3 - 1 | เบียรส์ชอทวิลริค | 2-1 |
03:00 | คลับบรูซ | 2 - 1 | ออสเทนเด้ | 1-1 |
03:00 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1 - 0 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
00:30 | ชาลเก้ 04 | 1 - 2 | โคโลญจน์ | 0-1 |
02:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 3 - 0 | สตุ๊ตการ์ต | 1-0 |
02:30 | เอาก์สบวร์ก | 0 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-1 |
02:30 | ไฟร์บวร์ก | 2 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1-1 |
02:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0 - 1 | ล็องส์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:00 | ลูกาโน | 0 - 2 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
00:00 | เซนต์ กัลเลน | 2 - 0 | วาดุซ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
03:15 | ลิฟวิงสตัน | 2 - 2 | เซลติก | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 2 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 3 - 0 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1-0 |
22:59 | กาลาตาซาราย | 6 - 1 | เดนิซลิสปอร์ | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน |
||||
01:00 | เกตาเฟ่ | 1 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
03:00 | เรอัล เบติส | 2 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 2-1 |
03:30 | บียาร์เรอัล | 2 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | อูดิเนเซ่ | 1 - 1 | อตาลันต้า | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | แอสตัน วิลล่า | 0-0 |
03:15 | ฟูแล่ม | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:00 | นอริช ซิตี้ | 2 - 0 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0 |
02:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 1 | มิลล์วอลล์ | 0-1 |
02:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-1 |
02:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 1 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
02:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 1 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 1 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟเค คิมกี้ | 1 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0 |
15:20 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 4 | เนเมน กร็อดโน่ | 1-3 |
15:30 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 1 - 2 | วิสาขเอฟซี | 1-0 |
17:00 | โซลอคซาร์ | 1 - 2 | วาซาส | 0-0 |
17:00 | นิตร้า | 2 - 4 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1-4 |
17:15 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) | 1 - 5 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0-3 |
17:30 | อัลเจซีราส(N) | 1 - 5 | เอฟเค รอสตอฟ | 0-1 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก | 3 - 5 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-1 |
18:00 | เอฟซี ฮีบาร์ | 3 - 0 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 2-0 |
18:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 2 - 2 | วิสล่า คราคอฟ | 0-1 |
19:00 | แรนเดอร์ส | 3 - 1 | อัลบอร์ก | 0-0 |
19:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 1 - 4 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1-3 |
19:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0-0 |
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(N) | 3 - 2 | เฮลซิงกอร์ | 1-1 |
19:30 | โบเรค เวเลส | 1 - 1 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-1 |
20:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 0 | คราสโนดาร์ 3 | 2-0 |
20:30 | เอฟซี โคเปอร์ | 1 - 1 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 0-1 |
20:30 | เอ็นเค โอปาติยา(N) | 2 - 3 | ดราโกโวลแยค | 1-2 |
21:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 3 - 4 | เอฟเค คิมกี้ | 1-4 |
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 0 | ซิเล็กส์ | 0-0 |
21:00 | ดอมซาเล่(N) | 2 - 1 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-1 |
22:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 1 | บัซคา โทโพลา | 2-1 |
22:59 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:45 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1 - 1 | เกรอน็อบล์ | 1-1 |
00:00 | ตูลูส(N) | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-0 |
00:30 | น็องซี่ | 0 - 1 | โซโชซ์ | 0-0 |
03:00 | แก็งก็อง | 1 - 3 | ก็อง | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ดัตช์คัพ |
||||
22:30 | เอ็มเมน | 1 - 2 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1-0 |
00:45 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 3 - 2 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1-1 |
03:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
01:00 | คอร์โดบ้า | 0 - 2 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
03:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1 - 1 | เรอัล มาดริด | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0 - 1 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:00 | บานิค ออสตราว่า | 1 - 2 | สโลวัคโก้ | 0-0 |
22:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 - 1 | ไพรบราม | 0-1 |
00:00 | โอปาว่า | 0 - 3 | สปาร์ตาปราก | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A |
||||
21:00 | บิสเซลเย 1913 | 0 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 0-0 |
21:00 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 1 - 0 | คาร์ปิ | 0-0 |
21:00 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 2 | โคโม | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 1 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ คัพ |
||||
20:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 2 - 0 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
20:00 | อาริส ซาโลนิก้า | 2 - 0 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
22:15 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 5 - 0 | เออีแอล ลาริซ่า | 2-0 |
00:30 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0 - 3 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-1 |
02:30 | เออีเค เอเธนส์ | 2 - 0 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | อโปเอล นิโคเซีย | 2 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | ตริคาล่า | 1 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-0 |
20:00 | ดิโอโกรัส | 1 - 1 | พานาคายคิ 2005 | 1-1 |
20:00 | สโกดา ซานธี | 1 - 0 | ไอโอนิกอส | 0-0 |
20:30 | เลวาเดียกอส | 1 - 1 | คิสสามิกอส | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
02:45 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:00 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 0 - 0 | อเมริกา อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 1 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1-1 |
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 1 - 2 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ทอร์ค | 3 - 0 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
03:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1 - 2 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 1-1 |
05:30 | เซอร์โร ลาร์โก | 0 - 0 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
07:45 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 0 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:40 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 2 - 2 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ โคปปา อิตาเลียน |
||||
03:00 | ยูเวนตุส(N) | 2 - 0 | นาโปลี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1 - 2 | บริสแบน โรว์ | 1-1 |
17:20 | เพิร์ท กลอรี่ | 5 - 3 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | เพย์กัน | 2 - 3 | เมส ราฟซานจาน | 1-1 |
18:30 | ปาดิสเด เอฟซี | 1 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 1-0 |
18:30 | ซบ อฮัน | 0 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:55 | อัล ดาฮัม | 2 - 0 | อัล บาเดน | 1-0 |
22:10 | อัล ฮิลาล | 2 - 0 | อัล ทาวอน | 1-0 |
00:10 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 3 - 1 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี(N) | 1 - 3 | เอล มาสรี่ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0 - 2 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0-1 |
22:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 0 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0-0 |
22:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 2 - 3 | บาโรก้า เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อามาซูลู | 0-1 |
22:00 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก |
||||
20:30 | อัล คูไรติอัต(N) | 1 - 2 | อัล การาฟา | 0-0 |
22:59 | อัล ไซลีย่า | 0 - 0 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 0-0 |
22:59 | อัล ซาดด์ | 7 - 0 | อัล คอร์ | 4-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0 - 1 | วัลลัซเนีย | 0-0 |
19:45 | เคเอส คาสตริโอติ | 0 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-0 |
19:45 | เคเอฟ ลาซี | 1 - 1 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 2 | วิตอเรีย บีเอ | 1-1 |
05:15 | เนาติโก (พีอี) | 4 - 1 | โอเอสเต้ | 3-0 |
07:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2 - 1 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:30 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | อัสติ นาดลาเบม(N) | 2 - 4 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1 - 0 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
02:45 | สปอร์ติ้ง บราก้า(N) | 2 - 1 | เบนฟิก้า | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | เมไลพิลล่า(N) | 2 - 2 | เปอร์โต มอนต์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0 - 0 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0-0 |
01:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1 - 2 | มักเดเบิร์ก | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัล-ไฟฮา | 1 - 2 | อัล-นาดห์ฮา | 1-1 |
19:45 | อัล-จาบาลีน | 2 - 1 | โอฮูด มีดินา | 1-0 |
21:45 | อัล คาลีจ | 2 - 2 | อัล-จีล | 0-1 |
23:15 | อัล-โนจูม(N) | 1 - 3 | อัล-ทอคบาห์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อินเดียน แอโรว์(N) | 0 - 4 | เนโรกา เอฟซี | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu |
||||
17:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) | รอ | ลีแมน เอฟซี(สำรอง) | |
19:30 | คิตฉี (สำรอง) | รอ | ซัน เปกาซัส (สำรอง) | |
19:30 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(สำรอง) | รอ | อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0 - 1 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
19:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 5 - 1 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 5-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 1 - 2 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-1 |
22:00 | อัล ชับบับ(N) | 3 - 1 | อิซ่า ทาวน์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:50 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 1 - 1 | อัล ลิยาช | 0-1 |
20:05 | ฮอตเทิร์น | 1 - 0 | อัล มอจเซล | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เบโรรีล บูปันซา | 1 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0-1 |
00:00 | ซาลามังก้า 2 | 3 - 2 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 1-2 |
01:15 | เอสดี เกอร์นิกา | 0 - 3 | เอสดี ดิวส์โต | 0-2 |
01:30 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 0 - 1 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-1 |
01:45 | ยากิว ซีเอฟ | 2 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
02:30 | ซีดี อิเยร์กาส | 1 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1-0 |
02:30 | ซีดี อิเยร์กาส | 1 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:59 | แคเมอรูน | 1 - 1 | มาลี | 1-1 |
02:00 | บูร์กินาฟาโซ(N) | 3 - 1 | ซิมบับเว | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | บาริโต ปูเตรา | รอ | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | |
18:15 | บาหลี ยูไนเต็ด | รอ | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | |
18:30 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | รอ | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | |
20:30 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | รอ | เปอร์เซบายา สุราบายา |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
05:20 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(N) | 0 - 3 | โบค่า ยูนิดอส | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
19:30 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 0 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-0 |
22:59 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 7 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 4-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
00:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 2 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา CUP |
||||
02:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 2 - 0 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ |
||||
20:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) | 5 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4 |
||||
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 4 - 0 | วิตอเรีย อีเอส | 1-0 |
01:30 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น)(N) | 0 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 0-1 |
02:00 | พัลมาส | 2 - 0 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
02:00 | ซีนอป เอ็มที | 4 - 0 | อีซี อาเกีย เนกรา | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี(N) | 2 - 1 | เบงกาลูรู | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ VIE U19 |
||||
13:15 | ดั๊กลั๊ก (ยู 19) | 0 - 3 | เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) | 0-2 |
13:30 | กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (ยู 19) | 0 - 1 | ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
14:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 4 - 2 | ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) | 1-2 |
14:30 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) | 2 - 0 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19) | 2-0 |
15:00 | อาน ซาง (ยู19) | 0 - 5 | ด่งท้าป(ยู 19) | 0-1 |
15:00 | เวียดเทล (ยู 19) | 2 - 0 | นาม ดิ่ญ (ยู 19) | 1-0 |
15:15 | กว๋างนาม(ยู19) | 1 - 0 | พูเยน เอฟซี (ยู 19) | 1-0 |
15:30 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 0 - 1 | พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | คานห์โฮ(ยู19) | 3 - 1 | ดอง ไน (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | บิญเฟื้อก (ยู19) | 1 - 0 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 0 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-0 |
22:30 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 3 - 0 | กอมโปสเตลา | 1-0 |
01:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 1 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | บาลินเกอร์ | 0 - 0 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
23:30 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 2 - 0 | เฮสเซ่น คาสเซล | 1-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0 - 1 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-1 |
01:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0 - 0 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-0 |
01:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 2 - 3 | เอฟซี กีสเซิน | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | คิซูมู่ออลสตาร์ | 1 - 0 | เชเมลิลซูการ์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
17:00 | นางาโนะ(ฟุตซอล) | 3 - 4 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 0 - 1 | เชค รัสเซล เคซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 0 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 0-0 |
04:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1 - 0 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 4 - 2 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 3 - 1 | มอนเตเบลลูนา | 0-1 |
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1 - 4 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 0-2 |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 1 - 2 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0 - 0 | เคียรี่ | 0-0 |
20:30 | เอฟบีซี กราวิน่า | 3 - 0 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1-0 |
20:30 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 1 - 5 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0-3 |
20:30 | เลคนาโน | 2 - 1 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 2-0 |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 0 | สแกนดิคซิ | 1-0 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 1 - 2 | เซสตริ เลเวนเต | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | ซานโจเนนเซ่ | 1 - 1 | แอนาเดีย | 0-1 |
22:00 | เอสซี บียา เรอัล | 2 - 1 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 2-1 |
23:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 0 | พินฮาลโนเวนเซ่ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
18:00 | มาริติโม่(ญ) | 1 - 1 | บราก้า(ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
22:59 | เอเอส โพลิซ ( เบน ) | 0 - 1 | เอซีเอส เคซาร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ |
||||
00:30 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) | 1 - 4 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | 0-3 |