ผลบอลวันนี้ 25/2/64 ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก 24/2/64

ผลฟุตบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

24/2/64
18:00
รูบิน คาซาน (สำรอง) รอ อูฟา (เยาวชน)
24/2/64
17:00
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-0
24/2/64
17:00
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0-0
23/2/64
17:00
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 3 - 1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 3-1
15/12/63
20:00
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 1-0
15/12/63
19:00
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 3 - 0 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-0
15/12/63
17:00
รูบิน คาซาน (สำรอง) 1 - 2 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-1
15/12/63
15:00
เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1 - 5 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-2
13/12/63
18:00
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1 - 0 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-0
9/12/63
19:00
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1-0
9/12/63
18:00
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4 - 0 อูฟา (เยาวชน) 1-0
9/12/63
18:00
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 4 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 3-0
9/12/63
17:00
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 2 - 4 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-2
9/12/63
15:00
เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1 - 2 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-0
2/12/63
18:00
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 4 - 1 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3-1
2/12/63
18:00
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3 - 0 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-0
2/12/63
18:00
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2 - 1 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 1-0
2/12/63
17:00
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 3 - 0 อูฟา (เยาวชน) 1-0
1/12/63
21:00
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-0
25/11/63
18:00
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-1
25/11/63
17:00
รูบิน คาซาน (สำรอง) 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0
25/11/63
17:00
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 2 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 2-0
25/11/63
16:00
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
21/11/63
17:00
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) รอ สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
21/11/63
16:00
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1 - 0 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-0
21/11/63
15:00
อูฟา (เยาวชน) 1 - 5 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-2
20/11/63
20:00
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 0 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 0-0
20/11/63
18:00
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 3 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-3
4/11/63
19:30
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 4 - 1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2-1
4/11/63
18:00
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 0-1
การเข้าชมวันนี้ 21 รวม 30724 ครั้ง