บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 03/07/2565

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 3 - 0 ลานุส 1-0
01:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล 2 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 2-1
04:00 ซาร์เมียนโต้ 1 - 1 ราซิ่ง คลับ 0-0
07:00 ซีเอ ฮูราแคน 3 - 2 ริเวอร์เพลท 1-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 2 คุยอาบา 1-0
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 2 เซาเปาโล 1-1
04:00 อเมริกา เอ็มจี 1 - 0 โกยาส 0-0
04:45 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0

��������������� เค-ลีก

17:00 แดกู เอฟซี 0 - 0 ซูวอน ซิตี้ 0-0
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 0-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-0
04:05 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-0
06:35 โคลัมบัส ครูว์ 0 - 0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
06:35 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 1-1
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 รีล ซอลต์ เลค 2-0
07:10 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 - 3 ลีลล์สตรอม 1-0
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 4 - 3 ซานเดฟยอร์ด 2-2
22:59 ฮามคาม 0 - 0 โมลด์ 0-0
01:00 ไวกิ้ง เอฟเค 1 - 1 โรเซนบอร์ก 0-1

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 3 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-0
20:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 0 ฮัมมาร์บี้ 0-0
22:30 ฮัคเค่น 1 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-1
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1 - 2 ซัมซุยโป 0-0
16:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 0 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0
16:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 3 - 2 อาร์ก้า กดิเนีย 3-0
16:45 ชาทิน 0 - 1 โวฟูไทโป 0-1
18:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 0 - 3 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-0
18:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1 - 2 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-2
19:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 0 นอร์ดเจลแลนด์ 1-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 5 - 0 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 4-0
20:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2 - 0 เนิร์นแบร์ก 2-0
20:00 โอโตรโควิซ 0 - 1 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-1
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-1
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 4 - 2 เฟเคิล 2-0
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 1 - 0 พอร์ทสมัธ 1-0
21:00 ทูบิซี่ 0 - 4 ซูลเต้ วาเรเกม 0-4
22:00 อิสราเอล ยู20 รอ เซอร์บีย่า โกร่า (ยู20)
22:00 บัลติก้า 0 - 1 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
22:30 รีดอมเลีย 1 - 2 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1
22:59 บัลแกเรีย ยู20 รอ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย (ยู 20)
23:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ 0-1
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0
00:00 มอนเตเนโกร(ยู20) รอ โครเอเชีย(ยู20)
06:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีก จีน

15:30 เหมยโชวเคอเจีย(N) 1 - 0 เซินเจิ้น เอฟซี 0-0
16:30 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 1 - 2 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-0
16:30 ต้าเหลียน โปร(N) 2 - 2 ชางชุน ย่าไท่ 1-0
18:30 ซานตง ไท่ซาน(N) 2 - 0 กว่างโจว ซิตี้ 2-0
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 4 - 2 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-0
19:00 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 0 - 1 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0-0

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 2 - 1 ซูโจว ดองวู 1-0
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2 - 2 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-0

��������������� สวีเดน คัพ

19:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 4 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-3
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 2 - 1 ยูเมีย เอฟซี 2-1

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 3 ไอเค บราเก้ 0-1
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า 2-0

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3 - 2 ซองน์ดาล 3-1
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 4 สตาเบ็ค 1-2
20:00 สคีด ออสโล 3 - 2 โกรลุด 2-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ อเมริกา 0 - 0 อัตลาส 0-0
00:00 พูมาส ยูนัม 1 - 1 คลับ ตีฮัวนา 0-1
05:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1 - 2 คลับ เลออน 0-1
07:05 ซานโตส ลากูน่า 4 - 3 มอนเทอร์เรย์ 2-2

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เคฟลาวิค 3 - 1 เฟรม เรย์จาวิค 2-0

��������������� คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

07:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) 6 - 0 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) 3-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ตูกุมส์-2000 2 - 0 เมตต้า/ลู ริกา 1-0

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:55 ซิอัวลิอาย 3 - 2 ดีซัวกาส เทลเซีย 2-1

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 0 - 1 ดินาโม เบรสต์ 0-0
22:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-0
00:00 เอฟซี โกเมล 0 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 0-0

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1 - 3 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-1
03:00 อลิอันซ่า แอตเลติโก 0 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0
03:00 สปอร์ต บอยส์ 2 - 3 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1

��������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

22:30 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) 1 - 1 สเปน (ญ) ยู19 1-1
22:30 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0 - 4 อิตาลี (ญ) ยู19 0-2
01:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 1 - 0 สวีเดน(ญ) ยู19 0-0
01:00 เยอรมนี (ญ) ยู19(N) 3 - 0 อังกฤษ (ญ) ยู19 1-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 2 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 1-1

��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0 - 1 ซาบาห์ 0-0
20:00 ตรังกานู 2 - 1 พีบี ปาหัง 1-0

��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 2 - 0 เปรัค 0-0

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เรพิด คลับ อวด เซม 0 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-1

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:15 นอมเม่ เจเค คาลจู 3 - 1 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-1

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1 - 3 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 0-3
05:15 กัวรานี อาซุนซิยง 0 - 2 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-1

��������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 ปอนเต เปรตา 0 - 0 ทอมเบนเซ่ 0-0
02:00 บาเฮีย บีเอ 0 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0
02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 3 - 2 การาโบโบ เอฟซี 2-1
06:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0 - 0 ซาโมร่า บารินาส 0-0

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2 - 0 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-0
07:00 โคเบรซอล 2 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-1

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:55 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0
01:00 ซาน เทลโม่ 2 - 0 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 3 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-1
01:30 ฟลานเดรีย 0 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0
01:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 5 - 0 ซาคาชิสพาส 2-0
02:00 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1 - 0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0
02:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 0-0
03:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0 - 0 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-0
04:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-0

��������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0

��������������� USL ดิวิชั่น 1

09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 2 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-1
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 0 - 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-0

��������������� อียิปต์ คัพ

22:59 เอล อิสไมลี่ 1 - 1 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0-1

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 2 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0-1
13:00 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0 - 1 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-1

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

13:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2 - 3 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 2-2
15:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 4 - 0 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0-0

��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 4 - 0 มาคฮ์ทาเรล 0-0
22:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 0 อักฮซายิก โอรอล 1-0

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 3 - 1 ออโรร่า 3-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 0 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 0-0
06:30 โบลิวาร์ 1 - 2 บลูมมิ่ง 1-0

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 เปอร์โต มอนต์ 1 - 0 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-0
23:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-1

��������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2 - 2 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-1

��������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 เซนต์อัลบันสเซนต์ (ยู21) 3 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-1

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 โปชอน เอฟซี 1 - 1 อุลซันซิติเซ่น 0-0
17:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-0

��������������� บอลติก คัพ

19:00 ฟินแลนด์(ยู 17) 6 - 0 เอสโตเนีย(ยู17) 4-0
04:00 ปารากวัย ยู17 5 - 4 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) 2-0

��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 แดนทองเถิงเย่ว(N) 0 - 1 หูเป่ยหว่าช่วง 0-0

��������������� AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน

15:00 ติมอร์-เลสเต (ยู 19) 0 - 2 ลาว(ยู19) 0-2
19:00 สิงคโปร์(ยู 19) 0 - 1 กัมพูชา(ยู19) 0-1

��������������� เวียดนาม ลีก

17:00 เอสเอชบี ดานัง 2 - 1 ฮานอย ทีแอนด์ที 2-0
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 0 - 1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-0

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 บิวาโกะ ชิงะ 2-0
13:00 โคชิ ยูไนเต็ด 3 - 5 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-4

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1 - 2 อิตูไซย์โง 1-2
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-0

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 0-0
02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-0

��������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1 - 2 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 0-1
22:00 รีโมสตาร์ 1 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส 2 - 0 อควายูไนเต็ด 2-0
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 3 - 0 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1-0
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 2 - 1 โลบี สตาร์ส 1-1
22:05 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เคโน พิลเลร์ส 0-0

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 2 - 1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1-0
21:00 ซานหลุยส์(ยู20) 1 - 3 ลีออน(ยู20) 0-0

��������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2 - 1 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1

��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 1 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-0

��������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

22:00 เซเนกัล (ญ)(N) 2 - 0 ยูกันดา ( ญ ) 1-0
00:00 แคเมอรูน (ญ)(N) 0 - 0 แซมเบีย (ญ) 0-0
03:00 ตูนิเซีย (ญ)(N) 4 - 1 โตโก(ญ) 2-1

��������������� อิรัก ลิก

00:30 อัล ซอลรา 1 - 2 อัล นาจาฟ 0-1

��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 4 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 3-0

��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

21:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1 - 3 ซาลาสปิลส์ 1-0

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2 - 1 วอลซันกูร์ 2-0

��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

19:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-1

��������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 2 - 0 บิ่ญ เฟือก 1-0
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1 - 0 กวาง นัม 0-0

��������������� เค ลีก ชาเลน

18:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0

��������������� ยุโรป BSWCP

18:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:00 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 4 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 5 - 3 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 1-1
01:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0
17:00 เอฟซี กิฟู 0 - 5 มาบาริ เอฟซี 0-2

��������������� บราซิลเลียร์

21:00 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
02:00 มิราสโซล 6 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 4-0
03:00 เรโม เบเลม 2 - 2 เอสซี เปซานดูปารา 1-1
04:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 - 3 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1
05:00 ยาปิรันก้า 2 - 2 เซา โจเซ่อาร์เอส 2-2

��������������� BRA D4

01:00 อิมอเร่ อาร์เอส 1 - 1 คาเซียส อาร์เอส 1-1
01:30 โปซูอาเลกรี 2 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 2-0
02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0 - 0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-0
02:00 ซานตา ครูซ พีอี 1 - 0 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0-0
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 2 โอเอสเต้ 0-1
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 2 - 0 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 1-0
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 1 - 1 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-0
02:00 อนาโปลิส เอฟซี 0 - 1 เกรมิโอ อนาโปลิส 0-0
02:30 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 1 - 0 อิโพรา อีซี 1-0
03:00 อิกาซ่า อีซี 3 - 0 คาร์โต ซีอี 2-0
05:00 ฮูไมตาเอซี 1 - 2 ริโอ บลังโก้ เอซี 1-0

��������������� BRA SPC

20:00 ริโอ คลาโร่ 1 - 4 เซา เบนโต้ 1-3
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0 - 1 ยูเวนตุส เอสพี 0-0
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0 - 1 อา โซ ซานต้า เอสพี 0-1

��������������� กระชับมิตร

19:00 ลัตเวีย(ยู 17) 4 - 0 ลิธัวเนีย(ยู 17) 2-0
07:00 โคลัมเบีย ยู17 0 - 1 โบลิเวีย ยู17 0-0

��������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 เมาท์ กราเวท 0-0

��������������� WAUS WD1

14:00 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 - 1 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) 0-0

��������������� NOR D4

18:00 บรัมมันดาล 3 - 0 โวลด้า 0-0
21:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 0 - 2 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 0-1

��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 4 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 คูพีเอส (เยาวชน) 0 - 1 คาพา 0-1
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2 - 1 วันตา 1-1

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 4 - 2 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-0
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1 - 4 โมสส์ 0-1
21:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1 - 2 สตรอมเมน 0-1
22:59 ควิด ฮอลเด้น 1 - 2 ออด เกรนแลนด์ 2 1-1

��������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 เอยาวะดี ยูไนเต็ด 3 - 0 ยะไข่ยูไนเต็ด 1-0

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 2 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-2
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2 - 1 เคลย์โพล 2-0

��������������� แคเมอรูน Elite One

02:30 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 1 - 1 โคตอน สปอร์ต 0-0

��������������� อุรุกวัยกันดา

21:00 บาซาเนซ 2 - 3 โอเรียนทอล 1-2

��������������� เปรู B ลีก

03:00 ปิราต้า เอฟซี 1 - 0 ฮวน อูริช 1-0
03:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 3 - 1 ยูเนียน ฮัวอเรล 0-1
03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 4 - 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2-1

��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0 - 1 ยูเรนา เอสซี 0-0
03:00 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 0-0
04:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 1 - 0 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 0-0

��������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

20:00 ทีพีวี (ญ) 0 - 2 เอสโป(ญ) 0-2

��������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 4 - 2 อาบาฮานี 2-1
17:00 เชค รัสเซล เคซี 5 - 3 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 3-1
17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0 - 2 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0-1

��������������� มาลี Premiere Division

22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 4 - 1 ยูเอสซี คิตะ 3-0
01:00 เรอัล บามาโก 1 - 2 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1-0

��������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

17:00 โซลิด เอสซี 0 - 6 มาตาระ ซิตี้ เอสซี 0-2

��������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 1 - 5 ดันดาล์ค(ยู19) 1-3
20:00 ซลิโก้(ยู 19) 2 - 3 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 2-0
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 2 - 2 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 0-1
20:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 3 - 0 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 3-0

��������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:00 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 7 - 0 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2-0

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 1 - 3 มทิปวา ชูการ์ 0-1

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1 - 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0 - 2 ติเกร (สำรอง) 0-1

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 1 เดซามปาราดอส 0-0
01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-1
01:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 0 - 1 วิลล่า มิเตร 0-0
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 2 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-1
01:30 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0 - 0 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 - 1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1-0
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 - 1 ดักลาส เฮก 0-0
02:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 2-0
02:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 3 - 1 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1-1
03:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 2 - 0 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2-0

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1 - 0 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 0-0

���������������

15:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 1 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 0-1

���������������

15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1 - 1 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 1-1

���������������

12:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2 - 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2-0
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0 - 3 โรชเดล โรเวอร์ 0-3

���������������

01:00 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 0 - 2 อาไว (เยาวชน) 0-1

���������������

14:30 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3 - 2 เอฟซี อูลานบาตอร์ 2-1

���������������

01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1 - 0 ปารานา พีอาร์ (ยู 23) 1-0

���������������

15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 1 - 1 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-0
20:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-0

���������������

06:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 1 - 2 มาชัค รูนา 1-1

���������������

02:00 คลับ โอลิมเปีย(ญ) 1 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 0-0

���������������

15:00 ยังพย็อง 2 - 1 กวางจูกวางซานเอฟซี 0-0

���������������

00:45 บองซูเซสโซ่ (ยู 20) 1 - 0 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 1-0
01:00 ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) 1 - 3 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 0-1

���������������

01:00 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 2 - 0 วาสโก ดา กามา ( ญ ) 1-0

���������������

12:00 นอร์ธ สตาร์ 0 - 2 โคมาลา 0-2

���������������

12:15 เคซี่ โคเมท (ญ) 3 - 2 เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) 1-0
14:20 โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) 0 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

���������������

20:30 เอฟเค ชิกาทอย 2 - 1 เอฟเค อันติจาน 2 0-0

���������������

00:45 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 0 - 1 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0-0

��������������� 03/07/2565

��������������� AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน
��������������� BRA D4
��������������� BRA SPC
��������������� Brazil DDL
��������������� BSWCP
��������������� NOR D4
��������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� WAUS WD1
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������� เกาหลีลีกสำรอง
��������������� คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20
��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������� เค ลีก ชาเลน
��������������� เค-ลีก
��������������� แคเมอรูน Elite One
��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������� บราซิล Campeonato Baiano 2
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� บอลติก คัพ
��������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
��������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เปรู B ลีก
��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������� ฟิจิ National League
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
��������������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������� มาลี Premiere Division
��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������� ยุโรป BSWCP
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� ลัตเวีย 2 ลีกา
��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������� เวียดนาม ลีก
��������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
��������������� สวีเดน คัพ
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������� สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อิรัก ลิก
��������������� อียิปต์ คัพ
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก


���������������AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน, BRA D4, BRA SPC, Brazil DDL, BSWCP, NOR D4, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอลติก คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยุโรป BSWCP, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลัตเวีย 2 ลีกา, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัยกันดา, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,