บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 25/10/2564

��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 0 ดันดาล์ค 1-0
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:30 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 2 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-1
00:30 ซาร์เมียนโต้ 2 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-0
02:45 แอดเลติโก ทูคูแมน 2 - 2 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1
02:45 ลานุส 3 - 3 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-3
05:00 ริเวอร์เพลท 3 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0
07:15 อินดิเพนเดนเต้ 1 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0
07:30 พัลไมรัส 2 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อัลบอร์ก 2 - 5 วีบรอก 1-2

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 1 เอฟเค โซชิ 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 เอเจ โอแซร์ 1 - 0 บาสเตีย 1-0

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 กิล วิเซนเต้ 0 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
03:15 เบาวิสต้า เอฟซี 0 - 0 เบเลเนนส์ 0-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:10 โอเรโบร 1 - 2 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-2

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เบซิคตัส เจเค 2 - 1 กาลาตาซาราย 1-1

��������������� ลาลีกา สเปน

02:00 เกตาเฟ่ 0 - 3 เซลต้า บีโก้ 0-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

02:00 คิโรน่า 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0 - 2 แอชดอด เอ็มเอส 0-1
00:45 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 0 มัคคาบี้ เนทันย่า 2-0

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 3 - 2 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-2

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30 เอฟซีคลินเซนิ(N) 0 - 3 ยูทีเอ อารัด 0-3
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2 - 0 เซ็บซี่ 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1 - 3 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-1

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ปาชูก้า 1 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 0-1

��������������� อิตาลี C1A

01:00 ปอนเทเดร่า 2 - 2 เรจเจียนา 1-0
02:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 ปาโดวา 1-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 2 เออีเค ลาร์นาคา 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 ลาร์นเอฟซี 1 - 1 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0

��������������� ฝรั่งเศส ลีก3

01:45 เรด สตาร์ 93 1 - 2 เลอ ม็องส์ 1-2

��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

22:00 ไอซ์แลนด์(ยู17)(N) 1 - 2 เอสโตเนีย(ยู17) 1-1
22:00 ฮังการี(ยู17) 0 - 1 จอร์เจีย (ยู 17) 0-0
18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-2

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0
23:45 เซอร์โร ลาร์โก(N) 1 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
02:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-0

��������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 โคโซโว(ญ) ยู19 0 - 1 อังกฤษ (ญ) ยู19 0-1
16:00 ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19(N) 0 - 0 ลัตเวีย (ญ) ยู19 0-0
19:30 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19(N) 0 - 6 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 0-2
19:30 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 0 - 1 บอสเนีย(ญ) ยู19 0-1
20:00 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19(N) 1 - 4 เวลส์ (ญ) ยู19 0-2
22:00 สโลวะเกีย (ญ) ยู19(N) 2 - 4 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0-3
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19(N) 1 - 3 สเปน (ญ) ยู19 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0 - 2 เพย์กัน 0-2
19:30 ฟาร์ เซปาซี่ 0 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0
21:30 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 3 - 0 ซาแนท นาฟ 1-0
21:30 ซบ อฮัน 0 - 2 เอสเตกฮลัล 0-1

��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 0-1

��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 0-0

��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 สโมฮา เอสซี 4 - 4 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 3-0

��������������� กาตาร์ ลีก

21:20 อัล ชามาล(N) 0 - 1 อัล-ดูฮาอิล 0-0
21:20 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) 1 - 1 อัล อราบี 1-0
23:45 กาตาร์ เอสซี(N) 0 - 0 อัล วาครา 0-0

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:45 เอสเค ติรานา(N) 1 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-0

��������������� UAE คัพ

21:15 อัล ชาร์จาห์ 3 - 3 อัจมาน 1-0
21:15 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0 - 0 อัล ด๊าฟร่า 0-0
23:30 อัล วาเซิ่ล 2 - 0 บานนี่ ยาส 1-0
23:30 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)(N) 1 - 0 อิตติฮัต คาลบา 1-0

��������������� โอมาน ลีก

20:00 อัล ซีบ 2 - 0 อัล นาห์ด้า 1-0
22:15 โซฮาร์ คลับ 2 - 1 ซาฮัม 1-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

19:30 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1 - 2 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1-0

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ก๋วยลีน่า 0 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-1
02:00 ปาเลสติโน่ 3 - 3 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2-2
07:00 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 2 - 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-2
07:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-0
07:05 เทมเปอร์ลีย์ 3 - 2 เบลกราโน่ 1-0

��������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

22:59 สวีเดน(ญ) ยู17 5 - 0 อิตาลี(ญ) ยู17 1-0
22:59 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17(N) 4 - 0 เวลส์(ญ) ยู17 2-0
22:59 อิตาลี(ญ) ยู17 รอ สวีเดน(ญ) ยู17

��������������� คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

21:45 อัล คูเวต เอสซี(N) 3 - 1 ยาร์มุค 0-1

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1 - 0 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-0
04:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0 - 2 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:00 ซาบาลี 3 - 1 คาราบัค 2-0

��������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:00 เจ้อเจียง(ญ)(N) 2 - 2 ชานตง(ญ) 0-2
13:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)(N) 0 - 5 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) 0-2
15:00 เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) 0 - 0 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 0-0

��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1 - 1 ตงกวนกวนเหลียน 1-0
13:00 ชานซี เมโทรโพลิส(N) 2 - 3 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0

��������������� เยอรมันลีกา 3

00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1

��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:15 นาจราน 0 - 2 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-0

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:20 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 4 - 0 อัล ทาย(เยาวชน) 1-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:15 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 1 นาซาฟ การ์ชิ 1-0

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 3 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-0

��������������� เบลเยียม U21

00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2 - 1 เวสเทอโล(ยู 21) 2-1
00:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 2 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 1-0
00:30 อันเดอร์เลช(ยู21) รอ รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
00:30 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 3 - 0 เคเอเอ เกนท์(ยู21) 2-0
00:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 3 - 2 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 2-0
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 0 - 0 เควี เมชิลิน(ยู 21) 0-0
00:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 0 - 5 คลับ บรูซ(ยู21) 0-2
00:30 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 0 - 2 อันเดอร์เลช(ยู21) 0-2
01:00 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 4 - 2 คอร์ตจิค (ยู 21) 2-1
01:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 0 - 0 ลีร์เซ(ยู21) 0-0
01:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 0 - 1 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 0-0
01:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0 - 1 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 0-0

��������������� SVK U19 A

17:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 1 - 0 ปาร์ติซาน บาร์เดโจว (ยู 19) 1-0

��������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

23:30 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) 11 - 0 ไนเจอร์(ญ) 5-0
23:30 กินี (ญ) 0 - 2 มาลี (ญ) 0-0
23:30 แกมเบีย(ญ) 1 - 1 เซียร์ราลีโอน ( ญ ) 1-0

��������������� อิรัก ลิก

19:00 อัล-นาฟ 0 - 1 อัล โชลต้า 0-0
21:15 นาฟิต อัลวาซาต 2 - 0 แบกแดด 1-0
23:30 อัล ซอลรา 2 - 1 อัล ฮานลาบา 2-0

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:30 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1 - 2 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 1-0
19:30 อติรา เอฟซี 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-1

��������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 3 - 2 อัล-โตร่า 1-0

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0 - 1 บาริโต ปูเตรา 0-0
20:30 เปอเซล่า ลามังกัน(N) 1 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 คอร์ตูลัว 0 - 2 โบญาก้า ซิโค 0-1

��������������� อินโดนีเซีย Div.1

18:15 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 2 - 2 เปอร์ซิจับ เจพารา 1-0
20:30 เปอร์เซรู เซรุย 4 - 1 เพอเซอแรง เซอแรง 1-1

��������������� บัลแกเรีย B PFG

20:00 มินยอร์ เพอร์นิค 1 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 1-0

��������������� กระชับมิตร

22:59 นอร์เวย์ (ญ) ยู23 2 - 3 สวีเดน (ญ) ยู23 1-0
23:45 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 6 - 0 อิตาลี(ญ) ยู23 2-0
02:30 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) 1 - 1 ปานามา (ญ) 1-0
04:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) 1 - 1 โบลิเวีย (ญ) 1-0
07:15 ปารากวัย(ญ) ยู20 0 - 2 บราซิล(ญ) ยู20 0-0

��������������� เอเอฟซีแชมป์ U23

10:00 ไทย (ยู 23) รอ มองโกเลีย (ยู 23)
10:00 มองโกเลีย (ยู 23) 1 - 1 ไทย (ยู 23) 0-1
14:00 มาเลเซีย (ยู 23)(N) 1 - 0 ลาว (ยู 23) 0-0
16:00 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 3 - 0 ฟิลิปปินส์(ยู23) 0-0
18:00 อิหร่าน (ยู23)(N) 4 - 0 เนปาล(ยู23) 0-0
19:00 สิงคโปร์(ยู 23) 2 - 2 ติมอร์-เลสเต(ยู23) 1-2
20:15 อิรัก (ยู23)(N) 4 - 0 มัลดีฟส์(ยู 23) 2-0
21:00 ทาจิกิสถาน(ยู23) 1 - 0 เลบานอน(ยู23) 0-0
22:00 กาตาร์ (ยู23) 3 - 0 เยเมน(ยู23) 2-0
22:59 จอร์แดน(ยู 23) 1 - 0 เติร์กเมนิสถาน (ยู23) 0-0
00:00 ซีเรีย(ยู 23)(N) 5 - 0 ศรีลังกา(ยู23) 3-0

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:30 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 - 1 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 2-1

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

21:30 เฟคเกรอย 2 - 1 โรเซนบอร์ก บี 2-0
00:00 ออด เกรนแลนด์ 2 1 - 1 กเจลแซส 1-1
00:30 โฮดด์ 7 - 1 วาเลเรนก้า บี 4-0

��������������� รัสเซีย DIV2

14:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 2 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1
18:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 2 คแวนท์ ออบนินส์ค 0-1
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 1 - 4 โซโคล ซาลาตอฟ 0-2
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0 - 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-0
20:00 โรดิน่ามอสควา 3 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-1
20:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 3 - 1 เซนิต เปนซา 1-0
22:59 ซาเทิร์นมอสโก 1 - 2 สโตรกิโน่ มอสโก 1-1

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 เอ็นโคปิ้งก์ 3 - 3 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-2
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-0

��������������� ชิลี Primera D

03:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด(N) 2 - 1 โคลชากัว ซีดี 1-0

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 1 - 1 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1-0
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 3 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-1
01:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 0 - 1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-0
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2 - 2 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0-2

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0 - 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0-0

��������������� อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 2 - 0 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-0

��������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 3 - 4 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 2-1

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

04:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1 - 1 สปอร์ติง คานามาย 0-0

��������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 2 - 0 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-0

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0 - 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-0
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 - 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-0
20:00 โคลอน (สำรอง) 2 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1
20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 - 2 บานฟิลด์(สำรอง) 0-0
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0 - 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-2

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 5 - 0 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 4-0

��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:45 ลิงซ์ เอฟซี 1 - 7 เอฟซี ลินคอล์น 0-2

���������������

01:00 ซิเอร่า(ญ) 1 - 0 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 0-0

��������������� Brazil L

01:00 บองซูเซสโซ่ 1 - 1 ติเกรส์ บราซิล 1-1

���������������

01:00 1 de Maio FC 0 - 1 เปโตรลิน่า พีอี 0-0

��������������� 25/10/2564

��������������� Brazil L
��������������� SVK U19 A
��������������� UAE คัพ
��������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
��������������� กระชับมิตร
��������������� กาตาร์ ลีก
��������������� คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
��������������� โครเอเชีย U19
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ก U21
��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� เติร์กเมนิสถาน
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������� เบลเยียม U21
��������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������� ฝรั่งเศส ลีก3
��������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา
��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รัสเซีย DIV2
��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� ลาลีกา สเปน
��������������� ลีกา de elite
��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� ออสเตรีย Amateur cup
��������������� อังกฤษ U23 1.Liga
��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ
��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี Serie D
��������������� อินเดียกัว ลีกอาชีพ
��������������� อินโดนีเซีย Div.1
��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������� อิรัก ลิก
��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัยลีกสำรอง
��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอเอฟซีแชมป์ U23
��������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� โอมาน ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง


���������������Brazil L, SVK U19 A, UAE คัพ, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, กระชับมิตร, กาตาร์ ลีก, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โครเอเชีย U19, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, เติร์กเมนิสถาน, นอร์เวย์ 2.Liga, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียม U21, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกา de elite, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,