บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 24/10/2564

��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-1
01:45 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2 - 1 บานฟิลด์ 1-0
04:00 ซีเอ ฮูราแคน 2 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 0-0
06:15 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2 - 0 โบคา จูเนียร์ส 1-0

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4 - 1 สตวร์มกราซ 2-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 คุยอาบา 2-1
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0
04:15 บรากันติโน้ 1 - 0 เซาเปาโล 0-0
06:30 บาเฮีย บีเอ 3 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 1 คลับบรูซ 1-1
21:00 อันเดอร์เลชท์ 4 - 2 เบียรส์ชอทวิลริค 1-0
23:30 ราซิ่ง เกงค์ 0 - 3 เคเอเอ เกนท์ 0-1
02:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 4 - 1 แซงต์ ทรุยด็อง 0-0

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
22:30 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
01:00 ปิแอส กลิวิส 4 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-1

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-0
19:00 ซิลเคบอร์ก 1 - 1 โอเดนเซ่ บีเค 0-0
21:00 แรนเดอร์ส 1 - 0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-0
22:59 มิดทิลแลนด์ 3 - 2 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 โคโลญจน์ 2 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-2
22:30 สตุ๊ตการ์ต 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
00:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ซังค์ เพาลี 4 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 2-0
18:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 2 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-1
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 2-0

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 1 - 1 รูบิน คาซาน 1-0
20:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 7 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 4-0

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 นีซ 3 - 2 โอลิมปิก ลียง 0-1
20:00 ลอริยองต์ 1 - 1 บอร์กโดซ์ 0-0
20:00 ล็องส์ 4 - 1 เม็ตซ์ 2-1
20:00 แร็งส์ 1 - 2 ทรัวส์ 1-1
20:00 แรนส์ 1 - 0 สตารส์บูร์ก 0-0
22:00 โมนาโก 3 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ 2-0
01:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 0 - 0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-0

��������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2 - 1 อินเตอร์ ตูร์คู 1-0

��������������� เค-ลีก

13:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
13:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 3 กวางจู เอฟซี 0-2
13:00 แกงวัน เอฟซี 1 - 4 เอฟซี โซล 1-1
13:00 แดกู เอฟซี 0 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
13:00 ซองนัม เอฟซี 2 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0
13:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 2 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
19:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1 - 2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0
19:30 เอสซี คัมบูร์ 2 - 3 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-2
21:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
01:00 โกรนิงเก้น 2 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ 1-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 2 เอฟซี ดัลลัส 0-2
09:10 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-0
06:55 ออร์แลนโด ซิตี้ 2 - 2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 1 โบโด กลิมท์ 0-1
22:00 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-0
22:00 โรเซนบอร์ก 4 - 1 ซานเดฟยอร์ด 3-0
22:00 วาเลเรนก้า 2 - 1 เฮาเกซุนด์ 0-1
22:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 - 3 ชาร์ปบอร์ก 08 0-1
00:00 ออด เกรนแลนด์ 3 - 3 เอสเค บรานน์ 2-2

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0 - 0 อารัวก้า 0-0
00:00 วิเซล่า 0 - 1 เบนฟิก้า 0-0
02:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0 - 2 เอสโตริล 0-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
13:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 2 วิสเซล โกเบ 2-0
15:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-1

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 3 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-1
20:00 เอล์ฟส์บอร์ก 3 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3-0
20:00 ฮัมมาร์บี้ 4 - 3 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2-3
22:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1
22:30 เอไอเค โซลน่า 1 - 0 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 ลูเซิร์น 2 - 0 เซนต์ กัลเลน 1-0
21:30 เซอร์เวตต์ 1 - 2 เอฟซี ซิยง 0-1
21:30 บาเซิ่ล 2 - 0 ลูกาโน 2-0

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-2

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คารากูมรัค 1 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 1-1
20:00 อันตัลยาสปอร์ 1 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1
20:00 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 1-0
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 2 อลันยาสปอร์ 0-0

��������������� ลาลีกา สเปน

19:00 เซบีย่า 5 - 3 เลบานเต้ 3-1
21:15 บาร์เซโลน่า 1 - 2 เรอัล มาดริด 0-1
23:30 เรอัล เบติส 3 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-1
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด 0-1

��������������� กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 3 เออีเค เอเธนส์ 0-2
20:00 อาริส ซาโลนิก้า 5 - 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 4-0
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ 0 - 0 เลเมีย 0-0
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 มิรานเดส 1 - 4 อัลเมเรีย 0-3
19:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด บี 0-1
23:15 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 2 เรอัล โอเบียโด 0-1
23:15 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 1 ฮูเอสก้า 1-1
02:00 ลาส พัลมาส 3 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-0

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 อตาลันต้า 1 - 1 อูดิเนเซ่ 0-0
20:00 ฟิออเรนติน่า 3 - 0 กาญารี่ 2-0
20:00 เวโรน่า 4 - 1 ลาซิโอ 2-0
22:59 เอเอส โรม่า 0 - 0 นาโปลี 0-0
01:45 อินเตอร์ มิลาน 1 - 1 ยูเวนตุส 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-0
20:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-1
22:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 5 ลิเวอร์พูล 0-4

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 บาร์นสลีย์ 2 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0 - 4 ฟูแล่ม 0-1

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

19:00 ปิซ่า 1 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
21:15 เรจจิน่า 2 - 1 ปาร์ม่า 1-0
01:30 สปอล 1 - 1 โคโม 0-1

��������������� จีน เอฟเอ คัพ

14:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1 - 0 เซินเจิ้น เอฟซี 1-0
18:30 ต้าเหลียน โปร 0 - 3 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม 2 - 1 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-1

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 รุกห์ วินนีกี้ 2 - 2 เอฟซี มินาจ 0-1
21:00 ดินาโม เคียฟ 2 - 0 ดนีปรอ-1 0-0
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 1 - 0 แลนด์สโครน่า 1-0
20:00 ไอเค บราเก้ 0 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-0

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สตรอมเมน 0 - 2 ซองน์ดาล 0-1
20:00 โกรลุด 1 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด 1-1
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 0 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
20:00 ไบรน์ 3 - 1 รัวฟอส 1-1
20:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 2 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-1
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
20:00 ฮามคาม 3 - 0 เรนเฮล์ม ไอแอล 2-0

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เวนด์ซีเซล 2 - 2 เฮลซิงกอร์ 2-2
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 3 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-2

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 2 - 0 ซังค์ พอลเท่น 1-0

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

18:30 บัซคา โทโพลา 1 - 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-3
22:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 3 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-1
23:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อัลตินอร์ดู 0 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 0-2
20:00 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 2 บูร์ซาสปอร์ 0-1
22:59 โคแคลิสปอร์ 1 - 2 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:59 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 สโลวาน บราติสลาวา 4 - 0 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0-0
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 0-0
22:30 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0 - 2 ริเยก้า 0-1

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

18:30 เดเบรเซน วีเอสซี 0 - 3 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-2
20:45 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
22:59 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 2 สลาเวีย ปราก 2-0
21:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 3 - 0 เทปลิเซ่ 2-0
21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 5 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 2-0
00:00 สปาร์ตาปราก 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-0

��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เวสเตอร์โล 2 - 0 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1-0
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 2 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 1-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 1 ครูซ อาซูล 0-1
00:00 พูมาส ยูนัม 3 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-0
07:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 6 อัตลาส 0-4
07:05 ซานโตส ลากูน่า 2 - 2 โตลูก้า 1-0

��������������� อิตาลี C1A

19:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 1 โปรเซดโต้ 0-1
19:30 ปิอาเชนซา 1 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
19:30 โอลเบีย 0 - 3 โมเดน่า 0-2
19:30 อเวลลิโน่ 3 - 0 ปากาเนเซ่ 0-0
19:30 คาตันซาโร่ 1 - 2 เอซี โมโนโปลี 0-2
19:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 0 เอพี เทอร์ริส 1-0
19:30 ฟอกเจีย 1 - 1 ทารันโต้ 0-1
19:30 ยูเว่ สตาเบีย 1 - 0 เมสสิน่า 0-0
19:30 โปเทนซ่า 2 - 1 ลาติน่า 0-0
19:30 วิโบเนเซ่ 1 - 3 ปาแลร์โม่ 1-0
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 1 เซเรกโน่ 0-1
22:30 มานโตวา 0 - 1 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 0 เลชโก้ 1-0
22:30 โปร ปาเทรีย 1 - 1 โปร เวอร์เซลลี่ 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 2 - 1 ตริเอสติน่า 2-0
22:30 คาร์ราเรเซ่ 1 - 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
22:30 ปิสโทลเซ่ 2 - 0 มอนเตวาชี 1-0
22:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 3 - 0 บารี 2-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ควีนส์ ปาร์ค 3 - 4 อัลลัว แอทเลติค 1-1

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เฟยเรนเซ่ 1 - 2 อมาดอร่า 0-1
20:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 1 ซีดี มาฟรา 0-0
01:30 โทรเฟนเซ่ 3 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อาริส ลิมาสซอล 0 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 0-0

��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 โครเอเชีย(ยู 17)(N) 3 - 0 ลิกเตนสไตน์(ยู 17) 1-0
22:59 เซอร์เบีย ยู17 0 - 2 บัลแกเรีย(ยู 17) 0-0
18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3 - 2 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1 - 2 คาร์ลสเตด บีเค 1-1
19:00 สค็อปดี้ เอไอเค 3 - 0 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-0
20:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0 - 2 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 5 - 0 อัสซีริสก้า 2-0
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 2 - 1 ไอเอฟเค ลูเลีย 0-0

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-1
20:00 ออดราออปอเล 2 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2-0
22:59 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 1-2

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:30 ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 6 สลาเวีย โมซีร์ 0-2
19:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 3 - 3 เอฟซี รุค เบรสต์ 0-2

��������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

21:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส รอ มานีมายูเนี่ยน
22:59 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 0 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 0-0
23:30 โฮโรย่า เอซี รอ สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
00:00 อัล-ฮิลาล 1 - 0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0
00:00 อีเอส เซทิฟ 2 - 0 เอฟซี นูอาดิโบ 1-0
01:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2 - 0 เอเอสอีซี มิโมซาส 1-0

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 2 - 1 ทอร์ค 0-0
01:15 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 2 - 2 บอสตัน ริเวอร์ 0-0
06:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 2 ซีเอ เรนติสตัส 2-1

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) 1 - 3 เอฟบีซี เมลการ์ 1-2
01:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 3 - 1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 2-1
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) 1 - 3 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-2

��������������� ลัตเวีย คัพ

18:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1 - 0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 1 มาริบอร์ 0-0
22:00 รีดอมเลีย 2 - 2 เอ็นเค มูรา 05 1-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 อากีลาส โดราดาส 1 - 2 เดปอร์ติโว กาลี 1-1
06:05 อเมริกา เด กาลี 0 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-1

��������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

22:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 0 - 0 เรด แอร์โร 0-0
01:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 4 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0
01:00 เจเอส คาบิลี่ 2 - 1 เฟร์ ราเบท 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0 - 3 เซปาฮัน 0-3

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 5 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-3
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
12:00 เกียวโต แซงก้า 1 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
12:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 โทชิกิ เอสซี 0-0
13:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 0-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-0

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0 - 1 อัล อิตติฟาค 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0 - 0 โมโรคา สวอลโลส์ 0-0
22:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 2 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1

��������������� ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 0 ฮ่องกง เอฟซี 3-0
17:00 ไทจง เอฟซี 3 - 5 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-0

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอส กูเกซี 2 - 0 วัลลัซเนีย 1-0

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:30 โอลิมปิก เด เบจา 1 - 0 เอเอส ซอลิแมน 0-0

���������������

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2 - 2 เคเอฟซี โคมาร์โน 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

18:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1 - 2 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-2
00:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-1

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 2 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-0

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1 - 3 กัวรานี อาซุนซิยง 1-1
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1 - 2 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1

��������������� เซเรีย บี บราซิล

02:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 2 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-2
02:00 เรโม เบเลม 0 - 1 ปอนเต เปรตา 0-1
06:30 บัสควอ เอฟซี 2 - 3 วิลา โนวา 1-2

��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 2 - 0 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
19:00 โบเรค เวเลส 1 - 2 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-1
19:00 เปลิสเตอร์ 0 - 3 เบรกัลนิก้า สติป 0-1

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 เมไลพิลล่า(N) 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
02:30 โคโล โคโล่ 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-1
06:00 ฮัวชิปาโต้ 0 - 0 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:10 คิลเมส 3 - 1 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
01:30 กิมนาเซีย จูจุย 1 - 0 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-0
02:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0 - 2 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0

��������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 1 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-1
03:35 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 3 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-0
04:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 6 - 0 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 4-0
06:30 ไมอามี่เอฟซี 2 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-0
07:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 4 - 0 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 4-0

��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟเค อรีส 1 - 2 อัคโตเบ 1-1
16:00 เอฟเค อะตีราอู 0 - 0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0
16:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0
16:00 เอฟเค ทารัซ 1 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-2
16:00 โทบอล คอสตาเนย์ 4 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2-0
18:00 เอฟเค คัสไป 2 - 2 อักฮซายิก โอรอล 2-0
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0 - 1 เซตีซู 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:59 อารารัต 2 - 1 อลาชเคิร์ต 1-1

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2 - 3 จิคาราล เซอร์โคบา 1-2
05:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1 - 1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-0

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต 1 - 2 ซีดี อากีลา 0-1
04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 2 - 1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-1
04:15 ซีดี ฟาส 2 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-1

��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 4 - 1 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 2-0
21:00 จิวเนสเซ่ 0 - 0 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-0

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ซานตา ลูเซีย 0 - 0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0
22:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1 - 1 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-0
00:00 ไซเรนซ์ เอฟซี 3 - 2 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-2

��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:30 ซามเตรเดีย 1 - 0 ดินาโม บาตูมี 0-0
17:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-1
19:30 ดีลา กอริ 2 - 0 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-0
21:30 เอฟซี เทลาวี 1 - 3 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-3
23:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 0-1

��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 นซี ลูนาวิค รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
21:30 เคไอ แคร๊กสวิก 2 - 1 อีบีสเทิลมูล 1-0
21:30 07 Vestur Sorvagur รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์
21:30 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 2 - 5 นซี ลูนาวิค 1-1

��������������� ฮอนดูรัส ลีกา

04:05 มาราธอน 1 - 1 พลาเทนเซ่ 0-1
05:00 ซีดี โมตากัว 5 - 1 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 2-0
05:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 2 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-1

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0
00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 0-0

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:15 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 0 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 0-0
06:30 เรอัล ซานต้า ครูซ 0 - 3 โบลิวาร์ 0-1

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:30 โอลเมโด้รีโอบัมบา 1 - 3 เดลฟินเอสซี 0-0
04:00 มอนต้า เอฟซี 1 - 1 กวายากิล ซิตี้ 0-0
06:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

01:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0
04:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 2 - 3 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 เคสลา เอฟเค 2 - 3 เอฟเค กาบาล่า 1-2

��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) รอ อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19)
20:00 แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 0 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 0-0

��������������� เอสโตเนีย คัพ

17:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 นาโปลี(เยาวชน) 1 - 0 อตาลันต้า (เยาวชน) 1-0
16:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2 - 2 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1
17:45 ยูเวนตุส(เยาวชน) 3 - 2 โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-1

��������������� คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17

22:10 บาร์เบโดส(ญ) ยู17 รอ คูราเซา (ญ) ยู 17

��������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-1
19:00 ฮาเวลเซ่ 0 - 4 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-1

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
18:00 การท่าเรือ เอฟซี 2 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
18:30 หนองบัวลําภู 2 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-1
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 - 0 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ยูนิโก้ 0 - 4 ฮลูชิน 0-1
15:15 เอสซี ซนอย์โม 4 - 2 สโลวัคโก้ 2 3-1
15:30 ซลิน 2 1 - 2 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-1
15:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2 3 - 1 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 3-0
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 3 - 2 บีเนโซว 0-1
16:00 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2 - 2 เอฟเค พรีเปเร่ 2-1
19:30 โซคอล โบรซานี่ 2 - 1 ดุคลา ปราก บี 1-1
19:30 โซคอล ฮุสตัน 3 - 4 เอฟเค ไพรบราม บี 0-4

��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:15 อัล-จาบาลีน 2 - 1 อัล-โชอาลาห์ 1-1

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 0 ปัคตากอร์ 0-0

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ 2 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
11:00 โซนี่ เซนได 1 - 3 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 0 เอฟซี คาริยา 0-0
11:00 นารา คลับ 3 - 1 โอซาก้า เอฟซี 2-0
11:00 โคชิ ยูไนเต็ด รอ ฮอนด้า เอฟซี

��������������� อิสราเอลลีก

21:30 ฮาโปเอล คัวแคบ 4 - 0 ฮาโปเอล อิกซาล 1-0

��������������� AFC Womens Asian Cup Qualifiers

13:00 เมียนมาร์ (ญ)(N) 2 - 0 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) 2-0
18:00 กวม (ญ)(N) 0 - 3 เลบานอน(ญ) 0-1
22:00 จีน-ไต้หวัน (ญ) 2 - 0 บาห์เรน (ญ) 0-0

��������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) รอ จิลลิ่งแฮม(ญ)
20:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) รอ ลอนดอน บีส (ญ)
20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) รอ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 2 - 0 เนวา เทอร์โนพิล 0-0
19:30 เอฟซี อูจโกรอด 1 - 3 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-1
22:45 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 3 - 0 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1-0

��������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 ซีอี คาร์โรอิ รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
18:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ รอ แอทเลติก เอสคาลเดส
21:00 เอฟซี ออร์ดิโน รอ ยูอี ซานต้า โคโลม่า
23:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ เซนต์ จูเลีย

��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 เลียตาว่า โจนาว่า 0 - 1 ซิอัวลิอาย 0-0

��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด รอ ฟรี สเตท สตาร์
20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย รอ รีล คิงส์

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-1
01:10 วิลลา ซาน คาร์ลอส 4 - 2 ซีเอ ซาน มิเกล 3-0

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:30 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2-1

��������������� UAE RL

20:00 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 2 - 3 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 1-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 เยคราโน ดิปอติโว รอ ฟิวดัส เด มุลเซีย
16:30 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด รอ ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
16:30 เกตาเฟ่ บี รอ เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
16:30 โปรตุเกตเรเต้ รอ ซีดี ลากุล โอแนค
16:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ รอ คาราวากา เวอราครูซ
16:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า รอ ยูซี คาร์เทส
17:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล รอ ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
17:00 ชิลลา ซีเอฟ รอ โอริฮูร่า
17:00 กอร์โดบา บี รอ เซบีย่า ซี
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
17:00 กิโรน่า บี รอ ยูอี ฟิกูเรส
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี รอ เอซเตรมาดูรา บี
17:00 เอล ซาน มาร์ติน รอ แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
17:00 ซีดี เตรรา รอ เฆเรซ เดปอร์ติโว
17:00 อลาเบส 2 รอ ซานทูซู เอฟซี
17:00 เรเครติโบ อูเอลบา รอ ซีดี การีนา
17:15 ยูดี ลอส กราเลส รอ เดปอร์ติวา มีเนอร่า
18:00 อารันดิน่า รอ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที รอ คลับ มาริโน่
21:00 เอสดี ไลเนา รอ โทโลซา
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ รอ ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
22:59 บียาร์เรอัล ซี รอ เฮอร์คิวลีส2
22:59 ซีดี คอแรลลาโน รอ ซีดี ซูบิซ่า
22:59 อูรากา รอ ซีดี โควาดอนก้า
22:59 อัลมาซาน รอ ซีเอฟ ปาเลนเซีย
23:15 ลา โฮย่า ลอร์ก้า รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
23:30 กัวดาล รอ ซีดี พราวิอาโน
23:30 ยูดี ซาน เปโดร รอ อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ
00:00 โมทริล ซีเอฟ รอ อัลฮัวริโน
00:30 รีล เจน รอ ยูดี มาร์เบลล่า

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 วิดาด เฟส รอ คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ โตลูกา(ยู 20)
00:00 ปาชูก้า(ยู20) 6 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 เซนต์ แอนดรู 2 - 2 สวีอิยูไนเต็ด 0-1

��������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 2 - 2 เบิร์นลีย์ (ญ) 0-0
20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0 - 0 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 0-0
20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1 - 4 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 1-1
20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 3 - 2 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 2-1
20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 4 - 1 เชฟฟิลด์ (ญ) 3-0

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:00 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0 - 3 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-2
21:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 1 - 0 เอฟซี สโลนิม 2017 0-0

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อยุธยายูไนเต็ด 2 - 0 ราชประชา เอฟซี 1-0
18:30 เชียงใหม่ เอฟซี 1 - 3 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-2
19:00 อุดรธานี 0 - 2 ระยอง เอฟซี 0-1
19:20 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 - 1 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

21:30 คองโก-กินชาซา (ญ) รอ อิเควทอเรียลกินี (ญ)
21:30 แคเมอรูน (ญ) รอ สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ)
22:59 เบนิน(ญ) รอ บูร์กินาฟาโซ ( ญ )
22:59 กานา (ญ) รอ ไนจีเรีย (ญ)

��������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0 - 4 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
14:00 คาปาลาบา บูลด็อก 1 - 0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
14:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0 - 2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
14:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 2 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-1
15:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1 - 1 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-1

��������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 อัล ซาเร 2 - 0 คูเฟอร์ ซูม 0-0

��������������� สโลวีเนีย U19

19:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) 3 - 0 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-0

��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:30 ชักดิดี้ 0 - 3 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-2
17:30 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 1 - 0 ชิคฮูร่า 0-0
17:30 เมรานี่ ทบิลิซี่ 1 - 1 เอฟซี กากรา 0-1
17:30 เอฟซี ซิโอนี่ 4 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-0

��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 รอ ทาบาซาลู ชาร์ม่า

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1 - 0 โบโกตา เอฟซี 0-0
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 4 - 2 บาแรนคิลล่า เอฟซี 1-1
03:00 เรอัล ซานตานเดร์(N) 1 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-0
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 3 - 1 เวลเลดูปา เอฟซี 2-1

��������������� Qatar League Division 2

22:45 อัล เมไซเมีย 0 - 2 รัสเซลล์ซิตี้ 0-0
22:45 มูอิเทอร์เอสซี 1 - 4 อัล มาร์คไฮยา 1-0

��������������� บัลแกเรีย B PFG

20:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว รอ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มาบาริ เอฟซี 4 - 2 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-1
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 2 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 2-1
11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 2 - 1 มิยาซากิ 0-0
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
12:00 เอฟซี กิฟู 3 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1

��������������� บราซิลเลียร์

02:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0 - 1 ทอมเบนเซ่ 0-0
04:00 ยาปิรันก้า 1 - 1 มานุส (สมัครเล่น) 0-0

��������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

12:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0 - 4 บริสแบน โรว์ 0-1

��������������� BRA SPC

21:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี(N) 0 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0

��������������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1 - 1 ซิติเซ่น 0-1
12:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0 - 1 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-1
14:30 วอง ไท ซิน 0 - 2 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0
14:30 หยวน ลอง เอฟซี 1 - 2 ชาทิน 1-2
14:30 ซัมซุยโป 0 - 1 วิงยี เอฟที 0-0
14:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2 - 5 โวฟูไทโป 1-2

��������������� กระชับมิตร

22:59 เอกวาดอร์ (ญ) 1 - 4 เวเนซุเอลา (ญ) 1-2
04:00 คอสตาริกา (ญ) 0 - 0 จาเมกา (ญ) 0-0

��������������� เอเอฟซีแชมป์ U23

19:50 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 1 - 2 คีร์กีซสถาน(ยู23) 1-0
23:30 โอมาน(ยู23)(N) 1 - 2 อินเดีย(ยู 23) 0-2

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2 - 1 ยูซี เซียราส 1-1
17:00 ซีดี เอล อีจิโด 0 - 1 เอร์กูเลส 0-0
17:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 1 เรอัล มูร์เซีย 1-0
17:00 ซีอี ยูโรปา 2 - 3 เอสดี อีเจีย 1-2
17:00 นูมานเซีย 2 - 1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1-1
17:00 เออี พรัท 1 - 1 เบรีย 1-0
17:00 เตรูเอล 3 - 2 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-1
17:00 คาเซเรโน่ 1 - 1 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
17:00 เอดี เซวตา 2 - 0 คาดิส 2 2-0
17:00 เมริดา เอดี 6 - 1 ยูดี ทามาราเซเต้ 3-0
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 5 - 2 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2-2
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 2 - 0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 1 มอสโตเรส 0-1
17:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-0
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1 - 4 ดอน เบนิโต้ 1-1
18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0 - 1 ซีดี โคเรีย 0-0
21:45 ซีดี คายอน 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-0
22:00 จี.เซโกเบียน่า 0 - 2 ปอนเตเบดรา 0-2
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1 - 0 เอลเดนเซ่ 0-0
22:59 มัล เมนอร์ 2 - 0 โตเลโด 1-0
22:59 เรอัล โซเซียดัด ซี 5 - 0 ซีดี โตรเปโซน 3-0
23:30 ยูดี ออร์ซิร่า 0 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) รอ ปารีส เอฟซี(ยู 19)
19:30 สตารส์บูร์ก(ยู 19) รอ น็องซี่(ยู 19)
20:00 ลาวาล(ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
20:00 อาวรองเช่(U19) รอ เมริกนาเคส ยู19
20:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) รอ บอร์กโดซ์(ยู 19)
20:00 ตูร์(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) รอ โซโชซ์(ยู 19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ ดิฌง(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ ทรัวส์(ยู 19)
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:00 ดร็องซี(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:00 ลีลล์(ยู 19) รอ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
20:00 เอเวรอซ์(ยู19) รอ ล็องส์(ยู 19)
20:00 ตูลง(ยู 19) รอ โมนาโก(ยู 19)
20:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) รอ อฌักซิโอ้(ยู 19)

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

15:30 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 2 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 2-1
16:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 3 - 3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 2-1
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 0-0
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 1-0
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 4 - 0 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0-0
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 1 - 0 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-0
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 0 - 4 โคโลญจน์ (ยู 19) 0-1
18:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19 รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 5 - 0 วีเอฟบีเออร์บัค 2-0
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน(N) 2 - 1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-0
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 2 ซังค์ เพาลี 2 2-0
18:25 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 2 - 1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 3 - 0 ไฮเดอร์ เอสวี 1-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1 - 0 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-0
20:00 โอลเดนเบอร์ก 3 - 1 โอเบิร์นนูแลนด์ 2-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 แจส พอริ 3 - 3 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 3-0
18:00 ทีพีวี แทมเปเร่ 0 - 3 วันตา 0-2
18:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 4 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1-1
18:00 ซัลปา 0 - 2 อีพีเอส เอสโป 0-1
18:00 คาริเนน โปเจ็ท 1 - 0 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-0
18:00 จีบีเค คอคโคล่า 3 - 3 โอแอลเอส โอลู 3-2
18:00 จีวาคีล่า เจเค 4 - 0 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3-0
18:00 พีเอส เคมิ คิงส์ รอ นาร์เปส คราฟท์
18:00 โอทีพี โออูลู 0 - 1 เอฟซี วาจากอสกิ 0-1
18:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 1 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 2-0
18:00 วีไอเอฟเค 1 - 4 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-1

��������������� โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 เบเลเนนส์(ยู 17) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)
17:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) รอ เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) รอ เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)
17:00 ปอร์โต้(ยู 17) รอ เฟยเรนเซ่(ยู 17)
17:00 เบนฟิก้า(ยู 17) รอ คาซ่า เพีย เอซี ยู 17
17:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) รอ ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)
17:00 แอนาเดีย(ยู 17) รอ เรกัว ยู17
17:00 เอสปินโญ ยู17 รอ ปาโดนเซ่(ยู 17)
17:00 ทอร์เรนเซ่(ยู17) รอ มาเรียลวาส ยู17

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3 - 1 ยูนิเรีย เดจ 2-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:30 เอฟซี โคโซโวซูริค 0 - 0 โวห์เลน 0-0
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ อูซี่
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ โซล็อตเทิร์น

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

21:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 0 - 3 เอสวี คูเคิล 0-0

��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

20:00 ทิซเตด เอฟซี 0 - 1 โคลดิ้ง 0-1

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2 - 0 นาร์โด เอฟเค 1-0
19:00 สคีด ออสโล 2 - 2 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-1
19:00 อัลต้า 3 - 1 อัสเคอร์ 1-0
20:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 2 - 1 โซต้า 1-0

��������������� รัสเซีย DIV2

19:00 สปาร์ตัก นาลชิค 0 - 1 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 อูลเลเรดส์ 1 - 2 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-1
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 3 - 1 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-0
19:00 ไอเค ออเดวอร์ด 3 - 1 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 3-0
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1 - 3 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 0-2
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 2 - 1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-0
19:00 วาร์มโบลเอฟซี 2 - 7 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-2
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 5 - 2 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-0
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1 - 1 วาซิโต้ เอฟซี 0-1
17:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 - 2 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1-1
17:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ 1-0
19:00 บานดาริ 2 - 1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 2-1
19:25 โซฟาพาก้าเอฟซี(N) 1 - 2 เคซีบี 0-0

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1 - 2 เบรัสเตกี 1-2
01:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0 - 2 คลับ ลูจัน 0-2
02:00 เคลย์โพล 2 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0

��������������� อุรุกวัยกันดา

20:00 ลาลุซ 1 - 1 ซาลุส 1-1
01:30 ซีเอ เบลล่าวิสต้า 0 - 0 โคลอนซีเอฟ 0-0

��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

20:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 4 - 2 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 4-2

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 2 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-1
15:30 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 สี่แควเอฟซี 0-1
16:30 นครศรีธรรมราช เอฟซี 3 - 0 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 1-0

��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0 - 0 ยูเรนา เอสซี 0-0

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 แอฟเซ ลีแอช 2 - 0 เคเอสเค ไฮสท์ 2-0

��������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:00 เชลบอร์น(ยู 19) 2 - 3 ยูซีดี (ยู 19) 1-1
20:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 3 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 0-0
20:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19)(N) 1 - 3 คอร์กซิตี้(ยู 19) 1-1

��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

18:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 - 0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 1 - 1 เอฟเค โบฮูมิน 0-0
15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 1 - 2 โอปาว่า 2 0-2

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
19:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน รอ อีเอสซี กีสเตมานดี
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1 - 1 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1-0
20:00 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 4 - 0 บีเอสซี ฮาสเตดท์ 3-0
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 1 - 0 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 0-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 1 - 6 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 0-3
20:00 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 3 - 1 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 1-0
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 3 - 1 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 1-0
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น รอ จาห์น เฮียร์เฟลด์
20:00 เรติงเกน เอสวี 0 - 4 เอฟซี คลีฟ 0-3
20:00 ทูเอส ฮัลเทริน รอ เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
20:00 เอฟซี เครย์ 0 - 3 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-2
20:00 เอสเฟา เบรนิก รอ เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ
20:30 เอฟซี เพสช์ 1956 2 - 2 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-1
20:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 1 - 2 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 0-1
20:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0 - 1 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 0-0
20:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 3 - 1 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
21:30 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 2 - 2 เอฟวี เดียฟเฟลน 0-0

��������������� กัวเตมาลา D2

00:00 ซีดี ซากาปา รอ เดปอร์ติโวมีชโก
03:00 ซาคาชิสปาส จีที รอ คลับ ออโรร่า

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

07:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1

��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 โฮลสเตโบร บีเค 2 - 1 คเจลเลอรูบ 2-1

��������������� โครเอเชีย 2.Division

20:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 0 - 0 วาร์เท็กซ์ 0-0

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 รูวู ชูตติ้ง 0 - 1 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0-0

��������������� โครเอเชีย U19

16:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) รอ แบนฟิลด์(สำรอง)
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) รอ ราซิ่ง คลับ (สำรอง)

��������������� อิตาลี Serie D

19:30 ปราโต้ 2 - 0 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-0
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 2 - 2 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 0-1
20:00 ปอนเต ซาน เปียโตร รอ ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่
20:00 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 0 - 1 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-0
20:00 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1 - 1 คาร์ปิ 1-0
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ 1 - 2 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-2
20:00 ทริเทียม 0 - 2 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-0
20:00 เอเอสดี บรา 1 - 3 เคียรี่ 0-1
20:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0 - 1 โรทอนดา 0-1
20:00 เซสตริ เลเวนเต 1 - 1 โนวาร่า 0-1
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2 - 2 ออด๊าซ เชริโนลา 2-1

��������������� ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี คอสมอส รอ เอส.เอส.มูราต้า
20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ เตร เพนน์

��������������� ฮ่องกง 2nd Division

12:30 กุ๊นถอง 3 - 2 หว่านไจ๋ 0-1
14:30 ถั่ง ซิง เอฟซี 0 - 1 เกาลูน ซิตี้ 0-0
14:30 เซา โฮเซ เอพี 2 - 1 มูทัล เอฟซี 0-1

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 ดักลาส เฮก 0 - 0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
02:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 2 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-1
02:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-0
02:00 โบค่า ยูนิดอส 5 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 3-1
02:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 - 0 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1-0
02:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0 - 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-1
02:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 - 0 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-0
02:30 วิลล่า มิเตร 2 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1-1
03:00 เดซามปาราดอส 1 - 0 ซานซิเนน่า 1-0
04:10 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 - 1 โซล เดอ เมโย 1-0
05:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 - 3 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-3

��������������� ฟิจิ National League

10:00 ซูวา เอฟซี รอ บา เอฟซี

��������������� Portugal Campeonato Nacional

17:00 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 1 - 2 วิอาเนนเซ่ 1-0
21:00 เบเลเนนส์ 2 - 0 โลวเรส 0-0
21:00 กอนโดมาร์ 1 - 2 เลคา 0-1
21:00 เมเรลินเนเซ่ 1 - 2 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1-2
21:00 มาร์ ติโน 2 - 0 มิรานเดลา 0-0
21:00 วิลาเวอเดินเซ่ 3 - 0 กามาช่า 2-0

���������������

17:00 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 1 - 2 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 0-1

���������������

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ รูกินโซ เอฟซี

���������������

02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ รอ เอบีซี อาร์เอ็น

��������������� Brazil L

01:00 เซา เปาโล อาร์เจ 0 - 0 กอยทาคาซ อาร์เจ 0-0
01:00 แคมโพสอาร์เจ 0 - 1 เซเรส / อาร์เจ 0-0

��������������� Brazil DDL

01:00 อเวนิดา อาร์เอส 0 - 0 เวราโนโปลิส อาร์เอส 0-0

���������������

18:15 วาลาโดลิด(ยู 19) 5 - 0 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 1-0

���������������

05:00 เอสวีบริแทนเนีย รอ เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล
07:00 เอสวี ลา ฟาม่า 1 - 3 เอสวีดาโคตา 0-1

���������������

01:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)

���������������

19:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1 - 3 เบนฟิก้า(ยู 23) 0-1

���������������

20:00 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1 - 0 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 1-0

���������������

12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 1 - 1 ชุงจูซิติเซ็น 1-1

���������������

17:00 คัลดัส 2 - 0 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1-0
21:00 มอนตาเรเกร 1 - 3 ซานโจเนนเซ่ 0-2
21:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1 - 1 อโมร่า เอฟซี 0-1

���������������

17:00 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 2 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-2
17:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 0 บาดาโฮซ 0-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 3 - 1 ซาบาเดย์ 2-0
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 3 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
17:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 3 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 2-1
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ 1 - 0 กาลาฮอร์รา 1-0
23:30 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 0 อัลบาเซเต้ 0-0

��������������� 24/10/2564

��������������� AFC Womens Asian Cup Qualifiers
��������������� BRA SPC
��������������� Brazil DDL
��������������� Brazil L
��������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������� Greece Divison C
��������������� Lebanese Premier 2
��������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������� Qatar League Division 2
��������������� UAE RL
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������� เค-ลีก
��������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������� โครเอเชีย U19
��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
��������������� จีน เอฟเอ คัพ
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������� ซานมารีโนลีก
��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������� โปแลนด์ Div.4
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������� ฟิจิ National League
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������� ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
��������������� ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
��������������� ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������� ยูเครน Division 3
��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รัสเซีย DIV2
��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� ลัตเวีย คัพ
��������������� ลาลีกา สเปน
��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������� ลีกา de elite
��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย U19
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี Serie D
��������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������� อิสราเอลลีก
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� เอสโตเนีย คัพ
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� เอเอฟซีแชมป์ U23
��������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������� ฮ่องกง 2nd Division
��������������� ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
��������������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������� ฮังการี NB III


���������������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA SPC, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, Lebanese Premier 2, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, UAE RL, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,