บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 15/09/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-2
02:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 0-1
04:45 บานฟิลด์ 1 - 2 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-1
07:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1 - 4 ริเวอร์เพลท 1-1

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 4 - 0 เอฟซี ซินซินเนติ 2-0
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 3 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 3-0
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 2 - 4 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-2
07:35 แคนซัส วิซาร์ดส์ 4 - 0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 1 บาร์นสลีย์ 1-1
01:45 บริสตอล ซิตี้ 1 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-0
01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 4 ฟูแล่ม 0-2
01:45 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0
01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
01:45 สวอนซี ซิตี้ 0 - 0 มิลล์วอลล์ 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

16:48 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 6 - 0 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0-0
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 1 โคโม (ยู 20) 0-0
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) 2 - 2 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 1-1
20:00 เชเซน่า (เยาวชน) 1 - 3 เปรูจา(เยาวชน) 0-2
00:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 4 - 0 ตริคาล่า 1-0

��������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:45 เบซิคตัส เจเค 1 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 0-2
23:45 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-0
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 6 - 3 แอร์เบ ไลป์ซิก 3-1
02:00 คลับบรูซ 1 - 1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1-1
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 0 - 0 ปอร์โต้ 0-0
02:00 ลิเวอร์พูล 3 - 2 เอซี มิลาน 1-2
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 5 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-3
02:00 อินเตอร์ มิลาน 0 - 1 เรอัล มาดริด 0-0

��������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก

21:30 สปาร์ตัก มอสโก 0 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 1-1
22:59 ฮามคาม 3 - 0 ไบรน์ 3-0
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 6 - 2 โกรลุด 3-0
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 5 - 4 เรนเฮล์ม ไอแอล 4-2
22:59 ซองน์ดาล 2 - 1 รัวฟอส 0-0
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 3 - 1 อาซาเน่ ฟุตบอล 2-0
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 1 สตรอมเมน 0-0
01:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1 - 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-3

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

21:00 เดนิซลิสปอร์ 2 - 0 อดาน่าสปอร์ 2-0
21:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 3 - 2 อัลตินอร์ดู 1-1
00:00 บูร์ซาสปอร์ 4 - 1 ซัมซั่นสปอร์ 1-1
00:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 0 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-0

��������������� บราซิล คัพ

05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
07:30 ฟลาเมงโก 2 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า 3 - 1 เซาเปาโล 1-0

��������������� AFC แชมเปี้ยนลีก

15:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-0
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-1

��������������� สโลวีเนีย คัพ

20:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-1
22:59 รีดอมเลีย 2 - 1 เอ็นเค ครักคา 1-1

��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 จิปโป(N) 0 - 1 พีเค-35 วานตา 0-1
21:30 เคพีวี คอคคูล่า 2 - 1 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-0
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0 - 0 มูซ่า 0-0
22:30 ยาโร 0 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
22:30 วีพีเอส วาซ่า 3 - 2 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1-1
22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 3 - 0 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ริก้า เอฟซี 7 - 1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3-0
19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 บอลติกปาเนเวจิส 1 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-0

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

22:59 คาร์ลสเตด บีเค 4 - 1 ฮัมมาร์บี้ TFF 2-0

��������������� อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

20:00 โมเดน่า 4 - 0 ไอโมเลเซ่ 2-0
20:00 ปาแลร์โม่ 2 - 1 เอซี โมโนโปลี 2-0
21:30 ซุดติโรล อัลโต้ 4 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 1-1
21:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 3 - 2 เฟอรัลพิซาโล 1-1
22:00 อเวลลิโน่ 0 - 1 อันคอน่า 0-1
22:30 คาตันซาโร่ 1 - 0 คาตาเนีย 0-0
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
22:30 ฟอกเจีย 2 - 0 เมสสิน่า 2-0
22:59 วิเทอเบเซ่ 3 - 1 เอพี เทอร์ริส 2-0
23:30 เทรนโต้ 0 - 0 เซเรกโน่ 0-0
01:00 โปร เวอร์เซลลี่ 2 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-1
01:30 เชเซน่า 1 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
01:30 เปสคารา 2 - 0 กรอสเซโต้ 1-0

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1 - 2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-1

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
22:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0
22:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 3 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-0
22:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 3 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
22:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 1 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก 3 - 3 ทอม ทอมสค์ 0-2
22:59 เฟเคิล 3 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
22:59 โดลโกพรูดนี่ 0 - 2 เวเลส 0-1
00:00 บัลติก้า 0 - 0 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ คัพ

23:30 ไอเอฟ เวสตรี 2 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1-1
23:30 ไออาร์ เรกยะวิก 1 - 3 อัคราเนส 1-1
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 3 - 5 เคฟลาวิค 2-3
02:15 ฟีลเคียร์ 0 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-0

��������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 เยอรมนี (ญ) ยู19(N) 6 - 1 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 3-1
18:00 ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 1 - 2 สวีเดน(ญ) ยู19 1-1
22:00 รัสเซีย (ญ) ยู19 0 - 1 เบลเยียม (ญ) ยู19 0-0
00:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 0 - 2 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 เฟร์ ราเบท 0 - 3 คลับ แซลมี 0-1

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1 - 2 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-1

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 เกรย์ส แอธเลติก 4 - 0 รอมฟอร์ด 2-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 2 - 1 เอฟเค เวเลซ 1-1

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 8 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 6-0

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ปาเลสติโน่ 3 - 1 เมไลพิลล่า 3-1

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

21:00 นิตร้า 0 - 2 เอฟเค เบลูซา 0-2

��������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 0 เรอัล โมนาร์ช 1-0
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1 - 2 ซาน อันโตนิโอ 0-1
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-0

��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 0 - 3 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-1
03:00 เอดี กรีเชีย 3 - 2 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต 1 - 3 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1-1
07:00 ซานต้า เทคล่า 0 - 4 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-1
07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 2 ซีดี ฟาส 0-0

��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:10 โฟล่า เอสซ์ 4 - 4 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 2-0

��������������� เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

20:00 โปเบด้า 1 - 1 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-0
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0 - 4 เรโนวา 0-0

��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

23:30 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0 - 2 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-2

��������������� ฮอนดูรัส ลีกา

05:05 มาราธอน 3 - 1 ซีดี โอลิมเปีย 2-0
07:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 2 - 0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0-0

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

01:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 2 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-0

��������������� ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) 0 - 1 เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล) 0-1
22:00 อียิปต์ (ฟุตซอล)(N) 6 - 3 กัวเตมาลา(ฟุตซอล) 1-1
00:00 ลิธัวเนีย(ฟุตซอล) 0 - 3 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) 0-1
00:00 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล)(N) 2 - 4 รัสเซีย (ฟุตซอล) 0-2

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

06:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 1 - 1 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-1

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 ชองจู จิคจิ 0 - 0 กิมโป เอฟซี 0-0
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 0 ชางวอนซิตี้ 0-0
17:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 อินชอน โคเรียล 0-0
17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0 - 1 เชนันซิตี้ 0-0
17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 0 - 2 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-1
17:00 อุลซันซิติเซ่น 1 - 1 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา คัพ

05:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0

��������������� คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

04:30 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20(N) 1 - 1 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) ยู 20 0-0
04:30 ซูรินาเม (ญ) ยู 20(N) 3 - 2 เบลีซ(ญ) ยู20 1-2

��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ตงกวนกวนเหลียน(N) 0 - 3 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-3
14:00 เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) 1 - 1 เหอเป่ย กังฟู 1-0

��������������� เยอรมันลีกา 3

00:00 ซวิคเกา 2 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 บีเนโซว 1 - 4 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0-3

��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:35 อัล-ไดรห์ 1 - 0 อัล โอลูบัช 0-0
00:25 อัล-จีล 1 - 0 อัล กาดาซิย่า 0-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 2 เมตาลุค เบคาเบด 0-0
21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2 - 0 ทูรัน 0-0
21:00 ปัคตากอร์ 0 - 0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0

��������������� เช็ก U19 ลีก

18:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 3 - 0 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 อัลคอร์ค่อน บี 1 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-1
22:59 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2 - 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-1
00:30 เอสดี ไลเนา 1 - 1 โปรตุเกตเรเต้ 1-0
00:30 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 0 - 3 อลาเบส 2 0-1
00:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0 - 0 ซีดี ลากุล โอแนค 0-0
00:30 ปาเซ เคอี 2 - 2 ซานทูซู เอฟซี 1-1
01:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 3 - 0 เกตาเฟ่ บี 1-0
01:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0 - 0 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0 - 1 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 0-0

��������������� SVK U19 A

16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1 - 0 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1-0
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0 - 1 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-1
18:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 3 - 1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0-1

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

21:30 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 2 - 2 เอฟซี เอลวา 0-2
21:30 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1 - 8 เอฟซี มาร์ดู 1-5
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 3 - 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 3-1
23:30 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-0
23:30 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 2 - 1 ปาร์นู เจเค 1-1

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 เมืองกาญจน์เอฟซี 2 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 1-0
17:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0 - 0 เชียงใหม่ เอฟซี 0-0
17:30 นครปฐม เอฟซี 1 - 1 ราชประชา เอฟซี 0-0
18:00 ตราด เอฟซี 4 - 3 สุโขทัย เอฟซี 1-0
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 1-1
18:00 ราชนาวีสโมสร 0 - 3 ลำปาง เอฟซี 0-0
19:00 ระนอง เอฟซี 3 - 3 กรมศุลกากร เอฟซี 2-2
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 2 อุดรธานี 1-0
19:30 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0

��������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 อ็อคเซเปส 5 - 1 ไครัต อคาเดมี่ 4-1

��������������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

17:43 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 3 - 1 เวเจิล (สำรอง) 1-1
17:43 ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) 1 - 1 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 1-0
17:43 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) 2 - 3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 0-2

��������������� สโลวีเนีย U19

21:00 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 2 - 1 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 0-1

��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 4 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 3-0
19:30 เมรานี่ ทบิลิซี่ 1 - 1 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-0
19:30 เอฟซี กากรา 4 - 1 ชักดิดี้ 3-0

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:15 บาหลี ยูไนเต็ด รอ พีเอสไอเอส เซมารัง

��������������� สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

01:00 เยย์ดา 3 - 1 ซานแอนดรู 1-1

��������������� Qatar League Division 2

23:30 อัล ชาฮานียา 1 - 0 อัล บิดด้า เอสซี 0-0
23:30 มูอิเทอร์เอสซี 0 - 1 รัสเซลล์ซิตี้ 0-0

��������������� ENG UD1

01:45 คลิททีโร 2 - 0 มาร์รีน 2-0
01:45 สต็อกตันทาวน์ 3 - 0 ดันสตัน ยูทีเอส 1-0

��������������� UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

16:00 เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) 0 - 5 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 0-1
17:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 1 - 2 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-1
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 1-0
18:30 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 2 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-2
19:00 ลิเวอร์พูล (ยู19) 1 - 0 เอซี มิลาน(U19) 1-0
20:00 คลับ บรูซ(ยู 19) 2 - 2 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) 5 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2-1
21:00 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) 1 - 1 เรอัล มาดริด (ยู 19) 0-0

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 โปกอน ซีดล์เซ 2 - 0 เลช พอซนาน 2 1-0

��������������� BRA SPC

01:00 พรีมาเวร่า 1 - 2 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0

��������������� กระชับมิตร

22:00 มาลี (ญ) 0 - 2 ไนจีเรีย (ญ) 0-0
22:15 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 4 - 2 กรีซ (ญ) ยู19 2-1
03:00 ชิลี (ญ) 1 - 0 อุรุกวัย (ญ) 1-0

��������������� สเตรเลีย U20

17:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 4 - 2 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 3-2

��������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 - 4 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1

��������������� NOR D4

00:30 เรนเฮล์ม บี 4 - 2 เมลฮิส 1-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

23:30 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 0-0

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:30 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 2 บูร์โกส เปอเมซาส 1-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

22:30 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 3 - 2 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0-0
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:00 บาลินเกอร์ 1 - 0 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
22:59 เอสวี ลิปสตัดท์ 0 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2
22:59 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2 - 3 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-1
23:30 ทีเอสจี บาลินเก้น 0 - 1 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-0
00:30 บอนเนอร์ 0 - 2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-1
00:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 3 อเลมานเนีย อาเค่น 1-3
00:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 0 วีกเบอร์ก บีค 0-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

20:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 0 - 4 วีไอเอฟเค 0-3
22:30 คาพา 1 - 3 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-0
22:30 นูรมิจาร์เวน 0 - 2 เอสซี คูฟู-98 0-0
22:30 วันตา 1 - 2 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 ทาลวิล 1 - 3 เอฟซี บัลเซอร์ 1-2

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

21:30 อัสเคอร์ 3 - 2 โฟรย่า FK 1-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2 - 0 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 2-0
00:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 3 - 1 โนซาบี้ ไอเอฟ 0-1
00:30 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 6 - 0 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 3-0

��������������� ภูฏาน Thimphu League

16:00 อุกเยนอคาเดมี 6 - 0 โกโมะเอฟซี 3-0

��������������� อุรุกวัยกันดา

02:00 แรมปรา จูเนียร์ 2 - 1 ซีเอ แอตเทนาส 0-0
04:30 ดานูบิโอ เอฟซี 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1-1
07:00 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 1 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-0

��������������� เปรู B ลีก

01:00 ยูเนียน ฮัวอเรล 0 - 1 ปิราต้า เอฟซี 0-0

��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:00 วอล์ดเกอเมส 3 - 1 บาด วิลเบล 1-0

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:15 เจนปา 1 - 5 เอซีอี 0-3

��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 2 - 0 โมจิ มิริม อีซี 1-0
01:00 กัวรุลฮอส เอสพี 1 - 2 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 0-0

��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:10 พลาเทนเซ่ (ญ) 1 - 1 ฮูราแคน(ญ) 0-1

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 ฟอร์ซไฮม์ 1 - 1 น็อตตินเก้น 1-0

��������������� บราซิลริโอคัพ

01:00 มาดูเดดา 3 - 0 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 2-0
01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 1 - 0 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-0

��������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 1 - 3 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 0-0
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 7 - 2 เกล็นโตรัน(สำรอง) 4-1

��������������� โครเอเชีย 2.Division

21:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 1 เอ็นเค โอปาติยา 1-1
22:59 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 1 เอ็นเค จารูน 0-1

��������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2 - 3 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-1
02:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) 0-0

��������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

18:30 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2 - 2 ซูเบียโก เอเอฟซี 2-1

��������������� อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:30 ซัมกายิต เอฟเค 2 0 - 2 คาราบาจโลคบาตัน 0-1
19:30 ตูราน โตวูซ 0 - 2 เอฟเค โมอิก บากู 0-2
21:30 ซาเบล 2 1 - 2 ซีร่า เอฟเค 2 1-2

��������������� สโลวีเนียผู้หญิงคัพ

21:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 0 - 2 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 0-1

���������������

06:00 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 1 - 1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0-0

���������������

06:00 ฟิกูเรนเซ่ 3 - 2 ยูเวนตุสเอสซี 1-2

��������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal

22:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2 - 2 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-1

���������������

15:00 คานการิด 1 - 2 แอทเลติก 220 เอฟซี 1-2

���������������

01:00 บาร์ราเอฟซี 1 - 1 คัมโบริว เอสซี 0-0

���������������

01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 0 - 3 อิมอเร่ อาร์เอส 0-1

���������������

01:45 เจเนอรัลกาบาเยโร่ ซีจี 1 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-1
04:15 เรซิสเตนเซียเอสซี 8 - 4 คริสโตบัลโคลอน 2-1

���������������

20:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 4 - 0 แตร์นานา (ยู 19) 3-0

���������������

04:00 ดิเรียนเกน 2 - 0 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-0

���������������

01:00 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1 - 1 อเมริกา อาร์เจ 1-1

���������������

01:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 2 - 1 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 1-0
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 0 วาสโก ( เยาวชน) 0-0

���������������

09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า 0-0

��������������� 15/09/2564

��������������� AFC แชมเปี้ยนลีก
��������������� BRA SPC
��������������� Brazil DDL
��������������� Brazil L
��������������� ENG SD1
��������������� ENG UD1
��������������� FFSA SLR
��������������� NOR D4
��������������� Qatar League Division 2
��������������� SVK U19 A
��������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
��������������� UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� WAUS WD1
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������� กัลกัตตา Football League
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������� คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������� โครเอเชียคัพ
��������������� โคลอมเบีย โคปา คัพ
��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� เช็ก U19 ลีก
��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
��������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� บราซิล คัพ
��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������� บราซิลริโอคัพ
��������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal
��������������� เปรู B ลีก
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������� ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
��������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������� สเตรเลีย U20
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวาเกีย คัพ
��������������� สโลวีเนีย U19
��������������� สโลวีเนีย คัพ
��������������� สโลวีเนียผู้หญิงคัพ
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
��������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ
��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������� อาเซอร์ไบจาน Division 2
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������� อาร์เมเนียคัพ
��������������� อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������� เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� ไอซ์แลนด์ คัพ
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������� ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
��������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
��������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������� ฮังการี U19 2nd Division


���������������AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SPC, Brazil DDL, Brazil L, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, NOR D4, Qatar League Division 2, SVK U19 A, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลกัตตา Football League, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ไทย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล คัพ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลริโอคัพ, เบลเยี่ยม คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปรู B ลีก, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย คัพ, สโลวีเนียผู้หญิงคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี U19 2nd Division,