บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 07/07/2565

������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ยูซี ดับลิน 1 - 3 โบฮีเมี่ยนส์ 1-2

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

16:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ เคชเคเมติ ทีอี
16:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 7 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 3-1
20:00 คอนยาสปอร์ 1 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-1
20:10 ชีวาสสปอร์ 2 - 0 อัล ชามาล 2-0
21:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 4 กิริซันสปอร์ 1-2
21:30 อันตัลยาสปอร์ 0 - 1 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-0
22:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0 - 2 ยูนิเรีย เดจ 0-0
22:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2 - 2 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-2
22:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 0-1
22:30 อาริส ลิมาสซอล 1 - 0 อาริส ซาโลนิก้า 0-0
22:59 ซีเอส โวลุนทารี 1 - 1 คาร์มิโอทิสซ่า 0-1
22:59 น็อตตินเก้น 1 - 1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-0
12วินาที คิทซ์บูเฮล 0 - 0 พานาธิไนกอส -
23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 4 - 2 ไวเด้นบรูค 1-0
00:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-0
00:00 เอฟเค โซชิ 1 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-2
01:10 แบล็คพูล 0 - 4 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-3
01:45 บริดลิงตันทาวน์ 2 - 2 สการ์โบโรห์ 1-1

������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 0 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 0-0
16:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1 - 0 เหอเป่ย เอฟซี 0-0
18:30 ชางโจว ไลออนส์(N) 1 - 2 เซินเจิ้น เอฟซี 1-1
18:30 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) 2 - 1 กว่างโจว ซิตี้ 0-1

������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 3 - 1 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 0-0
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 0 ซูโจว ดองวู 0-0

������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0

������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 ซองน์ดาล 1 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 0 - 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1
22:59 โกรลุด 1 - 3 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-1
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 4 - 0 สคีด ออสโล 1-0
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0 - 2 เอสเค บรานน์ 0-1
22:59 ไบรน์ 1 - 1 คองสวิงเกอร์ 1-0
22:59 รัวฟอส 2 - 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-0
22:59 สตาเบ็ค 4 - 2 ซทจอร์ดาล บริ้ง 3-0

������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ ซูดูว่า

������������������������������ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

02:00 นอร์เวย์(ญ)(N) 4 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 3-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 2 - 2 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0
06:05 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1 - 2 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 ลานุส 0 - 0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-0
07:30 เซาเปาโล 4 - 1 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-0
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 0 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:30 อัล ไฟซาลี 3 - 1 ชบับ อลอร์ดอน 3-1
22:00 อัล จาซีรา 2 - 2 อัลซอลส์ 1-0
01:30 อัล ซาเร 0 - 1 อัล อคาบา เอสซี 0-1

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 1 ปอนเต เปรตา 0-0

������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 2 - 1 อารากัว เอฟซี 0-1
06:15 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1 - 2 คาราคาส เอฟซี 1-1

������������������������������ อียิปต์ คัพ

22:59 เอล อิสไมลี่ 1 - 1 เอนพ์พี 1-0

������������������������������ โมร็อกโก คัพ

00:00 วีแดด คาซาบลานก้า 2 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-0

������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 1 - 0 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0

������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 หูเป่ยหว่าช่วง(N) 1 - 1 อู๋ซี หวูโกว 0-1

������������������������������ ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์

15:00 ลาว (ญ) 2 - 0 ติมอร์-เลสเต(ญ) 1-0
18:00 กัมพูชา(ญ) 0 - 3 เวียดนาม(ญ) 0-3

������������������������������ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน

15:00 มาเลเซีย(ยู19)(N) 0 - 0 สิงคโปร์(ยู 19) 0-0
19:00 ลาว(ยู19)(N) 2 - 1 กัมพูชา(ยู19) 2-0

������������������������������ Malaysia President Cup

15:15 กูชิ่ง เอฟเอ (ยู21) 0 - 1 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 0-0
15:15 ซาบาห์ (ยู21) 1 - 0 ซาราวัค (ยู 21) 1-0
15:45 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 2 - 2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21) 0-0
15:45 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21) 1 - 1 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 0-0
15:45 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) 1 - 3 ปาหัง (ยู 21) 0-1
15:45 มะละกา(ยู 21) 0 - 1 เซลังงอร์(ยู 21) 0-0

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0 - 0 เวนาโดส เอฟซี 0-0
07:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1 - 2 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1-1

������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

07:30 บาเฮีย (เยาวชน) 1 - 2 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0-2

������������������������������ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

00:00 แอฟริกาใต้(ญ)(N) 3 - 1 บุรุนดี ( ญ ) 2-1
03:00 บอตสวานา ( ญ )(N) 0 - 2 ไนจีเรีย (ญ) 0-1

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:15 วอลซันกูร์ 2 - 2 แมกนิ 1-1

������������������������������ Women

06:00 จาเมกา (ญ) 0 - 5 สหรัฐอเมริกา(ญ) 0-2

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 ฟจอลเนอร์(ญ) 0 - 3 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 0-2

������������������������������ South Africa Confederations Cup

19:00 คอโมโรส 0 - 1 บอตสวานา 0-1
22:00 แองโกลา 3 - 0 เซเชลส์ 1-0

������������������������������ กระชับมิตร

16:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู16 3 - 4 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 1-2
19:00 นอร์เวย์(ญ) ยู16 1 - 1 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 1-0
20:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 3 - 1 สวีเดน(ญ) ยู16 0-0

������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0 - 1 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-1

������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0 - 4 เอสซี อิมบาบูรา 0-3

������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 แจส พอริ 3 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1-0

������������������������������ ลีกอาชีพพม่า

15:30 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 2 - 0 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-0

������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 0 - 5 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 0-3
00:15 แอตแลนติส 2 3 - 2 ตัวโกลัน เตราส 3-1

������������������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0 - 1 พสุนธรา คิงส์ 0-0

������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 - 2 อัลมาโกร(สำรอง) 0-1
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 0 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-0
21:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 - 0 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-0
21:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 2 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1
21:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0 - 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-0
21:00 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 1 - 0 ลอส อันเดส(สำรอง) 1-0
22:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 1 - 0 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 0-0
22:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 3 - 0 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 2-0
22:59 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 1 - 2 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 0-0
01:00 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 2 - 0 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 1-0
01:30 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0 - 3 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 0-3

������������������������������

22:59 คลับ อีเกิลส์ 1 - 0 ยูไนเต็ดวิคตอรี่ 0-0

������������������������������

15:30 บันเตียเมียนเจย 0 - 1 โซลติโล่ อังกอร์ 0-0

������������������������������

01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 1 - 1 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 0-0
01:00 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 2 - 2 โบตาโฟโก้(ยู 23) 2-2

������������������������������

00:30 15 de Agosto de Santiag 0 - 6 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-2

������������������������������

16:00 พีเอสไอเอส เซมารัง 0 - 2 อเรม่า มาลัง 0-0
20:30 พีเอสเอส สเลมัน 0 - 2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-2

������������������������������

22:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 0 - 1 เบรย์ดาบลิค 0-1
22:00 อลาชเคิร์ต 1 - 0 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1-0
22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-0
22:59 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 - 0 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1-0
22:59 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
22:59 บอลติกปาเนเวจิส 0 - 0 เอฟซี มิลซามี่ 0-0
22:59 คูพีเอส 2 - 0 ดีลา กอริ 1-0
22:59 โปกอน เซซิน 4 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค 3-0
23:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 0 สปายริส เคานาส 1-0
00:00 ดินาโม ทบิลิซี 2 - 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-0
00:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 0 - 0 ซีเอส เปโตรคุบ 0-0
00:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-1
01:00 โฟล่า เอสซ์ 0 - 1 ทรี ฟิโอริ 0-0
01:00 เคเอฟ ลาซี 0 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
01:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 2 - 0 อรารัต เยเรวาน 2-0
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-0
01:00 บาลา ทาวน์ 1 - 2 สลิโก โรเวอร์ส 1-1
01:15 เลเชีย กอเดนซ์ 4 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 3-0
01:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 1 คลิฟตันวิลล์ 1-1
01:45 เตร เพนน์ 0 - 2 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 0 - 2 ริก้า เอฟซี 0-1

������������������������������

06:00 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) 5 - 0 เซนต์.หลุยส์ไลอ้อนส์(ญ) 4-0

������������������������������

02:15 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 3 - 2 อัคราเนส(ญ) 1-2

������������������������������ 07/07/2565

������������������������������ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน
������������������������������ Malaysia President Cup
������������������������������ South Africa Confederations Cup
������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������������������������ Women
������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า
������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน
������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
������������������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
������������������������������ ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์
������������������������������ มาลี Premiere Division
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������������������ โมร็อกโก คัพ
������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลีกอาชีพพม่า
������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������������������������ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
������������������������������ อียิปต์ คัพ
������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
������������������������������ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
������������������������������ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก


������������������������������AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน, Malaysia President Cup, South Africa Confederations Cup , USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Women, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อียิปต์ คัพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,