บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 30/10/2564

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:45 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
01:45 ซีเอ พลาเทนเซ่ 4 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-1
04:00 บานฟิลด์ 2 - 1 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-1
04:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 0 ซีเอ ฮูราแคน 1-0
06:15 โบคา จูเนียร์ส 0 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-1

������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3 - 3 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 2-2
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-1
22:00 เอสวี รีด 2 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0

������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 1 ซานโตส 0-0
05:00 ฟลาเมงโก 1 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0
05:15 ยูเวนตูเด้ 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0
07:00 อเมริกา เอ็มจี 2 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0

������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 ชาเลอร์รัว 3 - 0 เคเอเอส ยูเปน 0-0
23:30 สตองดาร์ด ลีแอช 1 - 1 คอร์ไทรจ์ 0-0
01:45 แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 2 คลับบรูซ 1-1

������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4 - 3 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-1
20:00 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 0-0
22:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-0
01:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3 - 3 ปิแอส กลิวิส 0-2

������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 5 บาเยิร์น มิวนิค 1-3
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0 - 2 โวล์ฟสบวร์ก 0-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 2 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1
20:30 ไฟร์บวร์ก 3 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-0
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2 - 0 โคโลญจน์ 1-0
23:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1

������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 1 ซังค์ เพาลี 0-0
18:30 ดินาโม เดรสเดน 0 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
18:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-1
01:30 ฮัมบูร์ก 1 - 1 โฮลสไตน์ คีล 1-0

������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 รูบิน คาซาน 1 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
20:30 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 1 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
22:59 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1

������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 เม็ตซ์ 1 - 1 แซงต์ เอเตียน 1-1
02:00 โอลิมปิก ลียง 2 - 1 ล็องส์ 2-0

������������������������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ตูลูส 2 - 2 แก็งก็อง 0-1
00:00 น็องซี่ 0 - 0 โซโชซ์ 0-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 0 อฌักซิโอ้ 0-0
00:00 ดิฌง 0 - 1 ปารีส เอฟซี 0-1
00:00 บาสเตีย 0 - 0 อาเมียงส์ 0-0
00:00 นีมส์ 1 - 2 ชามัวร์ นิออร์ท 0-1
00:00 ก็อง 0 - 1 เกรอน็อบล์ 0-1
00:00 โรเดซ อเวรอน 3 - 0 เกววีลย์ อูแอส 0-0
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 0 เลอ อาฟร์ 0-0

������������������������������ เค-ลีก

12:00 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 0 เอฟซี โซล 0-0
14:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0 - 4 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-1
17:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 5 - 2 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 2-2
23:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0 - 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-0
01:00 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 2 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-0
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ 3 - 2 พีอีซี ซโวลล์ 2-2

������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

21:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 4 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-2
01:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 3 เอ็นเอซี เบรด้า 1-2

������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:30 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1 - 3 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-1
02:30 รีล ซอลต์ เลค 3 - 4 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-2
03:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 0 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-0
05:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0
06:40 ดีซี ยูไนเต็ด 1 - 3 โคลัมบัส ครูว์ 1-1

������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-1
22:59 โรเซนบอร์ก 1 - 3 ลีลล์สตรอม 1-0

������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:59 ปอร์โต้ 4 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 2-1
01:00 เอสโตริล 1 - 1 เบนฟิก้า 0-1
03:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1-0

������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 3 - 0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-0
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 3 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
22:30 ฮัคเค่น 1 - 4 คัลมาร์ 0-3

������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เซนต์ กัลเลน 3 - 1 ยัง บอยส์ 1-0
01:30 เอฟซี ซูริค 3 - 3 บาเซิ่ล 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน 2 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-1
21:00 เซลติก 0 - 0 ลิฟวิงสตัน 0-0
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 0 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-1
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 0 - 1 ดันดี 0-1

������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คาซิมปาซ่า 2 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-0
20:00 ฮาเตย์สปอร์ 1 - 0 เบซิคตัส เจเค 1-0
20:00 อัลเตย์สปอร์ 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 1-1
22:59 คอนยาสปอร์ 2 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 2-0

������������������������������ ลาลีกา สเปน

19:00 เอลเช่ 1 - 2 เรอัล มาดริด 0-1
21:15 เซบีย่า 2 - 0 โอซาซูน่า 1-0
23:30 บาเลนเซีย 2 - 0 บียาร์เรอัล 1-0
02:00 บาร์เซโลน่า 1 - 1 อลาเบส 0-0

������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

23:30 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-1
23:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 4 - 1 อโพลลอน สมายร์นิส 1-1

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

21:00 ฮูเอสก้า 1 - 1 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
23:15 ซีดี ลูโก้ 1 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
02:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 0-1

������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 อตาลันต้า 2 - 2 ลาซิโอ 1-1
22:59 เวโรน่า 2 - 1 ยูเวนตุส 2-0
01:45 โตริโน่ 3 - 0 ซามพ์โดเรีย 1-0

������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 3 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-0
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 4 พอร์ทเวล 1-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 5 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-0
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-0
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 5 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 3-0
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 3 สวินดอน ทาวน์ 0-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 1 วอลซอลล์ 0-0
21:30 บาร์โรว์ 1 - 2 โรชเดล 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 เลสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 อาร์เซน่อล 0-2
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 3 เชลซี 0-0
21:00 เบิร์นลี่ย์ 3 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 3-0
21:00 วัดฟอร์ด 0 - 1 เซาแธมป์ตัน 0-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 คริสตัล พาเลซ 0-1
21:00 ลิเวอร์พูล 2 - 2 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-1
23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1

������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ฟูแล่ม 3 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2-0
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 0 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 0 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-2
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 มิลล์วอลล์ 0-0
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 แบล็คพูล 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 3 - 3 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 0 ลูตัน ทาวน์ 2-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ 3 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 2 - 1 บาร์นสลีย์ 2-1
02:00 เร้ดดิ้ง 0 - 2 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-1

������������������������������ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 5 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 2-1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-1
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 1-1
21:00 พอร์ทสมัธ 1 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-0
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 4 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 0 - 0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 2 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 1 มอร์แคมบ์ 1-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 3 - 3 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-2

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

18:00 ดินาโม มินส์ค รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค

������������������������������ เจแปน ลีก คัพ

11:05 นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) 2 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 0-0

������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 0 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-1
22:59 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 1 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
00:30 แอชดอด เอ็มเอส 2 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1

������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มาริอูพอล 2 - 3 ดินาโม เคียฟ 1-2
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 4 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-1
23:30 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0 - 0 เวเลซ 0-0

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 3 - 3 เอฟซี วิล 1900 2-1
22:59 อีเวอร์ดอน 1 - 0 เอฟซี ธูน 0-0
22:59 เอสซี เครียนส์ 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 1-0

������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 - 2 ออร์ไกร์ท 1-0

������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 ซีเอส คราอิโอว่า 5 - 2 ดาเชีย มิโอวินี่ 3-2
01:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เจมส์เมอบังค์ 0 - 5 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1

������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

17:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
19:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1 - 3 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-2
19:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1 - 2 กราเซอร์ เอเค 0-1

������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 2 - 0 มัลโดส ลูการ์นี 1-0

������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 บันไดมาสปอร์ 2 - 0 ซัมซั่นสปอร์ 1-0
20:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 โบลูสปอร์ 1-0
22:59 อียูบสปอร์ 2 - 0 อันคารากูคู 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:15 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 0 โบเตฟ วราตซา 1-0
20:45 โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) 0 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0
22:59 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1 - 0 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 3 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 1-1
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 4 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-0

������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 ดราโกโวลแยค 1 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-1
22:05 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-2

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แกลร์นาร์ฟอน 1 - 2 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-2
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-0
20:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1 - 0 บาลา ทาวน์ 1-0
20:30 เดอะ นิว เซนต์ส 5 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2-0

������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

19:45 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2 - 2 อูจเปสต์ 1-1
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 1-0
00:30 กีไอร์มอต เอสอี 0 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0

������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 เทปลิเซ่ 1 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1
20:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-0
22:59 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 3 สโลวัคโก้ 0-0

������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45 วาสแลนด์ บีเวเรน 1 - 3 ลีแอร์ส 1-1

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:10 เอฟซี ฮัวเรซ 0 - 2 พูอีบลา 0-0
05:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 2 - 3 ซานโตส ลากูน่า 0-2
07:05 ปาชูก้า 1 - 1 พูมาส ยูนัม 0-1

������������������������������ อิตาลี C1A

19:00 บารี 2 - 1 คาตันซาโร่ 2-1
19:30 วิเทอเบเซ่ 2 - 2 อันคอน่า 1-1
19:30 ลาติน่า 1 - 0 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1-0
19:30 ปากาเนเซ่ 2 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 2-0
22:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1 - 1 ฟอกเจีย 1-0
22:30 ทารันโต้ 2 - 1 โปเทนซ่า 1-0
22:30 เอพี เทอร์ริส 2 - 1 ยูเว่ สตาเบีย 0-0

������������������������������ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บอร์แฮม วู๊ด 1 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บรอมลีย์ 0 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 2-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 2 - 5 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-2
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 0 - 0 เยโอวิล ทาวน์ 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 0 คิงส์ ลินน์ 0-0
21:00 วอคกิ้ง 3 - 2 อัลทริงแคม 1-1
21:00 เร็กซ์แฮม 1 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
23:20 บาร์เน็ต 2 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0

������������������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาร์บรอท 4 - 2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2-2
21:00 คิลมาร์น็อค 4 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด 2-0

������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ไคลด์ 1 - 3 ฟัลเคิร์ก 0-1
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 3 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 1-2
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 1 ดัมบาร์ตัน 1-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 0 มอนโทรส 0-0

������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แอนนัน แอธเลติก 1 - 0 คาวเดนบีท 0-0
21:00 สแตรนแรร์ 2 - 3 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-1

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ไลซอส 1 - 2 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-1

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 2 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 2-1
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 1 อาริส ลิมาสซอล 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 3 ลาร์นเอฟซี 0-2
21:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
21:00 โคเลอไรน์ 2 - 0 พอร์ทาดาวน์ 1-0
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 3 - 0 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 4 ครูซาเดอร์ 1-2

������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า รอ เวเรีย เอฟซี
19:00 เออร์โกเทลิส รอ อีกาเลโอเอเธนส์

������������������������������ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 ดันสตัน ยูทีเอส รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ บาร์เวล
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ลีค ทาวน์
21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 บริดลิงตันทาวน์ รอ มาร์สค์ ยูไนเต็ด
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ รอ เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
21:00 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ รอ วอร์ทติ้ง
21:00 คอร์บี้ ทาวน์ รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ คิงสโตเนียน
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ โบเวร์ส พิทซี
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ เฮนดอน
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ เลสตัน เอฟซี
21:00 มาร์เกต รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 มาร์โลว์ รอ เวสฟิวด์
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
21:00 เซ้าท์ปาร์ค รอ แฮร์โรว์ โบโร่
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ ทอนตัน ทาวน์
21:00 วิสเบค ทาวน์ รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
21:00 ฟรอเม ทาวน์ รอ พูล ทาวน์
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ มอสลีย์เอเอฟซี
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ ฟริคลีย์ แอธเลติก
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น รอ นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ เลเวส
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ อีกส์สตัน เอฟซี
21:00 เชสทาวน์ รอ อัลเวเชิร์ช
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ แบรคเนล์ล ทาวน์
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
21:00 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ รอ เลเธอร์เฮด
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 ฮอร์สแฮม รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ รอ แยกซ์ลีย์
21:00 มาร์รีน รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 นอร์ทวูด รอ เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ สตัวร์บริดจ์
21:00 รันคอร์น ลินเน็ต รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 เทมส์ ยูไนเต็ด รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอ็มซี โอราน 2 - 4 ปาราดัว เอซี 0-1
21:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 4 - 0 อาร์ซี อาร์บา 4-0

������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 อิตาลี (ยู 17) รอ ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17)
01:00 สกอตแลนด์(ยู 17) รอ แอลเบเนีย(ยู 17)
18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 เนเวซิส 0 - 3 ซูดูว่า 0-1

������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 สค็อปดี้ เอไอเค 3 - 3 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-2
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 4 - 1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-1
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 6 - 3 อัสซีริสก้า ไอเค 3-1
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2 - 1 ลุนด์ บีเค 0-1
20:00 ทอร์น ไอเอฟ 3 - 1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0
20:00 ลุงสกิล 8 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 4-0
21:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 - 1 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1

������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
22:59 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ(N) 1 - 0 วิดซอว์ ลอดส์ 1-0
01:30 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 1 เคเอส พอลโควิค 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 0 สลาเวีย โมซีร์ 1-0

������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 บอสตัน ริเวอร์ 1 - 2 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-0
02:00 ไอเอ ซูด อเมริกา(N) 1 - 1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-1
04:15 พลาซ่า โคโลเนีย 2 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-1
06:30 ทอร์ค 5 - 0 วิลล่า เอสปาโนลา 1-0

������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 2 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2-0
03:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 4 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 2-0
03:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-0
03:00 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 0 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-1
03:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 1 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 1-1
03:00 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 0-0
03:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 1 รีดอมเลีย 0-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:05 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ บีเค เฟรม
20:00 บี 73 สลาเกลเซ่ รอ นาสบี้

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 ปาดิสเด เอฟซี 0 - 1 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
21:30 เซปาฮัน 1 - 0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-0
21:30 เอสเตกฮลัล 1 - 0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
21:30 ซาแนท นาฟ 0 - 2 ฟาร์ เซปาซี่ 0-1

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-1
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 2 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 2 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
12:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
12:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 2 จูบิโล อิวาตะ 1-0
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ไวสคอป 4 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2-0
19:30 ไพรบราม 0 - 1 ทริเน็ค 0-1
19:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 1 เอสเค ลิเซน 0-0

������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

21:40 อัล อิตติฟาค 0 - 1 อัล ดาฮัม 0-0
22:05 อัล ทาวอน 2 - 0 แอ๊บฮา 1-0
23:50 อัล-ไฟฮา 1 - 1 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-1

������������������������������ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 5 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 1 ฟาสเลย์ เซลติก 1-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 5 - 1 กุยเซลีย์ 2-0
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 4 - 0 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 3 - 2 เชสเตอร์ เอฟซี 3-1
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 4 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 3-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 เลมิงตัน 0-0
21:10 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 0 เกทส์เฮด 2-0
21:30 บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2 - 3 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1 - 1 เบรนทรี ทาวน์ 1-0
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 0-0
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 4 - 3 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-2
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 3 - 2 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2-1
21:00 สลอค ทาวน์ 1 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-0
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-1
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0 - 2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 0 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0-0

������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 เอนพ์พี 3 - 2 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:59 เคป ทาวน์ ซิตี้(N) 1 - 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-1

������������������������������ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

15:30 คิตฉี 6 - 0 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 4-0

������������������������������ กาตาร์ ลีก

21:15 อัล ชามาล 4 - 0 อัล คอร์ 1-0
21:15 อัล-ดูฮาอิล 2 - 1 กาตาร์ เอสซี 1-1
23:30 อัล ซาดด์ 4 - 1 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 1-0
23:30 อัล อราบี 2 - 1 อัล เรย์ยาน 0-0

������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอฟ ลาซี 2 - 0 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1-0
21:45 วัลลัซเนีย 0 - 2 เอสเค ติรานา 0-1

������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เอฟยูเอส ราบัท 1 - 2 คัวริบก้า 1-0
00:15 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0 - 2 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0
02:30 เอ็มซีโอ อุจดา 2 - 4 คลับ แซลมี 0-2

������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:30 เชบบา รอ โอลิมปิก เด เบจา
20:30 ซีเอ บิเซอร์ติน รอ เอสเปรานซ์ เอสที

������������������������������ โอมาน ลีก

18:55 อัล นาห์ด้า รอ โซฮาร์ คลับ
21:15 อัล ซูวาอี รอ อัล นาเซอร์ (โอมาน)

������������������������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ ฮันท์ลี

������������������������������

19:30 เอฟเค โคซิค 3 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 2-0
19:30 เคเอฟซี โคมาร์โน 4 - 1 สลาโว วีเซลัด 3-0
22:59 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0 - 1 ฮูเมนเน่ 0-1

������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 4 - 0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 2-0
20:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 2 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0

������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0
06:15 กัวรานี อาซุนซิยง 2 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2-1

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

02:00 ปอนเต เปรตา 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0
04:45 คอนฟิแองก้า 0 - 2 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-2

������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 ซิมบรู ชิซินู รอ เอฟซี ฟลอเรชติ

������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1 - 1 อารากัว เอฟซี 1-1
06:30 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2 - 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0

������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 โบเรค เวเลส 0 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 0-0
19:00 เปลิสเตอร์ 0 - 2 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-2

������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 1 - 2 คูริโก้ ยูนิโด 0-0
04:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 3 - 2 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2-1

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

21:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1 - 0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-0
02:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
03:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1 - 0 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-0
03:15 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 1 กิมนาเซีย จูจุย 1-1

������������������������������ มาเลเซีย คัพ

20:00 พีบี ปาหัง รอ ปุเลา ปีนัง
20:00 เซลังกอร์ พีบี รอ กูชิง เอฟเค
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ รอ ซาราวัค
20:00 เปรัค รอ ตรังกานู

������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga

19:00 วีทีเจ มาร์ติน รอ ริมาฟสก้า โซโบต้า

������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:00 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) รอ ปารีสเอฟซี (ญ)
19:30 บอร์กโดซ์ (ญ) รอ แก็งก็อง (ญ)
19:30 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
21:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) รอ แร็งส์(ญ)

������������������������������ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1 - 3 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-2

������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0 - 4 ไมอามี่เอฟซี 0-2
06:00 เมมฟิส 901 3 - 0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2-0
06:00 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 3 - 1 เรอัล โมนาร์ช 2-1
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0 - 0 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-0
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
07:05 ทัลซ่า รัฟเนค 2 - 0 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0
07:35 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 4 - 1 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2-0
07:40 ซาน อันโตนิโอ 3 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:30 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ นาสบี้ บีเค (ญ)
19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ญ)

������������������������������ เยอรมัน(W) คัพ

18:30 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 4 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 2-1

������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 3 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-0
15:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 3 - 1 เอฟเค อะตีราอู 1-1
15:00 เอฟเค ทารัซ 1 - 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0
15:00 เซตีซู 0 - 0 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-0
17:00 อัคโตเบ 1 - 5 เอฟเค คัสไป 0-2
17:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 1 เอฟเค อรีส 1-0
17:00 อักฮซายิก โอรอล 0 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:30 บานานต์ส 1 - 1 อรารัต เยเรวาน 0-0

������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน)

������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 กัวดาลูเป เอฟซี 2 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 2-0
05:30 ซานโตส เด กัวปิเลส 3 - 2 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1

������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2 - 2 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-1

������������������������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1 - 1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1-0
22:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 5 - 3 ซานตา ลูเซีย 3-1
00:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1 - 0 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-0

������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ เคไอ แคร๊กสวิก
20:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์

������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา

04:15 มาราธอน 0 - 0 ซีดี วิตอเรีย 0-0

������������������������������ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

22:59 คอร์โดบา(ฟุตซอล) รอ แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เดอะ สตรองเกสต์ 2 - 1 บลูมมิ่ง 1-0
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2 - 1 คลับ กัวบิร่า 1-0

������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 0 - 0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0
05:30 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 2 มอนต้า เอฟซี 1-1

������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 1 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-0
07:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0 - 0 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ซีล่า เอฟเค 2 - 0 เคสลา เอฟเค 2-0
21:30 คาราบัค 4 - 0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3-0

������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 กิมแฮ ซิตี้ 3 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 1-0
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 1 - 2 ชองจู จิคจิ 0-0

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เวโรน่า (เยาวชน) 2 - 0 ยูเวนตุส(เยาวชน) 0-0
18:00 กาญารี่(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0

������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 3 - 2 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 1-1
13:00 ตงกวนกวนเหลียน(N) 1 - 3 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-1
13:30 จีน (ยู20)(N) 0 - 1 อู๋ซี หวูโกว 0-1
13:30 เสืออี้ชุน(N) 1 - 0 ส่านซีเชาเยว่ 1-0

������������������������������ คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17

22:10 กายอานา ( ญ ) ยู 17 รอ ฮอนดูรัส (ญ) ยู 17

������������������������������ เยอรมันลีกา 3

19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-2
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 0 ซาบรุคเค่น 0-0
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 6 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-0
19:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-1

������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 4 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-4
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 3 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-2
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 2 นครราชสีมา เอฟซี 0-1
19:10 โปลิศ เทโร เอฟซี 3 - 2 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 0 - 1 เอฟซี วราทิมอฟ 0-1
15:15 โอโตรโควิซ 2 - 3 เอสซี ซนอย์โม 2-2
15:15 เวลเก เมซิริคิ 7 - 0 ซลิน 2 3-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 2 - 3 สโลวาน ลิเบอเรช 2 2-1
15:15 บีเนโซว 1 - 1 โซคอล ฮุสตัน 0-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 0 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-2
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 1 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-1
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 2 - 1 ยาบโลเนช 2 0-1
19:30 เออเฮิสกี้ บรอด 2 - 0 ดอลนี่ บินิซอฟ 1-0
19:30 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0 - 2 สโลวาน เวลวารี่ 0-1
19:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 0 - 0 โซคอล โบรซานี่ 0-0
19:30 จิสครา โดแมซลิซ 1 - 0 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0-0
22:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3 - 1 เอสเอฟเค โชวิน่า 0-1

������������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ เฮชบี โคเก(ญ)
20:00 อัลบอร์ก (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)

������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:50 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 0 - 1 ดูบา อัลฮัสซัน 0-0
19:50 แมสฟุท 0 - 2 อัลบาเตห์ 0-1
19:50 มาซาฟี่ 0 - 0 ฮัทต้า คลับ 0-0

������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ ดันเดลา เอฟซี

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:00 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
19:00 อัล-จีล(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
21:50 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-ชาบับ(เยาวชน)
22:20 อุฮุด(เยาวชน) รอ อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)
22:20 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
22:20 อัล อาห์ลี(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)

������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 1 - 2 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-1
11:00 โอซาก้า เอฟซี 1 - 0 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
11:00 ฮอนด้า เอฟซี 1 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
11:00 เอฟซี คาริยา 1 - 2 บิวาโกะ ชิงะ 0-0

������������������������������ อิสราเอลลีก

19:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี รอ ฮาโปเอล อิกซาล

������������������������������ เช็ก U19 ลีก

15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
16:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ สลาเวีย ปราก (ยู 19)

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
17:30 เวเจิล (ยู 19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 จีซี มาสคาร่า รอ เอเอสเอ็ม ออราน
21:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา รอ ซีเอ บัตน่า
21:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส รอ ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 2 ครีฟบาส 0-1
19:30 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 3 - 1 เอฟซี อูจโกรอด 1-1

������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
16:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
18:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)

������������������������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 โจโม คอสมอส รอ ฟรี สเตท สตาร์
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ ทีเอส สปอร์ติง

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

18:30 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย รอ โอโมเนีย อราดิปปู

������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 คานัวลาส เอฟซี 2 - 2 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 2-1
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 3 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-1
01:00 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-1
01:05 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1 - 1 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-1
01:05 ฟลานเดรีย 1 - 0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-0
01:05 ซาคาชิสพาส 1 - 0 ลอส อันเดส 0-0

������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) รอ ลวีฟ(ยู 21)

������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) รอ เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
16:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) รอ ซีเอ บัตนา (ยู21)
16:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) รอ ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21

������������������������������ UAE RL

19:55 อัจมาน(สำรอง) รอ คอร์ ฟัคแคน (สำรอง)
19:55 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) รอ เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง)
19:55 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) รอ อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง)

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:00 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) รอ อัลนาจม่า(ซาอุฯ)
19:30 อัล-ทักดอม รอ ฮอตเทิร์น
19:50 อัล อันซาร์ รอ อัล-ทอคบาห์

������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 เซบีย่า ซี รอ เรเครติโบ อูเอลบา
17:00 ยูดี รอตเรต โมลินาล รอ มายอร์ก้า 2
21:00 เบติ โคซโค เคอี รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
21:00 ซีอี เมร์คาดัล รอ คอนสตานเซีย
21:00 ซีดี ซูบิซ่า รอ ซีดีเบติ โอนัค
21:15 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร รอ อัลมาซาน
21:15 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ ซีดี กัวจูเอโล
21:30 ซีดี กัวร์นิโซ รอ คาสโตร
21:30 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ รอ เอสดี ไลเนา
21:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
21:30 ซีอี เฟลานิทซ์ รอ ซีอีแคมโพส
21:30 ซาลามังก้า 2 รอ อารันดิน่า
22:00 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
22:00 โฆเว่ เอสปันญอล รอ ซีดี โรด้า
22:00 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ ซีดี อิเยร์กาส
22:00 โอโยเนซา รอ ยากิว ซีเอฟ
22:00 เอสดี เบียไซน์ รอ อลาเบส 2
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ ซีดี บาสโคเนีย
22:59 เอสดี ดิวส์โต รอ โปรตุเกตเรเต้
22:59 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่

������������������������������ ISR U19

15:15 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) รอ มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19)
18:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) รอ เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)

������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1 - 0 วิดาด เฟส 0-0
21:30 เอเอสเดอ ซาเล่ รอ เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
21:30 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) รอ ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) รอ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
00:00 ปาชูก้า(ยู20) รอ พูมาส ยูนัม(ยู20)

������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

18:00 เซบบูคเรนเจอร์ 2 - 0 เซนต์ แอนดรู 1-0
20:00 มาร์ซา รอ เซงลีอา แอทเลติค
00:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า รอ เซจตัน คอรินเทียนส์
02:00 ราบัตอาแจ็กซ์ 1 - 1 เซนต์.จอร์จ 1-1

������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

18:00 อิสกร้า สตาลี่ รอ เรอัล ซัคเซส
18:00 เอฟซี คาฮูล-2005 รอ ดาเซีย-บุยอูคานี

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ อัลบอร์ก(ยู 17)
20:00 เวเจิล(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
20:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)

������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี

������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ เอฟซี บาราโนวีชี
21:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ รอ นาฟตานนาวาโปลัตสค์

������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ราชประชา เอฟซี 1 - 1 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-0
18:30 ระยอง เอฟซี 3 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 2-0
19:00 อุดรธานี 1 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 1-0
19:00 ตราด เอฟซี 1 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 2 - 0 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-0
20:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0-1

������������������������������ อิรัก ลิก

22:00 อัล โชลต้า รอ นาฟิต อัลวาซาต

������������������������������ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ รอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ

������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ เอฟเค ดินาโม ริก้า
19:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส รอ เอฟเค ออดา ริกา
19:00 ตูกุมส์-2000 รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส

������������������������������ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) รอ เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19)
16:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) รอ ทูสลาสปอร์(ยู19)
18:00 คอนยาสปอร์(ยู19) รอ เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 เปอร์ซิบ บันดุง(N) 3 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 2-0
20:45 เปอร์ซิค เคดีรี่(N) 2 - 2 เปรซียา จาการ์ตา 2-1

������������������������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:45 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 3 - 3 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-1
17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 3 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี 1 - 3 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-2
03:00 โบโกตา เอฟซี 2 - 1 ลาเนรอส เอฟซี 0-0
03:00 โบญาก้า ซิโค 1 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-0
03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) 1 - 2 คอร์ตูลัว 0-1
03:00 ออโซมารโซ่ 1 - 1 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-0

������������������������������ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) รอ สโลวาน ลิเบเรก(ญ)

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 เอ็มโปลี (ญ) รอ ลาซิโอ (ญ)
19:30 อินเตอร์ มิลาน(ญ) รอ ยูเวนตุส(ญ)

������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟเค โคซุส รอ เอฟเค โอโซโกโว
19:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ เอฟเค รินิจา กอสติวาร์

������������������������������ ลักเซมเบิร์ก คัพ

21:30 วิคตอเรีย โรสพอร์ท รอ ซีเอส เพแทนจ์

������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 0 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 2 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

������������������������������ บราซิลเลียร์

03:00 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 2 ทอมเบนเซ่ 1-1
05:00 ยาปิรันก้า 3 - 2 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-1

������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:30 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2 - 0 โซกอล ออสโตรดา 0-0
18:00 เลช พอซนาน 2 0 - 0 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0
18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
20:00 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0

������������������������������ BRA SPC

03:00 เซา คาเอตาโน่ รอ เซา เบอร์นาร์โด้

������������������������������ กระชับมิตร

20:00 ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 5 - 1 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 3-1

������������������������������ เอเอฟซีแชมป์ U23

17:00 คูเวต (ยู 23)(N) 2 - 1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 0-1
17:00 เมียนมาร์ (ยู 23)(N) 1 - 0 จีน-ไต้หวัน (ยู23) 0-0
17:00 อุซเบกิสถาน(ยู23) 6 - 0 บังคลาเทศ(ยู 23) 4-0
19:50 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 2 - 0 โอมาน(ยู23) 1-0
23:30 อินเดีย(ยู 23)(N) 0 - 0 คีร์กีซสถาน(ยู23) 0-0

������������������������������ กานาพรีเมียร์

22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 1 - 3 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0

������������������������������ NOR D4

18:00 ฟาน่า รอ เอฟโยร่า

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
16:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
16:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) รอ อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) รอ เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
17:30 รอสต็อก ยู17 รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
18:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
18:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
20:30 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)

������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:15 เลกาเนส บี 3 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0
21:30 คาดิส 2 0 - 2 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
22:00 ซีดี โตรเปโซน 3 - 4 เอดี ซานฮวน 1-2
22:00 ซีดี ซาน โรเก้ 0 - 1 คอร์โดบ้า 0-0
22:59 เอสดี ลาเรโด 2 - 3 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-1
22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 3 - 0 ซีดี เอโบร 1-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2 - 1 เรอัล เอวิเลส 1-0

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 1 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 0-2
16:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 0 - 1 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-1
16:00 อาเค่น ยู19 0 - 3 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0-2
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
16:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 0 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-0
18:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ ซาร์บรัคเค่น ยู19
18:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
19:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
19:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
19:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) รอ เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)

������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1 - 3 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-0
19:00 โอลเดนเบอร์ก 3 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-0
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 3 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-1
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 4 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 3 - 2 เอสวี ลิปสตัดท์ 2-1
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 3 - 0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 1-1
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 1 - 2 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-0
19:00 วีกเบอร์ก บีค 1 - 3 บอนเนอร์ 1-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1 - 2 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 2 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 0 เอฟซี กีสเซิน 1-0
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3 - 1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-0
19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-1
19:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 0 - 1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-1
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 0 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0-0
19:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1 - 0 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-0
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2 - 0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-0
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 1 - 3 บีเอสวี เรห์เด้น 0-2
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล 1 - 1 บาลินเกอร์ 1-0

������������������������������ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) 5 - 0 ชาเวช(ยู 17) 0-0

������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0 - 2 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-1
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0 - 0 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
17:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1 - 2 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-1

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
21:00 เอฟซี กอสเซา รอ บาเดน
21:00 เอฟซี ทุคเกน รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
21:00 บาสเซโคร์ท รอ เดเลมอน
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
22:00 เมแร็ง รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)
22:30 ลาโชฟอนด์ รอ เอฟซี เนเทอร์ส
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท รอ แกรนด์ แลนซี
22:45 เคียสโซ รอ เอสซี แชม

������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

18:00 เอสวี อินส์บรุค รอ คิทซ์บูเฮล
18:00 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค รอ เอสวีจี ไรชีเนา
19:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว รอ เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
20:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า รอ เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
20:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน รอ เอสวี คูเคิล
21:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
21:00 ดอร์นบิร์น เอสวี รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์

������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:45 เอฟเค 2000 1 - 1 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0
19:00 บราแบรนด์ 1 - 1 มิดเดลฟาร์ท 0-0
19:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0 - 1 ทิซเตด เอฟซี 0-0
19:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 2 ฮิลลิร็อด 0-1

������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 ควิด ฮอลเด้น 1 - 0 โมสส์ 1-0
19:00 เฟรม ลาวิค 1 - 1 เฟคเกรอย 0-1
19:00 กเจลแซส 2 - 2 สคีด ออสโล 1-0
19:00 เอฟเคอเรนดัล 1 - 0 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-0
20:00 คองสวิงเกอร์ 4 - 0 แบรัมเอสเค 2-0

������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) รอ จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
19:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) รอ อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
20:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
20:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)

������������������������������ รัสเซีย DIV2

17:00 เชอตาโนโว มอสโก 1 - 1 ซนามย่า ทรูด้า 0-0
18:00 เออทิช 1946ออมส์ 2 - 0 ไดนาโม บรานัวล์ 1-0

������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 รินนินเก้ ไอเค รอ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ รอ ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
19:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ อูลเลเรดส์
19:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ รอ อัสซีริสก้า บีเค
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
19:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ รอ วาร์มโบลเอฟซี
19:00 ทาฟเดีย ไอเค รอ ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน
20:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค รอ อันเจเรด บีเค
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ รอ บีเค โอลิมปิค
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ รอ เอฟบีเค บอลข่าน
20:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า รอ เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค
20:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ รอ เอสโลฟ บีเค
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด รอ ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
20:00 ซอลเวสเบิร์ก รอ โนซาบี้ ไอเอฟ
21:30 เอฟซี กูเต้ รอ เอ็นโคปิ้งก์
21:45 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี รอ สเคลเลฟที เอฟเอฟ
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล

������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 พอสต้า เรนเจอร์ 1 - 1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1-0
17:00 กอร์ มาเฮีย 1 - 0 โซฟาพาก้าเอฟซี 1-0
19:00 เคซีบี รอ เคนยา โพลิส เอฟซี
19:00 ทัสเคอร์ 2 - 0 วาซิโต้ เอฟซี 1-0

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา 0 - 2 กรีนวิลล์ เอฟซี 0-2
07:30 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 - 1 โอมาฮา 1-0

������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ เรอัล พิลาร์
01:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส รอ เคลย์โพล
02:00 เบรัสเตกี รอ เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่

������������������������������ รวันดา National League

20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี รอ มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต

������������������������������ อุรุกวัยกันดา

01:30 ซาลุส รอ มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี
01:30 ลาลุซ รอ ซีเอ เบลล่าวิสต้า
01:30 โคลอนซีเอฟ รอ ทาคูแรมโบ

������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 3 - 1 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 2-1
17:00 คาปา (ยู20) 0 - 2 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-1
17:00 คาโป (ยู 20) 1 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
17:00 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0 - 1 อิลเวส(ยู 20) 0-1
17:00 แอตแลนติส (ยู 20) 6 - 1 ฮาก้า (เยาวชน) 2-0
17:00 คูพีเอส(ยู 20) 3 - 1 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1-1

������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ รอ ซานฟานซิสโก เอฟซี
04:00 เทาโร เอฟซี รอ อาราเบ้ ยูนิโด้

������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 วอล์ดเกอเมส รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช

������������������������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 พิษณุโลก เอฟซี 3 - 0 เชียงรายล้านนา 1-0
15:30 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 5 - 1 สยาม เอฟซี 3-0
15:30 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0 - 0 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
16:10 สระแก้ว ซิตี้ 0 - 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0-0

������������������������������ โปแลนด์ Div.4

16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
18:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ รอ เอลเลน่า โตรัน
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ มีดซ์ เลกนิก้า 2

������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

22:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 3 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 1-0
00:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 2 - 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 0-0

������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) รอ ดานูบิโอ(ยู 19)
20:00 เพนาโรล (ยู 19) รอ ตากัวเรมโบ(ยู 19)
20:30 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) รอ เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19)
22:30 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) รอ ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19)

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

19:00 เฮอร์มานิเซ รอ เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:30 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 รอ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
18:30 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ รอ บูดิสซ่า บัวซอน
18:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น รอ บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ รอ เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
19:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง รอ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
19:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ รอ บาเยิร์น โฮฟ
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก รอ 1. FC Sand
19:00 ทีเอสจี บัคนัง รอ ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
20:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม รอ เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ กอนเซนไฮม์
21:00 เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น รอ เอฟวี เดียฟเฟลน
22:59 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล รอ วีเอฟบี ฮิลเดน

������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga

04:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก รอ ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด

������������������������������ ไอริช women National Union

01:30 เชลบอร์น (ญ) รอ กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ)

������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
19:00 เชลซี(ยู 23) 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0-0
19:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 0-1

������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
19:30 ชีเวนนินเกน รอ เอเอสดับเบิลยูเอช
20:00 โวเลนดัม (เยาวชน) รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ ทีอีซี
20:00 สปาเคนเบิร์ก รอ ควิก บอยส์
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก

������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 2 - 0 โทโร ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

17:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) รอ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง)

������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

09:30 โคราส เดอ นายาริท 4 - 0 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 3-0
22:59 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 รอ ยู.เอ.ซาคาเตคาส
07:00 โลรอส เดอ โคลิม่า 1 - 0 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 จีวีไอ รอ สคอฟโชเว็ด
17:00 ฮอลเบค รอ บี 1908
18:00 เอฟซี ซีสเวส รอ โอเคเอส
18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ รอ วาลเด้
19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ รอ โฮลสเตโบร บีเค
19:00 บรอนชอยจ์ รอ เกรฟ

������������������������������ โครเอเชีย 2.Division

20:00 เอ็นเค โอปาติยา 0 - 1 เอ็นเค จารูน 0-0
20:00 เอ็นเค โซลิน 2 - 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0

������������������������������ โครเอเชีย U19

15:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) รอ ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19)

������������������������������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:30 แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) รอ ซีดี แซมเปอร์(ญ)

������������������������������ อิตาลี Serie D

19:30 ปราโต้ รอ ฟอร์ลิ

������������������������������ ซานมารีโนลีก

20:00 เตร เพนน์ รอ เอสพี คอสมอส

������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 0 - 0 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0
06:30 โซล เดอ เมโย 4 - 2 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1-1

������������������������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 เอฟซี ลินคอล์น รอ ไลอ้อนยิบรอลตาร์
23:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี รอ ยูโรปาพอยต์

������������������������������

17:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)

������������������������������

20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ รอ กายันซ่า ยูไนเต็ด

������������������������������

02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี รอ อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี

������������������������������ Brazil L

01:00 กอยทาคาซ อาร์เจ รอ ดูคูว์ เดอ คาเซียส์

������������������������������ Brazil DDL

02:00 เวราโนโปลิส อาร์เอส รอ อเวนิดา อาร์เอส

������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 2 - 0 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-0

������������������������������

17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) รอ บาร์เซโลน่า(ยู 19)
18:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) รอ เอดี ฮูราคาน (ยู 19)
21:15 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) รอ ราโย บาเยกาโน (ยู 19)
22:30 ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) รอ เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19)

������������������������������

17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) รอ เฟยเรนเซ่ (ยู19)
17:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) รอ เบเลเนนส์(ยู 19)
21:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) รอ ริโอ อาฟ(ยู 19)
21:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) รอ ไลซอส(ยู 19)
21:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 รอ วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
21:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) รอ ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
21:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) รอ บราก้า(ยู 19)
21:00 วิเซล่า (ยู 19) รอ เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
21:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) รอ ทอนเดล่า (ยู 19)
21:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19)
21:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) รอ อูเนียว ไลเรีย(ยู 19)

������������������������������

07:30 เอสวีดาโคตา 3 - 2 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 1-1

������������������������������

17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2 - 2 เบเลเนนเซส(ยู 23) 2-1

������������������������������

01:00 เซา โจเซ่อาร์เอส รอ เกรมิโอ บี

������������������������������

17:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง)(N) รอ มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง)

������������������������������

05:00 แปซิฟิก เอฟซี 1 - 2 ยอร์ก 9 เอฟซี 0-0

������������������������������

20:30 อาแฟน ลิโด้ รอ คาร์มาร์เธ็น
20:30 คุมบราน เซลติก รอ แอลลาเนลี
20:30 ลันวิท เมเจอร์ รอ พอร์ท ทัลบ็อต
20:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ ทคอนวี ยูไนเต็ด
20:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
20:30 รูตินทาวน์ เอฟซี รอ โฮลลีย์เวลล์

������������������������������

14:00 ฮัวเหลียน (ญ) รอ อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)

������������������������������

12:00 โซล ยูไนเต็ด 2 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-0

������������������������������

01:00 เซา กอนซาโล (ยู 20) รอ ริโอ เซาเปาโล(ยู 20)
01:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) รอ ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20)
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน)

������������������������������

16:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) รอ โคโม (ยู 20)
16:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) รอ แตร์นาน่า (เยาวชน)
19:30 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ ลาซิโอ(เยาวชน)
19:30 เชเซน่า (เยาวชน) รอ เปรูจา(เยาวชน)
19:30 เรจจิน่า(ยู19) รอ โครโตเน่ (เยาวชน)
19:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) รอ อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
19:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
19:30 เรจเจียนา (ยู 20) รอ เบรสชา(เยาวชน)
19:30 วิเชนซ่า(ยู20) รอ ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
20:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) รอ โฟรซิโนเน่(เยาวชน)

������������������������������

20:00 เจเคที แทนซาเนีย รอ เอ็นดันดา เอฟซี

������������������������������

17:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 1 - 0 ลูซิเทเนีย 0-0
21:00 แอนาเดีย 0 - 2 มอนตาเรเกร 0-1
21:00 โควา พีดาเด้ 2 - 3 เรอัลสปอร์ต คลับ 2-2
02:45 เฟฟ 0 - 0 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0

������������������������������

21:00 เรอัล เบติส 2 2 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1
00:00 บาดาโฮซ 2 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0
00:00 อัลบาเซเต้ 1 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0

������������������������������

12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-1

������������������������������ 30/10/2564

������������������������������ BRA SE
������������������������������ BRA SPC
������������������������������ Brazil DDL
������������������������������ Brazil L
������������������������������ Egypt Premier League
������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
������������������������������ ISR U19
������������������������������ NOR D4
������������������������������ UAE RL
������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A
������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������������������������ กาตาร์ ลีก
������������������������������ กานาพรีเมียร์
������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
������������������������������ คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17
������������������������������ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ เค-ลีก
������������������������������ โครเอเชีย 2.Division
������������������������������ โครเอเชีย U19
������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������������������������������ เจแปน ลีก คัพ
������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������ ชเลสวิกลีกา
������������������������������ ชิลี Primera D
������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
������������������������������ เช็ก U19 ลีก
������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
������������������������������ ซานมารีโนลีก
������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก
������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ
������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga
������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A
������������������������������ ตุรกี A2 ลีก U19
������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2
������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก
������������������������������ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������������������������������ บราซิลเลียร์
������������������������������ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
������������������������������ บัลแกเรีย B PFG
������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
������������������������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya
������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������������������������ ประเทศเยอรมนี Landespokal
������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������������������������ ปานามา Reserve League
������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์
������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������������������������������ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
������������������������������ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
������������������������������ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
������������������������������ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
������������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������������������������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
������������������������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก
������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������������������������������ มาลีคัพ
������������������������������ มาเลเซีย คัพ
������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
������������������������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������������������������������ ยูเครน Division 3
������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา
������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������ เยอรมัน(W) คัพ
������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������������������������������ เยอรมันลีกา 3
������������������������������ รวันดา National League
������������������������������ รัสเซีย DIV2
������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
������������������������������ โรมาเนีย U19 ลีก
������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
������������������������������ ลักเซมเบิร์ก คัพ
������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลาลีกา สเปน
������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลีกวัน อังกฤษ
������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี
������������������������������ ลีกา de elite
������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
������������������������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������������������������ สเปน Segunda Women
������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
������������������������������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
������������������������������ สวีเดน Damallsvenskan
������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1
������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������������������������ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������ ออสเตรีย Landesliga
������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
������������������������������ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
������������������������������ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
������������������������������ อิตาลี C1A
������������������������������ อิตาลี Serie D
������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������ อิรัก ลิก
������������������������������ อิสราเอล C ลีก
������������������������������ อิสราเอลลีก
������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก
������������������������������ อุรุกวัยกันดา
������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
������������������������������ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga
������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������������������������������ เอเอฟซีแชมป์ U23
������������������������������ แองโกลา Girabola ลีก
������������������������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ โอมาน ลีก
������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
������������������������������ ไอริช women National Union
������������������������������ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา
������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก
������������������������������ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


������������������������������BRA SE, BRA SPC, Brazil DDL, Brazil L, Egypt Premier League, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, UAE RL, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลีคัพ, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก คัพ, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอริช women National Union, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,