บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 29/10/2564

������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 4 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-2
01:45 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-0
01:45 แชมร็อค โรเวอร์ส 3 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2-0
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 0-0
01:45 ดันดาล์ค 1 - 0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 2 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
07:15 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0 - 1 ลานุส 0-1

������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:00 ออสเทนเด้ 2 - 4 เมเชเลน 0-2

������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-1
01:30 สตอล เมียเลช 0 - 0 เลช พอซนาน 0-0

������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2 - 0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2-0

������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 1 - 0 ชาลเก้ 04 0-0
23:30 ดาร์มสตัดท์ 2 - 0 เนิร์นแบร์ก 1-0

������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4 - 1 ดินาโม มอสโก 1-0

������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 1 ลีลล์ 0-1

������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เดอ กราฟสคัป 1 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0
01:00 เดน บอสช์ 2 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-0
01:00 เอ็มเมน 1 - 0 วีวีวี เวนโล 0-0
01:00 โวเลนดัม 4 - 2 ดอร์เดรชท์ 2-1

������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 อารัวก้า 2 - 0 ซีดี ทอนเดลา 1-0

������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-1

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เรอัล โซเซียดาด บี(N) 0 - 1 ลาส พัลมาส 0-1
02:00 อัลเมเรีย 1 - 0 เลกาเนส 1-0

������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

13:30 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0 - 1 แดนทองเถิงเย่ว 0-0
13:30 เสฉวนหมินจู๋(N) 1 - 0 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0-0

������������������������������ จีน เอฟเอ คัพ

14:30 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0 - 0 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-0
18:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) 0 - 0 ต้าเหลียน โปร 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:59 เอ็นเค นาฟต้า 1 - 0 เอ็นดี เบลตินซี 0-0

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 1 วินเตอร์ทูร์ 1-1
01:30 วาดุซ 2 - 1 อารัว 1-0

������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 โกรลุด 4 - 2 ไบรน์ 0-2
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 - 4 อาเลซุนด์ เอฟเค 2-1
23:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0 - 2 ซองน์ดาล 0-1
23:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 - 2 เอฟเค เจิร์ฟ 1-1
23:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 3 - 2 สตรอมเมน 2-1
23:00 รัวฟอส 0 - 4 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-2
23:00 เฟรดริกซ์สตรัด 2 - 3 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-2
01:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0 - 0 ฮามคาม 0-0

������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 โบโตซานี่ 0 - 2 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-1

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 โฮโบร 2 - 6 เอสเบิร์ก 0-3
00:00 ลิงบี้ 0 - 0 เฮลซิงกอร์ 0-0

������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 เอสวี ฮอร์น 0 - 2 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-1
23:30 ลาฟนิทซ์ 4 - 2 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 3-1
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 1 - 1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0

������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 1 เอฟเค เซนิก้า 2-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 2-0
02:00 อเบอรี่สวิธทาวน์ 1 - 2 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-1

������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

00:45 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 1 ปาคซิ เซ 1-0

������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1

������������������������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 คอร์ก ซิตี้ 3 - 0 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 4 - 2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-2
01:45 แอธโลน ทาวน์ 1 - 2 โคห์บ รัมเบลอ 0-1
01:45 เชลบอร์น 1 - 1 ยูซี ดับลิน 0-0

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 เนกาซ่า 2 - 1 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 จีดี ชาเวซ 0 - 0 โทรเฟนเซ่ 0-0

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-1

������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1 - 0 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0-0
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 2 - 2 ฮาโปเอล ริซอน 0-1
20:00 คาฟร์ กาซิม 3 - 1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2-1
20:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2 - 0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-0
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1 - 1 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-1

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอส บิสกรา 2 - 1 เจเอส ซาอัวร่า 1-0
21:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1 - 1 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-1
21:00 เอ็นซี มากร้า 0 - 0 เอ็มซี แอลเจอร์ 0-0
21:00 เอเอสโอ ชเลฟ 0 - 1 โอลิมปิก เมเดีย 0-1
21:00 เฮชบี เชลกูมเลด 0 - 1 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0-0
21:00 เจเอส คาบิลี่ 0 - 0 อีเอส เซทิฟ 0-0
21:00 อาร์ซี รีไลแซน 2 - 1 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-1

������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 ฝรั่งเศส(ยู 17)(N) 1 - 1 ไซปรัส (ยู17) 1-0
19:00 กรีซ (ยู17) 0 - 0 มอลโดว่า(ยู17) 0-0
18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 0 บันก้า การ์ซได 0-0

������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 เทบีย์ไอเอส 3 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-1
01:30 โคโรน่า คีลเซ่ 2 - 1 ออดราออปอเล 2-1

������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1 - 0 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0

������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เซียนเซียโน่(N) 1 - 1 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

00:00 โรสกิลด์ 2 - 3 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-0

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 เบอโน่ 2 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-1
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2 - 2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-1

������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:05 อัล ราเอ็ด 1 - 0 อัล บาเดน 0-0
23:50 อัล อาห์ลี 1 - 1 อัล ฮิลาล 0-1

������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 อัล ด๊าฟร่า 1 - 3 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-2
21:15 เอมิเรตส์ คลับ 0 - 1 อัล วาเซิ่ล 0-0
23:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 1 - 1 อัล ไอน์ 1-1
23:30 กอร์ ฟัคเค่น 2 - 0 อัจมาน 1-0

������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:30 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0 - 0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0

������������������������������ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:00 มอนเทอร์เรย์ 1 - 0 คลับ อเมริกา 1-0

������������������������������

21:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 5 - 0 สโลวาน บราติสลาวา บี 3-0

������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 - 1 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 3 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1

������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เอฟเค ชคูปิ 5 - 0 เบรกัลนิก้า สติป 3-0

������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

01:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 1 ปาเลสติโน่ 1-1
03:50 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2 - 2 ฮัวชิปาโต้ 2-0

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 2 - 0 ออล บอยส์ 1-0
07:10 ซานตา มาริน่า ตันดิล 2 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0

������������������������������ มาเลเซีย คัพ

19:15 ซาบาห์ 0 - 2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-2
20:00 มะละกา 2 - 1 กลันตันยูไนเต็ด 1-1
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 3 - 1 กลันตัน 2-1

������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-1
16:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 0 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-2
19:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 5 - 2 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-1
19:30 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 4 - 1 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1-0
20:30 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 4 - 0 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-0

������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

20:30 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 2 - 3 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 8 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 4-0

������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 เดลฟินเอสซี 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-1

������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 ชางวอนซิตี้ 1 - 1 เชนันซิตี้ 0-0
17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1 - 0 กิมโป เอฟซี 0-0

������������������������������ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:15 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)(N) 1 - 1 เสฉวน(ญ) 0-1
15:00 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) 0 - 0 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 0-0
15:30 ชานตง(ญ)(N) 2 - 0 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 2-0

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 0 - 3 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 0-2

������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) 0 - 0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-0
13:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 2 - 1 ชานซี เมโทรโพลิส 0-0

������������������������������ เยอรมันลีกา 3

00:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 0 มักเดเบิร์ก 1-0

������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:59 ฮลูชิน 2 - 0 บานิค ออสตราว่า 2 0-0

������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:50 อัล ไทด์ 3 - 1 อัล รัมซ์ 1-1
19:50 อาห์ลี อัล ฟูจารัช(N) 1 - 1 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1-0
19:50 ดิบา ฟูไจรัช 4 - 1 อัล ฮัมริยา 1-0

������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

01:45 อาดส์ เอฟซี 1 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 1-1

������������������������������ อิสราเอลลีก

15:45 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1 - 4 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 1-2
16:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1 - 0 มัคคาบี้ ชารายิม 1-0
16:15 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 2 - 0 บีไน ไอลัท 1-0
16:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 4 - 0 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 3-0
16:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 2 - 1 เอฟซี ดิโมนา 1-0
16:45 มัคคาบิ ทามร่า 0 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0-0
17:30 ฮาโปเอล อิกซาล 4 - 0 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-0
17:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2 - 4 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 0-1
17:45 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2 - 1 รูบิ ชาปิร่า 2-0
17:45 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0 - 4 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-1
17:45 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 2 - 0 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0
18:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 3 - 1 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2-1
18:30 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0 - 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0

������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0 - 1 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

22:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0-1

������������������������������ อุซเบกิสถาน คัพ

20:15 ซอกเดียน่า จิซาค 0 - 1 นาซาฟ การ์ชิ 0-0

������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) รอ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)
20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) รอ เซาแธมป์ตัน (ญ)

������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3 - 0 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 3-0

������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:30 ซิอัวลิอาย 0 - 0 เลียตาว่า โจนาว่า 0-0

������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

15:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 4 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-0
17:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)

������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

21:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 - 1 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 1-1
21:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) 2 - 1 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-1

������������������������������ UAE RL

19:55 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 3 - 1 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 1-0
19:55 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 1 - 1 อัล จาซิล่า(สำรอง) 0-0
19:55 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 1 - 2 อัล โอรูบา (ยู 21) 0-1

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:15 อัล ลิยาช 1 - 1 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0-0

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1 - 1 พูเอบลา (ยู20) 1-0

������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

02:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 3 - 1 มกับบา เอฟซี 1-0

������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

18:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 2 - 1 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-0

������������������������������ SVK U19 A

19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2 - 1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0-0
19:00 เทรนซีน (ยู 19) 4 - 0 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 2-0
19:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0 - 2 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-1
19:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1 - 1 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1-1

������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:45 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0 - 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-0

������������������������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 5 - 3 คีแรนไชม์เคนท์ 2-2
16:00 อีกิบาสตัซ 1 - 0 มาคฮ์ทาเรล 0-0

������������������������������ บัลแกเรีย U19

18:30 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19) 5 - 1 พีเอฟซี สปาร์ตัก เพลเวน (ยู 19) 3-0

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 บาริโต ปูเตรา(N) 1 - 1 เปอเซล่า ลามังกัน 1-1

������������������������������ Egypt Premier League

19:30 เอล ดัคเลยาห์ 1 - 0 อัลเนสร์ไคโร 0-0
19:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 - 1 เปโตรเจ็ท 1-0

������������������������������ เอเอฟซีแชมป์ U23

19:00 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 1 - 0 อินโดนีเซีย (ยู 23) 1-0

������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 1 - 3 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 1-1
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 4 - 1 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2-0
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 3 - 0 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1 - 2 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 0-1
03:00 มาริเลีย(เยาวชน) 3 - 2 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2-1

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 0 - 3 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-0

������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 3 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-0
00:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 3 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-0
00:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 3 - 0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 2 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-0
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 0 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0-0
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0 - 0 โฮลสไตน์ คีล 2 0-0

������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสซี ไวซ์ 1 - 0 ซานตาอานา 0-0
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 2 - 2 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
00:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 4 - 1 ยูเอสเค อานิฟ 2-1
00:00 เอสวี โกรดิก 0 - 2 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 0-0
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1 - 1 เอสวี เซเคอเคน 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 โคลดิ้ง 1 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1

������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1

00:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 2 - 0 โมรอน บีเค (ญ) 0-0

������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล

������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0 - 2 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-1

������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เอล พอร์เวเนอร์ 2 - 3 ซีเอ อัตลาส 1-1
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 3 - 4 เจนเนอรัลลามาดริด 2-0
06:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 2 อิตูไซย์โง 1-1

������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 คอสตา เดล เอสเต 0 - 1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0

������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 1 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1-1
19:00 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 1 - 0 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 0-0

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 3 - 1 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-1

������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 2 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 1-0
01:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 4 อาร์เซน่อล (ยู 23) 2-1
01:30 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0-1

������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 เอสซี วิลล่า 1 - 0 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-0

������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

07:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 3 - 0 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 มาเรียไลน์ 3 - 2 บี 1909 โอเดนเซ่ 1-1

������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-0
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 0-0
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0 - 1 โคลอน (สำรอง) 0-1
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 1 - 0 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0-0
20:00 บานฟิลด์(สำรอง) 1 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
00:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1 - 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-1

������������������������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ซีเอสซี กิโรด้า 0 - 1 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 0-1
19:00 แอลเนียเต้ โมเดลู 0 - 2 เอฟซี โวลุนทารี 2 0-1
00:49 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0 - 0 ยูนิเรีย บาสคอฟ 0-0

������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

19:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 4 - 0 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 2-0

������������������������������ อิสราเอล C ลีก

17:00 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1 - 2 เบต้าเปตะห์ ติกวา 1-0
17:00 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 3 - 2 ไอออนนิ โมดิอิน 1-0
17:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2 - 1 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 1-1
18:15 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 2 - 2 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1-1

������������������������������

20:00 รูกินโซ เอฟซี 0 - 1 วิทาโล 0-0

������������������������������

14:00 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 0 - 0 อุตตราขัณฑ์ 0-0

������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 เกเรตาโร(ญ) 1 - 2 ครูซ อซูล(ญ) 0-2

������������������������������

07:00 เอสวี ริเวอร์ เพลท 2 - 3 เอสวีคาราเวล 1-2

������������������������������

21:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 1 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-1

������������������������������

22:59 มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) 3 - 0 คาร์ตากิเนส(ยู20) 2-0
05:00 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 1 - 0 อลาจูเรนเซ่(ยู20) 1-0

������������������������������

01:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 5 - 0 ทาฟฟ์ เวลล์ 3-0
01:30 ลานดูเนา 3 - 0 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1-0

������������������������������ เติร์กเมนิสถาน

18:30 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 1 - 3 เอฟซี อาฮาล 0-2

������������������������������

00:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 2 เรอัล บายาโดลิด บี 0-1
00:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 2 - 1 บียาร์เรอัล บี 2-1
02:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 2 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
02:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 2 บาร์เซโลน่า บี 0-0

������������������������������ 29/10/2564

������������������������������ Egypt Premier League
������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
������������������������������ ISR U19
������������������������������ Pakistan Premier League
������������������������������ SVK U19 A
������������������������������ UAE RL
������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������ กานาพรีเมียร์
������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
������������������������������ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������������������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������������������������������ จีน เอฟเอ คัพ
������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
������������������������������ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก
������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga
������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ เติร์กเมนิสถาน
������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1
������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
������������������������������ บัลแกเรีย B PFG
������������������������������ บัลแกเรีย U19
������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������������������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง
������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������������������������ ปานามา Reserve League
������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ ปาเลสไตน์คัพ
������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������������������������������ มาเลเซีย คัพ
������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������������������������������ ยูเครน Division 3
������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา
������������������������������ ยูเครน หญิงDivision
������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������������������������������ เยอรมันลีกา 3
������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี
������������������������������ ลีกา de elite
������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1
������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������ ออสเตรีย Landesliga
������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������ อิสราเอล C ลีก
������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก
������������������������������ อิสราเอลลีก
������������������������������ อุซเบกิสถาน คัพ
������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก
������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������������������������ เอเอฟซีแชมป์ U23
������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
������������������������������ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
������������������������������ ฮังการี U19 2nd Division
������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก


������������������������������Egypt Premier League, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Pakistan Premier League, SVK U19 A, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย U19, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปาเลสไตน์คัพ, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน คัพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,