บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 19/09/2564

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ปาโตรนาโต ปารานา 1 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-2
01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-0
01:45 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0
04:00 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-1
06:15 ริเวอร์เพลท 1 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0

������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 สตวร์มกราซ 5 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
19:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 0 ราปิด เวียนนา 0-0

������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
02:00 เซาเปาโล 2 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-0
04:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 1 อเมริกา เอ็มจี 1-1
06:30 ฟลาเมงโก 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1

������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 1-0
23:30 สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 1 อันเดอร์เลชท์ 0-1
02:00 คอร์ไทรจ์ 1 - 0 เคเอเอ เกนท์ 1-0

������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 สตอล เมียเลช 0 - 3 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0
20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 1-0
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 - 1 โกลนิค เลชน่า 2-1

������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 แรนเดอร์ส 3 - 2 นอร์ดเจลแลนด์ 3-2
19:00 เวเจิล 1 - 1 วีบรอก 1-1
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 1 มิดทิลแลนด์ 0-0

������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 สตุ๊ตการ์ต 1 - 3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2
22:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 4 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2-0
00:30 โวล์ฟสบวร์ก 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-1

������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 4 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-3
18:30 ซังค์ เพาลี 4 - 1 อิงโกลสตัดท์ 1-0
18:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0

������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 2 - 3 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
22:59 เอฟเค โซชิ 0 - 1 ดินาโม มอสโก 0-1

������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 นีซ 2 - 2 โมนาโก 0-1
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 1 แบรสต์ 0-0
20:00 อองเช่ร์ 1 - 4 น็องต์ 1-3
20:00 แร็งส์ 0 - 0 ลอริยองต์ 0-0
20:00 ทรัวส์ 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 2 - 0 แรนส์ 0-0
01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 1 โอลิมปิก ลียง 0-0

������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 ฮอนก้าเอสพู 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0

������������������������������ เค-ลีก

12:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ซองนัม เอฟซี 0-0
14:30 เอฟซี โซล 2 - 1 ซูวอน ซิตี้ 2-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 0-0
19:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 4 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-1
21:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1
21:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1 - 4 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-2

������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
03:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-0
06:55 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1

������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 3 โรเซนบอร์ก 0-2
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 1 - 3 โบโด กลิมท์ 1-0
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 - 1 ซานเดฟยอร์ด 0-1
22:59 วาเลเรนก้า 1 - 1 โมลด์ 1-1
01:00 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 1 เอสเค บรานน์ 1-0

������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 วิเซล่า 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0
00:00 ปอร์โต้ 5 - 0 โมไรเรนเซ่ 1-0
02:30 เอสโตริล 0 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-0

������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 2-0
20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3 - 0 โอเรโบร 1-0
22:30 ฮาล์มสตัด 0 - 1 คัลมาร์ 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 0 ดันดี 0-0
21:00 ลิฟวิงสตัน 1 - 0 เซลติก 1-0
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 1 มาเธอร์เวลล์ 1-0

������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กิริซันสปอร์ 0 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
20:00 กาลาตาซาราย 0 - 1 อลันยาสปอร์ 0-0
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ 1-0
22:59 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 1 เคย์เซริสปอร์ 0-1

������������������������������ ลาลีกา สเปน

19:00 มายอร์ก้า 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0
21:15 เรอัล โซเซียดาด 0 - 0 เซบีย่า 0-0
23:30 เรอัล เบติส 2 - 2 เอสปันญ่อล 2-1
02:00 บาเลนเซีย 1 - 2 เรอัล มาดริด 0-0

������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 อโพลลอน สมายร์นิส 1 - 3 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-1
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ 3 - 3 เออีเค เอเธนส์ 0-2
22:15 พีเออี อโตรมิตอส 1 - 2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-0
00:30 เลเมีย 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-2
00:30 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

19:00 ฮูเอสก้า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0
21:00 พอนเฟร์ราดิน่า 4 - 0 มาลาก้า 2-0
23:15 เออิบาร์ 3 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1
23:15 เตเนริเฟ่ 1 - 2 มิรานเดส 1-0

������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 เอ็มโปลี 0 - 3 ซามพ์โดเรีย 0-1
20:00 เอซี เวนิช 1 - 2 สเปเซีย 0-1
22:59 ลาซิโอ 2 - 2 กาญารี่ 1-0
22:59 เวโรน่า 3 - 2 เอเอส โรม่า 0-1
01:45 ยูเวนตุส 1 - 1 เอซี มิลาน 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
20:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-0
22:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0 - 3 เชลซี 0-0

������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 ปาร์ม่า 1 - 2 เครโมเนเซ่ 0-2

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

22:59 เอฟซี ลินคอล์น รอ ยูโรปาเอฟซี
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 5 - 1 ไทเกรส(ญ) 3-0

������������������������������ สวิสคัพ

21:00 ปอร็องทรุย 0 - 3 เคียสโซ 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0 - 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0
23:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-0
00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม 1 - 1 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-1

������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 0 เอฟซี มินาจ 1-0
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3 - 0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 2-0
23:30 เอฟซี ลวีฟ 0 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเค เครสโก 2 - 1 เอ็นเค ครักคา 1-1

������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
20:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 0 - 2 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0

������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 2 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0

������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

17:30 เอฟซีคลินเซนิ 0 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
20:00 เซ็บซี่ 0 - 0 ยูทีเอ อารัด 0-0
22:59 ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 2 โบโตซานี่ 0-2

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 2 เวนด์ซีเซล 3-0
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 4 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-1

������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-1

������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0

������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

20:00 ซัมซั่นสปอร์ 2 - 2 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-1
22:59 อัลตินอร์ดู 2 - 1 เดนิซลิสปอร์ 0-1
22:59 อดาน่าสปอร์ 0 - 0 อุมรานิเยสปอร์ 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15 โบเตฟ วราตซา 2 - 4 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-2
00:30 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-0

������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-2

������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค 3 - 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1

������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 เทปลิเซ่ 0-0
21:00 สปาร์ตาปราก 1 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 1-0
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 5 สลาเวีย ปราก 1-0

������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 เควีเอสเค ลอมเมล 3 - 1 ลีแอร์ส 1-0

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 2 พูมาส ยูนัม 1-0
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 0 ปาชูก้า 0-0
07:00 ครูซ อาซูล 2 - 0 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0
07:05 มอนเทอร์เรย์ 2 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-0

������������������������������ อิตาลี C1A

19:30 เมสสิน่า 1 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
19:30 คาตาเนีย 1 - 2 บารี 0-0
19:30 ลาติน่า 1 - 1 ฟอกเจีย 0-1
19:30 ปากาเนเซ่ 2 - 1 ทารันโต้ 1-0
19:30 ปาแลร์โม่ 0 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
19:30 เอพี เทอร์ริส 0 - 1 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0-0
19:30 ปาโดวา 2 - 0 ตริเอสติน่า 1-0
19:30 ปิอาเชนซา 1 - 1 โปร ปาเทรีย 0-0
19:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-0
19:30 เทรนโต้ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
22:30 อันคอน่า 2 - 0 ปอนเทเดร่า 0-0
22:30 คาร์ราเรเซ่ 2 - 1 กรอสเซโต้ 0-1
22:30 เฟอร์มาน่า 0 - 4 โมเดน่า 0-1
22:30 ไอโมเลเซ่ 0 - 0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
22:30 ลุคเชเซ่ 2 - 1 โอลเบีย 0-1
22:30 มอนเตวาชี 1 - 2 เปสคารา 0-1
22:30 เตราโม่ 1 - 2 วิส เปซาโร 1-0
22:30 วิเทอเบเซ่ 0 - 1 เชเซน่า 0-0
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 วิโบเนเซ่ 1-0
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 0 มานโตวา 0-0
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 0 - 2 โปร เวอร์เซลลี่ 0-1
22:30 เลชโก้ 1 - 0 เฟอรัลพิซาโล 0-0
22:30 เซเรกโน่ 0 - 1 เรนาเต้ เอซี 0-1

������������������������������ ฮังการี คัพ

22:00 เอฟซี ไอการ์ 0 - 1 กีไอร์มอต เอสอี 0-1
22:59 ซิโอฟอค เอฟซี 0 - 3 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-1
22:59 ไนเรกิฮาซา 1 - 5 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-2

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 2 คาซ่า เพีย เอซี 0-0
17:00 เอสซี เฟยเรนเซ่(N) 2 - 2 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-2
20:00 จีดี ชาเวซ 4 - 2 ปอร์โต้ บี 0-2

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 2-1

������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

23:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 5 - 1 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-0
23:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 - 4 ฮาโปเอล ริซอน 0-2
23:30 ฮาโปเอล อฟูล่า 0 - 0 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 1 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-0
23:30 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3 - 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1-1
23:30 ฮาโปเอล รานาน่า 1 - 3 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-0
23:30 คาฟร์ กาซิม 2 - 1 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-1
23:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 อัคราเนส 5 - 0 ฟีลเคียร์ 1-0
21:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0 - 1 เคฟลาวิค 0-1
23:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-1
23:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1 - 0 เบรย์ดาบลิค 1-0
01:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1 - 4 เคเอ อคูเรย์รี่ 1-1

������������������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

20:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2 - 4 ทีพีเอส ตูร์คู 1-2
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 0 จิปโป 0-0
20:00 มูซ่า 1 - 5 ยาโร 1-2
20:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2 - 3 วีพีเอส วาซ่า 0-2
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 3 - 3 เคพีวี คอคคูล่า 0-2
20:00 พีเค-35 วานตา 3 - 1 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-0

������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 4 - 0 เนเวซิส 0-0

������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2 - 2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 1 ยูเมีย เอฟซี 0-0
21:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 1 - 1 อัสซีริสก้าบีเค 0-0
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 5 - 2 อัสซีริสก้า 1-2

������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
20:00 ออดราออปอเล 2 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 ดินาโม มินส์ค 2 - 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
22:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 3 - 1 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-1
00:00 เนเมน กร็อดโน่ 5 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 1-0

������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 3 ทอม ทอมสค์ 1-2
18:00 โดลโกพรูดนี่ 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 2 บัลติก้า 0-0
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1 - 2 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 0 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-0
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-0
22:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) 5 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 3-0
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 4 เฟเคิล 0-1

������������������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

21:30 เอเอส โอโตโฮ 1 - 0 ยูดี ซองโก้ 0-0
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ยัง แอฟริกันส์ 0-0
00:00 อัล เมอร์รีคห์ 1 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0
03:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2 - 0 อควายูไนเต็ด 0-0

������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 3 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-0
01:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
03:45 ทอร์ค(N) 2 - 2 พลาซ่า โคโลเนีย 1-0

������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 3 - 1 เดป.ซาน มาร์ติน 2-1
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 0 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-2

������������������������������ ลัตเวีย คัพ

19:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2 - 0 เอฟเค วัลเมียรา 0-0
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1 - 1 ริก้า เอฟซี 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ทาบอร์เซซานา 4 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0
01:15 มาริบอร์ 1 - 2 เอ็นเค มูรา 05 1-1

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 1 เดปอร์ติโว กาลี 0-0
06:05 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

13:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 2-0
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

01:00 เบอโน่ 2 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 3 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-0
22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3 - 0 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0

������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 เคเอส กูเกซี 3 - 1 เคเอส คาสตริโอติ 1-1

������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2 - 1 คัวริบก้า 1-0
01:15 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-1
03:30 เรพิด คลับ อวด เซม 0 - 2 วีแดด คาซาบลานก้า 0-0

������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-0
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2 - 5 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-5

������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-1
07:15 ก๋วยลีน่า 1 - 2 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-1

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-0

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 2 ไอเอฟ เวสตรี 0-0

������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซิมบรู ชิซินู 1 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-1

������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1 - 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-1
07:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 2 - 1 การาโบโบ เอฟซี 2-1

������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0 - 2 ราบ็อตนิคกี้ 0-0
20:00 เอฟเค ชคูปิ 3 - 0 โบเรค เวเลส 2-0
20:00 เปลิสเตอร์ 0 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1 - 1 เทมเปอร์ลีย์ 0-1
01:00 ซาน เทลโม่ 0 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 - 2 ทริสแทน ซัวเรส 1-1
04:05 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0 - 1 คิลเมส 0-1

������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga

19:37 เทสล่า สตรอปคอฟ 3 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 1-1
21:00 ดูนาจสก้า ลูซน่า 5 - 1 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 3-1

������������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) รอ มัลโม่ (ยู 21)

������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 1 ซาน อันโตนิโอ 0-0
00:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0 - 3 เมมฟิส 901 0-2

������������������������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 6 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-3

������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟเค ทารัซ 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1 - 0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1 - 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-0

������������������������������ คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล นาสเซอร์ 1 - 1 คาซม่า 1-1

������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

17:00 เอชพีเอส(ญ) 3 - 1 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 2-0

������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 4 - 1 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0-1

������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 1 เอดี กรีเชีย 0-1
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 2 เฮเรดิอาโน 0-1
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 3 - 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-3

������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0 - 0 ซานต้า เทคล่า 0-0
04:15 ซีดี ฟาส 3 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-0

������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2 - 2 โฟล่า เอสซ์ 1-1

������������������������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1 - 1 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1
00:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 2 - 3 กัดจา ยูไนเต็ด 2-1
02:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0 - 1 บัลซาน เอฟซี 0-1

������������������������������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0 - 0 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 5 - 0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 2-0
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก 4 - 0 07 Vestur Sorvagur 2-0
00:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4 - 1 อีบีสเทิลมูล 1-1

������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 2 - 2 ซีดี โมตากัว 0-1
05:00 พลาเทนเซ่ 2 - 3 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0-1
07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 0 - 1 มาราธอน 0-0

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 3 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3 - 0 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 0-0

������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 2 - 5 มาชัค รูนา 2-3
04:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0 - 0 มอนต้า เอฟซี 0-0
07:00 แอลดียู กีโต้ 3 - 2 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-2

������������������������������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

20:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N) 5 - 1 ปานามา(ฟุตซอล) 2-0
20:00 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 เวียดนาม (ฟุตซอล) 0-0
22:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)(N) 4 - 9 ไทย(ฟุตซอล) 1-3
22:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล)(N) 3 - 3 โมร็อคโค (ฟุตซอล) 2-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3 - 0 เคสลา เอฟเค 1-0

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 กาญารี่(เยาวชน) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-0
15:45 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2 - 2 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0
18:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 3 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0

������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 5 - 1 เซียะเหมิน ลู่ต่าว 3-0
14:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 3 - 1 ตงกวนกวนเหลียน 2-0

������������������������������ เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 0 - 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1

������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 นครราชสีมา เอฟซี 1 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 2 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-1

������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 บานิค ออสตราว่า 2 3 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 1-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4 - 1 โซคอล ฮุสตัน 2-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 0 ซลิน 2 1-0
15:15 เอสซี ซนอย์โม 2 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 0-1
15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-1
20:30 เอสเค ซาปี้ 0 - 0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-0
20:30 โซคอล โบรซานี่ 1 - 0 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 2 - 1 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 1-0

������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 0 ปัคตากอร์ 1-0
20:30 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 1 โคแคน 0-0

������������������������������ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เมาท์ กราเวท 0 - 3 เดอะ เลค 0-2
15:10 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1 - 2 อัลบานี ครีก 0-2

������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 0 - 3 โคชิ ยูไนเต็ด 0-2
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 นารา คลับ 0-0

������������������������������ อิสราเอลลีก

20:00 มัคคาบี้ ชารายิม 0 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0
20:15 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-1
20:30 บีไน ไอลัท 2 - 3 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-0
20:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 - 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-1
20:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 2 - 1 รูบิ ชาปิร่า 0-1
21:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0 - 2 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-0
21:00 ฮาโปเอล คัวแคบ 2 - 1 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1-0
01:15 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2 - 0 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0

������������������������������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 บังกลาเทศ (ญ)(N) 0 - 5 จอร์แดน(ญ) 0-2
19:30 มาเลเซีย (ญ)(N) 0 - 4 ไทย(ญ) 0-3

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1 - 1 เซเลยา เอฟซี 1-0

������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) 4 - 1 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 4 - 1 ครีมิน ครีเม็นชุก 0-0

������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:59 อิสราเอล(ญ) 0 - 4 โปรตุเกส(ญ) 0-2

������������������������������ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 3 - 1 ซีอี คาร์โรอิ 2-1
18:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2 - 1 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 2-0
21:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 1 - 1 เซนต์ จูเลีย 0-1
23:30 เอฟซี ออร์ดิโน 0 - 4 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-2

������������������������������ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

21:30 อัล ทัดมัน 1 - 3 คาลาลี 0-2
21:30 อัล ชับบับ 0 - 0 ซิทรา 0-0

������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-1
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4 - 0 ซิเอร่า(เยาวชน) 2-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 4 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 2-1
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 1 บาเฮีย (เยาวชน) 2-0
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0-0
01:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1-0
02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 3 - 1 ซานโตส(เยาวชน) 2-1

������������������������������ UAE RL

20:30 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 2 - 0 อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) 1-0
20:30 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 0 - 3 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 0-1

������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 เรอัล มูร์เซีย 2 1 - 0 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-0
16:30 กอร์โดบา บี 1 - 0 ลูเซน่า 1-0
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0 - 1 ลาส โรซัส 0-1
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-1
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 3 - 2 เอล ซาน มาร์ติน 1-0
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0 - 4 ออร์ฟาโร 0-1
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0 - 2 เอฟซี วิลาฟรานกา 0-1
17:00 พูเอนเต้ เจนิล 1 - 2 ซีดี การีนา 1-2
17:00 อัลเมเรีย บี 2 - 1 อัลฮัวริโน 0-0
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 0 - 0 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-0
18:00 ลันซาโรเต้ 3 - 0 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 3-0
22:00 ชิลลา ซีเอฟ 2 - 1 บียาร์เรอัล ซี 0-1
22:00 เอสดี โนย่า 1 - 1 ซีดี กัวร์นิโซ 0-0
22:00 โปรตุเกตเรเต้ 6 - 0 โทโลซา 0-0
22:00 ยูอี โอลอต 4 - 3 ยูอี ฟิกูเรส 0-0
22:30 เอสดี ดิวส์โต 2 - 4 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 1-1
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 2 - 0 อารันดิน่า 2-0
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0 - 0 อัลมาซาน 0-0
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 3 - 1 นาวาล 2-1
22:59 ซีเอฟ โนอาห์ 0 - 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-0
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0 - 0 โคนิล ซีเอฟ 0-0
22:59 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1 - 2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1-1
22:59 ยูดี ลอส กราเลส 0 - 0 กัลโลเวรา 0-0
22:59 ซานแอนดรู 2 - 0 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0-0
23:15 ซีดี เอล ปาโล 0 - 1 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 0-0
23:30 รีล เจน รอ โมทริล ซีเอฟ
00:00 ยูอี แซนท์ส 0 - 1 กิโรน่า บี 0-1

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครูซ อซูล(ยู20) 1 - 1 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 0 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 4 - 2 พูเอบลา (ยู20) 0-0

������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 3 - 1 เซนต์ แอนดรู 2-1

������������������������������ SVK U19 A

16:00 เทรนซีน (ยู 19) 5 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2-0

������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 5 - 1 เอฟซี บาราโนวีชี 2-1

������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 3 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-2
17:30 ราชนาวีสโมสร 2 - 3 นครปฐม เอฟซี 2-1
18:00 ระยอง เอฟซี 0 - 1 ระนอง เอฟซี 0-0
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 1-1
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 0-1

������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 อลาชเคิร์ท บี 0 - 2 ชีรัค 0-1
19:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 0 - 0 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0-0

������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1
14:45 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 0 - 3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
15:00 คาปาลาบา บูลด็อก 0 - 1 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-0
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0 - 3 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-1
15:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 4 - 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-1

������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 1 - 1 โกรบินา 0-0
20:00 ซูเปอร์โนวา 0 - 3 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0-0

������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0 - 0 2 เด มาโย พีเจซี 0-0
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 2 - 1 อติรา เอฟซี 1-1

������������������������������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล ซาเร 2 - 0 อัล คาร์เมล 2-0
20:05 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 3 - 0 เอธฮาดอัล รามธา 0-0

������������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 1 - 0 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 1-0

������������������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1 - 1 เอฟซี กากรา 1-0
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 2 - 0 ชิคฮูร่า 1-0
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 5 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 3-1
19:00 ชักดิดี้ 1 - 4 เมรานี่ ทบิลิซี่ 0-1

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 พีเอสเอส สเลมัน 2 - 1 อเรม่า มาลัง 1-1
20:45 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0 - 0 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

������������������������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:30 ซามิน 5 - 1 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 4-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-0
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี 0 - 3 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-1

������������������������������ เค ลีก ชาเลน

16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 2 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0

������������������������������ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

18:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 1 - 4 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) 0-0

������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
15:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0 - 1 มิยาซากิ 0-1
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0

������������������������������ บราซิลเลียร์

21:00 ยาปิรันก้า 0 - 0 อิทัวโน่ เอสพี 0-0
02:00 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-1
04:00 ทอมเบนเซ่ 2 - 1 ซานตา ครูซ พีอี 1-1
06:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 0 อีซี จากุยเพนเซ่ 0-0

������������������������������ BRA D4

01:00 คาสแตนฮาล พีเอ 1 - 2 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 0-0
02:00 โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา 0 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-1

������������������������������ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 2 วอง ไท ซิน 0-1
12:30 ซิติเซ่น 1 - 4 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-0
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 4 - 5 ชาทิน 1-2
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0 - 4 วิงยี เอฟที 0-1
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0
14:40 โวฟูไทโป 2 - 2 ซัมซุยโป 0-0

������������������������������ กระชับมิตร

19:00 โปรตุเกส (ยู 16)(N) 2 - 0 เบลเยียม (ยู 16) 0-0
21:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 3 - 1 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 0-0
21:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 3 - 0 สวีเดน (ญ) ยู23 1-0
21:00 อิตาลี (ญ) ยู19 4 - 3 ออสเตรีย (ญ) ยู19 0-0
22:00 โมร็อกโก (ญ)(N) 0 - 0 มาลี (ญ) 0-0

������������������������������ NOR D4

20:00 สตาเบ็ค บี 0 - 1 เมลโบ 0-0
21:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 0 - 0 โคลสตัด 0-0
21:30 โลโคโมทีฟ ออสโล 3 - 5 จังเคเลน 2-2

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1-0
16:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 2 - 4 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 1-2
17:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 3 - 0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0-0
17:30 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 2-0

������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0 - 0 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 0-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 3 - 0 เบรีย 2-0
17:00 เอดี เซวตา 0 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
17:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0
17:00 เรอัล เอวิเลส 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 1-1
17:30 โอซาซูน่า บี 1 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0 - 1 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-0
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
22:00 กอมโปสเตลา 3 - 1 มอสโตเรส 2-0
22:00 ปอนเตเบดรา 1 - 2 เลกาเนส บี 0-1
22:00 ซีดี คายอน 0 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-0
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 2 - 3 เอสดี ลาเรโด 1-1
22:59 แตร์ราสซ่า(N) 1 - 1 นูมานเซีย 0-0
22:59 เบเลซ ซีเอฟ 0 - 0 เมริดา เอดี 0-0
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ 1-0
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
22:59 นาซาร่า 0 - 1 ซีดี อาร์ดรอย 0-1
22:59 เซสต้าโอ 2 - 1 เอดี ซานฮวน 1-0
23:30 ซีดี โคเรีย 0 - 3 คอร์โดบ้า 0-2
23:30 เรอัล มูร์เซีย 2 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1-0
00:00 เยย์ดา 0 - 2 ซีอี ยูโรปา 0-1
00:00 ดอน เบนิโต้ 0 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
00:00 เอลเดนเซ่ 1 - 1 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 - 0 โตเลโด 0-0

������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เม็ตซ์(ยู 19) 2 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1-1
16:00 โมนาโก(ยู 19) 1 - 1 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0
16:00 เลอ ม็องส์(ยู19) 2 - 2 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0-0
16:00 แบรสต์(ยู 19) 2 - 2 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 1 - 0 ล็องส์(ยู 19) 0-0
20:00 ก็อง(ยู 19) 2 - 1 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-0
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 0 - 1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 0-1
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 1 - 2 ลีลล์(ยู 19) 0-2
20:00 ตูลูส (ยู 19) 2 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 2-0
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 3 - 2 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0 - 2 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 0 - 3 น็องต์(ยู 19) 0-1
20:00 ลาวาล(ยู 19) 0 - 0 อาวรองเช่(U19) 0-0
20:00 ดิฌง(ยู 19) 0 - 2 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 0-0
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0 - 1 น็องซี่(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 2 - 3 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1-0

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 4 - 0 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 2-0
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 2 - 4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 2-3
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 2 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 1-0
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 0-0
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 1-0
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 3 - 1 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 2-1
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0 - 1 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0-0
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 2 - 2 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1-1
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 0-0
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 3 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 0-0
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 1 - 3 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 1-1
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 3 - 3 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2-0
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2
19:00 บอนเนอร์ 1 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-0
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 4 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3 - 1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2-0

������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 0 เอฟซี วาจากอสกิ 2-0
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2 - 0 ไมปา 0-0
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2 - 0 นูรมิจาร์เวน 1-0

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

19:30 เอสซี แชม 1 - 2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-0

������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 2 - 2 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 2-1
21:00 คิทซ์บูเฮล 3 - 2 เอสวี ฮอลล์ 2-1
21:00 เอสเฟา รีด บี 1 - 0 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 นาเอสเวด 4 - 0 มิดเดลฟาร์ท 2-0

������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โฟรย่า FK 2 - 6 โฮดด์ 0-3
19:30 เลวานเจอร์ เอฟเค 0 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
21:00 นาร์โด เอฟเค 2 - 2 เอฟเคอเรนดัล 1-2
21:00 เฟคเกรอย 2 - 1 ออด เกรนแลนด์ 2 0-0
21:00 คองสวิงเกอร์ 5 - 0 เซนจา 3-0
21:30 ทรอมส์ดาเลน 2 - 0 อัสเคอร์ 1-0

������������������������������ ตุรกี ลีก 2

19:00 พาซาสปอร์ 3 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 2-1
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 2 - 0 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0
19:30 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1 - 2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:30 ซองกุลดัค 0 - 1 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-1
20:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 3 - 2 เอสคิเซไฮสปอร์ 2-1
20:00 โบดรุมสปอร์ 3 - 0 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-0
20:00 อินโกลสปอร์ 0 - 2 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
20:00 โซมาสปอร์ 3 - 3 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1-2
21:00 อาเหม็ดสปอร์ 1 - 0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 คาสทาโมนุสปอร์ รอ กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
22:59 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 6 - 1 อดิยามานสปอร์ 3-0
22:59 โครัม เอฟเค 0 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ 0-0

������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0 - 3 โมด้าเฟน สปอร์ 0-2

������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 4 - 1 เอสโลฟ บีเค 3-0
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 4 - 5 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0-5
20:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 0-1
21:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1 - 4 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1-1

������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 1 - 0 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 3 - 3 เอฟซี ทูซอน 2-2
06:00 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2 - 2 โอมาฮา 1-1

������������������������������ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0 - 3 ออลบานี ครีก สำรอง 0-2

������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

23:30 อิตูไซย์โง 2 - 1 เอล พอร์เวเนอร์ 0-1
01:00 เบรัสเตกี 0 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0
01:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่(N) 2 - 2 คลับ ลูจัน 1-0
01:00 เคลย์โพล 0 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-0
01:00 เรอัล พิลาร์ 4 - 0 ซีเอ อัตลาส 3-0

������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

19:00 ฮาก้า (เยาวชน) 2 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
19:30 คูพีเอส(ยู 20) 4 - 0 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-0
20:30 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 2 - 3 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 1-0

������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 ตูยูซูล่า 1 - 1 เอฟซี คุไซซิ 1-1

������������������������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ฉะเชิงเทรา 0 - 0 จันทบุรีเอฟซี 0-0

������������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:15 เรียลฟร้อนเทร่า 0 - 1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0-1

������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 1-0
01:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 1 - 0 กัวรุลฮอส เอสพี 1-0

������������������������������ มอนเตเนโก Div.2

21:30 โอเอสเค อิกาโล 3 - 0 เซตีเนีย 0-0
00:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 2 - 0 เอฟเค การ์เบจ 1-0
00:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1 - 2 เอฟเค เบราเน 0-0

������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม 0 - 0 เคเอสเค ไฮสท์ 0-0

������������������������������ ชเลสวิกลีกา

20:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 2 - 1 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 0-0

������������������������������ โปแลนด์ Div.4

19:00 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 2 - 0 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 2-0
21:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3 - 0 เออซุส วอร์ซอ 2-0

������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1 - 2 กรีน อีเกิลส์ 0-1

������������������������������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เซนต์.แพทริค(ยู19) 6 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 4-0
22:59 ยูซีดี (ยู 19) 1 - 1 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 1-1

������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

20:10 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ รอ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 0 - 3 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 0-2
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0 - 3 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0-1
20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 2 - 1 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 0-0
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2 - 2 อดัม แซม บีค 2-0
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 3 - 1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 ฮัวร์ท 2 - 0 เอสเฟา เบรนิก 0-0
20:00 กอนเซนไฮม์ 0 - 2 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 0-0
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 0 - 0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-0
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอฟซี มอนไฮม์
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 7 - 0 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 3-0
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 1 - 3 วัตเทินไชด์ 09 1-1
20:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ รอ เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 3 - 0 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 2-0
20:00 ออมันด์-เวเกแซค รอ ยูเนี่ยน 60 เบรเมน
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1 - 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 1-0
20:30 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส 1 - 0 เอฟซี เครย์ 1-0
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 1 - 1 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0-0
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05

������������������������������ กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา 0 - 1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 0-0

������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 เชลซี(ยู 23) 1 - 6 อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-4
20:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 2 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-1
20:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0 - 4 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-2

������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 มานากัว เอฟซี 1 - 1 เรอัลมาดริซเอฟซี 0-0
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1 - 2 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2 - 1 ทีอีซี 1-1

������������������������������ โครเอเชีย 2.Division

22:00 วาร์เท็กซ์ 1 - 1 ดีนาโมซาเกร็บ 2 1-0

������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 บังกอร์ เซลติก 1 - 0 เชอร์รี โอรชาร์ด 1-0

������������������������������ อิตาลี Serie D

20:00 คาเวเซ่ 2 - 0 แรนเด 1-0
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 0 - 2 ไลกอร์น่า 0-0
20:00 ริมินี่ 3 - 0 ปราโต้ 1-0
20:00 ซาสซาริ ตอร์เรส 0 - 1 กุยเกลียโน่ 0-1
20:00 เกลบิซัน 2 - 0 คาสโตรวิลลารี่ 0-0
20:00 ออด๊าซ เชริโนลา 3 - 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-0
20:00 ปอติซี 1906 3 - 2 เกียเร 0-0
20:00 บิสเซลเย 1913 0 - 0 โนเซริน่า 0-0
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 4 - 1 เอซี เอสเต้ 2-1
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ เอสเอส โนล่า 1925
20:00 กลาดิเอเตอร์ 3 - 3 เอพริลเลีย 2-0
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต 2 - 2 โรทอนดา 2-0
20:00 อาเรสโซ่ 2 - 1 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 0-0
20:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1 - 0 สแกนดิคซิ 0-0
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0 - 3 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-2
20:00 นาร์โด 4 - 2 ทีมอัลตามูรา 3-1

������������������������������ ซานมารีโนลีก

20:00 ซาน โจวันนี 4 - 0 เอซียูเวเนส โดกาน่า 1-0

������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ดักลาส เฮก 2 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2-1
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 2 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0-2
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1-0
01:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1 - 2 ซานซิเนน่า 0-1
01:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 3 - 2 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1-1
01:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 - 1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-1
01:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 3 - 2 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-1
02:00 โบค่า ยูนิดอส 3 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 - 0 วิลล่า มิเตร 0-0
02:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 1 - 2 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-2

������������������������������ กาตาร์ลีกสำรอง

23:30 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 0 - 0 อัล การาฟา(ยู 23) 0-0
23:30 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 4 - 1 อัล คอร์(สำรอง) 2-0
23:30 อัล เรย์ยาน(สำรอง) 1 - 3 อัล วาครา(สำรอง) 1-1

������������������������������ Portugal Campeonato Nacional

16:00 เออาร์ซี โอเลโรช 1 - 0 ปราเอียนเซ่ 1-0
19:00 บาเรียเรนเซ่ 1 - 2 โอลฮาเนนเซ่ 1-1
21:00 ลัวเล็ทตาโน 2 - 1 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 0-1
21:00 ซาคาร์เวนเนส 2 - 0 โลวเรส 1-0
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 3 - 1 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 2-1
22:00 ไอดีล 1 - 0 เบเลเนนส์ 0-0
22:00 มาริติโม่ 2 2 - 0 ซัล กาดาส 1-0

������������������������������

14:30 ฮ่องกง เอฟซี 1 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1

������������������������������

16:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 4 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-2

������������������������������

02:00 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 2 - 0 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 0-0
04:00 ทูพีนัมบัส 0 - 0 เดโมคราต้า 0-0

������������������������������

01:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-1
02:00 ปีเอาอี 1 - 3 โคเมอเชียล-เอสพี 0-1

������������������������������

17:00 เรอัล เบติส (ยู 19) 6 - 0 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2-0
22:00 กอร์โดบา(ยู 19) 0 - 3 เซบีย่า (ยู 19) 0-2

������������������������������

13:15 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-0
13:15 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 - 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-0

������������������������������

01:00 คัมโบริว เอสซี 1 - 2 บาร์ราเอฟซี 0-2

������������������������������

13:00 โกยาง เอฟซี 1 - 10 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-3
14:00 ชุนชอนซิติเซ็น 3 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-1

������������������������������

00:00 รีโมสตาร์ รอ เบนเดล อินชัวรันส์

������������������������������

17:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 1 - 0 คัลดัส 0-0
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล 0-1
22:59 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 3 - 1 มอนตาเรเกร 1-0
22:59 ซีเอฟคาเนลาส 2010 2 - 2 สปอร์ติง บราก้า 2 2-1

������������������������������

17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 2 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 3 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-2
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-1
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 3 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0 - 4 อัลเจซีราส 0-2
22:00 ซาบาเดย์ 1 - 3 บาร์เซโลน่า บี 0-0
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
22:00 ยูดี โลโกรนเยส 1 - 0 เรอัล ยูนิโอน 1-0

������������������������������

20:30 เวเจิล (ญ) 0 - 1 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0-0

������������������������������ 19/09/2564

������������������������������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers
������������������������������ BRA D4
������������������������������ Brazil DDL
������������������������������ Brazil L
������������������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
������������������������������ FFSA WPL
������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������������������������������ NOR D4
������������������������������ Portugal Campeonato Nacional
������������������������������ SVK U19 A
������������������������������ UAE RL
������������������������������ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe
������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A
������������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
������������������������������ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
������������������������������ กัลกัตตา Football League
������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
������������������������������ กัวเตมาลา D2
������������������������������ กาตาร์ลีกสำรอง
������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ คูเวต อิมมิเรต คัพ
������������������������������ เค ลีก ชาเลน
������������������������������ เค-ลีก
������������������������������ แคเมอรูน Elite One
������������������������������ โครเอเชีย 2.Division
������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น
������������������������������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������������������������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������ ชเลสวิกลีกา
������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������������������������ ซานมารีโนลีก
������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A
������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี
������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ ตุรกี ลีก 2
������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2
������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก
������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������������������������������ บราซิลเลียร์
������������������������������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
������������������������������ บาห์เรน ดิวิชั่น 2
������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya
������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
������������������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������������������������������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������������������������������ ภูฏาน Thimphu League
������������������������������ มอนเตเนโก Div.2
������������������������������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
������������������������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก
������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������ เยอรมันลีกา 3
������������������������������ รัสเซีย DIV2
������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������ โรมาเนีย U19 ลีก
������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลัตเวีย คัพ
������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������������������������ ลาลีกา สเปน
������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������������������������������ เลบานอน ลิก
������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division
������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
������������������������������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
������������������������������ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
������������������������������ สวิสคัพ
������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������������������������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
������������������������������ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
������������������������������ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
������������������������������ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������ ออสเตรีย Landesliga
������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
������������������������������ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
������������������������������ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ อิตาลี C1A
������������������������������ อิตาลี Serie D
������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี
������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก
������������������������������ อิสราเอล คัพ
������������������������������ อิสราเอลลีก
������������������������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
������������������������������ อุรุกวัยกันดา
������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������������������������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
������������������������������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา
������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
������������������������������ ฮังการี คัพ


������������������������������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, UAE RL, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี คัพ,