บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 05/07/2565

��������������������������������� เค-ลีก

17:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 4 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 4 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
17:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:35 แอลเอ กาแลกซี่ 4 - 0 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
16:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 4 เอฟซี อูฟา 1-3
17:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 0 ลิงบี้ 0-0
20:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0 - 4 คอนยาสปอร์ 0-2
20:30 กาเซียนเท็ป B.B. 2 - 1 เอฟเค กาบาล่า 1-0
21:00 ดินาโม มอสโก 2 - 0 รูบิน คาซาน 0-0
22:00 อานซี 1 - 0 เซอร์เวตต์ 1-0
22:00 สโลวัคโก้ 2 - 0 ทริเน็ค 1-0
22:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1 - 2 ซวิคเกา 1-1
22:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
22:20 ซีเอส โวลุนทารี 1 - 4 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-2
22:30 วาร์ดา เซ 2 - 2 อาลกิ 1-0
22:59 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 - 1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-0
22:59 โปเบด้า 0 - 2 เบรกัลนิก้า สติป 0-0
22:59 เอฟเค เวเลซ 0 - 1 สโลโบดา 0-1
22:59 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 3 อัลบอร์ก 0-1
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0 - 0 โบโตซานี่ 0-0
22:59 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 0 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-1
22:59 ทริงลาฟ คราน 1 - 5 ริเยก้า 0-3
23:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
23:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 5 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
23:15 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 7 สลาเวีย ปราก 0-1
23:30 เฟเนร์บาห์เช่ 3 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2-0
23:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
23:30 เอฟเครูดาร์ 0 - 3 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-1
23:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2 - 0 เอฟเค ซาราเยโว 2-0
23:30 ยัง บอยส์ 0 - 0 ดินาโม เคียฟ 0-0
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 6 - 1 เวียนเนอร์ เอสซี 6-0
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 4 - 0 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-0
00:00 เอสซี ฮีเรนวีน 4 - 1 เอฟซี ออสส์ 3-0
00:00 เอสวี วิลดอน 3 - 6 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2-2
00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 8 - 1 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 3-0
00:30 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1 - 2 เอสซี ไวซ์ 0-0
01:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 3 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-1
01:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 3 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-2
01:30 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 7 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-3
01:30 แบมเบอร์ ไบร์ท 1 - 5 วีแกน แอธเลติก 0-3
01:30 คิลมาร์น็อค 1 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0
01:30 อัลลัว แอทเลติค 0 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
01:30 แอชตัน ยูไนเต็ด 0 - 1 บาร์โรว์ 0-1
01:30 รัชเดน ไดมอนด์ 0 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2
01:30 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-1
01:30 เซนต์ นิออท ทาวน์ 2 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) 1-2
01:30 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก รอ คิลมาร์น็อค
01:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1 - 2 มอร์แคมบ์ 1-0
01:45 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0 - 4 บาร์เน็ต 0-2
01:45 เฮนดอน 0 - 4 วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
01:45 มอนโทรส 1 - 1 ดันดี 0-1
01:45 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 0 - 0 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 0 - 3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-2
01:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0 - 2 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-2
01:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 5 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
01:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1 - 2 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-1
01:45 เวิร์คคิงตัน 0 - 3 ดัมบาร์ตัน 0-3
01:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 5 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-2
01:45 ลิฟวิงสตัน 6 - 0 ลินลิธโกว์ โรส 3-0
01:45 โบเวร์ส พิทซี 0 - 4 ซิทติ้งบอร์น 0-1
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
01:45 วอคกิ้ง 3 - 2 อาร์เซน่อล (ยู 23) 1-1

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1 - 2 เสฉวน 0-0
14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 3 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 1-0
14:30 คุนชาน เอฟซี(N) 1 - 1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-0
18:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0 - 2 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-2

��������������������������������� ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

01:00 อิรัก (ยู20) 1 - 1 เลบานอน ยู 20 1-1

��������������������������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0
07:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0
07:30 โบคา จูเนียร์ส 0 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

��������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:59 เอฟซี พิวนิค 0 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-1
00:45 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0
01:00 เดอะ นิว เซนต์ส 1 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
01:00 เลช พอซนาน 1 - 0 คาราบัค 1-0
01:30 แชมร็อค โรเวอร์ส 3 - 0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 2-0
01:45 เอฟเค ชคูปิ 3 - 0 เอฟซี ลินคอล์น 2-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ออร์ไกร์ท 2 - 0 โอเรโบร 1-0
00:00 ฮาล์มสตัด 3 - 0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 2-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ปาชูก้า 2 - 0 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

18:45 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 4 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-1

��������������������������������� โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1 - 2 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 4 - 1 โคโล โคโล่ 2-1

��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:00 เอล กัวน่า 0 - 0 เอล อาห์ลี 0-0

��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 มะละกา 2 - 0 เซลังกอร์ พีบี 1-0

��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

05:00 อิทัวโน่ เอสพี 1 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 3 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 3 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-2

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 3 - 1 เควี เวสตูร์แบร์ 0-0
01:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0 - 1 ไอเอฟ เวสตรี 0-1
02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 4 - 1 ฟจอลเนอร์ 2-1
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 2 - 1 กรินดาวิค 1-0
02:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 2 - 1 กอเดรนเกอร์ 1-1

��������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 มัลโม่ (ยู 21) รอ เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
22:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) 0 - 2 ออสเตอร์(ยู 21) 0-2

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

05:15 รอยัล พารี่ เอฟซี 3 - 2 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 1-1
07:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2 - 0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์

15:00 ติมอร์-เลสเต(ญ) 0 - 7 เมียนมาร์ (ญ) 0-5
18:00 ลาว (ญ) 1 - 1 กัมพูชา(ญ) 1-0

��������������������������������� AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน

15:00 กัมพูชา(ยู19) 1 - 2 มาเลเซีย(ยู19) 0-2
19:00 สิงคโปร์(ยู 19) 0 - 1 ติมอร์-เลสเต (ยู 19) 0-0

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 ซอกเดียน่า จิซาค 0 - 3 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-3

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0 - 1 มอนเตอร์เรย์ บี 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 1 - 0 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 0-0

��������������������������������� Woman Baltic Cup

16:00 ลัตเวีย(ญ) ยู17 2 - 0 เอสโตเนีย(ญ) ยู17 0-0
19:40 ลัตเวีย (ญ) ยู19 1 - 1 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 0-0

��������������������������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

00:00 บูร์กินาฟาโซ ( ญ )(N) 0 - 1 เซเนกัล (ญ) 0-0
03:00 ยูกันดา ( ญ ) 1 - 3 โมร็อกโก (ญ) 1-1

��������������������������������� Women

09:00 เม็กซิโก (ญ) 0 - 1 จาเมกา (ญ) 0-1
06:00 คอสตาริกา (ญ) 3 - 0 ปานามา (ญ) 2-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 6 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-0

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

16:45 สปิริต เอฟซี 1 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-1

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

17:00 กวางจู เอฟซี 2 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 2-0
17:30 แทจอน ซิติเซน 2 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ

16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3 - 2 อาวอนดาเล่ เอฟซี 2-0

��������������������������������� South Africa Confederations Cup

19:00 เซเชลส์ 0 - 1 บอตสวานา 0-0
22:00 แองโกลา 3 - 1 คอโมโรส 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

16:30 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 3 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 2-1

��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 1-0

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

15:15 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 2 วาเลนไทน์ 1-2

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:30 นากาเวิลด์ เอฟซี 0 - 2 วิสาขเอฟซี 0-2
18:30 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 - 0 พนมเปญ เอฟซี 0-0

��������������������������������� อุรุกวัย U19 ลีก

20:05 เรนทิสทัส(ยู 19) 0 - 0 ดานูบิโอ(ยู 19) 0-0
21:00 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) 0 - 1 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 0-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

02:15 เอลลิดิ 1 - 1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1-0
02:15 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 1 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:00 ลูจัน (สำรอง) 0 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 0-0
01:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 2 - 4 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0-1
01:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0 - 0 ออล บอยส์(สำรอง) 0-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2 - 1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1-0

���������������������������������

03:00 15 de Agosto 0 - 4 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-1

���������������������������������

04:00 เดลฟินเอสซี 2 - 0 กัวเลซีโอเอสซี 0-0

���������������������������������

20:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 2 - 0 ปารานา(เยาวชน) 0-0

���������������������������������

00:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 0 - 0 ลาร์นเอฟซี 0-0
00:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 แอทเลติก เอสคาลเดส 0-0

��������������������������������� 05/07/2565

��������������������������������� AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� South Africa Confederations Cup
��������������������������������� Woman Baltic Cup
��������������������������������� Women
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� แคเมอรูน Elite two
��������������������������������� โคปา ซูดาเมริกาน่า
��������������������������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส
��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
��������������������������������� ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
��������������������������������� ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์
��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อียิปต์ คัพ
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������������������������� อุรุกวัย U19 ลีก
��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19


���������������������������������AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน, NSW-N พรีเมียร์ลีก, South Africa Confederations Cup , Woman Baltic Cup, Women, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite two, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์, ภูฏาน Thimphu League, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,