บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 09/05/2565

��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 0 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 3 - 1 สลิโก โรเวอร์ส 0-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 3 - 3 ลานุส 3-1
05:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-1
07:30 บานฟิลด์ 1 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 วีบรอก 2 - 2 เวเจิล 0-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เดอ กราฟสคัป 1 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 เบเลเนนส์ 2 - 3 ฟามาลิเคา 1-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 2 ฮัคเค่น 1-1
00:00 เฮลซิงบอร์ก 0 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-0
00:10 เอล์ฟส์บอร์ก 0 - 0 เยอร์การ์เด้น 0-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อันตัลยาสปอร์ 3 - 2 คอนยาสปอร์ 2-2

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

02:00 คิโรน่า 0 - 1 เตเนริเฟ่ 0-1

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 ฟิออเรนติน่า 2 - 0 เอเอส โรม่า 2-0

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 2 แอชดอด เอ็มเอส 0-1

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:15 อารัว 2 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
01:15 เอฟซี วิล 1900 1 - 1 วินเตอร์ทูร์ 1-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 โอเรโบร 1 - 0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-0
00:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 3 ฮาล์มสตัด 1-1

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 ซองน์ดาล 2 - 1 คองสวิงเกอร์ 2-1
22:59 รัวฟอส 2 - 0 ไบรน์ 1-0
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0 - 4 เฟรดริกซ์สตรัด 0-2
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1 - 5 เอสเค บรานน์ 1-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 0 - 1 สตาเบ็ค 0-1

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 ราปิด บูคาเรสต์ 2 - 3 คราอิโอว่า 1-1

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:30 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 0 เอฟเค วอซโดวัค 0-0

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย 2 - 1 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1-0
22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 0 เออีพี ปาฟอส 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

00:30 เอฟซีโทรลฮัทตัน 2 - 1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3 - 3 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3-1

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-0

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดป.ซาน มาร์ติน 0 - 1 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 เมลเบิร์น ซิตี้ 2 - 1 เวลริงตัน โฟนิค 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 3 - 2 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-1
21:00 ฟาร์ เซปาซี่ 0 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
21:00 ซบ อฮัน 1 - 1 เพอร์เซโปลิส 1-0
21:30 เพย์กัน 0 - 1 เซปาฮัน 0-0
22:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0 - 2 เมส ราฟซานจาน 0-0
22:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี 2 - 0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
23:10 เอสเตกฮลัล 1 - 0 ปาดิสเด เอฟซี 0-0
23:30 ซาแนท นาฟ 0 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0

��������������������������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 ลาว (ยู 23)(N) 1 - 4 กัมพูชา (ยู23) 0-2
19:00 ไทย (ยู 23)(N) 5 - 0 สิงคโปร์(ยู 23) 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:30 อัล วีห์ดัต 3 - 0 มานน์ 0-0
00:00 อัล อคาบา เอสซี 1 - 1 ชบับ อลอร์ดอน 0-0

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 เคเอส ดินาโม ติรานา 1 - 1 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0
00:45 วัลลัซเนีย 2 - 1 เคเอส กูเกซี 1-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1 - 1 กลันตันยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

06:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 1 แซมปายโอ้ คอเรีย 2-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 โคเบรซอล 0 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0
05:00 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 2 โคโล โคโล่ 0-2
07:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 0 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:10 ออล บอยส์ 2 - 0 เทมเปอร์ลีย์ 2-0
06:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0
07:10 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0 - 0 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี พิวนิค 2 - 0 เอฟเค แวน 2-0
19:00 เอฟเค แวน รอ เอฟซี พิวนิค
22:30 เอฟซี โนอาห์ รอ อารารัต
22:30 อารารัต 0 - 1 เอฟซี โนอาห์ 0-1

��������������������������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

19:00 เยอรมนี(ญ) ยู 17 2 - 0 บอสเนีย(ญ) ยู17 0-0
19:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 1 - 1 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 0-1
01:00 ฟินแลนด์(ญ) ยู17 2 - 1 นอร์เวย์(ญ) ยู17 1-0
01:00 สเปน(ญ) ยู17 3 - 0 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 2-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ

22:59 เอฟเค ริเตเรียไอ 2 - 1 ซิอัวลิอาย 1-0

��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 2 - 1 เอฟซี เทลาวี 2-0
00:00 เอฟซี กากรา 5 - 3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-1

��������������������������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง

19:00 ฟิลิปปินส์ (ญ) 5 - 0 กัมพูชา(ญ) 1-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 0 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:30 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2 - 0 เคสลา เอฟเค 1-0
22:45 เอฟเค กาบาล่า 1 - 0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 2 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-1
21:00 โตริโน่(เยาวชน) 2 - 0 อตาลันต้า (เยาวชน) 2-0
22:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 2 - 2 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-1

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

20:00 เทปลิซ บี 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-0

��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:55 อัล-นาดห์ฮา 1 - 3 อัล-โชอาลาห์ 1-1

��������������������������������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

21:30 เนโรกา เอฟซี 1 - 3 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 0-2

��������������������������������� เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

14:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 0 - 2 ชางยอง (ญ) 0-1
14:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2 - 2 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 1-0
16:00 คยองจู เอฟซี (ญ) 1 - 1 ฮวาชอน (ญ) 1-1
16:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 1 - 1 ปูซาน ซังมู (ญ) 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

09:00 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1 - 0 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 0 - 0 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1 - 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 3 - 0 เคฟลาวิค(ญ) 0-0
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1 - 1 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 0-1
03:15 เบรย์ดาบลิค (ญ) 3 - 0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0

��������������������������������� อิรัก ลิก

20:00 แบกแดด 0 - 0 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0

��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 4 - 1 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 2-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

17:15 เอฟซี บูลลีนไลออน 3 - 0 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1-0

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

03:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 2 - 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-0

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 ไบโคนูร์ 0 - 2 ไครัต อคาเดมี่ 0-2

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-1

��������������������������������� Egypt Premier League

21:00 เทอร์ซาน่า เอสซี 1 - 1 อิยิปต์ เทเลคอม 0-0
21:00 วาดี้ เดกลาเอสซี 2 - 1 มาเร็ค 1-0
21:00 เอล แฮมแมม 1 - 0 อาบู แคร์ เซเมด 1-0

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

00:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 2 - 0 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1-0

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

17:00 แทจอน ซิติเซน 4 - 4 กิมโป เอฟซี 2-2

��������������������������������� บราซิลเลียร์

06:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0

��������������������������������� เวียดนาม Second Division

15:30 เตวียนกวาง รอ หวิง ลอง
15:30 เจีย ดินห์ รอ บินห์ ทวน

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 1 - 8 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1-2
01:30 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 - 5 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 0-1

��������������������������������� NOR D4

22:30 จังเคเลน 7 - 0 โรเซนบอร์ก บี 4-0
22:59 เซนจา 2 - 4 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 1-2
23:30 สคีด ฟุตบอล บี 3 - 2 โลโคโมทีฟ ออสโล 2-1

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 0 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 3 - 1 ซัลปา 0-0
22:59 คูพีเอส (เยาวชน) 1 - 7 จิปโป 1-5

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

00:00 วาเลเรนก้า บี 4 - 1 ฟริกก์ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 วาซิโต้ เอฟซี 0 - 1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-0

��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:59 เอลวายเอส ซาสซานดรา 2 - 1 ยูเอสซี บัสซาม 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

23:10 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 3 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 1-1

��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 จาโกดิน่า (ยู 19) 6 - 1 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 3-1
18:45 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1 - 4 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0-2

��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 3 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-0

��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 มานากัว เอฟซี 1 - 1 ดิเรียนเกน 0-1

��������������������������������� อังกฤษ U23 1.Liga

21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 1 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 0-0

��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

23:00 ยัง แอฟริกันส์ 0 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3 - 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3-1
21:10 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 0 - 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-1

��������������������������������� อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2 - 1 ดานูบิโอ(สำรอง) 1-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

16:30 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 2 - 2 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1-0
18:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 4 - 4 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2-2
19:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1 - 1 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0-0
19:30 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1 - 6 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1-3

��������������������������������� Columbia women

02:00 ลา อีคูดัด (ญ) 4 - 1 ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 2-1
04:00 มิลเลียนนาริออส (ญ) 1 - 0 คอร์ตูลัว (ญ) 0-0
04:00 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 1 - 3 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1-2
04:00 อเมริกา เด กาลี (ญ) 5 - 1 เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) 2-0

���������������������������������

22:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 1 - 0 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 0-0

���������������������������������

15:15 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 2 - 0 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:05 ไทเกรส(ญ) 2 - 1 อัตลาส(ญ) 2-1
07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 3 - 2 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-2

���������������������������������

19:00 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 4 - 2 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 3-1

��������������������������������� 09/05/2565

��������������������������������� Columbia women
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
��������������������������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ก U21
��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� เบลเยียม U21
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ
��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวียดนาม Second Division
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อังกฤษ U23 1.Liga
��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1
��������������������������������� อิรัก ลิก
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุรุกวัยลีกสำรอง
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก


���������������������������������Columbia women, Egypt Premier League, NOR D4, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กานาพรีเมียร์, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียม U21, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียดนาม Second Division, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,