บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 08/05/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

02:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 3 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-1
02:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-0
02:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
02:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 0 ปาโตรนาโต ปารานา 0-0
07:00 ริเวอร์เพลท 2 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 2 สตวร์มกราซ 0-0
19:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4 - 0 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 ฟลาเมงโก 0 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 1 โกยาส 0-1
02:00 พัลไมรัส 1 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
04:00 บรากันติโน้ 0 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
04:00 ซานโตส 4 - 1 คุยอาบา 2-1
05:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 1 เซาเปาโล 0-0

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ กิลลุส 0 - 2 คลับบรูซ 0-0
23:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 0 - 4 อันเดอร์เลชท์ 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 เลเชีย กอเดนซ์ 3 - 2 สตอล เมียเลช 2-0
20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
22:30 ปิแอส กลิวิส 1 - 2 เลช พอซนาน 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1 - 1 โอเดนเซ่ บีเค 0-0
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1
22:59 อัลบอร์ก 1 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-2
01:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-1
22:30 บาเยิร์น มิวนิค 2 - 2 สตุ๊ตการ์ต 2-1
00:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 4 - 0 เอาก์สบวร์ก 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-0
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 2 ดินาโม เดรสเดน 0-1
18:30 โฮลสไตน์ คีล 3 - 0 เนิร์นแบร์ก 2-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 0 - 0 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
20:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 1 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 0 รูบิน คาซาน 0-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 เม็ตซ์ 3 - 2 โอลิมปิก ลียง 2-1
20:00 แร็งส์ 1 - 2 ล็องส์ 1-0
20:00 อองเช่ร์ 4 - 1 บอร์กโดซ์ 2-0
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 2 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-1
22:05 ลอริยองต์ 0 - 3 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-1
01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 2 ทรัวส์ 2-1

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-1
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1 - 1 คูพีเอส 0-0

��������������������������������� เค-ลีก

11:30 แกงวัน เอฟซี 1 - 3 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-3
12:00 แดกู เอฟซี 3 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-0
14:30 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0
14:30 เอฟซี โซล 3 - 1 ซูวอน ซิตี้ 0-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0
19:30 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
19:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 1-0
21:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-2

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
10:10 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-1
03:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 0-0
04:00 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โบโด กลิมท์ 1 - 1 ลีลล์สตรอม 0-1
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 0 โรเซนบอร์ก 3-0
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-1
22:59 เฮาเกซุนด์ 2 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0
22:59 ซานเดฟยอร์ด 1 - 3 วาเลเรนก้า 0-2
01:00 ฮามคาม 0 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 กิล วิเซนเต้ 3 - 0 ซีดี ทอนเดลา 0-0
21:30 วิเซล่า 1 - 1 มาริติโม่ 0-0
00:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 1 - 0 อารัวก้า 0-0
02:30 ซานตาคลารา 2 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 0 วิสเซล โกเบ 0-0
13:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 1 สากัน โตสู 0-0
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

22:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 0 - 2 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
22:30 คัลมาร์ 2 - 0 ฮัมมาร์บี้ 2-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 1 เอฟซี ซิยง 0-0
21:30 ลูเซิร์น 4 - 0 เซอร์เวตต์ 1-0
21:30 ลัวซานนี สปอร์ท 0 - 0 บาเซิ่ล 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 3 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-2
20:00 อัลเตย์สปอร์ 1 - 1 กิริซันสปอร์ 0-1
22:59 เบซิคตัส เจเค 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

19:00 เกตาเฟ่ 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
21:15 บียาร์เรอัล 1 - 1 เซบีย่า 0-0
23:30 เอสปันญ่อล 1 - 1 โอซาซูน่า 0-1
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 1 - 0 เรอัล มาดริด 1-0

��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 1 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
22:00 พาส เจียนนิน่า 1 - 0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
23:30 เออีเค เอเธนส์ 0 - 0 พานาธิไนกอส 0-0
01:00 อาริส ซาโลนิก้า 0 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-0

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0 - 0 เลกาเนส 0-0
21:00 เออิบาร์ 0 - 2 เรอัล บายาโดลิด 0-0
23:15 เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 3 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-1

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 สเปเซีย 1 - 3 อตาลันต้า 1-1
20:00 เอซี เวนิช 4 - 3 โบโลญญ่า 2-1
22:59 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 1 กาญารี่ 0-0
01:45 เวโรน่า 1 - 3 เอซี มิลาน 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 อาร์เซน่อล 2 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2-0
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 เอฟเวอร์ตัน 1-2
20:00 นอริช ซิตี้ 0 - 4 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-3
22:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 5 - 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2-0

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

00:30 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0
00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 2 - 0 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-0
00:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1 - 2 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 ดราว่า 2 - 2 เอ็นดี กอริก้า 1-2

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ไอเค บราเก้ 4 - 0 ออร์ไกร์ท 1-0
20:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 3 - 0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2-0

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 1 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-0
20:00 โกรลุด 0 - 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-1
20:00 สคีด ออสโล 1 - 2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-1

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:30 เซ็บซี่ 2 - 1 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
23:30 ซีเอส คราอิโอว่า 0 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เวนด์ซีเซล 4 - 1 เจมส์เมอบังค์ 1-1

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 3 - 0 ซังค์ พอลเท่น 3-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 ราดนิคกี้ 1923 2 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-1
22:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 1 โคลูบารา 2-1
00:05 มัลโดส ลูการ์นี 2 - 3 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-1

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:00 โบลูสปอร์ 2 - 1 ซัมซั่นสปอร์ 1-1
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 1 อดาน่าสปอร์ 1-0
20:00 โคแคลิสปอร์ 2 - 2 อัลตินอร์ดู 1-0
20:00 เคซิโอเรนกูคู 2 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
20:00 บาลิเคซิสปอร์ 1 - 5 บันไดมาสปอร์ 1-3
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 2 - 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-1
20:00 บูร์ซาสปอร์ 3 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 1-1
20:00 เดนิซลิสปอร์ 2 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:30 โบเตฟ วราตซา 1 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-1
22:59 ทแซร์สโค เซโล 3 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 2-0

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 ริเยก้า 0 - 3 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-3
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 0 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:05 ปาคซิ เซ 0 - 1 วาร์ดา เซ 0-1
21:15 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0 - 1 กีไอร์มอต เอสอี 0-0
23:45 อูจเปสต์ 1 - 1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-0

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 0 สปาร์ตาปราก 3-0
00:00 สลาเวีย ปราก 3 - 0 สโลวัคโก้ 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 พูอีบลา 2 - 2 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-1
07:15 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 4 - 1 พูมาส ยูนัม 1-1

��������������������������������� อิตาลี C1A

22:30 ตริเอสติน่า 1 - 2 ปาแลร์โม่ 0-2
22:59 ฟอกเจีย 1 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
22:59 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 1 เรนาเต้ เอซี 1-1
00:00 เปสคารา 3 - 3 เฟอรัลพิซาโล 1-1
01:00 เอซี โมโนโปลี 1 - 2 เชเซน่า 1-2

��������������������������������� สโลวาเกีย คัพ

22:30 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

18:30 เร็กซ์แฮม 3 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 จีดี ชาเวซ 2 - 2 อมาดอร่า 2-1
20:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0 - 1 วาร์ซิม 0-1
00:00 โทรเฟนเซ่ 2 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 1 อาริส ลิมาสซอล 0-0
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:30 เวเรีย เอฟซี 0 - 1 เลวาเดียกอส 0-0
20:30 เวเรีย เอฟซี 0 - 1 เลวาเดียกอส 0-0

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-1

��������������������������������� ไอร์แลนด์ FAI คัพ

20:00 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0 - 1 ซอลท์ฮิลล์ เดวอน 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 10 - 1 เจเอพีเอส 5-1
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1-1
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2 - 1 ยาโร 1-1
22:30 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 3 เคทีพี ค็อตก้า 0-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

21:00 คาร์ลสเตด บีเค 2 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 2 เกเฟล ไอเอฟ 1-0
21:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0 - 1 ยูเมีย เอฟซี 0-0
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 1 ฮัมมาร์บี้ TFF 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 อาร์ก้า กดิเนีย 0 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1
20:00 เคเอส พอลโควิค 0 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 3 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 3 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 2-0
19:00 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-1
21:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0
22:59 เอฟซี โกเมล 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ซีเอ เรนติสตัส 0 - 1 บอสตัน ริเวอร์ 0-0
01:30 ดานูบิโอ เอฟซี 2 - 0 เซอร์โร ลาร์โก 2-0
05:00 ซีเอ เพนาโรล 1 - 0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-0

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2 - 2 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-1
06:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0 - 1 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอ็นเค มูรา 05 3 - 1 ดอมซาเล่ 1-0
01:15 เอ็นเค อลูมินิจ 2 - 3 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-1

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 คอร์ตูลัว 1 - 0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-0
04:05 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 0 อากีลาส โดราดาส 1-0
06:10 มิลเลียนนาริออส 0 - 0 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0

��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 1 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:20 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 - 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
11:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 2 เวกัลตา เซนได 0-1
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 4 - 3 โตเกียวเวอร์ดี้ 3-0
12:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 0 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
14:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-1
22:00 เบอโน่ 2 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0

��������������������������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 ติมอร์-เลสเต(ยู23)(N) 2 - 3 เมียนมาร์ (ยู 23) 0-2
19:00 เวียดนาม(ยู 23) 0 - 0 ฟิลิปปินส์(ยู23) 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:30 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-0

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 เคเอฟ ลาซี 4 - 1 เคเอส คาสตริโอติ 2-1

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 ตรังกานู บี 0 - 1 กลันตัน 0-1

��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 คัวริบก้า 1 - 1 เอฟยูเอส ราบัท 1-0
02:30 คลับ แซลมี 0 - 0 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0

��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 คลับ แอฟริเคน 0 - 0 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 3 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1
21:15 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ก๋วยลีน่า 2 - 1 โซล เดอ อเมริกา 0-1
06:15 กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

02:00 กัวรานี่ เอสพี 0 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 ซีเอส เปโตรคุบ 5 - 0 ดินาโม ออโต 1-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 2 - 2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-1

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 2-0
22:00 เรโนวา 2 - 0 เอฟเค สโกเปีย 0-0
22:00 เปลิสเตอร์ 2 - 1 โบเรค เวเลส 0-0
22:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 0 - 0 เอฟเค ชคูปิ 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:59 ปาเลสติโน่ 1 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
04:30 นูเบลนเซ่ 4 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3-0
07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 2 ฮัวชิปาโต้ 1-1

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

21:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0 - 3 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-1
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 3 - 2 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0
02:00 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-0
02:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0
04:35 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 มาลัซกี 3 - 1 ดูนาจสก้า ลูซน่า 1-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:45 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2 - 0 ปารีสเอฟซี (ญ) 1-0

��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 3 - 0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-0
18:00 เอสซีซันด์(ญ) 1 - 0 โคโลญจน์ (ญ) 0-0
21:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-1

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2 - 2 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-1
18:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 0 - 3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-2
20:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2 - 4 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-2
20:00 โอเรโบร (ญ) 4 - 2 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 2-2
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 4 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3-0
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-1

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3 - 0 ซาน อันโตนิโอ 2-0
00:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

10:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 3 - 2 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 2-1
11:00 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 1 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0-1

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-1

��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 อักฮซายิก โอรอล 0 - 0 มาคฮ์ทาเรล 0-0
18:00 เอฟเค คัสไป 2 - 0 อัคโตเบ 0-0
20:00 เอฟเค อรีส 2 - 0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 อโวลเนส (ญ) 0 - 1 สตาเบ็ค (ญ) 0-1
20:00 โรอาร์ (ญ) 0 - 2 ลิน (ญ) 0-1
20:00 โคลบอทน์ (ญ) 2 - 0 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0 - 1 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 0 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-1

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3 - 1 จิคาราล เซอร์โคบา 2-0
04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 3 - 2 เอดี กรีเชีย 1-1
06:00 อลาจูเรนเซ่ 2 - 1 เฮเรดิอาโน 1-1
07:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 3 - 2 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ

18:30 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3 - 1 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-0

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 0 - 4 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1
22:59 เอฟเคเซต้า 2 - 2 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-2
22:59 เอฟเค มอร์นาร์ 2 - 0 เอฟเครูดาร์ 1-0

��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 3 - 7 ดินาโม ทบิลิซี 2-4
22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0 - 1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
00:00 ดินาโม บาตูมี 3 - 0 ดีลา กอริ 1-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 7 - 0 ซโวลเล่ (ญ) 2-0

��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 3 - 0 นซี ลูนาวิค 1-0
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก 2 - 0 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-0
21:15 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3 - 0 07 Vestur Sorvagur 1-0

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โมตากัว 0 - 0 ซีดี วิด้า 0-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0
00:00 กัวสตาโตยา 4 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 2-0
00:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0 - 0 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0-0
00:00 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 1-0

��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2 - 2 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 0-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 5 - 0 เรอัล ซานต้า ครูซ 0-0
02:00 โบลิวาร์ 1 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 1-0
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0 - 0 ออโรร่า 0-0
06:30 บลูมมิ่ง 1 - 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-2

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 3 - 1 กัวเลซีโอเอสซี 2-0
04:30 แอลดียู กีโต้ 2 - 0 9 de Octubre 0-0
07:00 กวายากิล ซิตี้ 1 - 4 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1 - 1 เมไลพิลล่า 0-0
02:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 1 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 ซาบาลี 0 - 2 ซาบาห์ เอฟเค 0-2
23:15 คาราบัค 0 - 0 ซีล่า เอฟเค 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3 - 4 รอคเดลซิตี้ซัน 0-3

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:00 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-1

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0 - 0 ชองจู จิคจิ 0-0
13:00 เชนันซิตี้ 1 - 2 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-1
15:00 อุลซันซิติเซ่น 1 - 4 กิมแฮ ซิตี้ 1-3

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เจนัว(เยาวชน) 1 - 1 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-0

��������������������������������� คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17

01:00 เปอร์โตริโก้ (ญ) ยู17 0 - 3 แคนาดา (ญ) ยู17 0-0
04:00 เม็กซิโก (ญ) ยู17 1 - 2 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 0-1

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-1
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-0

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0-0
15:15 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1 - 4 บานิค ออสตราว่า 2 1-2
15:15 เวลเก เมซิริคิ 3 - 1 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2-1
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4 - 0 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3 - 2 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1-1
15:15 บลานส์โค 0 - 3 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-2
15:15 ยูนิโก้ 2 - 2 ฟรีเดค-มิสตัค 1-0
15:15 เอสซี ซนอย์โม 0 - 7 ฮลูชิน 0-3
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 1 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-1
15:30 ซลิน 2 5 - 0 เออเฮิสกี้ บรอด 2-0
15:30 พัลเซ่น 2 6 - 0 เอฟเค ไพรบราม บี 3-0
22:00 โซคอล โบรซานี่ 0 - 0 ยาบโลเนช 2 0-0
22:00 เอสเค ซาปี้ 3 - 2 สโลวาน เวลวารี่ 1-2

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0 - 3 เฮชบี โคเก(ญ) 0-2

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:40 อัล-จีล(เยาวชน) 0 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
19:40 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 1 - 0 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1-0
19:55 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0 - 2 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-0
20:05 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 1 - 0 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0-0
20:10 อัล ทาย(เยาวชน) 2 - 2 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
20:25 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 3 - 1 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0

��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 3 - 1 กิเรคเบอร์นู (ญ) 0-1
16:00 อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) 0 - 4 เอแอลจี สปอร์(ญ) 0-2
16:00 โคเจลี บายัน (ญ) 0 - 10 เบซิคตัส(ญ) 0-3

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

04:00 เซเลยา เอฟซี 1 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-0

��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 - 2 ซีอี คาร์โรอิ 1-0
18:30 เอฟซี ออร์ดิโน 2 - 1 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1-0
21:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0 - 0 เซนต์ จูเลีย 0-0
23:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 4 - 1 แอทเลติก เอสคาลเดส 1-0

��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 ฟรี สเตท สตาร์ 2 - 1 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 2 ริชาร์ดส์ เบย์ 0-2

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คานัวลาส เอฟซี 2 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-0
01:30 อัล คิว ซา 3 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 1-0
01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-1
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1 - 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-1

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด 1 - 1 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 1 - 0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1-0
22:00 โลบี สตาร์ส 2 - 1 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 0-1
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 5 - 0 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 2 - 1 ควาร่า ยูไนเต็ด 0-1
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด 1-1

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ยูดี มาร์เบลล่า 1 - 1 อัลเมเรีย บี 0-1
17:00 ซีดี มานาคอร์ 4 - 1 ลัวเซเตนเซ่ 2-1
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1 - 1 กัวดาล 1-0
22:30 เอสดี เบียไซน์ 3 - 0 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
22:59 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0 - 1 กิโรน่า บี 0-1
22:59 ซีดี อัลกูไนโน 1 - 2 ซีดี วาเรีย 0-0
23:30 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1 - 1 มิรานเดส 1-0
00:00 ซีดี อิเยร์กาส 0 - 1 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-1
00:45 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 0 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1-0

��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0 - 2 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ลีออน(ยู20) 5 - 2 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 2-0
00:00 ปาชูก้า(ยู20) 1 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 1-0

��������������������������������� เบลเยียม U21

20:00 เควี เมชิลิน(ยู 21) 4 - 0 ลีร์เซ(ยู21) 1-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 0 - 0 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เบิร์นลีย์ (ญ) 6 - 1 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 1 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1-2

��������������������������������� SVK U19 A

16:10 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 2 - 0 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

16:30 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 3 - 1 เอฟซี เอลวา 1-0

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 เอฟซี โมโลเดชโน 0 - 0 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1 - 2 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1-1

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ตราด เอฟซี 1-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 2 ลำปาง เอฟซี 0-2

��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 แมควา ซาแบค 1 - 1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 2 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

12:00 บริสแบน ซิตี้ 2 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 0-1
15:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2 - 2 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-1

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 เซตีซู 0 - 1 คีแรนไชม์เคนท์ 0-0
19:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0 - 1 อ็อคเซเปส 0-0

��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 1 - 3 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-1
20:30 มาเธอร์เวลล์(ญ) 1 - 0 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-0
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 4 - 1 อเบอร์ดีน (ญ) 2-1
22:10 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 0 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-0

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 1 - 4 คอนยาสปอร์(ยู19) 0-0
16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 3 - 0 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 4 - 2 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 2-1
16:00 อันคารากูคู(ยู19) 3 - 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 2-0
16:00 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 4 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1-1
16:00 ซัมซุงสปอร์ ยู19 1 - 1 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1-0

��������������������������������� ไทยลีกคัพ

18:30 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0 - 1 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-1
18:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-1
18:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 4 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
18:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 0 - 4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-2
18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
18:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 อาร์เซน่อล (ญ) 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

16:30 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:45 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0 - 1 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 3 - 1 เออิบาร์ (ญ) 1-0
17:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 1-1
17:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3 - 1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-1
17:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 2 - 0 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-0
21:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 3 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1-2
21:00 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1 - 6 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-2

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2 - 0 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 1-0
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 7 - 0 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 3-0
20:30 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0 - 3 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-1

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 4 - 4 ลาซิโอ (ญ) 1-3
19:30 เอ็มโปลี (ญ) 1 - 3 นาโปลี(หญิง) 1-2

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

22:00 เอฟซี ฮีบาร์ 2 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-1
22:00 มินยอร์ เพอร์นิค 4 - 0 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0
22:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 0 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-0

��������������������������������� แอลจีเรียคัพ

22:59 กานา (ยู 20) 0 - 2 ไนจีเรีย (ยู 20) 0-1

��������������������������������� บราซิลเลียร์

21:00 ยาปิรันก้า 2 - 0 ฟลอเรสต้า ซีอี 2-0
01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 1 - 1 ฟิกูเรนเซ่ 1-0
03:00 เอบีซี อาร์เอ็น 1 - 0 โวลตา เรดอนดา 0-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 4 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1

��������������������������������� BRA D4

01:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 1 - 2 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-1
02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0 - 1 ยูอาร์ที เอ็มจี 0-1
02:00 4 de Julho 0 - 3 คาสแตนฮาล พีเอ 0-1
02:00 อนาโปลิส เอฟซี 1 - 0 อิโพรา อีซี 0-0
02:00 ปารานา พีอาร์ 2 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 2-0
02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 1 - 1 โกลโบ 1-0
02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 1 - 1 เกรมิโอ อนาโปลิส 1-1
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 1 ซานโต อังเดร 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 5 - 1 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 2-0
01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 0 - 4 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 0-4
01:00 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 0 - 2 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-1
01:00 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) รอ นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)

��������������������������������� กานาพรีเมียร์

22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1 - 1 อาดัวน่าสตาร์ส 1-0
22:00 เตชิมันซิตี้ 2 - 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������������������������� NOR D4

17:00 โมลด์ บี 4 - 3 บรัมมันดาล 2-2
18:00 บอสเซคอป 1 - 2 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-1
18:00 ฟอร์ด 3 - 1 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 1-0
19:00 เอลเวอร์รัม 5 - 1 ไอเอลโฮดด์ บี 3-0
21:00 ลีลล์สตรอม บี 4 - 2 ไมจอลเนอร์ 2-1
21:00 ฮาร์สตัด 5 - 1 ทรอมโซ่ บี 1-0
21:30 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 4 - 1 ฮาลเซ่น 2-0
22:59 โลเรนสโคก 2 - 1 โฟรย่า FK 0-1
22:59 โบโด กลิมท์ 2 2 - 2 นาร์โด เอฟเค 2-2

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 0 - 0 เวเร ยูไนเต็ด 0-0
05:15 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 อาร์เน็ท การ์เดน 1-1
05:15 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 ฮาร์เบอร์วิว 0-1

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 3 - 0 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
17:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 - 1 เรอัล มูร์เซีย 2-0
17:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 6 - 1 เปน่า สปอร์ต 1-0
17:00 มัล เมนอร์ 1 - 1 ยูดี เลบานเต้ บี 0-1
17:00 ซีดี โตรเปโซน 0 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-0
17:00 โตเลโด 1 - 1 เอร์กูเลส 0-0
17:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 1-0
17:00 เบรีย 1 - 0 เยย์ดา 0-0
17:00 นูมานเซีย 2 - 0 ซีดี เอโบร 1-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1 - 0 แตร์ราสซ่า 0-0
17:00 เออี พรัท 0 - 0 เตรูเอล 0-0
17:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
17:00 คาเซเรโน่ 4 - 2 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 3-1
17:00 คอร์โดบ้า 3 - 2 เอดี เซวตา 1-1
17:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1 - 2 คาดิส 2 1-0
17:00 เมริดา เอดี 2 - 1 ซีดี มอนติโฆ่ 2-0
17:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0 - 1 ซีดี โคเรีย 0-0
17:00 ซีดี ซาน โรเก้ 5 - 1 เบเลซ ซีเอฟ 3-1
17:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 0 ดอน เบนิโต้ 0-0
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 2 - 2 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-2
17:00 มอสโตเรส 0 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
17:00 กอมโปสเตลา 4 - 1 ยูซี เซียราส 1-1
17:00 จี.เซโกเบียน่า 0 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-0
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 2 - 0 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0
17:00 ปอนเตเบดรา 1 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-0
17:00 เอดี ซานฮวน 2 - 0 ซีดี อาร์ดรอย 0-0
17:00 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 1 ยูดี เมลิลล่า 0-0
17:00 บูร์โกส เปอเมซาส 2 - 0 นาซาร่า 2-0
17:00 ซีดี อิซาร่า 0 - 1 เซสต้าโอ 0-1
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 0-0
17:00 เอสดี ลาเรโด 1 - 0 ซีดี คายอน 1-0
17:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 4 ชามนิตเซอร์ 1-3
18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-1
18:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0 - 3 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-1
18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2-0
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0 - 6 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-3
18:10 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1 - 1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-0
19:00 อัลโตน่า 93 1 - 2 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
19:10 ซังค์ เพาลี 2 4 - 1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2-1
20:00 โอลเดนเบอร์ก 3 - 2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0 - 2 โฮลสไตน์ คีล 2 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:00 จีบีเค คอคโคล่า 1 - 3 เอฟซี วาจากอสกิ 1-0
18:00 โอแอลเอส โอลู 0 - 1 วีไอเอฟเค 0-0
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1 - 0 โอทีพี โออูลู 0-0
22:30 แอตแลนติส 2 - 3 คาพา 1-2
22:30 มูซ่า 1 - 2 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1-1
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 3 - 3 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-2
22:30 วันตา 3 - 3 แจส พอริ 2-3

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

19:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 1 - 1 เมแร็ง 0-0
20:30 เอฟซี โคโซโวซูริค 1 - 2 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 นาเอสเวด 3 - 0 ฮิลลิร็อด 0-0
19:00 ทิซเตด เอฟซี 1 - 0 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 ออด เกรนแลนด์ 2 3 - 2 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2-1
19:30 กเจลแซส 0 - 1 โฮดด์ 0-0
21:00 เอฟเคอเรนดัล 3 - 1 โซต้า 1-1
21:00 ทรอมส์ดาเลน 2 - 0 อัสเคอร์ 1-0
21:30 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0 - 2 ควิด ฮอลเด้น 0-0

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 2 - 1 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 2-0
19:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 3 - 0 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค ทิวเมน 3 - 0 ไดนาโม บรานัวล์ 0-0
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 3 - 2 เชอตาโนโว มอสโก 1-2
18:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 2 - 3 อัมคาร์ เพิร์ม 1-1
18:00 ซเวซดา เปียร์ม 2 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 0-1
19:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 2 - 2 เอฟเค อูราล-2 0-1
19:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0 - 6 เชลยาบินสค์ 0-3
21:00 โนสต้า โนโวทรอย 0 - 3 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-3

��������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:00 อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) 1 - 2 ชาบับ ดูไบ (ยู 21) 0-1
21:00 อัลไอน์ (ยู 21) 3 - 0 อัล-ดาฟรา (ยู 21) 2-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1 - 1 ทอลสแลนด้าไอเค 1-0
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1 - 3 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-1
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 5 - 1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 2-1
20:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 2 - 1 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2-0
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0 - 2 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-0
22:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 2 - 3 ไอเคสเล็ปเนอร์ 2-1
22:00 วาร์มโบลเอฟซี 1 - 4 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-3
22:59 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0 - 4 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-3

��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 1 - 1 บูลาวาโย ซิตี้ 0-0

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 3 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1-1
11:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 4 - 1 วาเลนไทน์ 2-1
13:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2 - 0 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0 - 0 เคนยา โพลิส เอฟซี 0-0
19:00 ทัสเคอร์ 2 - 0 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-0
19:00 กอร์ มาเฮีย 1 - 1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0-1

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 1 - 2 นอร์ท แคโรไลนา 1-0
04:00 จูเนียร์โลนสตาร์ 4 - 0 แอตแลนติก ซิตี้ เอฟซี 4-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ 4 - 1 เมอร์เซดีส 2-0

��������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

17:00 เซนต์จอร์จ 1 - 0 อดามา ซิตี้ 1-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

20:00 แรมปรา จูเนียร์ 0 - 1 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-1

��������������������������������� แคเมอรูน Elite two

21:30 ไดนาโม เดอ ดูอาลา รอ เอเอส มาเตล็อต

��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1 - 1 เอเอสอีซี มิโมซาส 0-0

��������������������������������� เปรู B ลีก

03:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา 2 - 0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 0-0
03:30 ยูเนียน ฮัวอเรล 0 - 0 ฮวน อูริช 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 2 - 0 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 0-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 - 3 ทิทาเนส เอฟซี 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 1 - 4 เอฟวี ออสเตรีย 13 1-4

��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 เดสเซล สปอร์ต 1 - 3 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1-1

��������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:45 โมฮัมเมดัน เอสซี 3 - 3 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 1-2
16:45 สวาดฮินาต้า เคเอส 0 - 2 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

17:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 2 - 0 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 2-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:00 พลาเทนเซ่ (ญ) 0 - 2 ฮูราแคน(ญ) 0-1

��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ซลิโก้(ยู 19) 1 - 3 เชลบอร์น(ยู 19) 0-1

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 1 - 2 เอฟเค โบฮูมิน 0-1
21:30 โปลันกา รอ เฮอร์มานิเซ

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 1 - 2 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 1-1
19:00 1. FC Lok Stendal 0 - 10 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 0-5
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3 - 0 ฮัลเลน 2-0
19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0 - 0 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-0
20:00 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 2 - 2 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 0-2
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 4 - 2 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1-2
20:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 0 - 0 เอสเฟา เบรนิก 0-0
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 2 - 1 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 0-0
20:00 วีเอฟบี ฮิลเดน 1 - 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-0
20:00 เอฟซี มอนไฮม์ 3 - 2 เอฟซี คลีฟ 1-1
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 4 - 1 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส 2-1
20:00 วัตเทินไชด์ 09 2 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1-0
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 4 - 0 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1-0
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1 - 4 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1-2
20:30 เรติงเกน เอสวี 1 - 0 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 1-0

��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga

00:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 0 - 2 เอดี การ์เมลิต้า 0-2

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 2 - 2 เดปอร์ติโวมีชโก 1-1

��������������������������������� ฮังการี NB III

22:00 มาโกะ 1 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0-1
22:00 วัค-ดูนาคันยาร์ 2 - 3 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 1-1

��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 เชลซี(ยู 23) 2 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 0-0

��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก

05:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2 - 3 เรอัล เอสเทล 2-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส 7 - 1 เบลา คีล 4-0

��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) 0 - 2 ทรอมโซ (ญ) 0-2

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 ริงโคบิง 0 - 2 นอร์เรสซันด์บี 0-2

��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 คอสเทล ยูนิออน 1 - 0 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1-0
22:59 ซิมบ้า 4 - 1 รูวู ชูตติ้ง 1-0

��������������������������������� อิตาลี Serie D

21:00 ไรติ 1 - 2 กาวอร์ราโน 1-1
21:00 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2 - 0 โฟลิคโน กัลโช่ 1-0
21:00 ยูเอส เอดลิเซ 3 - 1 เอซี เอสเต้ 3-1
21:00 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 0 - 1 มอนเตเบลลูนา 0-0
21:00 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 0 - 1 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0-0
21:00 เคียรี่ 1 - 2 โนวาร่า 0-0
21:00 การาวัจจิโอ 0 - 0 เลคนาโน 0-0
21:00 ปอติซี 1906 0 - 2 แรนเด 0-1
21:00 ทีมอัลตามูรา 0 - 2 เอสเอส โนล่า 1925 0-0
21:00 บิสเซลเย 1913 1 - 0 เอเอสดี โมบเฟตต้า 1-0
21:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2 - 0 โรทอนดา 0-0
21:00 คาสเซิลนูโอโว 1 - 1 โตเลนติโน่ 0-1
21:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1 - 4 ปอจจิบอนซิ 1-1
21:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0 - 1 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 0-0
21:00 เอเอสดี บรา 1 - 2 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1-2
21:00 อาร์โคนาเตเซ่ 2 - 2 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 1-2
21:00 นาร์โด 4 - 0 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 1-0
22:00 ราเวนน่า 5 - 0 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2-0
22:00 ริมินี่ 3 - 0 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1-0
22:00 เมซโซลาร่า 2 - 1 ฟอร์ลิ 1-1

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 3 - 1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-0
19:30 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 5 - 1 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 3-1

���������������������������������

15:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) รอ ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ)
15:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 0 - 3 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 0-0

��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

22:00 มาริติโม่ 2 1 - 2 เลคา 0-1
22:59 มิรานเดลา 1 - 0 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0-0
22:59 เบอร์โก้ เอสซี 1 - 3 อมารันเต 1-2
22:59 โลวเรส 2 - 0 ซาคาร์เวนเนส 2-0
22:59 กอนโดมาร์ 1 - 4 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1-1
22:59 ปราเอียนเซ่ 3 - 0 ไอดีล 1-0
22:59 วิลาเวอเดินเซ่ 2 - 3 มาร์ ติโน 0-2

���������������������������������

20:00 วิทาโล 0 - 2 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 0-0

���������������������������������

13:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 3 - 0 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0

���������������������������������

21:00 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 0 - 3 บาเซิล (ญ) 0-0

��������������������������������� Brazil DDL

01:00 เวราโนโปลิส อาร์เอส 3 - 1 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 0-1

���������������������������������

17:30 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 - 1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1-1

���������������������������������

16:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2 - 0 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2-0
19:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 4 - 1 เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 0-1
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 - 1 เนิร์นแบร์ก(ญ) 2-1

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 คลับ อเมริกา (ญ) 1 - 2 ปาชูกา(ญ) 0-1

���������������������������������

17:00 บิลเบา(ยู19) 2 - 1 เออิบาร์(ยู 19) 1-1
18:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 0 - 1 ลาส ปาลมาส ยู 19 0-1
21:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 1 - 1 ปอนเตเบดรา (ยู 19) 0-0
21:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 2 - 1 อัลโบรายา(ยู 19) 1-1
21:00 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 3 - 0 เอสปันญ่อล(ยู 19) 1-0
21:00 กอมโปสเตลา(ยู 19) 1 - 7 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 1-3
22:59 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 6 - 1 บูร์โกส(ยู19) 1-1

���������������������������������

22:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 1 - 2 บราก้า(ยู 19) 0-0

���������������������������������

15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2 - 4 บริสแบน สไตรเกอร์ส 2-2

���������������������������������

01:00 กัวรานี่ ซีอี รอ กัวรานี่ ซีอี

���������������������������������

19:00 แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) 2 - 0 โอซีเยค (ญ) 1-0

���������������������������������

19:15 เอฟซี เมรัลโกมะนิลา 1 - 1 สตาเลี่ยน เอฟซี 0-0

���������������������������������

17:30 บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) 0 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 0-1

���������������������������������

01:30 บราซิเลีย ดีเอฟ (เยาวชน) 0 - 2 กามา ดีเอฟ(เยาวชน) 0-0

���������������������������������

16:30 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 1 - 4 เชเซน่า (เยาวชน) 1-2

���������������������������������

17:00 บราก้า(ญ) 2 - 0 มาริติโม่(ญ) 0-0
22:00 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 3 - 1 สปอร์ติง(ญ) 2-0

���������������������������������

18:30 อิสทิโล ดูชานบี 1 - 0 เอฟเค คูจานด์ 0-0

���������������������������������

22:59 อัล อราบี 3 - 2 รัสเซลล์ซิตี้ 2-1

���������������������������������

12:25 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0 - 1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0-1
14:00 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1 - 0 มาคา เซิร์ล หญิง 1-0

���������������������������������

17:00 เซลต้า บีโก้ บี 5 - 3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 4-0
17:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1 - 0 เอสดี โลโกรเนส 0-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 2 - 0 คาสเตลล่อน 1-0
17:00 บียาร์เรอัล บี 4 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 2-1
22:00 แอธเลติก บิลเบา บี 1 - 3 กาลาฮอร์รา 0-2
22:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 0 เรอัล ยูนิโอน 2-0
22:00 ยูดี โลโกรนเยส 4 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 2-1
22:00 อันดอร์ราซีเอฟ 3 - 1 อัลบาเซเต้ 1-1
22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 5 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 2-0
22:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 3 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2-0

���������������������������������

12:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0 - 3 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-1
16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

���������������������������������

22:59 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 0 - 1 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0-0
00:30 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 1 - 1 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-0

���������������������������������

01:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 4 - 2 เรอัล โมนาร์ช 2-2
04:00 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 - 1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-0

���������������������������������

12:15 เคซี่ โคเมท (ญ) 1 - 2 โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) 1-0

��������������������������������� 08/05/2565

��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������� SVK U19 A
��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กรีก U20
��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� แคเมอรูน Elite two
��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทยลีกคัพ
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� เบลเยียม U21
��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ คัพ
��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รวันดา National League
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลาลีกา สเปน
��������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย คัพ
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อาร์เมเนียคัพ
��������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������������������������� แอลจีเรียคัพ
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์ FAI คัพ
��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������������� ฮังการี NB III


���������������������������������BRA D4, Brazil DDL, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, GER D5, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กรีก U20, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทยลีกคัพ, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรียคัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,