บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 24/04/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

02:30 ราซิ่ง คลับ 0 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
05:00 ริเวอร์เพลท 1 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0
07:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1 - 1 ลานุส 1-1
07:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-1
19:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5 - 0 ออสเตรียเวียนนา 3-0
22:00 ราปิด เวียนนา 1 - 1 สตวร์มกราซ 0-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ซานโตส 3 - 0 อเมริกา เอ็มจี 1-0
04:00 ยูเวนตูเด้ 0 - 1 คุยอาบา 0-0
04:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 คลับบรูซ 1 - 0 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0
21:00 เคเอเอ เกนท์ 0 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 0-0
23:30 แซงต์ กิลลุส 3 - 1 อันเดอร์เลชท์ 2-1

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 เลช พอซนาน 3 - 1 สตอล เมียเลช 2-1
20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 1 โกลนิค เลชน่า 2-0
22:30 โปกอน เซซิน 3 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-1

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 0 วีบรอก 1-0
19:00 อัลบอร์ก 1 - 2 ซิลเคบอร์ก 1-1
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 1 แรนเดอร์ส 0-0
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0 - 2 เอาก์สบวร์ก 0-2
22:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 0 สตุ๊ตการ์ต 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2-1
18:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 2-0
18:30 เนิร์นแบร์ก 2 - 4 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-1

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค คิมกี้ 4 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-1
18:00 รูบิน คาซาน 1 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-0
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 3 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 1-1
23:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 0 ดินาโม มอสโก 0-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 แรนส์ 5 - 0 ลอริยองต์ 2-0
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 2 - 2 อองเช่ร์ 0-2
20:00 น็องต์ 5 - 3 บอร์กโดซ์ 0-2
20:00 เม็ตซ์ 0 - 1 แบรสต์ 0-1
20:00 นีซ 1 - 0 ทรัวส์ 0-0
22:05 ลีลล์ 1 - 0 สตารส์บูร์ก 0-0
01:45 แร็งส์ 0 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2 - 1 เอซี โอลู 1-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 วิลเลม 2 1 - 0 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-0
19:30 โกรนิงเก้น 0 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-1
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2 - 1 อูเทร็คท์ 0-0
21:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15 เอดีโอ เดน ฮาก 1 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4 - 3 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-2
09:05 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0
09:35 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0
00:25 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-1
02:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 0 - 3 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-1
04:00 เอฟซี ซินซินเนติ 1 - 2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-0
04:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 5 - 4 โตรอนโต้ เอฟซี 1-2

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2 - 0 โบโด กลิมท์ 1-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 2 - 5 ชาร์ปบอร์ก 08 1-2
22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 0 เฮาเกซุนด์ 0-0
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2 - 2 ฮามคาม 1-1
22:59 วาเลเรนก้า 1 - 0 เอฟเค เจิร์ฟ 0-0
01:00 โรเซนบอร์ก 0 - 0 โมลด์ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 เอสโตริล 2 - 2 เบเลเนนส์ 2-0
02:30 ซีดี ทอนเดลา 1 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เอไอเค โซลน่า 1 - 0 เยอร์การ์เด้น 1-0
20:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 0 - 0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0
22:30 เฮลซิงบอร์ก 1 - 1 ฮัคเค่น 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 เซนต์ กัลเลน 3 - 0 ลูกาโน 3-0
21:30 บาเซิ่ล 3 - 0 ลูเซิร์น 1-0
21:30 กราสฮ็อปเปอร์ 3 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

20:30 รอสส์ เคาน์ตี้ 0 - 2 เซลติก 0-1
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 2 - 3 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-1

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2 - 3 คอนยาสปอร์ 0-2
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
00:30 อัลเตย์สปอร์ 0 - 1 กาลาตาซาราย 0-1
00:30 อันตัลยาสปอร์ 1 - 1 เคย์เซริสปอร์ 0-0

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

02:00 บาร์เซโลน่า 0 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-1

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 1 - 2 เรอัล โอเบียโด 0-0
21:15 มิรานเดส 0 - 1 เรอัล บายาโดลิด 0-1
23:30 เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
23:30 ซีดี ลูโก้ 0 - 0 เลกาเนส 0-0

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 1 ฟิออเรนติน่า 1-0
20:00 โบโลญญ่า 2 - 2 อูดิเนเซ่ 1-1
20:00 เอ็มโปลี 3 - 2 นาโปลี 0-1
22:59 เจนัว 1 - 0 กาญารี่ 0-0
01:45 ลาซิโอ 1 - 2 เอซี มิลาน 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
20:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2 - 2 เซาแธมป์ตัน 2-1
20:00 เชลซี 1 - 0 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
22:30 ลิเวอร์พูล 2 - 0 เอฟเวอร์ตัน 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

12:00 เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) 1 - 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:30 บลูเบล ยูไนเต็ด รอ ร็อคเม้าท์

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 2 - 3 แอชดอด เอ็มเอส 1-1
00:15 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

21:30 อีเวอร์ดอน 2 - 2 วินเตอร์ทูร์ 0-1

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 0 นอร์บี้ ไอเอฟ 2-0
20:00 ไอเค บราเก้ 3 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1
20:00 รัวฟอส 1 - 1 โกรลุด 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3 - 2 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-1

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 กราเซอร์ เอเค 1 - 0 ซังค์ พอลเท่น 1-0

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 โบลูสปอร์ 0 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 0-2
17:30 เคซิโอเรนกูคู 1 - 0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
20:00 โคแคลิสปอร์ 2 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2-1
00:30 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 2 อันคารากูคู 0-1
00:30 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 2 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-1

���������������������������������

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 0 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-0
00:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 1-0

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 0 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-0
00:05 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

22:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 1 อูจเปสต์ 2-1
00:30 กีไอร์มอต เอสอี 1 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-1

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0
21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 1 สโลวัคโก้ 2-1
21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 3 มลาด้า โบเลสลาฟ 1-3
00:00 ฮราเดตส์กราลอเว 4 - 3 สลาเวีย ปราก 3-2

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 3 - 1 พูมาส ยูนัม 2-0
00:00 โตลูก้า 2 - 4 อัตลาส 1-2
05:00 ครูซ อาซูล 0 - 1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-1
07:00 ซานโตส ลากูน่า 1 - 1 คลับ เลออน 0-0

��������������������������������� อิตาลี C1A

19:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 3 เทรนโต้ 1-1
19:30 เฟอรัลพิซาโล 0 - 0 เรนาเต้ เอซี 0-0
19:30 มานโตวา 3 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
19:30 ปาโดวา 1 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
19:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 0 โปร ปาเทรีย 0-0
19:30 โปรเซดโต้ 1 - 0 เลชโก้ 1-0
19:30 เซเรกโน่ 2 - 2 ปิอาเชนซา 0-2
19:30 ตริเอสติน่า 0 - 2 ซุดติโรล อัลโต้ 0-1
20:00 คาตาเนีย รอ เมสสิน่า
22:30 บารี 0 - 2 ปาแลร์โม่ 0-1
22:30 ฟอกเจีย 2 - 0 อเวลลิโน่ 1-0
22:30 ยูเว่ สตาเบีย 4 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-0
22:30 เอซี โมโนโปลี 2 - 1 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1-1
22:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2 - 2 ทารันโต้ 1-1
22:30 เอพี เทอร์ริส 4 - 2 ปากาเนเซ่ 2-0
22:30 วิโบเนเซ่ 0 - 3 คาตันซาโร่ 0-1

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เปนาฟิลด์ 2 - 0 เฟยเรนเซ่ 1-0
20:00 ซีดี มาฟรา 1 - 1 ริโอ อาฟ 1-1
21:30 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1 - 2 อคาเดมีโค วิสุ 0-2
21:30 ปอร์โต้ บี 0 - 1 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-1
21:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 3 - 2 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-1
22:59 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1 - 1 ไลซอส 1-0

��������������������������������� อิสราเอล Leumit ลีก

00:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 - 1 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-1
00:30 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0 - 3 คาฟร์ กาซิม 0-2
00:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 5 - 2 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3-2
00:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 4 - 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
22:59 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-2
01:00 เคฟลาวิค 0 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-1
01:00 อัคราเนส 3 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-0

��������������������������������� AFC แชมเปี้ยนลีก

16:00 กว่างโจว เอฟซี(N) 0 - 5 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1
18:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์(N) 0 - 0 แดกู เอฟซี 0-0
18:00 ชุนนัมดรากอนส์(N) 1 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0
21:00 เซเรส เอฟซี(N) 1 - 3 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-3
21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม(N) 0 - 5 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-3

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 2 - 0 เมตต้า/ลู ริกา 1-0
21:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 1-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:45 ซูดูว่า 2 - 0 เลียตาว่า โจนาว่า 1-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 คาร์ลสเตด บีเค 3 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 4 - 0 ทีจี เอสเค 3-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 1 ลุงสกิล 2-0
21:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 จีเอไอเอส 1 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-1
20:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 2 - 2 ออดราออปอเล 1-1
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 1 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

19:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 3 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 บอสตัน ริเวอร์ 2 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-0
07:00 พลาซ่า โคโลเนีย 0 - 3 ซีเอ เรนติสตัส 0-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:30 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 0-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

22:59 เอ็นบิกาโด เอฟซี 2 - 1 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-1
02:00 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 1 อากีลาส โดราดาส 0-1
04:05 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1 - 1 อเมริกา เด กาลี 0-1
06:10 มิลเลียนนาริออส 2 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0

��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 2 - 0 พีระมิดส์ เอฟซี 2-0
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ รอ ซิมบ้า
05:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 0 เอล มาสรี่ 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

10:05 เวลริงตัน โฟนิค 1 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1-0
14:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 - 0 เพิร์ท กลอรี่ 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

15:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 1 บรัวบริทอากีต้า 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0 - 3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0-3
18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 3 - 0 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 1-0
18:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 6 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
20:00 โคเวนทรี (ญ) 1 - 0 เลเวส (ญ) 0-0
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 2 - 1 วัดฟอร์ด (ญ) 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 โมโรคา สวอลโลส์ 3 - 2 บาโรก้า เอฟซี 0-1
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0 - 0 อามาซูลู 0-0

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 เคเอส ดินาโม ติรานา รอ ตูตา เดอร์เรซ
21:45 เอสเค ติรานา รอ เคเอส คาสตริโอติ

��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาบาห์ 4 - 0 เคดะห์ 0-0
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2 - 1 กัวลา ลัมเปอร์ 0-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1 - 3 กลันตัน 1-0
21:00 ตรังกานู บี 0 - 0 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0

��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 เรพิด คลับ อวด เซม 1 - 2 คัวริบก้า 1-1
05:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0 - 0 แมคฮาร์บ 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3 - 8 เอฟเค โคซิค 0-3
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:15 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 0 เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:45 กัวรานี อาซุนซิยง 2 - 1 ก๋วยลีน่า 0-1

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

02:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0 - 3 ซูเลีย เอฟซี 0-2
05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 2 - 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1 - 1 โคโล โคโล่ 1-0
04:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 0 นูเบลนเซ่ 1-0
07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 3 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-1

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 1 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-1
01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-0
01:30 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 1 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-1

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 ดูนาจสก้า ลูซน่า รอ โตมาซอฟ

��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 2 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-0
21:00 โคโลญจน์ (ญ) 1 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-1
22:59 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 7 - 1 เอสซีซันด์(ญ) 5-0

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

17:30 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0 - 3 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-1
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 4 - 1 โอเรโบร (ญ) 2-0
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2 - 0 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 ลาส เวกัส ไลท์ 1 - 1 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-0
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 1 ไมอามี่เอฟซี 1-1
04:30 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 3 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-1

��������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 1 - 1 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 3 - 4 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 0-1

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0 - 3 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-2

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1 - 1 โรอาร์ (ญ) 0-0
21:00 อโวลเนส (ญ) รอ ลิน (ญ)

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน 1 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 2 อลาจูเรนเซ่ 1-0
03:00 เอดี กรีเชีย 3 - 2 กัวดาลูเป เอฟซี 2-1
04:00 จิคาราล เซอร์โคบา 2 - 0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 4 - 0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 3-0
04:15 ซีดี ฟาส 4 - 1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0

��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ เรซซิ่ง ยูเนียน
21:00 แอตเซลล่า รอ ซีเอส เพแทนจ์
21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ จิวเนสเซ่
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์

��������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 กัดจา ยูไนเต็ด 0 - 2 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-0
21:00 มอลตาเอฟซี 1 - 1 ซานตา ลูเซีย 0-1
23:15 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 2 - 0 จีซีร่า ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

22:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 3 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2-1

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

20:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3 - 0 เอฟเครูดาร์ 1-0
22:59 เอฟเค มอร์นาร์ รอ เอฟเคเซต้า
22:59 เอฟเค พ๊อดโกริซา รอ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า

��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 2 - 8 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-3

��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์
21:00 07 Vestur Sorvagur รอ นซี ลูนาวิค

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โอลิมเปีย รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
07:00 พลาเทนเซ่ 0 - 0 ซีดี โมตากัว 0-0
07:00 มาราธอน 6 - 0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0
01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 0-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 3 - 2 นาซิอองนาล โปโตซี 1-1
02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0 - 1 เดอะ สตรองเกสต์ 0-1
02:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 0 - 1 ออโรร่า 0-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 0 - 0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-0
06:30 บลูมมิ่ง 1 - 1 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 4 - 1 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-0
02:30 แอลดียู กีโต้ 3 - 2 มาชัค รูนา 1-0
05:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1 - 0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1-0
07:30 มาคาร่า อัมบาโต้ 0 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0 - 2 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:30 เอฟเค กาบาล่า 0 - 2 คาราบัค 0-2
21:30 ซาบาห์ เอฟเค 5 - 1 เคสลา เอฟเค 3-0
22:59 ซาบาลี 0 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
22:59 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 1 ซีล่า เอฟเค 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 3 - 3 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2-2
13:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-0
14:20 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 3 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-0

��������������������������������� Conmebol-Sudamericano Women U20

04:00 อุรุกวัย(ญ) ยู20 0 - 3 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 0-3
06:30 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 0 - 1 บราซิล(ญ) ยู20 0-1

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เจนัว(เยาวชน) 1 - 1 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 0-0
18:00 สปอล(เยาวชน) 2 - 3 อตาลันต้า (เยาวชน) 1-2
20:00 เลชเช่(ยู20) 5 - 1 เปสคารา(เยาวชน) 4-0

��������������������������������� สเปน ควีนคัพ

17:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1 - 3 ซีดี ตากอน(ญ) 1-3

��������������������������������� คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17

03:00 จาไมก้า (ญ) ยู17 รอ เบอร์มิวดา ( ญ ) ยู 17
03:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 17 รอ เอล ซํลวาดอร์ (ญ) ยู17
06:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ญ) ยู17 รอ แคนาดา (ญ) ยู17
06:00 คิวบา(ญ) ยู17 รอ เฮติ(ญ) ยู17

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0 - 6 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-3
19:00 มักเดเบิร์ก 3 - 0 ซวิคเกา 2-0

��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 1 - 2 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-1

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ยูนิโก้ รอ เออเฮิสกี้ บรอด
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 3 บีเนโซว 1-2
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1 - 2 ยาบโลเนช 2 1-0
15:15 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 0 - 3 เอสซี ซนอย์โม 0-2
15:15 บลานส์โค 1 - 1 โอโตรโควิซ 0-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0 - 1 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-0
15:15 สลาเวีย ปราก 2 3 - 2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-1
15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 0-1
15:15 ปาร์ดูบีค บี 1 - 1 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-1
15:30 ซลิน 2 0 - 1 สโลวัคโก้ 2 0-0
15:30 พัลเซ่น 2 1 - 3 จิสครา โดแมซลิซ 0-1
16:00 เทปลิซ บี 0 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0-0
22:00 เอสเค ซาปี้ รอ คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2 - 2 เฮชบี โคเก(ญ) 2-1
19:00 อัลบอร์ก (ญ) 2 - 0 วาลเด้ (ญ) 2-0

��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) 0 - 2 1207 Antalya Muratpasa (w) 0-2
16:00 โคเจลี บายัน (ญ) 2 - 3 อาเหม็ดสปอร์(ญ) 2-1
18:00 เบซิคตัส(ญ) 3 - 5 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 1-1

��������������������������������� อิสราเอลลีก

20:30 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก รอ ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี

��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) รอ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)
20:00 อิปสวิช (ญ) 0 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 3 - 2 เอฟซี ออร์ดิโน 1-0
18:30 ซีอี คาร์โรอิ 0 - 2 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0-0
21:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
23:30 เซนต์ จูเลีย รอ แอทเลติก เอสคาลเดส

��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 รีล คิงส์ รอ โจโม คอสมอส

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 2 - 1 ซีเอ ซาน มิเกล 2-0

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด 1 - 0 โลบี สตาร์ส 1-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 1 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 3 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 3-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 3 - 0 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 2-0
16:30 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ยากิว ซีเอฟ
16:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1 - 1 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
17:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ รอ อัลเมเรีย บี
17:00 โมทริล ซีเอฟ รอ ยูดี ซาน เปโดร
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ รอ ซีดี การีนา
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ พูเอนเต้ เจนิล
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ ซานราฟาเอล
17:00 อัลบาเซเต้ 2 รอ ซีดี อิเยร์กาส
17:00 รีล เจน รอ แอตเลติโก้ มาลากูโน
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า รอ อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ
17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ รอ ยูดี ลอส บาร์ริออส
17:00 ซีดี เตรรา รอ กอร์โดบา บี
17:00 โคนิล ซีเอฟ รอ เซบีย่า ซี
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0 - 0 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-0
22:00 ลา โรด้า ซีเอฟ รอ ยูบี คอนเควนเซ่
22:00 เบติ โคซโค เคอี รอ ซีดี ซูบิซ่า
22:00 เบลล์บริดเจท รอ เรอัล ซาราโกซ่า 2
22:00 อารันดิน่า รอ ซิวดัด โรดรีโก
22:30 โอโยเนซา รอ ออร์ฟาโร
22:59 อัลมาซาน รอ นูมานเซีย 2
22:59 อะเซโร รอ ยูเอฟ เบนิกานีม
22:59 เฮอร์คิวลีส2 2 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-0
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี รอ ลีพิโด เดอ บัวซาส
22:59 คอนสตานเซีย 1 - 2 ซานตันยี 0-1
22:59 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2 - 0 โฆเว่ เอสปันญอล 0-0
22:59 ชิลลา ซีเอฟ 0 - 1 ซีดี โรด้า 0-1
22:59 ซีดี ช็อกโก รอ ซีเอฟ โนอาห์
22:59 เจเรซ รอ อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว

��������������������������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1

04:30 ฟอร์ตาเลซ่า รอ คัวคาเอีย ซีอี

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 โตลูกา(ยู 20) รอ แอตลาส (ยู20)
21:00 ครูซ อซูล(ยู20) รอ ซานหลุยส์(ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ ลีออน(ยู20)
05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) รอ เกเรตาโร่ (ยู20)

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 0 - 0 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 3 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 2-0
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) รอ เบิร์นลีย์ (ญ)
20:00 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง 1 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 1-1

��������������������������������� SVK U19 A

16:00 เทรนซีน (ยู 19) 5 - 0 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

16:30 เอฟซี เอลวา 1 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-2

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 สุโขทัย เอฟซี 1 - 0 กรมศุลกากร เอฟซี 1-0
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2 - 2 ระยอง เอฟซี 2-1
19:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 - 0 ราชประชา เอฟซี 2-0
19:00 ระนอง เอฟซี 1 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

12:00 บริสแบน ซิตี้ 4 - 4 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1
12:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

21:00 โกรบินา รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 เซตีซู 1 - 0 อัสตานาบี 1-0
18:00 ไบโคนูร์ 0 - 1 คีแรนไชม์เคนท์ 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

00:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) รอ วาปรุส แปร์นู(ญ)

��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
20:00 ฮาร์ทส์ (ญ) รอ กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) รอ กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
22:10 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ อเบอร์ดีน (ญ)

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 - 3 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-2
17:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2 - 1 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 2-0
17:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 4 - 5 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1-3

��������������������������������� สโลวีเนีย U19

18:00 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 4 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 3-0
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 1 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1 - 3 เชลซี เอฟซี (ญ) 1-1
00:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
00:45 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0 - 3 อาร์เซน่อล (ญ) 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 2 - 3 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-2
18:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 3 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 2-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 1-0
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 0 - 2 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-1
20:30 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:15 ลาซิโอ (ญ) 1 - 5 ยูเวนตุส(ญ) 1-1
19:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0 - 0 นาโปลี(หญิง) 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 7 - 1 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 6-1

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

11:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 2 แทจอน ซิติเซน 1-1
14:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 1 เอฟซี อันยาง 1-0

��������������������������������� บราซิลเลียร์

21:00 โวลตา เรดอนดา 3 - 1 อัลโต พีไอ 1-0
01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 0 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
02:00 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-0
04:00 ยาปิรันก้า 2 - 1 วิตอเรีย บีเอ 1-0

��������������������������������� BRA D4

01:00 บราซิลเลียนเซ่ รอ อิโพรา อีซี
01:00 คาร์โต ซีอี รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ รอ จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
02:00 เรอัล โนโรสเต้ รอ คาล์เด้นเซเอ็มจี
02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี รอ อิกาซ่า อีซี
02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ รอ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
02:00 ปารานา พีอาร์ รอ เซา เบอร์นาร์โด้
02:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) รอ โอเอสเต้
03:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 3 - 0 4 de Julho 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

14:00 แวนเนอร์รู ซิตี้ 0 - 6 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-1

��������������������������������� กระชับมิตร

06:30 เอลซัลวาดอร์ 0 - 4 กัวเตมาลา 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 เมาท์ กราเวท รอ มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์

��������������������������������� WAUS WD1

14:00 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) รอ บัลแคทต้า (ญ)

��������������������������������� NOR D4

18:00 โฟลโร รอ คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี
18:00 เซนจา รอ ลีลล์สตรอม บี
18:00 เอสเค บรานน์ 2 5 - 1 สตอร์ท ไอแอล 2-0
19:00 บอสเซคอป รอ สเจ็ทเทน
19:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 2 - 2 โฟรย่า FK 2-0
19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ รอ ฟอลโล่
19:00 ฮาร์สตัด รอ จีเจลเลอราเซน ไอเอล
20:00 โมลด์ บี รอ โวลด้า
20:45 โบโด กลิมท์ 2 รอ เมลฮิส
21:00 จังเคเลน รอ สเตรนฮาม ไอเอล
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี รอ อูราเอด เอฟเค

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 0 - 3 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0-1
03:00 เวเร ยูไนเต็ด รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
03:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 0 - 2 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-2
05:15 อาร์เน็ท การ์เดน รอ ฮาร์เบอร์วิว

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:30 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0 - 0 ซีอี ยูโรปา 0-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-0
17:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 3 - 1 เอดี เซวตา 1-0
17:00 คอร์โดบ้า 5 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-0
17:00 ดอน เบนิโต้ 3 - 0 ซีดี โคเรีย 1-0
17:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 2 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 1-0
17:00 ซีดี มอนติโฆ่ 2 - 1 วิลล่าโนเวนเซ่ 1-1
17:00 ซีดี ซาน โรเก้ 2 - 0 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-0
17:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 2 คาดิส 2 0-1
17:00 มอสโตเรส 1 - 4 เรอัล เอวิเลส 1-1
17:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 2 - 2 เรอัล มูร์เซีย 2-2
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
22:00 เบรีย 0 - 1 เตรูเอล 0-0
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 2 จี.เซโกเบียน่า 0-2
22:00 ปอนเตเบดรา 3 - 2 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 3-1
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 4 - 1 ยูซี เซียราส 2-0
22:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 1 - 1 เซสต้าโอ 1-0
22:00 ซีดี โตรเปโซน 6 - 1 เปน่า สปอร์ต 2-0
22:30 เอสดี อีเจีย 0 - 1 เยย์ดา 0-1
22:30 ซีดี อิซาร่า 1 - 1 ซีดี คายอน 0-1
22:59 คาเซเรโน่ 1 - 2 เมริดา เอดี 0-2
22:59 อคูลัส ซีเอฟ 1 - 1 เอร์กูเลส 0-0
22:59 โตเลโด 0 - 1 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-0
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0 - 1 เอลเดนเซ่ 0-1

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0 - 2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-0
18:30 โฮลสไตน์ คีล 2 0 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-0
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 3 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2 - 0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 2 โอเบิร์นนูแลนด์ 0-0
20:00 โอลเดนเบอร์ก 4 - 0 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2-0
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2 - 2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-1
21:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 2 - 3 คาริเนน โปเจ็ท 2-3
21:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1 - 0 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 0-0
22:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 3 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

19:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3 - 1 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 2-0
19:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 3 - 2 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 นาเอสเวด 1 - 1 ทิซเตด เอฟซี 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 ทรอมส์ดาเลน 0 - 2 โฮดด์ 0-1
21:00 สตรอมเมน 2 - 0 โซต้า 2-0
21:00 โมสส์ 2 - 1 ยูลเลิร์น เอฟซี 2-1
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 5 - 2 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-1
21:00 เอฟเคอเรนดัล 2 - 2 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-0

��������������������������������� ตุรกี ลีก 2

19:00 เอสคิเซไฮสปอร์ 2 - 5 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-2
19:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 4 เพนดิคสปอร์ 1-0
19:00 พาซาสปอร์ 1 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
19:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 4 - 1 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 4-0
19:00 ซองกุลดัค 1 - 2 24 Erzincanspor 0-1
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
19:00 โบดรุมสปอร์ 0 - 0 อินโกลสปอร์ 0-0
19:00 โครัม เอฟเค รอ นีเด อนาโดลู เอฟเค
19:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 4 - 1 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0
19:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ รอ เออร์กินิ วิไลมิซิ
19:00 ซาริเยอร์ 2 - 2 อดิยามานสปอร์ 1-0
19:00 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1 - 2 ซาคาร์ยาสปอร์ 0-1
19:00 โซมาสปอร์ 0 - 1 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-1

��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ รอ ยอมราสปอร์
19:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ รอ กูมัสฮาเนสสปอร์
19:00 คาซิยาก้า 4 - 1 เฟธิเยสปอร์ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

17:00 ไดนาโม บรานัวล์ 0 - 1 เชลยาบินสค์ 0-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย รอ ซเวซดา เปียร์ม
18:00 เออทิช 1946ออมส์ รอ เอฟเค อูราล-2
18:00 โซโคล ซาลาตอฟ รอ มอร์โด้เวีย ซารานสค์
19:00 อัมคาร์ เพิร์ม รอ เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
21:00 คาชานก้า มอสโก รอ เอฟเค เลนินกราเดทส์

��������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

01:00 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) รอ อัจมาน คลับ (ยู 21)
01:00 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) 0 - 0 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) 0-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค รอ ไอเคสเล็ปเนอร์
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2 - 0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-0
21:00 โทโล IF รอ ออนซาล่า บีเค
22:00 วาร์มโบลเอฟซี รอ นีคอปปิ้ง บีไอเอส
22:59 ซีเรียนสก้าเอฟซี รอ อัสซีริสก้า

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 0 วาเลนไทน์ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ทัสเคอร์ 2 - 1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1-0
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 - 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-1
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 2 - 2 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-1
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0 - 2 บานดาริ 0-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:30 แซคราเมนโต โกลด 1 - 1 อคาเดมิก้า เอสซี 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1 - 4 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-2
01:30 คลับ ลูจัน 0 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-1
01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 0 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0-0
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 3 - 1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

20:00 ลาลุซ 0 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 คาปา (ยู20) 0 - 5 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0-3

��������������������������������� เปรู B ลีก

01:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา รอ ฮวน อูริช
03:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 - 0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 จาพีเอส/47 รอ เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
23:15 สปาร์ตัก เฮลซิงกิ รอ ตูยูซูล่า

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส รอ ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
03:00 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 0 - 1 รอยัลฟูเอนเตลา 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 - 1 เอสวี ดานูบ 0-0
21:30 ฟาโวริตเนอร์ เอซี รอ สโลวาน เอชเอซี

��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

79 วินาที อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 0 - 0 ริโอ บรานโก้เอสพี 0-0

��������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:30 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ รอ ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
16:30 สวาดฮินาต้า เคเอส 0 - 2 พสุนธรา คิงส์ 0-2

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) รอ ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)
22:59 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) รอ ริเวอร์เพลท(ญ)
01:40 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)

��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 เชลบอร์น(ยู 19) 1 - 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0-2
21:00 ยูซีดี (ยู 19) รอ กัลเวย์ ยูไนเต็ด(ยู 19)

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

21:00 โปลันกา รอ เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
22:00 เอฟเค โคลิน รอ เบนาทกี้ นาด จิเซรัว

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 0-1
19:55 เอสซี เฟลเบิร์ท 0 - 0 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส 0-0
20:00 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน รอ เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท รอ เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
20:00 ฮัวร์ท รอ เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
20:00 เอฟซี เครย์ 1 - 1 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1-0
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 0 - 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0-1
20:00 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 2 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 1-1
20:00 เฮนเนส 05 รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
20:00 อดัม แซม บีค รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 5 - 3 เอนด์เทบรูกค์ 3-1
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ เอสเฟา เบรนิก
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล รอ เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์

��������������������������������� ชิลี Primera D

02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 2 - 1 ซาน มาร์คอส 0-1

��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 ยูเวนตุส มานากัว 2 - 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-0
07:00 ดิเรียนเกน 1 - 0 เรอัล เอสเทล 0-0
07:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 2 จาลาปา 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 อซานฟอทบอล (ญ) 1 - 0 เมดกิลา (ญ) 0-0
18:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) 2 - 0 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 1-0

��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division

20:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 3 - 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 2 - 2 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 2-1

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3 - 0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2-0
20:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0 - 1 ลานุส(สำรอง) 0-0
21:15 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) รอ เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)

��������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 0 - 0 แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) 0-0

��������������������������������� อิตาลี Serie D

20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0 - 1 เอฟซีฟรานกาวิลลา 0-0
20:00 คาสโตรวิลลารี่ รอ เกียเร
20:00 เอ.ซี.เครม่า 1908 รอ การาวัจจิโอ
20:00 เลคนาโน รอ อาร์โคนาเตเซ่
20:00 อาเรสโซ่ รอ สแกนดิคซิ
20:00 ออร์ซ่าเชอน่า รอ เอพริลเลีย
20:00 เอเอสดี มูราเวรา 1 - 1 วิสอาร์ทิน่า 1-0
20:00 เอเอสดี บรูซาปอร์โต รอ เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่
20:00 เอฟบีซี กราวิน่า รอ โรทอนดา
20:00 เอสเอส โนล่า 1925 2 - 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-1
20:00 เกลบิซัน รอ แรนเด
20:00 ปอติซี 1906 รอ ทราปานี่
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ รอ ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่
20:00 แซมเบเนเดทเซ่ รอ ซาน นิโคโล
20:00 โตเลนติโน่ รอ ชีติ
20:00 กุยเกลียโน่ 3 - 2 เอเอสดี ลานุเซอิ 1-2
21:00 บิสเซลเย 1913 รอ เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
21:00 ออด๊าซ เชริโนลา รอ ยูเอสดี บิตอนโต
22:00 ทีมอัลตามูรา รอ เอเอสดี โมบเฟตต้า

��������������������������������� สเปน Segunda Women

17:00 โอซาซูนา(ญ) 3 - 0 ซาราโกซ่า (ญ) 2-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

6วินาที เกตาเฟ่ บี 0 - 0 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี -
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส รอ ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 2 - 0 เอล ซาน มาร์ติน 0-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2 - 0 ยูอี แซนท์ส 1-0
17:30 ซีพี ซาน คริสโทบอล รอ เอฟซี อัสโค
21:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส รอ ลาส โรซัส
21:30 ยูอี ฟิกูเรส รอ ฮอสปิตาเลย์
22:59 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 5 - 1 เรอัล โอเบียโด้ บี 3-0
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ รอ ซีดี โควาดอนก้า
00:15 ซีดี ทุยล่าร์ รอ อูรากา
01:15 ดักลาส เฮก รอ สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
01:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
01:30 โซล เดอ เมโย รอ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ รอ วิลล่า มิเตร
02:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ รอ ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา รอ สปอร์ติโว เพนาโรล
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา รอ ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
02:30 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส
02:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ กิมนาเซีย วาย ทิโร่
02:30 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ รอ แอตเลติโก้ ปารานา
05:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย รอ ครูเซโร เดล นอร์เต้
05:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา รอ โบค่า ยูนิดอส

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) รอ เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
19:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) รอ ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
19:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) รอ ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)

��������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 ยูโรปาเอฟซี รอ เซนต์โยเซฟ เอฟซี

��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

19:00 มาร์ ติโน 0 - 0 ยูเอสซี ปาเรเดส 0-0
22:00 ซัล กาดาส รอ มิรานเดลา
22:00 เบอร์โก้ เอสซี รอ เอสซี บียา เรอัล
22:00 ซินเทรียนเซ่ รอ โลวเรส
22:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี รอ เอสพี เอสพินโฮ
22:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส รอ อิมอร์ตัล
22:00 เออาร์ซี โอเลโรช รอ เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค
22:00 มาริติโม่ 2 รอ วิลาเวอเดินเซ่
22:00 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส รอ กามาช่า

��������������������������������� San Marino cup

20:00 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ รอ เอสพี โดมัญญาโน
20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ ทรี ฟิโอริ

��������������������������������� India Santosh Trophy

17:30 ราชาสถาน คลับ 0 - 3 เวสท์ เบงกอล 0-0

���������������������������������

13:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) รอ ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)
16:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-1

��������������������������������� Columbia women

05:00 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) รอ อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ)

���������������������������������

19:00 ยัง บอยส์ (ญ) รอ กราสฮ็อปเปอร์ (ญ)
19:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 2 - 0 บาเซิล (ญ) 0-0
19:00 เซอร์เวตต์ (ญ) รอ เอฟซี ลูเซิร์น (ญ)

��������������������������������� Brazil DDL

01:00 เซาเปาลูอาร์เอส รอ เซา เกเบรียล อาร์เอส
01:00 เวราโนโปลิส อาร์เอส รอ เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส
01:30 อีซี เปโลตัส อาร์เอส รอ ซานตาครูซ(RS)

���������������������������������

02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) รอ ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ)

���������������������������������

22:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) รอ สลาเวน เบลูโป(ยู 19)

���������������������������������

16:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 3 - 4 เนิร์นแบร์ก(ญ) 3-2
16:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 1 - 0 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-0
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 - 2 เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 1-1

���������������������������������

17:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3 - 0 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 0-0
17:00 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 2 - 1 มายอร์กา(ยู 19) 1-1
22:59 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) รอ บาร์เซโลน่า(ยู 19)

���������������������������������

13:15 โรชเดล โรเวอร์ 4 - 3 บริสแบน สไตรเกอร์ส 2-1

���������������������������������

05:00 ราซิ่ง คลับอรูบา รอ เอสวีดาโคตา
07:00 เอสวี ริเวอร์ เพลท 2 - 3 เอสวี ลา ฟาม่า 0-1

���������������������������������

15:00 อามาซูลู(สำรอง) 3 - 0 บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) 0-0
15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 1 - 3 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-1

���������������������������������

22:59 ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) รอ มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20)

���������������������������������

22:00 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว รอ เอ็นเค กราดิชกา

���������������������������������

04:00 เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) รอ แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง)

���������������������������������

พักครึ่ง พักครึ่ง คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0 - 0 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 0-0

���������������������������������

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

���������������������������������

11:00 โซล ยูไนเต็ด 3 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-1

���������������������������������

02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส รอ นาวิไรเอนเซ่

���������������������������������

02:00 อัล เมไซเมีย 3 - 2 อัล คอร์ 2-1
02:00 กาตาร์ เอสซี รอ อัล อราบี

���������������������������������

17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0 - 0 อัลแวร์กา 0-0
21:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 1 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1-0

���������������������������������

14:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0 - 0 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
14:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1-0

���������������������������������

17:00 อัลเจซีราส 1 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 0 เรอัล เบติส 2 0-0
17:00 แอธเลติก บิลเบา บี 1 - 0 เอสดี โลโกรเนส 1-0
17:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1-0
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0 - 0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
17:00 ซาลามังก้า 2 - 1 เรอัล ยูนิโอน 1-1
22:00 อัลบาเซเต้ 3 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
22:00 อันดอร์ราซีเอฟ 2 - 1 ซาบาเดย์ 2-1
22:00 เอซเตรมาดูรา รอ บาดาโฮซ
22:00 เรอัล บายาโดลิด บี 3 - 3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0

���������������������������������

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 1 - 0 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-0

���������������������������������

15:00 ทารินก้า โรเวอร์ 5 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 4-2

���������������������������������

06:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) 4 - 1 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 2-0

���������������������������������

14:00 ปาล์ม บีช 3 - 2 บรอดบีชยูไนเต็ด 2-2

��������������������������������� 24/04/2565

��������������������������������� AFC แชมเปี้ยนลีก
��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
��������������������������������� Columbia women
��������������������������������� Conmebol-Sudamericano Women U20
��������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� India Santosh Trophy
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������� San Marino cup
��������������������������������� SVK U19 A
��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������������������������� Turkey Bayanlar 2. Ligi
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������� คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� แคเมอรูน Elite two
��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������������� ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ตุรกี ลีก 2
��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������������������������� ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รวันดา National League
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลาลีกา สเปน
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������� เลบานอน ลิก
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปน ควีนคัพ
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย U19
��������������������������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������� อิสราเอล Leumit ลีก
��������������������������������� อิสราเอลลีก
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์ FAI คัพ
��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������������� ฮังการี NB III
��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������������������������AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, Brazil DDL, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Columbia women, Conmebol-Sudamericano Women U20, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, GER D5, India Santosh Trophy, ISR U19, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, San Marino cup, SVK U19 A, Turkey Bayanlar 1. Ligi, Turkey Bayanlar 2. Ligi , USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ควีนคัพ, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,