บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 17/04/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-1
00:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0 - 0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0
02:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2 - 1 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-1
05:00 โบคา จูเนียร์ส 1 - 1 ลานุส 1-1
07:30 บานฟิลด์ 1 - 2 ริเวอร์เพลท 1-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 สตวร์มกราซ 2 - 1 ราปิด เวียนนา 1-0
19:30 ออสเตรียเวียนนา 1 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-0
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-2

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 ซานโตส 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 2-1
02:00 ฟลาเมงโก 3 - 1 เซาเปาโล 1-1
04:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
04:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
04:00 บรากันติโน้ 4 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3-0
05:00 ซิเอร่า 1 - 3 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-1

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 วีบรอก 1 - 1 โอเดนเซ่ บีเค 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 3 บาเยิร์น มิวนิค 0-2
22:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
22:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0
00:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ดาร์มสตัดท์ 2 - 5 ชาลเก้ 04 2-3
18:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 1 เนิร์นแบร์ก 0-1
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-0
18:30 อิงโกลสตัดท์ 0 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-0
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 0 - 2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 1-1
20:30 เอฟเค โซชิ 2 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 2-1
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0
22:59 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0 - 0 เอฟเค คิมกี้ 0-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 นีซ 2 - 1 ลอริยองต์ 0-0
20:00 น็องต์ 1 - 1 อองเช่ร์ 0-1
20:00 เม็ตซ์ 1 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 0 - 0 แร็งส์ 0-0
20:00 ทรัวส์ 1 - 1 สตารส์บูร์ก 0-0
22:05 โอลิมปิก ลียง 6 - 1 บอร์กโดซ์ 3-0
01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-1

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

18:00 อินเตอร์ ตูร์คู 0 - 2 เอฟซี ฮาก้า 0-1
20:00 เอซี โอลู 2 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 2-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:25 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0 - 1 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-1
00:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 6 - 0 รีล ซอลต์ เลค 3-0
03:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0 - 2 เบนฟิก้า 0-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
13:00 สากัน โตสู 0 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
14:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
15:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 0-0
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 2 เกียวโต แซงก้า 0-1

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3 - 0 เอไอเค โซลน่า 2-0
20:00 คัลมาร์ 2 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-0
22:30 ฮัคเค่น 0 - 2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-1
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 4 - 1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-0
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 0 เฮลซิงบอร์ก 1-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คอนยาสปอร์ 4 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 2-0
20:00 คาซิมปาซ่า 4 - 0 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2-0
00:30 กิริซันสปอร์ 0 - 0 เบซิคตัส เจเค 0-0

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

19:00 กรานาดา ซีเอฟ 1 - 4 เลบานเต้ 0-1
21:15 แอตเลติโก้ มาดริด 2 - 1 เอสปันญ่อล 0-0
23:30 แอธเลติก บิลเบา 0 - 2 เซลต้า บีโก้ 0-2
02:00 เซบีย่า 2 - 3 เรอัล มาดริด 2-0

��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

19:30 พีเออี อโตรมิตอส 1 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 1-0
21:15 เลเมีย 0 - 1 ไอโอนิกอส 0-1
23:30 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-0
01:30 พานาธิไนกอส 1 - 0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 พอนเฟร์ราดิน่า 3 - 1 ซีดี ลูโก้ 1-0
23:15 ฮูเอสก้า 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 1-1
23:15 เตเนริเฟ่ 3 - 1 ฟูเอนลาบราดา 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:15 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-1
20:15 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 - 1 เบิร์นลี่ย์ 0-1

��������������������������������� ดัตช์คัพ

22:59 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1

��������������������������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

20:00 เซลติก 1 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

22:30 เชลซี(N) 2 - 0 คริสตัล พาเลซ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0 - 3 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-1
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 2 - 0 แลนด์สโครน่า 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 คราอิโอว่า 4 - 0 เอฟซีคลินเซนิ 2-0
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เวนด์ซีเซล 0 - 0 เอสเบิร์ก 0-0
19:00 เฟรเดอริเซีย 4 - 0 เฮลซิงกอร์ 2-0
21:00 โฮโบร 1 - 0 เจมส์เมอบังค์ 0-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 3 โบแร็ค คาแค็ก 0-1
21:00 โคลูบารา 2 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2-0
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อันคารากูคู 2 - 0 อดาน่าสปอร์ 1-0
00:30 ซัมซั่นสปอร์ 2 - 2 อียูบสปอร์ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 4 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 3-0

���������������������������������

22:00 เอสเคเอฟซีเรด(N) 0 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-1
22:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 0 วาร์ดา เซ 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-1
22:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 0 เทปลิเซ่ 1-0
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 1-0
22:00 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 2 สลาเวีย ปราก 0-1
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1
22:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 บานิค ออสตราว่า 1-0
22:00 สปาร์ตาปราก 3 - 1 สโลวัคโก้ 2-1
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 2 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-1

��������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 2 - 0 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-0
01:00 ลีแอร์ส 1 - 1 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:10 ครูซ อาซูล 0 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
00:00 พูมาส ยูนัม 2 - 0 มอนเทอร์เรย์ 0-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

21:30 ริโอ อาฟ 2 - 1 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-1

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 - 0 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-0
22:59 อาริส ลิมาสซอล 1 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 0-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

16:00 ซาคินทอส 3 - 1 คิสสามิกอส 0-0
18:45 เวเรีย เอฟซี 0 - 0 สโกดา ซานธี 0-0
18:45 พานเซอร์ไรกอส 2 - 0 เอโอ คาวาลา 0-0
18:45 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1 - 0 นิกี โวลอส 1-0
18:45 โรดอส เอฟซี 0 - 3 คาลามาต้า เอโอ 0-0
18:45 ไอโรโดทอส 0 - 0 เออี คาไรสคาคิส 0-0
18:45 อปอลล่อน คาลามาเรีย 1 - 0 เปียริกอส 0-0
18:45 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 0 โอลิมเปียกอส โวลัว 0-0

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:45 เอ็นซี มากร้า 0 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 0-0
21:45 อาร์ซี รีไลแซน 1 - 4 เจเอส คาบิลี่ 0-2
04:30 เอเอสโอ ชเลฟ 1 - 0 เฮชบี เชลกูมเลด 0-0
04:30 เอ็มซี โอราน 2 - 1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 1-0
04:30 เอ็มซี แอลเจอร์ 2 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 2-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:55 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0 - 0 ซูดูว่า 0-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 ยูเมีย เอฟซี 0-1
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 0 - 3 สลาเวีย โมซีร์ 0-0
20:00 เอฟซี โกเมล(N) 3 - 1 ดนีโปร โมกิเลฟ 1-0
00:30 ดินาโม เบรสต์ 1 - 2 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 3 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-1

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 3 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย 0-1
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-1
06:30 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 3 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 สปอร์ต บอยส์ 1 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0
03:15 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1 - 4 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-2
07:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:15 อากีลาส โดราดาส 1 - 0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-0
04:05 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1 - 0 มิลเลียนนาริออส 0-0
06:20 อเมริกา เด กาลี 1 - 1 เดปอร์ติโว กาลี 0-0

��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

22:59 ซิมบ้า 1 - 0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
03:00 พีระมิดส์ เอฟซี 0 - 0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 0-0
03:00 เอล มาสรี่ 2 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

10:05 เวลริงตัน โฟนิค 0 - 4 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
12:00 มาชิดา เซลเวีย 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 3 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 1 เวกัลตา เซนได 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1 - 1 โคเวนทรี (ญ) 1-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 2 ทริเน็ค 1-1
15:30 สปาร์ตาปราก 2 1 - 0 เบอโน่ 0-0
20:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-1
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 อัล แรมธ่า คลับ 4 - 2 อัล ซาเร 1-1

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอฟ ลาซี 2 - 1 เคเอส ดินาโม ติรานา 1-0
21:45 ตูตา เดอร์เรซ 1 - 1 วัลลัซเนีย 0-0
21:45 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0 - 0 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0

��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาราวักยูไนเต็ด 0 - 2 ตรังกานู 0-1
21:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 2 เคดะห์ 1-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 3 - 1 กูชิง เอฟเค 1-0

��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 คลับ แซลมี 2 - 0 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-0

��������������������������������� โอมาน ลีก

01:15 อัล นาห์ด้า 1 - 1 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-1
01:15 ซาฮัม 1 - 1 ดูฟาร์ 0-1
01:15 มัสแคท 1 - 2 อัล มูซานนาห์ 1-0
01:15 โอมาน คลับ 2 - 0 อัลรูสตัก 0-0
01:15 โซฮาร์ คลับ 2 - 2 บาห์ลา 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:30 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-1
21:15 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 4 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ซีเอส เปโตรคุบ 1 - 0 เอฟซี มิลซามี่ 0-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 1 ซาโมร่า บารินาส 0-1
02:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 5 - 0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 3-0
05:15 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2 - 1 คาราคาส เอฟซี 2-0

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

21:00 เบรกัลนิก้า สติป 0 - 0 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0
21:00 เรโนวา 0 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 คูริโก้ ยูนิโด 2 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
02:30 ฮัวชิปาโต้ 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-0
05:00 โคโล โคโล่ 2 - 1 โคเบรซอล 2-1

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:35 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0
01:00 กิมนาเซีย จูจุย 0 - 3 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-1
01:30 เอลมาโกล 3 - 1 แอดเตริโค ราแฟล่า 3-1
02:35 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2 - 2 ออล บอยส์ 1-1
06:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 2 - 1 ทริสแทน ซัวเรส 1-1
06:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

21:00 เอฟเค เบลูซา 4 - 1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 4-1

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:45 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1 - 2 โอลิมปิก ลียง (ญ) 1-1

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1 - 2 โอเรโบร (ญ) 0-0
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1 - 0 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-1
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1 - 0 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

18:30 อาร์เซน่อล (ญ)(N) 0 - 2 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 2 - 4 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 2-1

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-0
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 3 - 0 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 3-0

��������������������������������� เยอรมัน(W) คัพ

17:30 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-1

��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 เอฟเค ทารัซ 2 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

21:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1 - 2 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 1-0

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 3 - 1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-0
05:00 เฮเรดิอาโน(N) 3 - 0 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต 1 - 1 ซีดี ฟาส 0-1
04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2 - 0 ซานต้า เทคล่า 1-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-1
00:00 ซีเอสดี โซโลลา 2 - 2 กัวสตาโตยา 1-1
06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0

��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 1 - 2 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 0-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 1 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 1-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 3 - 2 ออโรร่า 2-1
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 1 เดอะ สตรองเกสต์ 1-1

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 0 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-0
03:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 1 9 de Octubre 1-0
06:00 แอลดียู กีโต้ 2 - 0 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

07:30 ซานหลุยส์ คิวโลต 2 - 1 เมไลพิลล่า 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 4 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 4-0
13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 2 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-1

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0 - 0 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
13:00 เชนันซิตี้ 1 - 2 ชางวอนซิตี้ 1-0
13:00 ยังจู ซิตี้เซน 2 - 0 กังเนือง ซิตี้ 2-0
13:00 ชองจู จิคจิ 1 - 2 อุลซันซิติเซ่น 0-1

��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:15 ชานตง(ญ) 0 - 2 เจียงซูซูหนิง(ญ) 0-1
15:00 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 1-0
15:30 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0 - 4 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) 0-3

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสซี เวิร์ล 4 - 5 มักเดเบิร์ก 1-2
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 1 ซาบรุคเค่น 1-0

��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 2 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-2
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2 - 3 หนองบัวลําภู 1-0

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 2 - 2 แอดมิร่า ปราฮา 1-2
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 2 - 0 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 1 โซโคล ซิวาไนซ์ 1-1
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 3 - 4 เทปลิซ บี 3-2
15:15 บานิค ออสตราว่า 2 0 - 3 ซลิน 2 0-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 2 บลานส์โค 0-1
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-1
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1 - 2 เอสเค ซาปี้ 1-2

��������������������������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

01:00 อัลบาเตห์ 4 - 1 อัล รัมซ์ 2-1
01:00 อัล อราบี 1 - 1 อัล ฮัมริยา 1-1
01:00 ดูบา อัลฮัสซัน 1 - 1 ดิบา ฟูไจรัช 0-0

��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 3 - 2 เบซิคตัส(ญ) 2-2
16:00 คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) 2 - 0 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) 0-0

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โซนี่ เซนได 2 - 1 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 3 - 3 นารา คลับ 0-1

��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 3 - 0 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-0
20:00 อิปสวิช (ญ) 3 - 0 ลอนดอน บีส (ญ) 2-0
20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 6 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0-0
20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:30 เอร์มิส อราดิปปู 4 - 0 อัลกิ โอโรกลินี 2-0
20:30 คาร์มิโอทิสซ่า 1 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 1-0
20:30 เนีย ซาลามิส 2 - 0 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0
20:30 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 2 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

04:05 อิตูไซย์โง 2 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-0

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 2 - 0 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0 - 0 บียาร์เรอัล ซี 0-0
16:30 ซีดี บินิสซาเลม 0 - 2 ซีดี มานาคอร์ 0-0
16:30 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 0 - 4 เกตาเฟ่ บี 0-2
17:00 เรอัล มูร์เซีย 2 0 - 0 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-0
17:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 3 - 0 อะเซโร 2-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 5 - 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 2-0
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0 - 2 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
17:00 โฆเว่ เอสปันญอล 2 - 1 เฮอร์คิวลีส2 1-0
17:00 มายอร์ก้า 2 4 - 0 ซีอีแคมโพส 0-0
18:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-1
22:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 2 - 0 อัลฮัวริโน 0-0
22:00 ยูดี ซาน เปโดร 0 - 1 รีล เจน 0-0
22:00 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 0 - 2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 0-1
22:00 เอซเตรมาดูรา บี 0 - 2 อีเอ็มดี อคุยชาล 0-0
22:00 ยูดี รอตเรต โมลินาล 0 - 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-1
22:00 ซีดี โควาดอนก้า 2 - 0 ซีดี พราวิอาโน 0-0
22:30 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1 - 1 โอเรนเซ 0-0
22:30 ลัวเซเตนเซ่ 2 - 1 ซีอี เฟลานิทซ์ 0-0
22:30 เอล ซาน มาร์ติน 2 - 4 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
22:30 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 2 - 0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-0
22:30 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 2 - 0 กัวดาล 0-0
22:59 พูเอนเต้ เจนิล 0 - 1 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0-0
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1 - 0 โมราโล ซีพี 0-0
23:30 เรเครติโบ อูเอลบา 3 - 0 ซีดี คาเบเซนเซ 2-0
00:00 ซีดี การีนา 6 - 0 โคนิล ซีเอฟ 0-0
00:00 ซีเอฟ โนอาห์ 0 - 2 โพลโวลีน 0-0
00:00 ซีดี เอล ปาโล 5 - 2 โมทริล ซีเอฟ 1-1
01:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 2 - 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1-2

��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

05:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 0 - 0 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0-0
20:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 0 - 2 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 0-1
20:10 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 1 - 1 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-1

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

16:30 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
16:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 3 - 1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ลำปาง เอฟซี 0 - 1 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
18:00 อุดรธานี 1 - 3 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-1
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1 - 4 สุโขทัย เอฟซี 0-3
19:00 ระยอง เอฟซี 2 - 0 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

17:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 4 - 1 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 3-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

21:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0 - 2 เจลกาว่า 0-1

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 มาร์ตินเลเดสมา 1 - 1 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0-0
21:00 อติรา เอฟซี 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 อ็อคเซเปส 6 - 0 ไบโคนูร์ 2-0
18:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 3 - 1 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

16:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 5 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 2-1

��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

19:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 0 - 13 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-6

��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 0 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-1
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 5 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-0
22:10 สปาร์ตันส์ (ญ) 0 - 4 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-3

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2 - 2 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-0
16:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 1 - 2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

16:30 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 4 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 3 - 4 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-2
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 3 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 3-0
17:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-0
17:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 1 - 1 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 4 - 3 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-1

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 2 โซล อี-แลน เอฟซี 1-0

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
11:00 มิยาซากิ 2 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 1-1
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
12:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0 - 2 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0
12:00 เอฟซี กิฟู 1 - 3 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1

��������������������������������� บราซิลเลียร์

21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 2-0
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0 - 1 มิราสโซล 0-1
03:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 2 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 0-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 5 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2-0

��������������������������������� BRA D4

01:00 โนว่า อีกูอาคุ 1 - 3 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-2
01:00 อิมอเร่ อาร์เอส 3 - 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 1-1
01:00 คาสแตนฮาล พีเอ 3 - 0 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2-0
01:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1 - 0 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 0-0
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2 - 1 ซูซา พีบี 1-0
02:00 อิกาซ่า อีซี 1 - 0 โกลโบ 0-0
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 1 - 0 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-0
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0 - 0 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-0
02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 0 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-0
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 1 - 1 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1-1
02:00 อนาโปลิส เอฟซี 0 - 2 บราซิลเลียนเซ่ 0-1
02:00 โอเอสเต้ 0 - 0 ปารานา พีอาร์ 0-0
02:00 ยูเวนตุสเอสซี 1 - 1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1-0
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 8 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 2-0
03:30 โปซูอาเลกรี 2 - 1 เรอัล โนโรสเต้ 1-0

��������������������������������� กระชับมิตร

22:59 ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 1 - 1 นอร์เวย์(ญ) ยู16 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B

05:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 0 เซา เบนโต้ 1-0

��������������������������������� กานาพรีเมียร์

22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 กาน่า ดรีม เอฟซี 1-0

��������������������������������� WAUS WD1

14:45 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) รอ บัลแคทต้า (ญ)

��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

22:59 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 5 - 0 คลับบรูซ(ญ) 3-0

��������������������������������� NOR D4

18:00 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 2 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 1-1

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 ฮาร์เบอร์วิว รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
03:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด(N) 0 - 0 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0
03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ รอ เวเร ยูไนเต็ด

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ซีอี ยูโรปา 2 - 1 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-1
17:00 เยย์ดา 1 - 1 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1-0
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 3 - 0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-0
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2 - 1 เลกาเนส บี 0-0
17:00 เอร์กูเลส 1 - 1 ยูดี เมลิลล่า 0-1
18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
22:00 คาดิส 2 2 - 1 ดอน เบนิโต้ 1-1
22:00 เอดี เซวตา 2 - 0 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
22:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-1
22:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2 - 1 มอสโตเรส 2-0
22:59 เอลเดนเซ่ 0 - 1 อคูลัส ซีเอฟ 0-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 1 - 2 โตเลโด 0-2
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1 - 1 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0-0
16:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 3 - 2 อาวรองเช่(U19) 1-1
16:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 3 - 3 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1-2
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) 2 - 0 ตูลง(ยู 19) 1-0
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 2 - 4 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 0 - 1 แบรสต์(ยู 19) 0-0
20:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 4 - 1 ตูร์(ยู 19) 0-0
20:00 ดิฌง(ยู 19) 0 - 3 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-1
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0 - 2 เม็ตซ์(ยู 19) 0-0
20:00 น็องซี่(ยู 19) 4 - 3 โอแซร์ (ยู 19) 1-2
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 3 - 2 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 0-0
20:00 ก็อง(ยู 19) 1 - 0 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 1 - 1 อาเมียงส์(ยู 19) 0-1
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 4 - 2 ลีลล์(ยู 19) 1-1
22:00 นีมส์(ยู 19) รอ เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 4 - 2 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 2-1
18:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0 - 0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 0 บาลินเกอร์ 0-0
21:00 วีเอฟบีเออร์บัค 2 - 2 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-0

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 3 - 1 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 2-1

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 บาเดน 2 - 0 เอฟซี ทุคเกน 1-0
01:00 เอฟซี กอสเซา 0 - 0 เอฟซี ลินท์ 04 0-0
01:00 ทาลวิล 1 - 1 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

22:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 - 3 โมสส์ 1-2

��������������������������������� ตุรกี ลีก 2

19:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0 - 1 ซองกุลดัค 0-0
19:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0
19:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 2-0
19:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
19:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2 - 0 อาเหม็ดสปอร์ 1-0
19:00 อดิยามานสปอร์ 1 - 1 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-1
19:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2 - 2 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-2
19:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 3 - 2 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-2
19:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 2 - 0 ซาริเยอร์ 0-0
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 3 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
19:00 โซมาสปอร์ 1 - 2 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-1

��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 2 - 3 ออฟสปอร์ 0-1

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค ทิวเมน 4 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 2-0
19:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 4 - 1 โนสต้า โนโวทรอย 0-1
19:00 สตาฟโรพอล-2009 3 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 2-0
19:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0 - 1 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0-1
19:30 สปาร์ตัก นาลชิค 3 - 1 อันจิ มาคัชคาล่า 1-1
20:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0 - 1 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1 - 1 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-1

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1 - 1 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0-0
21:00 อัสซีริสก้า 4 - 0 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 2-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1 - 1 โซฟาพาก้าเอฟซี 1-1
19:00 บานดาริ 2 - 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-0
19:00 เคซีบี 0 - 2 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-1

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:05 เอฟซี ทูซอน 1 - 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1 - 1 เบรัสเตกี 1-1
01:30 เอล พอร์เวเนอร์ 1 - 1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-1
01:30 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2 - 2 คลับ ลูจัน 2-1
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1 - 2 เจนเนอรัลลามาดริด 1-0

��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก

22:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 0 - 1 บราวอส โด มาควิส 0-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

20:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 - 2 ลาลุซ 0-0
22:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 - 2 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 0-1
01:30 แรมปรา จูเนียร์ 5 - 0 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 3-0

��������������������������������� เปรู B ลีก

03:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1 - 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1-0
03:30 ยูเนียน ฮัวอเรล 0 - 0 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0-0
03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 - 1 ปิราต้า เอฟซี 0-0

��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

17:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 2 - 0 กระบี่ เอฟซี 1-0

��������������������������������� มอนเตเนโก Div.2

21:00 เอฟเค เบราเน 1 - 1 เอฟเค การ์เบจ 1-0

��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม 0 - 0 ฟราน โบเรียนส์ 0-0

��������������������������������� มาลี Premiere Division

23:30 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0 - 0 เรอัล บามาโก 0-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 0 - 1 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 0-0

��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0 - 0 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-0
20:00 ซานาโก 2 - 2 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0 - 1 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 0-0
00:30 ริเวอร์เพลท(ญ) 1 - 2 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0-1
01:40 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 0 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-2

��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 ดันดาล์ค(ยู19) 4 - 1 เชลบอร์น(ยู 19) 2-1
20:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 6 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) 3-0
20:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 1 - 3 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 0-1

��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

18:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 4 - 3 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-1
18:00 คูการิค(ยู 19) 2 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2-1

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 โอปาว่า 2 11 - 0 เฮอร์มานิเซ 4-0
15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ รอ เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี

��������������������������������� ชิลี Primera D

02:30 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1 - 1 ดี.คอนเซ็ป 0-1

��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga

04:00 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 1 - 3 พันตาเรนนัส 0-2

��������������������������������� ฮังการี NB III

16:00 ปาคซิ เซ 2 0 - 3 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

20:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3 - 0 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 2 - 5 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) 1-0

��������������������������������� สเปน Segunda Women

18:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 2 - 1 โอซาซูนา(ญ) 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

01:30 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0 - 1 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 0-1
01:30 ซานซิเนน่า 3 - 0 เดซามปาราดอส 0-0
01:45 โบค่า ยูนิดอส 0 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-0
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 - 0 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-0
02:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0 - 0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
02:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 1 - 0 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-0
02:30 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 0 - 4 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-2
02:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-0
02:30 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0 - 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
05:00 แอตเลติโก้ ปารานา 1 - 0 ดักลาส เฮก 1-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0 - 1 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 0-1
18:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 0 - 0 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 0-0
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 2 - 0 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1-0

��������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 2 - 1 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
23:30 ยูโรปาพอยต์ 0 - 4 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 0-2

���������������������������������

20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 2 - 1 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 0-1

���������������������������������

11:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0 - 3 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-3

��������������������������������� Columbia women

22:59 มิลเลียนนาริออส (ญ) 0 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 0-0
01:00 ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 1 - 4 คอร์ตูลัว (ญ) 0-2
02:00 อเมริกา เด กาลี (ญ) 1 - 2 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1-0
04:00 จูเนียร์ (ญ) 1 - 4 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1-3

��������������������������������� Brazil DDL

01:30 ซานตาครูซ(RS) 1 - 0 เซา เกเบรียล อาร์เอส 0-0

���������������������������������

04:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1 - 0 คินเดอร์มาน (ญ) 1-0

���������������������������������

14:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 4 - 2 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 0-0

���������������������������������

19:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 1 - 5 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1-2
19:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0

���������������������������������

20:00 อาริส ซาโลนิกา(ญ) 0 - 3 พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูอีบลา(ญ) 0 - 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-1
06:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 2 - 1 เกเรตาโร(ญ) 0-0

���������������������������������

15:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) 4 - 0 กอมโปสเตลา(ยู 19) 0-0
20:00 ลาส ปาลมาส ยู 19 4 - 1 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 1-0
21:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 1 - 4 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0-1

���������������������������������

17:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 3 - 2 เบนฟิก้า(ยู 19) 1-1
17:00 บราก้า(ยู 19) 0 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0

���������������������������������

13:35 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
15:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 2 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-1

���������������������������������

12:00 ชุงจูซิติเซ็น 0 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-1

���������������������������������

02:05 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1 - 3 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1-2

���������������������������������

01:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1 - 2 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 0-2

���������������������������������

19:00 โควา พีดาเด้ 1 - 1 คัลดัส 1-1
21:00 แอนาเดีย 0 - 1 ซีเอฟคาเนลาส 2010 0-0

���������������������������������

17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 6 - 2 บาร์เซโลน่า บี 5-0
17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0
17:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 2 อันดอร์ราซีเอฟ 1-0
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 3 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-1
17:00 เอสดี โลโกรเนส 3 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
22:00 คาสเตลล่อน 0 - 0 อัลบาเซเต้ 0-0
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 0 เรอัล เบติส 2 0-0
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 3 - 3 ยูอี คอร์เนลล่า 0-2
22:00 บาดาโฮซ 1 - 0 ซาลามังก้า 1-0
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 2 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0

���������������������������������

20:00 ลีล(ญ) 0 - 2 เอฟซี แฟลช (ญ) 0-1

���������������������������������

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 0 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-0
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 1 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

���������������������������������

05:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1 - 2 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) 1-1

��������������������������������� 17/04/2565

��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� Brazil L
��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
��������������������������������� Columbia women
��������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������������������������� Turkey Bayanlar 2. Ligi
��������������������������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กรีก U20
��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ดัตช์คัพ
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������������� ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ตุรกี ลีก 2
��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B
��������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมัน(W) คัพ
��������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รวันดา National League
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลาลีกา สเปน
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อิสราเอล C ลีก
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� โอมาน ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก
��������������������������������� ฮังการี NB III


���������������������������������BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Columbia women, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, ISR U19, NOR D4, Turkey Bayanlar 1. Ligi, Turkey Bayanlar 2. Ligi , UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กรีก U20, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิสราเอล C ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ฮังการี NB III,