บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 25/11/2564

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
05:15 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 4 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-2
05:15 ลานุส 3 - 3 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1
07:30 ริเวอร์เพลท 4 - 0 ราซิ่ง คลับ 1-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 ซานโตส 2 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
06:00 ซิเอร่า 2 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

04:35 โคโลราโด ราปิดส์ 0 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

21:30 อินโดนีเซีย(N) 4 - 1 เมียนมาร์ 3-0

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 เจียงซี เหลียนเชง(N) 1 - 0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-0
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0 - 0 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0

��������������������������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก

00:45 กาลาตาซาราย 4 - 2 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-0
00:45 โลโคโมทีฟ มอสโก 0 - 3 ลาซิโอ 0-0
00:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-0
00:45 มิดทิลแลนด์ 3 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 1-1
00:45 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3 - 2 เซลติก 1-1
00:45 เรอัล เบติส 2 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0
00:45 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 1-1
00:45 ราปิด เวียนนา 0 - 2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-2
03:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 3 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3-1
03:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-1
03:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ 0-0
03:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 3 โอลิมปิก ลียง 0-0
03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 สปาร์ตาปราก 1-0
03:00 โมนาโก 2 - 1 เรอัล โซเซียดาด 2-1
03:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 0 สตวร์มกราซ 1-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:30 มัลโดส ลูการ์นี 0 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:05 มอนเทอร์เรย์ 0 - 0 อัตลาส 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 นิกี โวลอส 1 - 0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0-0

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

20:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 3 - 0 เอ็มซี แอลเจอร์ 1-0
20:30 โอลิมปิก เมเดีย 3 - 1 เอ็นซี มากร้า 0-0
20:30 อาร์ซี อาร์บา(N) 0 - 0 เอเอสโอ ชเลฟ 0-0
20:30 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 2 - 1 เอ็มซี โอราน 1-1
20:30 ปาราดัว เอซี 1 - 0 ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-0
20:30 ยูเอส บิสกรา 2 - 0 เฮชบี เชลกูมเลด 1-0
22:59 อีเอส เซทิฟ 2 - 2 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-2
00:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3 - 1 อาร์ซี รีไลแซน 2-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่(N) 0 - 0 ซีเอ เพนาโรล 0-0

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

21:30 อัล ฟาร์ท 5 - 5 อัล ดาฮัม 2-3
23:40 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 3 - 0 อัล ราเอ็ด 1-0

��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

20:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1 - 2 ฟาร์โค 1-1
21:00 เซรามิกา(N) 0 - 1 ซามาเล็ค 0-1
21:00 เอล อาห์ลี 4 - 1 สโมฮา เอสซี 2-0

��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรพิด คลับ อวด เซม(N) 1 - 0 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0
00:15 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 2 คัวริบก้า 0-1
02:30 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0 - 3 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0

��������������������������������� คูเวต ลีก

22:40 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) 0 - 0 อัล นาสเซอร์ 0-0

��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอเอส ซอลิแมน 0 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-0

��������������������������������� จอร์แดน คัพ

22:59 อัลซอลส์ 0 - 1 อัล ไฟซาลี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ รอ วิมบอร์น ทาวน์
22:00 ทรูโร ซิตี้ รอ เยท ทาวน์

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

06:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 เนาติโก (พีอี) 0-0

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 1 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

04:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-0
06:30 เปอร์โต มอนต์ 0 - 1 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0

��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:30 เจ้อเจียง(ญ)(N) 1 - 3 ชานตง(ญ) 0-2

��������������������������������� อิสราเอลลีก

00:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2 - 1 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2-0
00:45 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1 - 2 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0
02:00 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1 - 0 ฮาโปเอล อิกซาล 1-0

��������������������������������� อาร์เมเนียคัพ

21:00 อรารัต เยเรวาน 1 - 0 เอฟซี โนอาห์ 1-0

��������������������������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

19:00 มาซิโดเนีย (ญ) 0 - 11 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0-7
19:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0 - 3 เดนมาร์ก(ญ) 0-2
22:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 0 - 4 รัสเซีย(ญ) 0-3
22:00 โคโซโว (ญ) 1 - 2 โปแลนด์(ญ) 1-2
22:00 เซอร์เบีย(ญ) 3 - 0 บัลแกเรีย (ญ) 1-0
00:00 ลัตเวีย (ญ) รอ ลักเซมเบิร์ก (ญ)
00:30 สวีเดน(ญ) 2 - 1 ฟินแลนด์(ญ) 1-1
01:00 โปรตุเกส(ญ) 4 - 0 อิสราเอล(ญ) 2-0
02:00 เบลเยียม(ญ) 19 - 0 อาร์เมเนีย( (ญ) 11-0
02:00 ไอร์แลนด์(ญ) 1 - 1 สโลวะเกีย(ญ) 0-0
02:10 แอลเบเนีย(ญ) 0 - 7 นอร์เวย์(ญ) 0-1
03:00 สเปน(ญ) 12 - 0 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 5-0

��������������������������������� ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 0 - 1 ลวีฟ(ยู 21) 0-1

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

18:55 อัล-ทอคบาห์ 0 - 3 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 0-2

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:30 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 แอตลาส (ยู20) 0 - 1 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 0-0

��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 พิวนิค บี 1 - 4 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0-1

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

19:00 เปรซียา จาการ์ตา(N) 0 - 1 บาหลี ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� Egypt Premier League

19:30 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1 - 0 อัลเนสร์ไคโร 0-0
19:30 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1 - 0 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0

��������������������������������� อินโดนีเซีย Div.1

15:15 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 2 - 1 ซูลูท ยูไนเต็ด 2-1
18:15 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0 - 1 มิตรา คูการ์ 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร

17:00 สโลวีเนีย (ยู 16) 1 - 3 โปแลนด์ (ยู 16) 0-1
17:00 เบลเยียม (ยู 16) 2 - 2 เนเธอร์แลนด์(ยู16) 0-0
20:30 อิตาลี(ญ) ยู23 0 - 1 สวีเดน (ญ) ยู23 0-0
21:00 ตูนิเซีย (ญ) 0 - 1 แอลจีเรีย (ญ) 0-1
01:40 ญี่ปุ่น(ญ)(N) 0 - 2 ไอซ์แลนด์(ญ) 0-1
05:00 ชิลี (ญ)(N) 1 - 0 เวเนซุเอลา (ญ) 0-0

��������������������������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) 0 - 0 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 1 - 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-1
21:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 2 - 0 ออสโต้(เยาวชน) 0-0
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 1 - 0 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 0-0
01:00 มาริเลีย(เยาวชน) 1 - 2 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-2
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 4 - 1 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2-0
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 - 1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1 - 3 ซานโตส(เยาวชน) 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:00 กลอเรีย บูซัว 1 - 0 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0
00:30 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0 - 0 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

02:30 ซีเอ เบลล่าวิสต้า 1 - 3 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-1
02:30 ซาลุส 1 - 2 โคลอนซีเอฟ 0-0

��������������������������������� มาลี Premiere Division

01:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 - 0 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 1-0

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 0 - 6 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-3

��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 มานากัว เอฟซี 0 - 0 ยูเวนตุส มานากัว 0-0

��������������������������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ

21:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 0 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-1

��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 เซนต์ มอชแทส 3 - 1 บลูเบล ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ออล บอยส์(สำรอง) 0 - 2 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 0-0
19:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 1 - 2 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1-2
19:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)(N) 1 - 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0
19:10 ติเกร (สำรอง) 3 - 1 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1-1
19:35 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2 - 1 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1-1
03:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 1 - 2 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 1-1

��������������������������������� India Santosh Trophy

15:30 เวสท์ เบงกอล 1 - 0 สิกขิม โปลิศ 1-0

���������������������������������

15:00 เบือง เกต อังกอร์ 2 - 0 พนมเปญ เอฟซี 1-0
18:00 วิสาขเอฟซี 1 - 1 สะเวย์ เรียง เอฟซี 0-0

���������������������������������

22:00 บราก้า(ยู 19) 0 - 0 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 0-0

���������������������������������

22:00 เลสตัน เอฟซี รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
22:00 สตัวร์บริดจ์ รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์

���������������������������������

01:00 คัวคาเอีย ซีอี 3 - 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 1-0

���������������������������������

22:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1 - 0 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0
22:30 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 3 บาเซิ่ล 1-1
00:45 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 0 อลาชเคิร์ต 0-0
00:45 สลาเวีย ปราก 2 - 2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-1
00:45 มัคคาบี้ ไฮฟา 0 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
00:45 สโลวาน บราติสลาวา 0 - 0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
00:45 เอฟซี ลินคอล์น 0 - 4 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-2
00:45 แรนส์ 3 - 3 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-1
00:45 เอ็นเค มูรา 05(N) 2 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-0
00:45 คาราบัค 2 - 2 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-1
03:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-0
03:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี(N) 1 - 0 เคเอเอ เกนท์ 1-0
03:00 เอเอส โรม่า 4 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-0
03:00 โบโด กลิมท์ 2 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0
03:00 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1
03:00 แรนเดอร์ส 2 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

���������������������������������

00:00 จอร์แดน(ยู18)(N) 2 - 0 ซีเรีย (ยู18) 0-0

��������������������������������� 25/11/2564

��������������������������������� Brazil L
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� India Santosh Trophy
��������������������������������� PER C
��������������������������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คูเวต ลีก
��������������������������������� จอร์แดน คัพ
��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� ปาเลสไตน์คัพ
��������������������������������� ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ยูเครน U21 ลีกา
��������������������������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� เวียดนามผู้หญิงแชมป์
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ
��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อาร์เมเนียคัพ
��������������������������������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������������������������������� อินโดนีเซีย Div.1
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อิรัก ลิก
��������������������������������� อิสราเอลลีก
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior


���������������������������������Brazil L, Egypt Premier League, India Santosh Trophy, PER C, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, จอร์แดน คัพ, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, ปาเลสไตน์คัพ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, มอนเตเนโก Div.2, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาร์เมเนียคัพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,