บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 14/09/2564

��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 1 ดันดาล์ค 1-1

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา 2 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0
02:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0
04:45 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-0
07:00 โบคา จูเนียร์ส 0 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 อฌักซิโอ้ 1 - 0 ปารีส เอฟซี 0-0

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 0 เฮดไอเอฟเค 0-0
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 0 - 1 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 โคลัมบัส ครูว์ 2 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-1
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 1 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-0
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 3 - 3 เอฟซี ดัลลัส 1-1

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
01:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-1
01:45 แบล็คพูล 0 - 3 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
01:45 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
02:00 เร้ดดิ้ง 3 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

01:45 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:30 คาปาลาบา บูลด็อก 3 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
04:00 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 3 - 1 ปานามา ( ญ ) ยู 20 2-0

��������������������������������� โครเอเชียคัพ

21:00 เนฮาจ 3 - 7 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3-2

��������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:45 ยัง บอยส์ 2 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
23:45 เซบีย่า 1 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1
02:00 ดินาโม เคียฟ 0 - 0 เบนฟิก้า 0-0
02:00 บาร์เซโลน่า 0 - 3 บาเยิร์น มิวนิค 0-1
02:00 บียาร์เรอัล 2 - 2 อตาลันต้า 1-1
02:00 ลีลล์ 0 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 0-0
02:00 เชลซี 1 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
02:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 0 - 3 ยูเวนตุส 0-3

��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ

01:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 3 - 1 เวลเลน 2-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:30 เวลเก เมซิริคิ 0 - 5 โอปาว่า 0-4

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เอฟซี ธูน 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 เฮลซิงบอร์ก 1 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-0

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:30 บันไดมาสปอร์ 1 - 2 อียูบสปอร์ 0-1
00:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ปาชูก้า 1 - 2 โตลูก้า 1-1

��������������������������������� สโลวาเกีย คัพ

21:15 เอฟซี พาต้า 0 - 4 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-3

��������������������������������� จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

01:00 มอร์แคมบ์ 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) 0-0
01:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 4 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 3-0
01:00 วอลซอลล์ 1 - 0 ไบรท์ตัน (ยู 21) 1-0
01:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 0 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 0-0
01:45 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-1

��������������������������������� สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:30 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)(N) 0 - 3 อายร์ ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

01:45 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2-1
01:45 เชสเตอร์ฟิลด์ 4 - 2 บาร์เน็ต 2-2
01:45 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 4 - 2 เวย์เม้าท์ 1-2
01:45 อีสต์ไลก์ 4 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 4-0
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ 3 - 1 เร็กซ์แฮม 2-1
01:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 3 - 2 วีลด์สโตน เอฟซี 2-1
01:45 โซลิฮัลล์ มอร์ 2 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2 - 3 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-1

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

01:45 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2 - 1 อัลลัว แอทเลติค 1-0

��������������������������������� บราซิล คัพ

07:30 ซานโตส 0 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0

��������������������������������� AFC แชมเปี้ยนลีก

16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 4 - 2 แดกู เอฟซี 1-2
18:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0 - 0 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0
22:00 อิสทิโล ดูชานบี 0 - 1 เพอร์เซโปลิส 0-0
22:59 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)(N) 1 - 0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-0
00:00 อัล ชาร์จาห์ 1 - 1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-0

��������������������������������� อิสราเอล คัพ

19:30 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1 - 2 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 0-0
19:30 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า 2 - 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 0-1
21:00 ฮาโปเอล คัวแคบ 3 - 1 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-0
22:00 เอสซี เบียร์ ชีบา 1 - 3 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 0-3

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 4 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 5 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 3-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 3 ดาร์ลิงตัน 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:10 อามาซูลู 0 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0 - 0 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0
01:45 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0 - 1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
01:45 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 3 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-3
01:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 0-0
01:45 พูล ทาวน์ 2 - 2 ทอนตัน ทาวน์ 1-2
01:45 วอลตัน แคชชวลส์ 2 - 1 เฮนดอน 0-1
01:45 เยท ทาวน์ 0 - 2 ทรูโร ซิตี้ 0-1

��������������������������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 ฟีนิกซ์สปอร์ต 0 - 3 เซเวนโนคส์ ทาวน์ 0-2

��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

01:45 พอร์ทาดาวน์ 2 - 0 นิววิงตัน 0-0
01:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 3 - 0 อาร์มาก์ ซิตี้ 3-0
01:45 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 5 - 1 พอร์ตสตีวาร์ท 1-0
01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 0 เดิร์กวิว เอฟซี 0-0
01:45 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-1
01:45 ดันเดลา เอฟซี 0 - 0 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-0
02:00 บังกอร์ 0 - 5 โคเลอไรน์ 0-4
02:00 ลาร์นเอฟซี 4 - 0 ลิมาวาดียูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 0 - 0 เอฟเค ชคูปิ 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

00:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-0
05:00 โคโล โคโล่ 2 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0

��������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:30 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 1 - 1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) 0-0
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 3 - 0 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 2-0
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21) 2 - 0 วาลเบิร์ก (ยู 21) 1-0
22:00 แลนด์สโครน่า(ยู 21) 3 - 0 คัลม่าร์ (ยู 21) 2-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-0

��������������������������������� มอลโดวา คัพ

20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 0 - 0 ดาเซีย-บุยอูคานี 0-0
20:00 ซีเอฟ โซโรคา 0 - 1 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 โครินเธียน-แคชวลส์ 4 - 0 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1-0
01:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-1
01:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 เฮอรินจี โบโรห์ 0-0
01:45 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 2 - 1 มาร์เกต 0-0
01:45 ฮอร์สแฮม 1 - 1 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-1
01:45 เลเธอร์เฮด 0 - 4 วอร์ทติ้ง 0-1
01:45 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 3 เลเวส 1-2
01:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 3 - 1 คิงสโตเนียน 2-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 4 - 0 เรอัล ซานต้า ครูซ 3-0
07:00 บลูมมิ่ง 2 - 2 โบลิวาร์ 1-1

��������������������������������� ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 ปารากวัย (ฟุตซอล)(N) 0 - 4 สเปน (ฟุตซอล) 0-2
22:00 เซอร์เบีย (ฟุตซอล)(N) 2 - 3 อิหร่าน (ฟุตซอล) 1-2
00:00 อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) 4 - 8 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) 1-3
00:00 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) 11 - 0 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) 8-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1 - 0 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1-0

��������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1 - 1 ชานซี เมโทรโพลิส 0-0
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2 - 2 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 0-0

��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 แอชตัน ยูไนเต็ด 2 - 2 แกรนแธม ทาวน์ 0-1
01:45 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0 - 1 ไวท์บี้ ทาว์น 0-0
01:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-0
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-0
01:45 ไฮด์ เอฟซี 1 - 0 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-0
01:45 มัตล็อค ทาวน์ 9 - 0 วิตตัน อัลเบียน 3-0
01:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0 - 0 นานท์วิช ทาวน์ 0-0
01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 2 - 2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0-1
01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0 - 4 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0-3
01:45 สการ์โบโรห์ 0 - 3 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1
01:45 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2 - 2 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1

��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:35 อัล-คาว์แคบ 0 - 1 นาจราน 0-0
22:55 อัล-จาบาลีน 1 - 2 อัล คาลีจ 1-0

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 โคแคน 2 - 2 มาเชล มูบาเร็ค 2-1

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

18:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

20:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 2 - 0 บรอนด์บี้ (ยู 19) 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-1
07:05 แทมปิโก มาเดโร 0 - 2 ตลัซกาลาเอฟซี 0-1

��������������������������������� บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 อัล ทัดมัน 1 - 6 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-4
22:30 อัล ชับบับ 2 - 2 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 2-0
22:30 คาลาลี 1 - 1 ซิทรา 0-0

��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

03:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 3 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 2-1

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0 - 0 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

22:59 เวเจิล(ยู 17) 2 - 0 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 0-0

��������������������������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล คาร์เมล 1 - 1 อัล อาห์ลี 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 วีบรอก(สำรอง) 4 - 1 อัลบอร์กบีเค (สำรอง) 1-1

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:15 บาริโต ปูเตรา รอ เปอเซล่า ลามังกัน
08:15 เปอร์เซบายา สุราบายา รอ เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 โบญาก้า ซิโค 1 - 0 แอตเลติโก้ เอฟซี 1-0

��������������������������������� Qatar League Division 2

23:30 อัล เมไซเมีย 1 - 3 อัล มาร์คไฮยา 1-2

��������������������������������� ENG UD1

01:45 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0 - 1 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-1
01:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 2 - 2 คาร์เทน ทาวน์ 1-1
01:45 เวิร์คคิงตัน 1 - 0 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1-0
01:45 ฟริคลีย์ แอธเลติก 0 - 3 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0-2
01:45 มอสลีย์เอเอฟซี 3 - 1 แทรฟฟอร์ด 2-0
01:45 สต็อคบริดจ์ 2 - 0 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 0-0

��������������������������������� UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

16:30 เซบีย่า (ยู 19) 2 - 0 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 2-0
19:00 ยัง บอยส์(ยู 19) 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) 0-1
19:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 3 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 0-1
19:00 ลีลล์(ยู 19) 2 - 0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-0
20:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 4 - 0 เบนฟิก้า(ยู 19) 1-0
20:00 มัลโม(ยู19) 2 - 2 ยูเวนตุส(ยู 19) 1-2
21:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 2 - 0 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-0
21:00 บียารีล (ยู 19) 2 - 0 อตาลันต้า(ยู 19) 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ

19:00 คาร์ไลส์(สำรอง) 2 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 เพนินซูล่า เพาเวอร์(N) 0 - 3 บริสแบน โรว์ 0-2

��������������������������������� BRA SPC

01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 1 ยูเวนตุส เอสพี 2-0
01:00 เตาบาแต 1 - 2 แอตทิเบีย 0-1
01:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 3 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-0
01:00 โนโรเอสเต้(N) 0 - 1 เซา เบนโต้ 0-0
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 2 - 0 ซานโตส บี 1-0
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 3 - 0 ริโอ คลาโร่ 2-0

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:59 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1 - 2 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-2
23:30 ไวเด้นบรูค 0 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
23:30 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
00:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1 - 1 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-1
00:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 3 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-0
00:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 0 เอฟซี กีสเซิน 0-0
00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-1
00:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 2 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-0
00:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 3 - 1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-1
00:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 5 - 3 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 4-0

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-1

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี โกรดิก 4 - 2 ยูเอสเค อานิฟ 2-1
00:00 ยูนิออน กรูเทน 5 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 2-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

18:00 เอฟเค โคลอมนา 2 - 2 โรดิน่ามอสควา 0-2
19:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 1 - 0 เซนิต เปนซา 1-0
20:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2 - 0 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-0
20:00 เชอตาโนโว มอสโก(N) 1 - 2 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1
21:00 คาชานก้า มอสโก 1 - 1 ดินาโม มอสโก บี 0-0
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2 - 1 เอฟซี มูรอม 1-1
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2 - 0 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-0
22:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 0 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-1

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 ฮาร์วาร์ด 1 - 1 นอร์ทเวสเทิร์น 1-0
06:30 มหาวิทยาลัยนอเตอร์เดม 3 - 4 มิชิแกน สเตต 3-1

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 0 - 2 เรอัล พิลาร์ 0-1
01:00 คลับ ลูจัน 1 - 2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-2
01:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 3 - 1 อิตูไซย์โง 1-1
01:00 เอล พอร์เวเนอร์ 0 - 3 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 0-2
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1 - 4 เบรัสเตกี 1-1
01:15 ซีเอ อัตลาส 1 - 1 เคลย์โพล 0-1

��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League

17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 พาโรยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� FFSA WPL

18:00 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 5 - 0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

21:30 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 0 - 1 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

23:30 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1 - 1 ลีโอเบน 1-1

��������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 พสุนธรา คิงส์ 3 - 0 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1 - 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1-0
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0 - 0 โคลอน (สำรอง) 0-0
22:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 3 - 2 อคาสซูโซ(สำรอง) 1-0

��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 0 - 2 ฟารุล คอนสแตนต้า II 0-0

��������������������������������� อาเซอร์ไบจาน Division 2

20:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1 - 2 ซาบาห์ 2 0-1
21:30 เคชล่าเอฟเค 2 5 - 1 ซากาตาล่า เอฟเค 3-1

���������������������������������

01:45 บาร์ตัน โรเวอร์ 0 - 3 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 0-1

��������������������������������� Brazil DDL

06:00 กวารานี อาร์เอส 3 - 0 เซา เกเบรียล อาร์เอส 3-0

���������������������������������

18:00 เดเรนเอฟซี 3 - 0 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0-0

���������������������������������

01:45 โคลวิลล์ ทาวน์ 3 - 1 อัลเวเชิร์ช 1-0
01:45 นีดแฮมมาร์เก็ต 2 - 2 รัชเดน ไดมอนด์ 1-1
01:45 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 2 - 0 แทมเวิร์ธ 1-0
01:45 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2 - 2 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1-2
01:45 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 สตัวร์บริดจ์ 1-0

���������������������������������

22:59 บราก้า(ยู 23) 2 - 0 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 1-0

���������������������������������

01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0 - 3 อนาโปลิน่า(ยู 20) 0-1

���������������������������������

21:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4 - 1 อลาชเคิร์ต 3-1
21:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 0 - 0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-0

��������������������������������� 14/09/2564

��������������������������������� AFC แชมเปี้ยนลีก
��������������������������������� BRA SPC
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� ENG SD1
��������������������������������� ENG UD1
��������������������������������� FFSA WPL
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������������������������� Qatar League Division 2
��������������������������������� UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� โครเอเชียคัพ
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
��������������������������������� จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
��������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก U19 ลีก
��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������������������������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� บราซิล คัพ
��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บาห์เรน ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
��������������������������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ
��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������������������������� มอลโดวา คัพ
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
��������������������������������� สโลวาเกีย คัพ
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������������������� อาเซอร์ไบจาน Division 2
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อิสราเอล คัพ
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ


���������������������������������AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SPC, Brazil DDL, ENG SD1, ENG UD1, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Qatar League Division 2, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตุรกี 2 Ligi A, บราซิล คัพ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา คัพ, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ,