บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 15/08/2565

������������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:59 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 1-0

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0
34วินาที อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ -
33วินาที เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา -
06:30 ราซิ่ง คลับ รอ โบคา จูเนียร์ส

������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2-0
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 1 ราปิด เวียนนา 2-0
22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 4 - 1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-1

������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 กอริติบ้า พีอาร์ 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
02:00 ซิเอร่า 0 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 0-1
02:00 เซาเปาโล 3 - 0 บรากันติโน้ 1-0
02:00 ฟลาเมงโก 5 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
30วินาที อเมริกา เอ็มจี 1 - 0 ซานโตส -
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ

������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 3 อันเดอร์เลชท์ 0-2
21:00 เคเอเอส ยูเปน 0 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
23:30 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 0 - 3 คลับบรูซ 0-2
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 4 ราซิ่ง เกงค์ 1-3

������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 4 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 2-1
22:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2-0
01:00 เลช พอซนาน 0 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1

������������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 วีบรอก 2 - 0 ซิลเคบอร์ก 2-0
21:00 อัลบอร์ก 0 - 0 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 2-0

������������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
22:30 บาเยิร์น มิวนิค 2 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2-0

������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-0
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-1
18:30 ซังค์ เพาลี 3 - 0 มักเดเบิร์ก 2-0

������������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เอฟเค คิมกี้ 1 - 3 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-2
21:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1 - 0 ตอร์ปิโด มอสโก 1-0
21:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 3 - 4 เอฟเค รอสตอฟ 1-2
00:00 สปาร์ตัก มอสโก 3 - 0 เอฟเค โซชิ 0-0

������������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

20:00 อฌักซิโอ้ 0 - 0 ล็องส์ 0-0
20:00 แร็งส์ 2 - 4 แกลร์กมงต์ ฟุต 2-0
20:00 ทรัวส์ 0 - 3 ตูลูส 0-1
20:00 เอเจ โอแซร์ 2 - 2 อองเช่ร์ 2-1
22:05 นีซ 1 - 1 สตารส์บูร์ก 1-0
01:45 แบรสต์ 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-1

������������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 คูพีเอส 1 - 0 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-0

������������������������������������ เค-ลีก

17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 5 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 2-0
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 4 - 1 ซองนัม เอฟซี 1-0

������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 โวเลนดัม 1 - 4 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-2
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 3 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2-0
19:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 6 - 1 โกรนิงเก้น 3-1
21:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 2 - 3 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1

������������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15 เอดีโอ เดน ฮาก 0 - 2 เดน บอสช์ 0-2

������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 แอลเอ กาแลกซี่ 5 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 4-1
08:00 แนชวิลล์ เอฟซี รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ รอ รีล ซอลต์ เลค

������������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 2 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 ลีลล์สตรอม 0-0
01:00 ฮามคาม 1 - 1 วาเลเรนก้า 0-1

������������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 เบาวิสต้า เอฟซี 2 - 1 ซานตาคลารา 0-1
00:00 วิเซล่า 0 - 1 ปอร์โต้ 0-0
02:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 0 เอสโตริล 1-0

������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
16:30 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 3 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
17:00 สากัน โตสู 0 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
17:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 2 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0

������������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 3-0
20:00 เยอร์การ์เด้น 3 - 2 คัลมาร์ 2-0
20:00 เอไอเค โซลน่า 2 - 2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-1
22:30 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-0
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 1 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0

������������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 วินเตอร์ทูร์ 1 - 1 เอฟซี ซูริค 0-0
21:30 บาเซิ่ล 0 - 2 ลูกาโน 0-0
21:30 ยัง บอยส์ 3 - 0 เซอร์เวตต์ 1-0

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 คิลมาร์น็อค 0 - 5 เซลติก 0-3
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 4 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15 อุมรานิเยสปอร์ 0 - 1 อันตัลยาสปอร์ 0-0
23:15 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 0 อันคารากูคู 0-0
01:45 อลันยาสปอร์ 3 - 3 เบซิคตัส เจเค 1-3

������������������������������������ ลาลีกา สเปน

22:30 กาดิซ 0 - 1 เรอัล โซเซียดาด 0-1
00:30 บาเลนเซีย 1 - 0 คิโรน่า 1-0
73 วินาที อัลเมเรีย 1 - 2 เรอัล มาดริด 1-0

������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

22:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0 - 2 บียาร์เรอัล บี 0-0
78 วินาที บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 0 มาลาก้า 0-0

������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ลาซิโอ 2 - 1 โบโลญญ่า 0-1
23:30 ฟิออเรนติน่า 3 - 2 เครโมเนเซ่ 2-1
01:45 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 1 เอเอส โรม่า 0-1
01:45 สเปเซีย 1 - 0 เอ็มโปลี 1-0

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 0 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-0
22:30 เชลซี 2 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-0

������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

20:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-0

������������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

01:45 สปอล 1 - 3 เรจจิน่า 0-1
01:45 เบรสชา 2 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
01:45 อัสโคลี่ 2 - 1 แตร์นาน่า 2-0
01:45 โมเดน่า 0 - 1 โฟรซิโนเน่ 0-1
01:45 เบเนเวนโต้ 0 - 1 โคเซนซ่า 1914 0-0
01:45 เอซี เวนิช 1 - 2 เจนัว 0-1

������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

17:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2 - 0 บอร์กโดซ์ (ญ) 1-0
17:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 1 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
19:00 แก็งก็อง (ญ) 5 - 0 ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ) 0-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 5 - 0 ฮัมบูร์ก (ญ) 2-0
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1 - 0 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-0
20:00 บาเซิล (ญ) 1 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-0
22:00 กุบบิโอ รอ กาวอร์ราโน
22:00 เทรนโต้ 2 - 0 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 2-0
01:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1 - 1 เออี พรัท 1-0
75 วินาที เอซี มิลาน(ญ)(N) 2 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 1-0
06:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)(N) รอ คลับ อเมริกา (ญ)

������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0 - 3 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-1
15:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 2 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 2-0
15:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 1 - 2 คุนชาน เอฟซี 1-1

������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:30 เอ็นเค ครักคา 2 - 0 ทริงลาฟ คราน 2-0

������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 วาดุซ 2 - 4 เอฟซี ธูน 0-1

������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค(N) 1 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-0
20:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 3 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-2

������������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ไบรน์ 2 - 1 โกรลุด 0-1
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 1 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0
20:00 คองสวิงเกอร์ 2 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-1
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0 - 4 ซองน์ดาล 0-1
22:59 สคีด ออสโล 2 - 0 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-0
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 3 - 2 สตาเบ็ค 1-1
22:59 เอสเค บรานน์ 3 - 0 รัวฟอส 1-0
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0

������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0
22:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0 - 1 โบโตซานี่ 0-1
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 3 - 2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-2

������������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1 - 5 ลาฟนิทซ์ 0-3

������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 2 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-1
00:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 2 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-1

������������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

21:00 โบดรุมสปอร์ 3 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 3-0
00:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 0 - 1 กัซเทป 0-1

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0

������������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1 - 5 สโลวาน บราติสลาวา 1-1
22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 4 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
01:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-0

������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 2 วาร์เท็กซ์ 0-0
02:00 ริเยก้า 0 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 2 - 0 บาลา ทาวน์ 0-0

������������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 วาร์ดา เซ 1 - 1 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-1
01:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3 - 3 ปาคซิ เซ 2-0
01:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 4 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 3-0

������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 2-0
21:00 เบามิต ยาโบลเนค 2 - 3 สลาเวีย ปราก 0-1
21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 2 สโลวัคโก้ 1-1
00:00 สปาร์ตาปราก 2 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 1-0

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 1 อัตลาส 0-0
05:00 ครูซ อาซูล รอ โตลูก้า
07:05 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ ซานโตส ลากูน่า

������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 อคาเดมีโค วิสุ 1 - 3 โมไรเรนเซ่ 0-1
21:30 วิล่าแฟรเนียนเซ 2 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-1
21:30 เบเลเนนส์ 2 - 3 ปอร์โต้ บี 1-1

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 4 - 0 พอร์ทาดาวน์ 1-0

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 4 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 3-0
22:59 เคเอ อคูเรย์รี่ 3 - 0 อัคราเนส 0-0
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 6 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 3-1

������������������������������������ สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 2 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 2 - 3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-0

������������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:55 เอฟเค ริเตเรียไอ 1 - 5 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-2
00:00 บันก้า การ์ซได 0 - 0 ซูดูว่า 0-0

������������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

17:00 ทีจี เอสเค 0 - 2 เกเฟล ไอเอฟ 0-0
19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1 - 3 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0 - 2 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 0 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0
21:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 2 ปิเทีย ไอเอฟ 0-2
21:30 ยูเมีย เอฟซี 3 - 4 ฮัมมาร์บี้ TFF 2-0
22:00 จีเอไอเอส 3 - 0 ลุงสกิล 1-0
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1 - 3 คาร์ลสเตด บีเค 1-3

������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 สเตล รุสซ์โซว 1 - 0 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
20:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 2 อาร์ก้า กดิเนีย 1-1
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-0

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:30 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 2 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-0
23:30 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0

������������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0
22:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 1 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-1
22:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2 - 2 บัลติก้า 0-0
22:59 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-0
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 1 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-1

������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 ทอร์ค(N) 0 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-1
01:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0 - 1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0

������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2-0
01:00 แอทเลติโก้ กรัว 2 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
01:15 สปอร์ต บอยส์(N) 2 - 1 เซียนเซียโน่ 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0

������������������������������������ ลัตเวีย คัพ

20:00 ตูกุมส์-2000 1 - 4 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1
22:00 เอฟเค วัลเมียรา 0 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 0-0

������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 ดอมซาเล่ 3 - 2 มาริบอร์ 1-1

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

34วินาที จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 1 เดปอร์ติโว เปไรร่า -
06:05 อากีลาส โดราดาส รอ มิลเลียนนาริออส
08:10 เดปอร์ติโว กาลี รอ เดปอร์ติโบ ปาสโต้

������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 2 มาชิดา เซลเวีย 0-1
16:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 2 - 2 โออิตะ ตรินิต้า 0-2

������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 1 - 0 โอปาว่า 0-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-0

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
22:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 2 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������������ กาตาร์ ลีก

21:30 อัล เรย์ยาน รอ อัล วาครา

������������������������������������

22:00 โดลนีย์ กูบิน 0 - 4 เอฟเค โคซิค 0-2

������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:15 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0

������������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-0
05:30 กัวรานี อาซุนซิยง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง

������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

21:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 3 - 1 คริคูม่า 1-1

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2 - 0 เอชเค โคปาโวกค์ 2-0
01:00 กรินดาวิค 2 - 0 กอเดรนเกอร์ 1-0

������������������������������������ FIFA U-20 Women

09:00 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 0 - 5 สเปน (ญ) ยู 20 0-2
00:00 ญี่ปุ่น (ญ) ยู20(N) 2 - 0 กานา ( ญ ) ยู 20 0-0
18วินาที เกาหลีใต้ (ญ) ยู20(N) 0 - 0 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 -
06:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20(N) รอ เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20
09:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20(N) รอ แคนาดา (ญ) ยู20

������������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 ดินาโม ออโต 1-0
00:00 เอฟซี มิลซามี่ 1 - 0 ซีเอส เปโตรคุบ 1-0

������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

13วินาที ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0 - 0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา -
06:15 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า รอ การาโบโบ เอฟซี

������������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 1 ซิเล็กส์ 1-0
22:00 ราบ็อตนิคกี้ 0 - 5 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-3

������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0 - 1 ฮัวชิปาโต้ 0-1
2วินาที โคโล โคโล่ 0 - 0 ปาเลสติโน่ -
07:00 นูเบลนเซ่ รอ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:59 ทริสแทน ซัวเรส 0 - 1 ออล บอยส์ 0-0
00:45 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1 - 1 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-1
01:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 2 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1-1
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-0
01:00 เอลมาโกล 1 - 1 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-1
01:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0 - 0 ซาน เทลโม่ 0-0
02:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
02:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 3 - 2 วิลล่า ดาลมิเน 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0 - 0 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-0

������������������������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-1
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 4 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-3
15:00 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-0

������������������������������������ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1 - 1 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 1-0
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 0 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0-0
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-1
20:00 โอเรโบร (ญ) 4 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3-0

������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 รอ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด

������������������������������������ อียิปต์ คัพ

00:15 สูซ มอนตากฮาบ 0 - 2 สโมฮา เอสซี 0-0
01:00 เอล อาห์ลี 1 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 0-0

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 อโวลเนส (ญ) 0 - 3 วาเลเรนก้า (ญ) 0-1
20:00 ลิน (ญ) 1 - 1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1-1
20:00 โรอาร์ (ญ) 0 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-2

������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 3 - 4 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 3-2

������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 เอดี กรีเชีย 3 - 5 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 2-2
06:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า รอ เอดี ซาน คาร์ลอส

������������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 3 - 2 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 2-1
23:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2 - 3 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-1
00:00 จิวเนสเซ่ 0 - 0 ยูเอ็น เกียเจง 97 0-0

������������������������������������ คาซัคสถาน คัพ

19:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 7 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1
19:00 เซตีซู 0 - 0 เอฟเค อรีส 0-0
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 3 - 1 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2-1
22:00 อัคโตเบ 1 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 1-0

������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 2 เอฟซี กากรา 0-2
00:00 ดีลา กอริ 0 - 1 ดินาโม บาตูมี 0-0

������������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 4 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-2

������������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 ซีดี โมตากัว รอ มาราธอน
06:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซีดี วิตอเรีย

������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 1 กัวสตาโตยา 1-1
00:00 โคบาน อิมเพเรียล 3 - 1 แอนติกา จีเอฟซี 1-0

������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 1 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0

������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

พักครึ่ง พักครึ่ง เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 1 กวายากิล ซิตี้ 1-1
06:00 แอลดียู กีโต้ รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:20 เอฟเค กาบาล่า 3 - 1 เคสลา เอฟเค 3-0
23:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 5 - 2 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 3-0

������������������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2 - 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-0

������������������������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1 - 0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-0
10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1 - 0 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-0

������������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 กังเนือง ซิตี้ 2 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 1-0
17:00 อุลซันซิติเซ่น 0 - 1 ชองจู จิคจิ 0-1

������������������������������������ เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสวี เม็พเพ่น 6 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3-1
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 5 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-2

������������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
18:30 สุโขทัย เอฟซี 0 - 3 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-1
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 0 - 0 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-0

������������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ปาร์ดูบีค บี 2 - 0 ยาบโลเนช 2 1-0
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 0 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 0 - 0 เอสซี ซนอย์โม 0-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 2 - 1 โลโค ทาวิน 1-1
15:30 ซลิน 2 2 - 1 ยูนิโก้ 0-1
15:30 พัลเซ่น 2 0 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0-1
22:00 โซคอล โบรซานี่ 0 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-1

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2 - 1 ซันดบี้บีเค(ญ) 2-1
20:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 0 - 3 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-2

������������������������������������ เวียดนาม ลีก

17:00 เอสเอชบี ดานัง 0 - 2 เดอะ คอง 0-0
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 2 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-0

������������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 4 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 2-0

������������������������������������ อุซเบกิสถาน คัพ

21:00 คิซิลคัม ซารัชโชน รอ โคแคน
21:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน รอ นาซาฟ การ์ชิ
21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค รอ เมตาลุค เบคาเบด
21:00 บุนยอดกอร์ รอ โลโคโมทีฟ ทัชเคน
21:00 ปัคตากอร์ รอ ชูตัน กูซาร์
21:00 ซอกเดียน่า จิซาค รอ มาเชล มูบาเร็ค

������������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 1 ซีเอ ซาน มิเกล 1-1

������������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 - 0 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-0

������������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 2 - 2 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 1-1

������������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0 - 0 เอฟเค ออร์ชา 0-0

������������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 0 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0
18:00 อุดรธานี 2 - 4 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-1
18:30 สมุทรปราการ ซิตี้ 0 - 1 นครปฐม เอฟซี 0-0
19:00 ระนอง เอฟซี 1 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 1-0

������������������������������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 2 - 2 โมนาโร แพนเธอร์ส 1-0

������������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-0
13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2 - 2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
13:05 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 0 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-0
13:05 บริสแบน ซิตี้ 4 - 0 คาปาลาบา บูลด็อก 1-0
13:05 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 3 - 1 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

21:00 อัล-จาลิล 0 - 0 เอธฮาดอัล รามธา 0-0

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:30 วาปรุส แปร์นู(ญ) 3 - 5 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 3-2

������������������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:00 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 0 - 4 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 4 - 0 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 2-0
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 2 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-0
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 0 - 8 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-4
22:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0 - 1 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-0

������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

16:00 เปอร์เซบายา สุราบายา 2 - 2 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-1
18:15 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1 - 2 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-0
20:30 พีเอส ติร่า 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 1-1

������������������������������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:30 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 4 - 3 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 2-2

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

75 วินาที แอตเลติโก้ เอฟซี 1 - 1 ออโซมารโซ่ 1-1

������������������������������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 3 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) 1-1
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) 0 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) 0-0
21:00 ไบรท์ตัน (ยู 21) 1 - 1 ลิเวอร์พูล (ยู 21) 0-0

������������������������������������ เลบานอน Elite Cup

20:30 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 3 - 0 ชาบับ ซาเฮล 1-0

������������������������������������ เค ลีก ชาเลน

18:00 กิมโป เอฟซี 1 - 3 กยองนัม เอฟซี 1-1

������������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 มาบาริ เอฟซี 1 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0
15:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 0 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
16:00 เอฮิเมะเอฟซี 7 - 2 ไกนาเร โตโตริ 3-1
16:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 4 - 2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-1
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 0 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0

������������������������������������ BRA D4

02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0 - 0 ริโอ บลังโก้ เอซี 0-0

������������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 1 การ์บาเนียกราโกล 2-0
21:00 เลช พอซนาน 2 1 - 3 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1-1
22:00 โปกอน ซีดล์เซ 2 - 1 มอเตรอ รูบิน 0-1
22:59 วิสลา พูลาเว่ 1 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1-1

������������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ

11:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0-1
13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-0

������������������������������������ BRA SPC

20:00 ริโอ คลาโร่ 1 - 4 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1-3
21:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 0 ยูเวนตุส เอสพี 1-0

������������������������������������ กระชับมิตร

20:00 เลบานอน(ญ) 2 - 1 ซีเรีย(ญ) 1-0
21:00 ตุรกี(ยู23) 1 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ยู 23) 1-0
21:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2 - 1 อัลจีเรีย (ยู 23) 2-1

������������������������������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:10 เดอะ เลค 4 - 1 เมาท์ กราเวท 1-1
14:10 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1 - 0 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 1-0

������������������������������������ WAUS WD1

14:45 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 2 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) 0-2

������������������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

21:00 เกรมิโอ (ญ) 0 - 5 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 0-3
21:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0 - 0 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-0

������������������������������������ NOR D4

19:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 4 - 1 บรัมมันดาล 2-0
20:00 ออส เทิร์น 5 - 0 ออปเซล ฟุตบอล 3-0
20:00 แซนวิเค็น 3 - 2 เรดดี้ 2-1
21:00 โลเรนสโคก 6 - 1 เซนจา 2-1
22:00 โบโด กลิมท์ 2 4 - 0 สเทรินจาร์ 2-0

������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
16:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
16:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
16:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
16:00 โบคุ่ม (ยู 17) รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17)
17:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
18:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
19:30 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)

������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0 - 3 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-1
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 0 - 3 แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) 0-0
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 3 - 1 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 3-0
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 2 - 1 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 1-1
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 0 - 4 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 0-1
18:00 บอนเนอร์ (ยู 19) 2 - 1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1-0
18:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 2 - 0 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1-0
18:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 3 - 0 ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) 2-0
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1 - 1 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1-0
19:00 รอยต์ลิงเก้น ยู19 1 - 2 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 1-1

������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0 - 6 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-2
18:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0 - 3 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-2
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 - 0 ซังค์ เพาลี 2 2-0
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 7 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 3-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 4 - 2 ไอน์ทรัค เทรียร์ 1-2
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-0
20:00 เบรเมอร์ เอสวี 1 - 3 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1-1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3 - 0 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
20:30 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 5 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 3-0
21:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 1 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-0

������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 โอแอลเอส โอลู(N) 0 - 1 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-0
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 4 - 3 วันตา 1-1
22:30 จีวาคีล่า เจเค 5 - 1 คาจฮา 2-1
22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 2 - 6 แอตแลนติส 0-3
22:30 เจเอส เฮอร์คิวลีส 4 - 0 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-0
23:15 คูพีเอส (เยาวชน) 1 - 1 นูรมิจาร์เวน 0-0

������������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

17:30 เอฟซี บราชอฟ 1 - 1 เอฟซี มารามูเรส 0-1

������������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 2 บราแบรนด์ 1-1
20:00 เอสเบิร์ก 0 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 0-0

������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 2 - 3 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2-2
20:00 สตรอมเมน 1 - 3 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-2
20:00 ฟริกก์ 0 - 3 โฮดด์ 0-1
21:00 ทรอมส์ดาเลน 0 - 1 กเจลแซส 0-1

������������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 1 - 4 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0-2

������������������������������������ รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 0 - 3 เชลยาบินสค์ 0-0
17:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 4 คิมกี้(สำรอง) 0-2
20:00 โนสต้า โนโวทรอย 1 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-0
20:30 เซนิต เปนซา 2 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 2-0
21:00 เอฟเค ทิวเมน 2 - 2 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ดินาโม บรีอันสค์ 1 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-0
21:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 3 - 1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 2-0
21:30 มาชูค- เคเอ็มวี รอ สตาฟโรพอล-2009
22:00 สปาร์ตัก โคสโตรมา รอ ซนามย่า ทรูด้า
22:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 0 - 2 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-1
22:59 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 1 เอฟเค ไบโอลอก 1-0
23:30 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 6 - 1 ลีเจียน ไดนาโม 4-0

������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 3 - 5 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1-3
19:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0 - 4 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-2
20:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 2 - 2 เอสโลฟ บีเค 2-1
22:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 3 - 0 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 2-0
22:00 อัสซีริสก้า รอ ซีเรียนสก้าเอฟซี

������������������������������������ ลีกอาชีพพม่า

15:30 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 2 - 1 หงสาวดี ยูไนเต็ด 1-1

������������������������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 วาเลนไทน์(N) 2 - 1 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
11:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 1 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-0

������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 0 - 1 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0-0

������������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เอล พอร์เวเนอร์ 1 - 1 เรอัล พิลาร์ 0-1

������������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0 - 1 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0-1

������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League

19:00 เอฟซี ทาคิน 1 - 8 พาโรยูไนเต็ด 0-3

������������������������������������ อุรุกวัยกันดา

20:15 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0
15วินาที มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 2 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ -

������������������������������������ รวันดาคัพ

20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 0 - 0 เอเอส คิกาลี 0-0

������������������������������������ เปรู B ลีก

80 วินาที ซานโตส เอฟซี ลิมา 1 - 0 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-1

������������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

34วินาที ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0 - 0 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า -

������������������������������������ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1 - 11 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-6

������������������������������������ ออสเตรีย Landesliga

15:30 สโลวาน เอชเอซี 3 - 2 พีเอสวี เวียนนา 0-1

������������������������������������ มอนเตเนโก Div.2

22:00 โอทรานท์ รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา
22:00 โอเอสเค อิกาโล รอ เซลิท
01:00 เอฟเค เบราเน รอ เอฟเค การ์เบจ

������������������������������������ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

17:00 เนกอมโบ (เยาวชน) 1 - 5 จาวา เลน เอสซี 0-2

������������������������������������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 0-0
21:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 0 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) 0-0

������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 2 - 2 โปลันกา 1-1

������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 6 - 0 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
20:00 เอฟซี คลีฟ 1 - 2 เอฟซี มอนไฮม์ 0-1
20:00 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 2 - 3 เอฟวี เดียฟเฟลน 1-1
20:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0 - 0 เอสวี ซอนส์เบ็ก 0-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0 - 4 1. FC Gievenbeck 0-2
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 3 - 0 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2-0
20:30 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 1 - 2 ออมันด์-เวเกแซค 0-0
20:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1 - 1 เอฟซี เครย์ 1-0

������������������������������������ ฟิลิปปินส์ UFL

15:00 เอฟซี เมรัลโกมะนิลา 1 - 2 สตาเลี่ยน เอฟซี 1-2
15:00 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0 - 5 เซเรส เอฟซี 0-2

������������������������������������ กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา 1 - 2 ซาคาชิสปาส จีที 1-1

������������������������������������ ฮังการี NB III

18:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 1 - 1 บีวีเอสซี 0-1

������������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

31วินาที ยูเวนตุส มานากัว 0 - 0 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ -

������������������������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:30 เมดกิลา (ญ) 3 - 1 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-0
19:00 คลีบ (ญ) 0 - 1 ทรอมโซ (ญ) 0-1

������������������������������������ โครเอเชีย 2.Division

21:55 เอ็นเค จารูน 1 - 3 รูเดส 1-2

������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ซานซิเนน่า 2 - 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-1
01:30 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 0 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1-0
01:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0 - 2 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-2
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2 - 0 เดซามปาราดอส 0-0
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0 - 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 - 0 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1-0
30วินาที แอตเลติโก้ ปารานา 0 - 0 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา -
06:00 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า รอ ดักลาส เฮก

������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4 - 0 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-0
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1 - 1 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0-1
20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0 - 1 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 0-1

������������������������������������

06:45 ซีอาร์เคเอสวีจอน โคลอมเบีย รอ จอน ฮอลแลนด์

������������������������������������

02:00 เอเอ อนาโปลิน่า 1 - 1 จารากัวอีซี 0-1

������������������������������������

15:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 3 - 2 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 3-1

������������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูอีบลา(ญ) 3 - 2 ตีฮัวนา (ญ) 1-2
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) รอ ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)

������������������������������������

22:59 นาซิโอนัล (ยู19) รอ เบนฟิก้า(ยู 19)
22:59 มาริติโม ยู19 รอ จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19)

������������������������������������

19:30 เอฟเค คูจานด์ รอ อิสทิโล ดูชานบี

������������������������������������

11:35 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 2 - 1 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 0-1

������������������������������������

15:15 ปะหัง(ยู 19) 1 - 3 เตรังกานู(ยู 19) 1-1
15:15 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 0 - 2 เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-1

������������������������������������

69 วินาที ยอร์ก 9 เอฟซี 1 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

������������������������������������

17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1 - 2 ชุงจูซิติเซ็น 0-2

������������������������������������

22:00 เวลเค่ โลซินี่ย์ 2 - 2 โดลานี 2-1

������������������������������������

12:25 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 2 - 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-1
14:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2 - 4 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0-3
14:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 มาคา เซิร์ล หญิง 0-2

������������������������������������

17:45 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 3 - 0 อุตตรันชัลเอฟซี 1-0

������������������������������������

01:00 ริเวอร์เพลท(ญ) 5 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 2-0

������������������������������������

05:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) รอ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง)

������������������������������������

12:00 เปรสตัน ไลออนส์(W) 2 - 0 เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) 0-0
12:00 เคซี่ โคเมท (ญ) 1 - 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

������������������������������������

20:00 บุนยอดกอร์ 2 รอ นาซาฟ การ์ชิ บี

������������������������������������

17:00 บราก้า(ยู 23) 2 - 0 เลชอยส์ (ยู 23) 1-0

������������������������������������

00:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0 - 2 บาร์เซโลน่า บี 0-1

������������������������������������ 15/08/2565

������������������������������������ BRA D4
������������������������������������ BRA SPC
������������������������������������ Brazil DDL
������������������������������������ Copa LFPB
������������������������������������ FIFA U-20 Women
������������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������������������������������������ NOR D4
������������������������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������������ WAUS WD1
������������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
������������������������������������ กัวเตมาลา D2
������������������������������������ กาตาร์ ลีก
������������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
������������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ คาซัคสถาน คัพ
������������������������������������ เค ลีก ชาเลน
������������������������������������ เค-ลีก
������������������������������������ โครเอเชีย 2.Division
������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������������������������������������ ชเลสวิกลีกา
������������������������������������ ชิลี Primera D
������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
������������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
������������������������������������ ซิมบับเวพรีเมียร์
������������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
������������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา
������������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
������������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
������������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A
������������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
������������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
������������������������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
������������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก
������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
������������������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
������������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������������������������������������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
������������������������������������ บัลแกเรีย B PFG
������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������������������������������ เบลเยี่ยม คัพ
������������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������������������������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง
������������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya
������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ เปรู B ลีก
������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
������������������������������������ พรีเมียร์ลีกกลาง
������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������������������������������������ ฟิลิปปินส์ UFL
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League
������������������������������������ มอนเตเนโก Div.2
������������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
������������������������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������������ เยอรมันลีกา 3
������������������������������������ รวันดาคัพ
������������������������������������ รัสเซีย DIV2
������������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ลัตเวีย คัพ
������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������������������������������ ลาลีกา สเปน
������������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ลีกอาชีพพม่า
������������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี
������������������������������������ เลบานอน Elite Cup
������������������������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
������������������������������������ เวียดนาม ลีก
������������������������������������ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
������������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
������������������������������������ สวีเดน Damallsvenskan
������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
������������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1
������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������������������������������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
������������������������������������ สิงคโปร์ ลิก
������������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
������������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������������������������������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ
������������������������������������ ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ
������������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
������������������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������������ ออสเตรีย Landesliga
������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
������������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������������������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
������������������������������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
������������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������������ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี
������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������������ อียิปต์ คัพ
������������������������������������ อุซเบกิสถาน คัพ
������������������������������������ อุรุกวัยกันดา
������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������������������������������������ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
������������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
������������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
������������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา
������������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
������������������������������������ ฮังการี NB III
������������������������������������ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


������������������������������������BRA D4, BRA SPC, Brazil DDL, Copa LFPB, FIFA U-20 Women, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดาคัพ, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน Elite Cup, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี เซเรีย บี, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน คัพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,