บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 28/05/2566

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล รอ ซาน ลอเรนโซ่
02:30 ทัลเลเรส กอร์โดบา รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
02:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย รอ ราซิ่ง คลับ
05:00 โบคา จูเนียร์ส รอ คลับ อัตเลตีโก ติเกร
07:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ รอ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า

������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ รอ ออสเตรียเวียนนา
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
22:00 ราปิด เวียนนา รอ สตวร์มกราซ

������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา รอ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ บาเฮีย บีเอ
04:30 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ พัลไมรัส
04:30 บรากันติโน้ รอ ซานโตส
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ รอ อเมริกา เอ็มจี

������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 รอแยล อันท์เวิร์พ รอ แซงต์ กิลลุส
23:30 คลับบรูซ รอ ราซิ่ง เกงค์

������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

20:30 ฮันโนเวอร์ 96 รอ โฮลสไตน์ คีล
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 รอ เนิร์นแบร์ก
20:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น รอ ฮัมบูร์ก
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ รอ ดาร์มสตัดท์
20:30 ฮันซ่า รอสต๊อค รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
20:30 มักเดเบิร์ก รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก รอ ไฮน์เดนเฮลม์
20:30 ซังค์ เพาลี รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี

������������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 สปาร์ตัก มอสโก รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
20:30 ดินาโม มอสโก รอ โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30 เฟเคิล รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:59 เอฟเค รอสตอฟ รอ เทเลค กรอซนี่ย์

������������������������������������ เค-ลีก

14:30 ใบเหลือง เอฟซี โซล 1 - 0 แกงวัน เอฟซี ใบเหลือง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซูวอน ซิตี้ 0 - 0 กวางจู เอฟซี ใบเหลือง 0-0
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ แทจอน ซิติเซน

������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม รอ วิเทสส์ อาร์นเฮม
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
19:30 อูเทร็คท์ รอ เอ็มเมน
19:30 โวเลนดัม รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
19:30 เอสซี คัมบูร์ รอ อาร์เคซี วาลไวก์
19:30 อาแซด อัลค์มาร์ รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
19:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
19:30 โกรนิงเก้น รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
19:30 เอสซี ฮีเรนวีน รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์

������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 ใบเหลือง ใบแดง ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 1 เอฟซี ดัลลัส ใบเหลือง 0-0
09:30 ใบเหลือง ใบแดง ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส ใบเหลือง 1-0
02:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี รอ โคลัมบัส ครูว์

������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 0 โยโกฮามา เอฟซี ใบเหลือง 1-0
12:00 ใบเหลือง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 3 กัมบะ โอซาก้า 0-2
12:00 ใบเหลือง โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ ใบเหลือง 2-0
85 วินาที ใบเหลือง คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 0 คาชิว่า เรย์โซล ใบเหลือง 2-0

������������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น รอ เอไอเค โซลน่า
20:00 คัลมาร์ รอ ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก รอ มัลโม่ เอฟเอฟ

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 คิลมาร์น็อค รอ รอสส์ เคาน์ตี้
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน รอ ลิฟวิงสตัน
21:00 มาเธอร์เวลล์ รอ ดันดี ยูไนเต็ด

������������������������������������ ลาลีกา สเปน

00:00 แอตเลติโก้ มาดริด รอ เรอัล โซเซียดาด
00:00 อัลเมเรีย รอ เรอัล บายาโดลิด
00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ รอ บียาร์เรอัล
00:00 กาดิซ รอ เซลต้า บีโก้
00:00 คิโรน่า รอ เรอัล เบติส
00:00 บาร์เซโลน่า รอ มายอร์ก้า
00:00 แอธเลติก บิลเบา รอ เอลเช่
00:00 บาเลนเซีย รอ เอสปันญ่อล
00:00 เกตาเฟ่ รอ โอซาซูน่า

������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

21:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน รอ พอนเฟร์ราดิน่า
21:15 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ เอฟซี คาร์ทาเกน่า

������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 เวโรน่า รอ เอ็มโปลี
20:00 มอนซ่า 1912 รอ เลชเช่
20:00 โบโลญญ่า รอ นาโปลี
22:59 ลาซิโอ รอ เครโมเนเซ่
01:45 ยูเวนตุส รอ เอซี มิลาน

������������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:30 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด(N) รอ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:30 เซาแธมป์ตัน รอ ลิเวอร์พูล
22:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:30 เอฟเวอร์ตัน รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:30 คริสตัล พาเลซ รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
22:30 แอสตัน วิลล่า รอ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
22:30 เชลซี รอ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30 เลสเตอร์ ซิตี้ รอ เวสต์แฮมยูไนเต็ด
22:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ ฟูแล่ม
22:30 อาร์เซน่อล รอ วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:30 เบรนท์ฟอร์ด รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้

������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

19:30 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)

������������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน

17วินาที ชิงเต่า จงเนิ่ง 0 - 0 ซานตง ไท่ซาน -
16วินาที เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน ใบเหลือง -
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว รอ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
18:35 เซินเจิ้น เอฟซี รอ เหมยโชวเคอเจีย
18:35 ต้าเหลียน โปร รอ เทียนจิน ไทเกอร์

������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ใบเหลือง หนานจิงซิตี้เอฟซี 3 - 2 กว่างโจว เอฟซี ใบเหลือง 2-1
14:30 ใบเหลือง เสฉวน 2 - 1 ซูโจว ดองวู ใบเหลือง 2-1
18:30 เหอเป่ย กังฟู รอ อู๋ซี หวูโกว
18:30 เจียงซี เหลียนเชง รอ แดนทองเถิงเย่ว

������������������������������������ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

01:00 อิรัก (ยู20)(N) รอ อังกฤษ(ยู 20)
01:00 ตูนิเซีย(ยู20)(N) รอ อุรุกวัย(ยู 20)
04:00 ฮอนดูรัส (ยู 20)(N) รอ ฝรั่งเศส(ยู 20)
04:00 เกาหลีใต้(ยู 20)(N) รอ แกมเบีย (ยู 20)

������������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก รอ ดนีปรอ-1
19:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย รอ ซอร์ย่า ลูแฮงส์

������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค รอ อัตซิคเท็นส์ บีเค
20:00 โอเรโบร รอ เฮลซิงบอร์ก

������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 กลอเรีย บูซัว รอ ยูทีเอ อารัด
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ รอ ฟารูล คอนสแตนต้า
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า รอ เซ็บซี่

������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 นาเอสเวด รอ ซอนเดอร์ไจสกี
18:00 เฮลซิงกอร์ รอ เวเจิล

������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 คูคาริคกิ สตานคอม รอ ราดนิคกี้ 1923
22:00 บัซคา โทโพลา รอ วอจโวดิน่า โนวิ แซด
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า รอ โบแร็ค คาแค็ก

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

01:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย รอ โดโกเรต์ส รัซกราด

������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต รอ เฮชเอ็นเคซิเบนิค
00:15 ดินาโม ซาเกร็บ รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า

������������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

22:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี

������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 เบามิต ยาโบลเนค รอ เทปลิเซ่
22:00 เบอโน่ รอ ฟาสตาฟ ซลิน
22:00 บานิค ออสตราว่า รอ ปาร์ดูบีตเซ

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:35 ชีวาส กัวดาลาจาร่า รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ รอ ไลซอส
21:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า รอ อคาเดมีโค วิสุ
21:30 โทรเฟนเซ่ รอ ซีดี มาฟรา
21:30 วิล่าแฟรเนียนเซ รอ เบเลเนนส์
00:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ รอ ซีดี ทอนเดลา

������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี รอ เออีเค ลาร์นาคา
22:59 เออีพี ปาฟอส รอ อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 ฟีลเคียร์ รอ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ รอ เอชเค โคปาโวกค์
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์

������������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

21:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย รอ เวเรีย เอฟซี

������������������������������������ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

05:00 ยูเอส โมนาสตีร์ รอ อัล มูฮารัค

������������������������������������ สิงคโปร์ ลิก

17:00 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม รอ แทมปิเนส โรเวอร์ส
17:00 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด รอ โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี

������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เอฟเค ออดา ริกา รอ เมตต้า/ลู ริกา

������������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 สปายริส เคานาส รอ บันก้า การ์ซได
21:55 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ บอลติกปาเนเวจิส

������������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 ยูเมีย เอฟซี รอ เทบีย์ไอเอส
20:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค รอ ฮัมมาร์บี้ TFF
21:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ รอ ลุงสกิล
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด รอ ปิเทีย ไอเอฟ

������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 วิสล่า คราคอฟ รอ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
20:00 ออดราออปอเล รอ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
22:59 จีเคเอส ทิคี รอ สเตล รุสซ์โซว

������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า รอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
06:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ รอ สปอร์ติ้งคริสตัล
06:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ รอ เอฟบีซี เมลการ์
08:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า รอ อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล

������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอ็นดี กอริก้า รอ เอ็นเค อลูมินิจ

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
08:15 อเมริกา เด กาลี รอ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน

������������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 ยัง แอฟริกันส์ รอ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์

������������������������������������ มาเลเซีย FA คัพ

2วินาที ซาบาห์ 0 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ -
19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม รอ ปุเลา ปีนัง

������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 ใบเหลือง บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า ใบเหลือง 0-0
12:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี ใบเหลือง 0-0
12:00 ใบเหลือง โทชิกิ เอสซี 2 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา ใบแดง ใบเหลือง 1-0
12:00 เวกัลตา เซนได 2 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ใบเหลือง 2-1
12:00 ใบเหลือง โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 3 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ ใบเหลือง 0-0
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-0
12:00 ใบเหลือง โตกุชิม่า วอร์ทิส 2 - 1 มาชิดา เซลเวีย ใบแดง ใบเหลือง 0-1
13:00 ใบเหลือง มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ ใบเหลือง 0-0

������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ ไวสคอป
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา รอ เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ รอ สลาเวีย ปราก 2
22:00 โอปาว่า รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก รอ ไพรบราม
22:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า รอ ทริเน็ค
22:00 สปาร์ตาปราก 2 รอ ซิกม่า โอโลมุช บี
22:00 เอสเค ลิเซน รอ ดูก้า ปรากซ์

������������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:00 เคเอฟ ลาซี รอ เคเอส คาสตริโอติ
22:00 เคเอส บีริซ บอลช์ รอ วัลลัซเนีย
22:00 เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค รอ เอสเค ติรานา
22:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ ตูตา เดอร์เรซ

������������������������������������ คูเวต ลีก

23:20 อัล คูเวต เอสซี รอ คาซม่า
23:20 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี รอ อัล คาดเซีย
23:20 อัล ซัลมิย่า รอ อัล-อราบิคลับ (คูเวต)

������������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอสเปรานซ์ เอสที รอ โอลิมปิก เด เบจา

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
22:00 สโลโบดา รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์

������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ รอ นอมเม่ เจเค คาลจู
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ รอ ทรานส์ นาร์ว่า

������������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
05:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง(N) รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

21:00 ปอนเต เปรตา รอ วิลา โนวา
01:30 ซิเอร่า รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
01:30 มิราสโซล รอ คริคูม่า
04:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี รอ เอบีซี อาร์เอ็น
04:15 ทอมเบนเซ่ รอ กัวรานี่ เอสพี

������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:00 คอนอูมโบ ยูนิโด รอ นูเบลนเซ่

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู รอ ทริสแทน ซัวเรส
01:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู รอ อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
01:30 ฟลานเดรีย รอ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
02:00 ปาโตรนาโต ปารานา รอ เอลมาโกล
02:30 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า รอ กิลเลอร์โม่ บราวน์
03:00 กิมนาเซีย จูจุย รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
03:05 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส รอ ชาคาริตา จูเนียร์ส
05:30 แอดเตริโค ราแฟล่า รอ แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร

������������������������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

13:00 ใบเหลือง เซ้าท์ เมลเบิร์น 1 - 0 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย ใบเหลือง 1-0

������������������������������������ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) รอ ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) รอ เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
19:00 โคโลญจน์ (ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)

������������������������������������ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
20:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)

������������������������������������ อียิปต์ คัพ

22:59 ฮาราส เอล เฮดู๊ด รอ กาเซล เอล มาฮาลาห์

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

10:30 ใบเหลือง เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 4 - 3 โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) 3-2

������������������������������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 1 - 2 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0-0

������������������������������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 3 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0 - 0 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) ใบเหลือง 0-0
11:00 ใบเหลือง ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-1

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

01:00 ลอนดอน ซิตี้ รอ เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ

������������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

87 วินาที ใบเหลือง อ็อคเซเปส(N) 1 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ ใบเหลือง 1-1
17:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค รอ ออร์ดาบาซี่ย์
19:00 เอฟเค อะตีราอู รอ โลโคโมทีฟ อัสตานา
21:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา รอ อัคโตเบ

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:30 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เคยูพีเอส (ญ)

������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

20:30 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19)

������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า รอ อลาจูเรนเซ่

������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 เอฟซี กากรา รอ ซามเตรเดีย
19:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ ดีลา กอริ
19:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ รอ เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
22:00 เอฟซี เทลาวี รอ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
00:00 ดินาโม ทบิลิซี รอ ดินาโม บาตูมี

������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 ใบเหลือง ใบแดง คลับ เซลาจู เอ็มซี 3 - 0 แอนติกา จีเอฟซี ใบเหลือง 1-0

������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ รอ เดอะ สตรองเกสต์
04:30 นาซิอองนาล โปโตซี รอ คลับ กัวบิร่า

������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ เดปอร์ติโว คูเอนก้า
03:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ แอลดียู กีโต้
06:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)

������������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว รอ เดปอร์เตส ซานตาครูซ
02:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง รอ ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
04:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า รอ ซาน มาร์คอส
07:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ รอ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู รอ ซาบาห์ เอฟเค
22:30 คาราบัค รอ ตูราน โตวูซ

������������������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 ใบเหลือง ใบแดง แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) ใบเหลือง 0-0
12:00 ใบเหลือง รอคเดลซิตี้ซัน 1 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส ใบเหลือง 1-1

������������������������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:30 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 10 - 2 มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) ใบเหลือง 5-1

������������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี รอ ยังพย็อง

������������������������������������ ตูนีเซีย คัพ

22:00 โอลิมปิก เด เบจา รอ เอสเปรานซ์ เอสที

������������������������������������ เบลารุส คัพ

22:59 บาเต้ โบริซอฟ รอ เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่

������������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 เชเซน่า (เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)

������������������������������������ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

02:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20 รอ แคนาดา (ญ) ยู20
05:00 จาเมกา (ญ) ยู 20 รอ สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20

������������������������������������ ฮังการี NB II

22:30 เวซสเพรม เอฟซี รอ ไนเรกิฮาซา

������������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

72 วินาที สโลวัคโก้ 2 5 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 ใบเหลือง 2-1
73 วินาที ใบเหลือง ดุคลา ปราก บี 1 - 1 จิสครา โดแมซลิซ ใบเหลือง 1-1
75 วินาที ใบเหลือง ปาร์ดูบีค บี 5 - 0 อัสติ นาดลาเบม 4-0
74 วินาที ใบเหลือง ยูนิโก้ 3 - 0 เอสซี ซนอย์โม ใบเหลือง 0-0
73 วินาที ใบเหลือง แอดมิร่า ปราฮา 0 - 2 เอฟซี ปิเซ็ค ใบเหลือง 0-2
58 วินาที ซลิน 2 0 - 0 โอโตรโควิซ 0-0
22:00 เอสเค ซาปี้ รอ มลาด้า โบเลสลาฟ 2

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

20:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)

������������������������������������ เวียดนาม ลีก

18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี รอ เดอะ คอง

������������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 ซอกเดียน่า จิซาค รอ นาซาฟ การ์ชิ

������������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ใบเหลือง วาสป้า โออิตะ 0 - 0 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 1 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0

������������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

04:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)

������������������������������������ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด รอ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

������������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด รอ อิตูไซย์โง
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล รอ วิลลา ซาน คาร์ลอส

������������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

43วินาที เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0 - 1 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) -
17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) รอ ดนีโปร-1 (ยู 21)

������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 เอสดี ไลเนา รอ ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
17:00 ซีดี เอล ปาโล รอ ซีดี ซูบิซ่า
22:00 ลา ยูเนียน ซีเอฟ รอ แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
22:59 กอร์โดบา บี รอ เกตาเฟ่ บี
22:59 ซานแอนดรู รอ ซีเอฟ ซาลามันติโน่

������������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

16วินาที ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1 - 0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน -

������������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ รอ ดนีโปร โมกิเลฟ
21:00 เอฟซี โมโลเดชโน รอ เอฟเค ออร์ชา

������������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:30 เอฟเค ทราจัล รอ เอฟเค แรด เบลเกรด

������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 ชีรัค บี รอ อรารัต-อาร์เมเนียบี

������������������������������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 ใบเหลือง กาการิน ยูไนเต็ด 3 - 0 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-0

������������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 โกรบินา รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส

������������������������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 ใบเหลือง เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) 0 - 1 เอฟซี บูลลีนไลออน ใบเหลือง 0-0

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) รอ กรินดาวิค (ญ)

������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 อติรา เอฟซี รอ 2 เด มาโย พีเจซี

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

45+วินาที เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 2 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) -

������������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

17วินาที ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 2 -

������������������������������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

22:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) รอ จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
22:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)
22:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)

������������������������������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 มาเชล มูบาเร็ค รอ เอรัล นิวคัส

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 คอร์ตูลัว รอ เวลเลดูปา เอฟซี
04:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ รอ ปาตริโอตาสเอฟซี

������������������������������������ อันดอร์รา CUP

22:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส

������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

44วินาที แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0 - 1 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) -

������������������������������������ เค ลีก ชาเลน

17วินาที อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี -

������������������������������������ BRA RJYH

20:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) รอ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)

������������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

10:00 ใบเหลือง มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 4 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-1
11:00 ใบเหลือง มาบาริ เอฟซี 3 - 0 ไกนาเร โตโตริ ใบเหลือง 1-0
11:00 มิยาซากิ 1 - 0 กรุลล่า โมริโอกะ ใบเหลือง 0-0
12:00 ใบเหลือง อซูส คราโร นูมาซู 1 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ ใบเหลือง 0-0
12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 0 เอฟซี เรียวเคียว ใบเหลือง 0-0
17:00 เอฟซี กิฟู รอ คาเตอเลอร์ โตยามา

������������������������������������ บราซิลเลียร์

02:30 ฟิกูเรนเซ่ รอ โบตาโฟโก้ พีบี
02:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ รอ เซา เบอร์นาร์โด้
05:00 โวลตา เรดอนดา รอ เอสซี เปซานดูปารา
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ รอ โปซูอาเลกรี

������������������������������������ BRA D4

01:30 อิโพรา อีซี รอ ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที
02:00 อิมอเร่ อาร์เอส รอ โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส
02:00 เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี รอ ซานตา ครูซ พีอี
02:00 ซูซา พีบี รอ แคมพิเนสเซ่ พีบี
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี รอ คัวคาเอีย ซีอี
03:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น รอ อีกาตู ซีอี

������������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 รอ จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
20:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ รอ ชาก้า ตราโนร์บเช็ค

������������������������������������ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 4 - 1 วอง ไท ซิน 2-0
14:30 หยวน ลอง เอฟซี รอ อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ

������������������������������������ กระชับมิตร

17:00 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 รอ สเปน (ญ) ยู16
21:30 เบลเยียม(ญ) ยู16 รอ ตุรกี(ญ) ยู16
22:59 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 รอ บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20
02:00 เซียร์ราลีโอน(ญ) ยู 20 รอ เซเนกัล ( ญ ) ยู 20

������������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซา การ์ลูส (เยาวชน) รอ ริโอ คาร์โล (เยาวชน)
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) รอ คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) รอ พัลไมรัส (เยาวชน)

������������������������������������ กานาพรีเมียร์

21:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี รอ คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี

������������������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

21:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) รอ อัตเลติโกมิไนโร่(ญ)

������������������������������������ NOR D4

19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ รอ วินด์ยาร์ต
19:00 ซองน์ดาล บี รอ ฮามคาม บี
20:00 ฟอลโล่ รอ โลเรนสโคก
20:00 ฟาน่า รอ สเจ็ทเทน
20:00 ทรอมโซ่ บี รอ ออปเซล ฟุตบอล

������������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 เรอัล บายาโดลิด บี รอ แอตเลติโค ซานลูเกโน่
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี รอ อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า รอ ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
22:00 อลาเบส 2 รอ ซาโมรา ซีเอฟ
22:59 กรานาดา ซีเอฟ บี รอ อูเตโบ เอฟซี
01:00 เรเครติโบ อูเอลบา รอ จี.เซโกเบียน่า

������������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

21:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)

������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 รอ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
18:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
18:00 ชามนิตเซอร์ รอ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
18:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
18:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 รอ เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี

������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ รอ ทีไอพีเอส วันตา
22:00 คูพีเอส (เยาวชน) รอ เจบีเค เพียตาร์ซาริ

������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

19:30 แบรัมเอสเค รอ จังเคเลน
20:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ ควิด ฮอลเด้น
20:00 กเจลแซส รอ โนท็อดเด้น เอฟเค

������������������������������������ รัสเซีย DIV2

42วินาที เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 -
18:00 โนสต้า โนโวทรอย รอ เอฟเค อูราล-2
18:00 เชอตาโนโว มอสโก รอ ลูกิ อีเนอร์จีย่า
18:00 สตาฟโรพอล-2009 รอ ดรูซบ้า เมย์คอพ
18:00 เออทิช 1946ออมส์ รอ อัมคาร์ เพิร์ม
18:00 โซโคล ซาลาตอฟ รอ เอฟเค อาร์ยาซาน
18:00 ซาเทิร์นมอสโก รอ อแวนการ์ด คุร์สค์
20:00 คิมกี้(สำรอง) รอ คแวนท์ ออบนินส์ค
20:30 เอฟเค ทิวเมน รอ เชลยาบินสค์
21:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว รอ ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
21:00 เอฟซี มูรอม รอ ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์
21:00 เอฟเค โคลอมนา รอ สโตรกิโน่ มอสโก
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ รอ เอฟเค เลนินกราเดทส์
22:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ โรเตอร์ โวลโกกราด
22:00 ซัลยุต รอ เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ เอฟเค ไบโอลอก

������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 บีเคฟอร์เวิร์ด รอ เอฟบีเค คาร์ลสตาด
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ รอ ฮิตตาร์พีเอส ไอเค
21:00 นัสโจ เอฟเอฟ รอ วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
21:00 โนซาบี้ ไอเอฟ รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
22:59 อัสซีริสก้า รอ ซีเรียนสก้าเอฟซี

������������������������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 ใบเหลือง เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี(N) 3 - 3 แลมบ์ตัน จาร์วิส ใบเหลือง 1-0
13:00 ใบเหลือง บรอดมีโดว์ เมจิก 5 - 3 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี ใบเหลือง 0-2

������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

88 วินาที คาปาลาบา(ญ) 3 - 3 บริสเบน โอลิมปิค หญิง ใบเหลือง 3-0

������������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ทัสเคอร์ รอ กอร์ มาเฮีย
19:00 บานดาริ รอ วาซิโต้ เอฟซี

������������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค รอ อัล คิว ซา
01:30 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส รอ เรอัล พิลาร์
01:30 ซีเอ อัตลาส รอ เบรัสเตกี

������������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส รอ ซีเอ ลูกาโน
01:30 เมอร์เซดีส รอ เดปอร์ติโบ มูนิซ
01:30 เอล พอร์เวเนอร์ รอ เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์

������������������������������������ อุรุกวัยกันดา

22:15 เบลล่า วิสต้า รอ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
03:15 ทาคูแรมโบ รอ ซีเอ แอตเทนาส

������������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

31วินาที อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1 - 0 เฮชเจเอส (ยู 20) -
17:30 เอชไอเอฟเคเฮลซิงกิ (ยู 20) รอ เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20)

������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 โอพีเอส อูลู รอ คาจฮา

������������������������������������ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 ใบเหลือง เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 - 5 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-3
09:00 ใบเหลือง เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 3 - 1 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3-1

������������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 โมจิ มิริม อีซี รอ เซา คาร์ลอส

������������������������������������ มาลี Premiere Division

23:15 ยูเอสซี คิตะ รอ สตาด มาเลียน เดอ บามาโก

������������������������������������ โปแลนด์ Div.4

17:00 พิลิแกน โลวิส รอ โซกอล ออสโตรดา

������������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) รอ เอล ปอร์เวเนีย(ญ)
00:10 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) รอ ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)

������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ รอ เอฟวี เดียฟเฟลน

������������������������������������ ชิลี Primera D

02:30 โอซอร์โน รอ ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด

������������������������������������ กัวเตมาลา D2

00:00 ซีดี ซากาปา รอ เดปอร์ติโบซานเปโดร

������������������������������������ ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 ยูเอ็นเอ รอ เอดีโอ 20
19:00 เฮชเอสซี 21 ไบรน์ รอ เกเมิร์ท
19:00 ดีอีเอ็ม รอ บาโรนี่
19:00 จีวีวี ยูนิเทส รอ วีวี ดอนเกน

������������������������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) รอ แกรนด์ โบโด ( ญ )

������������������������������������ โครเอเชีย 2.Division

20:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย รอ รูเดส
22:30 เอ็นเค โซลิน รอ เอ็นเค จารูน

������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด รอ บัลลี่มุน ยูไนเต็ด
17:00 เซนต์ มอชแทส รอ ลิฟฟีย์ เพลียส์

������������������������������������ อิตาลี Serie D

19:30 ลูเมซซานี่ รอ เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
21:00 คาเวเซ่ รอ นาร์โด

������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 โซล เดอ เมโย รอ ซานซิเนน่า
01:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา รอ คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว
01:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส รอ กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย
01:30 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา รอ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
01:30 โบค่า ยูนิดอส รอ ครูเซโร เดล นอร์เต้
01:30 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ รอ สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ รอ วิลล่า มิเตร
02:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ รอ ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า
02:30 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส
07:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย

������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) รอ ดินาโม มินส์(สำรอง)
22:59 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) รอ ดินาโม เบรสต์(สำรอง)

������������������������������������ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

03:00 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี รอ คลับ ซานโด
03:00 ซาน ฮวน จาโบลเตห์ รอ มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค
05:00 พ้อย ฟอทินเอฟซี รอ เซ็นทรัลเอฟซี

������������������������������������ Portugal Campeonato Nacional

21:00 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส รอ ลูซิทาโน อีโวรา
22:59 วิอาเนนเซ่ รอ ลูซิเทเนีย

������������������������������������

20:30 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ รอ นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี

������������������������������������

10:00 ใบเหลือง รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2 - 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) ใบเหลือง 1-0

������������������������������������

20:00 เคเอฟ เทรปคา 89 รอ พริสตีนา

������������������������������������

86 วินาที ใบเหลือง ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 5 - 0 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 2-0

������������������������������������

18:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ รอ เดเรนเอฟซี

������������������������������������

11:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) ใบเหลือง 1-0

������������������������������������

09:00 ใบเหลือง แปซิฟิก เอฟซี 1 - 1 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0

������������������������������������

12:00 ใบเหลือง ชุงจูซิติเซ็น 3 - 2 พย็องแท็กซิติเซ็น ใบเหลือง 2-1

������������������������������������

20:00 อัล-โชต้าดามัสกัส รอ อัล-โมฮาฟซา

������������������������������������

01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ แปร์นัมบูกาโน่ (เยาวชน)
01:00 เซ็นทรัล พีอี (ยู 20) รอ เรโทร พีอี(ยู20)
01:00 ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) รอ ยูเวนตูเด้ อาร์เอส (ยู 20)

������������������������������������

13:40 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง ใบเหลือง 0-0
14:00 ใบเหลือง มาคา เซิร์ล หญิง 4 - 0 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2-0
14:00 ใบเหลือง แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 2 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1-0

������������������������������������

20:00 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) รอ เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)

������������������������������������

11:00 ใบเหลือง ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) ใบเหลือง 2-2

������������������������������������

05:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 รอ โตรอนโต้ เอฟซี 2

������������������������������������

01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ รอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ

������������������������������������

01:00 พาราอิบา โดซุล รอ ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี
01:00 เซนต์.คริสโตบัล อาร์เจ รอ บาร์เซโลนาอีซี

������������������������������������

07:00 ซีดาร์สตาร์ รอ เอฟเอ ยูโร

������������������������������������

20:00 ทาวานัคโค (ญ) รอ นาโปลี(หญิง)

������������������������������������

10:00 บริสแบน วูลฟ์ 3 - 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-0
13:00 ใบเหลือง โลแกน ไลท์นิ่ง 4 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี ใบเหลือง 2-0
14:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 4 - 1 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี ใบเหลือง 3-0
14:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 4 - 0 มิทเชลตัน เอฟซี ใบเหลือง 3-0
89 วินาที ใบเหลือง เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0 - 4 โกลด์ โคสต์ ไนท์ ใบเหลือง 0-2

������������������������������������ 28/05/2566

������������������������������������ BRA D4
������������������������������������ BRA RJYH
������������������������������������ Brazil DDL
������������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
������������������������������������ Greece Divison C
������������������������������������ NOR D4
������������������������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ Portugal Campeonato Nacional
������������������������������������ Senegal Premier League cup
������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������������ WAUS WD1
������������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
������������������������������������ กัวเตมาลา D2
������������������������������������ กานาพรีเมียร์
������������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
������������������������������������ เกาหลีลีกสำรอง
������������������������������������ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������ คูเวต ลีก
������������������������������������ เค ลีก ชาเลน
������������������������������������ เค-ลีก
������������������������������������ โครเอเชีย 2.Division
������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������������������������������ โคลัมเบีย U19 ลีก
������������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������������������������������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
������������������������������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
������������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������������������������������������ ชิลี Primera D
������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
������������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������������������������������ ซิมบับเวพรีเมียร์
������������������������������������ ซูดานพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ
������������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน
������������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา
������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
������������������������������������ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
������������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ตูนีเซีย คัพ
������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������������������������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
������������������������������������ บราซิล Campeonato Baiano 2
������������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������������������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
������������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������������������������������������ บราซิลเลียร์
������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
������������������������������������ เบลารุส คัพ
������������������������������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง
������������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya
������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ เปรู B ลีก
������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
������������������������������������ พรีเมียร์ลีกกลาง
������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������������������������������������ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
������������������������������������ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
������������������������������������ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
������������������������������������ มอลโดวา คัพ
������������������������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ มาลี Premiere Division
������������������������������������ มาเลเซีย FA คัพ
������������������������������������ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������������ ยูเครน Division 3
������������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา
������������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������������ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
������������������������������������ รวันดา National League
������������������������������������ รัสเซีย DIV2
������������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������������������������������ ลาลีกา สเปน
������������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ลีกอาชีพพม่า
������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี
������������������������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
������������������������������������ เวียดนาม Second Division
������������������������������������ เวียดนาม ลีก
������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
������������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
������������������������������������ สวีเดน Damallsvenskan
������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
������������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������������������������������ สิงคโปร์ ลิก
������������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������������������������������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
������������������������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������������ ออสเตรีย Amateur cup
������������������������������������ ออสเตรีย Landesliga
������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
������������������������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
������������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
������������������������������������ อันดอร์รา CUP
������������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
������������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
������������������������������������ อิตาลี Serie D
������������������������������������ อิตาลี Serie D Cup
������������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
������������������������������������ อิรัก ลิก
������������������������������������ อียิปต์ คัพ
������������������������������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
������������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
������������������������������������ อุรุกวัยกันดา
������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga
������������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
������������������������������������ ฮ่องกง 2nd Division
������������������������������������ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา
������������������������������������ ฮอลแลนด์ Derde Divisie
������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
������������������������������������ ฮังการี NB II
������������������������������������ ฮังการี NB III


������������������������������������BRA D4, BRA RJYH, Brazil DDL, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Greece Divison C, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, Senegal Premier League cup, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนีเซีย คัพ, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอลโดวา คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย FA คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี Serie D, อิตาลี Serie D Cup, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB II, ฮังการี NB III,