บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������������������������������� 01/02/2566

��������������������������������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:45 เคเอเอส ยูเปน รอ ราซิ่ง เกงค์

��������������������������������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 เมียดิซ เลกนิก้า รอ เลช พอซนาน

��������������������������������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 แร็งส์ รอ ลอริยองต์
01:00 น็องต์ รอ โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00 อองเช่ร์ รอ อฌักซิโอ้
01:00 ลีลล์ รอ แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00 ตูลูส รอ ทรัวส์
03:00 ล็องส์ รอ นีซ
03:00 แรนส์ รอ สตารส์บูร์ก
03:00 มงต์เปลลิเย่ร์ รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
03:00 โอลิมปิก ลียง รอ แบรสต์
03:00 โมนาโก รอ เอเจ โอแซร์

��������������������������������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์

��������������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:00 มาริติโม่ รอ ปอร์โต้
04:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน รอ สปอร์ติ้ง บราก้า

��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 คิลมาร์น็อค รอ ดันดี ยูไนเต็ด
02:45 เซลติก รอ ลิฟวิงสตัน
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
02:45 อเบอร์ดีน รอ เซนต์ เมียร์เรน
02:45 มาเธอร์เวลล์ รอ เซนต์ จอห์นสโตน

��������������������������������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง คาซิมปาซ่า 3 - 1 กิริซันสปอร์ ใบเหลือง 3-1
00:00 กาลาตาซาราย รอ อุมรานิเยสปอร์
00:00 แทร็บซอนสปอร์ รอ อันตัลยาสปอร์

��������������������������������������������������������� ลาลีกา สเปน

03:00 เรอัล เบติส รอ บาร์เซโลน่า

��������������������������������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ บาร์นสลีย์

��������������������������������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 2 ดินาโม เบรสต์ 2-2
16:30 เรนเฮล์ม ไอแอล 2 - 2 โรเซนบอร์ก 0-0
17:30 บานิค ออสตราว่า 2 1 - 4 สลาเวีย ปราก 2 1-2
17:30 สปาร์ตาปราก 2 2 - 0 โซคอล ฮุสตัน ใบเหลือง 1-0
18:00 เอฟเค โคซิค(N) 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
18:00 ใบเหลือง โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 1 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 ใบเหลือง 0-1
18:00 โกรบินา 0 - 4 บันก้า การ์ซได 0-0
18:00 เนเมน กร็อดโน่ 3 - 1 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2-0
18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0
18:00 ใบเหลือง เอฟเค โอครีด 2004 1 - 2 เบรกัลนิก้า สติป ใบแดง ใบเหลือง 1-1
19:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 0 เอฟซี โซโสโพล 1-0
19:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 0 เอฟเค เวเลซ 0-0
19:00 โมลด์ 8 - 1 บราท์เวก 6-1
19:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2 - 0 บอลติกปาเนเวจิส 2-0
19:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0 - 3 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-2
19:30 สปายริส เคานาส 1 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0
19:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1 - 0 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0
20:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1 - 3 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี โคเปอร์ 2 - 1 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2-0
26วินาที เวเลส 0 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน -
30วินาที รูบิน คาซาน 1 - 0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน -
29วินาที เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0 - 0 ดินาโม ทบิลิซี -
29วินาที อลาชเคิร์ต 0 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ -
28วินาที มาริบอร์ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก -
1วินาที เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0 - 0 เอฟซี ดูนาฟ รูส -
1วินาที ทริเน็ค 0 - 0 ฮลูชิน -
23:30 สโลวาน บราติสลาวา บี รอ อินเตอร์ บราติสลาวา
00:00 โตลูก้า รอ ฮุสตัน ไดนาโม
01:30 วีเอฟบี บอตทรอป 1900 รอ เอฟซี คลีฟ
01:30 จิวเนสเซ่ รอ โฟล่า เอสซ์
01:45 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) รอ เอสซี ไวซ์
04:00 ออร์แลนโด ซิตี้ รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
04:00 ดีซี ยูไนเต็ด รอ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ แอลดียู กีโต้

��������������������������������������������������������� เดเอฟเบโพคาล

00:00 แอร์เบ ไลป์ซิก รอ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
02:45 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 รอ บาเยิร์น มิวนิค

��������������������������������������������������������� สวิสคัพ

02:15 กราสฮ็อปเปอร์ รอ บาเซิ่ล

��������������������������������������������������������� โคปปา อิตาเลีย

00:00 ฟิออเรนติน่า รอ โตริโน่
03:00 เอเอส โรม่า รอ เครโมเนเซ่

��������������������������������������������������������� อังกฤษ ลีกคัพ

03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์

��������������������������������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ

02:45 แซงต์ กิลลุส รอ รอแยล อันท์เวิร์พ

��������������������������������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 2-0

��������������������������������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

00:30 ปาคซิ เซ รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี

��������������������������������������������������������� อิตาลี C1A

72 วินาที ใบเหลือง โปเทนซ่า 2 - 3 อเวลลิโน่ ใบเหลือง 1-2
68 วินาที ใบเหลือง ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1 - 1 เรนาเต้ เอซี ใบเหลือง 1-1
65 วินาที ใบเหลือง กุยเกลียโน่ 2 - 2 เมสสิน่า ใบเหลือง 2-1
00:00 เลชโก้ รอ อัลบิโนเลฟเฟ่
00:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
00:00 โปร เวอร์เซลลี่ รอ โปร ปาเทรีย
00:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า รอ ตริเอสติน่า
00:00 คาตันซาโร่ รอ เอพี เทอร์ริส
00:00 เฟอรัลพิซาโล รอ ปาโดวา
00:00 วิเชนซ่า รอ โนวาร่า
00:00 โปรเซดโต้ รอ มานโตวา
00:00 เทรนโต้ รอ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
03:00 ยูเว่ สตาเบีย รอ โครโตเน่
03:00 ฟอกเจีย รอ ทารันโต้
03:00 ลาติน่า รอ วิเทอเบเซ่
03:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้

��������������������������������������������������������� ฮังการี คัพ

00:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน รอ มีโซโกวีซิส-ซโซรี่

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista

07:35 มิราสโซล รอ พัลไมรัส

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Carioca

01:30 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ รอ บันกู
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ รอ โนว่า อีกูอาคุ
07:10 ฟลาเมงโก รอ เบาวิสต้า อาร์เจ

��������������������������������������������������������� อิสราเอล คัพ

00:30 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ เบต้าเยรูซาเล็ม
01:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ รอ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า

��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

17:30 ใบเหลือง แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1 - 0 ฟูแลด ครูเซสตัน ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง ใบแดง เซปาฮัน 4 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี ใบเหลือง 2-0
18:30 มาลาวัน 1 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-0
19:15 ใบเหลือง ใบแดง เพอร์เซโปลิส 0 - 0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี ใบเหลือง 0-0

��������������������������������������������������������� ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ

02:00 เอล อาห์ลี รอ โอคแลนด์ ซิตี้

��������������������������������������������������������� คูเวต ลีก

61 วินาที ใบเหลือง อัล ซาเฮล 0 - 1 อัล ซัลมิย่า ใบเหลือง 0-0
23:15 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) รอ อัล คูเวต เอสซี

��������������������������������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 เยท ทาวน์ รอ เฮนดอน

��������������������������������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เอดี กรีเชีย รอ เฮเรดิอาโน

��������������������������������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ซีดี อากีลา รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
04:00 ซานต้า เทคล่า รอ ซีดี ชาลาเตนังโก
04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต รอ ซีดี ฟาส
04:30 ซีดี ชาลาเตนังโก รอ ซานต้า เทคล่า

��������������������������������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:00 ไซเรนซ์ เอฟซี รอ วัลเล็ตตา เอฟซี

��������������������������������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 คิงสโตเนียน รอ มาร์เกต

��������������������������������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

04:30 เรอัลโซเซียดัดโทเคา รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ ซีดี วิตอเรีย
08:30 ซีดี วิด้า รอ ซีดี โอลิมเปีย

��������������������������������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล
04:00 กัวสตาโตยา รอ ซีดี มาลากาเตโก
05:00 เดปอร์ติโวมีชโก รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี
08:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ โคบาน อิมเพเรียล

��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค กาบาล่า 0 - 3 ซาบาห์ เอฟเค ใบเหลือง 0-0
72 วินาที ใบเหลือง เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 0 ซีล่า เอฟเค ใบเหลือง 0-0

��������������������������������������������������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

86 วินาที ใบเหลือง อัล ไอน์ 1 - 0 กอร์ ฟัคเค่น ใบเหลือง 0-0
23:30 อัล วาเซิ่ล รอ อาห์ลี อัล ฟูจารัช
23:30 อัลบาเตห์ รอ อิตติฮัต คาลบา

��������������������������������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 ใบเหลือง อัล-โชอาลาห์ 1 - 2 ฮาเจอร์ ใบเหลือง 0-1
19:45 ใบเหลือง อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1 - 1 อัล-ไคซูมาห์ ใบเหลือง 1-1
19:50 ใบเหลือง อัล ฮาเซม 2 - 1 อัล โอลูบัช ใบเหลือง 0-0

��������������������������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ตลัซกาลาเอฟซี รอ อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
08:05 เวนาโดส เอฟซี รอ มอนเตอร์เรย์ บี

��������������������������������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

1วินาที ควาร่า ยูไนเต็ด 0 - 0 อควายูไนเต็ด -
1วินาที ริเวอร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 วิคกิ ทัวร์ริส -
1วินาที อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0 - 0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี -
3วินาที นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 พลาเทอู ยูไนเต็ด -
1วินาที รีโมสตาร์ 0 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล -
1วินาที โลบี สตาร์ส 0 - 0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี -

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1

06:00 คัวคาเอีย ซีอี รอ กัวรานี่ ซีอี
06:45 ฟอร์ตาเลซ่า รอ อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี

��������������������������������������������������������� บราซิล Paranaense League

07:30 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า รอ คาสคาเวล พีอาร์

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี รอ โกเอียเนเซีย จีโอ
05:30 วิลา โนวา รอ เกรมิโอ อนาโปลิส
06:30 อนาโปลิส เอฟซี รอ โกยาเนีย

��������������������������������������������������������� บราซิล Pernambucano League

04:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี รอ อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี
06:00 เปโตรลิน่า พีอี รอ ซานตา ครูซ พีอี

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

05:00 อิมอเร่ อาร์เอส รอ เซา โจเซ่อาร์เอส
06:00 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้
07:30 บราซิล เด เปโลตัส รอ คาเซียส อาร์เอส

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonat Potigurar

06:00 เอบีซี อาร์เอ็น รอ โกลโบ

��������������������������������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ อเบอร์ดีน (ญ)

��������������������������������������������������������� Egypt Premier League

ต่อเวลา วินาที ใบเหลือง อาบู แคร์ เซเมด 3 - 1 เอล โอลิมปิก ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 0 - 0 แทนต้า ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������������������������������� อาร์เจนตินา คัพ

05:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย รอ อิตูไซย์โง

��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) รอ สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)
03:00 ซีดี ตากอน(ญ) รอ เรอัล โซเซียดาด(ญ)

��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 ยูเวนตุส เอสพี รอ เซา คาเอตาโน่
01:00 พรีมาเวร่า รอ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
05:00 โอเอสเต้ รอ ลิเนนเซ่(บราซิล)
05:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ รอ ปอนเต เปรตา
06:00 โคเมอเชียล-เอสพี รอ เลเมนเชเอสพี
06:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า รอ เออี เวโล คลับ เอสพี
06:00 เตาบาแต รอ โนโรเอสเต้

��������������������������������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี

01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี รอ ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
04:00 บรากันติโน้ บี รอ แบนเดียแรนท์
06:00 มาริเลีย รอ อูแด็กซ์ เซา เปาโล
06:00 บาร์เรโตส เอสพี รอ อีซี เซา โชเซ เอสพี

��������������������������������������������������������� กานาพรีเมียร์

1วินาที กาน่า ดรีม เอฟซี 0 - 0 อาดัวน่าสตาร์ส -

��������������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:30 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ สตองดาร์ ลีแอช (ญ)

��������������������������������������������������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 ลูเวอร์เดนเซ่ รอ ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที

��������������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ใบเหลือง ใบแดง แมทารี่ ยูไนเต็ด 0 - 5 เคนยา โพลิส เอฟซี ใบเหลือง 0-2

��������������������������������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 เซนต์ มอชแทส รอ มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด

��������������������������������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

29วินาที บาร์เซโลนา บี (ญ) 0 - 1 รีล โอเวียโด (ญ) -
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) รอ แอธเลติก บิลเบา บี (ญ)
22:59 เออิบาร์ (ญ) รอ โอซาซูนา(ญ)
00:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) รอ คอร์โดบา(ญ)

��������������������������������������������������������� อิตาลี Serie D

70 วินาที ยูเอส เปียเนเซ่ 1 - 0 กาวอร์ราโน ใบเหลือง 0-0

��������������������������������������������������������� กาตาร์ลีกสำรอง

พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง อัล วาครา(สำรอง) 6 - 0 อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) 6-0
1วินาที กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 0 - 0 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) -
22:59 อัล การาฟา(ยู 23) รอ อัล เรย์ยาน(สำรอง)

��������������������������������������������������������� อิตาลี Serie D Cup

72 วินาที คาเวเซ่ 1 - 0 เอฟซีฟรานกาวิลลา ใบเหลือง 0-0

���������������������������������������������������������

73 วินาที พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1 - 1 เลวาเดียกอส (ยู 19) 1-1

���������������������������������������������������������

06:15 แซมปายโอ้ คอเรีย รอ เซา โฮเซ่ มา

���������������������������������������������������������

02:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) รอ เซลติก (ยู21)
02:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) รอ ดีนาโมซาเกร็บ 2
02:00 ฟูแล่ม (ยู 21) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
02:00 ลิเวอร์พูล (ยู 21) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)

���������������������������������������������������������

20:00 ใบแดง เบนฟิก้า(ยู 23) 1 - 1 เอสโตริล(ยู 23) ใบเหลือง 0-1

���������������������������������������������������������

08:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัล เอสเทล
08:00 เรอัล เอสเทล รอ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ

���������������������������������������������������������

00:00 กัวสตาโตยา(สำรอง) รอ มาลากาเตโก(สำรอง)
04:00 เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง)

��������������������������������������������������������� 01/02/2566

��������������������������������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������������������������������� ENG SD1
��������������������������������������������������������� ENG UD1
��������������������������������������������������������� Greece Divison C
��������������������������������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������������������������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
��������������������������������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������������������������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������������������������������� กาตาร์ลีกสำรอง
��������������������������������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������������������������� คูเวต ลีก
��������������������������������������������������������� แคเมอรูน Elite two
��������������������������������������������������������� โคปปา อิตาเลีย
��������������������������������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������������������������������� เดเอฟเบโพคาล
��������������������������������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonat Potigurar
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Carioca
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Goiano Division
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paraibano
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista
��������������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B
��������������������������������������������������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������������� บราซิล Paranaense League
��������������������������������������������������������� บราซิล Pernambucano League
��������������������������������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี
��������������������������������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������������������������������������������������� ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ
��������������������������������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������������������������������� ลาลีกา สเปน
��������������������������������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������������������������������������������������� สวิสคัพ
��������������������������������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ
��������������������������������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������������������������������������������� อังกฤษ ลีกคัพ
��������������������������������������������������������� อาร์เจนตินา คัพ
��������������������������������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������������������������������� อิตาลี Serie D Cup
��������������������������������������������������������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������������� อิรัก ลิก
��������������������������������������������������������� อิสราเอล คัพ
��������������������������������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������������������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������������������������������������� ฮังการี คัพ


���������������������������������������������������������Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, Greece Divison C, Portugal Campeonato Nacional, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ลีกสำรอง, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite two, โคปปา อิตาเลีย, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล แชมป์ ซี, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี Serie D Cup, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิสราเอล คัพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี คัพ,