บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������� ������������������������ 19/05/2565

��������������������������� ������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ยูซี ดับลิน รอ แชมร็อค โรเวอร์ส

��������������������������� ������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน รอ ฮัมบูร์ก

��������������������������� ������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00 วีพีเอส วาซ่า รอ อินเตอร์ ตูร์คู

��������������������������� ������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:45 เอสซี ฮีเรนวีน รอ อาแซด อัลค์มาร์
02:00 อูเทร็คท์ รอ วิเทสส์ อาร์นเฮม

��������������������������� ������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2 - 1 เอฟซี ดัลลัส 0-1
09:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1

��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:30 ลูกาโน รอ เอฟซี ซูริค
01:30 เซอร์เวตต์ รอ บาเซิ่ล
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท รอ เอฟซี ซิยง
01:30 กราสฮ็อปเปอร์ รอ เซนต์ กัลเลน
01:30 ลูเซิร์น รอ ยัง บอยส์

��������������������������� ������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 พอร์ทเวล รอ สวินดอน ทาวน์

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01:45 เอฟเวอร์ตัน รอ คริสตัล พาเลซ
02:00 เชลซี รอ เลสเตอร์ ซิตี้
02:00 แอสตัน วิลล่า รอ เบิร์นลี่ย์

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

22:59 ออปเซล ฟุตบอล รอ สคีด ออสโล
22:59 ลิน ออสโล รอ สตาเบ็ค
22:59 จีเจลเลอราเซน ไอเอล รอ กเจลแซส
22:59 วีดาล รอ สเตล โจร์เพลแลนด์
22:59 บรอดด์ รอ ไบรน์
22:59 โฟลโร รอ ซองน์ดาล
22:59 ฟอร์ด รอ โฮดด์
22:59 สเจลคาวิค รอ บราท์เวก
22:59 ทิลเลอร์ รอ นาร์โด เอฟเค
22:59 เวอร์ดัล รอ โรเซนบอร์ก
22:59 สปินท์ เจลอย รอ โมสส์
22:59 ฟอลโล่ รอ โกรลุด
22:59 โลเรนสโคก รอ คองสวิงเกอร์
22:59 ฮอนฟอสส์ บีเค รอ สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 แอสซิเดน รอ โนท็อดเด้น เอฟเค
22:59 วินด์ยาร์ต รอ เฟคเกรอย
22:59 โซล่า รอ อีเกอร์ซันด์ ไอเค
22:59 วาร์เดนีเซท รอ ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 เอฟโยร่า รอ อาเลซุนด์ เอฟเค
22:59 ดาเลย์ รอ เรนเฮล์ม ไอแอล
22:59 เบียเซ่น รอ โคลสตัด
22:59 เมลฮิส รอ สเตรนฮาม ไอเอล
23:45 ออสซิเดน รอ ชาร์ปบอร์ก 08

��������������������������� ������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

09:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า 0-1
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
07:00 ริเวอร์เพลท รอ โคโล โคโล่
09:00 เดปอร์ติโว กาลี รอ อัลเวย์เรดดี้

��������������������������� ������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเค บราเก้ รอ ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า รอ ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ รอ ฮาล์มสตัด
00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า รอ นอร์บี้ ไอเอฟ

��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 โฮโบร รอ เวนด์ซีเซล
23:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ รอ เจมส์เมอบังค์

��������������������������� ������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

41วินาที แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 0 โคลูบารา -
22:59 คูคาริคกิ สตานคอม รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย รอ โบเตฟ พล็อฟดิฟ
00:15 สลาเวีย โซเฟีย รอ เลฟสกี้ โซเฟีย

��������������������������� ������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 โอปาว่า รอ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
22:00 เทปลิเซ่ รอ เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม

��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 อัตลาส 3 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-0
08:00 คลับ อเมริกา รอ ปาชูก้า

��������������������������� ������������������������ โรมาเนีย คัพ

00:30 เซ็บซี่(N) รอ ซีเอส โวลุนทารี

��������������������������� ������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

12วินาที เยอรมนี(ยู 17) 1 - 0 ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) -
12วินาที เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 0 - 0 โปแลนด์(ยู 17) -
00:00 อิสราเอล(ยู 17) รอ อิตาลี (ยู 17)
00:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) รอ บัลแกเรีย(ยู 17)

��������������������������� ������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ เมตต้า/ลู ริกา
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ ตูกุมส์-2000

��������������������������� ������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 อินดิเพนเดนเต้ รอ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ รอ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
07:30 ลานุส รอ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
07:30 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
07:30 เซาเปาโล รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

43วินาที เพย์กัน 0 - 0 ฟูแลด ครูเซสตัน -
10วินาที แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0 - 0 เพอร์เซโปลิส -
22:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี รอ นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
22:30 เซปาฮัน รอ ปาดิสเด เอฟซี
22:30 ฟาร์ เซปาซี่ รอ ซบ อฮัน
23:30 ซาแนท นาฟ รอ เมส ราฟซานจาน
23:45 เอสเตกฮลัล รอ อลูมิเนียม อารัก เอฟซี

��������������������������� ������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

23:15 อัล ดาฮัม รอ อัล ฟาร์ท

��������������������������� ������������������������ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 ไทย (ยู 23)(N) 0 - 0 อินโดนีเซีย (ยู 23) 0-0
19:00 เวียดนาม(ยู 23) 0 - 0 มาเลเซีย (ยู 23) 0-0

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

11วินาที อัล จาซีรา 0 - 0 อัล ซาเร -

��������������������������� ������������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เคดะห์ รอ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
20:00 เซลังกอร์ พีบี รอ ซาราวักยูไนเต็ด

��������������������������� ������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:30 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

��������������������������� ������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 ยูเอส เบน กัวเดน รอ เอสเปรานซ์ เอสที

��������������������������� ������������������������ เปอร์เซีย คัพ

00:00 เอฟเค ซาราเยโว รอ เอฟเค เวเลซ

��������������������������� ������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ รอ คริคูม่า
05:00 วิลา โนวา รอ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
07:30 เนาติโก (พีอี) รอ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
07:30 กัวรานี่ เอสพี รอ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)

��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส รอ เอชเค โคปาโวกค์
02:15 ฟีลเคียร์ รอ ฟจอลเนอร์

��������������������������� ������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี รอ ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส

��������������������������� ������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:59 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) รอ ออร์ไกร์ท (ยู 21)

��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

00:00 อซานฟอทบอล (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)

��������������������������� ������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 กัวสตาโตยา รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล

��������������������������� ������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 คลับ กัวบิร่า รอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

01:15 เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) รอ ลีน ออล(ยู19)

��������������������������� ������������������������ Saudi King Cup of Champions

01:00 อัล ฮิลาล(N) รอ อัล-ไฟฮา

��������������������������� ������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1 - 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-0

��������������������������� ������������������������ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 คยองจู เอฟซี (ญ) 0 - 2 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 0-1
16:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 1 - 0 ชางยอง (ญ) 0-0
16:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 1 - 3 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-2
16:00 ฮวาชอน (ญ) 1 - 0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-0

��������������������������� ������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:40 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2 - 2 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-1
43วินาที เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0 - 0 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) -
22:00 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) รอ ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)

��������������������������� ������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

25วินาที มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 1 - 0 บีน๊อต เนทันยา (ญ) -
00:00 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
00:10 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) รอ ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ)
00:10 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) รอ ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)

��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

00:00 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)

��������������������������� ������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี รอ ทูเลวิค วิจานดี่
22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ ปาร์นู เจเค

��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) รอ เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
01:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) รอ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) รอ เคฟลาวิค(ญ)

��������������������������� ������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 พิวนิค บี 6 - 0 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 3-0

��������������������������� ������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 อติรา เอฟซี รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่

��������������������������� ������������������������ Egypt Premier League

37วินาที เอล แฮมแมม 1 - 1 อลาอับ ดามานอาวเออร์ -
43วินาที เอล โอลิมปิก 0 - 0 เอล มานซูรา -
41วินาที บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 0 - 1 อาบู แคร์ เซเมด -

��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) รอ กรินดาวิค (ญ)

��������������������������� ������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

17:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0

��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร

43วินาที ปารากวัย ยู17 0 - 0 อุรุกวัย (ยู 17) -

��������������������������� ������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ รอ วอเตอร์เฮาส์เอฟซี

��������������������������� ������������������������ รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 2 - 0 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0

��������������������������� ������������������������ รวันดาคัพ

81 วินาที เอพีอาร์ เอฟซี 2 - 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1-1

��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 เอ็นไอเค รอ นอร์วัลล่า
00:05 ลีพา รอ เอฟซีเอสพู
00:15 ทูลอน ทีเอสโต รอ เอชไอเอฟเค 2

��������������������������� ������������������������ มาลี Premiere Division

00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก รอ เอเอส โปลิศ

��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 อลาฟอสส์ รอ ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ

��������������������������� ������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

80 วินาที เคเอ็มซี เอฟซี 3 - 0 มเบยา ซิตี้ 2-0

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

76 วินาที เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 - 2 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 0-1
40วินาที คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) -
01:00 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) รอ วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง)
01:00 ลอส อันเดส(สำรอง) รอ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง)
01:00 คิลเมส(สำรอง) รอ เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง)
01:30 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) รอ ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง)

��������������������������� ������������������������

07:00 เอสวีบริแทนเนีย รอ เอสวีดาโคตา

��������������������������� ������������������������

15:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 0 - 1 เดเรนเอฟซี 0-0

��������������������������� ������������������������

17:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1 - 1 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-0

��������������������������� ������������������������ 19/05/2565

��������������������������� ������������������������ Egypt Premier League
��������������������������� ������������������������ ISR U19
��������������������������� ������������������������ Saudi King Cup of Champions
��������������������������� ������������������������ Turkey Bayanlar 2. Ligi
��������������������������� ������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร
��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร คัพ
��������������������������� ������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������� ������������������������ กานาพรีเมียร์
��������������������������� ������������������������ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
��������������������������� ������������������������ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������� ������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า
��������������������������� ������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส
��������������������������� ������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������� ������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������� ������������������������ เซเรีย บี บราซิล
��������������������������� ������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������������������� ������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������������������� ������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
��������������������������� ������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������� ������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������� ������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������� ������������������������ เปอร์เซีย คัพ
��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ Div.4
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
��������������������������� ������������������������ มาลี Premiere Division
��������������������������� ������������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������������������� ������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������� ������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������� ������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������������������� ������������������������ รวันดาคัพ
��������������������������� ������������������������ รัสเซีย DIV2
��������������������������� ������������������������ โรมาเนีย คัพ
��������������������������� ������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������� ������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������� ������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������� ������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������� ������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������� ������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
��������������������������� ������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������� ������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา Torneo B
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������� ������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������� ������������������������ อิรัก ลิก
��������������������������� ������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
��������������������������� ������������������������ อุรุกวัยลีกสำรอง
��������������������������� ������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������� ������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������� ������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������� ������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������� ������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น


��������������������������� ������������������������Egypt Premier League, ISR U19, Saudi King Cup of Champions, Turkey Bayanlar 2. Ligi , USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปอร์เซีย คัพ, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดาคัพ, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิรัก ลิก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,