บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������� ������������������ 01/07/2565

��������������������� ������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ดันดาล์ค รอ ยูซี ดับลิน
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ รอ เดอร์รี่ ซิตี้
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ รอ แชมร็อค โรเวอร์ส

��������������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:30 โบคา จูเนียร์ส รอ บานฟิลด์

��������������������� ������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ รอ มัลโม่ เอฟเอฟ

��������������������� ������������������ กระชับมิตร คัพ

15:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ รอ เชอตาโนโว มอสโก
15:30 วิดซอว์ ลอดส์ รอ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
16:00 สตอล เมียเลช รอ โคโรน่า คีลเซ่
16:00 คิลมาร์น็อค รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก
16:00 คราโคเวีย คราคอฟ รอ ราปิด บูคาเรสต์
16:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รอ วิสล่า พล็อค
16:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ เอฟเคสวิเจซด้า
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น รอ เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
17:00 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
17:00 เฟรเดอริเซีย รอ เวเจิล
17:00 อเบอร์ดีน รอ เซนต์ จอห์นสโตน
18:00 แรนเดอร์ส รอ วีบรอก
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก รอ ซวิคเกา
19:00 ซิลเคบอร์ก รอ ซังค์ เพาลี
19:00 เบิร์นลี่ย์ รอ โรชเดล
20:00 อีเวอร์ดอน รอ กราสฮ็อปเปอร์
20:00 ฮัมบูร์ก รอ อาริส ซาโลนิก้า
20:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) รอ ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ รอ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
21:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ ลิเท็กซ์ โลเวช
21:00 อาเมียงส์ รอ ออสเทนเด้
21:00 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ รอ เอ็นเค มูรา 05
21:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
22:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา รอ สปาร์ตาปราก 2
22:00 ยัง บอยส์ รอ สเตด โลซาน อูชชี
22:00 แก็งก็อง รอ ชามัวร์ นิออร์ท
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ รอ ซีเอส คราอิโอว่า
22:00 โซโชซ์ รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
22:00 เคชเคเมติ ทีอี รอ เบเก้ซัคซาบา
22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ มอเตรอ รูบิน
22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ รอ แซดเอ็นเคโอซีเยค
22:30 เอฟเค โคซิค รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก รอ พรูเบน มุนสเตอร์
22:59 วาล็องเซียนส์ รอ ยูเอ็นเอฟพี
22:59 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี รอ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
22:59 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี รอ อูแอส กงการ์กโน่
22:59 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) รอ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ รอ สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
23:30 เอสซี คาลสดอฟ รอ กราเซอร์ เอเค
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต รอ เคเอเอ เกนท์
23:30 วิดซอว์ ลอดส์ รอ พุชช่า นิโปโลมิเช่
23:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า
23:30 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช รอ เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
23:30 เอสเค มาเรีย ซาล รอ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
00:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด รอ เอฟเค โซชิ
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) รอ ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ รอ คุฟซไตน์
00:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:00 เอสซี คัมบูร์ รอ เอสวี เม็พเพ่น
00:30 เอสวี ฟรีเชีย 03 รอ อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
01:00 ราดนิคกี้ 1923 รอ โอเอฟเคเปโตรวัค
01:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ ลูตัน ทาวน์
01:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
01:00 เฮอรินจี โบโรห์ รอ เลย์ตัน โอเรียนท์
01:30 ไอร์ไวน์ มีโดว์ รอ สแตรนแรร์
01:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้ รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
02:00 ฟอร์เรส รอ เอลจิน ซิตี้

��������������������� ������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เจียงซี เหลียนเชง(N) รอ ปักกิ่ง ลี่ กง
14:30 เสฉวน(N) รอ เสิ่นหยาง เออบาน
14:30 คุนชาน เอฟซี(N) รอ หนานจิงซิตี้เอฟซี
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) รอ ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด

��������������������� ������������������ สวีเดน คัพ

00:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ รอ คาร์ลสเตด บีเค

��������������������� ������������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ รอ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) รอ แอธโลน ทาวน์
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส รอ คอร์ก ซิตี้

��������������������� ������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 เนกาซ่า รอ โตลูก้า

��������������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค

��������������������� ������������������ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

05:00 โดมินิกา(ยู20)(N) รอ กัวเตมาลา(ยู20)
08:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) รอ ฮอนดูรัส (ยู 20)

��������������������� ������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ รอ เคพีวี คอคคูล่า
22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ เอ็มพี มิคเคลลี่
22:30 เจเอพีเอส รอ ทีพีเอส ตูร์คู

��������������������� ������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ ริก้า เอฟซี

��������������������� ������������������ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 อังกฤษ(ยู 19) รอ อิสราเอล(ยู 19)

��������������������� ������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ พลาซ่า โคโลเนีย

��������������������� ������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อินติกัส เดปอร์เตส รอ อคาเดเมีย กันโตเลา

��������������������� ������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:00 เอล อาห์ลี รอ เอล อิสไมลี่

��������������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 ชบับ อลอร์ดอน รอ ซาฮับ เอสซี
00:30 อัล แรมธ่า คลับ รอ มานน์

��������������������� ������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 ตรังกานู บี รอ กูชิง เอฟเค
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส รอ ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี

��������������������� ������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ

��������������������� ������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ก๋วยลีน่า รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง

��������������������� ������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี รอ แซมปายโอ้ คอเรีย
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) รอ วิลา โนวา
07:30 บัสควอ เอฟซี รอ โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์

��������������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ฟีลเคียร์ รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
02:15 กอเดรนเกอร์ รอ กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
02:15 กรินดาวิค รอ ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
03:00 ไอเอฟ เวสตรี รอ เควี เวสตูร์แบร์

��������������������� ������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า รอ ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
06:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ โมนาคัส เอสซี

��������������������� ������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี รอ โคโล โคโล่

��������������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:10 เบลกราโน่ รอ เอลมาโกล

��������������������� ������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย รอ เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ รอ แดนดินัง ซิตี้ เอสซี

��������������������� ������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
08:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี รอ สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี

��������������������� ������������������ อียิปต์ คัพ

01:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ รอ เอล กัวน่า

��������������������� ������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

22:00 เอฟเค อรีส รอ โทบอล คอสตาเนย์

��������������������� ������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 1 - 1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0

��������������������� ������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ บี 36 ทอร์ชาฟน์

��������������������� ������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ รอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ

��������������������� ������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

07:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์

��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด รอ มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
16:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ รอ รอคเดลซิตี้ซัน

��������������������� ������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

15:15 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) รอ แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)

��������������������� ������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 อินชอน โคเรียล รอ ยังจู ซิตี้เซน

��������������������� ������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค รอ นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน

��������������������� ������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ นอร์ท แคโรไลนา (ญ)

��������������������� ������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส รอ เนเวซิส

��������������������� ������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ รอ อาร์เคนตีโน เด กีลเมส

��������������������� ������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

05:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ บาเฮีย (เยาวชน)

��������������������� ������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) รอ โตลูกา(ยู 20)

��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

17:15 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด รอ โลแกน ไลท์นิ่ง

��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

17:15 พาสโค วอลล์ เอสซี รอ แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
17:30 นอร์ธโคท์ซิตี้ รอ มอร์แลนด์ เซบราส

��������������������� ������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

04:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ รอ เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
06:15 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ อติรา เอฟซี

��������������������� ������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ รอ เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ

��������������������� ������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 รอ ทาร์ตู เจเค มัก 2

��������������������� ������������������ ยุโรป BSWCP

17:15 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) รอ เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)
19:45 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) รอ สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)
21:15 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) รอ อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด)
23:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) รอ เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)

��������������������� ������������������ BRA D4

02:00 ฮูไมตาเอซี รอ ริโอ บลังโก้ เอซี
02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
02:00 ซานตา ครูซ พีอี รอ จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส รอ อิโพรา อีซี
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ โอเอสเต้
02:00 อิมอเร่ อาร์เอส รอ คาเซียส อาร์เอส
02:00 อิกาซ่า อีซี รอ คาร์โต ซีอี
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ รอ อราปิราก้า(เอเอสเอ)
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ รอ อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ
02:00 อนาโปลิส เอฟซี รอ เกรมิโอ อนาโปลิส
02:00 โปซูอาเลกรี รอ ยูอาร์ที เอ็มจี

��������������������� ������������������ BRA SPC

06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า รอ เลเมนเชเอสพี

��������������������� ������������������ กระชับมิตร

17:00 ฟินแลนด์(ยู 17) รอ ลิธัวเนีย(ยู 17)
17:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 รอ หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16
21:00 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 รอ สวีเดน(ญ) ยู16
21:30 เอสโตเนีย(ยู17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)
22:00 อิตาลี(ญ) รอ สเปน(ญ)
22:59 นอร์เวย์(ญ) ยู16 รอ ไอซ์แลนด์(ญ) ยู16
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) รอ เวียดนาม(ญ)

��������������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) รอ ฟจอลเนอร์ (ยู 19)

��������������������� ������������������ NOR D4

00:00 เอลเวอร์รัม รอ รัวฟอส ไอเอล บี

��������������������� ������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ รอ เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ

��������������������� ������������������ TAS พรีเมียร์ลีก

17:00 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส รอ คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส

��������������������� ������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) รอ มิทเชลตัน ( ญ )
17:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) รอ อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)

��������������������� ������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 โอมาฮา รอ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์

��������������������� ������������������ FFSA WPL

16:00 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) รอ อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)

��������������������� ������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 อีไอเอฟ อคาเดมี่ รอ ลีพา
22:59 ทีไอพีเอส วันตา รอ อัตเลตีโก เมลมิ
23:15 พอนนี่สตาร์เกท รอ พุยยุ เฮลซิงกิ
00:15 วัลท์ติ รอ แอตแลนติส 2

��������������������� ������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ รอ อาบาฮานี
17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ รอ ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
17:00 เชค รัสเซล เคซี รอ อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ

��������������������� ������������������ เกาหลีลีกสำรอง

21:00 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) รอ สปอร์ต บอยส์(สำรอง)
03:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) รอ อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง)

��������������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

01:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ รอ เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
02:15 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ รอ ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์

��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

17:30 เปรสตัน ไลออนส์ รอ นูนาวาดิ้ง ซิตี้

��������������������� ������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) รอ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) รอ ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
21:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) รอ เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
21:00 อัลมาโกร(สำรอง) รอ เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
21:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)

��������������������� ������������������ เบลารุสลีกสำรอง

20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)

��������������������� ������������������

14:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) รอ รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)

��������������������� ������������������

20:30 เปอร์ซิบ บันดุง รอ พีเอสเอส สเลมัน

��������������������� ������������������

07:00 เอสซี อิมบาบูรา รอ กวายากิล ซิตี้

��������������������� ������������������

05:00 เอฟซี เอดมันตัน รอ ยอร์ก 9 เอฟซี

��������������������� ������������������

01:00 ซีเอสพี (เยาวชน) รอ เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน)

��������������������� ������������������

16:30 บริสแบน วูลฟ์ รอ ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี

��������������������� ������������������

08:00 เรอัล โมนาร์ช รอ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง)

��������������������� ������������������

06:00 เอฟซี โมทาวน์ รอ ซีดาร์สตาร์
06:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ รอ ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์
09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย รอ โกลเด้น สเตท โฟซ

��������������������� ������������������ 01/07/2565

��������������������� ������������������ BRA D4
��������������������� ������������������ BRA SPC
��������������������� ������������������ FFSA WPL
��������������������� ������������������ NOR D4
��������������������� ������������������ TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������� ������������������ USL ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ WAUS WD1
��������������������� ������������������ กระชับมิตร
��������������������� ������������������ กระชับมิตร คัพ
��������������������� ������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������� ������������������ เกาหลีลีกสำรอง
��������������������� ������������������ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20
��������������������� ������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������������� ������������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ แคเมอรูน Elite One
��������������������� ������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ ชิลี Primera D
��������������������� ������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������� ������������������ ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ เซเรีย บี บราซิล
��������������������� ������������������ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
��������������������� ������������������ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������� ������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ เบลารุสลีกสำรอง
��������������������� ������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������� ������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������� ������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������������� ������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������� ������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������� ������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������� ������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������������� ������������������ ภูฏาน Thimphu League
��������������������� ������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������� ������������������ ยุโรป BSWCP
��������������������� ������������������ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������������� ������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������� ������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������� ������������������ ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������� ������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������� ������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ สวีเดน คัพ
��������������������� ������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������� ������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������� ������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������� ������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������� ������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������� ������������������ อิรัก ลิก
��������������������� ������������������ อียิปต์ คัพ
��������������������� ������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������� ������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������������� ������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������� ������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������� ������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������� ������������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
��������������������� ������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก


��������������������� ������������������BRA D4, BRA SPC, FFSA WPL, NOR D4, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, แคเมอรูน Elite One, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยุโรป BSWCP, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สวีเดน คัพ, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,