บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������� ��������� ��������� ��������� 01/12/2565

��������������������� ��������� ��������� ��������� สเปน ลาลีกา 2

03:00 เตเนริเฟ่ รอ เรอัล โอเบียโด

��������������������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ

18:00 โฮโบร 1 - 1 สคีฟซ์ ไอเค ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 4 สโลวาน บราติสลาวา ใบเหลือง 0-4
19:00 อันตัลยาสปอร์ 1 - 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1
19:00 เวียดนาม 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-1
19:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0
19วินาที เฟเนร์บาห์เช่ 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ -
02:00 เรอัล บายาโดลิด(N) รอ เกตาเฟ่
02:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ รอ แอสตัน วิลล่า
02:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ กาดิซ

��������������������� ��������� ��������� ��������� ซูเปอร์ลีก จีน

14:00 ใบเหลือง ซานตง ไท่ซาน 2 - 3 ชางโจว ไลออนส์ ใบเหลือง 0-2
18:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 1 - 0 กว่างโจว ซิตี้ ใบเหลือง 0-0
18:00 เหอเป่ย เอฟซี(N) 1 - 4 ต้าเหลียน โปร ใบเหลือง 0-1
18:30 ใบเหลือง อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 2 - 3 ชางชุน ย่าไท่ ใบเหลือง 0-1
18:30 ใบเหลือง เซินเจิ้น เอฟซี(N) 1 - 2 หวูฮั่น เอฟซี ใบเหลือง 1-1
18:30 ใบเหลือง เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) 1 - 3 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง ใบเหลือง 1-1
18:30 ใบเหลือง เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2 - 0 ปักกิ่ง กั๋วอัน ใบเหลือง 1-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:00 ใบเหลือง ใบแดง เจียงซี เหลียนเชง(N) 1 - 3 ซูโจว ดองวู ใบเหลือง 1-1
13:00 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 0 - 2 คุนชาน เอฟซี 0-1

��������������������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลโลก

22:00 ใบเหลือง ออสเตรเลีย(N) 1 - 0 เดนมาร์ก ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ตูนิเซีย(N) 1 - 0 ฝรั่งเศส 0-0
02:00 โปแลนด์(N) รอ อาร์เจนตินา
02:00 ซาอุดีอาระเบีย(N) รอ เม็กซิโก

��������������������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 ใบเหลือง ดินาโม เคียฟ 3 - 0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ ใบเหลือง 2-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20วินาที ใบเหลือง เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ใบเหลือง -

��������������������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี C1A

20:30 ใบเหลือง ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2 - 2 โปร ปาเทรีย ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ฟอกเจีย 1 - 0 เมสสิน่า ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง คาตันซาโร่ 1 - 0 กุยเกลียโน่ ใบเหลือง 1-0
19วินาที ใบเหลือง เฟอรัลพิซาโล 0 - 0 ยูเวนตุส(ยู 23) -
20วินาที มานโตวา 0 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ -
19วินาที ใบเหลือง ปิอาเชนซา 0 - 0 ตริเอสติน่า -
21วินาที ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0 - 0 โปรเซดโต้ -
21วินาที ลาติน่า 0 - 0 เอซี โมโนโปลี -
20วินาที เลชโก้ 0 - 0 เรนาเต้ เอซี -
19วินาที ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0 - 0 โนวาร่า -
16วินาที ทารันโต้ 1 - 0 โครโตเน่ -
03:00 โปเทนซ่า รอ ออด๊าซ เชริโนลา
03:00 เอพี เทอร์ริส รอ ฟิเดริส อัลเดียร์
03:00 วิเทอเบเซ่ รอ เกลบิซัน
03:00 อเวลลิโน่ รอ ยูเว่ สตาเบีย
03:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ รอ เปสคารา

��������������������� ��������� ��������� ��������� จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) รอ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์

��������������������� ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ใบเหลือง ใบแดง รีดอมเลีย 0 - 2 ดอมซาเล่ ใบเหลือง 0-0
19วินาที เอฟซี โคเปอร์ 0 - 0 เอ็นเค มูรา 05 -

��������������������� ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:30 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ รอ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
06:30 อเมริกา เด กาลี รอ อากีลาส โดราดาส
08:35 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ รอ มิลเลียนนาริออส
08:35 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า รอ เดปอร์ติโว เปไรร่า

��������������������� ��������� ��������� ��������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:45 ใบเหลือง ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
21วินาที เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0 - 0 กาเซล เอล มาฮาลาห์ -

��������������������� ��������� ��������� ��������� โอมาน ลีก

20:05 ใบเหลือง ใบแดง อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0 - 0 โอมาน คลับ ใบเหลือง 0-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� Tipsport คัพ

16:30 สโลวาน ลิเบอเรช 3 - 4 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-2
19:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
19:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 - 0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 ใบเหลือง เอฟซี พิวนิค 2 - 0 อรารัต เยเรวาน ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง บานานต์ส 0 - 3 อารารัต ใบเหลือง 0-2

��������������������� ��������� ��������� ��������� โปรตุเกส ลีก คัพ

03:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน รอ เอสซี เฟยเรนเซ่

��������������������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ โบเวร์ส พิทซี

��������������������� ��������� ��������� ��������� ฮอนดูรัส ลีกา

08:30 ซีดี วิตอเรีย รอ ซีดี โมตากัว

��������������������� ��������� ��������� ��������� กัวเตมา ลาลีกา

17วินาที ใบเหลือง กัวสตาโตยา 0 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส -
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ ซีดี มาลากาเตโก

��������������������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

02:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี

��������������������� ��������� ��������� ��������� มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

15:00 วัดโบสถ์ เอฟซี 0 - 1 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-0
17:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 4 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
17:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 10 - 0 เชียงราย ซิตี้ ใบเหลือง 2-0
17:00 ใบเหลือง โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 กบินทร์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
17:30 ใบเหลือง สุพรรณบุรี เอฟซี 3 - 2 ราชประชา เอฟซี ใบเหลือง 1-0
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 นครปฐม เอฟซี ใบเหลือง 1-0
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 ขอนแก่น เอฟซี 2-2
18:30 การท่าเรือ เอฟซี 3 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 2-0
18:30 ใบเหลือง ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 เกาะกวาง 1-0
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 7 - 1 ลำปาง เอฟซี ใบเหลือง 1-0
19:00 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 4 - 1 ปราจีนบุรีซิตี้ 1-1

��������������������� ��������� ��������� ��������� SVK U19 A

19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0 - 3 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 0-3

��������������������� ��������� ��������� ��������� อิรัก ลิก

20:30 อัล นาจาฟ 1 - 0 อัล ซอลรา 0-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� Egypt Premier League

19:30 ใบเหลือง กอมฮอร์เยท เชบิน 0 - 0 อาบู แคร์ เซเมด ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 0 - 0 เอล มานซูรา ใบเหลือง 0-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� ENG UD1

02:45 แกรนแธม ทาวน์ รอ วอคโซป ทาวน์

��������������������� ��������� ��������� ��������� คอสตาริกา คัพ

21วินาที เฮเรดิอาโน 0 - 0 พันตาเรนนัส -
19วินาที เอดี กรีเชีย 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ -

��������������������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร

19:00 มอนเตเนโกร (ยู 18) 0 - 1 ฮังการี (ยู 18) 0-0
00:30 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 รอ ฝรั่งเศส(ญ) ยู17

��������������������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) รอ เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)

��������������������� ��������� ��������� ��������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ

��������������������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 ใบเหลือง ซังค์ เพาลี 2 2 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2-0
01:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก

��������������������� ��������� ��������� ��������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ใบเหลือง มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ ใบเหลือง 0-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 ทูเอส เมชเทอร์เชียม รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)

��������������������� ��������� ��������� ��������� นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ เดปอร์ติโวโอโกตัล
09:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว รอ มานากัว เอฟซี

��������������������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) รอ เกล็นโตรัน(สำรอง)

��������������������� ��������� ��������� ��������� อาเซอร์ไบจาน Division 2

16:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีร่า เอฟเค 2 1 - 2 ซากาตาล่า เอฟเค ใบเหลือง 0-1
17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 0 - 2 คาราบัค 2 0-0

��������������������� ��������� ��������� ���������

19:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 1 - 0 ไทจง เอฟซี ใบเหลือง 0-0

��������������������� ��������� ��������� ��������� San Marino cup

02:45 เอส.เอส.มูราต้า รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
02:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ เอสพี ลา ฟิโอริต้า
02:45 เตร เพนน์ รอ เอซียูเวเนส โดกาน่า

��������������������� ��������� ��������� ���������

17:00 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) 2 - 0 แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) ใบเหลือง 1-0

��������������������� ��������� ��������� ���������

18:00 ใบเหลือง เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) ใบเหลือง 0-0

��������������������� ��������� ��������� ���������

02:00 ไบรท์ตัน (ยู 21) รอ โมนาโก 2
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 21) รอ สปาร์ตาปราก 2

��������������������� ��������� ��������� ���������

02:45 เซนต์ มอชแทส รอ ครูมลิน ยูไนเต็ด

��������������������� ��������� ��������� ���������

03:00 กัวสตาโตยา(สำรอง) รอ เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง)

��������������������� ��������� ��������� ��������� 01/12/2565

��������������������� ��������� ��������� ��������� Egypt Premier League
��������������������� ��������� ��������� ��������� ENG UD1
��������������������� ��������� ��������� ��������� Greece Divison C
��������������������� ��������� ��������� ��������� PER C
��������������������� ��������� ��������� ��������� San Marino cup
��������������������� ��������� ��������� ��������� SVK U19 A
��������������������� ��������� ��������� ��������� Tipsport คัพ
��������������������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร
��������������������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ
��������������������� ��������� ��������� ��������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������� ��������� ��������� ��������� คอสตาริกา คัพ
��������������������� ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������� ��������� ��������� ��������� จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
��������������������� ��������� ��������� ��������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������� ��������� ��������� ��������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������������� ��������� ��������� ��������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������� ��������� ��������� ��������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������������� ��������� ��������� ��������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������� ��������� ��������� ��������� โปรตุเกส ลีก คัพ
��������������������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลโลก
��������������������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� เฟรนซ์ คัพ
��������������������� ��������� ��������� ��������� ภูฏาน Thimphu League
��������������������� ��������� ��������� ��������� มาลี Premiere Division
��������������������� ��������� ��������� ��������� มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
��������������������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน U21 ลีกา
��������������������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������� ��������� ��������� ��������� เยอรมันลิกา Westfalen
��������������������� ��������� ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������� ��������� ��������� ��������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������� ��������� ��������� ��������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������� ��������� ��������� ��������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������� ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������� ��������� ��������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������� ��������� ��������� ��������� อาเซอร์ไบจาน Division 2
��������������������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี C1A
��������������������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี Serie D Cup
��������������������� ��������� ��������� ��������� อิรัก ลิก
��������������������� ��������� ��������� ��������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� โอมาน ลีก
��������������������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
��������������������� ��������� ��������� ��������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������������� ��������� ��������� ��������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������� ��������� ��������� ��������� ฮังการี NB III
��������������������� ��������� ��������� ��������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


��������������������� ��������� ��������� ���������Egypt Premier League, ENG UD1, Greece Divison C, PER C, San Marino cup, SVK U19 A, Tipsport คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, คอสตาริกา คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ซูเปอร์ลีก จีน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส ลีก คัพ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, เฟรนซ์ คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มาลี Premiere Division, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลิกา Westfalen, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D Cup, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,