บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������ ��������� 888 01/04/2566

������������ ��������� 888 ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส รอ โบฮีเมี่ยนส์

������������ ��������� 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล รอ โบคา จูเนียร์ส
05:00 ซาน ลอเรนโซ่ รอ อินดิเพนเดนเต้
07:30 คลับ อัตเลตีโก ติเกร รอ ลานุส
07:30 ราซิ่ง คลับ รอ ซีเอ ฮูราแคน

������������ ��������� 888 ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช รอ ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี รอ เอสวี รีด

������������ ��������� 888 จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 เซอร์เคอร์ บรูซ รอ คอร์ไทรจ์
23:15 เซอแร็ง ยูไนเต็ด รอ เคเอเอ เกนท์
23:15 เวสเตอร์โล รอ ชาเลอร์รัว
01:45 ออสเทนเด้ รอ สตองดาร์ด ลีแอช

������������ ��������� 888 โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 โคโรน่า คีลเซ่ รอ เมียดิซ เลกนิก้า
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
01:00 เลเชีย กอเดนซ์ รอ สลาสค์ วรอคลาวน์

������������ ��������� 888 บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน รอ สตุ๊ตการ์ต
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก รอ เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
20:30 ชาลเก้ 04 รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
20:30 ไฟร์บวร์ก รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 โวล์ฟสบวร์ก รอ เอาก์สบวร์ก
23:30 บาเยิร์น มิวนิค รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

������������ ��������� 888 บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 รอ เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
18:00 ซังค์ เพาลี รอ เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
01:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ ไฮน์เดนเฮลม์

������������ ��������� 888 รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด รอ โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00 ดินาโม มอสโก รอ เอฟเค โซชิ
20:30 สปาร์ตัก มอสโก รอ เทเลค กรอซนี่ย์
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รอ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์

������������ ��������� 888 ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 เอเจ โอแซร์ รอ ทรัวส์
02:00 แรนส์ รอ ล็องส์

������������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 แซงต์ เอเตียน รอ ชามัวร์ นิออร์ท
00:00 บาสเตีย รอ โซโชซ์
00:00 เกรอน็อบล์ รอ อาเมียงส์
00:00 เม็ตซ์ รอ สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
00:00 โรเดซ อเวรอน รอ เกววีลย์ อูแอส
00:00 ปัว เอฟซี รอ เลอ อาฟร์
00:00 นีมส์ รอ อานซี
00:00 ก็อง รอ ดิฌง
00:00 วาล็องเซียนส์ รอ ปารีส เอฟซี

������������ ��������� 888 เค-ลีก

26วินาที ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ -
14:30 อินชอนยูไนเต็ด รอ แดกู เอฟซี
14:30 กวางจู เอฟซี รอ ซูวอน ซิตี้
17:00 แทจอน ซิติเซน รอ เอฟซี โซล

������������ ��������� 888 ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 อาแซด อัลค์มาร์ รอ เอสซี ฮีเรนวีน
23:45 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี รอ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 เอสซี คัมบูร์ รอ เอ็มเมน
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ รอ วิเทสส์ อาร์นเฮม

������������ ��������� 888 ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ แคนซัส วิซาร์ดส์
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 แอลเอ กาแลกซี่ รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รอ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ รอ แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 โคลัมบัส ครูว์ รอ รีล ซอลต์ เลค
07:30 เอฟซี ดัลลัส รอ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:30 ชิคาโก ไฟร์ รอ ดีซี ยูไนเต็ด
08:30 โคโลราโด ราปิดส์ รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี

������������ ��������� 888 ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 วิเซล่า รอ คาซ่า เพีย เอซี
00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน รอ ซานตาคลารา

������������ ��������� 888 เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

24วินาที ใบเหลือง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต -
24วินาที โยโกฮามา เอฟซี 0 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ -
23วินาที เกียวโต แซงก้า 0 - 0 วิสเซล โกเบ -
13:00 สากัน โตสู รอ เอฟซี โตเกียว
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส รอ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
13:00 โชนัน เบลมาเร่ รอ กัมบะ โอซาก้า
14:00 เซเรโซ โอซาก้า รอ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร รอ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

������������ ��������� 888 สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ รอ คัลมาร์
22:30 เยอร์การ์เด้น รอ บรอมมาปอจคาร์น่า

������������ ��������� 888 ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เซอร์เวตต์ รอ ยัง บอยส์
01:30 บาเซิ่ล รอ วินเตอร์ทูร์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส รอ ดันดี ยูไนเต็ด
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน รอ อเบอร์ดีน
21:00 เซนต์ เมียร์เรน รอ ลิฟวิงสตัน
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ มาเธอร์เวลล์
21:00 คิลมาร์น็อค รอ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี

������������ ��������� 888 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 แทร็บซอนสปอร์ รอ เคย์เซริสปอร์
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ อันคารากูคู
00:30 กาลาตาซาราย รอ อดาน่า เดมิร์สปอร์

������������ ��������� 888 ลาลีกา สเปน

19:00 คิโรน่า รอ เอสปันญ่อล
21:15 แอธเลติก บิลเบา รอ เกตาเฟ่
23:30 กาดิซ รอ เซบีย่า
02:00 เอลเช่ รอ บาร์เซโลน่า

������������ ��������� 888 กรีซ เนชั่นแนล A

21:00 เลวาเดียกอส รอ พีเออี อโตรมิตอส
21:30 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน รอ เลเมีย
23:30 พาส เจียนนิน่า รอ โอเอฟไอ เครเต้
01:00 ไอโอนิกอส รอ แอสเตราส ตริโปลิส

������������ ��������� 888 สเปน ลาลีกา 2

21:15 บูร์โกส ซีเอฟ รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์
23:30 เตเนริเฟ่ รอ บียาร์เรอัล บี
23:30 เลกาเนส รอ เอฟซี คาร์ทาเกน่า
02:00 เรอัล โอเบียโด รอ เออิบาร์

������������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เครโมเนเซ่ รอ อตาลันต้า
22:59 อินเตอร์ มิลาน รอ ฟิออเรนติน่า
01:45 ยูเวนตุส รอ เวโรน่า

������������ ��������� 888 อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ รอ กริมสบี้ ทาวน์
21:00 บาร์โรว์ รอ จิลลิ่งแฮม
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ รอ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ รอ สตีฟเนจ โบโรห์
21:00 วอลซอลล์ รอ ซัตตั้น ยูไนเต็ด
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน รอ โรชเดล
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ รอ คราวเลย์ ทาวน์
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด รอ สวินดอน ทาวน์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ รอ ลิเวอร์พูล
21:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน รอ เบรนท์ฟอร์ด
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ รอ วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00 อาร์เซน่อล รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 คริสตัล พาเลซ รอ เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี รอ ฟูแล่ม
23:30 เชลซี รอ แอสตัน วิลล่า

������������ ��������� 888 แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ลูตัน ทาวน์ รอ วัดฟอร์ด
18:30 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ รอ แบล็คพูล
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ รอ สวอนซี ซิตี้
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ รอ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ รอ สโต๊ค ซิตี้
21:00 วีแกน แอธเลติก รอ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ มิดเดิลสโบรห์
21:00 นอริช ซิตี้ รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน รอ มิลล์วอลล์
21:00 บริสตอล ซิตี้ รอ เร้ดดิ้ง

������������ ��������� 888 ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ รอ อิปสวิช ทาวน์
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก รอ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00 บาร์นสลีย์ รอ มอร์แคมบ์
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ รอ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส รอ มิลตัน คียนส์ ดอนส์
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ ลินคอล์น ซิตี้
21:00 พอร์ทเวล รอ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ รอ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 พอร์ทสมัธ รอ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

������������ ��������� 888 อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เอซี เวนิช รอ โคโม
19:00 กาญารี่ รอ ซุดติโรล อัลโต้
19:00 โคเซนซ่า 1914 รอ ปิซ่า
19:00 อัสโคลี่ รอ เบรสชา
19:00 ปาร์ม่า รอ ปาแลร์โม่
19:00 สปอล รอ แตร์นาน่า
21:15 บารี รอ เบเนเวนโต้
21:15 เปรูจา รอ โฟรซิโนเน่

������������ ��������� 888 กระชับมิตร คัพ

15:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา รอ เอ็มพี มิคเคลลี่
15:45 โซลติโล่ อังกอร์ รอ สะเวย์ เรียง เอฟซี
17:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ พีริน บลากอเยฟกราด
17:00 ยูลเลิร์น เอฟซี รอ กเจลแซส
17:15 เจบีเค เพียตาร์ซาริ รอ ยาโร
18:00 โรเซนบอร์ก รอ คองสวิงเกอร์
18:00 ซัลปา รอ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
18:30 เฟรม ลาวิค รอ ควิด ฮอลเด้น
19:00 สคีด ออสโล รอ สตรอมเมน
19:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 รอ โนท็อดเด้น เอฟเค
19:00 เอสเค ทราเอฟฟ์ รอ เลวานเจอร์ เอฟเค
19:15 ยูลเลิร์น เอฟซี รอ โกรลุด
19:30 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รอ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
20:00 เคทีพี ค็อตก้า รอ คูพีเอส (เยาวชน)
20:00 เอฟเคอเรนดัล รอ อีเกอร์ซันด์ ไอเค
20:00 ออด เกรนแลนด์ รอ ลีลล์สตรอม
20:00 ลักเซมเบิร์ก(ยู16) รอ แอฟริกาใต้ (ยู17)
20:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ รอ เอฟซี ฮีบาร์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ รอ เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
22:30 ฮาโปเอล เยรูซาเลม รอ มัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:00 แอชดอด เอ็มเอส รอ มัคคาบี้ เนทันย่า
00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา รอ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

������������ ��������� 888 ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

16:00 เอฟซี มินาจ รอ เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
17:00 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ รอ โคลอส โคซาลิฟก้า
18:00 เวเลซ รอ ครีฟบาส
19:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย รอ เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า

������������ ��������� 888 สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ รอ แลนด์สโครน่า
20:00 ไอเค บราเก้ รอ วาสเทราส เอสเค เอฟเค

������������ ��������� 888 โรมาเนีย ดิวิชั่น1

16:00 ยูทีเอ อารัด รอ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
21:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ รอ โบโตซานี่
01:45 ราปิด บูคาเรสต์ รอ ฟารูล คอนสแตนต้า

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ฮิลลิร็อด รอ เฟรมัด อเมเจอร์
20:30 เวเจิล รอ ซอนเดอร์ไจสกี

������������ ��������� 888 ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เฟริส เวียนนา 1894 รอ เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
19:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง รอ คัพเฟ่นเบิร์ก

������������ ��������� 888 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 ราดนิคกี้ 1923 รอ เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
21:00 เอฟเค วอซโดวัค รอ เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด

������������ ��������� 888 ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เดนิซลิสปอร์ รอ กัซเทป
00:30 ซัมซั่นสปอร์ รอ เพนดิคสปอร์

������������ ��������� 888

22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี รอ เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
22:59 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา รอ สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
22:59 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส รอ เทรนซิน

������������ ��������� 888 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า รอ ดินาโม ซาเกร็บ
00:10 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี รอ เดอะ นิว เซนต์ส
20:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้

������������ ��������� 888 ลีกา 1 ฮังการี

18:00 วาร์ดา เซ รอ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
20:00 อูจเปสต์ รอ ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
00:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด รอ ปาคซิ เซ

������������ ��������� 888 ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:00 บานิค ออสตราว่า รอ สโลวาน ลิเบอเรช
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
00:00 สลาเวีย ปราก รอ ซิกม่า โอโลมุช

������������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 ใบเหลือง เอฟซี ฮัวเรซ 0 - 2 พูอีบลา ใบเหลือง 0-0
06:00 ปาชูก้า รอ ครูซ อาซูล
08:05 คลับ อเมริกา รอ คลับ เลออน
08:05 มอนเทอร์เรย์ รอ คลับ ตีฮัวนา

������������ ��������� 888 อิตาลี C1A

19:00 โอลเบีย รอ อาเลซซานเดรีย
19:30 อันคอน่า รอ คาร์ราเรเซ่
22:30 เชเซน่า รอ ลุคเชเซ่
22:30 เฟอร์มาน่า รอ โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
22:30 กุบบิโอ รอ วิส เปซาโร
22:30 มอนเตวาชี รอ ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
22:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า รอ ปอนเทเดร่า
23:30 ไอโมเลเซ่ รอ ริมินี่

������������ ��������� 888 คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด รอ เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด รอ ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
21:00 บรอมลีย์ รอ โซลิฮัลล์ มอร์
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ บอร์แฮม วู๊ด
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี รอ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
21:00 เร็กซ์แฮม รอ โอลด์แฮม แอทเลติก
23:20 เยโอวิล ทาวน์ รอ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888 สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 โคฟ เรนเจอร์ รอ แพททริค ทริสเทล
21:00 เรธโรเวอร์ส รอ ควีนส์ ปาร์ค
21:00 ดันดี รอ ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน รอ อินเวอร์เนสส์

������������ ��������� 888 สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไคลด์ รอ ฟัลเคิร์ก
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ รอ มอนโทรส
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ รอ ปีเตอร์เฮด
21:00 อัลลัว แอทเลติค รอ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888 สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 บอนนี่ริกก์โรส รอ สแตรนแรร์
21:00 ดัมบาร์ตัน รอ สเตนเฮาส์มัวร์
21:00 เอลจิน ซิตี้ รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ รอ แอนนัน แอธเลติก
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก รอ อัลเบี้ยน โรเวอร์

������������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 โทรเฟนเซ่ รอ เอสซี เฟยเรนเซ่
18:45 ซีดี มาฟรา รอ เอสแอล เบนฟิก้า บี
20:00 โมไรเรนเซ่ รอ เฟยเรนเซ่
21:30 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ รอ ซีดี ทอนเดลา

������������ ��������� 888 ไซปรัส ดิวิชั่น 1

20:30 คาร์มิโอทิสซ่า รอ โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 เกล็นโตรัน รอ พอร์ทาดาวน์

������������ ��������� 888 เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 เกทส์เฮด รอ บาร์เน็ต
21:00 อัลทริงแคม รอ ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Carioca

06:30 ฟลาเมงโก รอ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์ลีกคัพ

19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ เอซี โอลู

������������ ��������� 888 สิงคโปร์ ลิก

19:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี รอ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
19:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด รอ ยัง ไลอ้อนส์

������������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ลีก3

00:30 ยูเอสแอล ดันเคอร์ รอ เรด สตาร์ 93
00:30 น็องซี่ รอ วิลเลฟรองเช

������������ ��������� 888 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

17:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ รอ ซูเปอร์โนวา
19:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ ริก้า เอฟซี
21:00 เจลกาว่า รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา

������������ ��������� 888 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 บอลติกปาเนเวจิส รอ ซิอัวลิอาย
19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย รอ เอฟเค ริเตเรียไอ
20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ ซูดูว่า

������������ ��������� 888 สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค รอ โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ รอ นอร์บี้ ไอเอฟ
18:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ รอ บีเค โอลิมปิค
21:00 ลุงสกิล รอ แอตวิดาเบิร์ก
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค รอ เอฟซีโทรลฮัทตัน
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก รอ ทอร์น ไอเอฟ
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ รอ วาซาลุนด์ ไอเอฟ
21:00 โบเดน บีเค รอ ฮัมมาร์บี้ TFF
21:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค รอ แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
21:00 เทบีย์ไอเอส รอ ปิเทีย ไอเอฟ
21:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ รอ คาร์ลสเตด บีเค
21:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ ไอเอฟ ซิลเวีย
22:00 ลุนด์ บีเค รอ ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ

������������ ��������� 888 โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 ออดราออปอเล รอ โกลนิค เลชน่า
22:30 วิสล่า คราคอฟ รอ โครบริ โกลกูฟว์
01:00 อาร์ก้า กดิเนีย รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 ซลูตัสค์ รอ ตอร์ปิโด มินส์ค
20:00 สลาเวีย โมซีร์ รอ ดินาโม มินส์ค
20:00 บาเต้ โบริซอฟ รอ เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
20:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ รอ สมอร์กอน เอฟซี
22:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค รอ ดินาโม เบรสต์

������������ ��������� 888 รัสเซีย ดิวิชั่น 1

19:00 โรดิน่ามอสควา รอ แอคร่อน โตเกลียทติ

������������ ��������� 888 CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:59 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา รอ เอเอส วิต้า คลับ
02:00 เอล อาห์ลี รอ อัล-ฮิลาล
02:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส รอ โคตอน สปอร์ต
05:00 วีแดด คาซาบลานก้า รอ เจเอส คาบิลี่
05:00 เอสเปรานซ์ เอสที รอ ซีอาร์ เบลูอิซดัด

������������ ��������� 888 อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 ซีเอ เพนาโรล รอ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
05:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด รอ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์

������������ ��������� 888 เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เอฟบีซี เมลการ์ รอ เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
07:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า รอ เซียนเซียโน่

������������ ��������� 888 ไอซ์แลนด์ คัพ

19:00 แฮมแรเนีย IH รอ ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์
20:00 อีเมียร์ รอ เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
22:59 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ รอ ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์

������������ ��������� 888 สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ รีดอมเลีย
22:30 เอ็นดี กอริก้า รอ มาริบอร์

������������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี รอ อ็องเซ่ กัลดาส
04:10 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน รอ ดิปอร์เทส โตลิม่า
06:20 ลา อีคูดัด รอ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
08:30 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า รอ มิลเลียนนาริออส

������������ ��������� 888 UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

20:00 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 รอ มอลโดว่า (ญ) ยู19

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 นาสบี้ รอ มิดเดลฟาร์ท
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ เอฟเค 2000

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย ลิก เอ

09:00 เวลริงตัน โฟนิค 1 - 2 เมลเบิร์น วิคตอรี่ ใบเหลือง 1-0
13:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส รอ บริสแบน โรว์
15:45 ซิดนีย์ เอฟซี รอ เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี

������������ ��������� 888 เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

66 วินาที ใบเหลือง เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
23วินาที บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ ใบเหลือง -
23วินาที เวกัลตา เซนได 0 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ -
23วินาที ใบเหลือง โออิตะ ตรินิต้า 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ ใบเหลือง -
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ รอ โอมิยะ อาร์ดิย่า

������������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ไวสคอป รอ ดูก้า ปรากซ์
15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ เอสเค ปรอสเตียยอฟ
21:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ ทริเน็ค

������������ ��������� 888 ซาอุดีอาระเบียลีก

02:00 อัล ฮิลาล รอ อัล คาลีจ

������������ ��������� 888 อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ รอ แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ รอ เลมิงตัน
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ สการ์โบโรห์
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด รอ บลายท์ สปราตันส์
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ คิงส์ ลินน์
21:00 ดาร์ลิงตัน รอ เชสเตอร์ เอฟซี
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี รอ กลูเซสเตอร์ ซิตี้

������������ ��������� 888 บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เบรนทรี ทาวน์ รอ โดเวอร์ แอทเตลิก
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ รอ เซนต์ อัลบัน ซิตี้
21:00 ดาร์ทฟอร์ด รอ ดัลลิช แฮมเลต
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ สลอค ทาวน์
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ ทอนบริดจ์ แองเจิล
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ วอร์ทติ้ง
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ รอ บาธ ซิตี้
21:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
21:00 เวย์เม้าท์ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์

������������ ��������� 888 UAE ยูเออีลีกอาชีพ

01:00 อัล ด๊าฟร่า รอ บานนี่ ยาส
01:00 อัล ไอน์ รอ อัล อาห์ลี ดูไบ
01:00 อัล วาเซิ่ล รอ อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
22:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด รอ ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
22:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส รอ เคป ทาวน์ ซิตี้
22:30 ไกเซอร์ ชีฟ รอ สเตลเลนบอส เอฟซี
01:00 อามาซูลู รอ โมโรคา สวอลโลส์

������������ ��������� 888 กาตาร์ ลีก

22:00 อัล อราบี รอ อัมม์ ซาลาล
22:00 อัล เรย์ยาน รอ กาตาร์ เอสซี
22:00 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) รอ อัล ชามาล
01:45 อัล ไซลีย่า รอ อัล-ดูฮาอิล
01:45 อัล ซาดด์ รอ อัล วาครา

������������ ��������� 888 แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:00 วัลลัซเนีย รอ เคเอส บีริซ บอลช์
22:00 เคเอส คาสตริโอติ รอ เคเอฟ ลาซี
22:00 ตูตา เดอร์เรซ รอ ปาร์ติซานี ทิราน่า
22:00 เอสเค ติรานา รอ เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค

������������ ��������� 888 มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 กูชิง เอฟเค รอ พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า รอ กลันตัน
21:00 พีบี ปาหัง รอ เคดะห์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

01:45 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) รอ อัล บูไดย่า
01:45 อัล ฮาล่า รอ อัล ฮัดด์

������������ ��������� 888 คูเวต ลีก

01:30 อัล คูเวต เอสซี รอ อัล ซัลมิย่า
01:30 คาซม่า รอ อัล ฟาฮาฮีล เอสซี

������������ ��������� 888 ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 อีเอส เมทเลาอิ รอ อีโอ ซีดี บูซิด
19:30 เอเอส ซอลิแมน รอ ซีเอ บิเซอร์ติน
22:59 คลับ แอฟริเคน รอ ยูเอส ทาทูอิน
22:59 ยูเอส เบน กัวเดน รอ สฟาเคซี

������������ ��������� 888 อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เฮนดอน
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ติเวอร์ตัน ทาวน์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ พูล ทาวน์
21:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ ทรูโร ซิตี้
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ เยท ทาวน์
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์

������������ ��������� 888 สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:00 รอทส์ รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
21:00 เบรซิน ซิตี้ รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 ฟอร์เรส รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ คีธ
21:00 ธนาคาร โอ ดี รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เดเวรอนเวล
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ฮันท์ลี

������������ ��������� 888 Torneo Di Viareggio

19:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
22:59 โตริโน่(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)

������������ ��������� 888 แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 ลุชเนีย เคเอส รอ เบซ่า

������������ ��������� 888 สโลวาเกีย ลิกา 1

20:30 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
20:30 ฮูเมนเน่ รอ เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
20:30 ทาทราน ปรีซอฟ รอ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
22:59 เอฟเค โคซิค รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 สโลโบดา รอ เอฟเค ซาราเยโว
20:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค

������������ ��������� 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ รอ ทาร์ตู เจเค มัก
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู รอ ทรานส์ นาร์ว่า

������������ ��������� 888 ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
06:30 ก๋วยลีน่า รอ เรซิสเตนเซียเอสซี

������������ ��������� 888 มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 ซิมบรู ชิซินู รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล

������������ ��������� 888 เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี รอ เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:30 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล รอ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา

������������ ��������� 888 FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ ราบ็อตนิคกี้

������������ ��������� 888 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ฮัวชิปาโต้ รอ โคโล โคโล่
03:30 ปาเลสติโน่ รอ ซีดี เมกาเลนซ์

������������ ��������� 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ รอ อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า
01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู รอ แอดเตริโค ราแฟล่า
03:00 แอดเตริโค ราแฟล่า รอ เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส รอ แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
03:00 เดปอร์ติโวมาดรีน รอ ซีเอ บราวน์อโดรกู
03:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย รอ เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
03:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ ปาโตรนาโต ปารานา
03:00 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ รอ อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
03:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า รอ ทริสแทน ซัวเรส
03:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
03:00 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ รอ เดปอร์ติโว เรยสตาร์
03:00 วิลล่า ดาลมิเน รอ คิลเมส
05:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา รอ ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
06:00 ทริสแทน ซัวเรส รอ ชาคาริตา จูเนียร์ส

������������ ��������� 888 CONCACAF U17 Championship

04:30 บราซิล (ยู 17) รอ ชิลี (ยู 17)

������������ ��������� 888 สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 โอเดว่า ลิปานี่ รอ ริมาฟสก้า โซโบต้า
20:30 อินเตอร์ บราติสลาวา รอ เอฟเค เบลูซา

������������ ��������� 888 ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

65 วินาที นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0 - 3 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย ใบเหลือง 0-3
68 วินาที ใบเหลือง มอร์แลนด์ ซิตี้ 1 - 2 ฮูม ซิตี้ 1-1
54 วินาที ใบเหลือง อาวอนดาเล่ เอฟซี 1 - 0 เมลเบิร์น ไนท์ ใบเหลือง 1-0
14:15 อัลโตน่า เมจิค รอ แดนน็อค ธันเดอร์
15:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ รอ เซ้าท์ เมลเบิร์น

������������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

18:45 เฟลอรี่ 91 (ญ) รอ ดีฌง(ญ)
18:45 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
19:30 เลอ อาฟร์(ญ) รอ โอลิมปิก ลียง (ญ)
19:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) รอ บอร์กโดซ์ (ญ)

������������ ��������� 888 เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
21:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) รอ ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
21:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
21:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)

������������ ��������� 888 สวีเดน Damallsvenskan

20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ ฮัมมาร์บี้(ญ)

������������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1

01:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก รอ ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
03:00 ดีทรอยต์ ซิตี้ รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
06:00 ไมอามี่เอฟซี รอ เมมฟิส 901
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ ลาส เวกัส ไลท์
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ รอ เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
09:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี รอ หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

65 วินาที อาลาเมน (ญ) 2 - 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 2-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-2

������������ ��������� 888 เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

70 วินาที ใบเหลือง มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1-0

������������ ��������� 888 เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

70 วินาที เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0 - 0 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-0

������������ ��������� 888 คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 เอฟเค คัสไป รอ ไกเซอร์ คีซีรอดา
17:00 เอฟเค อะตีราอู รอ อ็อคเซเปส
17:00 เซตีซู รอ โทบอล คอสตาเนย์
17:00 อัคโตเบ รอ เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
17:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา รอ ออร์ดาบาซี่ย์
17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า รอ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี พิวนิค รอ บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
22:00 ชีรัค รอ เอฟเค แวน

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 อโวลเนส (ญ) รอ ลิน (ญ)
20:00 โรอาร์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)
21:45 สตาเบ็ค (ญ) รอ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)

������������ ��������� 888 เลบานอน คัพ

19:30 อัล-เนจ์เมห์ รอ อัล ซาฟา

������������ ��������� 888 เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ รอ เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)
14:00 อาร์มาเดล เอสซี รอ อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 เพิร์ธ เอสซี รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้

������������ ��������� 888 โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
22:59 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) รอ มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน)
22:59 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ เลช พอซนาน (เยาวชน)

������������ ��������� 888 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน รอ สปอร์ติง ซาน โฮเซ่

������������ ��������� 888 เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซีดี ดรากอน รอ ซีดี อากีลา
03:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ ซีดี ชาลาเตนังโก
03:00 แอตเลติโก้ มาร์เต รอ อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์

������������ ��������� 888 มอลตา พรีเมียร์ลีก

19:00 กัดจา ยูไนเต็ด รอ ไซเรนซ์ เอฟซี
19:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด รอ มอลตาเอฟซี
21:15 บัลซาน เอฟซี รอ ฮัมรุน สปาร์ตันส์
21:15 เซบบูคเรนเจอร์ รอ วัลเล็ตตา เอฟซี

������������ ��������� 888 มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า รอ เอฟเค มอร์นาร์
22:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ โอเอฟเคเปโตรวัค

������������ ��������� 888 จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ดินาโม บาตูมี รอ แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ รอ ดินาโม ทบิลิซี
18:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ รอ เอฟซี เทลาวี
21:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี รอ เอฟซี กากรา
22:59 ดีลา กอริ รอ ซามเตรเดีย

������������ ��������� 888 อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ คิงสโตเนียน
21:00 มาร์เกต รอ เลเวส
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ รอ อเวเลย์
21:00 ฮอร์สแฮม รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ โครินเธียน-แคชวลส์

������������ ��������� 888 เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)

������������ ��������� 888 ฮอนดูรัส ลีกา

03:00 ซีดี โมตากัว รอ ซีดี โอลิมเปีย

������������ ��������� 888 กัวเตมา ลาลีกา

00:00 กัวสตาโตยา รอ โคบาน อิมเพเรียล
00:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ ซีดี มาลากาเตโก
05:00 เดปอร์ติโวมีชโก รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ แอนติกา จีเอฟซี

������������ ��������� 888 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

03:00 ออโรร่า รอ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
03:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ รอ นาซิอองนาล โปโตซี
04:30 เดอะ สตรองเกสต์ รอ คลับ กัวบิร่า

������������ ��������� 888 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

04:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) รอ มาชัค รูนา
07:00 เดลฟินเอสซี รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า รอ ซาบาลี
22:30 ซีล่า เอฟเค รอ เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:30 สปิริต เอฟซี รอ เซาท์โคสท์วุลเวอร์
15:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) รอ มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
15:45 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) รอ เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส

������������ ��������� 888 วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:00 ใบเหลือง มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) 0 - 4 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0-2
09:00 ใบเหลือง เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 3 - 0 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) ใบแดง ใบเหลือง 3-0
9วินาที อัลโทน่า เมจิค ยู21 0 - 0 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) -
13:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) รอ เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)

������������ ��������� 888 อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เวโรน่า (เยาวชน) รอ เอเอส โรม่า(เยาวชน)
18:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
20:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ อูดิเนเซ่(เยาวชน)
20:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) รอ เชเซน่า (เยาวชน)
20:00 เลชเช่(ยู20) รอ เอ็มโปลี(เยาวชน)
20:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) รอ กาญารี่(เยาวชน)
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ อตาลันต้า (เยาวชน)
20:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)
20:00 นาโปลี(เยาวชน) รอ โตริโน่(เยาวชน)

������������ ��������� 888 เยอรมันลีกา 3

19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน รอ ซวิคเกา
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา รอ โอลเดนเบอร์ก
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ รอ เอสซี เวิร์ล

������������ ��������� 888 เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ รอ เซสเก บูเดโจวิซ 2
15:15 โลโค ทาวิน รอ พัลเซ่น 2
15:30 อัสติ นาดลาเบม รอ เทปลิซ บี
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล รอ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
15:30 โซคอล ฮุสตัน รอ บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
15:30 เอฟเค โคลิน รอ ยาบโลเนช 2
20:30 สโลแวน โรซิค รอ วิทโควิซ
20:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ รอ เอสซี ซนอย์โม
20:30 เอสเอฟเค โชวิน่า รอ เออเฮิสกี้ บรอด
21:30 โซโคล ซิวาไนซ์ รอ ฮราเดตซ์กราลอเว บี
21:30 สโลวาน เวลวารี่ รอ โซคอล โบรซานี่

������������ ��������� 888 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ กุยเซลีย์
21:00 เบลเปอร์ทาวน์ รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ ไวท์บี้ ทาว์น
21:00 มาร์รีน รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) รอ ทิซเตด เอฟซี (ญ)
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ อัลบอร์ก (ญ)
22:00 โคลดิ้ง บี (ญ) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียสตรีลีก

66 วินาที บริสแบน โรว์(ญ) 0 - 0 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 0-0
13:05 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) รอ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)

������������ ��������� 888 UAE ลีก ดิวิชั่น 1

01:00 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) รอ แมสฟุท

������������ ��������� 888 ไอร์แลนด์เหนือ คัพ

18:15 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส รอ ครูซาเดอร์

������������ ��������� 888 อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน รอ ซอกเดียน่า จิซาค
20:15 คิซิลคัม ซารัชโชน รอ นาซาฟ การ์ชิ

������������ ��������� 888 เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

70 วินาที มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 2 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-1

������������ ��������� 888 อิสราเอลลีก

17:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี รอ ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า

������������ ��������� 888 อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

01:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) รอ ฮูสตัน แดช (ญ)
06:30 สกาย บลู เอฟซี (ญ) รอ ซีแอตเติล เรน (ญ)

������������ ��������� 888 เช็ก U19 ลีก

15:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) รอ บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
15:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) รอ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
15:00 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) รอ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 เบอโน่ (ยู 19) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
17:00 เวเจิล (ยู 19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)
17:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
17:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
17:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
17:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)

������������ ��������� 888 แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอเอส โครยูบ์ รอ เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
21:00 เอเอส เอน เอ็มลิล่า รอ เอ็มโอ คอนสแตนติน

������������ ��������� 888 ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) รอ วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) รอ เบเก้ซัคซาบา(ยู 19)
17:00 คาโปสวาร์ (ยู 19) รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
17:15 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)

������������ ��������� 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

19:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:00 บาโรก้า เอฟซี รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด
20:00 รีล คิงส์ รอ เคป ทาวน์ ออล สตาร์

������������ ��������� 888 ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี รอ โอแทลลอส อเทียนัว

������������ ��������� 888 อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส รอ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล รอ คานัวลาส เอฟซี
01:30 ลอส อันเดส รอ เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
03:00 ซาคาชิสพาส รอ ยูเอไอ อากุยซ่า
03:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส รอ โกมูนิกาซิโอเนส
03:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
03:00 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส รอ อิตูไซย์โง

������������ ��������� 888 ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ลวีฟ(ยู 21) รอ ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
17:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)

������������ ��������� 888 แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เอเอสโครุบ(ยู21) รอ เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)

������������ ��������� 888 ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ โลบี สตาร์ส

������������ ��������� 888 สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 โปรตุเกตเรเต้ รอ ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
21:30 ซานตันยี รอ ซีดี มานาคอร์
21:30 ปาเซ เคอี รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:00 เอสดี ไลเนา รอ ซีดี บาสโคเนีย
22:00 กอร์โดบา บี รอ โคนิล ซีเอฟ
22:00 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ บาราคแอลโด ซีเอฟ
22:59 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า รอ ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า
22:59 อายามอนเต ซีเอฟ รอ ลูเซน่า
23:30 ซีดี โควาดอนก้า รอ คอนดัล ซีเอฟ
00:00 ลาโซลาน่า รอ มันเชโก้ ซิวดัด
00:00 ซีดี โตรเปโซน รอ ซีเอฟ วิมีนอร์

������������ ��������� 888 โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:30 เอเอสเดอ ซาเล่ รอ เรพิด คลับ อวด เซม
22:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา รอ ยูเอสเอ็ม อุจดา

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 ฟอร์ตาเลซ่า รอ ซิเอร่า

������������ ��������� 888 บราซิล Paranaense League

04:00 คาสคาเวล พีอาร์ รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 คริคูม่า รอ บัสควอ เอฟซี

������������ ��������� 888 บราซิล Pernambucano League

02:30 เซ็นทรัลเอสซี รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
02:30 เนาติโก (พีอี) รอ เปโตรลิน่า พีอี
02:30 ซัลเกโร เอซี รอ อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 คาเซียส อาร์เอส รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้

������������ ��������� 888 เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 แอตลาส (ยู20) รอ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) รอ ลีออน(ยู20)
01:00 ปาชูก้า(ยู20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:30 อเมริกา เอ็มจี รอ อัตเลติโก มิไนโร่
04:00 ทอมเบนเซ่ รอ วิลล่า โนว่า-เอ็มจี

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonat Potigurar

05:00 เอบีซี อาร์เอ็น รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
05:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น รอ ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Paraibano

02:30 เทรเซ่ พาไรบา รอ ซูซา พีบี

������������ ��������� 888 มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

19:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ เซจตัน คอรินเทียนส์
19:00 มาร์ซา รอ ซาน กวานน์ เอฟซี

������������ ��������� 888 ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

22:59 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) รอ ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)

������������ ��������� 888 มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท รอ ดาเซีย-บุยอูคานี

������������ ��������� 888 เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 สเติร์ทไลอ้อนส์ ใบเหลือง 1-0
13:45 เวสต์ แอดิเลด เอสซี รอ ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
15:30 โครย์ดอน คิงส์ รอ แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:15 เวเจิล(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)

������������ ��������� 888 SVK U19 A

16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) รอ สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) รอ เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)

������������ ��������� 888 เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี รอ เอฟซี เอลวา

������������ ��������� 888 ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 อุดรธานี รอ สมุทรปราการ ซิตี้
17:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี รอ นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
17:00 ระนอง เอฟซี รอ กระบี่ เอฟซี
17:00 ตราด เอฟซี รอ อุทัยธานี ฟอเรสท์
17:30 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด รอ กรมศุลกากร เอฟซี
18:00 ราชประชา เอฟซี รอ นครปฐม เอฟซี
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี รอ ระยอง เอฟซี
18:30 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี รอ เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 อยุธยายูไนเต็ด รอ แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) รอ เอฟเค ไรยาซาน (ญ)
19:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) รอ ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)

������������ ��������� 888 ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:30 อูจเปสต์(ญ) รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)

������������ ��������� 888 เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเค ทราจัล รอ เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

67 วินาที ใบเหลือง แคนเบอรา โอลิมปิก 3 - 0 วอลเดน เวสทอน 1-0
13:45 โมนาโร แพนเธอร์ส รอ คูม่า ไทเกอร์

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

66 วินาที เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1 - 1 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 0 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี ใบแดง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ ใบเหลือง 2-0
13:00 แอดิเลดไวเปอร์ส รอ เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
15:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ รอ อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

67 วินาที ใบเหลือง แลงวาร์ริน 1 - 0 เปรสตัน ไลออนส์ ใบเหลือง 1-0
27วินาที เอฟซี บูลลีนไลออน 0 - 0 เวอริบี ซิตี้ เอสซี -
66 วินาที ใบเหลือง เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2 - 1 เอฟซี บูลลีนไลออน ใบเหลือง 1-1

������������ ��������� 888 ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ 2 เด มาโย พีเจซี
21:00 มาร์ตินเลเดสมา รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

20:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) รอ ซาคุสปอร์ติง(ญ)

������������ ��������� 888 ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อันคารากูคู(ยู19) รอ กัซเทป (ยู 19)
16:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) รอ เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
16:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) รอ ชีวาสสปอร์(ยู19)
16:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) รอ คอนยาสปอร์(ยู19)
16:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) รอ ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19)
16:00 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) รอ อิสตันบูลสปอร์(ยู 19)

������������ ��������� 888 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:30 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง รอ อเรม่า มาลัง

������������ ��������� 888 เอเชีย ฟุตบอลผู้หญิง โอลิมปิก (รอบคัดเลือก)

17:00 ไทย(ญ) รอ สิงคโปร์ (ญ)

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

18:15 เคยูพีเอส (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

17:30 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)

������������ ��������� 888 เอสโตเนีย Teine Liiga

16:30 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2

������������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 ออโซมารโซ่ รอ คอร์ตูลัว

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) รอ เลบานเต้ ยูดี (ญ)
17:00 บิยาร์เรอัล(ญ) รอ ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)

������������ ��������� 888 ENG UD1

21:00 ลุฟเบร้อ ไดนาโม รอ เคมบริดจ์ ซิตี้
21:00 ลินคอล์น ยูไนเต็ด รอ ออสเซท ยูไนเต็ด
21:00 สต็อคบริดจ์ รอ แกรนแธม ทาวน์

������������ ��������� 888 อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

19:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) รอ เอซี มิลาน(ญ)

������������ ��������� 888 ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

19:30 เอเอส กาเบส รอ เจเอส เคียรอยอันอิเซ่
19:30 อี.จีเอส กัฟซ่า รอ อีเอส ซาร์ซิส
19:30 เอ.เอส. มาร์ซ่า รอ ซีเอส กอบ้า
19:30 ซีโอ เมเดนีน รอ เจนเดาบาสปอรต์

������������ ��������� 888 FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 เอฟเค โอครีด 2004 รอ โบเรค เวเลส
20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ คาเมนิคา-ซาซ่า

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียเวลช์ลีก

15:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน รอ บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
15:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ รอ แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
15:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ รอ เซนต์ จอร์จ เซนต์

������������ ��������� 888 อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

18:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)

������������ ��������� 888 บัลแกเรีย B PFG

22:00 มินยอร์ เพอร์นิค รอ เบลาสิต้า เปทริท
22:00 สปาร์ตัก เพลเวน รอ พีเอฟเค มอนทาน่า
22:00 เอฟซี โซโสโพล รอ โดโกเรต์ส รัซกราด 2
22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ วิโตชา บิสตริต้า

������������ ��������� 888 อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) รอ วีแกน แอธเลติก(U21)
22:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) รอ ฮัลล์ซิตี้(ยู21)
22:00 มิลล์วอลล์ (ยู 21) รอ เบิร์นลีย์(ยู21)

������������ ��������� 888 เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

18:00 ซงลาม เหงะอาน รอ กวาง นัม
19:15 เดอะ คอง รอ บินห์ ทวน

������������ ��������� 888 เค ลีก ชาเลน

14:00 ซองนัม เอฟซี รอ ชองจู จิคจิ
16:30 กิมโป เอฟซี รอ บูโชน เอฟซี 1995

������������ ��������� 888 จแปนลีก ดิวิชั่น 3

23วินาที โอซาก้า เอฟซี 0 - 0 คาเตอเลอร์ โตยามา ใบเหลือง -
13:00 เอฟซี กิฟู รอ เอฟซี เรียวเคียว

������������ ��������� 888 โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เคเอส พอลโควิค รอ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
20:00 การ์บาเนียกราโกล รอ วิสลา พูลาเว่
20:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี รอ ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
21:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ เลช พอซนาน 2
22:00 มอเตรอ รูบิน รอ สลาสค์วรอคลาวน์ 2

������������ ��������� 888 กระชับมิตร

15:30 โปแลนด์ (ยู 16) รอ ไอร์แลนด์ (ยู16)

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ รอ โนโรเอสเต้
04:30 ปอนเต เปรตา รอ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า

������������ ��������� 888 บราซิล แชมป์ ซี

01:00 กาปิ วาเรียโน รอ มาริเลีย

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี รอ อคาเซีย ริดจ์
15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด รอ ไพน์ฮิลส์
15:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด รอ เมาท์ กราเวท

������������ ��������� 888 สเตรเลีย U20

24วินาที ใบเหลือง อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1 - 0 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) -
25วินาที เปเรซ(ยู20) 1 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) -

������������ ��������� 888 เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

20:30 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
20:30 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) รอ ราซิ่ง เกงค์(ญ)
00:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) รอ คลับบรูซ(ญ)

������������ ��������� 888 บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

21:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) รอ ซิเอร่า(ญ)
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) รอ คินเดอร์มาน (ญ)
01:00 เกรมิโอ (ญ) รอ ซานโตส (ญ)

������������ ��������� 888 จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 ฮาร์เบอร์วิว รอ พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
03:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ รอ คาวาเลียร์ เอฟซี
03:00 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ รอ เวเร ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888 สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ รอ เยคราโน ดิปอติโว
21:00 กรานาดา ซีเอฟ บี รอ เบเลซ ซีเอฟ
22:00 ซีดี กัวจูเอโล รอ เรอัล โอเบียโด้ บี
22:00 เอดี ซานฮวน รอ เอสดี ทาราซอนนา
22:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ รอ ยูดี โลโกรนเยส บี
22:59 เอสดี เกอร์นิกา รอ ออร์ฟาโร
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า รอ เยย์ดา
22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี รอ ซีดี เอโบร
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ รอ แอทเลติโก้ มานชา เรอัล
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ รอ โครูโช่ เอฟซี

������������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ ล็องส์(ยู 19)
05:00 น็องต์(ยู 19) รอ นิออร์ท(ยู 19)
05:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ ลอริยองต์(U19)
05:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ โมนาโก(ยู 19)
05:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
05:00 นีซ (ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
05:00 อาวรองเช่(U19) รอ แรนส์(ยู 19)
05:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ บอร์กโดซ์(ยู 19)
05:00 ลาวาล(ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
05:00 บาสเตีย (ยู 19) รอ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)

������������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) รอ บอนเนอร์ (ยู 19)
16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) รอ ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19)
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
17:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
17:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
17:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) รอ พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
18:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) รอ เอสวี เม็พเพ่น(ยู19)
18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) รอ ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
20:00 ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)

������������ ��������� 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
18:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รอ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
18:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 รอ เบอร์ลิเนอร์เอเค07
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
19:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ พรูเบน มุนสเตอร์
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ ไวเด้นบรูค
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก รอ เอฟซี ไพพินส์รีด
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง รอ เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก รอ คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต รอ ทีเอสวี ชไตน์บัค
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ บาลินเกอร์
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ รอ วัตเทินไชด์ 09
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
19:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ ทีเอสเฟา อับสแตดท์
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
21:30 ทีเอสวี บุชบัช รอ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส

������������ ��������� 888 ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:59 เอวิย็อง รอ ลียง ดูเชรี่
22:59 เบซองกอง รอ คอลมาร์
22:59 เกรไตล์ รอ เอปินาล
22:59 อองเช่ร์ 2 รอ เอฟซี น็องต์ บี
22:59 ชามาเลียเรสเอฟซี รอ โซเมอร์ โอเอล
22:59 บิวแวร์ส รอ วานส์
22:59 เอฟซี รูออง รอ เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล รอ จูรา ซูด ฟุต
22:59 มาริกนาเน่ จีเนค รอ ไฮอีเรส
22:59 เม็ตซ์ บี รอ โบบิกนี เอ.ซี.
22:59 บลัว เอฟ.41 รอ เอฟซี แซมบี
22:59 กรานวิลเล รอ แก็งก็อง บี
22:59 แซ็ง-มาโล รอ ก็อง 2
23:30 อีเซอร์ เอเอส รอ โรโมแรนติน
23:30 เอฟซี เฟลอรี่ 91 รอ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
00:00 สเตรด บอร์เดไลส์ รอ ลอริยองต์ บี
01:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์

������������ ��������� 888 โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ รอ เอฟซี บราชอฟ
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส รอ เอฟซี มารามูเรส
15:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า รอ ริเพนเซีย ทิมิโซอารา

������������ ��������� 888 วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ โวห์เลน
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ ลังเงนทาล
21:00 เอสซี แชม รอ เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 คอนคอร์เดีย รอ มูริ
21:00 บาสเซโคร์ท รอ เอฟซี ธูน (ยู 21)
21:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) รอ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:30 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ เอฟซี ลินท์ 04
22:00 ทาเวิร์น รอ ลูกาโน่(ยู21)
22:00 สตาเด้ นยอนเนียส รอ วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)

������������ ��������� 888 ออสเตรีย 3.Liga

19:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม รอ เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
21:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน รอ ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
21:00 เอสวี โกรดิก รอ เอสวี คูเคิล
21:00 เอสวี เซเคอเคน รอ เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
21:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 รอ ยูเอสเค อานิฟ
21:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี รอ อดมิรา ดอร์นเบิร์น
22:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ รอ อัลเลอไฮเลเกน
22:00 คุฟซไตน์ รอ เอสวี ฮอลล์

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก - 2.Liga

16:30 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด รอ บราแบรนด์
19:00 ทิซเตด เอฟซี รอ เอสเบิร์ก
19:00 บีเค เฟรม รอ สคีฟซ์ ไอเค
20:00 เจมส์เมอบังค์ รอ บี 93 โคเปนเฮเกน

������������ ��������� 888 สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ)
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

������������ ��������� 888 ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 ยอมราสปอร์ รอ เอสคิเซไฮสปอร์

������������ ��������� 888 รัสเซีย DIV2

17:00 คิมกี้(สำรอง) รอ ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
21:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ เอฟเค ไบโอลอก
21:00 สตาฟโรพอล-2009 รอ โรเตอร์ โวลโกกราด

������������ ��������� 888 สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

01:00 อัจมาน คลับ (ยู 21) รอ อัล บาเตห์ (ยู 21)

������������ ��������� 888 สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 ทอลสแลนด้าไอเค รอ ไอเค กัวติออส
18:00 เอฟบีเค บอลข่าน รอ ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
18:00 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ รอ ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ นัสโจ เอฟเอฟ
19:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ รอ โนซาบี้ ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค รอ สเตนังซันส์ ไอเอฟ
19:00 แร็ปป์ กอล์ฟ รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
19:30 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ เอฟโอซี ฟาร์สต้า
19:30 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ รอ อัสซีริสก้า
20:00 สควิลเจโบ เอสเค รอ เอฟซี กูเต้
21:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ รอ ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
21:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค รอ ไอเค แฟรงเก้
21:00 โทโล IF รอ ออนซาล่า บีเค

������������ ��������� 888 TAS พรีเมียร์ลีก

ต่อเวลา วินาที ใบเหลือง ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 5 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี ใบเหลือง 0-1
37วินาที ลอนเซสตันยูไนเต็ด 2 - 2 โฮบาร์ต ใต้ -
12:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ รอ ลอนเซสตัน ซิตี้

������������ ��������� 888 บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 เรอัล เอฟซี รอ ปาราเนา อีซี

������������ ��������� 888 NSW-N พรีเมียร์ลีก

10:30 ใบเหลือง นิวแลมบ์ตัน(N) 2 - 2 วาเลนไทน์ ใบเหลือง 1-1
15:30 เมทแลนด์ รอ เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) รอ มิทเชลตัน ( ญ )
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) รอ เอฟคิว คิวเอเอส (ญ)

������������ ��������� 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์

������������ ��������� 888 อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน รอ เรอัล พิลาร์

������������ ��������� 888 อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซีเอ ลูกาโน รอ เมอร์เซดีส
03:00 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล รอ เอล พอร์เวเนอร์

������������ ��������� 888 รวันดา National League

20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี รอ โปลิศ(รวันดา)
23:30 เอเอส คิกาลี รอ มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต

������������ ��������� 888 FFSA SLR

09:15 ใบเหลือง เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 2 - 3 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) ใบเหลือง 1-2
09:15 ใบเหลือง พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1 - 4 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) ใบเหลือง 0-2

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:10 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) รอ แอตแลนติส (ยู 20)
22:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) รอ คูพีเอส(ยู 20)

������������ ��������� 888 ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:15 พลาซ่า อมาดอร์ รอ อาราเบ้ ยูนิโด้

������������ ��������� 888 ไทยลีกดิวิชั่น 2

17:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด รอ จันทบุรีเอฟซี
18:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี รอ มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
18:00 พิษณุโลก เอฟซี รอ อุตรดิตถ์

������������ ��������� 888 เคนยาคัพ

19:15 เคนยา โพลิส เอฟซี รอ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู

������������ ��������� 888 ออสเตรีย Landesliga

17:30 เอสซี มิลส์ 05 รอ เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
19:00 ฟาโวริตเนอร์ เอซี รอ พีเอสวี เวียนนา
20:30 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล รอ เอสเค เซนต์.แอนดรา

������������ ��������� 888 มอนเตเนโก Div.2

20:00 เอฟเค การ์เบจ รอ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
20:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา
20:00 เอฟเค เบราเน รอ โบเคลจ์ โคเตอร์

������������ ��������� 888 ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

09:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 5 - 1 เบย์โอลิมปิก 1-1

������������ ��������� 888 โปแลนด์ Div.4

19:00 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ รอ บอลเทค จีเนีย
21:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี รอ โอดร้า วูดซิลอดซ์
21:00 เออซุส วอร์ซอ รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ สเตล บิเซค

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

61 วินาที ใบเหลือง นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 2 - 0 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี ใบเหลือง 2-0

������������ ��������� 888 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) รอ เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ รอ วีเอฟซี พลูเอน
19:00 ทีเอสจี บัคนัง รอ เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:00 ฮัลเลน รอ บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:00 เอฟวี เดียฟเฟลน รอ กอนเซนไฮม์
20:30 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก รอ เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
21:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
22:59 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 รอ ทีเอสเฟา เมียร์บุช

������������ ��������� 888 กัวเตมาลา D2

00:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ เดปอร์ติโว มิกต์แลน
02:00 คลับ ออโรร่า รอ ซาคาชิสปาส จีที

������������ ��������� 888 นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 มานากัว เอฟซี รอ จาลาปา
08:00 ดิเรียนเกน รอ ยูเวนตุส มานากัว

������������ ��������� 888 นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 โคลบอทน์ (ญ) รอ ทรอมโซ (ญ)
20:00 คลีบ (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า (ญ)

������������ ��������� 888 TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

10:15 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 0 - 1 ลอนเซสตันซิตี้ บี 0-1
ต่อเวลา วินาที ใบเหลือง มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 - 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 0-1
10:30 ใบเหลือง นิวทาวน์อีเกิลส์ 8 - 1 บีช ซิตี้ ใบเหลือง 5-0

������������ ��������� 888 ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก รอ ชีเวนนินเกน
19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
20:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส
20:00 โวเลนดัม (เยาวชน) รอ ควิก บอยส์
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี รอ ทีอีซี

������������ ��������� 888 ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี รอ มา ลู

������������ ��������� 888 ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:45 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) รอ เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง)
21:00 อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) รอ จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง)

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 รอ จีวีไอ
18:00 เวการ์ รอ มาเรียไลน์
18:30 นอร์เรสซันด์บี รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส
19:00 สจอร์ด รอ บี 73 สลาเกลเซ่

������������ ��������� 888 ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

22:59 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก รอ วิทยาลัยคอรินเทียนส

������������ ��������� 888 โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า รอ เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
21:00 สโคลาร์เรซิต้า รอ ไครซัล ชิสินิว คริส
21:00 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ รอ ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ

������������ ��������� 888 สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) รอ กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
22:30 มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) รอ เอลเช่ (ญ)

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด รอ กอสแนลส ซิตี้
14:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก รอ แมนดูราท ซิตี้
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ รอ ซูเบียโก เอเอฟซี
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส รอ ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888 อิตาลี Serie D

20:00 คลอเดียนเซ่ รอ เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
20:00 กรอสเซโต้(N) รอ อาเรสโซ่
20:00 ปอนซัคโค รอ เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า
20:00 เมซโซลาร่า รอ ราเวนน่า
20:00 เอเอสดี มารีนา ฟรานกา รอ กลาดิเอเตอร์
20:00 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี รอ เอซี เมสเตร่

������������ ��������� 888 ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ เอสพี โดมัญญาโน
20:00 ซาน โจวันนี รอ เตร เพนน์

������������ ��������� 888 อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว รอ โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
02:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส รอ เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
02:30 ครูเซโร เดล นอร์เต้ รอ โบค่า ยูนิดอส
02:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย รอ ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
02:45 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา รอ ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา
03:00 ซานซิเนน่า รอ โซล เดอ เมโย
03:00 วิลล่า มิเตร รอ คลับ ซิโพลเล็ตติ
04:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส รอ ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์
06:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย รอ เซนทรัล นอร์ ซัลตา

������������ ��������� 888 ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

03:00 คลับ ซานโด รอ โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี

������������ ��������� 888

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ รอ ฮ่องกง เอฟซี

������������ ��������� 888

15:00 เลวาเดียกอส (ยู 19) รอ อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ โอลิมเปียกอส(ยู 19)
16:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) รอ โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19)
16:30 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) รอ อโตรมิโตส (ยู 19)
17:15 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) รอ ปาส ลาเมีย(ยู19)

������������ ��������� 888

13:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) รอ แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20)
13:00 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) รอ บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20)
13:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) รอ เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
13:00 ดัลวิชฮิลล์(ยู20) รอ อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20)

������������ ��������� 888

18:00 พริสตีนา รอ เคเอฟ เทรปคา 89

������������ ��������� 888 Columbia women

04:00 คอร์ตูลัว (ญ) รอ เดปอร์ติโว กาลี(ญ)
05:00 อเมริกา เด กาลี (ญ) รอ เดปอร์เตส โตลิมา (ญ)

������������ ��������� 888

21:00 เอฟซี ซูริค (ญ) รอ ยัง บอยส์ (ญ)
22:59 เซอร์เวตต์ (ญ) รอ เอฟซี ลูเซิร์น (ญ)
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) รอ เซนต์ กาลเลิน(ญ)

������������ ��������� 888

16:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) รอ เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
17:00 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) รอ เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19)
19:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)

������������ ��������� 888

21:00 เบนฟิก้า ( ญ ) รอ บราก้า(ญ)

������������ ��������� 888

09:00 ใบเหลือง เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 0 - 4 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) ใบเหลือง 0-2

������������ ��������� 888 เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ มอนเทอร์เรย์(ญ)

������������ ��������� 888

16:00 บาเลนเซีย (ยู 19) รอ บียารีล (ยู 19)
17:00 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) รอ คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19)
17:00 โอซาซูนา (ยู 19) รอ เรอัล โซเซียดาด (ยู 19)
17:30 วาลาโดลิด(ยู 19) รอ เรอัล มาดริด (ยู 19)
20:45 ซีดี เอโบร (ยู19) รอ ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
21:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) รอ อัลคอร์ค่อน(ยู 19)

������������ ��������� 888

21:00 นาซิโอนัล (ยู19) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
22:00 บราก้า(ยู 19) รอ จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19)
22:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
22:00 ทอนเดล่า (ยู 19) รอ เบาวิสต้า(ยู 19)
22:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) รอ ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
22:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) รอ ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19
22:00 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) รอ เอฟซี เพนาเฟล(ยู19)
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) รอ เบนฟิก้า(ยู 19)
22:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 รอ วิเซล่า (ยู 19)
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) รอ ริโอ อาฟ(ยู 19)
22:00 คาซ่า เพีย ยู19 รอ เบเลเนนส์(ยู 19)

������������ ��������� 888

21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เลสตัน เอฟซี รอ รูเชล โอลิมปิค
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ รอ บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 แทมเวิร์ธ รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 คิงส์ แลงลีย์ รอ สตัวร์บริดจ์
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ รอยสตัน ทาวน์
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ ฮิทชิน ทาวน์
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ บาร์เวล
21:00 อัลเวเชิร์ช รอ อีกส์สตัน เอฟซี

������������ ��������� 888

17:00 อามาซูลู(สำรอง) รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง)
17:00 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) รอ ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง)

������������ ��������� 888

พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1 - 1 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 1-1

������������ ��������� 888

20:00 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี รอ โฮลลีย์เวลล์
20:30 ลันวิท เมเจอร์ รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก

������������ ��������� 888

18:00 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 รอ เจดรัน โพเรค

������������ ��������� 888

20:00 บันกู (ยู 20) รอ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
20:00 มาดูเดดา (ยู 20) รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20)
01:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) รอ วาสโก ดา กามา (ยู 20)

������������ ��������� 888

16:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) รอ เรจจิน่า(ยู19)
19:30 โครโตเน่ (เยาวชน) รอ ลาซิโอ(เยาวชน)
19:30 โคโม (ยู 20) รอ เจนัว(เยาวชน)
19:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
19:30 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ แตร์นาน่า (เยาวชน)
20:00 เปสคารา(เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) รอ ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) รอ ปิซา(ยู 19)
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) รอ ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) รอ วิเชนซ่า(ยู20)
21:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) รอ เปรูจา(เยาวชน)

������������ ��������� 888

21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี รอ แอนาเดีย
21:00 มอนตาเรเกร รอ เฟฟ

������������ ��������� 888

22:00 เซลต้า บีโก้ บี รอ รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ รอ เอสดี อมอเรเบียต้า
00:00 เรอัล มาดริด กัสติยา รอ ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
00:00 แอธเลติก บิลเบา บี รอ โอซาซูน่า บี
00:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า รอ ซีเอฟ ลา นูเซีย
00:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
00:00 ซาลามังก้า รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า

������������ ��������� 888

23วินาที เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0 - 1 เวกัลตา เซนได (ญ) -
23วินาที โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0 - 0 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) -

������������ ��������� 888

20:00 อเวลลิโน่ (เยาวชน) รอ บารี่ (เยาวชน)
20:00 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) รอ ฟอกเจีย(เยาวชน)

������������ ��������� 888

22:59 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) รอ ราซิ่ง คลับ (ญ)
01:30 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ)

������������ ��������� 888

13:00 ทารินก้า โรเวอร์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง
15:15 นอร์ธ สตาร์ รอ เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
16:00 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี รอ อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
16:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี รอ เซาธ์ ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888

02:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ รอ ปาร์นาฮีบ้า พีไอ

������������ ��������� 888

14:00 เอซี คาริน่า รอ บริสเบน เคไนท์ส

������������ ��������� 888

19:00 วีพีเอส วาซ่า (ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)

������������ ��������� 888

15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง รอ เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
16:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี รอ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888 01/04/2566

������������ ��������� 888 BRA D4
������������ ��������� 888 BRA SE
������������ ��������� 888 Brazil L
������������ ��������� 888 CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
������������ ��������� 888 CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
������������ ��������� 888 Columbia women
������������ ��������� 888 CONCACAF U17 Championship
������������ ��������� 888 ENG UD1
������������ ��������� 888 FFSA SLR
������������ ��������� 888 FFSA WPL
������������ ��������� 888 FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������������ ��������� 888 FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
������������ ��������� 888 GER D5
������������ ��������� 888 IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
������������ ��������� 888 ISR U19
������������ ��������� 888 Northern Ireland League
������������ ��������� 888 NSW-N พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� 888 SVK U19 A
������������ ��������� 888 TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
������������ ��������� 888 TAS พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� 888 Torneo Di Viareggio
������������ ��������� 888 Turkey Bayanlar 2. Ligi
������������ ��������� 888 UAE ยูเออีลีกอาชีพ
������������ ��������� 888 UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������������ ��������� 888 UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
������������ ��������� 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1
������������ ��������� 888 กระชับมิตร
������������ ��������� 888 กระชับมิตร คัพ
������������ ��������� 888 กรีซ เนชั่นแนล A
������������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������ ��������� 888 กัวเตมา ลาลีกา
������������ ��������� 888 กัวเตมาลา D2
������������ ��������� 888 กาตาร์ ลีก
������������ ��������� 888 กานาพรีเมียร์
������������ ��������� 888 ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
������������ ��������� 888 คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
������������ ��������� 888 คอสตาริกา 2.Liga
������������ ��������� 888 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ��������� 888 คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
������������ ��������� 888 คูเวต ลีก
������������ ��������� 888 เค ลีก ชาเลน
������������ ��������� 888 เค-ลีก
������������ ��������� 888 เคนยาคัพ
������������ ��������� 888 แคเมอรูน Elite One
������������ ��������� 888 โครเอเชีย 2.Division
������������ ��������� 888 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������ ��������� 888 จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������������ ��������� 888 จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ��������� 888 จาเมกา พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� 888 จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������ ��������� 888 เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
������������ ��������� 888 เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������������ ��������� 888 เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
������������ ��������� 888 เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
������������ ��������� 888 เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������������ ��������� 888 ชเลสวิกลีกา
������������ ��������� 888 ชิลี Primera D
������������ ��������� 888 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������ ��������� 888 เช็ก U19 ลีก
������������ ��������� 888 เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������ ��������� 888