บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� 30/09/2565

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 โบฮีเมี่ยนส์ รอ ยูซี ดับลิน
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก รอ เดอร์รี่ ซิตี้
01:45 ดันดาล์ค รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ รอ เชลบอร์น

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
05:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร รอ อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
07:30 ราซิ่ง คลับ รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล
07:30 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ รอ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 สตองดาร์ด ลีแอช รอ เซอแร็ง ยูไนเต็ด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ราดอมเมียร์ก ราดอม รอ คราโคเวีย คราคอฟ
01:30 วิสล่า พล็อค รอ ปิแอส กลิวิส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อัลบอร์ก รอ โอเดนเซ่ บีเค

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 บาเยิร์น มิวนิค รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 รอ ดาร์มสตัดท์
23:30 ฮันโนเวอร์ 96 รอ ฮัมบูร์ก

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 อองเช่ร์ รอ โอลิมปิก มาร์กเซย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็นเอซี เบรด้า รอ วีวีวี เวนโล
01:00 เอดีโอ เดน ฮาก รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
01:00 เดอ กราฟสคัป รอ อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ รอ วิลเลม 2
01:00 พีอีซี ซโวลล์ รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ โรด้า เจซี
01:00 เดน บอสช์ รอ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น รอ ดอร์เดรชท์
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต รอ เอฟซี ออสส์
01:00 เอสซี เทลสตาร์ รอ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน รอ กิล วิเซนเต้
03:15 ปอร์โต้ รอ สปอร์ติ้ง บราก้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลาลีกา สเปน

02:00 แอธเลติก บิลเบา รอ อัลเมเรีย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สเปน ลาลีกา 2

02:00 เตเนริเฟ่ รอ สปอร์ติ้ง กิฆอน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ รอ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 ฮัลล์ ซิตี้ รอ ลูตัน ทาวน์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี เซเรีย บี

01:30 โคเซนซ่า 1914 รอ โคโม

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ชางชุน ย่าไท่ รอ เซินเจิ้น เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

17:00 เวเลซ รอ รุกห์ วินนีกี้
21:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ รอ โคลอส โคซาลิฟก้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:30 อีเวอร์ดอน รอ อารัว
01:15 ลัวซานนี สปอร์ท รอ เอฟซี วิล 1900
01:15 เอฟซี ธูน รอ เนอชาแตล ซามักซ์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอส คราอิโอว่า รอ ซีเอส โวลุนทารี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ รอ เวเจิล

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 เฟริส เวียนนา 1894 รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
23:10 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 รอ ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
23:10 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา รอ เอสวี ฮอร์น
01:30 ซังค์ พอลเท่น รอ เอสเคยู อัมเสตทเทน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ มัลโดส ลูการ์นี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:45 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย(N) รอ สปาร์ตัก วาร์นา
21:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า รอ โบเตฟ วราตซา
23:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ สลาเวีย โซเฟีย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 วาร์เท็กซ์ รอ อิสทรา 1961 พูลา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 เดอะ นิว เซนต์ส รอ นิวทาวน์ เอเอฟซี
01:45 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน รอ บาลา ทาวน์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลีกา 1 ฮังการี

01:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ รอ ปาคซิ เซ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 แอธโลน ทาวน์ รอ ลองฟอร์ด ทาวน์
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ โคห์บ รัมเบลอ
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) รอ เบรย์ วันเดอเรอร์ส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 พูอีบลา รอ คลับ อเมริกา
09:00 เอฟซี ฮัวเรซ รอ พูมาส ยูนัม

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
20:00 คาฟร์ กาซิม รอ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน รอ ฮาโปเอล แอคโค่
20:00 ฮาโปเอล ริซอน รอ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม รอ อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
22:59 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:59 ฮาโปเอล รามัต กาน รอ ฮาโปเอล นาซาเรท
22:59 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา รอ ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 พอร์ทาดาวน์ รอ เกล็นนาโวน ลูร์กัน
01:45 เกล็นโตรัน รอ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 ยูเอส บิสกรา รอ เอ็นซี มากร้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฝรั่งเศส ลีก3

00:30 บาสเตีย ซีเอ รอ แวร์กซายส์ 78
00:30 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ รอ เรด สตาร์ 93
00:30 น็องซี่ รอ โชเลท เอสโอ
00:30 โอร์แลงส์ ยูเอส รอ วิลเลฟรองเช
00:30 อูแอส กงการ์กโน่ รอ ชาโตรูซ์
00:30 เลอ ม็องส์ รอ อาวรองเช่
00:30 บรูค พีรอนนาส รอ เซอด็อง

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ทีพีเอส ตูร์คู รอ เคพีวี คอคคูล่า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:00 ซูเปอร์โนวา รอ ริก้า เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค รอ ไอเอฟ ซิลเวีย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 เอลเคเอสลอดซ์ รอ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
01:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช รอ วิสล่า คราคอฟ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:45 ดนีโปร โมกิเลฟ รอ ซลูตัสค์
00:00 เอฟซี โกเมล รอ เอฟเค วิเท็บส์ค

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เซอร์โร ลาร์โก รอ ดานูบิโอ เอฟซี
06:30 พลาซ่า โคโลเนีย รอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก รอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
07:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ รอ อินติกัส เดปอร์เตส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน รอ เอเลี่ยนซา เพตโทรลา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 ดูก้า ปรากซ์ รอ วิโซซิน่า จิคลาวา
22:30 ไพรบราม รอ ซิกม่า โอโลมุช บี
22:59 โอปาว่า รอ เอฟเค มาส ทาบอร์สโก

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 อัล อคาบา เอสซี รอ อัล ซาเร

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซีเรีย ลีก

20:00 อัล คารามาห์ รอ อัล ฟูโตวา
20:00 อัล วาห์ดา รอ อัล อิติฮัด
20:00 จาเบิลช รอ อัล-จาซีร่า
20:00 อัล ทาลิย่า รอ อัล มาจด์
20:00 ฮัททีน รอ อัล วัทบา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เคเอส บีริซ บอลช์ รอ เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค
22:45 ตูตา เดอร์เรซ รอ วัลลัซเนีย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 กลันตันยูไนเต็ด รอ กลันตัน
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส รอ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เฟร์ ราเบท รอ ดิฟาร์ เอล จาดิดา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� คูเวต ลีก

22:00 อัล-ทาดามอน(คูเวต) รอ อัล ซาเฮล
00:20 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) รอ อัล-จาฮร่า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

22:59 ฮิลาล อัล คูดส์ รอ ซแบ๊บ อัลคาลิล

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 โอลิมปิก เด เบจา รอ ยูเอส โมนาสตีร์
21:00 ยูเอส เบน กัวเดน รอ อีโอ ซีดี บูซิด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

07:00 แคสเมียร์ เทคนิค รอ มิราม่าร์ แรนเจอร์
08:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ รอ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
09:00 เวลลิงตัน โอลิมปิก รอ โอคแลนด์ ซิตี้

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ รอ เอฟเค ซาราเยโว
01:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ รอ สโลโบดา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 โซล เดอ อเมริกา รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เซเรีย บี บราซิล

05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ รอ กัวรานี่ เอสพี
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ รอ วิลา โนวา
05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้
07:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี รอ บาเฮีย บีเอ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาราคาส เอฟซี รอ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
06:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

06:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า รอ คอนอูมโบ ยูนิโด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 กิมนาเซีย จูจุย รอ ซานมาร์ติน ทูคูมัน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) รอ บอร์กโดซ์ (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:16 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 ลาส เวกัส ไลท์ รอ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 อารารัต รอ บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
22:30 อรารัต เยเรวาน รอ บานานต์ส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

9วินาที เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) -
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
19:00 ตอร์ปิโด มอสโก (เยาวชน) รอ ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
19:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) รอ คูบาน คราสโนดาร์(เยาวชน)
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) รอ โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ เอนฟิลด์ ทาวน์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) รอ เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 คลับ กัวบิร่า รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 กัวเลซีโอเอสซี รอ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:00 ซาบาลี รอ เอฟเค กาบาล่า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมันลีกา 3

00:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา รอ เอสวี เม็พเพ่น

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

23:30 เอฟซี ปิเซ็ค รอ โซคอล ฮุสตัน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เวียดนาม ลีก

18:00 ไฮฟอง เอฟซี รอ ฮอง อันห์ ยาลาย
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ รอ ไซ่ ง่อน เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:30 ซอกเดียน่า จิซาค รอ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

16:00 นารา คลับ รอ โอซาก้า เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอฟริกันคัพเยาวชน U17

20:00 เอธิโอเปีย (ยู17) รอ แทนซาเนีย (ยู17)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอลลีก

16:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ รอ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
16:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม รอ ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
17:30 ไอโรนี่ เนเชอร์ รอ มัคคาบิ ทามร่า
17:30 มัคคาบี้ ชารายิม รอ บีไน ไอลัท
18:00 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา รอ ฮาโปเอล รานาน่า
18:15 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี รอ มัวดอน สปอร์ตทิร่า
18:30 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา รอ ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
18:30 ไอออนนิ โมดิอิน รอ มัคคาบี้ ยาฟเน่
19:00 ฮาโปเอล คัวแคบ รอ ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� BSWCP

17:00 อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด) รอ โมซัมบิก (ฟุตบอลชายหาด)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 เอ็มโอ คอนสแตนติน รอ เจเอสเอ็ม สกิกดา
22:00 เอเอสเอ็ม ออราน รอ เอ็มซี ไซดาร์
22:00 อีเอส มอสตากาเนม รอ ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
22:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ รอ อาร์ซี รีไลแซน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

16:00 ครีมิน ครีเม็นชุก รอ โอโบโลน เคียฟ
18:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า รอ เฮอร์กี้-สปอร์ท

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี รอ โอแทลลอส อเทียนัว

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน U21 ลีกา

15:00 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
18:00 ลวีฟ(ยู 21) รอ ดนีโปร-1 (ยู 21)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) รอ อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
22:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) รอ เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21)
22:59 เอ็มซี โอราน (ยู21) รอ ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

14:30 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) รอ มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) รอ อัล เอ็นเทซาร์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ISR U19

14:30 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) รอ ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 ยูเอสเอ็ม อุจดา รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูเอบลา (ยู20) รอ คลับ อเมริกา (ยู 20)
22:00 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) รอ พูมาส ยูนัม(ยู20)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 นครปฐม เอฟซี รอ ระยอง เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) รอ เอฟเค ไรยาซาน (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 พิวนิค บี รอ อลาชเคิร์ท บี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

01:30 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ เดปอร์ตีโบ ซานทานิ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 อัสตานาบี รอ คีแรนไชม์เคนท์
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก รอ ไบโคนูร์
21:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา รอ ไครัต อคาเดมี่

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:30 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ รอ ซามเตรเดีย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:30 บาหลี ยูไนเต็ด รอ พีเอส ติร่า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร รอ โบญาก้า ซิโค
03:00 ออโซมารโซ่ รอ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

00:00 โคโม 2000(ญ) รอ อินเตอร์ มิลาน(ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

01:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) รอ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)
01:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) รอ สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21)
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 21) รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 21) รอ ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21)
01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 21) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21)
01:00 ฟูแล่ม (ยู 21) รอ เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� บัลแกเรีย B PFG

20:00 สปาร์ตัก เพลเวน รอ เบลาสิต้า เปทริท
20:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส รอ วิโตชา บิสตริต้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

19:00 โคเวนทรี (ยู 21) รอ บาร์นสลีย์ (ยู 21)
19:00 อิปสวิช (ยู 21) รอ วัตฟอร์ด (ยู 21)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 การ์บาเนียกราโกล รอ ซาเกลบี้ ลูบิน บี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร

10:00 ฟิจิ รอ หมู่เกาะโซโลมอน
พักครึ่ง พักครึ่ง วานูอาตู (ยู 20) 2 - 1 ปาปัวนิวกินี 2-1
16:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) รอ เวลส์ (ยู17)
19:45 บอตสวานา ( ญ ) รอ นามิเบีย (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) รอ อันเดอร์เลชท์ (ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) รอ กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
22:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
22:59 เอสวี ลิปสตัดท์ รอ ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
00:00 บีเอสวี เรห์เด้น รอ เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
00:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน รอ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
00:00 ทีเอสวี บุชบัช รอ เอฟซี ไพพินส์รีด
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ ทีเอสเฟา อับสแตดท์
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 รอ ทีเอสจี บาลินเก้น
00:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 รอ เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
00:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
00:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก รอ เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค รอ วีเอฟอาร์ อาเล่น
00:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
00:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
00:30 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) รอ วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 เล เออบิเยรส์ รอ อ็องกูแลม
00:30 เอฟซี เบอเกอรัก รอ เตรลิสซาค
00:30 บูโลญจน์ รอ โบบิกนี เอ.ซี.

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสซี ไวซ์ รอ เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
00:00 เอสเฟา รีด บี รอ อัลเลอไฮเลเกน
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 รอ เอสวี เซเคอเคน
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี รอ ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
00:00 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต รอ ยูนิออน กรูเทน
00:30 วอคลามาร์ค รอ ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
01:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ รอ เอสซี แมนสดอร์ฟ
01:00 น็อยซีเดิล รอ เวียเนอร์ วิคตอเรีย

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 เอฟบีเค บอลข่าน รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด
00:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ รอ ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
00:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ รอ อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
00:00 ออนซาล่า บีเค รอ วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล รอ สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ รอ แอลพีเอส เฮลซิงกิ
22:59 พี ไอร็อต รอ โตเว โปลี
23:15 เอฟซีคอนตู รอ ตัวโกลัน เตราส

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 เวลลิงเก้น รอ ฟอร์ซไฮม์
00:30 โอเบิร์นนูแลนด์ รอ อีเอสซี กีสเตมานดี
00:30 เอฟซี คลีฟ รอ เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
00:30 บอนเนอร์เอสซี รอ แบร์กิช กลัดบลัค 09
01:00 เคเอสวี บาวนาทาล รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ชิลี Primera D

05:30 ลิน่าเรส ยูนิโด รอ เอซี โคลีนา

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� กัวเตมาลา D2

09:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ ซาคาชิสปาส จีที

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 ฮอลเบค รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:00 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด รอ มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน รอ อาซาม เอฟซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) รอ บานฟิลด์(สำรอง)
21:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) รอ แบนฟิลด์(สำรอง)
21:00 ลานุส(สำรอง) รอ ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
21:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) รอ เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า รอ ไครซัล ชิสินิว คริส
21:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 รอ ทูนาริ

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฮังการี U19 2nd Division

17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) รอ ปาคซิ เซ ยู 19

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซานมารีโนลีก

02:15 เอซียูเวเนส โดกาน่า รอ เอส.เอส.มูราต้า

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอล C ลีก

8วินาที ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 0 - 0 ฮาโปเอล แอชเคลอน -
15:30 ฮาโปเอล เบนาย ลอด รอ มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า
16:00 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา รอ ฮาโปเอลคริยาด โอโน
16:45 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี รอ มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
17:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท รอ เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม
19:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน รอ เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:05 เกเรตาโร(ญ) รอ ครูซ อซูล(ญ)
07:00 ตีฮัวนา (ญ) รอ เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
09:00 ไทเกรส(ญ) รอ มอนเทอร์เรย์(ญ)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ���������

09:00 แปซิฟิก เอฟซี รอ เอฟซี เอดมันตัน

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ���������

01:30 อัมมันฟอร์ด รอ กอยเตร ยูไนเต็ค
01:30 แอลลาเนลี รอ แอ็บบี้ เกวิน นิ
01:30 ลานดูเนา รอ พอร์ทมาด็อก
01:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก รอ มหาวิทยาลัยสวอนซี

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ���������

20:30 เมดิมัวร์เย่ รอ เอ็นเคโอซีเยค 2
20:30 เอ็นเค โอปาติยา รอ เจดรัน โพเรค

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ���������

01:30 ปาตริโอตาส (ยู 20) รอ กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� 30/09/2565

������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� BSWCP
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ISR U19
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� SVK U19 A
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� USL ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� กัวเตมาลา D2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� คูเวต ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โครเอเชีย 2.Division
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ชิลี Primera D
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซานมารีโนลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซิมบับเวพรีเมียร์
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซีเรีย ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซูเปอร์ลีก จีน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เซเรีย บี บราซิล
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เดนมาร์ก - 4.Liga
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เติร์กเมนิสถาน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไทย ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� บัลแกเรีย B PFG
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ Div.4
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ ลิกา 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฝรั่งเศส ลีก3
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ Kolmonen
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ภูฏาน Thimphu League
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก Segunda Division
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน U21 ลีกา
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เยอรมันลีกา 3
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� รัสเซีย DIV2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลาลีกา สเปน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ลีกา 1 ฮังการี
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เลบานอน ลิก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เวียดนาม ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สเปน ลาลีกา 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สโลวาเกีย 3.Liga
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สโลวาเกีย ลิกา 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สวีเดน Div 3 Mellersta
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สวีเดนดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย 3.Liga
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย Landesliga
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี เซเรีย บี
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อินโดนีเซีย Div.1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอล C ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอล Leumit ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อิสราเอลลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอฟริกันคัพเยาวชน U17
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ��������� ฮังการี U19 2nd Division


������������ ��������� ��������� ��������� ��������� ���������BSWCP, ISR U19, SVK U19 A, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวต ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ลีก, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี U19 2nd Division,