บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������ ������ ��������� 888 27/10/2564

������������ ������ ��������� 888 ลาลีกา สเปน

00:00 อลาเบส 1 - 0 เอลเช่ 0-0
02:00 เอสปันญ่อล 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา 1-0
02:30 บียาร์เรอัล 3 - 3 คาดิส 1-2

������������ ������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 สเปเซีย 1 - 1 เจนัว 0-0
23:30 เอซี เวนิช 1 - 2 ซาแลร์นิตาน่า 1-0
01:45 เอซี มิลาน 1 - 0 โตริโน่ 1-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-2

������������ ������ ��������� 888 ลีกวัน อังกฤษ

01:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1
01:45 วีแกน แอธเลติก 1 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1

������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก คัพ

22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 เวเจิล 1-0
22:59 เฟรเดอริเซีย 1 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-1

������������ ������ ��������� 888 เดเอฟเบโพคาล

23:30 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
23:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 0 ชาลเก้ 04 1-0
23:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-1
23:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 5 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2-0
01:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2 - 0 อิงโกลสตัดท์ 0-0
01:45 เนิร์นแบร์ก 1 - 1 ฮัมบูร์ก 0-1
01:45 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 1 ไฟร์บวร์ก 0-1
01:45 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 2 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-1

������������ ������ ��������� 888 ดัตช์คัพ

01:00 โวเลนดัม 0 - 3 เอ็มเมน 0-0
01:00 สปาเคนเบิร์ก 3 - 0 ดอร์เดรชท์ 3-0
01:00 โรด้า เจซี 2 - 1 เดน บอสช์ 0-1
01:00 โคซัคเค่น บอยส์ 1 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 0-1
01:00 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก 0 - 2 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0
01:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 1 - 3 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-1
01:00 พีอีซี ซโวลล์ 4 - 1 เดอ กราฟสคัป 1-0
01:00 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 2 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 1 วีวีวี เวนโล 0-1

������������ ������ ��������� 888 โครเอเชียคัพ

18:00 รูเดส 0 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0
22:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0

������������ ������ ��������� 888 สวิสคัพ

00:00 อารัว 0 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0
01:00 เบียล เบียนนี่ 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
01:15 อีเวอร์ดอน 1 - 1 เอฟซี ซูริค 1-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ ลีกคัพ

01:45 เชลซี 1 - 1 เซาแธมป์ตัน 1-0
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 0 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
01:45 อาร์เซน่อล 2 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0

������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย คัพ

16:30 ลาฟนิทซ์ 3 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2-2
19:30 เอสซี ไวซ์ 1 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-1

������������ ������ ��������� 888 เบลเยี่ยม คัพ

01:30 เมเชเลน 2 - 1 แซงต์ กิลลุส 1-0
01:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1

������������ ������ ��������� 888 โปแลนด์ คัพ

20:45 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 0-1

������������ ������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0

������������ ������ ��������� 888 สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 4 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-0
00:00 เฮลซิงบอร์ก 0 - 1 จีเอไอเอส 0-1

������������ ������ ��������� 888 สโลวาเกีย คัพ

22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-2

������������ ������ ��������� 888 จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 5 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 0-0
01:00 จิลลิ่งแฮม 0 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-2
01:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2 - 4 แอสตัน วิลล่า (ยู 21) 2-2
01:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 0 เชลซี(ยู21) 0-0
01:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 คริสตัล พาเลซ (ยู 21) 0-0
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 2-1

������������ ������ ��������� 888 คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

01:45 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 2 เวย์เม้าท์ 0-1
01:45 อัลทริงแคม 1 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0
01:45 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 0 อีสต์ไลก์ 1-0
01:45 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1 - 0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
01:45 คิงส์ ลินน์ 0 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
01:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 2 เร็กซ์แฮม 2-1
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 บรอมลีย์ 0-0
01:45 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 2 บาร์เน็ต 1-1
01:45 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 0 กริมสบี้ ทาวน์ 1-0
01:45 เยโอวิล ทาวน์ 2 - 0 วอคกิ้ง 1-0

������������ ������ ��������� 888 สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:30 กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 0 แพททริค ทริสเทล 0-0
01:45 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 คิลมาร์น็อค 0-0
01:45 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-0
01:45 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
01:45 อินเวอร์เนสส์ 0 - 1 อาร์บรอท 0-0

������������ ������ ��������� 888 รัสเซีย คัพ

19:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 3 ดินาโม มอสโก 0-1
21:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-1

������������ ������ ��������� 888 ยูเครน คัพ

23:30 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2 - 5 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-2

������������ ������ ��������� 888 กรีซ คัพ

19:00 เลวาเดียกอส 1 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
19:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0 - 0 คาลิเทีย 0-0
21:15 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 1 พาส เจียนนิน่า 0-0

������������ ������ ��������� 888 ตุรกี คัพ

17:00 อันคารากูคู 2 - 0 โซมาสปอร์ 1-0
18:00 อาเหม็ดสปอร์ 3 - 2 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-2
22:00 ซัมซั่นสปอร์ 2 - 1 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-1
00:45 อดาน่าสปอร์ 2 - 0 อดิยามานสปอร์ 1-0

������������ ������ ��������� 888 บัลแกเรีย คัพ

19:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0 - 2 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0

������������ ������ ��������� 888 โรมาเนีย คัพ

19:00 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 1 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-1
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส 0 - 1 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-1
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 2 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0

������������ ������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 อาวรองเช่ 2 - 0 อานซี 1-0
00:00 บรูค พีรอนนาส 0 - 2 อูแอส กงการ์กโน่ 0-2
00:00 ชาโตรูซ์ 2 - 1 เอฟซี แซมบี 0-0
00:00 โชเลท เอสโอ 3 - 4 วิลเลฟรองเช 0-1
00:00 เซเต้ เอฟซี 4 - 0 บูโลญจน์ 2-0

������������ ������ ��������� 888 อิสราเอล คัพ

18:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-1
18:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี(N) 1 - 1 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-1
18:00 มัคคาบี้ ชารายิม 1 - 0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-0
18:00 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2 - 1 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2-1
18:00 รูบิ ชาปิร่า 0 - 5 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
18:00 บีไน ไอลัท 0 - 4 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0-1
18:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0 - 2 คาฟร์ กาซิม 0-0
23:40 ฮาโปเอล รามัต กาน 2 - 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-0
23:45 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0
23:50 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 2 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 2-0
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0 - 0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0

������������ ������ ��������� 888 ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 ฝรั่งเศส(ยู 17)(N) 3 - 0 มอลโดว่า(ยู17) 2-0
19:00 ไซปรัส (ยู17) 0 - 3 กรีซ (ยู17) 0-1
22:00 ซานมารีโน (ยู 17) 0 - 5 โรมาเนีย(ยู 17) 0-2
22:00 รัสเซีย(ยู 17)(N) 1 - 2 เยอรมนี(ยู 17) 1-0

������������ ������ ��������� 888 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

������������ ������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 2 - 1 มิลเลียนนาริออส 0-0
06:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 3 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0

������������ ������ ��������� 888 UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 มอลตา ( ญ ) ยู 19 0 - 1 จอร์เจีย (ญ) ยู19 0-1
18:00 ไซปรัส (ญ) ยู19(N) 2 - 4 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 2-1
18:00 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 0 - 5 เบลารุส (ญ) ยู19 0-3
18:30 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 2 - 0 กรีซ (ญ) ยู19 0-0
18:30 คาซัคสถาน (ญ) ยู19(N) 0 - 1 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 0-0
19:00 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 1 - 0 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0
19:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 2 - 1 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 0-1
19:00 ตุรกี (ญ) ยู19(N) 0 - 3 ฮังการี (ญ) ยู19 0-1
19:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 2 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 1-0
20:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19(N) 0 - 2 โปแลนด์ (ญ) ยู19 0-0
20:00 อิตาลี (ญ) ยู19 1 - 1 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 1-0
21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19(N) 1 - 0 อิสราเอล (ญ) ยู19 1-0
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 0 - 3 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-1
00:00 ยูเครน (ญ) ยู19(N) 0 - 1 ออสเตรีย (ญ) ยู19 0-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 3 - 0 ดาร์ลิงตัน 2-0
01:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 0 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
01:45 บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 1 ยอร์ค ซิตี้ 1-1
01:45 เชสเตอร์ เอฟซี 3 - 2 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
01:45 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0
02:30 เลมิงตัน 3 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 2-0

������������ ������ ��������� 888 บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1 - 2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-1
01:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 4 - 3 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-2
01:45 ดัลลิช แฮมเลต 0 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 0-0
01:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
01:45 สลอค ทาวน์ 2 - 0 บาธ ซิตี้ 1-0
01:45 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 4 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 3-1
01:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2 - 3 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-0

������������ ������ ��������� 888 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 เอล กัวน่า 1 - 1 เซรามิกา 0-1
01:00 ซามาเล็ค 2 - 0 เอนพ์พี 1-0

������������ ������ ��������� 888 กาตาร์ ลีก

21:20 อัล เรย์ยาน(N) 4 - 2 อัล ไซลีย่า 0-0
21:20 อัมม์ ซาลาล(N) 1 - 3 อัล ซาดด์ 1-2
23:35 อัล การาฟา 5 - 0 อัล คอร์ 4-0

������������ ������ ��������� 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 คัวริบก้า 1 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 1-0
00:15 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1 - 1 เอ็มซีโอ อุจดา 0-1
02:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1 - 1 เอฟยูเอส ราบัท 1-0

������������ ������ ��������� 888 UAE คัพ

21:15 เอมิเรตส์ คลับ 1 - 0 อัล ไอน์ 0-0
23:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) รอ กอร์ ฟัคเค่น

������������ ������ ��������� 888 โอมาน ลีก

19:50 โอมาน คลับ 0 - 0 ดูฟาร์ 0-0
21:00 บาห์ลา 1 - 0 อัล ซูวาอี 0-0
22:30 อัลรูสตัก 1 - 2 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:30 วิมบอร์น ทาวน์ 1 - 1 เมอร์ธีร์ทาวน์ 0-1
01:45 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2 - 2 บีคอนส์ฟิลด์ 0-1
01:45 พูล ทาวน์ 1 - 4 ทรูโร ซิตี้ 0-2
01:45 แฮร์โรว์ โบโร่ 1 - 0 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0

������������ ������ ��������� 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ รอ ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ รอ วาปรัส ปาร์นู

������������ ������ ��������� 888 เซเรีย บี บราซิล

05:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 0-0
07:30 โกยาส 1 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-1

������������ ������ ��������� 888 ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

01:45 พอร์ทาดาวน์ 1 - 0 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 1-0
02:00 อาดส์ เอฟซี 1 - 4 คลิฟตันวิลล์ 0-1

������������ ������ ��������� 888 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 โคเบรซอล 2 - 3 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1

������������ ������ ��������� 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 6 - 0 ซาน เทลโม่ 3-0

������������ ������ ��������� 888 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) 6 - 0 โอเรโบร (ยู 21) 3-0

������������ ������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1

06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 0 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-0

������������ ������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

16:45 อรารัต เยเรวาน(N) 1 - 0 เอฟเค แวน 0-0
18:45 เซวาน บอย(N) 0 - 0 บานานต์ส 0-0

������������ ������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีก คัพ

01:00 ซานตาคลารา 3 - 1 ปอร์โต้ 1-0
03:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 1 ฟามาลิเคา 1-0

������������ ������ ��������� 888 เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

01:45 บาลา ทาวน์ 3 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 2-1
01:45 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0 - 2 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-0
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4 - 0 โฮลลีย์เวลล์ 1-0

������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก U21

00:00 เลดอย-สเมอรัม (ยู21) 4 - 1 จีวีไอ (ยู21) 1-1

������������ ������ ��������� 888 มอลโดวา คัพ

17:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1 - 3 ดินาโม ออโต 0-1

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 มาร์เกต 2 - 0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0-0
01:45 วอร์ทติ้ง 2 - 1 เมอร์สทัมเอฟซี 0-1
01:45 โครินเธียน-แคชวลส์ 0 - 2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-2
01:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2 - 4 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2-2
01:45 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ โบเวร์ส พิทซี

������������ ������ ��������� 888 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 คลับ กัวบิร่า 0 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 0-0
05:15 รีล โปโตซี่ 2 - 2 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-1

������������ ������ ��������� 888 จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 0 เซียะเหมิน ลู่ต่าว 0-0
13:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 1 - 0 เหอเป่ย กังฟู 1-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 บักซ์ตัน เอฟซี รอ ไฮด์ เอฟซี
01:45 วิตตัน อัลเบียน 2 - 0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-0

������������ ������ ��������� 888 ยูธคัพ อิตาลี

19:30 เวโรน่า (เยาวชน) 2 - 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-0

������������ ������ ��������� 888 ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

23:40 อัล-นาดห์ฮา 0 - 0 อัล-อดาลห์ 0-0

������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

23:30 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1 - 0 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1-0

������������ ������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0 - 0 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0
07:05 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3 - 1 เซเลยา เอฟซี 2-0

������������ ������ ��������� 888 แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 ซีเอ บัตน่า 0 - 3 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0-0
21:00 เอ็มโอ เบไจอา 3 - 1 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1-1
21:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 3 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 2-1
21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 0 - 0 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0-0
21:00 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 0 - 5 จีซี มาสคาร่า 0-3

������������ ������ ��������� 888 Womans World Cup (Preliminaries) Europe

18:30 มาซิโดเนีย (ญ) 2 - 3 ลักเซมเบิร์ก (ญ) 1-1
19:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0 - 4 รัสเซีย(ญ) 0-2
21:00 ยูเครน(ญ) 0 - 6 สเปน(ญ) 0-2
21:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 1 - 2 มอลตา(ญ) 0-0
21:00 อาร์เมเนีย( (ญ) 0 - 1 โคโซโว (ญ) 0-0
21:05 เยอรมนี(ญ) 7 - 0 อิสราเอล(ญ) 4-0
21:30 สโลวะเกีย(ญ) 2 - 0 จอร์เจีย (ญ) 2-0
22:00 บัลแกเรีย (ญ) 0 - 5 โปรตุเกส(ญ) 0-2
22:00 คาซัคสถาน(ญ) 0 - 5 ฝรั่งเศส(ญ) 0-4
22:15 ฟินแลนด์(ญ) 1 - 2 ไอร์แลนด์(ญ) 0-1
22:30 ลิธัวเนีย (ญ) 0 - 5 อิตาลี(ญ) 0-3
22:59 มอนเตเนโกร(ญ) 1 - 5 เดนมาร์ก(ญ) 0-3
22:59 เซอร์เบีย(ญ) 2 - 0 ตุรกี (ญ) 1-0
00:00 นอร์เวย์(ญ) 4 - 0 เบลเยียม(ญ) 2-0
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 5 - 0 โครเอเชีย(ญ) 2-0
00:00 กรีซ(ญ) 1 - 4 สโลวีเนีย(ญ) 1-2
00:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 1 - 7 ฮังการี(ญ) 1-5
00:30 ลัตเวีย (ญ) 0 - 10 อังกฤษ(ญ) 0-4
00:45 โปแลนด์(ญ) 2 - 0 แอลเบเนีย(ญ) 1-0
01:00 เบลารุส(ญ) 0 - 2 เนเธอร์แลนด์(ญ) 0-0
01:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 2 - 2 ออสเตรีย(ญ) 0-1
01:15 เวลส์ (ญ) 4 - 0 เอสโตเนีย (ญ) 1-0
01:45 ไอซ์แลนด์(ญ) 5 - 0 ไซปรัส (ญ) 3-0

������������ ������ ��������� 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 โจโม คอสมอส 0-0

������������ ������ ��������� 888 บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:15 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 0 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-0

������������ ������ ��������� 888 แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:20 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 2 - 0 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1-0
16:30 ซีเอ บัตนา (ยู21) 2 - 0 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1-0

������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

00:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2 - 2 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 1-2

������������ ������ ��������� 888 แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

20:00 เอธิโอเปีย (ญ) 2 - 0 ยูกันดา ( ญ ) 2-0
20:00 แซมเบีย (ญ) 3 - 2 มาลาวี ( ญ ) 2-1
20:10 บุรุนดี ( ญ ) 1 - 0 เอริเตรีย (ญ) 1-0
20:10 สวาซิแลนด์ ( ญ ) 0 - 3 ซิมบับเว (ญ) 0-1
20:10 แอฟริกาใต้(ญ) 6 - 0 โมซัมบิก (ญ) 3-0
21:00 ตูนิเซีย (ญ) 1 - 0 อียิปต์ (ญ) 0-0
21:00 รวันดา ( ญ ) 0 - 3 จิบูตี(ญ) 0-0
21:30 กาบอง (ญ) 1 - 0 คองโก-บราซซาวิล (ญ) 0-0
22:59 บอตสวานา ( ญ ) 2 - 0 แองโกลา (ญ) 2-0
00:00 เซเนกัล (ญ) 6 - 0 ไลบีเรีย ( ญ ) 4-0

������������ ������ ��������� 888 บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

07:30 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-1
07:30 ฟลอเรสต้า ซีอี(N) 0 - 0 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0

������������ ������ ��������� 888 ปารากวัย ดิวิชั่น 2

01:30 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 4 - 0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 2-0
01:30 2 เด มาโย พีเจซี 1 - 8 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-7
01:30 เรซิสเตนเซียเอสซี 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0

������������ ������ ��������� 888 จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 เอธฮาดอัล รามธา 1 - 0 อัล ยาร์มุค 1-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษลีกสำรอง

19:00 เปรสตัน(สำรอง) 3 - 0 โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง) 2-0

������������ ������ ��������� 888 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 0 - 0 พีเอส ติร่า 0-0
18:15 พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 0 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 0-0
20:45 เปรซียา จาการ์ตา(N) 0 - 1 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-1

������������ ������ ��������� 888 อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:30 ชูตัน กูซาร์ 2 - 1 แยงไกเยอร์ 0-1
17:45 เอรัล นิวคัส 1 - 4 โซรัซ FK อูลกัช 0-1
18:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า รอ บูโซโร เอฟเค

������������ ������ ��������� 888 ENG SD1

01:45 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1 - 3 อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0

������������ ������ ��������� 888 ENG UD1

01:45 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1 - 0 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0-0

������������ ������ ��������� 888 อินโดนีเซีย Div.1

15:15 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0 - 2 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-1
18:15 พีเอสเคซี ซิมาฮี 1 - 2 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 1-0

������������ ������ ��������� 888 BRA SPC

06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1 - 1 เซา คาเอตาโน่ 1-0
06:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 - 2 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1-0

������������ ������ ��������� 888 กระชับมิตร

16:05 ออสเตรเลีย(ญ) 2 - 2 บราซิล (ญ) 1-0
22:59 เอกวาดอร์ (ญ) 1 - 4 เวเนซุเอลา (ญ) 1-2
22:59 สเปน(ยู 19) 0 - 1 อิสราเอล(ยู 19) 0-1
01:05 สกอตแลนด์(ญ) 0 - 2 สวีเดน(ญ) 0-0
06:30 แคนาดา(ญ) รอ นิวซีแลนด์(ญ)
06:45 แคนาดา(ญ) 1 - 0 นิวซีแลนด์(ญ) 1-0
07:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) 6 - 0 เกาหลีใต้(ญ) 2-0

������������ ������ ��������� 888 Pakistan Premier League

20:15 ปากีสถาน นาวี่ 0 - 3 พีเอเอฟ เอฟซี 0-1

������������ ������ ��������� 888 เอเอฟซีแชมป์ U23

11:00 ญี่ปุ่น(ยู23) 4 - 0 กัมพูชา (ยู23) 2-0
19:00 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) 2 - 3 ออสเตรเลีย (ยู 23) 0-0

������������ ������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

������������ ������ ��������� 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

21:00 บาลินเกอร์ 1 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-0
21:00 เอฟซี กีสเซิน 0 - 3 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-1
00:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 3 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-1
00:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 1 - 1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1-0
00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์(N) 1 - 2 เฮสเซ่น คาสเซล 1-1
00:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2(N) 1 - 1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-1

������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย 3.Liga

19:00 เอสซี ชวาส 2 - 0 คุฟซไตน์ 0-0
20:00 เอสวี ฮอลล์ 1 - 1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 1-0

������������ ������ ��������� 888 รัสเซีย DIV2

21:00 คาชานก้า มอสโก 7 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2-1

������������ ������ ��������� 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 โอไฮโอ สเตต 2 - 1 มิชิแกน สเตต 1-1

������������ ������ ��������� 888 อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เจนเนอรัลลามาดริด 1 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0

������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย Landesliga

15:30 สโลวาน เอชเอซี 4 - 0 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2-0

������������ ������ ��������� 888 ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 บียูเอล เอฟซี 0 - 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ U23 1.Liga

18:00 อิปสวิช (ยู 23) 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 0-1
19:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 0 - 2 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0-0

������������ ������ ��������� 888 อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 2 - 0 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 2-0
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-1
00:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 2 - 0 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 2-0
00:00 ลานุส(สำรอง) 1 - 0 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-0
01:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1-0
01:30 ออล บอยส์(สำรอง) 0 - 0 อัลมาโกร(สำรอง) 0-0

������������ ������ ��������� 888 อุรุกวัยลีกสำรอง

01:30 เพนาโรล(สำรอง) 2 - 0 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 0-0
01:30 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 0-1
01:30 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1 - 1 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 0-0

������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย Amateur cup

15:30 แกร์สโทเฟิน เอสวี 1 - 3 เอสวี ดานูบ 1-1
16:00 ลัสเตนัว 2 - 3 เอสซี เบรเกนซ์ 1-2

������������ ������ ��������� 888 อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 คาราบาจโลคบาตัน 2 - 0 ซาเบล 2 0-0
17:30 ซาบาห์ 2 1 - 3 เอฟเค โมอิก บากู 0-1

������������ ������ ��������� 888 เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 0 - 0 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 0-0

������������ ������ ��������� 888 Portugal Campeonato Nacional

02:00 ลัวเล็ทตาโน(N) 2 - 2 โอลฮาเนนเซ่ 0-1

������������ ������ ��������� 888 San Marino cup

01:45 ซาน โจวันนี 0 - 1 เอสพี โดมัญญาโน 0-0

������������ ������ ��������� 888

19:30 กัวเนีย (เยาวชน) 5 - 2 อนาโปลิน่า(ยู 20) 3-1

������������ ������ ��������� 888

01:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 3 - 2 เลสตัน เอฟซี 2-2
01:45 รอยสตัน ทาวน์ 1 - 3 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1
01:45 แทมเวิร์ธ 0 - 0 ฮิทชิน ทาวน์ 0-0
01:45 นูเนียตัน โบโรห์ 2 - 2 อัลเวเชิร์ช 2-1
01:45 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 รัชเดน ไดมอนด์ 0-1

������������ ������ ��������� 888 27/10/2564

������������ ������ ��������� 888 BRA SPC
������������ ������ ��������� 888 ENG SD1
������������ ������ ��������� 888 ENG UD1
������������ ������ ��������� 888 Pakistan Premier League
������������ ������ ��������� 888 Portugal Campeonato Nacional
������������ ������ ��������� 888 San Marino cup
������������ ������ ��������� 888 UAE คัพ
������������ ������ ��������� 888 UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
������������ ������ ��������� 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������ ������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� 888 Womans World Cup (Preliminaries) Europe
������������ ������ ��������� 888 กระชับมิตร
������������ ������ ��������� 888 กรีซ คัพ
������������ ������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������ ������ ��������� 888 กาตาร์ ลีก
������������ ������ ��������� 888 คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
������������ ������ ��������� 888 คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� 888 โครเอเชียคัพ
������������ ������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������ ������ ��������� 888 จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� 888 จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
������������ ������ ��������� 888 จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� 888 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� 888 ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� 888 เซเรีย บี บราซิล
������������ ������ ��������� 888 ดัตช์คัพ
������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก U21
������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก คัพ
������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
������������ ������ ��������� 888 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
������������ ������ ��������� 888 เดเอฟเบโพคาล
������������ ������ ��������� 888 ตุรกี คัพ
������������ ������ ��������� 888 เติร์กเมนิสถาน
������������ ������ ��������� 888 บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
������������ ������ ��������� 888 บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
������������ ������ ��������� 888 บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
������������ ������ ��������� 888 บัลแกเรีย B PFG
������������ ������ ��������� 888 บัลแกเรีย คัพ
������������ ������ ��������� 888 เบลเยี่ยม คัพ
������������ ������ ��������� 888 เบลารุสลีกสำรอง
������������ ������ ��������� 888 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������ ������ ��������� 888 ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีก คัพ
������������ ������ ��������� 888 โปแลนด์ คัพ
������������ ������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ลีก3
������������ ������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������������ ������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������������ ������ ��������� 888 มอลโดวา คัพ
������������ ������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������ ������ ��������� 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� 888 ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� 888 ยูเครน คัพ
������������ ������ ��������� 888 ยูธคัพ อิตาลี
������������ ������ ��������� 888 ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
������������ ������ ��������� 888 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������ ������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������ ������ ��������� 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������ ������ ��������� 888 เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������������ ������ ��������� 888 รัสเซีย DIV2
������������ ������ ��������� 888 รัสเซีย คัพ
������������ ������ ��������� 888 โรมาเนีย คัพ
������������ ������ ��������� 888 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������ ������ ��������� 888 ลาลีกา สเปน
������������ ������ ��������� 888 ลีกวัน อังกฤษ
������������ ������ ��������� 888 เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
������������ ������ ��������� 888 สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
������������ ������ ��������� 888 สโลวาเกีย คัพ
������������ ������ ��������� 888 สโลวีเนีย ลิกา 2
������������ ������ ��������� 888 สวิสคัพ
������������ ������ ��������� 888 สวีเดน Div 3 Mellersta
������������ ������ ��������� 888 สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������������ ������ ��������� 888 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
������������ ������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก คัพ
������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย 3.Liga
������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย Amateur cup
������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย Landesliga
������������ ������ ��������� 888 ออสเตรีย คัพ
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ U23 1.Liga
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษ ลีกคัพ
������������ ������ ��������� 888 อังกฤษลีกสำรอง
������������ ������ ��������� 888 อาเซอร์ไบจาน Division 2
������������ ������ ��������� 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������ ������ ��������� 888 อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������ ������ ��������� 888 อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������ ������ ��������� 888 อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� 888 อินโดนีเซีย Div.1
������������ ������ ��������� 888 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������ ������ ��������� 888 อิรัก ลิก
������������ ������ ��������� 888 อิสราเอล คัพ
������������ ������ ��������� 888 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� 888 อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� 888 อุรุกวัยลีกสำรอง
������������ ������ ��������� 888 เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� 888 เอสโตเนีย Teine Liiga
������������ ������ ��������� 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������������ ������ ��������� 888 เอเอฟซีแชมป์ U23
������������ ������ ��������� 888 แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
������������ ������ ��������� 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������������ ������ ��������� 888 แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������������ ������ ��������� 888 แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� 888 โอมาน ลีก
������������ ������ ��������� 888 ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ


������������ ������ ��������� 888BRA SPC, ENG SD1, ENG UD1, Pakistan Premier League, Portugal Campeonato Nacional, San Marino cup, UAE คัพ, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กรีซ คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซเรีย บี บราซิล, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี คัพ, เติร์กเมนิสถาน, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ คัพ, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอลโดวา คัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน คัพ, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ ลีกคัพ, อังกฤษลีกสำรอง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ,